เอฟเอ คัพ แมนเชสเตอร์ ซิตี VS เชลซี 08-01-2023

แมนเชสเตอร์ ซิตี
4-2-3-1
เชลซี
4-2-3-1
  • Ortega
  • Gómez
  • Stones
  • Akanji
  • Lewis
  • Gündogan
  • Rodri
  • Grealish
  • Palmer
  • Mahrez
  • Álvarez
  • Arrizabalaga
  • Cucurella
  • Koulibaly
  • Silva
  • Azpilicueta
  • Kovacic
  • Zakaria
  • Chukwuemeka
  • Mount
  • Ziyech
  • Havertz

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Man City
เชลซี
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Rúben Dias ลงไม่ได้
Aymeric Laporte อาจจะลงได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
N'Golo Kanté ลงไม่ได้
Reece James ลงไม่ได้
Édouard Mendy ลงไม่ได้
Armando Broja ลงไม่ได้
Raheem Sterling อาจจะลงได้
Christian Pulisic อาจจะลงได้
Wesley Fofana อาจจะลงได้

บทวิเคราะห์

2
Man City
0
เชลซี

Premiership Dundee United VS Rangers 08-01-2023

Dundee United
3-4-2-1
Rangers
4-2-3-1
  • Birighitti
  • 6.54
  • McMann
  • 6.68
  • Edwards
  • 6.69
  • Smith
  • 6.54
  • Behich
  • 6.70
  • Sibbald
  • 6.52
  • Levitt
  • 6.82
  • Freeman
  • 6.39
  • Middleton
  • 6.37
  • Harkes
  • 6.30
  • Watt
  • 6.69
  • McGregor
  • 6.42
  • Barisic
  • 7.31
  • Davies
  • 6.72
  • Goldson
  • 7.12
  • Tavernier
  • 7.60
  • Kamara
  • 6.22
  • Lundstram
  • 7.03
  • Kent
  • 7.29
  • Tillman
  • 7.23
  • Sakala
  • 7.00
  • Morelos
  • 6.59

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Dundee United logo
  • Dundee United
  • Rangers logo
  • Rangers
  • Dundee United logo
  • Dundee United
(21) 14 การทำประตู 27 (46)
(14) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 29 (35)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 7 (6.7)
26.7 อายุเฉลี่ย 28.2
179.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.1
(0.7) 0.7 การยิงประตู 1.5 (1.5)
(49%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (51%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.8)
(1.3) 1 การแย่งลูก 1 (1)
  • Rangers logo
  • Rangers
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 Rangers 14 4 2 46
11 D. United 5 4 10 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Dundee United
Rangers
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Steven Davis ลงไม่ได้ 6.43
Filip Helander ลงไม่ได้ N/A
Tom Lawrence ลงไม่ได้ 7.33
Kemar Roofe ลงไม่ได้ 6.04
Ridvan Yilmaz ลงไม่ได้ 6.33
Nnamdi Ofoborh ลงไม่ได้ N/A
Ianis Hagi อาจจะลงได้ N/A
John Souttar อาจจะลงได้ 6.04

บทวิเคราะห์

1
Dundee United
2
Rangers

ตุรกี เฟเนบาร์เช่ VS กาลาตาซาราย 08-01-2023

เฟเนบาร์เช่
3-4-3
กาลาตาซาราย
4-2-3-1
  • Bayindir
  • 6.69
  • Aziz
  • 6.58
  • Szalai
  • 6.67
  • Henrique
  • 6.95
  • Kadioglu
  • 6.96
  • Rossi
  • 6.61
  • Arão
  • 7.14
  • Osayi-Samuel
  • 6.47
  • King
  • 7.66
  • Batshuayi
  • 6.94
  • Kahveci
  • 6.92
  • Muslera
  • 6.81
  • Dubois
  • 6.58
  • Nelsson
  • 6.67
  • Bardakçi
  • 6.77
  • Boey
  • 7.26
  • Oliveira
  • 7.12
  • Torreira
  • 6.82
  • Aktürkoglu
  • 6.81
  • Mertens
  • 7.03
  • Yilmaz
  • 6.61
  • Icardi
  • 7.78

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Fenerbahce logo
  • เฟเนบาร์เช่
  • Galatasaray logo
  • กาลาตาซาราย
  • Fenerbahce logo
  • เฟเนบาร์เช่
(42) 19 การทำประตู 17 (26)
(26) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (21)
(6.7) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
27 อายุเฉลี่ย 27.6
182.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.3
(1.1) 1.1 การยิงประตู 1.3 (1.2)
(56%) 60% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (53%)
(0.7) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.6)
(0.9) 0.9 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Galatasaray logo
  • กาลาตาซาราย
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 กาลาตาซาราย 11 3 2 36
2 เฟเนบาร์เช่ 11 2 3 35

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เฟเนบาร์เช่
กาลาตาซาราย
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
João Pedro ลงไม่ได้ 6.37
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mathias Ross ลงไม่ได้ N/A
Kazimcan Karatas ลงไม่ได้ 6.9
Emre Tasdemir ลงไม่ได้ 6.82

บทวิเคราะห์

3
เฟเนบาร์เช่
2
กาลาตาซาราย

พรีเมียร์ดัตช์ เอ็กเซลซิเออร์ VS FC Groningen 08-01-2023

เอ็กเซลซิเออร์
4-2-3-1
FC Groningen
4-2-3-1
  • Gassel
  • 6.90
  • Markelo
  • 6.12
  • Yaakoubi
  • 6.68
  • Seymor
  • 6.55
  • Horemans
  • 6.88
  • Baas
  • 6.65
  • Fein
  • 6.07
  • Lamprou
  • 6.36
  • Goudmijn
  • 6.51
  • Azarkan
  • 6.75
  • Kharchouch
  • 6.30
  • Leeuwenburgh
  • 6.66
  • Määttä
  • 6.36
  • Balker
  • 6.71
  • Sverko
  • 6.36
  • Kasanwirjo
  • 6.49
  • Duarte
  • 6.62
  • Valente
  • 6.32
  • Oratmangoen
  • 6.27
  • Krüger
  • 6.46
  • Irandust
  • 6.18
  • Pepi
  • 7.23

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Excelsior logo
  • เอ็กเซลซิเออร์
  • FC Groningen logo
  • FC Groningen
  • Excelsior logo
  • เอ็กเซลซิเออร์
(16) 14 การทำประตู 10 (16)
(14) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (11)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.5)
23.4 อายุเฉลี่ย 22.8
183.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 186.5
(0.6) 0.6 การยิงประตู 0.7 (0.9)
(48%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 44% (50%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.6)
(1) 1.1 การแย่งลูก 1.4 (1.3)
  • FC Groningen logo
  • FC Groningen
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
14 เอ็กเซลซิเออร์ 4 1 9 13
15 FC Groningen 3 3 8 12

