League Two Grimsby VS Stockport County 01-01-2023

Grimsby
4-1-4-1
Stockport County
3-5-2
  • Crocombe
  • 6.61
  • Driscoll-Glennon
  • 6.93
  • Maher
  • 6.38
  • Waterfall
  • 6.89
  • Efete
  • 6.88
  • Green
  • 6.81
  • Khan
  • 6.59
  • Clifton
  • 6.85
  • Holohan
  • 6.80
  • Kiernan
  • 6.31
  • McAtee
  • 6.85
  • Hinchliffe
  • 6.67
  • Wright
  • 6.90
  • Horsfall
  • 7.07
  • Johnson
  • 6.74
  • Rydel
  • 6.82
  • Hippolyte
  • 6.74
  • Croasdale
  • 6.75
  • Collar
  • 7.05
  • Bardsley
  • 7.25
  • Wootton
  • 7.16
  • Madden
  • 6.99

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Grimsby logo
  • Grimsby
  • Stockport County logo
  • Stockport County
  • Grimsby logo
  • Grimsby
(25) 18 การทำประตู 25 (33)
(15) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (22)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.7)
26.9 อายุเฉลี่ย 28.1
182.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.9
(1) 1.2 การยิงประตู 1.5 (1)
(53%) 58% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 61% (60%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Stockport County logo
  • Stockport County
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 S. County 10 4 8 34
16 Grimsby 7 6 9 27

บทวิเคราะห์

0
Grimsby
2
Stockport County

League Two Doncaster VS Carlisle 01-01-2023

Doncaster
3-5-2
Carlisle
3-5-2
  • Mitchell
  • 6.58
  • Williams
  • 6.47
  • Anderson
  • 6.49
  • Knoyle
  • 6.72
  • Maxwell
  • 6.58
  • Taylor
  • 6.06
  • Close
  • 6.54
  • Clayton
  • 6.69
  • Seaman
  • 6.39
  • Hurst
  • 6.48
  • Miller
  • 6.68
  • Holy
  • 6.69
  • Mellish
  • 6.82
  • Feeney
  • 6.83
  • Huntington
  • 6.98
  • Armer
  • 6.82
  • Guy
  • 6.88
  • Moxon
  • 7.46
  • Charters
  • 6.59
  • Ellis
  • 6.69
  • Gibson
  • 6.75
  • Dennis
  • 6.73

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Doncaster logo
  • Doncaster
  • Carlisle logo
  • Carlisle
  • Doncaster logo
  • Doncaster
(28) 17 การทำประตู 27 (36)
(19) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 24 (28)
(6.5) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
25.8 อายุเฉลี่ย 25.5
180.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.2
(0.8) 0.7 การยิงประตู 1 (0.9)
(45%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (49%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.2) 0.9 การแย่งลูก 1.2 (1.6)
  • Carlisle logo
  • Carlisle
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 Carlisle 10 9 4 39
12 Doncaster 10 4 9 34

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Doncaster
Carlisle
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Luke Molyneux อาจจะลงได้ 6.57
Ollie Younger อาจจะลงได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ben Barclay อาจจะลงได้ 6.54
Omari Patrick อาจจะลงได้ 6.52

บทวิเคราะห์

1
Doncaster
1
Carlisle

League Two Sutton United VS AFC Wimbledon 01-01-2023

Sutton United
4-4-2
AFC Wimbledon
4-2-3-1
  • Rose
  • 6.32
  • Hart
  • 6.13
  • John
  • 6.94
  • Goodliffe
  • 6.88
  • Kizzi
  • 6.88
  • Randall
  • 6.70
  • Eastmond
  • 6.96
  • Smith
  • 6.28
  • Boldewijn
  • 6.39
  • Neufville
  • 6.53
  • Bugiel
  • 6.89
  • Tzanev
  • 6.58
  • Currie
  • 7.03
  • Towler
  • 6.57
  • Kalambayi
  • 6.59
  • Biler
  • 7.01
  • Marsh
  • 6.40
  • Woodyard
  • 6.50
  • Assal
  • 6.73
  • Pell
  • 6.86
  • Chislett
  • 6.89
  • Davison
  • 6.84

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Sutton United logo
  • Sutton United
  • AFC Wimbledon logo
  • AFC Wimbledon
  • Sutton United logo
  • Sutton United
(22) 12 การทำประตู 24 (28)
(10) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (14)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
26.6 อายุเฉลี่ย 23.6
183.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.8
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.6)
(53%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (48%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.6)
  • AFC Wimbledon logo
  • AFC Wimbledon
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 A. Wimbledon 9 7 7 34
15 S. United 9 5 10 32

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Sutton United
AFC Wimbledon
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jack Currie อาจจะลงได้ 7.03
Nathan Broome อาจจะลงได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
Sutton United
1
AFC Wimbledon

League Two Colchester VS Swindon 01-01-2023

Colchester
3-4-1-2
Swindon
4-3-3
  • O'Hara
  • 6.45
  • Dallison-Lisbon
  • 6.65
  • Chambers
  • 6.60
  • Smith
  • 6.6
  • Kazeem
  • 6.53
  • Skuse
  • 6.35
  • Ashley
  • 6.35
  • Tchamadeu
  • 6.44
  • Chilvers
  • 6.42
  • Akinde
  • 6.39
  • Tovide
  • 6.35
  • Brynn
  • 6.86
  • Lavinier
  • 6.75
  • MacDonald
  • 6.78
  • Blake-Tracy
  • 6.97
  • Hutton
  • 6.68
  • Williams
  • 6.80
  • Khan
  • 6.38
  • Gladwin
  • 6.87
  • Iandolo
  • 6.55
  • Jephcott
  • 6.61
  • Shade
  • 6.48

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Colchester logo
  • Colchester
  • Swindon logo
  • Swindon
  • Colchester logo
  • Colchester
(20) 7 การทำประตู 18 (28)
(15) 4 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (18)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
26.4 อายุเฉลี่ย 25.5
183.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 178.9
(0.6) 0.6 การยิงประตู 1 (1)
(48%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (47%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.1) 1 การแย่งลูก 0.8 (0.8)
  • Swindon logo
  • Swindon
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 Swindon 10 8 6 38
22 Colchester 4 5 14 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Colchester
Swindon
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Reece Devine ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
Colchester
2
Swindon

League Two Hartlepool VS Harrogate Town 01-01-2023

Hartlepool
3-5-2
Harrogate Town
4-2-3-1
  • Killip
  • 6.34
  • Ferguson
  • 6.44
  • Menayese
  • 6.93
  • Murray
  • 6.45
  • Tumilty
  • 6.41
  • Featherstone
  • 6.30
  • Sylla
  • 6.74
  • Cooke
  • 6.55
  • Sterry
  • 6.50
  • Hamilton
  • 6.48
  • Umerah
  • 6.60
  • Jameson
  • 6.62
  • Headley
  • 6.85
  • Burrell
  • 7.00
  • Mattock
  • 6.94
  • Ramsay
  • 6.66
  • Falkingham
  • 6.48
  • Austerfield
  • 6.40
  • Thomson
  • 6.59
  • Muldoon
  • 6.44
  • Folarin
  • 6.56
  • Armstrong
  • 7.35

