กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ ยูเวนตุส VS อูดิเนเซ่ 08-01-2023

ยูเวนตุส
3-5-2
อูดิเนเซ่
3-5-2
  • Szczesny
  • 6.95
  • Sandro
  • 6.67
  • Gatti
  • 7.08
  • Danilo
  • 7.00
  • Kostic
  • 6.93
  • Rabiot
  • 7.2
  • Paredes
  • 6.44
  • Locatelli
  • 7.03
  • McKennie
  • 6.61
  • Kean
  • 6.54
  • Milik
  • 6.77
  • Silvestri
  • 6.59
  • Pérez
  • 6.64
  • Bijol
  • 7.03
  • Becão
  • 6.93
  • Udogie
  • 6.91
  • Arslan
  • 6.36
  • Walace
  • 6.68
  • Samardzic
  • 6.71
  • Pereyra
  • 6.92
  • Success
  • 6.36
  • Beto
  • 6.64

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Juventus logo
  • ยูเวนตุส
  • Udinese logo
  • อูดิเนเซ่
  • Juventus logo
  • ยูเวนตุส
(25) 14 การทำประตู 18 (24)
(19) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (21)
(6.7) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
27.4 อายุเฉลี่ย 25.6
185.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 186.4
(0.9) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(47%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (57%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Udinese logo
  • อูดิเนเซ่
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 ยูเวนตุส 10 4 2 34
8 อูดิเนเซ่ 6 7 3 25

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ยูเวนตุส
อูดิเนเซ่
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Leonardo Bonucci ลงไม่ได้ 6.66
Kaio Jorge ลงไม่ได้ N/A
Paul Pogba ลงไม่ได้ N/A
Dusan Vlahovic ลงไม่ได้ 7
Juan Cuadrado ลงไม่ได้ 7.03
Marley Aké ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Adam Masina ลงไม่ได้ 6.89

บทวิเคราะห์

1
ยูเวนตุส
1
อูดิเนเซ่

ตุรกี เบซิคตัส VS คาซิมปาซา 07-01-2023

เบซิคตัส
4-1-4-1
คาซิมปาซา
3-4-3
  • Günok
  • 6.58
  • Masuaku
  • 7.00
  • Sanuç
  • 6.88
  • Welinton
  • 7.05
  • Bingöl
  • 6.40
  • Josef
  • 6.67
  • Nkoudou
  • 6.75
  • Fernandes
  • 6.90
  • Uçan
  • 6.95
  • Tosun
  • 6.41
  • Weghorst
  • 7.30
  • Taskiran
  • 6.55
  • Donk
  • 6.47
  • Çiftpinar
  • 7.03
  • Graovac
  • 6.48
  • Engin
  • 6.27
  • Tirpan
  • 6.84
  • Eysseric
  • 6.70
  • Hadergjonaj
  • 6.75
  • Fall
  • 6.43
  • Hajradinovic
  • 6.66
  • Ouanes
  • 6.88

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Besiktas logo
  • เบซิคตัส
  • Kasimpasa logo
  • คาซิมปาซา
  • Besiktas logo
  • เบซิคตัส
(27) 19 การทำประตู 10 (16)
(20) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (9)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
29 อายุเฉลี่ย 29.8
184.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.1
(1) 1.2 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(53%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (46%)
(0.8) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.4) 1.3 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Kasimpasa logo
  • คาซิมปาซา
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 เบซิคตัส 7 5 3 26
12 คาซิมปาซา 5 3 8 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เบซิคตัส
คาซิมปาซา
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rachid Ghezzal ลงไม่ได้ 6.95
Romain Saïss ลงไม่ได้ 6.65
Valentin Rosier ลงไม่ได้ 6.78
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jeffrey Bruma ลงไม่ได้ 6.32
Fodé Koita ลงไม่ได้ 6.67
Tarkan Serbest อาจจะลงได้ 6.25

บทวิเคราะห์

3
เบซิคตัส
1
คาซิมปาซา

Liga Portugal Arouca VS เอสโตริล 07-01-2023

Arouca
4-3-3
เอสโตริล
4-3-3
  • Arruabarrena
  • 6.73
  • Quaresma
  • 6.35
  • Opoku
  • 6.55
  • Basso
  • 6.86
  • Esgaio
  • 6.67
  • Simão
  • 6.56
  • Soro
  • 6.24
  • Sylla
  • 6.38
  • Bukia
  • 6.52
  • Mújica
  • 6.49
  • Arsénio
  • 6.11
  • Figueira
  • 7.02
  • Joãozinho
  • 6.49
  • Vital
  • 6.54
  • Álvaro
  • 6.71
  • Santos
  • 6.79
  • Geraldes
  • 6.66
  • Rosier
  • 6.74
  • Carvalho
  • 6.38
  • Martins
  • 6.35
  • Carlos
  • 6.45
  • Gouveia
  • 7.06

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Arouca logo
  • Arouca
  • Estoril logo
  • เอสโตริล
  • Arouca logo
  • Arouca
(15) 9 การทำประตู 7 (14)
(11) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (12)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.4)
26.5 อายุเฉลี่ย 24.5
179.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.3
(0.6) 0.5 การยิงประตู 1 (0.8)
(46%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (47%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1) 1 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Estoril logo
  • เอสโตริล
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 Arouca 5 4 5 19
13 เอสโตริล 4 4 5 16

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Arouca
เอสโตริล
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Vitinho ลงไม่ได้ 6.48
Rafa Mújica อาจจะลงได้ 6.49
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Erison ลงไม่ได้ 6.49

บทวิเคราะห์

0
Arouca
1
เอสโตริล

พรีเมียร์ดัตช์ RKC Waalwijk VS SC Heerenveen 07-01-2023

RKC Waalwijk
3-4-1-2
SC Heerenveen
4-2-3-1
  • Pereira
  • 5.74
  • Adewoye
  • 6.70
  • Buijs
  • 6.69
  • Nieuwpoort
  • 6.54
  • Lutonda
  • 6.52
  • Anita
  • 6.22
  • Clement
  • 6.50
  • Lelieveld
  • 6.61
  • Oukili
  • 6.38
  • Jozefzoon
  • 6.38
  • Kuijpers
  • 6.30
  • Noppert
  • 6.82
  • Köhlert
  • 7.33
  • Bochniewicz
  • 7.07
  • Beek
  • 6.87
  • Ewijk
  • 6.98
  • Haye
  • 7.02
  • Tahiri
  • 6.72
  • Sarr
  • 6.96
  • Hajj
  • 6.60
  • Olsson
  • 6.39
  • Hooijdonk
  • 6.92