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เอ็กเซลซิเออร์
FC Groningen
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Michael Verrips ลงไม่ได้ 6.36
Nordin Musampa ลงไม่ได้ 6.37
Mike te Wierik ลงไม่ได้ 6.7

บทวิเคราะห์

0
เอ็กเซลซิเออร์
2
FC Groningen

Liga Portugal Pacos de Ferreira VS Chaves 08-01-2023

Pacos de Ferreira
4-2-3-1
Chaves
4-3-3
  • Jordi
  • 6.41
  • Antunes
  • 6.45
  • Lima
  • 5.97
  • Ganchas
  • 6.18
  • Delgado
  • 6.43
  • Toma
  • 6.08
  • Pires
  • 6.25
  • Uilton
  • 6.19
  • Djaló
  • 6.45
  • Thomas
  • 6.38
  • Butzke
  • 6.29
  • Vítor
  • 7.12
  • Langa
  • 6.82
  • Vitória
  • 6.71
  • Monte
  • 6.67
  • Correia
  • 6.87
  • Teixeira
  • 6.66
  • Sarr
  • 6.62
  • Mendes
  • 6.62
  • Singh
  • 6.01
  • 6.04
  • Arriba
  • 6.39

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Pacos de Ferreira logo
  • Pacos de Ferreira
  • Chaves logo
  • Chaves
  • Pacos de Ferreira logo
  • Pacos de Ferreira
(7) 4 การทำประตู 6 (13)
(5) 3 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (10)
(6.2) 6.3 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
25.1 อายุเฉลี่ย 27.5
181 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.1
(0.7) 1 การยิงประตู 1 (1)
(47%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (50%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.7)
(0.9) 0.9 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Chaves logo
  • Chaves
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 Chaves 5 4 5 19
18 P. de Ferreira 0 2 12 2

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Pacos de Ferreira
Chaves
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Luís Bastos ลงไม่ได้ 5.98
Abbas Ibrahim ลงไม่ได้ 6.13
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Héctor Hernández ลงไม่ได้ 6.7
Sandro Cruz ลงไม่ได้ 6.68

บทวิเคราะห์

2
Pacos de Ferreira
1
Chaves

LaLiga ราโย บาเยกาโน VS Real Betis 08-01-2023

ราโย บาเยกาโน
4-2-3-1
Real Betis
4-2-3-1
  • Dimitrievski
  • 6.49
  • García
  • 6.65
  • Catena
  • 6.71
  • Lejeune
  • 6.63
  • Balliu
  • 6.51
  • Valentín
  • 6.72
  • Comesaña
  • 6.70
  • García
  • 6.87
  • Trejo
  • 6.74
  • Palazón
  • 7.02
  • Camello
  • 6.72
  • Silva
  • 6.77
  • Moreno
  • 6.83
  • Felipe
  • 6.51
  • Pezzella
  • 6.65
  • Sabaly
  • 6.64
  • Carvalho
  • 6.80
  • Guardado
  • 6.36
  • Canales
  • 6.50
  • Fekir
  • 6.55
  • Henrique
  • 6.65
  • Iglesias
  • 6.81

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Rayo Vallecano logo
  • ราโย บาเยกาโน
  • Real Betis logo
  • Real Betis
  • Rayo Vallecano logo
  • ราโย บาเยกาโน
(21) 17 การทำประตู 12 (16)
(14) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (8)
(6.3) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.6)
28.1 อายุเฉลี่ย 29
178.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181
(0.8) 1 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(44%) 44% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (48%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.4) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.1)
  • Real Betis logo
  • Real Betis
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 R. Betis 7 4 4 25
8 R. Vallecano 6 5 4 23

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ราโย บาเยกาโน
Real Betis
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Víctor Camarasa ลงไม่ได้ N/A
Paul Akouokou ลงไม่ได้ 6.26
Juan Cruz ลงไม่ได้ 6.36

บทวิเคราะห์

1
ราโย บาเยกาโน
1
Real Betis

เอฟเอ คัพ คาร์ดิฟฟ์ VS ลีดส์ 08-01-2023

คาร์ดิฟฟ์
4-2-3-1
ลีดส์
4-2-3-1
  • Allsop
  • Simpson
  • Ralls
  • Ng
  • Sang
  • Wintle
  • Ojo
  • O'Dowda
  • Davies
  • Rinomhota
  • Harris
  • Meslier
  • Struijk
  • Cooper
  • Koch
  • Ayling
  • Adams
  • Greenwood
  • Summerville
  • Gnonto
  • Aaronson
  • Rodrigo

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

คาร์ดิฟฟ์
ลีดส์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Kion Etete ลงไม่ได้
Mahlon Romeo ลงไม่ได้
Cédric Kipré ลงไม่ได้
Gavin Whyte ลงไม่ได้
Callum Robinson ลงไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Luis Sinisterra ลงไม่ได้
Stuart Dallas ลงไม่ได้
Adam Forshaw ลงไม่ได้
Archie Gray ลงไม่ได้
Patrick Bamford อาจจะลงได้

บทวิเคราะห์

1
คาร์ดิฟฟ์
2
ลีดส์

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ ลาซิโอ VS เอ็มโปลี 08-01-2023

ลาซิโอ
4-3-3
เอ็มโปลี
4-3-1-2
  • Provedel
  • 6.97
  • Marusic
  • 6.65
  • Romagnoli
  • 6.99
  • Casale
  • 6.93
  • Lazzari
  • 6.62
  • Alberto
  • 6.66
  • Cataldi
  • 6.66
  • Milinkovic-Savic
  • 7.33
  • Zaccagni
  • 7.13
  • Immobile
  • 7.17
  • Anderson
  • 6.98
  • Vicario
  • 6.90
  • Parisi
  • 7.00
  • Luperto
  • 6.47
  • Ismajli
  • 6.97
  • Stojanovic
  • 6.61
  • Bandinelli
  • 6.59
  • Grassi
  • 6.60
  • Marin
  • 6.46
  • Baldanzi
  • 6.71
  • Satriano
  • 6.45
  • Caputo
  • 6.72

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Lazio logo
  • ลาซิโอ
  • Empoli logo
  • เอ็มโปลี
  • Lazio logo
  • ลาซิโอ
(26) 22 การทำประตู 8 (13)
(21) 18 การส่งบอลให้ทำประตู 3 (6)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
28.3 อายุเฉลี่ย 25.6
183.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.2
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(49%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (45%)
(0.6) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.3 (1.5)
  • Empoli logo
  • เอ็มโปลี
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 ลาซิโอ 9 3 4 30
13 เอ็มโปลี 4 6 6 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ลาซิโอ
เอ็มโปลี
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mohamed Fares ลงไม่ได้ N/A
Mario Gila ลงไม่ได้ 6.27
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lorenzo Tonelli ลงไม่ได้ N/A
Mattia Destro ลงไม่ได้ 6.2
Jean-Daniel Akpa Akpro ลงไม่ได้ 6