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hartlepool logo
  • Hartlepool
  • Harrogate Town logo
  • Harrogate Town
  • Hartlepool logo
  • Hartlepool
(19) 12 การทำประตู 15 (26)
(13) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (21)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
26.8 อายุเฉลี่ย 27.3
182.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.4
(0.7) 0.8 การยิงประตู 0.7 (0.7)
(47%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (48%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.3 (1.5)
  • Harrogate Town logo
  • Harrogate Town
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
19 H. Town 6 4 12 22
21 Hartlepool 4 6 13 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Hartlepool
Harrogate Town
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tom Crawford ลงไม่ได้ 6.58
Mouhamed Niang ลงไม่ได้ 6.52
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Stephen Dooley ลงไม่ได้ 6.51
Will Smith ลงไม่ได้ N/A
Max Wright ลงไม่ได้ 6.08

บทวิเคราะห์

1
Hartlepool
1
Harrogate Town

League Two Bradford VS Salford City 01-01-2023

Bradford
4-2-3-1
Salford City
4-2-3-1
  • Lewis
  • 6.93
  • Foulds
  • 7.24
  • Crichlow
  • 7.01
  • Platt
  • 6.89
  • Halliday
  • 6.75
  • Smallwood
  • 7.12
  • Sutton
  • 6.16
  • Wright
  • 6.80
  • Gilliead
  • 6.63
  • Chapman
  • 6.62
  • Oliver
  • 6.37
  • King
  • 6.72
  • Touray
  • 6.98
  • Vassell
  • 6.82
  • Nartey
  • 6.99
  • Bolton
  • 6.71
  • Watson
  • 6.70
  • Watt
  • 7.29
  • McAleny
  • 6.70
  • Galbraith
  • 6.70
  • Bailey
  • 6.51
  • Smith
  • 6.79

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bradford logo
  • Bradford
  • Salford City logo
  • Salford City
  • Bradford logo
  • Bradford
(27) 8 การทำประตู 16 (27)
(20) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 18 (23)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.7)
25.8 อายุเฉลี่ย 25.9
182.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.5
(1) 0.7 การยิงประตู 0.8 (1)
(57%) 60% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (52%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.6)
(1.5) 1.3 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Salford City logo
  • Salford City
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 Bradford 10 6 6 36
8 S. City 10 5 7 35

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Bradford
Salford City
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Emmanuel Osadebe ลงไม่ได้ 6.15
Liam Ridehalgh ลงไม่ได้ 6.87
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Callum Hendry ลงไม่ได้ 6.86

บทวิเคราะห์

0
Bradford
2
Salford City

League Two Crewe VS Tranmere 01-01-2023

Crewe
4-3-2-1
Tranmere
4-1-3-2
  • Okonkwo
  • 6.95
  • Adebisi
  • 6.48
  • Sass-Davies
  • 6.44
  • McDonald
  • 6.82
  • Mellor
  • 6.83
  • King
  • 6.63
  • Thomas
  • 6.58
  • Brook
  • 6.44
  • Tabiner
  • 6.05
  • Agyei
  • 6.62
  • Sambou
  • 6.28
  • Doohan
  • 6.59
  • Bristow
  • 6.88
  • Turnbull
  • 7.13
  • Davies
  • 6.94
  • Dacres-Cogley
  • 7
  • Merrie
  • 6.83
  • Morris
  • 6.68
  • O'Connor
  • 6.66
  • Hawkes
  • 6.64
  • Mumbongo
  • 6.24
  • Hemmings
  • 6.94

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Crewe logo
  • Crewe
  • Tranmere logo
  • Tranmere
  • Crewe logo
  • Crewe
(18) 11 การทำประตู 15 (24)
(15) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (17)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
24.1 อายุเฉลี่ย 25.5
184.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.8
(0.7) 0.8 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(44%) 43% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (46%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Tranmere logo
  • Tranmere
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
14 Tranmere 9 6 8 33
17 Crewe 6 7 8 25

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Crewe
Tranmere
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Callum Ainley ลงไม่ได้ 6.62
Luke Offord ลงไม่ได้ 6.66
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dynel Simeu ลงไม่ได้ 6.88

บทวิเคราะห์

0
Crewe
1
Tranmere

แชมเปี้ยนชิพ แบล็คพูล VS ซันเดอร์แลนด์ 01-01-2023

แบล็คพูล
4-3-1-2
ซันเดอร์แลนด์
3-4-3
  • Grimshaw
  • 6.74
  • Husband
  • 6.68
  • Thorniley
  • 6.55
  • Ekpiteta
  • 6.69
  • Connolly
  • 6.64
  • Patino
  • 6.64
  • Dougall
  • 6.73
  • Carey
  • 6.36
  • Poveda-Ocampo
  • 6.27
  • Madine
  • 6.93
  • Yates
  • 6.84
  • Patterson
  • 6.70
  • O'Nien
  • 6.76
  • Wright
  • 6.46
  • Ballard
  • 6.65
  • Clarke
  • 6.91
  • Evans
  • 6.61
  • Neil
  • 6.74
  • Hume
  • 6.68
  • Roberts
  • 6.74
  • Stewart
  • 7.60
  • Diallo
  • 6.90

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Blackpool logo
  • แบล็คพูล
  • Sunderland logo
  • ซันเดอร์แลนด์
  • Blackpool logo
  • แบล็คพูล
(27) 20 การทำประตู 22 (37)
(21) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 19 (29)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
25.4 อายุเฉลี่ย 24.5
181.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.1
(0.9) 0.9 การยิงประตู 1.2 (0.9)
(49%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (50%)
(0.5) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.8)
(1.1) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • Sunderland logo
  • ซันเดอร์แลนด์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 ซันเดอร์แลนด์ 10 7 8 37
23 แบล็คพูล 6 7 12 25

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

แบล็คพูล
ซันเดอร์แลนด์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jordan Gabriel ลงไม่ได้ 6.57
Kevin Stewart ลงไม่ได้ N/A
Lewis Fiorini ลงไม่ได้ 6.49
Keshi Anderson ลงไม่ได้ 6.25
Liam Bridcutt ลงไม่ได้ 6.42
Theo Corbeanu ลงไม่ได้ 6.7
Chris Maxwell ลงไม่ได้ 6.51
Luke Garbutt ลงไม่ได้ 6.64
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Alex Pritchard ลงไม่ได้ 6.75
Elliot Embleton ลงไม่ได้ 6.4
Lynden Gooch ลงไม่ได้ 6.68
Dennis Cirkin ลงไม่ได้ 6.64
Danny Batth อาจจะลงได้ 6.74