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • RKC Waalwijk logo
  • RKC Waalwijk
  • SC Heerenveen logo
  • SC Heerenveen
  • RKC Waalwijk logo
  • RKC Waalwijk
(24) 9 การทำประตู 16 (16)
(19) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (12)
(6.4) 6.4 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
25.8 อายุเฉลี่ย 24.6
179.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.4
(1) 0.8 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(45%) 42% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (52%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • SC Heerenveen logo
  • SC Heerenveen
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 SC Heerenveen 6 5 3 23
10 R. Waalwijk 4 5 5 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

RKC Waalwijk
SC Heerenveen
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mika Biereth ลงไม่ได้ 6.8
Michiel Kramer ลงไม่ได้ 6.99
Juriën Gaari ลงไม่ได้ 6.41
Iliass Bel Hassani ลงไม่ได้ 7.24
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
RKC Waalwijk
2
SC Heerenveen

LaLiga บียาร์ริล VS รีล มาดริด 07-01-2023

บียาร์ริล
4-2-3-1
รีล มาดริด
4-3-3
  • Rulli
  • 7.14
  • Moreno
  • 6.35
  • Torres
  • 6.73
  • Foyth
  • 7.04
  • Femenía
  • 6.5
  • Parejo
  • 7.03
  • Capoue
  • 6.81
  • Pino
  • 6.73
  • Baena
  • 6.62
  • Chukwueze
  • 6.56
  • Danjuma
  • 6.23
  • Lunin
  • 6.81
  • Mendy
  • 6.68
  • Alaba
  • 6.55
  • Rüdiger
  • 6.50
  • Vázquez
  • 6.61
  • Modric
  • 6.89
  • Tchouaméni
  • 7.08
  • Kroos
  • 7.10
  • Júnior
  • 7.38
  • Benzema
  • 7.65
  • Valverde
  • 7.32

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Villarreal logo
  • บียาร์ริล
  • Real Madrid logo
  • รีล มาดริด
  • Villarreal logo
  • บียาร์ริล
(16) 9 การทำประตู 27 (35)
(8) 4 การส่งบอลให้ทำประตู 16 (25)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 7 (6.7)
26.9 อายุเฉลี่ย 28.5
180.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.7
(0.9) 0.9 การยิงประตู 1.5 (1.3)
(50%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 61% (57%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.7)
(1.1) 1 การแย่งลูก 0.9 (1.1)
  • Real Madrid logo
  • รีล มาดริด
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 R. Madrid 12 2 1 38
7 บียาร์ริล 7 3 5 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บียาร์ริล
รีล มาดริด
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Giovani Lo Celso ลงไม่ได้ 6.75
Francis Coquelin ลงไม่ได้ 6.47
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Thibaut Courtois อาจจะลงได้ 6.67
Daniel Carvajal อาจจะลงได้ 6.56
Mariano Díaz อาจจะลงได้ 6.08

บทวิเคราะห์

1
บียาร์ริล
2
รีล มาดริด

League Two Mansfield VS Barrow 07-01-2023

Mansfield
3-5-2
Barrow
4-3-3
  • Pym
  • 6.42
  • Hewitt
  • 6.76
  • Hawkins
  • 7.21
  • O'Toole
  • 6.27
  • McLaughlin
  • 6.92
  • Boateng
  • 6.60
  • Hartigan
  • 6.57
  • Quinn
  • 6.48
  • Gordon
  • 6.50
  • Lapslie
  • 6.84
  • Oates
  • 6.70
  • Farman
  • 6.31
  • Brough
  • 6.70
  • Canavan
  • 6.67
  • Ray
  • 6.64
  • Brown
  • 6.56
  • Neal
  • 6.73
  • Foley
  • 6.65
  • Whitfield
  • 7.02
  • White
  • 6.44
  • Stevens
  • 6.27
  • Bennett
  • 6.27

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Mansfield logo
  • Mansfield
  • Barrow logo
  • Barrow
  • Mansfield logo
  • Mansfield
(33) 12 การทำประตู 7 (29)
(22) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 17 (21)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
28.5 อายุเฉลี่ย 28.3
181.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.5
(0.9) 0.9 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(52%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 60% (51%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Barrow logo
  • Barrow
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 Mansfield 11 5 8 38
10 Barrow 11 3 10 36

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Mansfield
Barrow
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Riley Harbottle ลงไม่ได้ 6.86
Ollie Clarke ลงไม่ได้ 6.68
George Maris อาจจะลงได้ 6.77
Lewis Page อาจจะลงได้ 6.41
Kieran Wallace อาจจะลงได้ 6.38
Lucas Akins อาจจะลงได้ 6.54
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
Mansfield
1
Barrow

League Two Leyton Orient VS Doncaster 07-01-2023

Leyton Orient
4-3-3
Doncaster
3-5-2
  • Vigouroux
  • 6.84
  • James
  • 6.84
  • Ogie
  • 6.30
  • Happe
  • 6.89
  • Hunt
  • 6.69
  • Mizouni
  • 6.96
  • Moncur
  • 6.72
  • Brown
  • 6.52
  • Wareham
  • 6.03
  • Kelman
  • 6.63
  • Archibald
  • 6.90
  • Mitchell
  • 6.57
  • Williams
  • 6.49
  • Anderson
  • 6.50
  • Knoyle
  • 6.71
  • Maxwell
  • 6.63
  • Biggins
  • 6.70
  • Molyneux
  • 6.56
  • Clayton
  • 6.69
  • Seaman
  • 6.40
  • Hurst
  • 6.50
  • Miller
  • 6.71

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Leyton Orient logo
  • Leyton Orient
  • Doncaster logo
  • Doncaster
  • Leyton Orient logo
  • Leyton Orient
(32) 15 การทำประตู 22 (30)
(18) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (20)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
23.9 อายุเฉลี่ย 25.3
178.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.1
(0.9) 0.9 การยิงประตู 1 (0.8)
(48%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (45%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1) 0.9 การแย่งลูก 0.9 (1.1)
  • Doncaster logo
  • Doncaster
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 L. Orient 16 5 3 53
8 Doncaster 11 4 9 37

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Leyton Orient
Doncaster
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Omar Beckles ลงไม่ได้ 6.82
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ollie Younger อาจจะลงได้ N/A

