Premiership Livingston VS St. Mirren 29-12-2022

Livingston
4-3-3
St. Mirren
3-5-2
  • Konovalov
  • 7.20
  • Montaño
  • 7.03
  • Fitzwater
  • 6.33
  • Obileye
  • 6.53
  • Devlin
  • 6.57
  • Shinnie
  • 6.42
  • Kelly
  • 6.68
  • Pittman
  • 6.23
  • Kelly
  • 6.43
  • Anderson
  • 6.33
  • Bahamboula
  • 6.42
  • Carson
  • 6.38
  • Dunne
  • 6.49
  • Gallagher
  • 6.53
  • Fraser
  • 6.45
  • Tanser
  • 6.50
  • Erhahon
  • 6.65
  • O'Hara
  • 6.83
  • Baccus
  • 6.68
  • Strain
  • 7.03
  • Main
  • 6.77
  • Ayunga
  • 6.56

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Livingston logo
  • Livingston
  • St. Mirren logo
  • St. Mirren
  • Livingston logo
  • Livingston
(15) 12 การทำประตู 12 (18)
(11) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (9)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27.8 อายุเฉลี่ย 27.5
183.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.2
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(48%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (47%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(0.9) 0.9 การแย่งลูก 1.1 (1.5)
  • St. Mirren logo
  • St. Mirren
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 S. Mirren 7 3 6 24
8 Livingston 7 2 8 23

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Livingston
St. Mirren
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jason Holt ลงไม่ได้ 6.52
Tom Parkes อาจจะลงได้ N/A
Jamie Brandon อาจจะลงได้ 6.04
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Richard Tait อาจจะลงได้ 6.44

บทวิเคราะห์

1
Livingston
1
St. Mirren

Premiership Rangers VS Motherwell 29-12-2022

Rangers
4-2-3-1
Motherwell
4-2-3-1
  • McLaughlin
  • 6.28
  • Devine
  • 6.86
  • Davies
  • 6.71
  • Goldson
  • 7.10
  • Tavernier
  • 7.66
  • Kamara
  • 6.23
  • Lundstram
  • 7.02
  • Kent
  • 7.27
  • Arfield
  • 6.54
  • Tillman
  • 7.15
  • Sakala
  • 7.05
  • Kelly
  • 6.43
  • Penney
  • 6.64
  • Lamie
  • 7.01
  • Johansen
  • 6.93
  • O'Donnell
  • 6.53
  • Goss
  • 6.67
  • Slattery
  • 6.89
  • McKinstry
  • 6.55
  • Veen
  • 6.84
  • Spittal
  • 6.74
  • Moult
  • 6.22

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Rangers logo
  • Rangers
  • Motherwell logo
  • Motherwell
  • Rangers logo
  • Rangers
(41) 22 การทำประตู 18 (20)
(31) 20 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (10)
(6.7) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
27.5 อายุเฉลี่ย 26.7
182.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.5
(1.4) 1.5 การยิงประตู 1.2 (0.9)
(50%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (52%)
(0.9) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Motherwell logo
  • Motherwell
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 Rangers 13 3 2 42
9 Motherwell 5 3 9 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Rangers
Motherwell
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Nnamdi Ofoborh ลงไม่ได้ N/A
Ianis Hagi อาจจะลงได้ N/A
Filip Helander อาจจะลงได้ N/A
John Souttar อาจจะลงได้ 6.04
Tom Lawrence อาจจะลงได้ 7.33
Kemar Roofe อาจจะลงได้ 6.04
Ridvan Yilmaz อาจจะลงได้ 6.33
Antonio-Mirko Colak อาจจะลงได้ 7.3
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jake Carroll ลงไม่ได้ 7.62
Bevis Mugabi อาจจะลงได้ 6.33
Joseph Efford อาจจะลงได้ 6.55
Nathan McGinley อาจจะลงได้ N/A
Paul McGinn อาจจะลงได้ 6.56

บทวิเคราะห์

3
Rangers
0
Motherwell

Premiership St. Johnstone VS Hearts 29-12-2022

St. Johnstone
3-4-1-2
Hearts
3-4-3
  • Matthews
  • 6.40
  • Considine
  • 6.89
  • Gordon
  • 6.78
  • McGowan
  • 6.72
  • Brown
  • 6.47
  • Hallberg
  • 6.62
  • Phillips
  • 6.19
  • Wright
  • 6.67
  • Carey
  • 6.71
  • May
  • 6.68
  • Clark
  • 6.74
  • Clark
  • 6.12
  • Cochrane
  • 6.69
  • Rowles
  • 6.69
  • Sibbick
  • 6.18
  • Halliday
  • 6.58
  • Snodgrass
  • 6.93
  • Devlin
  • 6.59
  • Smith
  • 6.66
  • McKay
  • 6.65
  • Shankland
  • 7.00
  • Ginnelly
  • 6.58

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • St. Johnstone logo
  • St. Johnstone
  • Hearts logo
  • Hearts
  • St. Johnstone logo
  • St. Johnstone
(21) 16 การทำประตู 22 (29)
(12) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (16)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
28.6 อายุเฉลี่ย 27.5
181.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.7
(0.7) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(48%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (53%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • Hearts logo
  • Hearts
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 Hearts 7 4 6 25
5 S. Johnstone 7 3 8 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

St. Johnstone
Hearts
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Christopher Kane อาจจะลงได้ N/A
Callum Booth อาจจะลงได้ N/A
Murray Davidson อาจจะลงได้ 6.33
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Beni Baningime ลงไม่ได้ N/A
Liam Boyce ลงไม่ได้ 6.6
Craig Gordon ลงไม่ได้ 6.73
Peter Haring อาจจะลงได้ 6.54
Stephen Humphrys อาจจะลงได้ 6.31
Gary Mackay-Steven อาจจะลงได้ 6.34
Craig Halkett อาจจะลงได้ 6.83
Stephen Kingsley อาจจะลงได้ 6.56

บทวิเคราะห์

1
St. Johnstone
0
Hearts

Premiership Dundee United VS Ross County 29-12-2022

Dundee United
3-4-2-1
Ross County
4-3-3
  • Birighitti
  • 6.49
  • McMann
  • 6.60
  • Edwards
  • 6.65
  • Smith
  • 6.48
  • Behich
  • 6.70
  • Djoum
  • 6.54
  • Levitt
  • 6.74
  • Freeman
  • 6.36
  • Middleton
  • 6.36
  • Harkes
  • 6.18
  • Fletcher
  • 6.79
  • Laidlaw
  • 6.57
  • Harmon
  • 6.66
  • Iacovitti
  • 6.82
  • Watson
  • 6.52
  • Randall
  • 6.47
  • Loturi
  • 6.46
  • Tillson
  • 6.48
  • Cancola
  • 6.48
  • Dhanda
  • 6.54
  • White
  • 6.60
  • Edwards
  • 6.61

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Dundee United logo
  • Dundee United
  • Ross County logo
  • Ross County
  • Dundee United logo
  • Dundee United
(18) 13 การทำประตู 12 (14)
(11) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (9)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27.7 อายุเฉลี่ย 26.2
180.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.8
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.5 (0.5)
(49%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (50%)
(0.2) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Ross County logo
  • Ross County
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 R. County 4 3 11 15
12 D. United 3 4 10 13

