ลีกเอิง แรนส์ VS นีซ 03-01-2023

แรนส์
4-3-3
นีซ
3-4-3
  • Mandanda
  • 6.67
  • Truffert
  • 6.84
  • Theate
  • 6.60
  • Omari
  • 6.44
  • Traoré
  • 6.73
  • Majer
  • 6.53
  • Ugochukwu
  • 6.51
  • Bourigeaud
  • 7.00
  • Terrier
  • 7.76
  • Kalimuendo
  • 6.62
  • Gouiri
  • 7.23
  • Schmeichel
  • 6.64
  • Rosario
  • 6.38
  • Dante
  • 6.75
  • Todibo
  • 6.52
  • Bard
  • 6.57
  • Thuram
  • 6.61
  • Boudaoui
  • 6.75
  • Lotomba
  • 6.56
  • Diop
  • 6.75
  • Delort
  • 6.59
  • Pépé
  • 6.89

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Rennes logo
  • แรนส์
  • Nice logo
  • นีซ
  • Rennes logo
  • แรนส์
(31) 22 การทำประตู 9 (15)
(20) 18 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (8)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
24.5 อายุเฉลี่ย 26.6
180.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.1
(1.1) 1.2 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(51%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (50%)
(0.4) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.7)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.3 (1.5)
  • Nice logo
  • นีซ
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 แรนส์ 9 4 3 31
9 นีซ 5 6 5 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

แรนส์
นีซ
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Baptiste Santamaría ลงไม่ได้ 7.13
Désiré Doué อาจจะลงได้ 6.61
Lorenz Assignon อาจจะลงได้ 6.28
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Marcin Bulka ลงไม่ได้ 6.26
Mattia Viti ลงไม่ได้ 6.5
Aaron Ramsey อาจจะลงได้ 6.7
Youcef Atal อาจจะลงได้ 6.92

บทวิเคราะห์

2
แรนส์
1
นีซ

แชมเปี้ยนชิพ ควีนส์ ปาร์ค VS Sheffield United 03-01-2023

ควีนส์ ปาร์ค
4-3-3
Sheffield United
3-4-2-1
  • Dieng
  • 6.64
  • Paal
  • 6.95
  • Dickie
  • 6.65
  • Dunne
  • 6.84
  • Laird
  • 6.75
  • Iroegbunam
  • 6.64
  • Roberts
  • 6.49
  • Field
  • 6.87
  • Chair
  • 7.09
  • Dykes
  • 6.7
  • Willock
  • 6.9
  • Foderingham
  • 6.61
  • Clark
  • 7.03
  • Egan
  • 6.93
  • Ahmedhodzic
  • 7.20
  • Stevens
  • 6.44
  • Berge
  • 7.04
  • Norwood
  • 7.52
  • Baldock
  • 6.66
  • Ndiaye
  • 7.28
  • McAtee
  • 6.53
  • Sharp
  • 6.34

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Queens Park Rangers logo
  • ควีนส์ ปาร์ค
  • Sheffield United logo
  • Sheffield United
  • Queens Park Rangers logo
  • ควีนส์ ปาร์ค
(26) 22 การทำประตู 27 (42)
(22) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 23 (30)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
24.3 อายุเฉลี่ย 28.3
183 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.6
(0.8) 1.2 การยิงประตู 1 (0.9)
(52%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (52%)
(0.7) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.3 (1.6)
  • Sheffield United logo
  • Sheffield United
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 S. United 15 5 5 50
13 Q.P. Rangers 10 5 10 35

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

QPR
Sheff Utd
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Stefan Johansen ลงไม่ได้ 6.82
Leon Balogun ลงไม่ได้ 6.93
Andre Dozzell อาจจะลงได้ 6.29
Jake Clarke-Salter อาจจะลงได้ 6.93
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jack O'Connell ลงไม่ได้ N/A
Rhian Brewster ลงไม่ได้ 6.39
John Fleck ลงไม่ได้ 6.7
Rhys Norrington-Davies ลงไม่ได้ 6.6

บทวิเคราะห์

0
QPR
2
Sheff Utd

ลีกเอิง มงต์เปลลิเยร์ VS มาร์กเซย์ 03-01-2023

มงต์เปลลิเยร์
4-2-3-1
มาร์กเซย์
3-4-3
  • Omlin
  • 6.74
  • Maouassa
  • 6.69
  • Estève
  • 6.73
  • Jullien
  • 6.68
  • Sacko
  • 6.4
  • Leroy
  • 6.34
  • Ferri
  • 6.54
  • Mavididi
  • 6.35
  • Savanier
  • 7.13
  • Nordin
  • 6.51
  • Wahi
  • 6.74
  • López
  • 7.08
  • Balerdi
  • 6.75
  • Gigot
  • 6.66
  • Mbemba
  • 6.90
  • Kolasinac
  • 6.75
  • Rongier
  • 6.89
  • Gueye
  • 6.61
  • Clauss
  • 7.08
  • Payet
  • 6.69
  • Sánchez
  • 6.93
  • Ünder
  • 6.61

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Montpellier logo
  • มงต์เปลลิเยร์
  • Marseille logo
  • มาร์กเซย์
  • Montpellier logo
  • มงต์เปลลิเยร์
(26) 16 การทำประตู 16 (29)
(17) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 16 (22)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
25.3 อายุเฉลี่ย 28.4
181.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.4
(0.8) 1 การยิงประตู 0.8 (0.9)
(43%) 42% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (48%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.1) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Marseille logo
  • มาร์กเซย์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 มาร์กเซย์ 10 3 3 33
12 มงต์เปลลิเยร์ 5 2 9 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

มงต์เปลลิเยร์
มาร์กเซย์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dimitry Bertaud ลงไม่ได้ N/A
Théo Sainte-Luce ลงไม่ได้ 6.83
Pedro Mendes ลงไม่ได้ N/A
Wahbi Khazri อาจจะลงได้ 6.66
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Amine Harit ลงไม่ได้ 6.54
Mattéo Guendouzi อาจจะลงได้ 6.71

บทวิเคราะห์

1
มงต์เปลลิเยร์
2
มาร์กเซย์

พรีเมียร์ลีก เบรนท์ฟอร์ด VS ลิเวอร์พูล 03-01-2023

เบรนท์ฟอร์ด
3-5-2
ลิเวอร์พูล
4-3-3
  • Raya
  • 6.99
  • Mee
  • 6.96
  • Pinnock
  • 6.76
  • Zanka
  • 6.39
  • Henry
  • 6.55
  • Janelt
  • 6.72
  • Nørgaard
  • 6.98
  • Jensen
  • 6.67
  • Roerslev
  • 6.40
  • Mbeumo
  • 6.71
  • Wissa
  • 6.44
  • Alisson
  • 7.00
  • Tsimikas
  • 6.45
  • Dijk
  • 6.85
  • Konaté
  • 6.78
  • Alexander-Arnold
  • 6.89
  • Thiago
  • 6.96
  • Henderson
  • 6.53
  • Keïta
  • 6.06
  • Chamberlain
  • 6.23
  • Núñez
  • 6.99
  • Salah
  • 7.05