บทวิเคราะห์

0
Leyton Orient
1
Doncaster

League Two Rochdale VS Newport 07-01-2023

Rochdale
4-2-3-1
Newport
3-5-2
  • O'Donnell
  • 6.36
  • John
  • 6.42
  • Ebanks-Landell
  • 6.84
  • Nelson
  • 6.27
  • Seriki
  • 6.48
  • Malley
  • 6.15
  • Diagouraga
  • 6.28
  • Odoh
  • 6.29
  • Quigley
  • 6.76
  • Lloyd
  • 6.11
  • Henderson
  • 6.21
  • Day
  • 6.25
  • Drysdale
  • 6.61
  • Demetriou
  • 7.07
  • Farquharson
  • 7.22
  • Lewis
  • 6.59
  • Moriah-Welsh
  • 6.61
  • Waite
  • 6.35
  • Bennett
  • 6.74
  • Norman
  • 6.85
  • Zanzala
  • 6.74
  • Bogle
  • 6.68

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Rochdale logo
  • Rochdale
  • Newport logo
  • Newport
  • Rochdale logo
  • Rochdale
(17) 7 การทำประตู 17 (22)
(13) 3 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (12)
(6.4) 6.4 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
27.5 อายุเฉลี่ย 26.6
184.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.4
(0.6) 0.6 การยิงประตู 1 (0.9)
(50%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (54%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.6)
  • Newport logo
  • Newport
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
18 Newport 6 7 11 25
23 Rochdale 4 4 15 16

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Rochdale
Newport
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Luke Charman อาจจะลงได้ 6.17
Tahvon Campbell อาจจะลงได้ 6.07
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
James Clarke ลงไม่ได้ 6.51
Thierry Nevers ลงไม่ได้ 6.5

บทวิเคราะห์

1
Rochdale
0
Newport

League Two Crewe VS AFC Wimbledon 07-01-2023

Crewe
4-3-2-1
AFC Wimbledon
4-2-3-1
  • Okonkwo
  • 6.96
  • Adebisi
  • 6.51
  • Offord
  • 6.66
  • McDonald
  • 6.88
  • Mellor
  • 6.84
  • Griffiths
  • 6.52
  • Colkett
  • 6.45
  • Brook
  • 6.45
  • Uwakwe
  • 6.56
  • Agyei
  • 6.63
  • Sambou
  • 6.28
  • Tzanev
  • 6.60
  • Currie
  • 7.01
  • Towler
  • 6.59
  • Kalambayi
  • 6.59
  • Biler
  • 6.83
  • Marsh
  • 6.40
  • Woodyard
  • 6.46
  • Young-Coombes
  • 6.56
  • Pell
  • 6.87
  • Chislett
  • 6.86
  • Davison
  • 6.86

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Crewe logo
  • Crewe
  • AFC Wimbledon logo
  • AFC Wimbledon
  • Crewe logo
  • Crewe
(19) 12 การทำประตู 23 (29)
(15) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (15)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
24.5 อายุเฉลี่ย 23.5
182 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.8
(0.7) 0.9 การยิงประตู 0.8 (0.6)
(44%) 44% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (49%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.2)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • AFC Wimbledon logo
  • AFC Wimbledon
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
14 A. Wimbledon 9 7 8 34
17 Crewe 7 7 8 28

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Crewe
AFC Wimbledon
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Callum Ainley ลงไม่ได้ 6.62
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
Crewe
1
AFC Wimbledon

League Two Tranmere VS Sutton United 07-01-2023

Tranmere
4-1-3-2
Sutton United
4-4-2
  • Doohan
  • 6.57
  • Bristow
  • 6.89
  • Turnbull
  • 7.10
  • Davies
  • 6.98
  • Dacres-Cogley
  • 6.98
  • Merrie
  • 6.82
  • Morris
  • 6.66
  • O'Connor
  • 6.66
  • Hawkes
  • 6.66
  • Nevitt
  • 6.49
  • Hemmings
  • 6.92
  • Rose
  • 6.34
  • Milsom
  • 6.78
  • John
  • 6.93
  • Goodliffe
  • 6.71
  • Kizzi
  • 6.88
  • Randall
  • 6.74
  • Eastmond
  • 6.99
  • Smith
  • 6.34
  • Boldewijn
  • 6.39
  • Neufville
  • 6.52
  • Bugiel
  • 6.96

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Tranmere logo
  • Tranmere
  • Sutton United logo
  • Sutton United
  • Tranmere logo
  • Tranmere
(24) 19 การทำประตู 17 (24)
(17) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (11)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
25.7 อายุเฉลี่ย 27.6
180.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.3
(0.8) 1.1 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(47%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (52%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Sutton United logo
  • Sutton United
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 S. United 10 5 10 35
15 Tranmere 9 6 9 33

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Tranmere
Sutton United
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dynel Simeu ลงไม่ได้ 6.88
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
Tranmere
2
Sutton United

League Two Harrogate Town VS Colchester 07-01-2023

Harrogate Town
4-2-3-1
Colchester
3-4-1-2
  • Jameson
  • 6.62
  • Headley
  • 6.83
  • Burrell
  • 6.98
  • Mattock
  • 6.95
  • Ramsay
  • 6.66
  • Pattison
  • 7.00
  • Austerfield
  • 6.40
  • Thomson
  • 6.68
  • Muldoon
  • 6.44
  • Folarin
  • 6.63
  • Armstrong
  • 7.36
  • O'Hara
  • 6.57
  • Dallison-Lisbon
  • 6.68
  • Chambers
  • 6.61
  • Kelleher
  • N/A
  • Wood
  • N/A
  • Skuse
  • 6.39
  • Read
  • N/A
  • Tchamadeu
  • 6.48
  • Chilvers
  • 6.46
  • Hannant
  • 6.50
  • Tovide
  • 6.40

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Harrogate Town logo
  • Harrogate Town
  • Colchester logo
  • Colchester
  • Harrogate Town logo
  • Harrogate Town
(29) 24 การทำประตู 8 (21)
(22) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (16)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
26.6 อายุเฉลี่ย 26.2
180.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.7
(0.8) 1 การยิงประตู 0.6 (0.6)
(47%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (48%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.4) 1.3 การแย่งลูก 1 (0.8)
  • Colchester logo
  • Colchester
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
19 H. Town 6 5 12 23
21 Colchester 5 5 14 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Harrogate Town
Colchester
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Stephen Dooley ลงไม่ได้ 6.51
Will Smith ลงไม่ได้ N/A
Max Wright ลงไม่ได้ 6.08
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
Harrogate Town
1
Colchester