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Dundee United
Ross County
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ben Purrington อาจจะลงได้ 6.67
Alex Samuel อาจจะลงได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
Dundee United
1
Ross County

Premiership Kilmarnock VS Aberdeen 29-12-2022

Kilmarnock
4-4-2
Aberdeen
3-4-1-2
  • Walker
  • 6.71
  • Chrisene
  • 6.63
  • Wright
  • 6.68
  • Taylor
  • 6.80
  • Mayo
  • 6.56
  • Jones
  • 6.32
  • Donnelly
  • 6.26
  • Polworth
  • 6.61
  • Armstrong
  • 6.83
  • Robinson
  • 6.12
  • Doidge
  • 6.32
  • Roos
  • 6.67
  • MacKenzie
  • 6.25
  • Scales
  • 6.84
  • McCrorie
  • 6.71
  • Coulson
  • 6.62
  • Ramadani
  • 6.92
  • Barron
  • 6.66
  • Kennedy
  • 6.55
  • Clarkson
  • 6.83
  • Duk
  • 6.82
  • Miovski
  • 6.83

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Kilmarnock logo
  • Kilmarnock
  • Aberdeen logo
  • Aberdeen
  • Kilmarnock logo
  • Kilmarnock
(14) 12 การทำประตู 26 (32)
(7) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (17)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
27 อายุเฉลี่ย 24
183.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.9
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(49%) 58% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (46%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Aberdeen logo
  • Aberdeen
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 Aberdeen 8 1 9 25
10 Kilmarnock 4 4 10 16

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Kilmarnock
Aberdeen
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Alan Power ลงไม่ได้ 6.45
Kyle Lafferty ลงไม่ได้ 6.43
Calum Waters อาจจะลงได้ 6.83
Innes Cameron อาจจะลงได้ 6.27
Jeriel Dorsett อาจจะลงได้ 6.39
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Anthony Stewart ลงไม่ได้ 6.91
Callum Roberts อาจจะลงได้ 5.95

บทวิเคราะห์

1
Kilmarnock
0
Aberdeen

Liga Portugal Portimonense VS Casa Pia AC 29-12-2022

Portimonense
4-2-3-1
Casa Pia AC
5-4-1
  • Nakamura
  • 6.84
  • Seck
  • 6.81
  • Pedrão
  • 6.88
  • Relvas
  • 7.00
  • Ouattara
  • 6.54
  • Diaby
  • 6.61
  • Estrela
  • 6.9
  • Oliveira
  • 6.44
  • Luquinha
  • 6.72
  • Gomes
  • 6.45
  • Cariello
  • 6.63
  • Batista
  • 7.10
  • Lelo
  • 6.90
  • Nunes
  • 7.23
  • Bolgado
  • 6.44
  • Fernandes
  • 6.73
  • Soares
  • 6.84
  • Pinto
  • 6.39
  • Taira
  • 6.84
  • Neto
  • 6.65
  • Godwin
  • 6.77
  • Antoine
  • 5.78

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Portimonense logo
  • Portimonense
  • Casa Pia AC logo
  • Casa Pia AC
  • Portimonense logo
  • Portimonense
(12) 7 การทำประตู 7 (13)
(8) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (12)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
24.2 อายุเฉลี่ย 28.2
179.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.5
(1) 1 การยิงประตู 0.7 (0.7)
(55%) 58% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 60% (50%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.7)
  • Casa Pia AC logo
  • Casa Pia AC
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 C.P. AC 7 2 4 23
8 Portimonense 6 1 6 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Portimonense
Casa Pia AC
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Carlinhos ลงไม่ได้ N/A
Welinton Júnior ลงไม่ได้ 6.83
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Léo Natel ลงไม่ได้ 6.24

บทวิเคราะห์

1
Portimonense
1
Casa Pia AC

ลีกเอิง Clermont Foot VS ลีลล์ 29-12-2022

Clermont Foot
3-4-1-2
ลีลล์
4-2-3-1
  • Diaw
  • 6.90
  • Ogier
  • 6.23
  • Seidu
  • 6.74
  • Wieteska
  • 6.60
  • Borges
  • 6.84
  • Magnin
  • 6.51
  • Gastien
  • 6.75
  • Bela
  • 6.43
  • Cham
  • 6.66
  • Khaoui
  • 6.60
  • Kyei
  • 6.37
  • Chevalier
  • 6.53
  • Diakité
  • 6.42
  • Ribeiro
  • 6.43
  • Djaló
  • 6.68
  • Weah
  • 6.49
  • Gomes
  • 6.49
  • André
  • 7.34
  • Cabella
  • 7.65
  • Gomes
  • 6.63
  • Ounas
  • 7.08
  • David
  • 7.33

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Clermont Foot logo
  • Clermont Foot
  • Lille logo
  • ลีลล์
  • Clermont Foot logo
  • Clermont Foot
(18) 10 การทำประตู 18 (27)
(12) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (18)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
27.2 อายุเฉลี่ย 24.7
182.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.3
(0.7) 0.7 การยิงประตู 1.2 (1)
(52%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 43% (48%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Lille logo
  • ลีลล์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 ลีลล์ 8 2 5 26
10 C. Foot 5 4 6 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Clermont Foot
ลีลล์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mehdi Zeffane ลงไม่ได้ 6.05
Maxime Gonalons อาจจะลงได้ 6.53
Baila Diallo อาจจะลงได้ 6
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Gabriel Gudmundsson ลงไม่ได้ 6.28
Carlos Baleba ลงไม่ได้ 6.08
Jonathan Bamba ลงไม่ได้ 6.97
Ismaily อาจจะลงได้ 6.85
José Fonte อาจจะลงได้ 6.55

บทวิเคราะห์

1
Clermont Foot
2
ลีลล์

ตุรกี Fatih Karagumruk VS แทรปซอนสปอร์ 29-12-2022

Fatih Karagumruk
4-1-4-1
แทรปซอนสปอร์
4-2-3-1
  • Viviano
  • 6.66
  • Mercan
  • 6.13
  • Baniya
  • 6.91
  • Dresevic
  • 6.60
  • Dursun
  • 6.40
  • Ricci
  • 6.34
  • Borini
  • 7.42
  • Shukurov
  • 6.24
  • Ozdoev
  • 6.53
  • Kouassi
  • 6.20
  • Diagne
  • 6.73
  • Çakir
  • 6.52
  • Elmali
  • 6.70
  • Hugo
  • 6.70
  • Bartra
  • 7.25
  • Larsen
  • 6.50
  • Hamsik
  • 6.66
  • Bakasetas
  • 7.36
  • Trézéguet
  • 7.17
  • Ömür
  • 6.57
  • Visca
  • 6.74
  • Gómez
  • 6.88

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Fatih Karagumruk logo
  • Fatih Karagumruk
  • Trabzonspor logo
  • แทรปซอนสปอร์
  • Fatih Karagumruk logo
  • Fatih Karagumruk
(25) 20 การทำประตู 14 (21)
(17) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (11)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
28.4 อายุเฉลี่ย 28.5
184.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.5
(0.8) 1.1 การยิงประตู 1.4 (1.1)
(49%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (50%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Trabzonspor logo
  • แทรปซอนสปอร์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 แทรปซอนสปอร์ 7 5 2 26
17 F. Karagumruk 3 4 7 13