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Brentford logo
  • เบรนท์ฟอร์ด
  • Liverpool logo
  • ลิเวอร์พูล
  • Brentford logo
  • เบรนท์ฟอร์ด
(27) 12 การทำประตู 15 (29)
(15) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (23)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
26.9 อายุเฉลี่ย 27.8
181.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.3
(0.6) 0.7 การยิงประตู 1.5 (1.1)
(51%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (49%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1)
  • Liverpool logo
  • ลิเวอร์พูล
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 ลิเวอร์พูล 8 4 4 28
10 เบรนท์ฟอร์ด 5 8 4 23

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เบรนท์ฟอร์ด
ลิเวอร์พูล
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kristoffer Ajer ลงไม่ได้ 6.12
Aaron Hickey ลงไม่ได้ 6.51
Shandon Baptiste ลงไม่ได้ 6.31
Ivan Toney ลงไม่ได้ 7.35
Thomas Strakosha อาจจะลงได้ N/A
Frank Onyeka อาจจะลงได้ 6.32
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Arthur ลงไม่ได้ N/A
Luis Díaz ลงไม่ได้ 7.28
Diogo Jota ลงไม่ได้ 6.64
Fabinho อาจจะลงได้ 6.69
Roberto Firmino อาจจะลงได้ 7.2
Curtis Jones อาจจะลงได้ 6.26
James Milner อาจจะลงได้ 6.44
Andrew Robertson อาจจะลงได้ 6.83
Harvey Elliott อาจจะลงได้ 6.59

บทวิเคราะห์

1
เบรนท์ฟอร์ด
2
ลิเวอร์พูล

ลีกเอิง ลีลล์ VS แรงส์ 02-01-2023

ลีลล์
4-2-3-1
แรงส์
4-2-3-1
  • Chevalier
  • 6.58
  • Ismaily
  • 6.87
  • Fonte
  • 6.58
  • Djaló
  • 6.75
  • Diakité
  • 6.48
  • Gomes
  • 6.55
  • André
  • 7.32
  • Cabella
  • 7.59
  • Gomes
  • 6.70
  • Weah
  • 6.45
  • David
  • 7.30
  • Diouf
  • 7.10
  • Smet
  • 6.66
  • Abdelhamid
  • 6.76
  • Agbadou
  • 6.73
  • Foket
  • 6.40
  • Munetsi
  • 6.81
  • Matusiwa
  • 7.01
  • Zeneli
  • 6.56
  • Flips
  • 7.04
  • Ito
  • 6.81
  • Balogun
  • 6.90

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Lille logo
  • ลีลล์
  • Reims logo
  • แรงส์
  • Lille logo
  • ลีลล์
(29) 20 การทำประตู 18 (19)
(19) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (12)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
26.7 อายุเฉลี่ย 25.8
180.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.9
(1) 1.1 การยิงประตู 1.3 (0.8)
(47%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (46%)
(0.5) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.7)
(1.6) 1.2 การแย่งลูก 1.3 (1.6)
  • Reims logo
  • แรงส์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 ลีลล์ 9 2 5 29
10 แรงส์ 4 8 4 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ลีลล์
แรงส์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Gabriel Gudmundsson ลงไม่ได้ 6.28
Carlos Baleba ลงไม่ได้ 6.08
Adam Ounas ลงไม่ได้ 7.08
Ismaily อาจจะลงได้ 6.87
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jens Cajuste ลงไม่ได้ 6.52
Nathanaël Mbuku อาจจะลงได้ 6.08
Maxime Busi อาจจะลงได้ 6.38
Kaj Sierhuis อาจจะลงได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
ลีลล์
1
แรงส์

Premiership St. Johnstone VS Dundee United 02-01-2023

St. Johnstone
3-4-1-2
Dundee United
3-4-2-1
  • Matthews
  • 6.33
  • Considine
  • 6.88
  • Gordon
  • 6.80
  • McGowan
  • 6.65
  • Montgomery
  • 6.58
  • Crawford
  • 6.37
  • Phillips
  • 6.19
  • Wright
  • 6.68
  • Carey
  • 6.67
  • May
  • 6.72
  • Clark
  • 5.88
  • Birighitti
  • 6.51
  • Mulgrew
  • 6.89
  • Edwards
  • 6.66
  • Graham
  • 6.38
  • McMann
  • 6.63
  • Sibbald
  • 6.52
  • Levitt
  • 6.78
  • Smith
  • 6.52
  • Middleton
  • 6.37
  • Harkes
  • 6.27
  • Fletcher
  • 6.79

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • St. Johnstone logo
  • St. Johnstone
  • Dundee United logo
  • Dundee United
  • St. Johnstone logo
  • St. Johnstone
(23) 17 การทำประตู 12 (20)
(13) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (13)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
28.6 อายุเฉลี่ย 27.5
181 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.9
(0.7) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(49%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (49%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Dundee United logo
  • Dundee United
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 S. Johnstone 7 3 9 24
11 D. United 4 4 10 16

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

St. Johnstone
Dundee United
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Christopher Kane อาจจะลงได้ N/A
Callum Booth อาจจะลงได้ N/A
Murray Davidson อาจจะลงได้ 6.33
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
St. Johnstone
1
Dundee United

Premiership Livingston VS Motherwell 02-01-2023

Livingston
4-3-3
Motherwell
4-3-3
  • Konovalov
  • 7.04
  • Montaño
  • 7.03
  • Boyes
  • 5.98
  • Obileye
  • 6.52
  • Devlin
  • 6.57
  • Shinnie
  • 6.41
  • Kelly
  • 6.72
  • Pittman
  • 6.17
  • Kelly
  • 6.44
  • Anderson
  • 6.35
  • Bahamboula
  • 6.49
  • Kelly
  • 6.44
  • Penney
  • 6.58
  • Lamie
  • 6.95
  • McGinn
  • 6.62
  • O'Donnell
  • 6.48
  • Goss
  • 6.66
  • Slattery
  • 6.87
  • Cornelius
  • 6.12
  • McKinstry
  • 6.49
  • Shields
  • 6.33
  • Spittal
  • 6.68

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Livingston logo
  • Livingston
  • Motherwell logo
  • Motherwell
  • Livingston logo
  • Livingston
(16) 12 การทำประตู 8 (20)
(11) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (10)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
27.5 อายุเฉลี่ย 25.8
182.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.8 (0.9)
(48%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (52%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(0.8) 0.9 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Motherwell logo
  • Motherwell
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 Livingston 7 3 8 24
10 Motherwell 5 3 10 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Livingston
Motherwell
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jason Holt ลงไม่ได้ 6.49
Tom Parkes อาจจะลงได้ N/A
Jamie Brandon อาจจะลงได้ 6.04
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jake Carroll ลงไม่ได้ 7.62
Bevis Mugabi อาจจะลงได้ 6.33
Joseph Efford อาจจะลงได้ 6.55
Nathan McGinley อาจจะลงได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
Livingston
0
Motherwell