Premiership Ross County VS Livingston 07-01-2023

Ross County
3-4-3
Livingston
4-5-1
  • Laidlaw
  • 6.59
  • Iacovitti
  • 6.83
  • Watson
  • 6.56
  • Randall
  • 6.47
  • Harmon
  • 6.63
  • Callachan
  • 6.35
  • Tillson
  • 6.51
  • Johnson
  • 6.50
  • Olaigbe
  • 6.24
  • White
  • 6.56
  • Dhanda
  • 6.51
  • George
  • 6.63
  • Montaño
  • 6.99
  • Boyes
  • 6.14
  • Obileye
  • 6.52
  • Devlin
  • 6.55
  • Penrice
  • 6.2
  • Shinnie
  • 6.42
  • Kelly
  • 6.70
  • Kelly
  • 6.5
  • Bahamboula
  • 6.46
  • Anderson
  • 6.32

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Ross County logo
  • Ross County
  • Livingston logo
  • Livingston
  • Ross County logo
  • Ross County
(14) 10 การทำประตู 13 (17)
(9) 4 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (12)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
26.8 อายุเฉลี่ย 26.5
185.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.9
(0.5) 0.6 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(50%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (47%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 0.9 (0.8)
  • Livingston logo
  • Livingston
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 Livingston 7 4 8 25
12 R. County 4 4 12 16

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Ross County
Livingston
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ben Purrington อาจจะลงได้ 6.67
Alex Samuel อาจจะลงได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jason Holt ลงไม่ได้ 6.49
Tom Parkes อาจจะลงได้ N/A
Jamie Brandon อาจจะลงได้ 6.04
Joel Nouble อาจจะลงได้ 6.87

บทวิเคราะห์

1
Ross County
2
Livingston

Premiership St. Mirren VS Hearts 07-01-2023

St. Mirren
3-5-2
Hearts
3-4-3
  • Carson
  • 6.45
  • Dunne
  • 6.51
  • Gallagher
  • 6.59
  • Fraser
  • 6.57
  • Tanser
  • 6.55
  • O'Hara
  • 6.71
  • Kiltie
  • 6.38
  • Baccus
  • 6.65
  • Strain
  • 6.96
  • Main
  • 6.77
  • Brophy
  • 6.19
  • Clark
  • 6.65
  • Cochrane
  • 6.70
  • Rowles
  • 6.75
  • Sibbick
  • 6.25
  • Halliday
  • 6.62
  • Snodgrass
  • 6.92
  • Devlin
  • 6.63
  • Smith
  • 6.64
  • McKay
  • 6.71
  • Shankland
  • 7.06
  • Ginnelly
  • 6.59

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • St. Mirren logo
  • St. Mirren
  • Hearts logo
  • Hearts
  • St. Mirren logo
  • St. Mirren
(19) 12 การทำประตู 26 (35)
(10) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 16 (19)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
27.9 อายุเฉลี่ย 27.5
181.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.7
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(46%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (52%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.3) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.2)
  • Hearts logo
  • Hearts
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 Hearts 9 4 6 31
5 S. Mirren 7 5 6 26

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

St. Mirren
Hearts
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ethan Erhahon ลงไม่ได้ 6.56
Richard Tait อาจจะลงได้ 6.44
Jonah Ayunga อาจจะลงได้ 6.56
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Beni Baningime ลงไม่ได้ N/A
Liam Boyce ลงไม่ได้ 6.6
Craig Gordon ลงไม่ได้ 6.73
Peter Haring อาจจะลงได้ 6.54
Gary Mackay-Steven อาจจะลงได้ 6.34
Craig Halkett อาจจะลงได้ 6.83
Stephen Kingsley อาจจะลงได้ 6.55

บทวิเคราะห์

1
St. Mirren
1
Hearts

Premiership Aberdeen VS St. Johnstone 07-01-2023

Aberdeen
3-4-2-1
St. Johnstone
3-4-1-2
  • Roos
  • 6.62
  • Scales
  • 6.88
  • Stewart
  • 6.91
  • McCrorie
  • 6.68
  • Coulson
  • 6.59
  • Ramadani
  • 6.91
  • Clarkson
  • 6.83
  • Kennedy
  • 6.63
  • Duk
  • 6.77
  • Ramírez
  • 6.14
  • Miovski
  • 6.77
  • Matthews
  • 6.31
  • Mitchell
  • 6.67
  • Gordon
  • 6.81
  • McGowan
  • 6.63
  • Brown
  • 6.46
  • Carey
  • 6.65
  • Phillips
  • 6.17
  • Wright
  • 6.67
  • Murphy
  • 6.49
  • May
  • 6.67
  • Clark
  • 6.64

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Aberdeen logo
  • Aberdeen
  • St. Johnstone logo
  • St. Johnstone
  • Aberdeen logo
  • Aberdeen
(33) 27 การทำประตู 18 (23)
(17) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (13)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
25.7 อายุเฉลี่ย 27.9
184.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.2
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(46%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (48%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1) 0.9 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • St. Johnstone logo
  • St. Johnstone
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 Aberdeen 8 2 10 26
7 S. Johnstone 7 3 10 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Aberdeen
St. Johnstone
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Callum Roberts อาจจะลงได้ 5.95
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Connor McLennan ลงไม่ได้ 6.26
Christopher Kane อาจจะลงได้ N/A
Murray Davidson อาจจะลงได้ 6.33
Melker Hallberg อาจจะลงได้ 6.58

บทวิเคราะห์

1
Aberdeen
0
St. Johnstone

Premiership เซลติก VS Kilmarnock 07-01-2023

เซลติก
4-3-3
Kilmarnock
3-5-2
  • Hart
  • 6.62
  • Taylor
  • 7.12
  • Starfelt
  • 7.31
  • Carter-Vickers
  • 7.06
  • Johnston
  • 6.62
  • Hatate
  • 7.12
  • McGregor
  • 7.21
  • O'Riley
  • 7.18
  • Maeda
  • 6.83
  • Furuhashi
  • 7.13
  • Forrest
  • 6.96
  • Walker
  • 6.66
  • Mayo
  • 6.58
  • Taylor
  • 6.87
  • Wright
  • 6.82
  • Chrisene
  • 6.73
  • McKenzie
  • 6.28
  • Alston
  • 6.21
  • Polworth
  • 6.70
  • Armstrong
  • 6.86
  • Robinson
  • 6.40
  • Doidge
  • 6.44