บทวิเคราะห์

2
ลาซิโอ
0
เอ็มโปลี

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ Spezia VS Lecce 08-01-2023

Spezia
3-5-2
Lecce
4-3-3
  • Zovko
  • 6.38
  • Nikolaou
  • 6.22
  • Kiwior
  • 6.59
  • Amian
  • 6.39
  • Reca
  • 6.48
  • Bastoni
  • 6.82
  • Ampadu
  • 6.68
  • Bourabia
  • 6.70
  • Holm
  • 6.68
  • Gyasi
  • 6.24
  • Nzola
  • 6.68
  • Falcone
  • 6.80
  • Gallo
  • 6.50
  • Umtiti
  • 6.62
  • Baschirotto
  • 6.71
  • Gendrey
  • 6.50
  • Maleh
  • 5.97
  • Blin
  • 6.51
  • Gonzàlez
  • 6.53
  • Francesco
  • 6.37
  • Ceesay
  • 6.49
  • Strefezza
  • 6.88

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Spezia logo
  • Spezia
  • Lecce logo
  • Lecce
  • Spezia logo
  • Spezia
(14) 13 การทำประตู 11 (16)
(10) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (10)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
24.7 อายุเฉลี่ย 25.3
185.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.2
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.6 (0.6)
(45%) 45% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (44%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Lecce logo
  • Lecce
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 Lecce 4 6 6 18
17 Spezia 3 5 8 14

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Spezia
Lecce
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Bartlomiej Dragowski ลงไม่ได้ 6.6
Jeroen Zoet ลงไม่ได้ 6.6
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kastriot Dermaku ลงไม่ได้ 5.89
Marin Pongracic ลงไม่ได้ 6.62
Thórir Helgason ลงไม่ได้ 6.13
Morten Hjulmand ลงไม่ได้ 6.81

บทวิเคราะห์

1
Spezia
0
Lecce

Premiership Motherwell VS Hibernian 08-01-2023

Motherwell
4-3-3
Hibernian
4-4-2
  • Kelly
  • 6.52
  • Penney
  • 6.58
  • Lamie
  • 6.92
  • Johansen
  • 6.90
  • McGinn
  • 6.62
  • Goss
  • 6.68
  • Slattery
  • 6.84
  • Cornelius
  • 6.12
  • Shields
  • 6.36
  • Veen
  • 6.82
  • Spittal
  • 6.67
  • Marshall
  • 6.31
  • Stevenson
  • 6.18
  • Hanlon
  • 6.75
  • Bushiri
  • 6.44
  • Fish
  • 6.21
  • Youan
  • 6.64
  • Newell
  • 6.93
  • Campbell
  • 6.61
  • Cadden
  • 6.74
  • McKirdy
  • 5.98
  • Nisbet
  • 6.99

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Motherwell logo
  • Motherwell
  • Hibernian logo
  • Hibernian
  • Motherwell logo
  • Motherwell
(21) 16 การทำประตู 9 (24)
(10) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (15)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
26.5 อายุเฉลี่ย 26.9
181.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.7
(0.9) 1 การยิงประตู 1.1 (1.1)
(52%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 60% (53%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Hibernian logo
  • Hibernian
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 Hibernian 7 2 11 23
10 Motherwell 5 4 10 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Motherwell
Hibernian
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jake Carroll ลงไม่ได้ 7.62
Bevis Mugabi อาจจะลงได้ 6.33
Joseph Efford อาจจะลงได้ 6.55
Nathan McGinley อาจจะลงได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Martin Boyle ลงไม่ได้ 6.96
Jake Doyle-Hayes อาจจะลงได้ 6.19
Momodou Bojang อาจจะลงได้ 5.95
Lewis Miller อาจจะลงได้ 6.2
Mykola Kukharevych อาจจะลงได้ 6.92

บทวิเคราะห์

2
Motherwell
1
Hibernian

พรีเมียร์ดัตช์ คัมบูร์ VS FC Volendam 08-01-2023

คัมบูร์
3-4-1-2
FC Volendam
4-2-3-1
  • Virgínia
  • 6.96
  • Tol
  • 6.63
  • Bergsma
  • 6.78
  • Mac-Intosch
  • 6.25
  • Bangura
  • 6.44
  • Hoedemakers
  • 6.83
  • Jacobs
  • 6.30
  • Wermeskerken
  • 6.73
  • Paulissen
  • 6.52
  • Boere
  • 6.32
  • Water
  • 6.48
  • Stankovic
  • 6.70
  • Murkin
  • 6.53
  • Mirani
  • 6.53
  • Mbuyamba
  • 6.42
  • Plat
  • 6.43
  • Buur
  • 5.98
  • Eiting
  • 6.61
  • Kadiri
  • 6.50
  • Oristanio
  • 6.38
  • Ould-Chikh
  • 6.21
  • Zeefuik
  • 6.37

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Cambuur logo
  • คัมบูร์
  • FC Volendam logo
  • FC Volendam
  • Cambuur logo
  • คัมบูร์
(9) 7 การทำประตู 4 (13)
(6) 2 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (10)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.4 (6.3)
26.4 อายุเฉลี่ย 22.1
183.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.8
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.8 (0.9)
(46%) 44% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (46%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • FC Volendam logo
  • FC Volendam
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
17 คัมบูร์ 2 2 10 8
18 FC Volendam 1 3 10 6

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

คัมบูร์
FC Volendam
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Maxim Gullit ลงไม่ได้ N/A
Jasper ter Heide ลงไม่ได้ 6.29
Robin Maulun ลงไม่ได้ 7.18
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Francesco Antonucci ลงไม่ได้ 5.8
Achraf Douiri ลงไม่ได้ 6.36

บทวิเคราะห์

2
คัมบูร์
1
FC Volendam

พรีเมียร์ดัตช์ NEC Nijmegen VS อาแจ๊กซ์ 08-01-2023

NEC Nijmegen
4-2-3-1
อาแจ๊กซ์
4-3-3
  • Cillessen
  • 6.98
  • Karouani
  • 6.73
  • Márquez
  • 6.98
  • Sandler
  • 6.50
  • Rooij
  • 6.70
  • Schöne
  • 7.02
  • Proper
  • 6.56
  • Cissoko
  • 6.32
  • Tannane
  • 7.50
  • Mattsson
  • 6.89
  • Dimata
  • 6.59
  • Pasveer
  • 6.50
  • Wijndal
  • 6.76
  • Bassey
  • 6.93
  • Timber
  • 6.88
  • Rensch
  • 6.77
  • Klaassen
  • 6.56
  • Álvarez
  • 7.23
  • Berghuis
  • 7.44
  • Bergwijn
  • 7.55
  • Brobbey
  • 7.21
  • Tadic
  • 7.73