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Fatih Karagumruk
แทรปซอนสปอร์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Efe Tatli ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Stefano Denswil ลงไม่ได้ 6.48
Dorukhan Toköz ลงไม่ได้ 6.6
Serkan Asan ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
Fatih Karagumruk
3
แทรปซอนสปอร์

ลีกเอิง Auxerre VS โมนาโก 28-12-2022

Auxerre
4-4-2
โมนาโก
4-2-3-1
  • Costil
  • 6.49
  • Mensah
  • 6.69
  • Jeanvier
  • 6.27
  • Jubal
  • 6.66
  • Zedadka
  • N/A
  • Hein
  • 6.26
  • Sakhi
  • 6.85
  • Touré
  • 6.56
  • Sinayoko
  • 6.48
  • Costa
  • 6.60
  • Perrin
  • 6.42
  • Nübel
  • 6.86
  • Henrique
  • 7.00
  • Badiashile
  • 6.86
  • Maripán
  • 6.70
  • Vanderson
  • 6.74
  • Matazo
  • 6.09
  • Camara
  • 6.87
  • Golovin
  • 7.04
  • Volland
  • 6.84
  • Martins
  • 6.34
  • Embolo
  • 7.10

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Auxerre logo
  • Auxerre
  • Monaco logo
  • โมนาโก
  • Auxerre logo
  • Auxerre
(13) 8 การทำประตู 17 (29)
(10) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (20)
(6.5) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.7)
27.9 อายุเฉลี่ย 24.6
180 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.9
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.9 (1)
(48%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (52%)
(0.7) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.6)
(1.4) 1.3 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • Monaco logo
  • โมนาโก
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 โมนาโก 8 3 4 27
17 Auxerre 3 4 8 13

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Auxerre
โมนาโก
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Théo Pellenard ลงไม่ได้ N/A
M'Baye Niang ลงไม่ได้ 6.22
Brayann Pereira อาจจะลงได้ 6.38
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Axel Disasi ลงไม่ได้ 6.99
Youssouf Fofana ลงไม่ได้ 6.92

บทวิเคราะห์

0
Auxerre
2
โมนาโก

ลีกเอิง AC Ajaccio VS Angers 28-12-2022

AC Ajaccio
4-4-2
Angers
3-5-2
  • Leroy
  • 6.32
  • Alphonse
  • 6.41
  • Diallo
  • 6.24
  • Mayembo
  • 6.5
  • Youssouf
  • 6.53
  • Belaïli
  • 7.38
  • Marchetti
  • 6.56
  • Coutadeur
  • 6.37
  • Nouri
  • 6.34
  • Idrissy
  • 6.73
  • Hamouma
  • 6.36
  • Fofana
  • 6.54
  • Hountondji
  • 6.24
  • Amadou
  • 6.20
  • Blazic
  • 6.44
  • Doumbia
  • 6.47
  • Taibi
  • 6.13
  • Bentaleb
  • 7.14
  • Hunou
  • 6.52
  • Valery
  • 6.45
  • Salama
  • 6.40
  • Sima
  • 6.15

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • AC Ajaccio logo
  • AC Ajaccio
  • Angers logo
  • Angers
  • AC Ajaccio logo
  • AC Ajaccio
(13) 9 การทำประตู 10 (14)
(6) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 3 (8)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.4 (6.3)
30.6 อายุเฉลี่ย 25.1
178.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 186.3
(0.7) 0.9 การยิงประตู 0.7 (0.8)
(46%) 45% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (51%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.5)
(1.1) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Angers logo
  • Angers
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
18 AC Ajaccio 3 3 9 12
20 Angers 2 2 11 8

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

AC Ajaccio
Angers
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Cédric Avinel ลงไม่ได้ 6.24
Clément Vidal ลงไม่ได้ 6.37
Oumar Gonzalez ลงไม่ได้ 6.58
Youssouf Koné ลงไม่ได้ 6.56
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lois Diony ลงไม่ได้ 6.26
Batista Mendy ลงไม่ได้ 6.11
Pierrick Capelle ลงไม่ได้ 6.34
Sofiane Boufal ลงไม่ได้ 6.94
Azzedine Ounahi ลงไม่ได้ 6.74

บทวิเคราะห์

1
AC Ajaccio
0
Angers

ลีกเอิง Troyes VS น็องต์ส 28-12-2022

Troyes
3-4-3
น็องต์ส
4-2-3-1
  • Lis
  • 6.90
  • Palmer-Brown
  • 6.42
  • Salmier
  • 6.42
  • Porozo
  • 6.88
  • Conté
  • 6.50
  • Kouamé
  • 6.91
  • Chavalerin
  • 6.61
  • Baldé
  • 6.48
  • Odobert
  • 6.47
  • Ugbo
  • 6.26
  • Lopes
  • 6.95
  • Lafont
  • 6.59
  • Merlin
  • 6.73
  • Girotto
  • 7.12
  • Castelletto
  • 6.61
  • Centonze
  • 6.63
  • Chirivella
  • 6.47
  • Moutoussamy
  • 6.31
  • Simon
  • 6.90
  • Blas
  • 6.93
  • Guessand
  • 6.50
  • Mohamed
  • 6.67

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Troyes logo
  • Troyes
  • Nantes logo
  • น็องต์ส
  • Troyes logo
  • Troyes
(24) 11 การทำประตู 12 (16)
(15) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (12)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
24.6 อายุเฉลี่ย 24.9
183.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.1
(0.9) 0.8 การยิงประตู 1.1 (0.7)
(52%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (51%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.7)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.3 (1.5)
  • Nantes logo
  • น็องต์ส
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
13 Troyes 3 5 7 14
15 น็องต์ส 2 7 6 13

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Troyes
น็องต์ส
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lucien Agoumé ลงไม่ได้ 6.45
Mama Baldé ลงไม่ได้ 7.02
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Charles Traoré ลงไม่ได้ N/A
Nicolas Pallois ลงไม่ได้ 6.7

บทวิเคราะห์

1
Troyes
1
น็องต์ส

ตุรกี Istanbulspor VS คาซิมปาซา 28-12-2022

Istanbulspor
4-1-4-1
คาซิมปาซา
4-2-3-1
  • Jensen
  • 6.29
  • Aksu
  • 6.65
  • Erdogan
  • 6.68
  • Yesil
  • 6.65
  • Duhaney
  • 6.91
  • Kabasakal
  • 6.72
  • Ethemi
  • 6.62
  • Sarikaya
  • 6.67
  • Rroca
  • 6.53
  • Cajic
  • 6.13
  • Yilmaz
  • 6.29
  • Taskiran
  • 6.62
  • Petretta
  • 6.39
  • Bruma
  • 6.31
  • Graovac
  • 6.43
  • Hadergjonaj
  • 6.70
  • Tirpan
  • 6.80
  • Kara
  • 6.24
  • Ouanes
  • 6.87
  • Hajradinovic
  • 6.60
  • Fall
  • 6.31
  • Koita
  • 6.77

