Supercopa de Espana Real Betis VS บาร์เซโลน่า 13-01-2023

Real Betis
4-2-3-1
บาร์เซโลน่า
4-3-3
  • Silva
  • Miranda
  • González
  • Pezzella
  • Ruibal
  • Guardado
  • Carvalho
  • Canales
  • Fekir
  • Henrique
  • Iglesias
  • Stegen
  • Balde
  • Christensen
  • Araújo
  • Koundé
  • Pedri
  • Busquets
  • Gavi
  • Dembélé
  • Lewandowski
  • Raphinha

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Real Betis
บาร์เซโลน่า
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Paul Akouokou ลงไม่ได้
Víctor Camarasa ลงไม่ได้
Youssouf Sabaly ลงไม่ได้
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
Real Betis
2
บาร์เซโลน่า

ลีกเอิง Troyes VS มาร์กเซย์ 12-01-2023

Troyes
4-2-3-1
มาร์กเซย์
3-4-2-1
  • Gallon
  • 6.35
  • Conté
  • 6.50
  • Palmer-Brown
  • 6.45
  • Porozo
  • 6.82
  • Baldé
  • 6.52
  • Kouamé
  • 6.89
  • Chavalerin
  • 6.71
  • Odobert
  • 6.43
  • Lopes
  • 7.02
  • Baldé
  • 7.02
  • Ugbo
  • 6.24
  • López
  • 6.98
  • Balerdi
  • 6.70
  • Gueye
  • 6.59
  • Mbemba
  • 6.90
  • Kolasinac
  • 6.77
  • Rongier
  • 6.91
  • Veretout
  • 6.74
  • Kaboré
  • 6.57
  • Guendouzi
  • 6.68
  • Ünder
  • 6.64
  • Sánchez
  • 6.96

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Troyes logo
  • Troyes
  • Marseille logo
  • มาร์กเซย์
  • Troyes logo
  • Troyes
(27) 19 การทำประตู 14 (30)
(16) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (22)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
24.8 อายุเฉลี่ย 26.5
182 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.5
(0.9) 1 การยิงประตู 0.8 (0.9)
(48%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (48%)
(0.8) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.1) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Marseille logo
  • มาร์กเซย์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 มาร์กเซย์ 11 3 3 36
13 Troyes 4 6 7 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Troyes
มาร์กเซย์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lucien Agoumé อาจจะลงได้ 6.45
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Amine Harit ลงไม่ได้ 6.54
Eric Bailly ลงไม่ได้ 6.71
Nuno Tavares ลงไม่ได้ 6.99
Mattéo Guendouzi อาจจะลงได้ 6.68
Samuel Gigot อาจจะลงได้ 6.66
Dimitri Payet อาจจะลงได้ 6.71
Jonathan Clauss อาจจะลงได้ 7.02

บทวิเคราะห์

1
Troyes
2
มาร์กเซย์

ลีกเอิง Strasbourg VS ล็องส์ 12-01-2023

Strasbourg
4-3-1-2
ล็องส์
3-4-3
  • Sels
  • 6.54
  • Marchand
  • 6.54
  • Nyamsi
  • 6.15
  • Djiku
  • 6.84
  • Pierre-Gabriel
  • 6.50
  • Liénard
  • 6.44
  • Prcic
  • 6.42
  • Sissoko
  • 6.15
  • Thomasson
  • 6.40
  • Gameiro
  • 6.76
  • Ajorque
  • 6.50
  • Samba
  • 6.85
  • Medina
  • 6.74
  • Danso
  • 7.02
  • Gradit
  • 6.77
  • Machado
  • 6.82
  • Fofana
  • 7.07
  • Onana
  • 6.27
  • Frankowski
  • 6.91
  • Saïd
  • 6.58
  • Openda
  • 6.80
  • Sotoca
  • 7.35

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Strasbourg logo
  • Strasbourg
  • Lens logo
  • ล็องส์
  • Strasbourg logo
  • Strasbourg
(18) 7 การทำประตู 26 (29)
(11) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 16 (23)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
29.1 อายุเฉลี่ย 26.5
184.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.6
(0.7) 0.9 การยิงประตู 1.2 (0.9)
(56%) 62% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (54%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.1) 1.1 การแย่งลูก 1 (0.9)
  • Lens logo
  • ล็องส์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 ล็องส์ 12 4 1 40
19 Strasbourg 1 8 8 11

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Strasbourg
ล็องส์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Colin Dagba ลงไม่ได้ 6.54
Maxime Le Marchand อาจจะลงได้ 6.54
Thomas Delaine อาจจะลงได้ 6.38
Karol Fila อาจจะลงได้ 6.19
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jimmy Cabot ลงไม่ได้ 6.75
Adam Buksa ลงไม่ได้ 5.95
Wuilker Fariñez ลงไม่ได้ N/A
Salis Abdul Samed ลงไม่ได้ 6.81
David Costa อาจจะลงได้ 6.87

บทวิเคราะห์

1
Strasbourg
3
ล็องส์

ลีกเอิง ลอริยองต์ VS โมนาโก 12-01-2023

ลอริยองต์
4-2-3-1
โมนาโก
4-2-3-1
  • Mannone
  • 7.05
  • Goff
  • 6.67
  • Talbi
  • 6.72
  • Matsima
  • 6.11
  • Kalulu
  • 6.78
  • Fée
  • 7.38
  • Abergel
  • 6.70
  • Cathline
  • 6.51
  • Ponceau
  • 6.50
  • Diarra
  • 6.54
  • Moffi
  • 7.02
  • Nübel
  • 6.91
  • Henrique
  • 7.05
  • Maripán
  • 6.75
  • Disasi
  • 6.97
  • Vanderson
  • 6.72
  • Fofana
  • 6.85
  • Camara
  • 6.91
  • Golovin
  • 7.11
  • Seghir
  • 7.34
  • Martins
  • 6.36
  • Embolo
  • 7.04