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Celtic logo
  • เซลติก
  • Kilmarnock logo
  • Kilmarnock
  • Celtic logo
  • เซลติก
(61) 32 การทำประตู 14 (16)
(45) 22 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (8)
(6.9) 7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
26.8 อายุเฉลี่ย 27.5
178.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.8
(1.2) 1.4 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(56%) 59% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (51%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.3) 1 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Kilmarnock logo
  • Kilmarnock
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 เซลติก 18 1 1 55
9 Kilmarnock 5 5 10 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เซลติก
Kilmarnock
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
James McCarthy อาจจะลงได้ 6.14
Stephen Welsh อาจจะลงได้ 6.88
Anthony Ralston อาจจะลงได้ 7.09
Sead Haksabanovic อาจจะลงได้ 6.88
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kyle Lafferty ลงไม่ได้ 6.43
Innes Cameron อาจจะลงได้ 6.27
Jeriel Dorsett อาจจะลงได้ 6.39

บทวิเคราะห์

3
เซลติก
0
Kilmarnock

League One Morecambe VS Cheltenham 07-01-2023

Morecambe
3-5-2
Cheltenham
3-5-2
  • Ripley
  • 7.02
  • Rawson
  • 6.88
  • Bedeau
  • 6.55
  • Delaney
  • 6.85
  • Mayor
  • 6.58
  • Weir
  • 6.95
  • Shaw
  • 6.90
  • Gibson
  • 6.69
  • Cooney
  • 6.70
  • Stockton
  • 6.33
  • Phillips
  • 6.63
  • Southwood
  • 6.75
  • Long
  • 6.63
  • Taylor
  • 7.23
  • Freestone
  • 6.95
  • Williams
  • 6.54
  • Sercombe
  • 6.93
  • Bonds
  • 6.59
  • Olayinka
  • 6.25
  • Broom
  • 6.53
  • May
  • 6.71
  • Brown
  • 6.19

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Morecambe logo
  • Morecambe
  • Cheltenham logo
  • Cheltenham
  • Morecambe logo
  • Morecambe
(23) 19 การทำประตู 12 (17)
(17) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (12)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
23.5 อายุเฉลี่ย 24.6
187.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 177
(0.7) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(52%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (52%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Cheltenham logo
  • Cheltenham
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
18 Cheltenham 8 4 11 28
22 Morecambe 4 9 11 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Morecambe
Cheltenham
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Courtney Duffus ลงไม่ได้ N/A
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

0
Morecambe
1
Cheltenham

League One โบลตัน VS Plymouth 07-01-2023

โบลตัน
3-4-1-2
Plymouth
3-4-2-1
  • Trafford
  • 6.91
  • Johnston
  • 6.99
  • Aimson
  • 7.05
  • Toal
  • 7.24
  • Iredale
  • 6.79
  • Morley
  • 6.73
  • Sheehan
  • 6.46
  • Bradley
  • 6.90
  • Lee
  • 6.75
  • Charles
  • 6.51
  • Bödvarsson
  • 6.42
  • Cooper
  • 7.13
  • Wilson
  • 6.60
  • Scarr
  • 6.95
  • Lonwijk
  • 6.72
  • Mumba
  • 7.07
  • Houghton
  • 6.58
  • Randell
  • 6.90
  • Edwards
  • 6.93
  • Mayor
  • 6.74
  • Whittaker
  • 7.02
  • Ennis
  • 6.72

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bolton logo
  • โบลตัน
  • Plymouth logo
  • Plymouth
  • Bolton logo
  • โบลตัน
(29) 21 การทำประตู 25 (45)
(18) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 28 (34)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.5)
25.5 อายุเฉลี่ย 25.6
183.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.4
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1.1 (1.1)
(48%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (50%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Plymouth logo
  • Plymouth
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 Plymouth 17 5 3 56
5 โบลตัน 11 7 6 40

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

โบลตัน
Plymouth
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lloyd Isgrove ลงไม่ได้ 6.28
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Finn Azaz ลงไม่ได้ 7.12
Brendan Galloway ลงไม่ได้ 6.51

บทวิเคราะห์

1
โบลตัน
2
Plymouth

League One Cambridge U VS Bristol Rovers 07-01-2023

Cambridge U
4-2-3-1
Bristol Rovers
3-4-1-2
  • Mannion
  • 6.44
  • Williams
  • 6.43
  • Rossi
  • 6.46
  • Jones
  • 6.73
  • Dunk
  • 6.72
  • Digby
  • 6.79
  • Worman
  • 6.48
  • Brophy
  • 6.39
  • Lankester
  • 6.29
  • Knibbs
  • 6.45
  • Smith
  • 6.56
  • Belshaw
  • 6.62
  • Thomas
  • 6.90
  • Connolly
  • 6.51
  • Gibson
  • 6.67
  • Sinclair
  • 6.46
  • Finley
  • 6.81
  • Coutts
  • 6.63
  • Anderson
  • 6.44
  • Evans
  • 6.90
  • Coburn
  • 7.11
  • Collins
  • 7.37

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Cambridge U logo
  • Cambridge U
  • Bristol Rovers logo
  • Bristol Rovers
  • Cambridge U logo
  • Cambridge U
(21) 13 การทำประตู 31 (39)
(16) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 21 (28)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
25.4 อายุเฉลี่ย 26.1
183.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.9
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1 (0.8)
(50%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (44%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Bristol Rovers logo
  • Bristol Rovers
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 B. Rovers 9 7 9 34
19 C. U 7 3 14 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Cambridge U
Bristol Rovers
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mamadou Jobe ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Josh Grant ลงไม่ได้ 6.09

บทวิเคราะห์

0
Cambridge U
1
Bristol Rovers

League One ชาร์ลตัน VS Lincoln City 07-01-2023

ชาร์ลตัน
4-3-3
Lincoln City
3-4-3
  • Maynard-Brewer
  • 6.29
  • Sessegnon
  • 6.64
  • Ness
  • 6.96
  • Inniss
  • 6.72
  • Clare
  • 6.64
  • Fraser
  • 6.90
  • Dobson
  • 6.92
  • Morgan
  • 6.67
  • Blackett-Taylor
  • 6.70
  • Leaburn
  • 6.60
  • Rak-Sakyi
  • 6.93
  • Rushworth
  • 6.70
  • Walsh
  • 6.59
  • O'Connor
  • 6.86
  • Eyoma
  • 6.70
  • Roughan
  • 6.66
  • Virtue
  • 6.70
  • Sanders
  • 6.62
  • Poole
  • 6.86
  • Vernam
  • 6.30
  • House
  • 6.71
  • Diamond
  • 6.90