Premiership Hearts VS Hibernian 02-01-2023

Hearts
3-4-3
Hibernian
4-2-3-1
  • Clark
  • 6.14
  • Cochrane
  • 6.69
  • Rowles
  • 6.71
  • Sibbick
  • 6.18
  • Halliday
  • 6.62
  • Snodgrass
  • 6.85
  • Devlin
  • 6.56
  • Smith
  • 6.63
  • McKay
  • 6.70
  • Shankland
  • 7.01
  • Ginnelly
  • 6.59
  • Marshall
  • 6.32
  • Cabraja
  • 6.56
  • Hanlon
  • 6.77
  • Bushiri
  • 6.53
  • Cadden
  • 6.76
  • Stevenson
  • 6.19
  • Newell
  • 6.91
  • Youan
  • 6.69
  • Campbell
  • 6.64
  • Magennis
  • 6.46
  • Nisbet
  • 7.26

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hearts logo
  • Hearts
  • Hibernian logo
  • Hibernian
  • Hearts logo
  • Hearts
(32) 24 การทำประตู 11 (24)
(18) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (15)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27.5 อายุเฉลี่ย 27.3
179.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1.2 (1.1)
(52%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (53%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 1 (1.4)
  • Hibernian logo
  • Hibernian
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 Hearts 8 4 6 28
8 Hibernian 7 2 10 23

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Hearts
Hibernian
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Beni Baningime ลงไม่ได้ N/A
Liam Boyce ลงไม่ได้ 6.6
Craig Gordon ลงไม่ได้ 6.73
Peter Haring อาจจะลงได้ 6.54
Stephen Humphrys อาจจะลงได้ 6.31
Gary Mackay-Steven อาจจะลงได้ 6.34
Craig Halkett อาจจะลงได้ 6.83
Stephen Kingsley อาจจะลงได้ 6.55
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Martin Boyle ลงไม่ได้ 6.96
Ryan Porteous ลงไม่ได้ 7.02
Jake Doyle-Hayes อาจจะลงได้ 6.19
Momodou Bojang อาจจะลงได้ 5.95
Lewis Miller อาจจะลงได้ 6.2
Mykola Kukharevych อาจจะลงได้ 6.92

บทวิเคราะห์

2
Hearts
0
Hibernian

Premiership Aberdeen VS Ross County 02-01-2023

Aberdeen
3-4-1-2
Ross County
4-2-3-1
  • Roos
  • 6.63
  • MacKenzie
  • 6.23
  • Scales
  • 6.85
  • McCrorie
  • 6.65
  • Coulson
  • 6.58
  • Ramadani
  • 6.89
  • Barron
  • 6.58
  • Kennedy
  • 6.59
  • Duncan
  • 6.09
  • Duk
  • 6.78
  • Miovski
  • 6.80
  • Laidlaw
  • 6.54
  • Harmon
  • 6.57
  • Iacovitti
  • 6.76
  • Watson
  • 6.53
  • Randall
  • 6.36
  • Loturi
  • 6.39
  • Tillson
  • 6.47
  • Dhanda
  • 6.52
  • Callachan
  • 6.27
  • Olaigbe
  • 6.21
  • White
  • 6.58

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Aberdeen logo
  • Aberdeen
  • Ross County logo
  • Ross County
  • Aberdeen logo
  • Aberdeen
(33) 24 การทำประตู 10 (14)
(17) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (9)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
23.7 อายุเฉลี่ย 26.3
187.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.6
(0.7) 0.9 การยิงประตู 0.6 (0.5)
(45%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (50%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.1)
  • Ross County logo
  • Ross County
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 Aberdeen 8 1 10 25
12 R. County 4 3 12 15

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Aberdeen
Ross County
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Anthony Stewart ลงไม่ได้ 6.91
Callum Roberts อาจจะลงได้ 5.95
Leighton Clarkson อาจจะลงได้ 6.83
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ben Purrington อาจจะลงได้ 6.67
Alex Samuel อาจจะลงได้ N/A
Owura Edwards อาจจะลงได้ 6.53

บทวิเคราะห์

2
Aberdeen
0
Ross County

Premiership Kilmarnock VS St. Mirren 02-01-2023

Kilmarnock
3-5-2
St. Mirren
3-5-2
  • Walker
  • 6.65
  • Mayo
  • 6.53
  • Taylor
  • 6.86
  • Wright
  • 6.78
  • Chrisene
  • 6.66
  • McKenzie
  • 6.26
  • Donnelly
  • 6.29
  • Polworth
  • 6.67
  • Armstrong
  • 6.86
  • Robinson
  • 6.57
  • Doidge
  • 6.43
  • Carson
  • 6.39
  • Dunne
  • 6.47
  • Gallagher
  • 6.54
  • Fraser
  • 6.52
  • Tanser
  • 6.53
  • Erhahon
  • 6.64
  • Kiltie
  • 6.36
  • Baccus
  • 6.67
  • Strain
  • 6.98
  • Main
  • 6.79
  • Ayunga
  • 6.56

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Kilmarnock logo
  • Kilmarnock
  • St. Mirren logo
  • St. Mirren
  • Kilmarnock logo
  • Kilmarnock
(16) 14 การทำประตู 11 (19)
(8) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (10)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27.1 อายุเฉลี่ย 27.3
183.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.2
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(50%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (47%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(1.3) 1 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • St. Mirren logo
  • St. Mirren
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 S. Mirren 7 4 6 25
9 Kilmarnock 5 4 10 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Kilmarnock
St. Mirren
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kyle Lafferty ลงไม่ได้ 6.43
Calum Waters อาจจะลงได้ 6.83
Innes Cameron อาจจะลงได้ 6.27
Jeriel Dorsett อาจจะลงได้ 6.39
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mark O'Hara ลงไม่ได้ 6.71
Richard Tait อาจจะลงได้ 6.44

บทวิเคราะห์

2
Kilmarnock
1
St. Mirren

League Two Newport VS Crawley 02-01-2023

Newport
3-5-2
Crawley
3-5-2
  • Day
  • 6.24
  • Drysdale
  • 6.59
  • Demetriou
  • 7.10
  • Farquharson
  • 7.26
  • Lewis
  • 6.57
  • Moriah-Welsh
  • 6.61
  • Waite
  • 6.35
  • Bennett
  • 6.77
  • Norman
  • 6.80
  • Zanzala
  • 6.59
  • Bogle
  • 6.70
  • Balcombe
  • 6.72
  • Johnson
  • 6.2
  • Wells
  • 6.19
  • Francillette
  • 6.54
  • Tsaroulla
  • 6.55
  • Fellows
  • 6.34
  • Balagizi
  • 6.48
  • Ransom
  • 6.27
  • Mason
  • 6.40
  • Chukwuemeka
  • 5.94
  • Telford
  • 6.20

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Newport logo
  • Newport
  • Crawley logo
  • Crawley
  • Newport logo
  • Newport
(20) 16 การทำประตู 8 (24)
(10) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (18)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.3 (6.4)
26.6 อายุเฉลี่ย 22.3
182.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.5
(0.8) 1 การยิงประตู 0.5 (0.6)
(54%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 40% (47%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.5) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Crawley logo
  • Crawley
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
18 Newport 6 6 11 24
20 Crawley 5 6 12 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Newport
Crawley
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
James Clarke ลงไม่ได้ 6.51
Thierry Nevers ลงไม่ได้ 6.5
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
Newport
1
Crawley