บทวิเคราะห์

0
แบล็คพูล
2
ซันเดอร์แลนด์

League One Shrewsbury VS Fleetwood 01-01-2023

Shrewsbury
3-5-2
Fleetwood
3-4-3
  • Marosi
  • 6.48
  • Flanagan
  • 6.76
  • Dunkley
  • 6.86
  • Pennington
  • 6.67
  • Shipley
  • 6.85
  • Bennett
  • 6.70
  • Bayliss
  • 6.75
  • Winchester
  • 6.40
  • Moore
  • 6.63
  • Saydee
  • 6.55
  • Street
  • 6.37
  • Lynch
  • 6.68
  • Holgate
  • 6.55
  • Nsiala
  • 6.90
  • Baker
  • 6.60
  • Omochere
  • 6.36
  • Vela
  • 6.78
  • Warrington
  • 6.52
  • Johnston
  • 6.32
  • Morton
  • 6.44
  • Garner
  • 6.33
  • Gomes
  • 6.78

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Shrewsbury logo
  • Shrewsbury
  • Fleetwood logo
  • Fleetwood
  • Shrewsbury logo
  • Shrewsbury
(23) 18 การทำประตู 10 (25)
(15) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (19)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
26.8 อายุเฉลี่ย 24.6
184.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.4
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.7 (0.9)
(51%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (49%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.3)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.1)
  • Fleetwood logo
  • Fleetwood
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
14 Shrewsbury 8 5 10 29
17 Fleetwood 5 11 7 26

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Shrewsbury
Fleetwood
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Julien Da Costa ลงไม่ได้ 6.47
Daniel Udoh ลงไม่ได้ 6.04
George Nurse ลงไม่ได้ 6.82
Ryan Bowman ลงไม่ได้ 6.14
Luke Leahy ลงไม่ได้ 6.97
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
Shrewsbury
1
Fleetwood

League One Oxford VS Exeter 01-01-2023

Oxford
4-3-3
Exeter
3-4-1-2
  • McGinty
  • 6.68
  • Brown
  • 7.06
  • Moore
  • 7.14
  • Long
  • 6.88
  • Anderson
  • 6.53
  • McGuane
  • 6.50
  • Bate
  • 6.82
  • Brannagan
  • 6.84
  • Murphy
  • 6.26
  • Taylor
  • 6.56
  • Bodin
  • 6.63
  • Blackman
  • 6.63
  • Hartridge
  • 6.71
  • Diabate
  • 6.80
  • Grounds
  • 6.29
  • Sparkes
  • 6.80
  • Kite
  • 6.60
  • Collins
  • 6.95
  • Caprice
  • 6.48
  • Jay
  • 6.21
  • Nombe
  • 6.84
  • Brown
  • 7.08

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Oxford logo
  • Oxford
  • Exeter logo
  • Exeter
  • Oxford logo
  • Oxford
(29) 16 การทำประตู 27 (37)
(13) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 21 (28)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
25.8 อายุเฉลี่ย 25.5
178.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.8
(0.9) 1.1 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(52%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 42% (43%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.1)
  • Exeter logo
  • Exeter
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 Exeter 8 7 9 31
13 Oxford 7 8 8 29

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Oxford
Exeter
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Yanic-Sonny Wildschut ลงไม่ได้ 6.23
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kyle Taylor ลงไม่ได้ N/A
Sam Stubbs ลงไม่ได้ 7.68

บทวิเคราะห์

0
Oxford
1
Exeter

League One Bristol Rovers VS Cheltenham 01-01-2023

Bristol Rovers
3-4-1-2
Cheltenham
3-5-2
  • Belshaw
  • 6.64
  • Thomas
  • 6.91
  • Connolly
  • 6.55
  • Gibson
  • 6.68
  • Gordon
  • 6.41
  • McCormick
  • 6.08
  • Coutts
  • 6.62
  • Sinclair
  • 6.50
  • Evans
  • 6.90
  • Coburn
  • 7.09
  • Collins
  • 7.33
  • Southwood
  • 6.80
  • Long
  • 6.64
  • Taylor
  • 7.23
  • Freestone
  • 6.96
  • Williams
  • 6.58
  • Sercombe
  • 6.93
  • Bonds
  • 6.62
  • Olayinka
  • 6.31
  • Broom
  • 6.50
  • May
  • 6.65
  • Brown
  • 6.21

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bristol Rovers logo
  • Bristol Rovers
  • Cheltenham logo
  • Cheltenham
  • Bristol Rovers logo
  • Bristol Rovers
(37) 29 การทำประตู 11 (16)
(26) 17 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (12)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
25.1 อายุเฉลี่ย 24.6
183 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 177
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(45%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (52%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1) 1 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Cheltenham logo
  • Cheltenham
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 B. Rovers 8 7 9 31
16 Cheltenham 8 4 10 28

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Bristol Rovers
Cheltenham
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Harry Anderson ลงไม่ได้ 6.44
Josh Grant ลงไม่ได้ 6.09
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
Bristol Rovers
1
Cheltenham

League One Peterborough VS Wycombe 01-01-2023

Peterborough
3-4-2-1
Wycombe
4-2-3-1
  • Blackmore
  • 6.62
  • Watts
  • 6.54
  • Kent
  • 6.75
  • Edwards
  • 6.72
  • Burrows
  • 6.69
  • Fuchs
  • 6.71
  • Taylor
  • 6.96
  • Ward
  • 7.13
  • Jones
  • 6.46
  • Poku
  • 7.05
  • Clarke-Harris
  • 7.36
  • Stryjek
  • 6.97
  • Obita
  • 6.66
  • Mawson
  • 7.26
  • Grimmer
  • 6.67
  • McCarthy
  • 6.46
  • Wing
  • 6.99
  • Scowen
  • 7.38
  • McCleary
  • 6.69
  • Mehmeti
  • 6.82
  • Wheeler
  • 6.94
  • Hanlan
  • 6.21

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Peterborough logo
  • Peterborough
  • Wycombe logo
  • Wycombe
  • Peterborough logo
  • Peterborough
(38) 28 การทำประตู 22 (30)
(29) 18 การส่งบอลให้ทำประตู 17 (19)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
23.2 อายุเฉลี่ย 27.9
181.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.5
(0.9) 1.2 การยิงประตู 1 (0.9)
(47%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (53%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.3) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Wycombe logo
  • Wycombe
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 Peterborough 11 2 10 35
8 Wycombe 10 5 9 35

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Peterborough
Wycombe
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Oliver Norburn ลงไม่ได้ N/A
Harvey Cartwright ลงไม่ได้ N/A
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
Peterborough
2
Wycombe