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Lorient logo
  • ลอริยองต์
  • Monaco logo
  • โมนาโก
  • Lorient logo
  • ลอริยองต์
(25) 15 การทำประตู 18 (33)
(17) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 16 (23)
(6.7) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.7)
25.1 อายุเฉลี่ย 24.2
179.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.3
(1.1) 0.9 การยิงประตู 1.2 (1)
(48%) 44% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (52%)
(0.8) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.8)
(1.8) 1.5 การแย่งลูก 1.3 (1.8)
  • Monaco logo
  • โมนาโก
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 โมนาโก 10 3 4 33
6 ลอริยองต์ 9 4 4 31

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ลอริยองต์
โมนาโก
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Yvon Mvogo ลงไม่ได้ 6.65
Théo Le Bris ลงไม่ได้ 6.43
Quentin Boisgard ลงไม่ได้ 6.57
Dango Ouattara ลงไม่ได้ 7.36
Julien Laporte อาจจะลงได้ 6.67
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kevin Volland อาจจะลงได้ 6.84

บทวิเคราะห์

0
ลอริยองต์
2
โมนาโก

ลีกเอิง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS Angers 12-01-2023

ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
4-3-1-2
Angers
4-2-3-1
  • Donnarumma
  • 7.04
  • Bernat
  • 6.62
  • Marquinhos
  • 6.77
  • Ramos
  • 6.71
  • Mukiele
  • 6.67
  • Vitinha
  • 6.64
  • Verratti
  • 7.11
  • Ruiz
  • 6.57
  • Messi
  • 8.65
  • Neymar
  • 7.87
  • Mbappé
  • 7.80
  • Bernardoni
  • 6.44
  • Doumbia
  • 6.47
  • Hountondji
  • 6.26
  • Blazic
  • 6.49
  • Valery
  • 6.51
  • Mendy
  • 6.16
  • Bentaleb
  • 7.12
  • Capelle
  • 6.41
  • Hunou
  • 6.50
  • Melali
  • 6.37
  • Salama
  • 6.35

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Paris Saint-Germain logo
  • ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
  • Angers logo
  • Angers
  • Paris Saint-Germain logo
  • ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
(45) 34 การทำประตู 10 (15)
(32) 24 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (9)
(6.8) 7.1 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
28 อายุเฉลี่ย 26.5
179.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.5
(1.1) 1.5 การยิงประตู 0.7 (0.8)
(54%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (52%)
(1.2) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.8 (0.7)
(1.4) 1.3 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Angers logo
  • Angers
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 P. S-Germain 14 2 1 44
20 Angers 2 2 13 8

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

PSG
Angers
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Nuno Mendes ลงไม่ได้ 7.08
Achraf Hakimi ลงไม่ได้ 6.98
Renato Sanches อาจจะลงได้ 6.52
Presnel Kimpembe ลงไม่ได้ 6.71
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lois Diony ลงไม่ได้ 6.26
Sofiane Boufal อาจจะลงได้ 6.94
Yahia Fofana อาจจะลงได้ 6.54
Ibrahim Amadou อาจจะลงได้ 6.2
Azzedine Ounahi อาจจะลงได้ 6.74

บทวิเคราะห์

2
PSG
0
Angers

ลีกเอิง นีซ VS มงต์เปลลิเยร์ 12-01-2023

นีซ
4-2-3-1
มงต์เปลลิเยร์
4-2-3-1
  • Schmeichel
  • 6.63
  • Bard
  • 6.53
  • Dante
  • 6.76
  • Todibo
  • 6.60
  • Lotomba
  • 6.57
  • Thuram
  • 6.59
  • Beka
  • 6.22
  • Diop
  • 6.70
  • Pépé
  • 6.85
  • Ilie
  • 6.26
  • Delort
  • 6.59
  • Omlin
  • 6.79
  • Maouassa
  • 6.64
  • Estève
  • 6.65
  • Jullien
  • 6.66
  • Sacko
  • 6.40
  • Chotard
  • 6.54
  • Ferri
  • 6.51
  • Mavididi
  • 6.33
  • Savanier
  • 7.17
  • Nordin
  • 6.45
  • Wahi
  • 6.70

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Nice logo
  • นีซ
  • Montpellier logo
  • มงต์เปลลิเยร์
  • Nice logo
  • นีซ
(16) 9 การทำประตู 17 (27)
(9) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (17)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
25.9 อายุเฉลี่ย 25.4
182.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.8
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(51%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 42% (43%)
(0.8) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.7)
(1.3) 1.3 การแย่งลูก 1.2 (1.1)
  • Montpellier logo
  • มงต์เปลลิเยร์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 นีซ 5 6 6 21
14 มงต์เปลลิเยร์ 5 2 10 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

นีซ
มงต์เปลลิเยร์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Marcin Bulka ลงไม่ได้ 6.26
Aaron Ramsey อาจจะลงได้ 6.7
Pablo Rosario อาจจะลงได้ 6.36
Hicham Boudaoui อาจจะลงได้ 6.75
Youcef Atal อาจจะลงได้ 6.92
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dimitry Bertaud ลงไม่ได้ N/A
Théo Sainte-Luce ลงไม่ได้ 6.83
Pedro Mendes ลงไม่ได้ N/A
Wahbi Khazri อาจจะลงได้ 6.66