League Two Northampton VS Leyton Orient 02-01-2023

Northampton
4-2-3-1
Leyton Orient
4-3-3
  • Burge
  • 6.55
  • Odimayo
  • 6.62
  • Guthrie
  • 7.03
  • Sherring
  • 6.88
  • McGowan
  • 6.66
  • Fox
  • 6.50
  • Leonard
  • 6.59
  • Appéré
  • 6.52
  • McWilliams
  • 6.71
  • Pinnock
  • 6.98
  • Hoskins
  • 7.50
  • Vigouroux
  • 6.84
  • Brown
  • 6.53
  • Beckles
  • 6.91
  • Happe
  • 6.89
  • James
  • 6.83
  • Mizouni
  • 7.00
  • Moncur
  • 6.76
  • Clay
  • 6.40
  • Drinan
  • 6.38
  • Kelman
  • 6.66
  • Archibald
  • 6.95

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Northampton logo
  • Northampton
  • Leyton Orient logo
  • Leyton Orient
  • Northampton logo
  • Northampton
(37) 29 การทำประตู 19 (32)
(21) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (18)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
25.4 อายุเฉลี่ย 25.5
180.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181
(0.8) 1 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(50%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (48%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 0.9 (1)
  • Leyton Orient logo
  • Leyton Orient
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 L. Orient 16 5 2 53
3 Northampton 12 7 4 43

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Northampton
Leyton Orient
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tyler Magloire ลงไม่ได้ 6.78
Ali Koiki ลงไม่ได้ 6.62
Josh Felix-Eppiah ลงไม่ได้ 6.04
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
Northampton
0
Leyton Orient

League Two Barrow VS Rochdale 02-01-2023

Barrow
4-3-3
Rochdale
4-2-3-1
  • Farman
  • 6.31
  • Brough
  • 6.66
  • Canavan
  • 6.66
  • Ray
  • 6.59
  • Warren
  • 6.84
  • Neal
  • 6.71
  • Foley
  • 6.67
  • Whitfield
  • 7.05
  • White
  • 6.40
  • Stevens
  • 6.25
  • Gordon
  • 6.87
  • O'Donnell
  • 6.34
  • John
  • 6.42
  • Ebanks-Landell
  • 6.80
  • Nelson
  • 6.27
  • Seriki
  • 6.44
  • Malley
  • 6.15
  • Diagouraga
  • 6.28
  • Odoh
  • 6.29
  • Quigley
  • 6.79
  • Lloyd
  • 5.98
  • Henderson
  • 6.21

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Barrow logo
  • Barrow
  • Rochdale logo
  • Rochdale
  • Barrow logo
  • Barrow
(29) 19 การทำประตู 7 (17)
(21) 18 การส่งบอลให้ทำประตู 3 (13)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.4 (6.3)
27.4 อายุเฉลี่ย 27.5
182 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.1
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.7 (0.7)
(51%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (50%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1 (1)
  • Rochdale logo
  • Rochdale
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 Barrow 11 2 10 35
23 Rochdale 4 3 15 15

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Barrow
Rochdale
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Luke Charman อาจจะลงได้ 6.17
Tahvon Campbell อาจจะลงได้ 6.07

บทวิเคราะห์

3
Barrow
1
Rochdale

League Two Stevenage VS Gillingham 02-01-2023

Stevenage
3-5-2
Gillingham
4-3-3
  • Ashby-Hammond
  • 6.58
  • Vancooten
  • 6.70
  • Sweeney
  • 7.07
  • Piergianni
  • 7.33
  • Earley
  • 6.70
  • Reeves
  • 6.80
  • Gilbey
  • 6.92
  • Roberts
  • 6.84
  • Wildin
  • 6.59
  • Rose
  • 7.12
  • Norris
  • 6.62
  • Turner
  • 6.03
  • Tutonda
  • 6.28
  • Baggott
  • 6.66
  • Ehmer
  • 6.44
  • Wright
  • 6.69
  • Williams
  • 6.64
  • Jefferies
  • 6.07
  • McKenzie
  • 6.64
  • Adelakun
  • 6.31
  • Mandron
  • 6.68
  • Green
  • 6.30

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Stevenage logo
  • Stevenage
  • Gillingham logo
  • Gillingham
  • Stevenage logo
  • Stevenage
(33) 27 การทำประตู 4 (7)
(20) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 4 (5)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.4 (6.3)
26.7 อายุเฉลี่ย 26
182.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.1
(1) 1.1 การยิงประตู 0.6 (0.6)
(54%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (49%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(1.4) 1.3 การแย่งลูก 0.9 (1.1)
  • Gillingham logo
  • Gillingham
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 Stevenage 14 6 3 48
24 Gillingham 2 8 12 14

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Stevenage
Gillingham
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Glenn Morris ลงไม่ได้ 6.64

บทวิเคราะห์

2
Stevenage
0
Gillingham

League One ดาร์บี้ VS Accrington 02-01-2023

ดาร์บี้
4-4-2
Accrington
3-4-1-2
  • Wildsmith
  • 6.78
  • Sibley
  • 6.63
  • Cashin
  • 7.50
  • Forsyth
  • 6.74
  • Smith
  • 6.48
  • Barkhuizen
  • 6.56
  • Bird
  • 6.75
  • Hourihane
  • 6.99
  • Mendez-Laing
  • 7.06
  • McGoldrick
  • 7.03
  • Collins
  • 6.77
  • Jensen
  • 6.65
  • Tharme
  • 6.69
  • Rodgers
  • 6.79
  • Astley
  • 6.60
  • Pritchard
  • 6.33
  • Coyle
  • 6.67
  • Conneely
  • 6.37
  • Clark
  • 6.71
  • Hamilton
  • 6.58
  • Whalley
  • 6.49
  • Leigh
  • 6.62

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Derby logo
  • ดาร์บี้
  • Accrington logo
  • Accrington
  • Derby logo
  • ดาร์บี้
(28) 23 การทำประตู 14 (21)
(23) 18 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (16)
(6.7) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
28.4 อายุเฉลี่ย 25.5
183.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.7
(0.9) 1.3 การยิงประตู 1.1 (1)
(51%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (44%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.1) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.4)
  • Accrington logo
  • Accrington
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 ดาร์บี้ 10 8 5 38
21 Accrington 5 7 10 22

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ดาร์บี้
Accrington
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joseph Anang ลงไม่ได้ N/A
James Chester ลงไม่ได้ 7.31
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
ดาร์บี้
0
Accrington

League One เชฟฯเว้นส์เดย์ VS Cambridge U 02-01-2023

เชฟฯเว้นส์เดย์
3-5-2
Cambridge U
4-2-3-1
  • Dawson
  • 7.12
  • James
  • 6.80
  • Palmer
  • 6.93
  • McGuinness
  • 7.24
  • Johnson
  • 6.85
  • Bannan
  • 7.44
  • Byers
  • 6.96
  • Dele-Bashiru
  • 6.65
  • Mighten
  • 6.60
  • Gregory
  • 6.53
  • Smith
  • 7.05
  • Mannion
  • 6.56
  • Williams
  • 6.44
  • Rossi
  • 6.46
  • Jones
  • 6.73
  • Dunk
  • 6.72
  • Digby
  • 6.81
  • Worman
  • 6.43
  • Brophy
  • 6.41
  • Lankester
  • 6.30
  • Knibbs
  • 6.46
  • Smith
  • 6.58