League One Plymouth VS Milton Keynes Dons 01-01-2023

Plymouth
3-4-2-1
Milton Keynes Dons
3-4-3
  • Cooper
  • 7.14
  • Scarr
  • 6.94
  • Gillesphey
  • 6.69
  • Lonwijk
  • 6.67
  • Mumba
  • 7.09
  • Butcher
  • 6.52
  • Randell
  • 6.90
  • Edwards
  • 6.95
  • Mayor
  • 6.74
  • Whittaker
  • 6.92
  • Ennis
  • 6.71
  • Cumming
  • 6.60
  • Jules
  • 6.53
  • Lewington
  • 6.52
  • O'Hora
  • 6.66
  • Harvie
  • 6.76
  • Devoy
  • 6.28
  • McEachran
  • 6.71
  • Lawrence
  • 6.53
  • Barry
  • 6.40
  • Grigg
  • 6.34
  • Eisa
  • 6.29

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Plymouth logo
  • Plymouth
  • Milton Keynes Dons logo
  • Milton Keynes Dons
  • Plymouth logo
  • Plymouth
(42) 22 การทำประตู 11 (22)
(31) 24 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (14)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
24.9 อายุเฉลี่ย 25.6
181.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.3
(1.1) 1.2 การยิงประตู 0.7 (0.7)
(50%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (51%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.1) 0.9 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Milton Keynes Dons logo
  • Milton Keynes Dons
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 Plymouth 16 5 3 53
22 M.K. Dons 6 3 14 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Plymouth
Milton Keynes Dons
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Finn Azaz ลงไม่ได้ 7.12
Brendan Galloway อาจจะลงได้ 6.51
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
Plymouth
1
Milton Keynes Dons

League One Portsmouth VS ชาร์ลตัน 01-01-2023

Portsmouth
3-4-1-2
ชาร์ลตัน
3-4-1-2
  • Griffiths
  • 6.51
  • Robertson
  • 6.90
  • Morrison
  • 6.57
  • Raggett
  • 6.87
  • Hume
  • 6.37
  • Tunnicliffe
  • 6.39
  • Pack
  • 6.81
  • Dale
  • 6.58
  • Pigott
  • 6.32
  • Bishop
  • 7.02
  • Hackett-Fairchild
  • 6.37
  • Maynard-Brewer
  • 6.20
  • Ness
  • 6.92
  • Inniss
  • 6.72
  • Lavelle
  • 6.39
  • Sessegnon
  • 6.63
  • Fraser
  • 6.86
  • Dobson
  • 6.90
  • Clare
  • 6.63
  • Payne
  • 6.36
  • Stockley
  • 6.83
  • Kirk
  • 6.60

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Portsmouth logo
  • Portsmouth
  • Charlton logo
  • ชาร์ลตัน
  • Portsmouth logo
  • Portsmouth
(27) 15 การทำประตู 14 (32)
(19) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (25)
(6.6) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
27.5 อายุเฉลี่ย 25.3
183.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.9
(0.9) 0.8 การยิงประตู 0.7 (0.8)
(54%) 58% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (56%)
(0.2) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.4)
  • Charlton logo
  • ชาร์ลตัน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 Portsmouth 7 10 4 31
18 ชาร์ลตัน 5 10 8 25

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Portsmouth
ชาร์ลตัน
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joe Rafferty ลงไม่ได้ 6.59
Michael Jacobs ลงไม่ได้ 6.88
Louis Thompson ลงไม่ได้ 6.32
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joseph Wollacott ลงไม่ได้ 6.49

บทวิเคราะห์

2
Portsmouth
2
ชาร์ลตัน

League One Forest Green VS Port Vale 01-01-2023

Forest Green
3-4-1-2
Port Vale
3-4-1-2
  • McGee
  • 6.58
  • Cargill
  • 6.45
  • Casey
  • 6.40
  • Bernard
  • 6.22
  • Boyes
  • 6.72
  • Stevenson
  • 6.31
  • McGeouch
  • 6.68
  • O'Keeffe
  • 6.75
  • McAllister
  • 6.21
  • Hendry
  • 6.55
  • March
  • 6.43
  • Stevens
  • 6.48
  • Jones
  • 6.53
  • Smith
  • 6.78
  • Cass
  • 6.48
  • Benning
  • 6.6
  • Garrity
  • 6.79
  • Conlon
  • 6.66
  • Robinson
  • 6.23
  • Holden
  • 6.16
  • Harrison
  • 7.11
  • Massey
  • 6.50

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Forest Green logo
  • Forest Green
  • Port Vale logo
  • Port Vale
  • Forest Green logo
  • Forest Green
(20) 6 การทำประตู 13 (23)
(14) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (15)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
24.7 อายุเฉลี่ย 25.8
181.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 178.6
(0.7) 0.6 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(46%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (51%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Port Vale logo
  • Port Vale
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 P. Vale 9 5 9 32
23 F. Green 5 5 14 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Forest Green
Port Vale
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Matt Stevens อาจจะลงได้ 5.94
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
Forest Green
2
Port Vale

League One Morecambe VS Burton 01-01-2023

Morecambe
3-5-2
Burton
3-5-2
  • Ripley
  • 7.05
  • Delaney
  • 6.82
  • Bedeau
  • 6.54
  • O'Connor
  • 6.69
  • Gibson
  • 6.64
  • Weir
  • 6.89
  • Shaw
  • 6.82
  • Taylor
  • 6.38
  • Cooney
  • 6.60
  • Stockton
  • 6.27
  • Mayor
  • 6.47
  • Garratt
  • 6.39
  • Ndaba
  • 6.74
  • Mariappa
  • 6.65
  • Brayford
  • 6.47
  • Borthwick-Jackson
  • 6.55
  • Oshilaja
  • 6.73
  • Taylor
  • 6.93
  • Onyango
  • 6.39
  • Hamer
  • 6.84
  • Smith
  • 6.37
  • Adeboyejo
  • 6.61

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Morecambe logo
  • Morecambe
  • Burton logo
  • Burton
  • Morecambe logo
  • Morecambe
(18) 12 การทำประตู 19 (32)
(14) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (19)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
24.1 อายุเฉลี่ย 26.2
186.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.7
(0.7) 0.7 การยิงประตู 0.8 (0.9)
(52%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (52%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 0.8 (1.4)
  • Burton logo
  • Burton
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
20 Burton 5 7 12 22
24 Morecambe 3 9 11 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Morecambe
Burton
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Courtney Duffus ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Conor Shaughnessy ลงไม่ได้ 5.98