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Istanbulspor logo
  • Istanbulspor
  • Kasimpasa logo
  • คาซิมปาซา
  • Istanbulspor logo
  • Istanbulspor
(12) 6 การทำประตู 6 (11)
(7) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 4 (6)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.3)
26.3 อายุเฉลี่ย 29.3
183.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.4
(0.7) 0.7 การยิงประตู 0.8 (0.9)
(46%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (47%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.8) 1.4 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Kasimpasa logo
  • คาซิมปาซา
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
14 คาซิมปาซา 4 3 7 15
18 Istanbulspor 2 2 10 8

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Istanbulspor
คาซิมปาซา
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Eslem Öztürk ลงไม่ได้ N/A
Denis Kovacevic ลงไม่ได้ N/A
Jetmir Topalli อาจจะลงได้ 6.67
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sadik Çiftpinar อาจจะลงได้ 7.03

บทวิเคราะห์

2
Istanbulspor
2
คาซิมปาซา

ตุรกี Alanyaspor VS Kayserispor 28-12-2022

Alanyaspor
3-4-3
Kayserispor
4-1-4-1
  • Rúnarsson
  • 6.88
  • Fer
  • 6.57
  • Aksoy
  • 6.42
  • Bayir
  • 6.71
  • Özdemir
  • 6.55
  • Bekiroglu
  • 6.53
  • Lusamba
  • 6.32
  • Pereira
  • 6.26
  • Candeias
  • 6.64
  • Koka
  • 6.73
  • Karaca
  • 6.63
  • Bayazit
  • 6.98
  • Carole
  • 6.76
  • Kolovetsios
  • 6.62
  • Kocaman
  • 7.38
  • Bulut
  • 6.89
  • Campanharo
  • 6.78
  • Cardoso
  • 6.94
  • Mensah
  • 6.72
  • Kemen
  • 6.68
  • Sazdagi
  • 6.37
  • Gavranovic
  • 6.64

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Alanyaspor logo
  • Alanyaspor
  • Kayserispor logo
  • Kayserispor
  • Alanyaspor logo
  • Alanyaspor
(20) 11 การทำประตู 13 (20)
(12) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (16)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
27.2 อายุเฉลี่ย 27.7
183.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180
(0.9) 0.8 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(51%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (48%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.6) 1.2 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Kayserispor logo
  • Kayserispor
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 Kayserispor 7 2 5 23
9 Alanyaspor 4 6 5 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Alanyaspor
Kayserispor
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Idrissa Doumbia ลงไม่ได้ 6.47
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Nurettin Korkmaz ลงไม่ได้ N/A
Majid Hosseini ลงไม่ได้ 6.84

บทวิเคราะห์

1
Alanyaspor
1
Kayserispor

แชมเปี้ยนชิพ เบิร์นลีย์ VS เบอร์มิงแฮม 28-12-2022

เบิร์นลีย์
4-2-3-1
เบอร์มิงแฮม
3-5-2
  • Muric
  • 6.79
  • Maatsen
  • 6.94
  • Beyer
  • 6.75
  • Harwood-Bellis
  • 7.13
  • Egan-Riley
  • 6.14
  • Cork
  • 6.88
  • Cullen
  • 6.85
  • Zaroury
  • 6.80
  • Brownhill
  • 7.38
  • Manuel
  • 6.76
  • Rodríguez
  • 6.99
  • Ruddy
  • 6.83
  • Trusty
  • 7.02
  • Sanderson
  • 6.77
  • Roberts
  • 7.10
  • Longelo
  • 6.91
  • Bacuna
  • 6.70
  • Mejbri
  • 6.55
  • Bielik
  • 6.77
  • Colin
  • 6.80
  • Deeney
  • 6.84
  • Chong
  • 6.84

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Burnley logo
  • เบิร์นลีย์
  • Birmingham logo
  • เบอร์มิงแฮม
  • Burnley logo
  • เบิร์นลีย์
(44) 28 การทำประตู 13 (26)
(31) 22 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (19)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
24.6 อายุเฉลี่ย 26.5
181.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.2
(0.9) 1 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(49%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (51%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.6)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.6)
  • Birmingham logo
  • เบอร์มิงแฮม
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 เบิร์นลีย์ 13 8 2 47
9 เบอร์มิงแฮม 8 8 7 32

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เบิร์นลีย์
เบอร์มิงแฮม
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Connor Roberts ลงไม่ได้ 6.46
Ashley Westwood อาจจะลงได้ N/A
Nathan Tella อาจจะลงได้ 6.73
Vitinho อาจจะลงได้ 6.62
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Przemyslaw Placheta ลงไม่ได้ 6.93
Gary Gardner ลงไม่ได้ 6.18
Harlee Dean ลงไม่ได้ 7.1

บทวิเคราะห์

2
เบิร์นลีย์
1
เบอร์มิงแฮม

พรีเมียร์ลีก แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS ฟอเรสต์ 28-12-2022

แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
4-2-3-1
ฟอเรสต์
4-3-3
  • Gea
  • 6.54
  • Shaw
  • 6.71
  • Lindelöf
  • 6.50
  • Casemiro
  • 7.06
  • Malacia
  • 6.40
  • Eriksen
  • 6.60
  • McTominay
  • 6.54
  • Garnacho
  • 6.27
  • Fernandes
  • 7.16
  • Rashford
  • 6.80
  • Martial
  • 6.80
  • Hennessey
  • N/A
  • Toffolo
  • 6.38
  • Boly
  • 6.32
  • Worrall
  • 6.46
  • Williams
  • 6.80
  • Colback
  • 6.20
  • Mangala
  • 6.26
  • Yates
  • 6.53
  • Lingard
  • 6.19
  • Awoniyi
  • 6.24
  • Johnson
  • 6.23

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Manchester United logo
  • แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
  • Nottingham Forest logo
  • ฟอเรสต์
  • Manchester United logo
  • แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
(18) 11 การทำประตู 5 (10)
(14) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 1 (4)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.4 (6.4)
26.7 อายุเฉลี่ย 27
183.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.6
(1) 1 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(53%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (52%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • Nottingham Forest logo
  • ฟอเรสต์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 8 2 4 26
18 N. Forest 3 4 8 13

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Man Utd
ฟอเรสต์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Axel Tuanzebe ลงไม่ได้ N/A
Harry Maguire ลงไม่ได้ 6.62
Diogo Dalot อาจจะลงได้ 7
Lisandro Martínez ลงไม่ได้ 6.78
Raphaël Varane ลงไม่ได้ 6.62
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Giulian Biancone ลงไม่ได้ 6.21
Cheikhou Kouyaté ลงไม่ได้ 6.48
Omar Richards ลงไม่ได้ N/A
Moussa Niakhaté ลงไม่ได้ 6.96
Morgan Gibbs-White อาจจะลงได้ 6.68
Serge Aurier อาจจะลงได้ 6.82