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • NEC Nijmegen logo
  • NEC Nijmegen
  • Ajax logo
  • อาแจ๊กซ์
  • NEC Nijmegen logo
  • NEC Nijmegen
(19) 12 การทำประตู 30 (44)
(15) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 27 (36)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 7.1 (6.9)
25.5 อายุเฉลี่ย 26.3
181 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181
(1.1) 1.3 การยิงประตู 1.3 (1.3)
(50%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (52%)
(0.7) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.8 (0.5)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Ajax logo
  • อาแจ๊กซ์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 อาแจ๊กซ์ 9 3 2 30
9 N. Nijmegen 3 8 3 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

NEC Nijmegen
อาแจ๊กซ์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mathias De Wolf ลงไม่ได้ N/A
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
NEC Nijmegen
3
อาแจ๊กซ์

LaLiga อัลเมเรีย VS รีล โซเซียดัด 08-01-2023

อัลเมเรีย
4-2-3-1
รีล โซเซียดัด
4-3-1-2
  • Martínez
  • 6.79
  • Akieme
  • 6.59
  • Babic
  • 6.45
  • Chumi
  • 6.29
  • Pozo
  • 6.45
  • Costa
  • 6.31
  • Melero
  • 6.81
  • Ramazani
  • 6.43
  • Robertone
  • 6.74
  • Baptistão
  • 6.70
  • Touré
  • 6.85
  • Remiro
  • 6.62
  • Rico
  • 6.84
  • Normand
  • 6.71
  • Zubeldia
  • 6.65
  • Gorosabel
  • 6.30
  • Méndez
  • 7.27
  • Zubimendi
  • 6.76
  • Illarramendi
  • 6.43
  • Silva
  • 6.56
  • Sørloth
  • 6.98
  • Oyarzabal
  • 6.06

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Almeria logo
  • อัลเมเรีย
  • Real Sociedad logo
  • รีล โซเซียดัด
  • Almeria logo
  • อัลเมเรีย
(17) 11 การทำประตู 15 (20)
(13) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (16)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
25.2 อายุเฉลี่ย 27.4
181.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.3
(0.9) 0.9 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(50%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 61% (56%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Real Sociedad logo
  • รีล โซเซียดัด
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 R. Sociedad 9 2 4 29
13 อัลเมเรีย 5 2 8 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

อัลเมเรีย
รีล โซเซียดัด
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Iván Martos อาจจะลงได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Umar Sadiq ลงไม่ได้ 6.6
Martín Merquelanz ลงไม่ได้ N/A
Aihen Muñoz ลงไม่ได้ 6.42
Beñat Turrientes ลงไม่ได้ 6.11
Momo Cho อาจจะลงได้ 6.56

บทวิเคราะห์

1
อัลเมเรีย
2
รีล โซเซียดัด

ตุรกี Giresunspor VS Umraniyespor 08-01-2023

Giresunspor
4-2-3-1
Umraniyespor
4-1-4-1
  • Piri
  • 6.63
  • Uludag
  • 6.48
  • Pérez
  • 6.67
  • Arias
  • 6.34
  • Bilazer
  • 6.63
  • Campuzano
  • 6.69
  • Mejía
  • 6.58
  • Sainz
  • 6.74
  • Kuwas
  • 6.29
  • Berisbek
  • 6.26
  • Bajic
  • 6.61
  • Kirintili
  • 6.60
  • Atasayar
  • 6.32
  • Glumac
  • 6.84
  • Sackey
  • 6.49
  • Popov
  • 6.40
  • Mrsic
  • 6.37
  • Valle
  • 6.48
  • Avounou
  • 6.49
  • Yilmaz
  • 6.29
  • Geraldo
  • 6.73
  • Nayir
  • 7.17

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Giresunspor logo
  • Giresunspor
  • Umraniyespor logo
  • Umraniyespor
  • Giresunspor logo
  • Giresunspor
(16) 13 การทำประตู 19 (20)
(11) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (13)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
26.8 อายุเฉลี่ย 30
179.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.5
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(42%) 45% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 60% (57%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 0.8 (0.9)
  • Umraniyespor logo
  • Umraniyespor
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 Giresunspor 5 4 7 19
18 Umraniyespor 2 5 9 11

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Giresunspor
Umraniyespor
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Murat Cem Akpinar ลงไม่ได้ 6.24
Faustin Senghor อาจจะลงได้ 6.14
Ogulcan Çaglayan อาจจะลงได้ 6.11
Serginho อาจจะลงได้ 6.67
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Allyson ลงไม่ได้ 6.44
Serkan Göksu ลงไม่ได้ 6.42

บทวิเคราะห์

2
Giresunspor
1
Umraniyespor

ตุรกี Ankaragucu VS Kayserispor 08-01-2023

Ankaragucu
4-1-4-1
Kayserispor
3-4-1-2
  • Güngördü
  • 6.59
  • Xavier
  • 6.24
  • Radakovic
  • 6.65
  • Mujakic
  • 6.46
  • Ceylan
  • 6.30
  • Cigerci
  • 6.97
  • Jesé
  • 6.39
  • Zahid
  • 6.34
  • Antalyali
  • 6.53
  • Kilinç
  • 6.65
  • Sowe
  • 6.79
  • Bayazit
  • 6.71
  • Carole
  • 6.71
  • Kolovetsios
  • 6.56
  • Hosseini
  • 6.79
  • Cardoso
  • 6.86
  • Campanharo
  • 6.72
  • Karimi
  • 6.27
  • Bulut
  • 6.83
  • Kemen
  • 6.70
  • Pektemek
  • 6.15
  • Parlak
  • 6.32

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Ankaragucu logo
  • Ankaragucu
  • Kayserispor logo
  • Kayserispor
  • Ankaragucu logo
  • Ankaragucu
(19) 12 การทำประตู 10 (23)
(14) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (17)
(6.3) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
27.7 อายุเฉลี่ย 29.1
182.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.5
(0.7) 0.7 การยิงประตู 0.7 (0.8)
(42%) 43% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (50%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.1) 1.2 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Kayserispor logo
  • Kayserispor
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 Kayserispor 7 2 7 23
14 Ankaragucu 4 4 8 16