บทวิเคราะห์

0
Morecambe
0
Burton

แชมเปี้ยนชิพ มิลล์วอลล์ VS ร็อตเธอร์แฮม 01-01-2023

มิลล์วอลล์
4-2-3-1
ร็อตเธอร์แฮม
3-5-2
  • Long
  • 6.45
  • Wallace
  • 6.91
  • Cooper
  • 6.84
  • Hutchinson
  • 6.98
  • McNamara
  • 6.65
  • Saville
  • 6.91
  • Mitchell
  • 6.59
  • Burey
  • 6.38
  • Flemming
  • 7.03
  • Voglsammer
  • 6.53
  • Afobe
  • 6.33
  • Johansson
  • 7.01
  • Humphreys
  • 6.63
  • Wood
  • 6.61
  • Harding
  • 6.61
  • Bramall
  • 6.47
  • Lindsay
  • 6.42
  • Rathbone
  • 6.61
  • Barlaser
  • 6.86
  • Norton-Cuffy
  • 6.55
  • Washington
  • 6.25
  • Ogbene
  • 6.84

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Millwall logo
  • มิลล์วอลล์
  • Rotherham logo
  • ร็อตเธอร์แฮม
  • Millwall logo
  • มิลล์วอลล์
(27) 17 การทำประตู 22 (27)
(15) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (19)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
26.8 อายุเฉลี่ย 26.2
184.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.7
(0.9) 1.1 การยิงประตู 0.6 (0.6)
(49%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 41% (45%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.6)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Rotherham logo
  • ร็อตเธอร์แฮม
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 มิลล์วอลล์ 10 6 8 36
21 ร็อตเธอร์แฮม 6 9 10 27

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

มิลล์วอลล์
ร็อตเธอร์แฮม
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ryan Leonard ลงไม่ได้ 6.62
Callum Styles ลงไม่ได้ 6.41
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Grant Hall ลงไม่ได้ 6.61
Georgie Kelly ลงไม่ได้ 6.45
Ben Wiles ลงไม่ได้ 6.53
Tom Eaves ลงไม่ได้ 6.18

บทวิเคราะห์

2
มิลล์วอลล์
0
ร็อตเธอร์แฮม

แชมเปี้ยนชิพ ฮัดเดอร์ฟิลด์ VS Luton 01-01-2023

ฮัดเดอร์ฟิลด์
3-4-3
Luton
3-5-2
  • Nicholls
  • 6.79
  • Boyle
  • 6.47
  • Helik
  • 7.08
  • Lees
  • 6.76
  • Ruffels
  • 6.64
  • Kasumu
  • 6.30
  • Hogg
  • 6.42
  • Hayden
  • 6.45
  • Thomas
  • 6.57
  • Rhodes
  • 6.46
  • Holmes
  • 6.50
  • Horvath
  • 6.50
  • Osho
  • 6.30
  • Lockyer
  • 7.15
  • Bree
  • 7.01
  • Bell
  • 6.67
  • Campbell
  • 6.62
  • Clark
  • 6.86
  • Mpanzu
  • 6.28
  • Doughty
  • 7.1
  • Woodrow
  • 6.28
  • Morris
  • 7.03

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Huddersfield logo
  • ฮัดเดอร์ฟิลด์
  • Luton logo
  • Luton
  • Huddersfield logo
  • ฮัดเดอร์ฟิลด์
(21) 12 การทำประตู 17 (28)
(17) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (21)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
27.7 อายุเฉลี่ย 26.5
182.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181
(0.7) 0.6 การยิงประตู 1 (0.8)
(48%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (50%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(0.9) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Luton logo
  • Luton
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 Luton 9 9 6 36
22 ฮัดเดอร์ฟิลด์ 7 4 13 25

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ฮัดเดอร์ฟิลด์
Luton
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Yuta Nakayama ลงไม่ได้ 6.77
Oliver Turton ลงไม่ได้ 6.36
Matthew Pearson ลงไม่ได้ N/A
Patrick Jones ลงไม่ได้ 6.45
Faustino Anjorin ลงไม่ได้ 6.45
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Reece Burke ลงไม่ได้ 6.82
James Shea ลงไม่ได้ N/A
Sonny Bradley ลงไม่ได้ 6.5
Henri Lansbury ลงไม่ได้ 6.8
Fred Onyedinma ลงไม่ได้ 6.36
Daniel Potts อาจจะลงได้ 6.86

บทวิเคราะห์

1
ฮัดเดอร์ฟิลด์
2
Luton

แชมเปี้ยนชิพ Coventry VS Bristol City 01-01-2023

Coventry
3-4-2-1
Bristol City
3-5-2
  • Wilson
  • 6.60
  • Doyle
  • 6.67
  • Rose
  • 6.72
  • Panzo
  • 6.88
  • Bidwell
  • 6.58
  • Hamer
  • 7.17
  • Sheaf
  • 6.90
  • Dabo
  • 6.60
  • Allen
  • 6.55
  • Palmer
  • 6.62
  • Gyökeres
  • 7.01
  • O'Leary
  • 6.73
  • Naismith
  • 7.00
  • Atkinson
  • 7.03
  • Vyner
  • 6.65
  • Pring
  • 6.80
  • Scott
  • 6.84
  • Williams
  • 6.70
  • James
  • 6.54
  • Weimann
  • 6.67
  • Semenyo
  • 6.53
  • Wells
  • 6.83

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Coventry logo
  • Coventry
  • Bristol City logo
  • Bristol City
  • Coventry logo
  • Coventry
(26) 21 การทำประตู 21 (28)
(19) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 20 (24)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
25.5 อายุเฉลี่ย 26.4
181.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.6
(0.9) 1.1 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(49%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (46%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.7)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.5)
  • Bristol City logo
  • Bristol City
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
14 Coventry 9 7 8 34
18 B. City 7 7 11 28

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Coventry
Bristol City
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kyle McFadzean ลงไม่ได้ 6.92
Matt Godden ลงไม่ได้ 6.56
Tyler Walker ลงไม่ได้ 6.08
Callum O'Hare ลงไม่ได้ 6.67
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tomás Kalas ลงไม่ได้ 6.32
Kane Wilson ลงไม่ได้ 6
Ayman Benarous ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
Coventry
0
Bristol City

ลีกเอิง น็องต์ส VS Auxerre 01-01-2023

น็องต์ส
4-1-4-1
Auxerre
4-4-2
  • Lafont
  • 6.63
  • Merlin
  • 6.77
  • Pallois
  • 6.71
  • Castelletto
  • 6.63
  • Centonze
  • 6.72
  • Girotto
  • 7.16
  • Simon
  • 6.86
  • Chirivella
  • 6.49
  • Sissoko
  • 6.60
  • Blas
  • 6.94
  • Mohamed
  • 6.66
  • Costil
  • 6.41
  • Mensah
  • 6.66
  • Jeanvier
  • 6.25
  • Jubal
  • 6.63
  • Zedadka
  • 6.4
  • Perrin
  • 6.41
  • Sakhi
  • 6.85
  • Touré
  • 6.58
  • Sinayoko
  • 6.51
  • Autret
  • 6.65
  • Niang
  • 6.29