บทวิเคราะห์

2
Man Utd
1
ฟอเรสต์

พรีเมียร์ลีก เชลซี VS บอร์นมัธ 28-12-2022

เชลซี
3-4-3
บอร์นมัธ
4-4-2
  • Mendy
  • 6.50
  • Koulibaly
  • 6.79
  • Chalobah
  • 6.56
  • Azpilicueta
  • 6.75
  • Cucurella
  • 6.58
  • Gallagher
  • 6.53
  • Jorginho
  • 6.55
  • James
  • 7.11
  • Havertz
  • 6.66
  • Aubameyang
  • 6.32
  • Sterling
  • 6.68
  • Travers
  • 6.23
  • Zemura
  • 6.41
  • Senesi
  • 6.42
  • Stephens
  • 6.29
  • Smith
  • 6.45
  • Anthony
  • 6.23
  • Billing
  • 6.92
  • Cook
  • 6.56
  • Christie
  • 6.52
  • Solanke
  • 6.83
  • Moore
  • 6.50

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Chelsea logo
  • เชลซี
  • Bournemouth logo
  • บอร์นมัธ
  • Chelsea logo
  • เชลซี
(17) 12 การทำประตู 14 (18)
(12) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (14)
(6.6) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
27.4 อายุเฉลี่ย 26
184.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.3
(0.7) 0.8 การยิงประตู 0.7 (0.7)
(51%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (47%)
(0.4) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.6) 1.4 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • Bournemouth logo
  • บอร์นมัธ
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 เชลซี 6 3 5 21
14 บอร์นมัธ 4 4 7 16

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เชลซี
บอร์นมัธ
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Wesley Fofana ลงไม่ได้ 6.68
N'Golo Kanté ลงไม่ได้ 7.2
Armando Broja ลงไม่ได้ 6.26
Carney Chukwuemeka อาจจะลงได้ 6.17
Ruben Loftus-Cheek อาจจะลงได้ 6.53
Ben Chilwell อาจจะลงได้ 6.51
Kepa Arrizabalaga อาจจะลงได้ 7.26
Mateo Kovacic ลงไม่ได้ 6.39
Hakim Ziyech ลงไม่ได้ 6.38
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
David Brooks ลงไม่ได้ N/A
Neto ลงไม่ได้ 6.68
Jefferson Lerma ลงไม่ได้ 6.52
Marcus Tavernier ลงไม่ได้ 6.94
Ryan Fredericks ลงไม่ได้ 6.07

บทวิเคราะห์

2
เชลซี
2
บอร์นมัธ

แชมเปี้ยนชิพ เรดดิ้ง VS สวอนซี 28-12-2022

เรดดิ้ง
3-4-2-1
สวอนซี
3-4-2-1
  • Lumley
  • 6.34
  • Mbengue
  • 6.57
  • Sarr
  • 6.51
  • McIntyre
  • 6.70
  • Guinness-Walker
  • 6.34
  • Loum
  • 6.61
  • Hendrick
  • 6.41
  • Yiadom
  • 6.60
  • Meite
  • 6.75
  • Ince
  • 7.05
  • João
  • 6.44
  • Benda
  • 6.62
  • Cabango
  • 6.59
  • Darling
  • 6.59
  • Wood
  • 6.54
  • Latibeaudiere
  • 6.45
  • Grimes
  • 6.80
  • Fulton
  • 6.61
  • Manning
  • 7.12
  • Cullen
  • 6.28
  • Ntcham
  • 6.58
  • Piroe
  • 6.67

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Reading logo
  • เรดดิ้ง
  • Swansea logo
  • สวอนซี
  • Reading logo
  • เรดดิ้ง
(24) 19 การทำประตู 22 (30)
(13) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (18)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
26.7 อายุเฉลี่ย 24
186.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.3
(0.7) 0.9 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(53%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (44%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1) 1.1 การแย่งลูก 0.8 (0.9)
  • Swansea logo
  • สวอนซี
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 สวอนซี 8 8 7 32
12 เรดดิ้ง 10 2 11 32

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เรดดิ้ง
สวอนซี
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sam Hutchinson ลงไม่ได้ 6.64
Liam Moore ลงไม่ได้ N/A
Scott Dann อาจจะลงได้ N/A
Thomas Holmes อาจจะลงได้ 6.72
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Liam Walsh ลงไม่ได้ N/A
Michael Obafemi อาจจะลงได้ 6.37

บทวิเคราะห์

1
เรดดิ้ง
1
สวอนซี

ตุรกี เฟเนบาร์เช่ VS Hatayspor 28-12-2022

เฟเนบาร์เช่
3-4-3
Hatayspor
4-1-4-1
  • Bayindir
  • 6.72
  • Aziz
  • 6.52
  • Szalai
  • 6.62
  • Henrique
  • 6.96
  • Kadioglu
  • 6.95
  • Arão
  • 7.07
  • Yandas
  • 6.18
  • Osayi-Samuel
  • 6.36
  • King
  • 7.60
  • Batshuayi
  • 6.78
  • Kahveci
  • 6.97
  • Kardesler
  • 6.76
  • Adekugbe
  • 6.44
  • Öksüz
  • 6.43
  • Vranjes
  • 6.48
  • Çörekçi
  • 6.71
  • Ergün
  • 6.58
  • Lobzhanidze
  • 6.41
  • Ribeiro
  • 6.46
  • Aabid
  • 6.29
  • Kaabi
  • 6.59
  • Yildirim
  • 6.55

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Fenerbahce logo
  • เฟเนบาร์เช่
  • Hatayspor logo
  • Hatayspor
  • Fenerbahce logo
  • เฟเนบาร์เช่
(36) 11 การทำประตู 10 (13)
(24) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (10)
(6.7) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
27.3 อายุเฉลี่ย 28.7
183.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.5
(1) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(56%) 62% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (52%)
(0.7) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.5)
(1) 1 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Hatayspor logo
  • Hatayspor
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 เฟเนบาร์เช่ 9 2 3 29
15 Hatayspor 4 3 7 15

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เฟเนบาร์เช่
Hatayspor
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
João Pedro ลงไม่ได้ 6.37
Ezgjan Alioski ลงไม่ได้ 6.63
Arda Güler ลงไม่ได้ 6.57
Miguel Crespo ลงไม่ได้ 6.9
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

3
เฟเนบาร์เช่
0
Hatayspor

League One โบลตัน VS ดาร์บี้ 27-12-2022

โบลตัน
3-4-1-2
ดาร์บี้
4-4-2
  • Trafford
  • 6.90
  • Johnston
  • 6.96
  • Aimson
  • 6.96
  • Toal
  • 6.91
  • Iredale
  • 6.8
  • Morley
  • 6.68
  • Sheehan
  • 6.54
  • Bradley
  • 6.98
  • Lee
  • 6.76
  • Charles
  • 6.53
  • Afolayan
  • 6.53
  • Wildsmith
  • 6.75
  • Sibley
  • 6.61
  • Cashin
  • 7.42
  • Forsyth
  • 6.69
  • Smith
  • 6.48
  • Barkhuizen
  • 6.61
  • Bird
  • 6.73
  • Hourihane
  • 7.00
  • Mendez-Laing
  • 7.05
  • McGoldrick
  • 7.01
  • Collins
  • 6.80