บทวิเคราะห์

1
นีซ
1
มงต์เปลลิเยร์

แคปปิตัลวัน คัพ เซาแธมป์ตัน VS แมนเชสเตอร์ ซิตี 12-01-2023

เซาแธมป์ตัน
4-2-3-1
แมนเชสเตอร์ ซิตี
4-2-3-1
  • Bazunu
  • 6.37
  • Perraud
  • 6.16
  • Salisu
  • 6.36
  • Caleta-Car
  • 6.66
  • Lyanco
  • 6.98
  • Maitland-Niles
  • 6.48
  • Ward-Prowse
  • 7.6
  • Elyounoussi
  • 7.25
  • Aribo
  • 6.22
  • Edozie
  • 6.8
  • Adams
  • 8.20
  • Ortega
  • 7.02
  • Gómez
  • 6.85
  • Laporte
  • 6.79
  • Stones
  • 6.12
  • Lewis
  • 6.46
  • Gündogan
  • 6.91
  • Rodri
  • 7.12
  • Grealish
  • 6.64
  • Palmer
  • 6.89
  • Silva
  • 6.22
  • Álvarez
  • 7.62

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Southampton logo
  • เซาแธมป์ตัน
  • Manchester City logo
  • แมนเชสเตอร์ ซิตี
  • Southampton logo
  • เซาแธมป์ตัน
(6) 5 การทำประตู 1 (5)
(2) 1 การส่งบอลให้ทำประตู 1 (3)
(6.8) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.9)
24.6 อายุเฉลี่ย 25.5
181.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.3
(1.5) 1.5 การยิงประตู 2.4 (2)
(45%) 44% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 41% (52%)
(0.9) 0.9 การเลี้ยงลูก 0.8 (0.7)
(1.1) 1.3 การแย่งลูก 1.5 (1.3)
  • Manchester City logo
  • แมนเชสเตอร์ ซิตี
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เซาแธมป์ตัน
Man City
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tino Livramento ลงไม่ได้ N/A
Armel Bella-Kotchap ลงไม่ได้ 6.34
Juan Larios ลงไม่ได้ N/A
Theo Walcott ลงไม่ได้ 6.75
Alex McCarthy ลงไม่ได้ 6.63
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rúben Dias ลงไม่ได้ 7.16

บทวิเคราะห์

1
เซาแธมป์ตัน
4
Man City

แคปปิตัลวัน คัพ ฟอเรสต์ VS Wolverhampton 12-01-2023

ฟอเรสต์
4-3-1-2
Wolverhampton
4-4-2
  • Hennessey
  • 7.52
  • Lodi
  • 7.94
  • Boly
  • 7.12
  • Worrall
  • 7.12
  • Aurier
  • 7.13
  • Mangala
  • 5.88
  • Freuler
  • 7.20
  • Yates
  • 7.20
  • Gibbs-White
  • 5.97
  • Surridge
  • 7.39
  • Johnson
  • 8.06
  • Sarkic
  • 7.2
  • Jonny
  • 6.56
  • Kilman
  • 7.12
  • Collins
  • 7.18
  • Semedo
  • 6.74
  • Aït-Nouri
  • 7.90
  • Hodge
  • 6.48
  • Neves
  • 7.17
  • Traoré
  • 7.05
  • Guedes
  • 6.49
  • Jiménez
  • 7.20

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Nottingham Forest logo
  • ฟอเรสต์
  • Wolverhampton logo
  • Wolverhampton
  • Nottingham Forest logo
  • ฟอเรสต์
(9) 6 การทำประตู 4 (5)
(8) 2 การส่งบอลให้ทำประตู 2 (4)
(7) 7.1 คะแนนเฉลี่ย 7 (6.9)
26.5 อายุเฉลี่ย 25.2
183.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.8
(1.6) 1.4 การยิงประตู 1.5 (1.5)
(51%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (46%)
(1) 1.1 การเลี้ยงลูก 1.2 (0.8)
(1.9) 1.6 การแย่งลูก 1.5 (1.7)
  • Wolverhampton logo
  • Wolverhampton
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ฟอเรสต์
Wolves
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jesse Lingard ลงไม่ได้ 7.99
Moussa Niakhaté ลงไม่ได้ N/A
Giulian Biancone ลงไม่ได้ 8.28
Omar Richards ลงไม่ได้ N/A
Cheikhou Kouyaté ลงไม่ได้ 7.02
Taiwo Awoniyi อาจจะลงได้ 6.75
Neco Williams อาจจะลงได้ 7.38
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Chiquinho ลงไม่ได้ N/A
Sasa Kalajdzic ลงไม่ได้ N/A
Pedro Neto ลงไม่ได้ 7.12
Boubacar Traoré ลงไม่ได้ 7.28
Daniel Podence อาจจะลงได้ 6.59

บทวิเคราะห์

1
ฟอเรสต์
1
Wolves

Supercopa de Espana รีล มาดริด VS บาเลนเซีย 12-01-2023

รีล มาดริด
4-3-3
บาเลนเซีย
4-3-3
  • Courtois
  • Mendy
  • Rüdiger
  • Militão
  • Carvajal
  • Modric
  • Camavinga
  • Kroos
  • Júnior
  • Benzema
  • Valverde
  • Mamardashvili
  • Gayà
  • Diakhaby
  • Cömert
  • Correia
  • Moriba
  • Guillamón
  • Musah
  • Lino
  • Cavani
  • Kluivert