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Sheffield Wednesday logo
  • เชฟฯเว้นส์เดย์
  • Cambridge U logo
  • Cambridge U
  • Sheffield Wednesday logo
  • เชฟฯเว้นส์เดย์
(38) 29 การทำประตู 13 (21)
(24) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (16)
(6.7) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
27.7 อายุเฉลี่ย 25.4
182.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.5
(1) 1.1 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(58%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (50%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.4) 1.1 การแย่งลูก 0.9 (1.2)
  • Cambridge U logo
  • Cambridge U
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 S. Wednesday 14 7 3 49
19 C. U 7 3 13 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Sheff Wed
Cambridge U
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ben Heneghan ลงไม่ได้ 7.21
Dominic Iorfa ลงไม่ได้ 6.66
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mamadou Jobe ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
Sheff Wed
0
Cambridge U

League One Lincoln City VS อิปสวิช 02-01-2023

Lincoln City
3-4-3
อิปสวิช
3-4-2-1
  • Rushworth
  • 6.69
  • Jackson
  • 6.50
  • O'Connor
  • 6.85
  • Eyoma
  • 6.70
  • Roughan
  • 6.64
  • Virtue
  • 6.72
  • Sanders
  • 6.65
  • Poole
  • 6.83
  • Vernam
  • 6.30
  • House
  • 6.70
  • Diamond
  • 6.86
  • Walton
  • 6.52
  • Donacien
  • 6.75
  • Woolfenden
  • 6.76
  • Burgess
  • 6.78
  • Davis
  • 7.20
  • Morsy
  • 7.14
  • Evans
  • 7.32
  • Burns
  • 6.94
  • Chaplin
  • 7.02
  • Harness
  • 6.77
  • Ladapo
  • 6.70

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Lincoln City logo
  • Lincoln City
  • Ipswich logo
  • อิปสวิช
  • Lincoln City logo
  • Lincoln City
(21) 13 การทำประตู 35 (45)
(12) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 23 (27)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
23.5 อายุเฉลี่ย 27
180.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.4
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1.3 (1)
(48%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (50%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.7) 1.3 การแย่งลูก 0.9 (1.1)
  • Ipswich logo
  • อิปสวิช
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 อิปสวิช 14 7 3 49
15 L. City 6 10 6 28

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Lincoln City
อิปสวิช
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joe Walsh ลงไม่ได้ 6.6
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dominic Ball ลงไม่ได้ 6.54
Panutche Camará ลงไม่ได้ 6

บทวิเคราะห์

1
Lincoln City
2
อิปสวิช

League One Barnsley VS โบลตัน 02-01-2023

Barnsley
3-5-2
โบลตัน
3-4-1-2
  • Collins
  • 6.47
  • Kitching
  • 6.87
  • Andersen
  • 7.08
  • Cundy
  • 6.84
  • Cadden
  • 6.71
  • Connell
  • 6.77
  • Kane
  • 6.74
  • Williams
  • 6.98
  • Phillips
  • 6.66
  • Cole
  • 6.78
  • Norwood
  • 6.53
  • Trafford
  • 6.88
  • Johnston
  • 6.99
  • Aimson
  • 6.89
  • Toal
  • 7.22
  • Iredale
  • 6.82
  • Morley
  • 6.72
  • Sheehan
  • 6.52
  • Bradley
  • 6.91
  • Lee
  • 6.67
  • Charles
  • 6.48
  • Afolayan
  • 6.55

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Barnsley logo
  • Barnsley
  • Bolton logo
  • โบลตัน
  • Barnsley logo
  • Barnsley
(30) 22 การทำประตู 20 (26)
(25) 20 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (17)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
25 อายุเฉลี่ย 25
182.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183
(0.8) 1 การยิงประตู 1 (0.8)
(51%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (48%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(0.9) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.5)
  • Bolton logo
  • โบลตัน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 Barnsley 12 4 6 40
6 โบลตัน 10 7 6 37

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Barnsley
โบลตัน
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lloyd Isgrove ลงไม่ได้ 6.28

บทวิเคราะห์

2
Barnsley
1
โบลตัน

แชมเปี้ยนชิพ วีแกน VS ฮัลล์ ซิตี 02-01-2023

วีแกน
4-2-3-1
ฮัลล์ ซิตี
4-2-3-1
  • Jones
  • 6.45
  • McClean
  • 6.88
  • Tilt
  • 6.48
  • Nyambe
  • 6.42
  • Darikwa
  • 6.49
  • Naylor
  • 6.55
  • Power
  • 6.53
  • Aasgaard
  • 6.40
  • Keane
  • 6.82
  • Lang
  • 6.50
  • Broadhead
  • 6.39
  • Ingram
  • 6.70
  • Greaves
  • 6.88
  • McLoughlin
  • 6.62
  • Jones
  • 6.56
  • Christie
  • 6.63
  • Seri
  • 6.71
  • Docherty
  • 6.49
  • Sayyadmanesh
  • 6.59
  • Tufan
  • 6.39
  • Longman
  • 6.34
  • Estupiñán
  • 6.55

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Wigan logo
  • วีแกน
  • Hull logo
  • ฮัลล์ ซิตี
  • Wigan logo
  • วีแกน
(24) 21 การทำประตู 22 (28)
(17) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (19)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
28.2 อายุเฉลี่ย 25.9
183.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.3
(0.7) 0.9 การยิงประตู 1 (0.8)
(53%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (51%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 0.9 (1.1)
  • Hull logo
  • ฮัลล์ ซิตี
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
18 ฮัลล์ ซิตี 8 6 11 30
24 วีแกน 6 6 13 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

วีแกน
ฮัลล์ ซิตี
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tom Pearce ลงไม่ได้ 6
Jason Kerr ลงไม่ได้ 6.61
Jack Whatmough ลงไม่ได้ 6.66
Charlie Hughes ลงไม่ได้ 6.18
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Benjamin Tetteh ลงไม่ได้ 6.69
Vaughn Covil ลงไม่ได้ 6.18
Dimitris Pelkas ลงไม่ได้ 6.46

บทวิเคราะห์

1
วีแกน
2
ฮัลล์ ซิตี

แชมเปี้ยนชิพ สวอนซี VS เบิร์นลีย์ 02-01-2023

สวอนซี
4-3-3
เบิร์นลีย์
4-2-3-1
  • Benda
  • 6.62
  • Manning
  • 7.14
  • Darling
  • 6.60
  • Cabango
  • 6.61
  • Latibeaudiere
  • 6.54
  • Grimes
  • 6.84
  • Allen
  • 6.41
  • Fulton
  • 6.61
  • Cullen
  • 6.56
  • Piroe
  • 6.76
  • Cooper
  • 6.61
  • Muric
  • 6.79
  • Taylor
  • 6.55
  • Beyer
  • 6.85
  • Harwood-Bellis
  • 7.18
  • Roberts
  • 6.58
  • Cork
  • 6.90
  • Cullen
  • 6.90
  • Tella
  • 6.7
  • Brownhill
  • 7.39
  • Zaroury
  • 6.82
  • Rodríguez
  • 6.96