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bolton logo
  • โบลตัน
  • Derby logo
  • ดาร์บี้
  • Bolton logo
  • โบลตัน
(25) 19 การทำประตู 23 (27)
(16) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 17 (22)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.7)
25 อายุเฉลี่ย 28.3
183 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.1
(0.9) 1.1 การยิงประตู 1.3 (0.9)
(47%) 44% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (50%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.7) 1.3 การแย่งลูก 1.1 (1.1)
  • Derby logo
  • ดาร์บี้
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 โบลตัน 10 5 6 35
6 ดาร์บี้ 9 7 5 34

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

โบลตัน
ดาร์บี้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lloyd Isgrove ลงไม่ได้ 6.28
Kyle Dempsey ลงไม่ได้ 6.54
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joseph Anang ลงไม่ได้ N/A
James Chester ลงไม่ได้ 7.31

บทวิเคราะห์

1
โบลตัน
2
ดาร์บี้

ตุรกี อิสตันบุล VS Antalyaspor 27-12-2022

อิสตันบุล
4-1-4-1
Antalyaspor
4-4-2
  • Babacan
  • 6.7
  • Lima
  • 6.95
  • Ndayishimiye
  • 7.06
  • Touba
  • 6.33
  • Özbayrakli
  • 6.31
  • Tekdemir
  • 6.47
  • Chouiar
  • 6.95
  • Özcan
  • 6.66
  • Aleksic
  • 6.49
  • Gürler
  • 6.48
  • Okaka
  • 6.31
  • Uysal
  • 6.46
  • Vural
  • 6.75
  • Sari
  • 6.41
  • Toprak
  • 6.72
  • Floranus
  • 6.18
  • Ghacha
  • 6.59
  • Akyol
  • 6.38
  • Ribeiro
  • 6.46
  • Larsson
  • 6.56
  • Adriano
  • 6.31
  • Wright
  • 6.99

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Istanbul Basaksehir logo
  • อิสตันบุล
  • Antalyaspor logo
  • Antalyaspor
  • Istanbul Basaksehir logo
  • อิสตันบุล
(22) 13 การทำประตู 13 (18)
(16) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 4 (11)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.5)
29.2 อายุเฉลี่ย 29.5
181.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.6
(0.9) 0.9 การยิงประตู 1.1 (0.8)
(52%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (47%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Antalyaspor logo
  • Antalyaspor
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 I. Basaksehir 8 3 3 27
13 Antalyaspor 5 1 7 16

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

อิสตันบุล
Antalyaspor
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mesut Özil ลงไม่ได้ 6.05
Deniz Türüç อาจจะลงได้ 6.56
Lucas Biglia อาจจะลงได้ 6.63
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Alassane Ndao ลงไม่ได้ 6.29
Fernando ลงไม่ได้ 6.99
Shoya Nakajima อาจจะลงได้ 6.35

บทวิเคราะห์

3
อิสตันบุล
1
Antalyaspor

ตุรกี Ankaragucu VS Umraniyespor 27-12-2022

Ankaragucu
4-1-4-1
Umraniyespor
4-1-4-1
  • Güngördü
  • 6.70
  • Güreler
  • 6.67
  • Radakovic
  • 6.59
  • Mujakic
  • 6.49
  • Malcuit
  • 6.60
  • Cigerci
  • 7.06
  • Jesé
  • 6.42
  • Antalyali
  • 6.61
  • Pedrinho
  • 6.53
  • Kilinç
  • 6.63
  • Sowe
  • 6.87
  • Kirintili
  • 6.58
  • Atasayar
  • 6.29
  • Eser
  • 6.12
  • Allyson
  • 6.55
  • Popov
  • 6.33
  • Sackey
  • 6.49
  • Valle
  • 6.48
  • Avounou
  • 6.29
  • Göksu
  • 6.47
  • Geraldo
  • 6.74
  • Nayir
  • 7.14

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Ankaragucu logo
  • Ankaragucu
  • Umraniyespor logo
  • Umraniyespor
  • Ankaragucu logo
  • Ankaragucu
(17) 11 การทำประตู 9 (16)
(12) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (11)
(6.4) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
28.4 อายุเฉลี่ย 29.4
183.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.7
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(45%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (56%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.6)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 0.8 (1.1)
  • Umraniyespor logo
  • Umraniyespor
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 Ankaragucu 4 4 6 16
19 Umraniyespor 1 4 9 7

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Ankaragucu
Umraniyespor
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sitki Imdat ลงไม่ได้ N/A
Gökhan Akkan อาจจะลงได้ 5.97
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
Ankaragucu
0
Umraniyespor

League Two Leyton Orient VS Stevenage 27-12-2022

Leyton Orient
4-3-3
Stevenage
4-3-1-2
  • Vigouroux
  • 6.83
  • Brown
  • 6.55
  • Beckles
  • 6.91
  • Happe
  • 6.89
  • James
  • 6.79
  • Mizouni
  • 7.00
  • Moncur
  • 6.82
  • Pratley
  • 6.76
  • Smyth
  • 7.02
  • Kelman
  • 6.72
  • Archibald
  • 6.98
  • Ashby-Hammond
  • 6.56
  • Earley
  • 6.66
  • Sweeney
  • 7.05
  • Piergianni
  • 7.25
  • Wildin
  • 6.56
  • Reeves
  • 6.71
  • Gilbey
  • 6.94
  • Campbell
  • 6.53
  • Roberts
  • 6.81
  • Reid
  • 6.56
  • Norris
  • 6.62

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Leyton Orient logo
  • Leyton Orient
  • Stevenage logo
  • Stevenage
  • Leyton Orient logo
  • Leyton Orient
(32) 27 การทำประตู 23 (30)
(18) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (17)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
26.3 อายุเฉลี่ย 26.3
180.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.8
(0.9) 1.1 การยิงประตู 1.1 (1)
(49%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (53%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(1) 1 การแย่งลูก 1.3 (1.5)
  • Stevenage logo
  • Stevenage
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 L. Orient 16 3 2 51
2 Stevenage 13 5 3 44

บทวิเคราะห์

2
Leyton Orient
2
Stevenage

พรีเมียร์ลีก อาร์เซนอล VS เวสต์ แฮม 27-12-2022

อาร์เซนอล
4-2-3-1
เวสต์ แฮม
4-2-3-1
  • Ramsdale
  • 6.70
  • Tierney
  • 6.25
  • Magalhães
  • 6.97
  • Holding
  • 6.07
  • White
  • 6.88
  • Xhaka
  • 7.03
  • Partey
  • 7.27
  • Martinelli
  • 7.35
  • Ødegaard
  • 7.38
  • Saka
  • 7.35
  • Nketiah
  • 6.20
  • Fabianski
  • 6.78
  • Emerson
  • 6.11
  • Dawson
  • 6.47
  • Kehrer
  • 6.38
  • Johnson
  • 6.53
  • Rice
  • 6.96
  • Soucek
  • 6.91
  • Benrahma
  • 6.70
  • Paquetá
  • 6.90
  • Fornals
  • 6.46
  • Bowen
  • 6.56

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Arsenal logo
  • อาร์เซนอล
  • West Ham logo
  • เวสต์ แฮม
  • Arsenal logo
  • อาร์เซนอล
(32) 22 การทำประตู 7 (12)
(24) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (7)
(6.7) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
24.9 อายุเฉลี่ย 27.2
182.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.5
(1.2) 1.3 การยิงประตู 1.2 (1)
(45%) 45% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (53%)
(0.8) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.6)
(0.9) 0.9 การแย่งลูก 1.2 (1.6)
  • West Ham logo
  • เวสต์ แฮม
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 อาร์เซนอล 12 1 1 37
16 W. Ham 4 2 9 14