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Nantes logo
  • น็องต์ส
  • Auxerre logo
  • Auxerre
  • Nantes logo
  • น็องต์ส
(16) 12 การทำประตู 10 (14)
(12) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (10)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
26.9 อายุเฉลี่ย 28.1
182.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.8
(0.8) 1.1 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(52%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (49%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.8 (0.7)
(1.7) 1.3 การแย่งลูก 1.3 (1.4)
  • Auxerre logo
  • Auxerre
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
16 น็องต์ส 2 8 6 14
18 Auxerre 3 4 9 13

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

น็องต์ส
Auxerre
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Théo Pellenard ลงไม่ได้ N/A
Brayann Pereira อาจจะลงได้ 6.38

บทวิเคราะห์

1
น็องต์ส
0
Auxerre

ลีกเอิง โมนาโก VS Brest 01-01-2023

โมนาโก
4-2-3-1
Brest
4-3-3
  • Nübel
  • 6.85
  • Jakobs
  • 6.18
  • Maripán
  • 6.68
  • Disasi
  • 6.96
  • Vanderson
  • 6.72
  • Fofana
  • 6.83
  • Camara
  • 6.84
  • Golovin
  • 7.03
  • Seghir
  • 8.26
  • Martins
  • 6.33
  • Embolo
  • 7.06
  • Bizot
  • 6.52
  • Duverne
  • 6.39
  • Chardonnet
  • 6.55
  • Brassier
  • 6.5
  • Fadiga
  • 6.50
  • Camara
  • 6.33
  • Lees-Melou
  • 6.59
  • Lage
  • 6.50
  • Honorat
  • 6.83
  • Slimani
  • 6.30
  • Castillo
  • 7.11

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Monaco logo
  • โมนาโก
  • Brest logo
  • Brest
  • Monaco logo
  • โมนาโก
(32) 16 การทำประตู 11 (18)
(22) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (9)
(6.8) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
23.8 อายุเฉลี่ย 26.8
183.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.1
(1) 1.1 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(52%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (52%)
(0.7) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.6) 1.3 การแย่งลูก 1.2 (1.5)
  • Brest logo
  • Brest
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 โมนาโก 9 3 4 30
17 Brest 3 4 9 13

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

โมนาโก
Brest
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Benoît Badiashile ลงไม่ได้ 6.86
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Irvin Cardona ลงไม่ได้ 6.04

บทวิเคราะห์

2
โมนาโก
1
Brest

ลีกเอิง ตูลูส VS AC Ajaccio 01-01-2023

ตูลูส
4-3-3
AC Ajaccio
4-4-2
  • Dupé
  • 6.84
  • Sylla
  • 6.58
  • Nicolaisen
  • 6.89
  • Rouault
  • 6.73
  • Elebi
  • 5.26
  • Boomen
  • 7.07
  • Spierings
  • 6.76
  • Dejaegere
  • 6.48
  • Chaïbi
  • 6.66
  • Dallinga
  • 6.57
  • Aboukhlal
  • 6.54
  • Leroy
  • 6.42
  • Koné
  • 6.56
  • Diallo
  • 6.30
  • Gonzalez
  • 6.58
  • Youssouf
  • 6.59
  • Belaïli
  • 7.45
  • Marchetti
  • 6.57
  • Coutadeur
  • 6.41
  • Nouri
  • 6.36
  • Idrissy
  • 6.71
  • Touzghar
  • 6.13

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Toulouse logo
  • ตูลูส
  • AC Ajaccio logo
  • AC Ajaccio
  • Toulouse logo
  • ตูลูส
(20) 16 การทำประตู 8 (14)
(16) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 4 (6)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
24.4 อายุเฉลี่ย 30
183.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 177.9
(0.8) 1.1 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(56%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 40% (45%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.5) 1.4 การแย่งลูก 1.1 (1.5)
  • AC Ajaccio logo
  • AC Ajaccio
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
13 ตูลูส 4 4 8 16
15 AC Ajaccio 4 3 9 15

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ตูลูส
AC Ajaccio
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rhys Healey ลงไม่ได้ 6.45
Mikkel Desler ลงไม่ได้ 6.61
Kévin Keben ลงไม่ได้ 6.04
Theocharis Tsingaras ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Romain Hamouma อาจจะลงได้ 6.36
Kevin Spadanuda อาจจะลงได้ 6.11

บทวิเคราะห์

1
ตูลูส
2
AC Ajaccio

ลีกเอิง Angers VS ลอริยองต์ 01-01-2023

Angers
4-2-3-1
ลอริยองต์
4-2-3-1
  • Bernardoni
  • 6.42
  • Doumbia
  • 6.42
  • Hountondji
  • 6.27
  • Blazic
  • 6.50
  • Valery
  • 6.47
  • Mendy
  • 6.15
  • Ounahi
  • 6.74
  • Boufal
  • 6.94
  • Hunou
  • 6.53
  • Melali
  • 6.36
  • Salama
  • 6.38
  • Mannone
  • 6.93
  • Goff
  • 6.64
  • Talbi
  • 6.69
  • Laporte
  • 6.67
  • Kalulu
  • 6.78
  • Fée
  • 7.34
  • Abergel
  • 6.71
  • Ouattara
  • 7.39
  • Ponceau
  • 6.50
  • Diarra
  • 6.54
  • Moffi
  • 7.05

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Angers logo
  • Angers
  • Lorient logo
  • ลอริยองต์
  • Angers logo
  • Angers
(14) 11 การทำประตู 18 (24)
(8) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (16)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.7)
25.4 อายุเฉลี่ย 25.9
183.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 178.9
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.9 (1.1)
(53%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (48%)
(1.1) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.8 (0.7)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 1.5 (1.8)
  • Lorient logo
  • ลอริยองต์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 ลอริยองต์ 8 4 4 28
20 Angers 2 2 12 8

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Angers
ลอริยองต์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lois Diony ลงไม่ได้ 6.26
Yahia Fofana อาจจะลงได้ 6.54
Nabil Bentaleb อาจจะลงได้ 7.14
Ibrahim Amadou อาจจะลงได้ 6.2
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Yvon Mvogo ลงไม่ได้ 6.65
Théo Le Bris ลงไม่ได้ 6.43

บทวิเคราะห์

0
Angers
0
ลอริยองต์

พรีเมียร์ลีก สเปอร์ส VS แอสตัน วิลลา 01-01-2023

สเปอร์ส
3-4-2-1
แอสตัน วิลลา
4-2-2-2
  • Lloris
  • 6.71
  • Davies
  • 6.71
  • Dier
  • 6.75
  • Romero
  • 6.8
  • Perisic
  • 6.72
  • Skipp
  • 6.07
  • Højbjerg
  • 7.14
  • Doherty
  • 6.51
  • Kulusevski
  • 7.01
  • Heung-Min
  • 7.07
  • Kane
  • 7.49
  • Martínez
  • 6.88
  • Digne
  • 6.60
  • Mings
  • 6.50
  • Konsa
  • 6.42
  • Cash
  • 6.46
  • Luiz
  • 6.59
  • Kamara
  • 6.55
  • Coutinho
  • 6.35
  • McGinn
  • 6.54
  • Watkins
  • 6.66
  • Ings
  • 6.55