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Swansea logo
  • สวอนซี
  • Burnley logo
  • เบิร์นลีย์
  • Swansea logo
  • สวอนซี
(35) 25 การทำประตู 31 (48)
(21) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 22 (35)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
24.8 อายุเฉลี่ย 26
179.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.3
(0.9) 1.1 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(43%) 44% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (49%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.1) 0.8 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Burnley logo
  • เบิร์นลีย์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 เบิร์นลีย์ 15 8 2 53
12 สวอนซี 9 8 8 35

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

สวอนซี
เบิร์นลีย์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Liam Walsh ลงไม่ได้ N/A
Michael Obafemi อาจจะลงได้ 6.37
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Vitinho อาจจะลงได้ 6.62

บทวิเคราะห์

0
สวอนซี
2
เบิร์นลีย์

แชมเปี้ยนชิพ เบอร์มิงแฮม VS โบโร่ 02-01-2023

เบอร์มิงแฮม
3-5-2
โบโร่
4-2-3-1
  • Ruddy
  • 6.74
  • Trusty
  • 6.96
  • Sanderson
  • 6.73
  • Roberts
  • 6.97
  • Longelo
  • 6.82
  • Chong
  • 6.77
  • Mejbri
  • 6.50
  • Bielik
  • 6.73
  • Graham
  • 6.49
  • Deeney
  • 6.82
  • Jutkiewicz
  • 6.36
  • Steffen
  • 6.60
  • Giles
  • 6.78
  • Fry
  • 6.80
  • Lenihan
  • 6.85
  • Smith
  • 6.51
  • Hackney
  • 6.60
  • Howson
  • 6.64
  • McGree
  • 6.52
  • Akpom
  • 7.03
  • Jones
  • 6.83
  • Forss
  • 6.36

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Birmingham logo
  • เบอร์มิงแฮม
  • Middlesbrough logo
  • โบโร่
  • Birmingham logo
  • เบอร์มิงแฮม
(26) 12 การทำประตู 24 (35)
(19) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 17 (23)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
27 อายุเฉลี่ย 25.7
185.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182
(0.7) 0.7 การยิงประตู 1 (1)
(51%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (54%)
(0.4) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1 (1)
  • Middlesbrough logo
  • โบโร่
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 โบโร่ 10 6 9 36
16 เบอร์มิงแฮม 8 8 9 32

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เบอร์มิงแฮม
โบโร่
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Przemyslaw Placheta ลงไม่ได้ 6.93
Gary Gardner ลงไม่ได้ 6.18
Harlee Dean ลงไม่ได้ 7.1
Scott Hogan อาจจะลงได้ 6.79
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Matt Clarke ลงไม่ได้ 6.82

บทวิเคราะห์

0
เบอร์มิงแฮม
2
โบโร่

แชมเปี้ยนชิพ สโต๊ค ซิตี VS Preston 02-01-2023

สโต๊ค ซิตี
4-2-3-1
Preston
3-4-2-1
  • Bonham
  • 6.33
  • Fox
  • 6.79
  • Jagielka
  • 6.70
  • Souttar
  • 6.78
  • Clarke
  • 6.64
  • Baker
  • 6.83
  • Laurent
  • 6.51
  • Tymon
  • 6.64
  • Powell
  • 6.43
  • Campbell
  • 6.45
  • Delap
  • 6.41
  • Woodman
  • 6.62
  • Cunningham
  • 6.73
  • Lindsay
  • 6.98
  • Storey
  • 7.13
  • Fernández
  • 6.66
  • Ledson
  • 6.52
  • Whiteman
  • 6.91
  • Potts
  • 6.73
  • McCann
  • 6.44
  • Browne
  • 6.58
  • Riis
  • 6.50

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Stoke logo
  • สโต๊ค ซิตี
  • Preston logo
  • Preston
  • Stoke logo
  • สโต๊ค ซิตี
(26) 18 การทำประตู 13 (22)
(17) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (17)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
26.4 อายุเฉลี่ย 25.5
184.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.6
(0.9) 0.9 การยิงประตู 0.7 (0.9)
(48%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 59% (56%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(0.9) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Preston logo
  • Preston
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
15 Preston 9 7 9 34
17 สโต๊ค ซิตี 8 6 11 30

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

สโต๊ค ซิตี
Preston
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sam Clucas ลงไม่ได้ 6.34
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Troy Parrott ลงไม่ได้ 6.58
Robert Brady ลงไม่ได้ 6.94
Andrew Hughes ลงไม่ได้ 6.91
Sean Maguire ลงไม่ได้ 6.2

บทวิเคราะห์

0
สโต๊ค ซิตี
0
Preston

แชมเปี้ยนชิพ นอริช VS วัตฟอร์ด 02-01-2023

นอริช
4-3-3
วัตฟอร์ด
4-2-3-1
  • Gunn
  • 6.86
  • McCallum
  • 6.61
  • Hanley
  • 6.85
  • Gibson
  • 6.56
  • Aarons
  • 6.70
  • McLean
  • 6.74
  • Sara
  • 6.48
  • Núñez
  • 6.80
  • Idah
  • 6.34
  • Pukki
  • 6.76
  • Sargent
  • 7.05
  • Bachmann
  • 6.68
  • Ngakia
  • 7.00
  • Cathcart
  • 6.71
  • Kabasele
  • 6.76
  • Gaspar
  • 6.30
  • Bacuna
  • 6.21
  • Dele-Bashiru
  • 6.23
  • Sarr
  • 6.90
  • Asprilla
  • 6.32
  • Kalu
  • 6.38
  • Davis
  • 6.67

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Norwich logo
  • นอริช
  • Watford logo
  • วัตฟอร์ด
  • Norwich logo
  • นอริช
(32) 24 การทำประตู 10 (29)
(21) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (20)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.6)
25.5 อายุเฉลี่ย 26.5
183.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.5
(0.9) 1.3 การยิงประตู 0.7 (0.8)
(50%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (53%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.7)
(1.1) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (0.9)
  • Watford logo
  • วัตฟอร์ด
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 วัตฟอร์ด 10 7 8 37
7 นอริช 10 6 9 36

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

นอริช
วัตฟอร์ด
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jonathan Rowe ลงไม่ได้ N/A
Jacob Sørensen ลงไม่ได้ 6.55
Aaron Ramsey ลงไม่ได้ 6.63
Todd Cantwell ลงไม่ได้ 6.5
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Imrân Louza ลงไม่ได้ 7.13
Tom Cleverley ลงไม่ได้ 6.72
Dan Gosling ลงไม่ได้ 6.31
Edo Kayembe ลงไม่ได้ 6.74
Hamza Choudhury ลงไม่ได้ 6.74
Kortney Hause ลงไม่ได้ 6.4
João Pedro ลงไม่ได้ 7.4
Ken Sema ลงไม่ได้ 6.84
Hassane Kamara ลงไม่ได้ 6.95