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

รีล มาดริด
บาเลนเซีย
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
David Alaba ลงไม่ได้
Aurélien Tchouaméni ลงไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Samu Castillejo ลงไม่ได้
Jaume Doménech ลงไม่ได้
Nico González ลงไม่ได้
Marcos André อาจจะลงได้

บทวิเคราะห์

2
รีล มาดริด
0
บาเลนเซีย

ลีกเอิง Brest VS ลีลล์ 12-01-2023

Brest
4-3-3
ลีลล์
4-2-3-1
  • Bizot
  • 6.57
  • Duverne
  • 6.39
  • Chardonnet
  • 6.60
  • Brassier
  • 6.5
  • Fadiga
  • 6.51
  • Camara
  • 6.38
  • Belkebla
  • 6.42
  • Lees-Melou
  • 6.64
  • Honorat
  • 6.86
  • Slimani
  • 6.29
  • Douaron
  • 6.36
  • Chevalier
  • 6.60
  • Ismaily
  • 6.87
  • Ribeiro
  • 6.39
  • Djaló
  • 6.75
  • Diakité
  • 6.48
  • Martin
  • 6.20
  • André
  • 7.32
  • Cabella
  • 7.52
  • Gomes
  • 6.70
  • Ounas
  • 7.03
  • David
  • 7.29

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Brest logo
  • Brest
  • Lille logo
  • ลีลล์
  • Brest logo
  • Brest
(18) 10 การทำประตู 22 (30)
(9) 2 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (19)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
26.8 อายุเฉลี่ย 26
184.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.4
(0.8) 0.8 การยิงประตู 1.2 (1)
(52%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (47%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.7)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.6)
  • Lille logo
  • ลีลล์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 ลีลล์ 9 3 5 30
17 Brest 3 4 10 13

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Brest
ลีลล์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mathias Pereira Lage อาจจะลงได้ 6.47
Romain Del Castillo อาจจะลงได้ 7.01
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Gabriel Gudmundsson ลงไม่ได้ 6.28
Léo Jardim อาจจะลงได้ 5.66
Jonathan Bamba อาจจะลงได้ 6.99
José Fonte อาจจะลงได้ 6.58
André Gomes อาจจะลงได้ 6.51

บทวิเคราะห์

1
Brest
2
ลีลล์

ลีกเอิง Clermont Foot VS แรนส์ 12-01-2023

Clermont Foot
3-4-1-2
แรนส์
4-3-3
  • Diaw
  • 6.87
  • Gonalons
  • 6.49
  • Seidu
  • 6.74
  • Magnin
  • 6.53
  • Borges
  • 6.84
  • Khaoui
  • 6.59
  • Gastien
  • 6.74
  • Allevinah
  • 6.27
  • Rashani
  • 6.45
  • Andric
  • 6.58
  • Kyei
  • 6.34
  • Mandanda
  • 6.64
  • Truffert
  • 6.80
  • Theate
  • 6.62
  • Omari
  • 6.44
  • Traoré
  • 6.74
  • Majer
  • 6.53
  • Ugochukwu
  • 6.51
  • Bourigeaud
  • 7.09
  • Doku
  • 6.48
  • Kalimuendo
  • 6.63
  • Gouiri
  • 7.22

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Clermont Foot logo
  • Clermont Foot
  • Rennes logo
  • แรนส์
  • Clermont Foot logo
  • Clermont Foot
(19) 13 การทำประตู 15 (33)
(12) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (21)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
27.8 อายุเฉลี่ย 24
183 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.3
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1 (1.2)
(52%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (51%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.6)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.1)
  • Rennes logo
  • แรนส์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 แรนส์ 10 4 3 34
9 C. Foot 6 4 7 22

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Clermont Foot
แรนส์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Maxime Gonalons อาจจะลงได้ 6.49
Souleymane Cissé อาจจะลงได้ 6.18
Mateusz Wieteska อาจจะลงได้ 6.58
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Baptiste Santamaría ลงไม่ได้ 7.13
Xeka ลงไม่ได้ 6.47
Martin Terrier ลงไม่ได้ 7.71
Désiré Doué อาจจะลงได้ 6.61

บทวิเคราะห์

1
Clermont Foot
2
แรนส์

ลีกเอิง AC Ajaccio VS แรงส์ 12-01-2023

AC Ajaccio
4-4-2
แรงส์
4-2-3-1
  • Leroy
  • 6.40
  • Alphonse
  • 6.38
  • Diallo
  • 6.30
  • Gonzalez
  • 6.54
  • Youssouf
  • 6.59
  • Belaïli
  • 7.22
  • Marchetti
  • 6.53
  • Coutadeur
  • 6.37
  • Nouri
  • 6.40
  • Idrissy
  • 6.67
  • Moussiti-Oko
  • 6.36
  • Diouf
  • 7.08
  • Locko
  • 6.62
  • Abdelhamid
  • 6.71
  • Agbadou
  • 6.72
  • Foket
  • 6.41
  • Munetsi
  • 6.75
  • Matusiwa
  • 6.96
  • Zeneli
  • 6.53
  • Flips
  • 6.98
  • Ito
  • 6.80
  • Balogun
  • 6.90