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Tottenham logo
  • สเปอร์ส
  • Aston Villa logo
  • แอสตัน วิลลา
  • Tottenham logo
  • สเปอร์ส
(31) 25 การทำประตู 10 (17)
(22) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (10)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
28.2 อายุเฉลี่ย 27.3
184.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.2
(1) 1.2 การยิงประตู 0.8 (0.9)
(52%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (49%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(0.9) 1.1 การแย่งลูก 1.3 (1.5)
  • Aston Villa logo
  • แอสตัน วิลลา
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 สเปอร์ส 9 3 4 30
12 A. Villa 5 3 8 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

สเปอร์ส
แอสตัน วิลลา
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Richarlison ลงไม่ได้ 6.52
Lucas Moura ลงไม่ได้ 6.22
Rodrigo Bentancur ลงไม่ได้ 7.32
Cristian Romero อาจจะลงได้ 6.8
Djed Spence อาจจะลงได้ 5.99
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Diego Carlos ลงไม่ได้ 5.98
Jacob Ramsey ลงไม่ได้ 6.57
Emiliano Martínez อาจจะลงได้ 6.88

บทวิเคราะห์

2
สเปอร์ส
1
แอสตัน วิลลา

แชมเปี้ยนชิพ แบล็คเบิร์น VS คาร์ดิฟฟ์ 01-01-2023

แบล็คเบิร์น
4-2-3-1
คาร์ดิฟฟ์
4-2-3-1
  • Kaminski
  • 6.73
  • Pickering
  • 6.63
  • Hyam
  • 6.84
  • Ayala
  • 6.88
  • Rankin-Costello
  • 6.64
  • Morton
  • 6.58
  • Travis
  • 6.67
  • Brereton
  • 6.78
  • Wharton
  • 6.65
  • Hedges
  • 6.81
  • Gallagher
  • 6.69
  • Allsop
  • 6.44
  • O'Dowda
  • 6.82
  • Kipré
  • 6.86
  • Ng
  • 6.67
  • Romeo
  • 6.58
  • Ralls
  • 6.60
  • Wintle
  • 6.78
  • Davies
  • 6.11
  • Rinomhota
  • 6.42
  • Philogene
  • 6.53
  • Harris
  • 6.34

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Blackburn logo
  • แบล็คเบิร์น
  • Cardiff logo
  • คาร์ดิฟฟ์
  • Blackburn logo
  • แบล็คเบิร์น
(27) 19 การทำประตู 11 (20)
(21) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (18)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
25.1 อายุเฉลี่ย 25.5
187 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.3
(0.6) 0.7 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(50%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (45%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.6)
(1.5) 1.3 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Cardiff logo
  • คาร์ดิฟฟ์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 แบล็คเบิร์น 13 0 12 39
19 คาร์ดิฟฟ์ 7 7 11 28

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

แบล็คเบิร์น
คาร์ดิฟฟ์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jack Vale ลงไม่ได้ 6.21
Callum Brittain ลงไม่ได้ 6.66
John Buckley ลงไม่ได้ 6.39
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ebou Adams ลงไม่ได้ N/A
Jamilu Collins ลงไม่ได้ 7.33
Kion Etete อาจจะลงได้ 6.38
Callum Robinson อาจจะลงได้ 6.72

บทวิเคราะห์

1
แบล็คเบิร์น
1
คาร์ดิฟฟ์

พรีเมียร์ลีก ไบร์ทตัน VS อาร์เซนอล 01-01-2023

ไบร์ทตัน
4-2-3-1
อาร์เซนอล
4-2-3-1
  • Sánchez
  • 6.52
  • Estupiñán
  • 6.55
  • Colwill
  • 6.38
  • Dunk
  • 6.47
  • Veltman
  • 6.59
  • Groß
  • 6.88
  • Gilmour
  • 6.01
  • Mitoma
  • 6.74
  • Lallana
  • 6.59
  • March
  • 7.06
  • Trossard
  • 7.03
  • Ramsdale
  • 6.69
  • Zinchenko
  • 6.81
  • Magalhães
  • 6.97
  • Saliba
  • 6.82
  • White
  • 6.89
  • Xhaka
  • 7.07
  • Partey
  • 7.23
  • Martinelli
  • 7.37
  • Ødegaard
  • 7.46
  • Saka
  • 7.39
  • Nketiah
  • 6.28

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Brighton logo
  • ไบร์ทตัน
  • Arsenal logo
  • อาร์เซนอล
  • Brighton logo
  • ไบร์ทตัน
(22) 16 การทำประตู 27 (35)
(13) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 20 (27)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 7 (6.7)
26.9 อายุเฉลี่ย 24.5
180.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.8
(1) 0.9 การยิงประตู 1.2 (1.2)
(50%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (45%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.7)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 0.9 (1.2)
  • Arsenal logo
  • อาร์เซนอล
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 อาร์เซนอล 13 1 1 40
7 ไบร์ทตัน 7 3 5 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ไบร์ทตัน
อาร์เซนอล
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jakub Moder ลงไม่ได้ N/A
Adam Webster ลงไม่ได้ 6.49
Moisés Caicedo ลงไม่ได้ 6.9
Danny Welbeck อาจจะลงได้ 6.7
Alexis Mac Allister ลงไม่ได้ 7.05
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Gabriel Jesus ลงไม่ได้ 7.59
Reiss Nelson ลงไม่ได้ 7.48
Emile Smith Rowe อาจจะลงได้ 6.25
Takehiro Tomiyasu อาจจะลงได้ 6.47

บทวิเคราะห์

1
ไบร์ทตัน
2
อาร์เซนอล

LaLiga บียาร์ริล VS บาเลนเซีย 31-12-2022

บียาร์ริล
4-2-3-1
บาเลนเซีย
4-2-3-1
  • Rulli
  • 7.14
  • Moreno
  • 6.37
  • Torres
  • 6.64
  • Foyth
  • 6.90
  • Femenía
  • 6.53
  • Parejo
  • 6.97
  • Coquelin
  • 6.47
  • Trigueros
  • 6.22
  • Baena
  • 6.62
  • Chukwueze
  • 6.50
  • Danjuma
  • 6.23
  • Mamardashvili
  • 6.63
  • Gayà
  • 7.17
  • Özkacar
  • 6.85
  • Paulista
  • 6.47
  • Correia
  • 6.73
  • González
  • 6.48
  • Musah
  • 6.59
  • Lino
  • 6.97
  • Almeida
  • 6.84
  • Kluivert
  • 6.65
  • Cavani
  • 6.77