บทวิเคราะห์

2
นอริช
1
วัตฟอร์ด

แชมเปี้ยนชิพ West Bromwich VS เรดดิ้ง 02-01-2023

West Bromwich
4-2-3-1
เรดดิ้ง
3-5-2
  • Palmer
  • 6.78
  • Townsend
  • 6.82
  • Pieters
  • 6.70
  • O'Shea
  • 6.94
  • Furlong
  • 6.69
  • Rogic
  • 6.54
  • Yokuslu
  • 7.19
  • Diangana
  • 6.74
  • Swift
  • 6.95
  • Wallace
  • 6.92
  • Thomas-Asante
  • 6.58
  • Lumley
  • 6.45
  • McIntyre
  • 6.68
  • Holmes
  • 6.75
  • Yiadom
  • 6.60
  • Guinness-Walker
  • 6.35
  • Ince
  • 7.04
  • Hendrick
  • 6.41
  • Loum
  • 6.59
  • Hoilett
  • 6.76
  • Carroll
  • 6.80
  • Meite
  • 6.65

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • West Bromwich logo
  • West Bromwich
  • Reading logo
  • เรดดิ้ง
  • West Bromwich logo
  • West Bromwich
(32) 22 การทำประตู 18 (27)
(22) 18 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (14)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
27.3 อายุเฉลี่ย 27.6
182.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.9
(0.9) 1.1 การยิงประตู 1 (0.7)
(50%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (54%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.2) 0.9 การแย่งลูก 1.1 (1.1)
  • Reading logo
  • เรดดิ้ง
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 เรดดิ้ง 11 3 11 36
11 W. Bromwich 9 8 8 35

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

West Brom
เรดดิ้ง
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kyle Bartley ลงไม่ได้ 7.19
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sam Hutchinson ลงไม่ได้ 6.64
Liam Moore ลงไม่ได้ N/A
Dejan Tetek ลงไม่ได้ N/A
Tyrese Fornah ลงไม่ได้ 6.49

บทวิเคราะห์

2
West Brom
1
เรดดิ้ง

ลีกเอิง Strasbourg VS Troyes 02-01-2023

Strasbourg
3-5-2
Troyes
4-2-3-1
  • Sels
  • 6.57
  • Djiku
  • 6.87
  • Nyamsi
  • 6.13
  • Perrin
  • 6.46
  • Bellegarde
  • 7.01
  • Diarra
  • 6.39
  • Thomasson
  • 6.39
  • Prcic
  • 6.40
  • Pierre-Gabriel
  • 6.54
  • Gameiro
  • 6.81
  • Diallo
  • 6.66
  • Lis
  • 7.13
  • Conté
  • 6.55
  • Palmer-Brown
  • 6.44
  • Porozo
  • 6.82
  • Baldé
  • 6.51
  • Kouamé
  • 6.93
  • Chavalerin
  • 6.65
  • Odobert
  • 6.45
  • Lopes
  • 6.92
  • Bruus
  • 6.31
  • Ripart
  • 6.61

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Strasbourg logo
  • Strasbourg
  • Troyes logo
  • Troyes
  • Strasbourg logo
  • Strasbourg
(16) 13 การทำประตู 11 (24)
(9) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (15)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
26.6 อายุเฉลี่ย 24.5
181.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183
(0.7) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(54%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (51%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Troyes logo
  • Troyes
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
14 Troyes 3 6 7 15
19 Strasbourg 1 8 7 11

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Strasbourg
Troyes
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Colin Dagba ลงไม่ได้ 6.54
Thomas Delaine อาจจะลงได้ 6.38
Maxime Le Marchand อาจจะลงได้ 6.54
Dimitri Liénard อาจจะลงได้ 6.44
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mama Baldé ลงไม่ได้ 7.02

บทวิเคราะห์

1
Strasbourg
1
Troyes

Premiership Rangers VS เซลติก 02-01-2023

Rangers
4-2-3-1
เซลติก
4-3-3
  • McGregor
  • 6.45
  • Barisic
  • 7.37
  • Davies
  • 6.77
  • Goldson
  • 7.18
  • Tavernier
  • 7.63
  • Jack
  • 6.64
  • Lundstram
  • 7.02
  • Kent
  • 7.26
  • Tillman
  • 7.24
  • Sakala
  • 6.95
  • Morelos
  • 6.58
  • Hart
  • 6.64
  • Taylor
  • 7.16
  • Starfelt
  • 7.39
  • Carter-Vickers
  • 7.07
  • Hatate
  • 7.12
  • Mooy
  • 6.75
  • McGregor
  • 7.25
  • O'Riley
  • 7.24
  • Maeda
  • 6.79
  • Furuhashi
  • 7.13
  • Abada
  • 6.82

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Rangers logo
  • Rangers
  • Celtic logo
  • เซลติก
  • Rangers logo
  • Rangers
(44) 26 การทำประตู 35 (59)
(34) 28 การส่งบอลให้ทำประตู 27 (45)
(6.7) 7 คะแนนเฉลี่ย 7 (6.9)
28.5 อายุเฉลี่ย 26.6
182.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 178.4
(1.5) 1.6 การยิงประตู 1.4 (1.2)
(50%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (56%)
(0.8) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.1) 1 การแย่งลูก 0.8 (0.9)
  • Celtic logo
  • เซลติก
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 เซลติก 18 0 1 54
2 Rangers 14 3 2 45

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Rangers
เซลติก
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Steven Davis ลงไม่ได้ 6.43
Nnamdi Ofoborh ลงไม่ได้ N/A
Ianis Hagi อาจจะลงได้ N/A
Filip Helander อาจจะลงได้ N/A
John Souttar อาจจะลงได้ 6.04
Tom Lawrence อาจจะลงได้ 7.33
Kemar Roofe อาจจะลงได้ 6.04
Ridvan Yilmaz อาจจะลงได้ 6.33
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
James McCarthy อาจจะลงได้ 6.14
Stephen Welsh อาจจะลงได้ 6.88
Anthony Ralston อาจจะลงได้ 7.09
Sead Haksabanovic อาจจะลงได้ 6.88

บทวิเคราะห์

1
Rangers
2
เซลติก

ลีกเอิง ล็องส์ VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 02-01-2023

ล็องส์
3-4-3
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
4-3-1-2
  • Samba
  • 6.80
  • Medina
  • 6.76
  • Danso
  • 6.98
  • Gradit
  • 6.80
  • Machado
  • 6.82
  • Fofana
  • 7.04
  • Samed
  • 6.8
  • Frankowski
  • 6.85
  • Saïd
  • 6.58
  • Openda
  • 6.72
  • Sotoca
  • 7.36
  • Donnarumma
  • 7.14
  • Bitshiabu
  • 6.52
  • Marquinhos
  • 6.82
  • Ramos
  • 6.75
  • Hakimi
  • 7.02
  • Vitinha
  • 6.66
  • Verratti
  • 7.12
  • Ruiz
  • 6.65
  • Soler
  • 6.72
  • Mbappé
  • 7.86
  • Ekitike
  • 6.41