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • AC Ajaccio logo
  • AC Ajaccio
  • Reims logo
  • แรงส์
  • AC Ajaccio logo
  • AC Ajaccio
(14) 9 การทำประตู 18 (20)
(6) 4 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (13)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
29.7 อายุเฉลี่ย 25.5
179.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.6
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1.2 (0.8)
(45%) 45% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (46%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.7)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.3 (1.6)
  • Reims logo
  • แรงส์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 แรงส์ 4 9 4 21
16 AC Ajaccio 4 3 10 15

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

AC Ajaccio
แรงส์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Romain Hamouma อาจจะลงได้ 6.36
Kevin Spadanuda อาจจะลงได้ 6.11
Youssouf Koné อาจจะลงได้ 6.49
Yoann Touzghar อาจจะลงได้ 6.11
Thomas Mangani อาจจะลงได้ 6.42
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dion Lopy อาจจะลงได้ 6.24
Thibault De Smet อาจจะลงได้ 6.73

บทวิเคราะห์

1
AC Ajaccio
2
แรงส์

ลีกเอิง Auxerre VS ตูลูส 12-01-2023

Auxerre
4-4-2
ตูลูส
4-3-3
  • Costil
  • 6.39
  • Mensah
  • 6.68
  • Jeanvier
  • 6.26
  • Jubal
  • 6.63
  • Zedadka
  • 6.76
  • Perrin
  • 6.40
  • Sakhi
  • 6.82
  • Touré
  • 6.57
  • Sinayoko
  • 6.49
  • Autret
  • 6.68
  • Niang
  • 6.34
  • Dupé
  • 6.83
  • Sylla
  • 6.62
  • Nicolaisen
  • 6.90
  • Rouault
  • 6.74
  • Kamanzi
  • N/A
  • Boomen
  • 7.07
  • Spierings
  • 6.79
  • Dejaegere
  • 6.60
  • Chaïbi
  • 6.65
  • Dallinga
  • 6.53
  • Aboukhlal
  • 6.52

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Auxerre logo
  • Auxerre
  • Toulouse logo
  • ตูลูส
  • Auxerre logo
  • Auxerre
(14) 10 การทำประตู 17 (22)
(10) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (18)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
28.1 อายุเฉลี่ย 24.9
180.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.6
(0.8) 0.8 การยิงประตู 1.1 (0.8)
(49%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (56%)
(0.6) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.3) 1.3 การแย่งลูก 1.3 (1.4)
  • Toulouse logo
  • ตูลูส
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 ตูลูส 5 4 8 19
18 Auxerre 3 4 10 13

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Auxerre
ตูลูส
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Théo Pellenard ลงไม่ได้ N/A
Brayann Pereira อาจจะลงได้ 6.38
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rhys Healey ลงไม่ได้ 6.45
Mikkel Desler ลงไม่ได้ 6.61
Kévin Keben ลงไม่ได้ 6.04

บทวิเคราะห์

0
Auxerre
1
ตูลูส

ลีกเอิง น็องต์ส VS ลียง 12-01-2023

น็องต์ส
4-2-3-1
ลียง
4-2-3-1
  • Lafont
  • 6.73
  • Centonze
  • 6.87
  • Castelletto
  • 6.68
  • Girotto
  • 7.17
  • Corchia
  • 6.18
  • Doucet
  • 6.15
  • Blas
  • 6.94
  • Simon
  • 6.83
  • Ganago
  • 6.55
  • Coco
  • 6.37
  • Mohamed
  • 6.66
  • Lopes
  • 6.52
  • Tagliafico
  • 6.99
  • Lukeba
  • 6.62
  • Diomandé
  • 6.58
  • Kumbedi
  • 6.24
  • Tolisso
  • 6.64
  • Caqueret
  • 6.78
  • Ekambi
  • 6.93
  • Cherki
  • 6.75
  • Tetê
  • 7.02
  • Lacazette
  • 7.42

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Nantes logo
  • น็องต์ส
  • Lyon logo
  • ลียง
  • Nantes logo
  • น็องต์ส
(17) 15 การทำประตู 24 (27)
(13) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (18)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.7)
25.8 อายุเฉลี่ย 24.7
181.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 178.5
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(51%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (50%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.8)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 1.3 (1.4)
  • Lyon logo
  • ลียง
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 ลียง 7 3 7 24
15 น็องต์ส 3 8 6 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

น็องต์ส
ลียง
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Nicolas Pallois ลงไม่ได้ 6.71
Samuel Moutoussamy ลงไม่ได้ 6.36
Pedro Chirivella อาจจะลงได้ 6.49
Moussa Sissoko อาจจะลงได้ 6.55
Quentin Merlin อาจจะลงได้ 6.72
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Julian Pollersbeck ลงไม่ได้ N/A
Jérôme Boateng ลงไม่ได้ 6.56
Henrique ลงไม่ได้ 6.35
Malo Gusto อาจจะลงได้ 6.93
Houssem Aouar อาจจะลงได้ 6.5

บทวิเคราะห์

1
น็องต์ส
3
ลียง

แคปปิตัลวัน คัพ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS ชาร์ลตัน 11-01-2023

แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
4-2-3-1
ชาร์ลตัน
4-3-3
  • Butland
  • N/A
  • Malacia
  • 7.12
  • Lindelöf
  • 6.52
  • Maguire
  • 6.33
  • Wan-Bissaka
  • 7.95
  • Fred
  • 6.06
  • Casemiro
  • 6.49
  • Garnacho
  • 7.04
  • Eriksen
  • 7.29
  • Elanga
  • 6.14
  • Martial
  • 6.80
  • MacGillivray
  • N/A
  • Sessegnon
  • 6.89
  • Ness
  • 7.03
  • Inniss
  • 6.97
  • Clare
  • 6.82
  • Fraser
  • 7.03
  • Dobson
  • 6.41
  • Morgan
  • 6.24
  • Blackett-Taylor
  • 6.20
  • Leaburn
  • 6.55
  • Rak-Sakyi
  • 6.76

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Manchester United logo
  • แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
  • Charlton logo
  • ชาร์ลตัน
  • Manchester United logo
  • แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
(6) 2 การทำประตู 0 (3)
(5) 3 การส่งบอลให้ทำประตู 2 (2)
(6.7) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.7)
26.2 อายุเฉลี่ย 23.8
182.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.1
(1.6) 1.1 การยิงประตู 0.8 (1.1)
(69%) 65% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (49%)
(1) 1 การเลี้ยงลูก 0.9 (0.8)
(1.4) 1.7 การแย่งลูก 1.1 (0.9)
  • Charlton logo
  • ชาร์ลตัน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Man Utd
ชาร์ลตัน
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Donny van de Beek ลงไม่ได้ 6.02
Axel Tuanzebe ลงไม่ได้ N/A
Bruno Fernandes ลงไม่ได้ 8.03
Jadon Sancho ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joseph Wollacott ลงไม่ได้ 6.85
Diallang Jaiyesimi ลงไม่ได้ 7.22
Mandela Egbo ลงไม่ได้ N/A
Ashley Maynard-Brewer อาจจะลงได้ 8.19
Chuks Aneke อาจจะลงได้ 6.74

บทวิเคราะห์

3
Man Utd
0
ชาร์ลตัน

แคปปิตัลวัน คัพ Newcastle VS เลสเตอร์ ซิตี 11-01-2023

Newcastle
4-3-3
เลสเตอร์ ซิตี
4-2-3-1
  • Pope
  • 7.88
  • Burn
  • 7.17
  • Botman
  • 6.42
  • Lascelles
  • 7.41
  • Trippier
  • 7.57
  • Willock
  • 6.39
  • Guimarães
  • 6.63
  • Longstaff
  • 6.42
  • Joelinton
  • 6.74
  • Wood
  • 6.72
  • Ritchie
  • 7.08
  • Ward
  • 6.49
  • Thomas
  • 7.31
  • Faes
  • 6.98
  • Söyüncü
  • 7.44
  • Castagne
  • 6.71
  • Ndidi
  • 6.92
  • Tielemans
  • 7.55
  • Barnes
  • 7.40
  • Pérez
  • 6.87
  • Iheanacho
  • 6.73
  • Vardy
  • 8.35

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Newcastle logo
  • Newcastle
  • Leicester logo
  • เลสเตอร์ ซิตี
  • Newcastle logo
  • Newcastle
(2) 2 การทำประตู 5 (6)
(1) 1 การส่งบอลให้ทำประตู 3 (5)
(6.7) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 7.2 (7)
27.8 อายุเฉลี่ย 26.6
185.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.3
(1.3) 0.9 การยิงประตู 2.3 (2)
(57%) 69% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 35% (39%)
(0.9) 0.9 การเลี้ยงลูก 1 (0.8)
(1.3) 1.4 การแย่งลูก 1.2 (1.1)
  • Leicester logo
  • เลสเตอร์ ซิตี
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Newcastle
เลสเตอร์ ซิตี
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Matt Targett ลงไม่ได้ 6.66
Jonjo Shelvey ลงไม่ได้ 6.4
Emil Krafth ลงไม่ได้ 6.22
Allan Saint-Maximin อาจจะลงได้ 6.48
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jonny Evans ลงไม่ได้ 7.38
Boubakary Soumaré ลงไม่ได้ 7.15
Dennis Praet ลงไม่ได้ 6.83
James Justin ลงไม่ได้ 7.89
Ricardo Pereira ลงไม่ได้ N/A
Ryan Bertrand ลงไม่ได้ N/A
James Maddison ลงไม่ได้ 6.61
Kiernan Dewsbury-Hall ลงไม่ได้ 7.14

บทวิเคราะห์

3
Newcastle
1
เลสเตอร์ ซิตี

League Two Bradford VS Rochdale 11-01-2023

Bradford
4-2-3-1
Rochdale
4-2-3-1
  • Lewis
  • 6.88
  • Foulds
  • 7.21
  • Crichlow
  • 6.98
  • Platt
  • 6.88
  • Halliday
  • 6.76
  • Smallwood
  • 7.12
  • Sutton
  • 6.15
  • Wright
  • 6.88
  • Gilliead
  • 6.65
  • Eisa
  • 6.34
  • Oliver
  • 6.50
  • O'Donnell
  • 6.39
  • White
  • 6.49
  • Ebanks-Landell
  • 6.87
  • Graham
  • 6.60
  • Seriki
  • 6.49
  • Ball
  • 6.53
  • Keohane
  • 6.59
  • Lloyd
  • 6.48
  • Kelly
  • 6.55
  • Rodney
  • 6.52
  • Quigley
  • 6.75