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Ankaragucu
Kayserispor
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sitki Imdat ลงไม่ได้ N/A
Gökhan Akkan ลงไม่ได้ 5.97
Kevin Malcuit อาจจะลงได้ 6.76
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Nurettin Korkmaz ลงไม่ได้ N/A
Mame Thiam ลงไม่ได้ 6.71
Bernard Mensah ลงไม่ได้ 6.63
Mario Gavranovic อาจจะลงได้ 6.56

บทวิเคราะห์

1
Ankaragucu
1
Kayserispor

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ Salernitana VS โตริโน 08-01-2023

Salernitana
3-5-2
โตริโน
3-4-2-1
  • Ochoa
  • 7.94
  • Fazio
  • 6.92
  • Daniliuc
  • 6.65
  • Lovato
  • 6.00
  • Bradaric
  • 6.18
  • Vilhena
  • 6.46
  • Bohinen
  • 6.23
  • Candreva
  • 6.44
  • Sambia
  • 5.92
  • Bonazzoli
  • 6.36
  • Dia
  • 6.75
  • Milinkovic-Savic
  • 6.49
  • Rodríguez
  • 6.64
  • Schuurs
  • 6.65
  • Djidji
  • 6.57
  • Vojvoda
  • 6.54
  • Lukic
  • 6.62
  • Ricci
  • 6.59
  • Lazaro
  • 6.48
  • Vlasic
  • 6.72
  • Miranchuk
  • 6.65
  • Sanabria
  • 6.54

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Salernitana logo
  • Salernitana
  • Torino logo
  • โตริโน
  • Salernitana logo
  • Salernitana
(19) 12 การทำประตู 12 (17)
(13) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (12)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
27.4 อายุเฉลี่ย 26
184.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.7
(0.7) 0.9 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(51%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 43% (47%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1) 1.2 การแย่งลูก 0.9 (1.1)
  • Torino logo
  • โตริโน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 โตริโน 6 4 6 22
14 Salernitana 4 5 7 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Salernitana
โตริโน
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Luigi Sepe ลงไม่ได้ 6.82
Giulio Maggiore ลงไม่ได้ 6.34
Pasquale Mazzocchi ลงไม่ได้ 6.77
Lassana Coulibaly ลงไม่ได้ 6.67
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Pietro Pellegri ลงไม่ได้ 6.21
Ola Aina ลงไม่ได้ 6.74
Emirhan Ilkhan ลงไม่ได้ 6.19

บทวิเคราะห์

1
Salernitana
1
โตริโน

พรีเมียร์ดัตช์ FC Utrecht VS เฟเยนูร์ด 08-01-2023

FC Utrecht
4-3-1-2
เฟเยนูร์ด
4-2-3-1
  • Barkas
  • 6.89
  • Maarel
  • 6.66
  • Sagnan
  • 6.89
  • Hoorn
  • 6.80
  • Klaiber
  • 6.84
  • Brouwers
  • 6.57
  • Toornstra
  • 6.78
  • Booth
  • 6.81
  • Streek
  • 6.90
  • Douvikas
  • 6.87
  • Redan
  • 6.25
  • Bijlow
  • 6.71
  • Hartman
  • 6.82
  • Hancko
  • 7.46
  • Rasmussen
  • 6.93
  • Geertruida
  • 6.91
  • Wieffer
  • 6.35
  • Kökcü
  • 7.52
  • Paixão
  • 6.38
  • Szymanski
  • 7.24
  • Dilrosun
  • 7.25
  • Giménez
  • 6.39

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • FC Utrecht logo
  • FC Utrecht
  • Feyenoord logo
  • เฟเยนูร์ด
  • FC Utrecht logo
  • FC Utrecht
(23) 15 การทำประตู 22 (35)
(15) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (24)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.7)
26.6 อายุเฉลี่ย 22.9
182.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.2
(1) 1.1 การยิงประตู 1.3 (1.2)
(54%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 59% (55%)
(0.4) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.6)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.2)
  • Feyenoord logo
  • เฟเยนูร์ด
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 เฟเยนูร์ด 10 3 1 33
7 FC Utrecht 7 3 4 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

FC Utrecht
เฟเยนูร์ด
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tommy St. Jago ลงไม่ได้ N/A
Ramon Hendriks ลงไม่ได้ N/A
Django Warmerdam ลงไม่ได้ 6.4
Mimoun Mahi ลงไม่ได้ 6.01
Nick Viergever ลงไม่ได้ 6.43
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tein Troost ลงไม่ได้ N/A
Gernot Trauner ลงไม่ได้ 7.05
Quinten Timber ลงไม่ได้ 7.15

บทวิเคราะห์

1
FC Utrecht
3
เฟเยนูร์ด

ตุรกี Fatih Karagumruk VS คอนยาสปอร์ 08-01-2023

Fatih Karagumruk
4-1-4-1
คอนยาสปอร์
4-4-2
  • Sen
  • 6.4
  • Mercan
  • 6.37
  • Baniya
  • 6.81
  • Dresevic
  • 6.63
  • Biraschi
  • 6.61
  • Ricci
  • 6.85
  • Borini
  • 7.46
  • Shukurov
  • 6.40
  • Ozdoev
  • 6.62
  • Colley
  • 6.52
  • Diagne
  • 6.85
  • Erentürk
  • 7.10
  • Guilherme
  • 7.11
  • Demirbag
  • 6.69
  • Calvo
  • 6.90
  • Oguz
  • 7.07
  • Amilton
  • 6.25
  • Dikmen
  • 6.51
  • Hadziahmetovic
  • 6.98
  • Michalak
  • 6.26
  • Demir
  • 6.89
  • Diouf
  • 6.87

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Fatih Karagumruk logo
  • Fatih Karagumruk
  • Konyaspor logo
  • คอนยาสปอร์
  • Fatih Karagumruk logo
  • Fatih Karagumruk
(33) 27 การทำประตู 16 (19)
(23) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (10)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
26.3 อายุเฉลี่ย 29.1
184.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.2
(0.8) 1 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(47%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (56%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.3) 1 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Konyaspor logo
  • คอนยาสปอร์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 คอนยาสปอร์ 6 8 2 26
10 F. Karagumruk 5 4 7 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Fatih Karagumruk
คอนยาสปอร์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Efe Tatli ลงไม่ได้ N/A
Emir Tintis ลงไม่ได้ 5.99
Jean Evrard Kouassi ลงไม่ได้ 6.62
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ibrahim Sehic อาจจะลงได้ 6.63
Zymer Bytyqi อาจจะลงได้ 6.54