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Lens logo
  • ล็องส์
  • Paris Saint-Germain logo
  • ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
  • Lens logo
  • ล็องส์
(26) 25 การทำประตู 21 (44)
(21) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (32)
(6.5) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.9)
26.5 อายุเฉลี่ย 25
179.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183
(0.9) 1.2 การยิงประตู 1 (1.1)
(53%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (55%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.8 (0.7)
(1) 0.9 การแย่งลูก 1.3 (1.5)
  • Paris Saint-Germain logo
  • ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 P. S-Germain 14 2 0 44
2 ล็องส์ 11 4 1 37

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ล็องส์
PSG
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jimmy Cabot ลงไม่ได้ 6.75
Adam Buksa ลงไม่ได้ 5.95
Wuilker Fariñez ลงไม่ได้ N/A
David da Costa อาจจะลงได้ 6.87
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Nuno Mendes ลงไม่ได้ 7.08
Danilo Pereira ลงไม่ได้ 6.82
Renato Sanches อาจจะลงได้ 6.52
Juan Bernat อาจจะลงได้ 6.62
Presnel Kimpembe ลงไม่ได้ 6.71
Lionel Messi ลงไม่ได้ 8.65

บทวิเคราะห์

2
ล็องส์
2
PSG

พรีเมียร์ลีก ฟอเรสต์ VS เชลซี 01-01-2023

ฟอเรสต์
4-3-3
เชลซี
4-3-3
  • Henderson
  • 6.57
  • Toffolo
  • 6.40
  • Boly
  • 6.37
  • Worrall
  • 6.44
  • Williams
  • 6.76
  • O'Brien
  • 6.33
  • Freuler
  • 6.33
  • Yates
  • 6.51
  • Dennis
  • 6.20
  • Surridge
  • 6.13
  • Johnson
  • 6.20
  • Arrizabalaga
  • 7.24
  • Cucurella
  • 6.66
  • Koulibaly
  • 6.81
  • Chalobah
  • 6.51
  • Azpilicueta
  • 6.73
  • Mount
  • 6.93
  • Jorginho
  • 6.57
  • Gallagher
  • 6.52
  • Aubameyang
  • 6.28
  • Havertz
  • 6.77
  • Sterling
  • 6.76

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Nottingham Forest logo
  • ฟอเรสต์
  • Chelsea logo
  • เชลซี
  • Nottingham Forest logo
  • ฟอเรสต์
(10) 4 การทำประตู 15 (19)
(4) 2 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (14)
(6.4) 6.4 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.7)
25.3 อายุเฉลี่ย 27.2
184.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.5
(0.7) 0.7 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(52%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (51%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.4)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.4 (1.4)
  • Chelsea logo
  • เชลซี
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 เชลซี 7 3 5 24
19 N. Forest 3 4 9 13

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ฟอเรสต์
เชลซี
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Giulian Biancone ลงไม่ได้ 6.21
Cheikhou Kouyaté ลงไม่ได้ 6.48
Omar Richards ลงไม่ได้ N/A
Moussa Niakhaté ลงไม่ได้ 6.96
Jesse Lingard อาจจะลงได้ 6.2
Morgan Gibbs-White อาจจะลงได้ 6.68
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Reece James ลงไม่ได้ 7.08
Wesley Fofana ลงไม่ได้ 6.68
N'Golo Kanté ลงไม่ได้ 7.2
Armando Broja ลงไม่ได้ 6.26
Ruben Loftus-Cheek ลงไม่ได้ 6.53
Ben Chilwell ลงไม่ได้ 6.51

บทวิเคราะห์

1
ฟอเรสต์
1
เชลซี

ลีกเอิง ลียง VS Clermont Foot 01-01-2023

ลียง
4-2-3-1
Clermont Foot
3-4-1-2
  • Lopes
  • 6.55
  • Kumbedi
  • 6.26
  • Lukeba
  • 6.65
  • Silva
  • 6.36
  • Diomandé
  • 6.5
  • Tolisso
  • 6.64
  • Caqueret
  • 6.77
  • Ekambi
  • 6.99
  • Cherki
  • 6.70
  • Tetê
  • 7.03
  • Lacazette
  • 7.49
  • Diaw
  • 6.84
  • Magnin
  • 6.50
  • Seidu
  • 6.73
  • Wieteska
  • 6.58
  • Borges
  • 6.81
  • Khaoui
  • 6.57
  • Gastien
  • 6.71
  • Allevinah
  • 6.26
  • Rashani
  • 6.47
  • Andric
  • 6.60
  • Kyei
  • 6.35

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Lyon logo
  • ลียง
  • Clermont Foot logo
  • Clermont Foot
  • Lyon logo
  • ลียง
(27) 23 การทำประตู 12 (18)
(18) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (12)
(6.7) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
25.1 อายุเฉลี่ย 27.1
179.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183
(0.9) 1.1 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(49%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (53%)
(0.8) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.2) 1.3 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • Clermont Foot logo
  • Clermont Foot
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 ลียง 7 3 6 24
11 C. Foot 5 4 7 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ลียง
Clermont Foot
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Malo Gusto ลงไม่ได้ 6.93
Julian Pollersbeck ลงไม่ได้ N/A
Jérôme Boateng ลงไม่ได้ 6.56
Henrique ลงไม่ได้ 6.35
Houssem Aouar อาจจะลงได้ 6.55
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mehdi Zeffane ลงไม่ได้ 6.05
Maximiliano Caufriez ลงไม่ได้ 6.56
Souleymane Cissé อาจจะลงได้ 6.18

บทวิเคราะห์

3
ลียง
1
Clermont Foot

League Two Walsall VS Mansfield 01-01-2023

Walsall
3-5-2
Mansfield
3-5-2
  • Evans
  • 6.58
  • Daniels
  • 6.95
  • McEntee
  • N/A
  • Monthe
  • 6.90
  • Gordon
  • 6.65
  • Kinsella
  • 7.01
  • Earing
  • 6.48
  • Hutchinson
  • 6.72
  • White
  • 6.58
  • Knowles
  • 6.90
  • James-Taylor
  • 6.25
  • Pym
  • 6.44
  • Hewitt
  • 6.76
  • Hawkins
  • 7.21
  • O'Toole
  • 6.25
  • McLaughlin
  • 6.96
  • Boateng
  • 6.54
  • Hartigan
  • 6.58
  • Quinn
  • 6.50
  • Gordon
  • 6.46
  • Lapslie
  • 6.87
  • Oates
  • 6.59

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Walsall logo
  • Walsall
  • Mansfield logo
  • Mansfield
  • Walsall logo
  • Walsall
(25) 10 การทำประตู 11 (32)
(17) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (21)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
24.5 อายุเฉลี่ย 28.5
184.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.7
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(45%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (53%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Mansfield logo
  • Mansfield
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 Mansfield 11 5 7 38
13 Walsall 9 6 7 33

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Walsall
Mansfield
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joe Riley ลงไม่ได้ N/A
Joss Labadie ลงไม่ได้ N/A
Danny Johnson ลงไม่ได้ 6.67
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Riley Harbottle อาจจะลงได้ 6.86
George Maris อาจจะลงได้ 6.76
Lewis Page อาจจะลงได้ 6.41
Kieran Wallace อาจจะลงได้ 6.38
Lucas Akins อาจจะลงได้ 6.54

บทวิเคราะห์

2
Walsall
1
Mansfield