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

อาร์เซนอล
เวสต์ แฮม
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Emile Smith Rowe ลงไม่ได้ 6.25
Gabriel Jesus ลงไม่ได้ 7.59
Reiss Nelson ลงไม่ได้ 7.48
Albert Sambi Lokonga อาจจะลงได้ 6.28
Oleksandr Zinchenko อาจจะลงได้ 6.9
Takehiro Tomiyasu อาจจะลงได้ 6.47
William Saliba ลงไม่ได้ 6.83
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kurt Zouma ลงไม่ได้ 6.65
Maxwel Cornet ลงไม่ได้ 6.17
Gianluca Scamacca อาจจะลงได้ 6.45
Aaron Cresswell อาจจะลงได้ 6.79
Michail Antonio อาจจะลงได้ 6.38
Nayef Aguerd ลงไม่ได้ 6.39
Alphonse Aréola ลงไม่ได้ 5.78

บทวิเคราะห์

2
อาร์เซนอล
0
เวสต์ แฮม

แชมเปี้ยนชิพ Luton VS นอริช 27-12-2022

Luton
3-5-2
นอริช
4-3-1-2
  • Horvath
  • 6.45
  • Osho
  • 6.41
  • Lockyer
  • 7.14
  • Bree
  • 6.98
  • Doughty
  • 6.94
  • Campbell
  • 6.59
  • Clark
  • 6.82
  • Mpanzu
  • 6.17
  • Freeman
  • 6.51
  • Adebayo
  • 6.61
  • Morris
  • 6.96
  • Gunn
  • 6.95
  • McCallum
  • 6.68
  • Hanley
  • 6.88
  • Omobamidele
  • 6.77
  • Aarons
  • 6.72
  • McLean
  • 6.73
  • Hayden
  • 6.52
  • Núñez
  • 6.78
  • Sara
  • 6.48
  • Pukki
  • 6.76
  • Sargent
  • 7.06

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Luton logo
  • Luton
  • Norwich logo
  • นอริช
  • Luton logo
  • Luton
(23) 17 การทำประตู 23 (30)
(18) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (19)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
26.3 อายุเฉลี่ย 25.2
182.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.1
(0.8) 1.1 การยิงประตู 1.1 (0.8)
(51%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (50%)
(0.6) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.5)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Norwich logo
  • นอริช
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 นอริช 10 5 8 35
15 Luton 7 9 6 30

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Luton
นอริช
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Reece Burke ลงไม่ได้ 6.82
James Shea ลงไม่ได้ N/A
Sonny Bradley ลงไม่ได้ 6.5
Henri Lansbury ลงไม่ได้ 6.8
Daniel Potts ลงไม่ได้ 6.91
Fred Onyedinma ลงไม่ได้ 6.36
Amari'i Bell ลงไม่ได้ 6.64
Cauley Woodrow อาจจะลงได้ 6.17
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jonathan Rowe ลงไม่ได้ N/A
Jacob Sørensen ลงไม่ได้ 6.55
Sam Byram ลงไม่ได้ 6.87
Aaron Ramsey อาจจะลงได้ 6.63

บทวิเคราะห์

2
Luton
1
นอริช

พรีเมียร์ลีก แอสตัน วิลลา VS ลิเวอร์พูล 27-12-2022

แอสตัน วิลลา
4-2-2-2
ลิเวอร์พูล
4-3-3
  • Olsen
  • 6.12
  • Digne
  • 6.59
  • Mings
  • 6.54
  • Konsa
  • 6.46
  • Cash
  • 6.46
  • Luiz
  • 6.57
  • Kamara
  • 6.59
  • Ramsey
  • 6.57
  • McGinn
  • 6.55
  • Ings
  • 6.58
  • Buendía
  • 6.52
  • Alisson
  • 7.03
  • Robertson
  • 6.80
  • Dijk
  • 6.78
  • Matip
  • 6.33
  • Alexander-Arnold
  • 6.82
  • Thiago
  • 6.86
  • Fabinho
  • 6.67
  • Henderson
  • 6.52
  • Carvalho
  • 6.43
  • Núñez
  • 6.98
  • Salah
  • 6.98

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Aston Villa logo
  • แอสตัน วิลลา
  • Liverpool logo
  • ลิเวอร์พูล
  • Aston Villa logo
  • แอสตัน วิลลา
(16) 10 การทำประตู 15 (26)
(9) 4 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (21)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
26.5 อายุเฉลี่ย 28.1
182.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.2
(0.9) 0.7 การยิงประตู 1.4 (1.2)
(49%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (49%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.8) 1.3 การแย่งลูก 1.1 (1)
  • Liverpool logo
  • ลิเวอร์พูล
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 ลิเวอร์พูล 6 4 4 22
12 A. Villa 5 3 7 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

แอสตัน วิลลา
ลิเวอร์พูล
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Diego Carlos ลงไม่ได้ 5.98
Philippe Coutinho ลงไม่ได้ 6.37
Emiliano Martínez ลงไม่ได้ 6.88
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Arthur ลงไม่ได้ N/A
Luis Díaz ลงไม่ได้ 7.28
Diogo Jota ลงไม่ได้ 6.64
Roberto Firmino ลงไม่ได้ 7.2
Virgil van Dijk อาจจะลงได้ 6.78
Trent Alexander-Arnold อาจจะลงได้ 6.82
Curtis Jones ลงไม่ได้ 6.26
James Milner อาจจะลงได้ 6.44
Ibrahima Konaté ลงไม่ได้ 6.78

บทวิเคราะห์

2
แอสตัน วิลลา
2
ลิเวอร์พูล

แชมเปี้ยนชิพ คาร์ดิฟฟ์ VS ควีนส์ ปาร์ค 27-12-2022

คาร์ดิฟฟ์
4-3-3
ควีนส์ ปาร์ค
4-3-3
  • Allsop
  • 6.39
  • Nkounkou
  • 6.53
  • Kipré
  • 6.80
  • Ng
  • 6.65
  • Romeo
  • 6.57
  • Ralls
  • 6.55
  • Rinomhota
  • 6.43
  • Wintle
  • 6.77
  • Robinson
  • 6.77
  • Etete
  • 6.41
  • Whyte
  • 6.25
  • Dieng
  • 6.68
  • Paal
  • 6.97
  • Clarke-Salter
  • 6.93
  • Dunne
  • 6.82
  • Laird
  • 6.78
  • Iroegbunam
  • 6.68
  • Dozzell
  • 6.26
  • Field
  • 6.90
  • Chair
  • 7.17
  • Dykes
  • 6.75
  • Willock
  • 7.01

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Cardiff logo
  • คาร์ดิฟฟ์
  • Queens Park Rangers logo
  • ควีนส์ ปาร์ค
  • Cardiff logo
  • คาร์ดิฟฟ์
(20) 10 การทำประตู 21 (26)
(18) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (22)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
25.8 อายุเฉลี่ย 24.2
180.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.6
(0.8) 0.8 การยิงประตู 1.1 (0.8)
(45%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (52%)
(0.5) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.7)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Queens Park Rangers logo
  • ควีนส์ ปาร์ค
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 Q.P. Rangers 10 4 9 34
20 คาร์ดิฟฟ์ 7 5 11 26