บทวิเคราะห์

2
Fatih Karagumruk
2
คอนยาสปอร์

Liga Portugal Casa Pia AC VS ปอร์โต้ 08-01-2023

Casa Pia AC
5-4-1
ปอร์โต้
4-4-2
  • Batista
  • 7.01
  • Poloni
  • 6.41
  • Nunes
  • 7.23
  • Bolgado
  • 6.44
  • Fernandes
  • 6.67
  • Soares
  • 6.83
  • Kunimoto
  • 6.64
  • Taira
  • 6.82
  • Neto
  • 6.72
  • Godwin
  • 6.77
  • Antoine
  • 6.31
  • Costa
  • 6.7
  • Wendell
  • 6.85
  • Cardoso
  • 6.89
  • Carmo
  • 6.78
  • Mário
  • 6.75
  • Galeno
  • 7.11
  • Uribe
  • 7.18
  • Grujic
  • 6.55
  • Otávio
  • 7.60
  • Taremi
  • 7.73
  • Veron
  • 6.45

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Casa Pia AC logo
  • Casa Pia AC
  • FC Porto logo
  • ปอร์โต้
  • Casa Pia AC logo
  • Casa Pia AC
(15) 9 การทำประตู 18 (34)
(13) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (24)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 7 (6.8)
29 อายุเฉลี่ย 25.9
181.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.7
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1.2 (1)
(50%) 59% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (60%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.7)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • FC Porto logo
  • ปอร์โต้
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 ปอร์โต้ 10 2 2 32
5 C.P. AC 8 2 4 26

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Casa Pia AC
ปอร์โต้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Léo Natel ลงไม่ได้ 6.24
Romário Baró ลงไม่ได้ 6.55
Leonardo Lelo อาจจะลงได้ 6.9
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Pepe ลงไม่ได้ 6.93
Evanilson ลงไม่ได้ 6.99
Francisco Meixedo ลงไม่ได้ N/A
Zaidu Sanusi อาจจะลงได้ 6.5

บทวิเคราะห์

1
Casa Pia AC
2
ปอร์โต้

เอฟเอ คัพ ลิเวอร์พูล VS Wolverhampton 08-01-2023

ลิเวอร์พูล
4-3-3
Wolverhampton
4-2-3-1
  • Kelleher
  • Robertson
  • Gomez
  • Matip
  • Alexander-Arnold
  • Thiago
  • Keïta
  • Elliott
  • Carvalho
  • Gakpo
  • Chamberlain
  • Bueno
  • Kilman
  • Collins
  • Semedo
  • Nunes
  • Neves
  • Traoré
  • Moutinho
  • Hee-Chan
  • Cunha

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ลิเวอร์พูล
Wolves
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Virgil van Dijk ลงไม่ได้
Luis Díaz ลงไม่ได้
Diogo Jota ลงไม่ได้
Arthur ลงไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Chiquinho ลงไม่ได้
Pedro Neto ลงไม่ได้
Boubacar Traoré ลงไม่ได้
Sasa Kalajdzic ลงไม่ได้
Daniel Podence อาจจะลงได้

บทวิเคราะห์

3
ลิเวอร์พูล
1
Wolves

LaLiga เอสปันญ่อล VS Girona 08-01-2023

เอสปันญ่อล
4-3-3
Girona
4-1-4-1
  • Lecomte
  • 6.20
  • Oliván
  • 6.67
  • Calero
  • 6.43
  • Gómez
  • 6.38
  • Gil
  • 6.54
  • Souza
  • 6.83
  • Lozano
  • 5.96
  • Darder
  • 6.96
  • Puado
  • 6.29
  • Joselu
  • 7.22
  • Braithwaite
  • 6.42
  • Gazzaniga
  • 6.74
  • Gutiérrez
  • 6.4
  • López
  • 6.76
  • Bueno
  • 6.69
  • Martinez
  • 6.64
  • Romeu
  • 6.78
  • Couto
  • 6.48
  • Herrera
  • 6.51
  • García
  • 7.16
  • Villa
  • 6.32
  • Castellanos
  • 6.63

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Espanyol logo
  • เอสปันญ่อล
  • Girona logo
  • Girona
  • Espanyol logo
  • เอสปันญ่อล
(17) 14 การทำประตู 9 (21)
(9) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (14)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27.5 อายุเฉลี่ย 25.4
181.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.7
(0.9) 1 การยิงประตู 1 (0.8)
(50%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (50%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.6) 1.2 การแย่งลูก 1 (1.4)
  • Girona logo
  • Girona
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 Girona 4 5 6 17
16 เอสปันญ่อล 2 7 6 13

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เอสปันญ่อล
Girona
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Adrià Pedrosa ลงไม่ได้ N/A
Gori ลงไม่ได้ N/A
Keidi Bare ลงไม่ได้ 6.27
Dani Gómez ลงไม่ได้ 6.05
Pol Lozano อาจจะลงได้ 5.96
Luka Koleosho อาจจะลงได้ 6.05
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Bernardo Espinosa ลงไม่ได้ 6.15
Juanpe ลงไม่ได้ 6.33
Reinier ลงไม่ได้ 6.35
Ibrahima Kebe อาจจะลงได้ N/A

บทวิเคราะห์

0
เอสปันญ่อล
1
Girona

พรีเมียร์ดัตช์ พีเอสวี VS Sparta Rotterdam 08-01-2023

พีเอสวี
4-2-3-1
Sparta Rotterdam
4-2-3-1
  • Benítez
  • 6.62
  • Max
  • 6.58
  • Obispo
  • 6.84
  • Ramalho
  • 6.53
  • Mwene
  • 6.74
  • Sangaré
  • 7.1
  • Gutiérrez
  • 6.75
  • Madueke
  • 7.16
  • Veerman
  • 7.23
  • Simons
  • 7.62
  • Jong
  • 7.22
  • Olij
  • 7.06
  • Pinto
  • 6.88
  • Auassar
  • 6.76
  • Vriends
  • 6.91
  • Sambo
  • 6.48
  • Mullem
  • 6.25
  • Kitolano
  • 6.73
  • Crooij
  • 7.22
  • Verschueren
  • 6.94
  • Mijnans
  • 6.94
  • Lauritsen
  • 7.44

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • PSV Eindhoven logo
  • พีเอสวี
  • Sparta Rotterdam logo
  • Sparta Rotterdam
  • PSV Eindhoven logo
  • พีเอสวี
(40) 20 การทำประตู 22 (25)
(29) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (22)
(6.8) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
26 อายุเฉลี่ย 26
181.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.2
(1.2) 1.2 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(55%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 60% (58%)
(0.6) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.7) 1.3 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Sparta Rotterdam logo
  • Sparta Rotterdam
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 P. Eindhoven 10 0 4 30
6 S. Rotterdam 7 3 4 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

พีเอสวี
Sparta Rotterdam
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Olivier Boscagli ลงไม่ได้ N/A
Kjell Peersman ลงไม่ได้ N/A
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

3
พีเอสวี
1
Sparta Rotterdam

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ Monza VS อินเตอร์ 08-01-2023