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bradford logo
  • Bradford
  • Rochdale logo
  • Rochdale
  • Bradford logo
  • Bradford
(30) 10 การทำประตู 12 (18)
(22) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (14)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
26 อายุเฉลี่ย 27.9
183.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.9
(1) 0.6 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(57%) 60% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (50%)
(0.3) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.5) 1.3 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Rochdale logo
  • Rochdale
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 Bradford 11 6 6 39
23 Rochdale 4 5 15 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Bradford
Rochdale
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Emmanuel Osadebe ลงไม่ได้ 6.15
Liam Ridehalgh ลงไม่ได้ 6.87
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Luke Charman อาจจะลงได้ 6.17
Tahvon Campbell อาจจะลงได้ 6.12

บทวิเคราะห์

2
Bradford
1
Rochdale

LaLiga แอธเลติก บิลเบา VS Osasuna 10-01-2023

แอธเลติก บิลเบา
4-4-2
Osasuna
4-5-1
  • Simón
  • 6.56
  • Berchiche
  • 6.79
  • Álvarez
  • 7.04
  • Martínez
  • 6.69
  • Marcos
  • 6.73
  • Berenguer
  • 6.92
  • Sancet
  • 6.65
  • Vesga
  • 6.83
  • García
  • 6.34
  • Williams
  • 6.92
  • Williams
  • 6.92
  • Fernández
  • 6.63
  • Sánchez
  • 6.52
  • García
  • 6.75
  • Hernández
  • 6.22
  • Moreno
  • N/A
  • Avila
  • 6.81
  • Oroz
  • 6.53
  • Torró
  • 6.61
  • Gómez
  • 6.81
  • Barja
  • 6.40
  • Budimir
  • 6.44

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Athletic Bilbao logo
  • แอธเลติก บิลเบา
  • Osasuna logo
  • Osasuna
  • Athletic Bilbao logo
  • แอธเลติก บิลเบา
(23) 17 การทำประตู 12 (16)
(17) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 4 (11)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
28.2 อายุเฉลี่ย 26.9
183.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.5
(1) 1.2 การยิงประตู 1 (0.9)
(52%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (49%)
(0.5) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 0.9 (0.8)
  • Osasuna logo
  • Osasuna
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 A. Bilbao 7 4 4 25
9 Osasuna 7 2 6 23

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

แอธเลติก บิลเบา
Osasuna
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Íñigo Martínez อาจจะลงได้ 6.69
Ander Capa อาจจะลงได้ 6
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Nacho Vidal ลงไม่ได้ 6.48
Unai García ลงไม่ได้ 6.49
Rubén Peña อาจจะลงได้ 6.44

บทวิเคราะห์

2
แอธเลติก บิลเบา
1
Osasuna

เอฟเอ คัพ Oxford VS อาร์เซนอล 10-01-2023

Oxford
4-3-3
อาร์เซนอล
4-3-3
  • McGinty
  • Brown
  • Long
  • Moore
  • Anderson
  • Brannagan
  • McGuane
  • Bate
  • Goodrham
  • Taylor
  • Wildschut
  • Turner
  • Tierney
  • Magalhães
  • Holding
  • Soares
  • Lokonga
  • Elneny
  • Vieira
  • Rowe
  • Nketiah
  • Marquinhos

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Oxford
อาร์เซนอล
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Gabriel Jesus ลงไม่ได้
Reiss Nelson ลงไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
Oxford
2
อาร์เซนอล

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ Bologna VS อตาลันตา 10-01-2023

Bologna
4-2-3-1
อตาลันตา
3-4-1-2
  • Skorupski
  • 6.66
  • Lykogiannis
  • 6.46
  • Lucumí
  • 6.62
  • Soumaoro
  • 6.31
  • Posch
  • 6.86
  • Ferguson
  • 6.69
  • Medel
  • 6.54
  • Aebischer
  • 6.22
  • Domínguez
  • 6.70
  • Orsolini
  • 6.32
  • Sansone
  • 6.12
  • Sportiello
  • 6.42
  • Scalvini
  • 6.49
  • Palomino
  • 7.10
  • Tolói
  • 7.06
  • Ruggeri
  • 6.57
  • Koopmeiners
  • 7.05
  • Roon
  • 6.62
  • Soppy
  • 6.45
  • Pasalic
  • 6.64
  • Højlund
  • 6.36
  • Lookman
  • 6.78

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bologna logo
  • Bologna
  • Atalanta logo
  • อตาลันตา
  • Bologna logo
  • Bologna
(20) 9 การทำประตู 18 (23)
(15) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (16)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
27.5 อายุเฉลี่ย 25.5
182.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.8
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(44%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (55%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • Atalanta logo
  • อตาลันตา
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 อตาลันตา 8 4 4 28
11 Bologna 5 4 7 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Bologna
อตาลันตา
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kevin Bonifazi ลงไม่ได้ 6.25
Lorenzo De Silvestri ลงไม่ได้ 6.22
Marko Arnautovic ลงไม่ได้ 6.77
Musa Barrow ลงไม่ได้ 6.58
Joshua Zirkzee ลงไม่ได้ 6.49
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Duván Zapata ลงไม่ได้ 6.45
Juan Musso ลงไม่ได้ 6.55
Merih Demiral ลงไม่ได้ 6.87

บทวิเคราะห์

0
Bologna
2
อตาลันตา

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ เวโรนา VS Cremonese 10-01-2023