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Charlton logo
  • ชาร์ลตัน
  • Lincoln City logo
  • Lincoln City
  • Charlton logo
  • ชาร์ลตัน
(34) 24 การทำประตู 15 (22)
(27) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (12)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
23.3 อายุเฉลี่ย 23.6
184 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.1
(0.8) 1 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(55%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (48%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.5) 1 การแย่งลูก 1.3 (1.8)
  • Lincoln City logo
  • Lincoln City
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
15 L. City 6 11 6 29
17 ชาร์ลตัน 6 10 8 28

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ชาร์ลตัน
Lincoln City
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joseph Wollacott ลงไม่ได้ 6.49
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Adam Jackson ลงไม่ได้ 6.43

บทวิเคราะห์

2
ชาร์ลตัน
1
Lincoln City

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ ฟิออเรนติน่า VS ซาสซัวโล 07-01-2023

ฟิออเรนติน่า
4-2-3-1
ซาสซัวโล
4-3-3
  • Terracciano
  • 6.43
  • Biraghi
  • 6.93
  • Martínez
  • 7.17
  • Milenkovic
  • 6.86
  • Dodô
  • 6.42
  • Duncan
  • 6.29
  • Amrabat
  • 6.37
  • Kouamé
  • 6.81
  • Bonaventura
  • 6.87
  • Ikoné
  • 6.56
  • Cabral
  • 6.52
  • Consigli
  • 6.38
  • Rogerio
  • 6.46
  • Ferrari
  • 6.34
  • Erlic
  • 6.57
  • Toljan
  • 6.45
  • Traorè
  • 6.07
  • Henrique
  • 6.39
  • Frattesi
  • 6.82
  • Laurienté
  • 7.20
  • Pinamonti
  • 6.44
  • Berardi
  • 6.55

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Fiorentina logo
  • ฟิออเรนติน่า
  • Sassuolo logo
  • ซาสซัวโล
  • Fiorentina logo
  • ฟิออเรนติน่า
(19) 13 การทำประตู 11 (16)
(17) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (12)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
27.1 อายุเฉลี่ย 26
182.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.5
(1.1) 1 การยิงประตู 1.3 (1)
(54%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 41% (46%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.8)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 0.8 (0.7)
  • Sassuolo logo
  • ซาสซัวโล
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 ฟิออเรนติน่า 5 5 6 20
16 ซาสซัวโล 4 4 8 16

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ฟิออเรนติน่า
ซาสซัวโล
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rolando Mandragora ลงไม่ได้ 6.7
Nicolás González ลงไม่ได้ 6.28
Riccardo Sottil ลงไม่ได้ 6.67
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mert Müldür ลงไม่ได้ 6.24
Maxime Lopez ลงไม่ได้ 6.56

บทวิเคราะห์

1
ฟิออเรนติน่า
2
ซาสซัวโล

ตุรกี Hatayspor VS Antalyaspor 07-01-2023

Hatayspor
4-1-4-1
Antalyaspor
3-4-1-2
  • Kardesler
  • 6.75
  • Adekugbe
  • 6.44
  • Falette
  • 6.06
  • Vranjes
  • 6.50
  • Çörekçi
  • 6.59
  • Aabid
  • 6.14
  • Kaabi
  • 6.62
  • Ergün
  • 6.57
  • Ribeiro
  • 6.45
  • Lobzhanidze
  • 6.42
  • Yildirim
  • 6.46
  • Uysal
  • 6.21
  • Sari
  • 6.40
  • Kudryashov
  • 6.23
  • Toprak
  • 6.61
  • Vural
  • 6.79
  • Fernando
  • 6.96
  • Akyol
  • 6.33
  • Balci
  • 6.57
  • Ribeiro
  • 6.38
  • Adriano
  • 6.33
  • Wright
  • 6.99

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hatayspor logo
  • Hatayspor
  • Antalyaspor logo
  • Antalyaspor
  • Hatayspor logo
  • Hatayspor
(15) 11 การทำประตู 17 (19)
(11) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (12)
(6.3) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
29.1 อายุเฉลี่ย 30.3
180.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.5
(0.8) 1 การยิงประตู 1.1 (0.8)
(51%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (46%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.3 (1.5)
  • Antalyaspor logo
  • Antalyaspor
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
15 Antalyaspor 5 1 9 16
16 Hatayspor 4 4 8 16

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Hatayspor
Antalyaspor
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Burak Öksüz อาจจะลงได้ 6.45
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Alassane Ndao ลงไม่ได้ 6.29
Houssam Ghacha ลงไม่ได้ 6.56
Shoya Nakajima ลงไม่ได้ 6.35

บทวิเคราะห์

1
Hatayspor
0
Antalyaspor

League Two Salford City VS Northampton 07-01-2023

Salford City
4-2-3-1
Northampton
4-2-3-1
  • King
  • 6.71
  • Touray
  • 6.97
  • Vassell
  • 6.81
  • Nartey
  • 6.91
  • Bolton
  • 6.69
  • Watson
  • 6.67
  • Watt
  • 7.30
  • McAleny
  • 6.84
  • Galbraith
  • 6.64
  • Bailey
  • 6.54
  • Smith
  • 6.81
  • Burge
  • 6.56
  • Odimayo
  • 6.61
  • Guthrie
  • 7.04
  • Sherring
  • 6.87
  • McGowan
  • 6.65
  • McWilliams
  • 6.69
  • Leonard
  • 6.60
  • Appéré
  • 6.52
  • Felix-Eppiah
  • 6.11
  • Pinnock
  • 7.00
  • Hoskins
  • 7.48

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Salford City logo
  • Salford City
  • Northampton logo
  • Northampton
  • Salford City logo
  • Salford City
(29) 18 การทำประตู 28 (38)
(25) 20 การส่งบอลให้ทำประตู 16 (22)
(6.7) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
26 อายุเฉลี่ย 25.4
181.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.4
(1) 0.9 การยิงประตู 1 (0.8)
(51%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (50%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Northampton logo
  • Northampton
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 Northampton 13 7 4 46
11 S. City 10 5 8 35