Monza
3-4-2-1
อินเตอร์
3-5-2
  • Gregorio
  • 6.64
  • Izzo
  • 7.10
  • Marí
  • 6.69
  • Santos
  • 6.44
  • Augusto
  • 6.89
  • Ranocchia
  • 6.42
  • Pessina
  • 6.68
  • Ciurria
  • 6.52
  • Caprari
  • 6.36
  • Colpani
  • 6.49
  • Mota
  • 6.51
  • Onana
  • 6.65
  • Bastoni
  • 6.6
  • Acerbi
  • 6.59
  • Skriniar
  • 6.47
  • Dimarco
  • 6.91
  • Mkhitaryan
  • 6.60
  • Çalhanoglu
  • 7.13
  • Barella
  • 7.06
  • Dumfries
  • 6.70
  • Dzeko
  • 6.96
  • Lukaku
  • 6.74

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Monza logo
  • Monza
  • Inter logo
  • อินเตอร์
  • Monza logo
  • Monza
(17) 13 การทำประตู 20 (34)
(10) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 18 (24)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
25.7 อายุเฉลี่ย 28.4
182.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.1
(0.7) 0.9 การยิงประตู 1.1 (1)
(52%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (56%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.1) 1.1 การแย่งลูก 0.9 (1)
  • Inter logo
  • อินเตอร์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 อินเตอร์ 11 0 5 33
15 Monza 5 2 9 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Monza
อินเตอร์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Stefano Sensi ลงไม่ได้ 6.94
Nicolò Rovella ลงไม่ได้ 6.8
Giulio Donati ลงไม่ได้ 6.33
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Marcelo Brozovic ลงไม่ได้ 6.67

บทวิเคราะห์

0
Monza
2
อินเตอร์

พรีเมียร์ดัตช์ Fortuna Sittard VS โก อเฮด อีเกิ้ล 08-01-2023

Fortuna Sittard
4-2-3-1
โก อเฮด อีเกิ้ล
4-4-2
  • Pandur
  • 7.18
  • Cox
  • 6.79
  • Guth
  • 6.75
  • Navarro
  • 6.57
  • Pinto
  • 6.76
  • Erdogan
  • 6.28
  • Özyakup
  • 6.64
  • Córdoba
  • 6.66
  • Ferati
  • 6.72
  • Embaló
  • 6.62
  • Yilmaz
  • 6.74
  • Lange
  • 6.74
  • Fontán
  • 6.34
  • Idzes
  • 6.67
  • Amofa
  • 6.66
  • Deijl
  • 6.56
  • Edvardsen
  • 6.90
  • Rommens
  • 7.07
  • Linthorst
  • 6.62
  • Willumsson
  • 6.99
  • Lidberg
  • 6.92
  • Adekanye
  • 6.66

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Fortuna Sittard logo
  • Fortuna Sittard
  • Go Ahead Eagles logo
  • โก อเฮด อีเกิ้ล
  • Fortuna Sittard logo
  • Fortuna Sittard
(18) 10 การทำประตู 17 (20)
(11) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (11)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.4)
26.9 อายุเฉลี่ย 23.5
179.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(49%) 45% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (47%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Go Ahead Eagles logo
  • โก อเฮด อีเกิ้ล
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 GoA. Eagles 3 6 5 15
12 F. Sittard 4 3 7 15

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Fortuna Sittard
โก อเฮด อีเกิ้ล
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dimitrios Siovas ลงไม่ได้ 6.56
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Federico Mattiello ลงไม่ได้ 6.21
Erwin Mulder ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
Fortuna Sittard
0
โก อเฮด อีเกิ้ล

เอฟเอ คัพ เชฟฯเว้นส์เดย์ VS Newcastle 08-01-2023

เชฟฯเว้นส์เดย์
3-5-2
Newcastle
4-3-3
  • Dawson
  • James
  • McGuinness
  • Palmer
  • Johnson
  • Vaulks
  • Windass
  • Byers
  • Wilks
  • Smith
  • Paterson
  • Dúbravka
  • Burn
  • Botman
  • Lascelles
  • Manquillo
  • Willock
  • Guimarães
  • Longstaff
  • Murphy
  • Wood
  • Ritchie

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Sheff Wed
Newcastle
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Lee Gregory อาจจะลงได้
Dominic Iorfa อาจจะลงได้
Barry Bannan อาจจะลงได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Jonjo Shelvey ลงไม่ได้
Matt Targett ลงไม่ได้
Emil Krafth ลงไม่ได้
Paul Dummett ลงไม่ได้
Alexander Isak ลงไม่ได้

บทวิเคราะห์

0
Sheff Wed
2
Newcastle

Liga Portugal Vitoria de Guimaraes VS ริโอ อาฟ 08-01-2023

Vitoria de Guimaraes
3-4-3
ริโอ อาฟ
3-4-3
  • Varela
  • 6.49
  • Villanueva
  • 6.49
  • Bamba
  • 6.71
  • Amaro
  • 6.75
  • Freitas
  • 6.41
  • Índio
  • 5.70
  • André
  • 6.45
  • Maga
  • 6.76
  • Johnston
  • 6.60
  • Silva
  • 6.48
  • Jota
  • N/A
  • Jhonatan
  • 6.81
  • William
  • 6.49
  • Pantalon
  • 6.28
  • Santos
  • 6.93
  • Ronaldo
  • 6.46
  • Guga
  • 6.66
  • Samaris
  • 6.57
  • Costinha
  • 6.83
  • Boateng
  • 6.65
  • Yakubu
  • 6.83
  • Hernâni
  • 6.21

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Vitoria de Guimaraes logo
  • Vitoria de Guimaraes
  • Rio Ave logo
  • ริโอ อาฟ
  • Vitoria de Guimaraes logo
  • Vitoria de Guimaraes
(14) 4 การทำประตู 15 (17)
(11) 3 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (14)
(6.5) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
23.9 อายุเฉลี่ย 26.9
181.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184
(0.9) 0.6 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(45%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (45%)
(0.4) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.5) 1.3 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Rio Ave logo
  • ริโอ อาฟ
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 V. de Guimaraes 7 2 5 23
7 R. Ave 5 4 5 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Vitoria de Guimaraes
ริโอ อาฟ
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Zé Carlos ลงไม่ได้ 6.94
Tomás Händel ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joca ลงไม่ได้ 6.35
Josué Sá ลงไม่ได้ 6.97
Vítor Gomes ลงไม่ได้ 6.27