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

คาร์ดิฟฟ์
QPR
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ebou Adams ลงไม่ได้ N/A
Jamilu Collins ลงไม่ได้ 7.33
Isaak Davies ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tyler Roberts ลงไม่ได้ 6.53

บทวิเคราะห์

0
คาร์ดิฟฟ์
1
QPR

League Two AFC Wimbledon VS Newport 26-12-2022

AFC Wimbledon
4-2-3-1
Newport
3-5-2
  • Tzanev
  • 6.63
  • Currie
  • 7.06
  • Towler
  • 6.55
  • Kalambayi
  • 6.60
  • Gunter
  • 6.38
  • Maghoma
  • 6.61
  • Woodyard
  • 6.53
  • Assal
  • 6.75
  • Pell
  • 6.85
  • Chislett
  • 6.84
  • Hudlin
  • 6.15
  • Day
  • 6.19
  • Drysdale
  • 6.53
  • Demetriou
  • 7.09
  • Farquharson
  • 7.32
  • Lewis
  • 6.53
  • Moriah-Welsh
  • 6.60
  • Waite
  • 6.38
  • Bennett
  • 6.74
  • Norman
  • 6.82
  • Evans
  • 6.73
  • Bogle
  • 6.77

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • AFC Wimbledon logo
  • AFC Wimbledon
  • Newport logo
  • Newport
  • AFC Wimbledon logo
  • AFC Wimbledon
(25) 15 การทำประตู 16 (19)
(13) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (10)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
24.5 อายุเฉลี่ย 26.5
187.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1 (0.8)
(49%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (54%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.4) 1.3 การแย่งลูก 1.1 (1.6)
  • Newport logo
  • Newport
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 A. Wimbledon 8 6 7 30
18 Newport 6 4 11 22

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

AFC Wimbledon
Newport
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
George Marsh ลงไม่ได้ 6.42
Jack Currie อาจจะลงได้ 7.06
Alex Woodyard อาจจะลงได้ 6.53
Nathan Broome อาจจะลงได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
James Clarke ลงไม่ได้ 6.51
Thierry Nevers ลงไม่ได้ 6.5

บทวิเคราะห์

2
AFC Wimbledon
1
Newport

League One Milton Keynes Dons VS Forest Green 26-12-2022

Milton Keynes Dons
3-4-3
Forest Green
3-4-1-2
  • Cumming
  • 6.48
  • Jules
  • 6.54
  • Lewington
  • 6.52
  • O'Hora
  • 6.67
  • Harvie
  • 6.72
  • Devoy
  • 6.27
  • McEachran
  • 6.69
  • Lawrence
  • 6.55
  • Barry
  • 6.45
  • Grigg
  • 6.33
  • Eisa
  • 6.27
  • McGee
  • 6.60
  • Cargill
  • 6.45
  • Casey
  • 6.39
  • Bernard
  • 6.24
  • Boyes
  • 6.77
  • Stevenson
  • 6.30
  • McGeouch
  • 6.77
  • O'Keeffe
  • 6.74
  • McAllister
  • 6.21
  • Hendry
  • 6.57
  • March
  • 6.44

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Milton Keynes Dons logo
  • Milton Keynes Dons
  • Forest Green logo
  • Forest Green
  • Milton Keynes Dons logo
  • Milton Keynes Dons
(21) 10 การทำประตู 6 (19)
(14) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (13)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
25.6 อายุเฉลี่ย 24.7
183.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.7
(0.7) 0.7 การยิงประตู 0.6 (0.7)
(51%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (47%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Forest Green logo
  • Forest Green
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
21 F. Green 5 5 12 20
22 M.K. Dons 5 3 13 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Milton Keynes Dons
Forest Green
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Matt Stevens อาจจะลงได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
Milton Keynes Dons
1
Forest Green

League Two Carlisle VS Bradford 26-12-2022

Carlisle
3-5-2
Bradford
4-2-3-1
  • Holy
  • 6.70
  • Whelan
  • 6.59
  • Feeney
  • 6.66
  • Huntington
  • 6.88
  • Armer
  • 6.75
  • Guy
  • 6.81
  • Moxon
  • 7.34
  • Gibson
  • 6.74
  • Ellis
  • 6.64
  • Edmondson
  • 6.57
  • Dennis
  • 6.76
  • Lewis
  • 6.95
  • Foulds
  • 7.33
  • Odusina
  • 6.46
  • Platt
  • 6.87
  • Halliday
  • 6.69
  • Smallwood
  • 7.12
  • Gilliead
  • 6.61
  • Wright
  • 6.79
  • Banks
  • 6.78
  • Chapman
  • 6.67
  • Cook
  • 7.18

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Carlisle logo
  • Carlisle
  • Bradford logo
  • Bradford
  • Carlisle logo
  • Carlisle
(32) 25 การทำประตู 22 (26)
(24) 18 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (19)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
25.5 อายุเฉลี่ย 25.5
184.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.1
(0.9) 1.1 การยิงประตู 1 (1)
(49%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (56%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.6)
  • Bradford logo
  • Bradford
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 Carlisle 8 9 4 33
8 Bradford 9 6 5 33

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Carlisle
Bradford
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ben Barclay อาจจะลงได้ 6.54
Omari Patrick อาจจะลงได้ 6.52
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Emmanuel Osadebe ลงไม่ได้ 6.15
Liam Ridehalgh ลงไม่ได้ 6.87

บทวิเคราะห์

1
Carlisle
0
Bradford

League Two Stockport County VS Crewe 26-12-2022

Stockport County
3-5-2
Crewe
4-3-2-1
  • Hinchliffe
  • 6.59
  • Wright
  • 6.74
  • Horsfall
  • 6.95
  • Johnson
  • 6.68
  • Rydel
  • 6.54
  • Hippolyte
  • 6.68
  • Croasdale
  • 6.71
  • Collar
  • 6.97
  • Southam-Hales
  • 6.49
  • Wootton
  • 7.08
  • Madden
  • 6.96
  • Okonkwo
  • 6.95
  • Williams
  • 6.33
  • Offord
  • 6.75
  • McDonald
  • 6.96
  • Mellor
  • 6.86
  • Uwakwe
  • 6.58
  • Thomas
  • 6.60
  • Brook
  • 6.49
  • Tabiner
  • 6.12
  • Agyei
  • 6.69
  • Sambou
  • 6.34

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Stockport County logo
  • Stockport County
  • Crewe logo
  • Crewe
  • Stockport County logo
  • Stockport County
(29) 21 การทำประตู 10 (18)
(18) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (15)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
27.1 อายุเฉลี่ย 24.1
182.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.2
(0.8) 1.1 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(58%) 58% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (45%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Crewe logo
  • Crewe
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
13 S. County 8 4 8 28
17 Crewe 6 7 6 25

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Stockport County
Crewe
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Callum Ainley ลงไม่ได้ 6.62

บทวิเคราะห์

2
Stockport County
2
Crewe