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Salford City
Northampton
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Callum Hendry ลงไม่ได้ 6.86
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tyler Magloire ลงไม่ได้ 6.77

บทวิเคราะห์

2
Salford City
1
Northampton

เอฟเอ คัพ คริสตัล พาเลซ VS เซาแธมป์ตัน 07-01-2023

คริสตัล พาเลซ
4-2-3-1
เซาแธมป์ตัน
3-5-2
  • Guaita
  • Ward
  • Guéhi
  • Andersen
  • Clyne
  • Schlupp
  • Milivojevic
  • Zaha
  • Hughes
  • Olise
  • Édouard
  • Bazunu
  • Salisu
  • Lyanco
  • Caleta-Car
  • Perraud
  • Elyounoussi
  • Maitland-Niles
  • Ward-Prowse
  • Walker-Peters
  • Adams
  • Armstrong

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

คริสตัล พาเลซ
เซาแธมป์ตัน
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Sam Johnstone ลงไม่ได้
Tyrick Mitchell ลงไม่ได้
James McArthur ลงไม่ได้
Nathan Ferguson ลงไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Alex McCarthy ลงไม่ได้
Theo Walcott ลงไม่ได้
Tino Livramento ลงไม่ได้
Juan Larios ลงไม่ได้
Armel Bella-Kotchap อาจจะลงได้

บทวิเคราะห์

2
คริสตัล พาเลซ
1
เซาแธมป์ตัน

เอฟเอ คัพ สเปอร์ส VS Portsmouth 07-01-2023

สเปอร์ส
3-4-3
Portsmouth
4-4-2
  • Forster
  • Davies
  • Sánchez
  • Tanganga
  • Sessegnon
  • Højbjerg
  • Sarr
  • Royal
  • Heung-Min
  • Kane
  • Gil
  • Griffiths
  • Ogilvie
  • Raggett
  • Morrison
  • Swanson
  • Koroma
  • Tunnicliffe
  • Morrell
  • Dale
  • Curtis
  • Bishop

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

สเปอร์ส
Portsmouth
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Dejan Kulusevski ลงไม่ได้
Richarlison ลงไม่ได้
Rodrigo Bentancur ลงไม่ได้
Lucas Moura ลงไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Joe Rafferty ลงไม่ได้
Michael Jacobs ลงไม่ได้
Louis Thompson ลงไม่ได้
Marlon Pack ลงไม่ได้
Dane Scarlett ลงไม่ได้

บทวิเคราะห์

3
สเปอร์ส
0
Portsmouth

Liga Portugal Famalicao VS Vizela 07-01-2023

Famalicao
4-3-3
Vizela
4-3-3
  • Júnior
  • 6.83
  • Moura
  • 6.56
  • Riccieli
  • 6.81
  • Mihaj
  • 6.64
  • Penetra
  • 6.89
  • Assunção
  • 6.47
  • 6.11
  • Colombatto
  • 6.87
  • Jaime
  • 7.02
  • Cádiz
  • 6.52
  • Pablo
  • 6.89
  • Buntic
  • 6.76
  • Pereira
  • 6.82
  • Wilson
  • 6.89
  • Anderson
  • 6.88
  • Julião
  • 6.7
  • Samu
  • 7.02
  • Claudemir
  • 6.47
  • Guzzo
  • 6.72
  • Moreira
  • 6.70
  • Osmajic
  • 6.44
  • Bondoso
  • 6.56

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Famalicao logo
  • Famalicao
  • Vizela logo
  • Vizela
  • Famalicao logo
  • Famalicao
(13) 6 การทำประตู 10 (13)
(12) 4 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (10)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
22.4 อายุเฉลี่ย 26.2
184 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.7
(0.8) 0.8 การยิงประตู 1.1 (1)
(51%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (49%)
(0.8) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.2) 1.3 การแย่งลูก 1.2 (1.1)
  • Vizela logo
  • Vizela
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 Vizela 5 3 6 18
14 Famalicao 4 2 8 14

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Famalicao
Vizela
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Theo Fonseca ลงไม่ได้ 6.16
José Luis Rodríguez ลงไม่ได้ 6.77
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
Famalicao
1
Vizela

เอฟเอ คัพ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS เอฟเวอร์ตัน 07-01-2023

แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
4-2-3-1
เอฟเวอร์ตัน
4-3-3
  • Gea
  • Malacia
  • Martínez
  • Varane
  • Dalot
  • Fred
  • Casemiro
  • Rashford
  • Fernandes
  • Garnacho
  • Martial
  • Pickford
  • Mykolenko
  • Tarkowski
  • Coady
  • Coleman
  • Onana
  • Gueye
  • Iwobi
  • Gray
  • Calvert-Lewin
  • McNeil

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Man Utd
เอฟเวอร์ตัน
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Axel Tuanzebe ลงไม่ได้
Donny van de Beek ลงไม่ได้
Jadon Sancho ลงไม่ได้
Anthony Martial อาจจะลงได้
Antony อาจจะลงได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Nathan Patterson ลงไม่ได้
Andros Townsend ลงไม่ได้
Michael Keane ลงไม่ได้
James Garner ลงไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
Man Utd
0
เอฟเวอร์ตัน

LaLiga บาเลนเซีย VS Cadiz 07-01-2023

บาเลนเซีย
4-2-3-1
Cadiz
4-4-2
  • Mamardashvili
  • 6.68
  • Gayà
  • 7.13
  • Özkacar
  • 6.85
  • Paulista
  • 6.47
  • Correia
  • 6.71
  • Moriba
  • 6.33
  • Musah
  • 6.54
  • Lino
  • 6.96
  • Almeida
  • 6.86
  • Kluivert
  • 6.59
  • Cavani
  • 6.81
  • Ledesma
  • 7.05
  • Espino
  • 6.42
  • Hernández
  • 6.35
  • Fali
  • 6.35
  • Carcelén
  • 6.43
  • Ocampo
  • 6.29
  • Fernández
  • 6.43
  • Alcaraz
  • 6.30
  • Bongonda
  • 6.27
  • Sobrino
  • 6.45
  • Negredo
  • 6.38

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Valencia logo
  • บาเลนเซีย
  • Cadiz logo
  • Cadiz
  • Valencia logo
  • บาเลนเซีย
(23) 12 การทำประตู 5 (9)
(12) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 4 (7)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.4 (6.3)
24.4 อายุเฉลี่ย 29.9
180.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.4
(1) 1.2 การยิงประตู 0.7 (0.6)
(48%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (48%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.3)
(1.5) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Cadiz logo
  • Cadiz
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 บาเลนเซีย 5 4 6 19
19 Cadiz 2 6 7 12