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Villarreal logo
  • บียาร์ริล
  • Valencia logo
  • บาเลนเซีย
  • Villarreal logo
  • บียาร์ริล
(14) 7 การทำประตู 12 (22)
(6) 3 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (12)
(6.6) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
27.6 อายุเฉลี่ย 24.5
180 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.4
(0.9) 0.7 การยิงประตู 1.2 (1)
(50%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (48%)
(0.5) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(0.9) 1 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Valencia logo
  • บาเลนเซีย
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 บียาร์ริล 6 3 5 21
10 บาเลนเซีย 5 4 5 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บียาร์ริล
บาเลนเซีย
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Giovani Lo Celso ลงไม่ได้ 6.75
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jaume Doménech ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
บียาร์ริล
1
บาเลนเซีย

LaLiga รีล โซเซียดัด VS Osasuna 31-12-2022

รีล โซเซียดัด
4-3-1-2
Osasuna
4-5-1
  • Remiro
  • 6.59
  • Rico
  • 6.75
  • Normand
  • 6.57
  • Zubeldia
  • 6.55
  • Gorosabel
  • 6.32
  • Méndez
  • 7.18
  • Zubimendi
  • 6.74
  • Illarramendi
  • 6.49
  • Silva
  • 6.56
  • Sørloth
  • 6.95
  • Cho
  • 6.61
  • Fernández
  • 6.90
  • Sánchez
  • 6.52
  • García
  • 6.77
  • García
  • 6.55
  • Peña
  • 6.45
  • Avila
  • 6.86
  • Oroz
  • 6.58
  • Torró
  • 6.64
  • Gómez
  • 6.83
  • Barja
  • 6.43
  • Budimir
  • 6.44

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Real Sociedad logo
  • รีล โซเซียดัด
  • Osasuna logo
  • Osasuna
  • Real Sociedad logo
  • รีล โซเซียดัด
(18) 13 การทำประตู 12 (16)
(15) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (11)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
26.7 อายุเฉลี่ย 27.5
182.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.8
(0.9) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(54%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (51%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 0.8 (0.9)
  • Osasuna logo
  • Osasuna
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 R. Sociedad 8 2 4 26
8 Osasuna 7 2 5 23

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

รีล โซเซียดัด
Osasuna
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Umar Sadiq ลงไม่ได้ 6.6
Martín Merquelanz ลงไม่ได้ N/A
Aihen Muñoz ลงไม่ได้ 6.42
Mikel Oyarzabal ลงไม่ได้ N/A
Beñat Turrientes ลงไม่ได้ 6.11
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
รีล โซเซียดัด
1
Osasuna

พรีเมียร์ลีก บอร์นมัธ VS คริสตัล พาเลซ 31-12-2022

บอร์นมัธ
4-4-2
คริสตัล พาเลซ
4-3-3
  • Travers
  • 6.24
  • Zemura
  • 6.41
  • Kelly
  • 6.78
  • Senesi
  • 6.42
  • Stacey
  • 6.03
  • Billing
  • 6.91
  • Lerma
  • 6.48
  • Cook
  • 6.56
  • Christie
  • 6.49
  • Solanke
  • 6.78
  • Moore
  • 6.46
  • Guaita
  • 6.81
  • Schlupp
  • 6.51
  • Guéhi
  • 6.57
  • Andersen
  • 6.91
  • Clyne
  • 6.18
  • Eze
  • 6.95
  • Doucouré
  • 6.75
  • Olise
  • 6.72
  • Zaha
  • 6.96
  • Édouard
  • 6.63
  • Ayew
  • 6.64

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bournemouth logo
  • บอร์นมัธ
  • Crystal Palace logo
  • คริสตัล พาเลซ
  • Bournemouth logo
  • บอร์นมัธ
(18) 14 การทำประตู 13 (14)
(14) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (13)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.4)
25.6 อายุเฉลี่ย 26.9
183.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.2
(0.6) 0.7 การยิงประตู 1.1 (0.8)
(48%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (50%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.8)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.5)
  • Crystal Palace logo
  • คริสตัล พาเลซ
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 C. Palace 5 4 6 19
14 บอร์นมัธ 4 4 8 16

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บอร์นมัธ
คริสตัล พาเลซ
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
David Brooks ลงไม่ได้ N/A
Neto ลงไม่ได้ 6.68
Junior Stanislas ลงไม่ได้ 6.03
Ryan Fredericks ลงไม่ได้ 6.07
Marcus Tavernier อาจจะลงได้ 6.94
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sam Johnstone ลงไม่ได้ N/A
James McArthur ลงไม่ได้ N/A
Nathan Ferguson ลงไม่ได้ N/A
James Tomkins ลงไม่ได้ 5.52
Tyrick Mitchell ลงไม่ได้ 6.35

บทวิเคราะห์

1
บอร์นมัธ
1
คริสตัล พาเลซ

พรีเมียร์ลีก ฟูแล่ม VS เซาแธมป์ตัน 31-12-2022

ฟูแล่ม
4-2-3-1
เซาแธมป์ตัน
3-5-2
  • Leno
  • 7.10
  • Robinson
  • 6.60
  • Ream
  • 6.73
  • Diop
  • 6.73
  • Tete
  • 6.86
  • Palhinha
  • 6.95
  • Reed
  • 6.61
  • James
  • 6.20
  • Pereira
  • 6.85
  • Wilson
  • 6.15
  • Mitrovic
  • 7.56
  • Bazunu
  • 6.51
  • Salisu
  • 6.68
  • Lyanco
  • 6.22
  • Bella-Kotchap
  • 6.81
  • Djenepo
  • 6.5
  • Maitland-Niles
  • 6.39
  • Lavia
  • 6.65
  • Ward-Prowse
  • 6.85
  • Walker-Peters
  • 6.64
  • Adams
  • 6.74
  • Mara
  • 6.32

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Fulham logo
  • ฟูแล่ม
  • Southampton logo
  • เซาแธมป์ตัน
  • Fulham logo
  • ฟูแล่ม
(25) 19 การทำประตู 8 (14)
(15) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (11)
(6.4) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27.3 อายุเฉลี่ย 23.2
182.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.6
(1) 1.1 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(52%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (45%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.6)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Southampton logo
  • เซาแธมป์ตัน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 ฟูแล่ม 6 4 6 22
20 เซาแธมป์ตัน 3 3 10 12

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ฟูแล่ม
เซาแธมป์ตัน
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Manor Solomon ลงไม่ได้ 6.02
Neeskens Kebano ลงไม่ได้ 6.49
Layvin Kurzawa อาจจะลงได้ 5.74
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tino Livramento ลงไม่ได้ N/A
Juan Larios ลงไม่ได้ 6.4
Theo Walcott ลงไม่ได้ 5.91
Alex McCarthy ลงไม่ได้ N/A
Roméo Lavia อาจจะลงได้ 6.65

บทวิเคราะห์

3
ฟูแล่ม
1
เซาแธมป์ตัน