บทวิเคราะห์

2
Vitoria de Guimaraes
1
ริโอ อาฟ

พรีเมียร์ดัตช์ อัคร์มาร์ VS วิเทสส์ 08-01-2023

อัคร์มาร์
4-3-3
วิเทสส์
4-2-3-1
  • Verhulst
  • 6.30
  • Wit
  • 6.42
  • Beukema
  • 6.95
  • Hatzidiakos
  • 6.80
  • Sugawara
  • 6.79
  • Reijnders
  • 7.33
  • Bazoer
  • 6.28
  • Clasie
  • 6.86
  • Karlsson
  • 6.93
  • Pavlidis
  • 7.28
  • Odgaard
  • 7.32
  • Reiziger
  • 6.22
  • Dijks
  • N/A
  • Cornelisse
  • 6.25
  • Flamingo
  • 6.78
  • Arcus
  • 6.75
  • Tronstad
  • 6.65
  • Kozlowski
  • 6.67
  • Manhoef
  • 6.44
  • Bero
  • 6.73
  • Yapi
  • 6.13
  • Vidovic
  • 6.39

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • AZ Alkmaar logo
  • อัคร์มาร์
  • Vitesse logo
  • วิเทสส์
  • AZ Alkmaar logo
  • อัคร์มาร์
(25) 17 การทำประตู 11 (17)
(18) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (10)
(6.7) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.3)
25.1 อายุเฉลี่ย 22.8
183 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.4
(1.1) 1.5 การยิงประตู 1 (1)
(51%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (48%)
(0.5) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.7)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Vitesse logo
  • วิเทสส์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 อัคร์มาร์ 9 2 3 29
13 วิเทสส์ 3 4 7 13

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

อัคร์มาร์
วิเทสส์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Bruno Martins Indi ลงไม่ได้ 6.72
Zinho Vanheusden ลงไม่ได้ 6.06
Milos Kerkez ลงไม่ได้ 6.97
Dani de Wit ลงไม่ได้ 7.07
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Bartosz Bialek ลงไม่ได้ 6.57
Maximilian Wittek ลงไม่ได้ 6.95

บทวิเคราะห์

2
อัคร์มาร์
0
วิเทสส์

เอฟเอ คัพ เบรนท์ฟอร์ด VS เวสต์ แฮม 08-01-2023

เบรนท์ฟอร์ด
3-5-2
เวสต์ แฮม
4-3-3
  • Raya
  • Mee
  • Pinnock
  • Ajer
  • Henry
  • Janelt
  • Nørgaard
  • Dasilva
  • Roerslev
  • Lewis-Potter
  • Toney
  • Aréola
  • Kehrer
  • Aguerd
  • Zouma
  • Johnson
  • Soucek
  • Rice
  • Lanzini
  • Fornals
  • Antonio
  • Downes

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เบรนท์ฟอร์ด
เวสต์ แฮม
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Shandon Baptiste ลงไม่ได้
Frank Onyeka อาจจะลงได้
Aaron Hickey อาจจะลงได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Maxwel Cornet ลงไม่ได้
Vladimír Coufal อาจจะลงได้

บทวิเคราะห์

2
เบรนท์ฟอร์ด
0
เวสต์ แฮม

LaLiga Mallorca VS Real Valladolid 08-01-2023

Mallorca
3-4-3
Real Valladolid
4-3-3
  • Rajkovic
  • 6.64
  • Russo
  • 6.19
  • Raíllo
  • 6.72
  • Copete
  • 6.82
  • Costa
  • 6.57
  • Galarreta
  • 6.58
  • Battaglia
  • 6.18
  • Maffeo
  • 6.57
  • Kang-In
  • 6.88
  • Muriqi
  • 7.09
  • Sánchez
  • 6.13
  • Asenjo
  • 5.83
  • Rosa
  • 6.75
  • Fernández
  • 6.57
  • Feddal
  • 6.33
  • Fresneda
  • 6.79
  • Monchu
  • 6.54
  • Mesa
  • 6.67
  • Aguado
  • 6.45
  • Plano
  • 6.59
  • Weissman
  • 6.16
  • Plata
  • 6.68

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Mallorca logo
  • Mallorca
  • Real Valladolid logo
  • Real Valladolid
  • Mallorca logo
  • Mallorca
(13) 12 การทำประตู 6 (13)
(9) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (9)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
27.5 อายุเฉลี่ย 26.6
182.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.8
(0.7) 0.8 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(48%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 41% (45%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1.3 (1.4)
  • Real Valladolid logo
  • Real Valladolid
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 Mallorca 5 4 6 19
15 R. Valladolid 5 2 8 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Mallorca
Real Valladolid
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Martin Valjent อาจจะลงได้ 6.62
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Anuar Tuhami ลงไม่ได้ 6.8
Sergio Escudero ลงไม่ได้ 6.74
Sergio León ลงไม่ได้ 6.46
Javi Sánchez ลงไม่ได้ 6.64
Jawad El Yamiq อาจจะลงได้ 6.56
Lucas Olaza อาจจะลงได้ 6.44

บทวิเคราะห์

2
Mallorca
1
Real Valladolid

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ ยูเวนตุส VS อูดิเนเซ่ 08-01-2023

ยูเวนตุส
3-5-2
อูดิเนเซ่
3-5-2
  • Szczesny
  • 6.95
  • Sandro
  • 6.67
  • Gatti
  • 7.08
  • Danilo
  • 7.00
  • Kostic
  • 6.93
  • Rabiot
  • 7.2
  • Paredes
  • 6.44
  • Locatelli
  • 7.03
  • McKennie
  • 6.61
  • Kean
  • 6.54
  • Milik
  • 6.77
  • Silvestri
  • 6.59
  • Pérez
  • 6.64
  • Bijol
  • 7.03
  • Becão
  • 6.93
  • Udogie
  • 6.91
  • Arslan
  • 6.36
  • Walace
  • 6.68
  • Samardzic
  • 6.71
  • Pereyra
  • 6.92
  • Success
  • 6.36
  • Beto
  • 6.64

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Juventus logo
  • ยูเวนตุส
  • Udinese logo
  • อูดิเนเซ่
  • Juventus logo
  • ยูเวนตุส
(25) 14 การทำประตู 18 (24)
(19) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (21)
(6.7) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
27.4 อายุเฉลี่ย 25.6
185.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 186.4
(0.9) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(47%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (57%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Udinese logo
  • อูดิเนเซ่
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 ยูเวนตุส 10 4 2 34
8 อูดิเนเซ่ 6 7 3 25

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ยูเวนตุส
อูดิเนเซ่
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Leonardo Bonucci ลงไม่ได้ 6.66
Kaio Jorge ลงไม่ได้ N/A
Paul Pogba ลงไม่ได้ N/A
Dusan Vlahovic ลงไม่ได้ 7
Juan Cuadrado ลงไม่ได้ 7.03
Marley Aké ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Adam Masina ลงไม่ได้ 6.89

บทวิเคราะห์

1
ยูเวนตุส
1
อูดิเนเซ่