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บาเลนเซีย
Cadiz
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jaume Doménech ลงไม่ได้ N/A
Nico González ลงไม่ได้ 6.51
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joseba Zaldúa ลงไม่ได้ 6.38
Jon Ander Garrido ลงไม่ได้ N/A
Victor Chust อาจจะลงได้ 6.39
Juan Cala อาจจะลงได้ 6.3
David Gil อาจจะลงได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
บาเลนเซีย
0
Cadiz

Liga Portugal เบนฟิก้า VS Portimonense 07-01-2023

เบนฟิก้า
4-2-3-1
Portimonense
4-2-3-1
  • Vlachodimos
  • 6.71
  • Grimaldo
  • 7.50
  • Silva
  • 7.26
  • Otamendi
  • 7.03
  • Bah
  • 6.94
  • Florentino
  • 7.06
  • Aursnes
  • 6.54
  • Draxler
  • 6.54
  • Mário
  • 7.40
  • Neres
  • 7.40
  • Ramos
  • 7.20
  • Nakamura
  • 6.82
  • Seck
  • 6.78
  • Pedrão
  • 6.84
  • Relvas
  • 6.99
  • Moufi
  • 6.84
  • Diaby
  • 6.61
  • Klismahn
  • 6.23
  • Luquinha
  • 6.76
  • Estrela
  • 6.83
  • Gomes
  • 6.41
  • Cariello
  • 6.62

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Benfica logo
  • เบนฟิก้า
  • Portimonense logo
  • Portimonense
  • Benfica logo
  • เบนฟิก้า
(36) 23 การทำประตู 7 (13)
(23) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (8)
(6.7) 7.1 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
26.1 อายุเฉลี่ย 24.5
181.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.5
(1.2) 1.2 การยิงประตู 0.8 (1)
(56%) 58% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 61% (55%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Portimonense logo
  • Portimonense
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 เบนฟิก้า 12 1 1 37
8 Portimonense 6 1 7 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เบนฟิก้า
Portimonense
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rafa ลงไม่ได้ 7.24
David Neres อาจจะลงได้ 7.4
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Carlinhos ลงไม่ได้ N/A
Welinton Júnior ลงไม่ได้ 6.83

บทวิเคราะห์

3
เบนฟิก้า
1
Portimonense

พรีเมียร์ดัตช์ ทเวนเต้ VS FC Emmen 07-01-2023

ทเวนเต้
4-2-3-1
FC Emmen
4-2-3-1
  • Unnerstall
  • 6.80
  • Smal
  • 7.19
  • Pleguezuelo
  • 6.73
  • Hilgers
  • 6.83
  • Salah-Eddine
  • 6.65
  • Vlap
  • 6.49
  • Zerrouki
  • 7.24
  • Misidjan
  • 6.91
  • Steijn
  • 6.76
  • Cerny
  • 6.90
  • Wolfswinkel
  • 7.21
  • Hart
  • 6.41
  • Burnet
  • 6.40
  • Veldmate
  • 6.63
  • Araujo
  • 6.57
  • Bouchouari
  • 6.86
  • Veendorp
  • 6.39
  • Bernadou
  • 6.72
  • Assehnoun
  • 6.20
  • Diemers
  • 6.79
  • Mendes
  • 6.46
  • Zivkovic
  • 6.53

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Twente logo
  • ทเวนเต้
  • FC Emmen logo
  • FC Emmen
  • Twente logo
  • ทเวนเต้
(24) 18 การทำประตู 7 (13)
(15) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (9)
(6.7) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
25.5 อายุเฉลี่ย 26.5
182.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.8
(1.1) 1.4 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(45%) 44% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (47%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.3 (1.4)
  • FC Emmen logo
  • FC Emmen
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 ทเวนเต้ 8 3 3 27
16 FC Emmen 2 5 7 11

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ทเวนเต้
FC Emmen
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joshua Brenet ลงไม่ได้ 7.18
Wout Brama ลงไม่ได้ 6.22
Christos Tzolis ลงไม่ได้ 6.42
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Maikel Kieftenbeld ลงไม่ได้ 5.23
Jeff Hardeveld ลงไม่ได้ 6.67
Gonzalo Sánchez ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
ทเวนเต้
1
FC Emmen

LaLiga เอลเช VS เซลตา บีโก 07-01-2023

เอลเช
3-5-2
เซลตา บีโก
4-1-3-2
  • Badia
  • 6.62
  • Roco
  • 6.09
  • González
  • 6.29
  • Bigas
  • 6.34
  • Clerc
  • 6.40
  • Guti
  • 6.19
  • Mascarell
  • 6.28
  • Gumbau
  • 6.30
  • Palacios
  • 6.27
  • Boyé
  • 6.35
  • Milla
  • 6.47
  • Marchesín
  • 6.50
  • Galán
  • 6.75
  • Núñez
  • 6.50
  • Aidoo
  • 6.51
  • Mingueza
  • 6.34
  • Rodríguez
  • 6.68
  • Veiga
  • 6.58
  • Beltrán
  • 6.29
  • Cervi
  • 6.67
  • Aspas
  • 7.00
  • Larsen
  • 6.40

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Elche logo
  • เอลเช
  • Celta Vigo logo
  • เซลตา บีโก
  • Elche logo
  • เอลเช
(10) 4 การทำประตู 14 (15)
(9) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (13)
(6.3) 6.3 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
28.8 อายุเฉลี่ย 26.3
182.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.6
(0.5) 0.5 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(51%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (46%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1.3 (1.4)
  • Celta Vigo logo
  • เซลตา บีโก
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
17 C. Vigo 3 4 8 13
20 เอลเช 0 4 11 4

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เอลเช
เซลตา บีโก
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jony Álamo ลงไม่ได้ N/A
John Donald ลงไม่ได้ 5.71
Álex Collado ลงไม่ได้ 6.66
Josan ลงไม่ได้ 6.12
Domingos Quina ลงไม่ได้ 5.98
Gonzalo Verdú ลงไม่ได้ 6.24
Nicolás Fernández Mercau อาจจะลงได้ 6.21
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Carles Pérez อาจจะลงได้ 6.23

บทวิเคราะห์

0
เอลเช
2
เซลตา บีโก