เวโรนา
3-4-2-1
Cremonese
4-3-2-1
  • Montipò
  • 6.59
  • Ceccherini
  • 6.44
  • Hien
  • 6.48
  • Dawidowicz
  • 6.31
  • Doig
  • 6.55
  • Tameze
  • 6.26
  • Sulemana
  • 6.22
  • Depaoli
  • 6.44
  • Lazovic
  • 6.45
  • Kallon
  • 6.26
  • Djuric
  • 6.45
  • Carnesecchi
  • 6.71
  • Valeri
  • 6.46
  • Ferrari
  • 6.74
  • Bianchetti
  • 6.61
  • Sernicola
  • 6.68
  • Milanese
  • 6.12
  • Castagnetti
  • 6.49
  • Pickel
  • 6.42
  • Okereke
  • 6.59
  • Buonaiuto
  • 6.38
  • Dessers
  • 6.27

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Verona logo
  • เวโรนา
  • Cremonese logo
  • Cremonese
  • Verona logo
  • เวโรนา
(12) 7 การทำประตู 9 (11)
(10) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 2 (6)
(6.3) 6.4 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
25.7 อายุเฉลี่ย 26.3
185.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.1
(0.8) 0.7 การยิงประตู 1.3 (0.9)
(50%) 58% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 42% (44%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.5 (1.3)
  • Cremonese logo
  • Cremonese
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
19 Cremonese 0 7 9 7
20 เวโรนา 1 3 12 6

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เวโรนา
Cremonese
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Marco Faraoni ลงไม่ได้ 6.27
Mateusz Praszelik ลงไม่ได้ N/A
Kevin Lasagna ลงไม่ได้ 6.19
Alessandro Cortinovis ลงไม่ได้ 6.12
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Christian Acella ลงไม่ได้ N/A
Vlad Chiriches ลงไม่ได้ 6.72
Santiago Ascacíbar ลงไม่ได้ 6.55
Soualiho Meïté ลงไม่ได้ 6.35

บทวิเคราะห์

1
เวโรนา
2
Cremonese

ตุรกี Alanyaspor VS แทรปซอนสปอร์ 10-01-2023

Alanyaspor
3-4-3
แทรปซอนสปอร์
4-2-3-1
  • Rúnarsson
  • 6.85
  • Fer
  • 6.58
  • Aksoy
  • 6.43
  • Bayir
  • 6.67
  • Özdemir
  • 6.61
  • Günes
  • 6.33
  • Lusamba
  • 6.34
  • Candeias
  • 6.57
  • Cavaleiro
  • 6.44
  • Koka
  • 6.78
  • Karaca
  • 6.72
  • Çakir
  • 6.50
  • Elmali
  • 6.69
  • Hugo
  • 6.68
  • Bartra
  • 7.11
  • Larsen
  • 6.49
  • Hamsik
  • 6.59
  • Siopis
  • 6.54
  • Trézéguet
  • 7.10
  • Bakasetas
  • 7.34
  • Ömür
  • 6.61
  • Djaniny
  • 6.33

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Alanyaspor logo
  • Alanyaspor
  • Trabzonspor logo
  • แทรปซอนสปอร์
  • Alanyaspor logo
  • Alanyaspor
(24) 12 การทำประตู 13 (24)
(15) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (13)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
27.4 อายุเฉลี่ย 28.6
181.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.5
(0.8) 0.7 การยิงประตู 1.2 (1.1)
(51%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (51%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 0.9 (1.2)
  • Trabzonspor logo
  • แทรปซอนสปอร์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 แทรปซอนสปอร์ 8 5 3 29
9 Alanyaspor 5 6 6 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Alanyaspor
แทรปซอนสปอร์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Marafona ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dorukhan Toköz ลงไม่ได้ 6.6
Edin Visca ลงไม่ได้ 6.56
Hüseyin Türkmen ลงไม่ได้ 6.24
Maximiliano Gómez ลงไม่ได้ 6.94

บทวิเคราะห์

1
Alanyaspor
1
แทรปซอนสปอร์

ตุรกี Istanbulspor VS Gaziantep FK 10-01-2023

Istanbulspor
4-1-4-1
Gaziantep FK
4-2-3-1
  • Jensen
  • 6.17
  • Aksu
  • 6.60
  • Erdogan
  • 6.60
  • Ologo
  • 5.99
  • Duhaney
  • 6.55
  • Kabasakal
  • 6.76
  • Ethemi
  • 6.63
  • Sarikaya
  • 6.66
  • Cajic
  • 6.06
  • Topalli
  • 6.60
  • Yilmaz
  • 6.29
  • Güvenç
  • 6.88
  • Hanousek
  • 6.30
  • Djilobodji
  • 6.56
  • Ersoy
  • 6.73
  • Kitsiou
  • 6.79
  • Jevtovic
  • 6.74
  • Soyalp
  • 6.64
  • Sagal
  • 6.55
  • Merkel
  • 6.39
  • Eskihellaç
  • 6.52
  • Figueiredo
  • 6.89

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Istanbulspor logo
  • Istanbulspor
  • Gaziantep FK logo
  • Gaziantep FK
  • Istanbulspor logo
  • Istanbulspor
(14) 9 การทำประตู 13 (22)
(8) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (17)
(6.3) 6.4 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
25.4 อายุเฉลี่ย 28.5
184.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.5
(0.6) 0.8 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(47%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (48%)
(0.7) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.5) 1.3 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Gaziantep FK logo
  • Gaziantep FK
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
13 G. FK 4 6 6 18
19 Istanbulspor 3 2 11 11

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Istanbulspor
Gaziantep FK
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Eduard Rroca ลงไม่ได้ 6.48
Eslem Öztürk ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Abdulkadir Parmak ลงไม่ได้ 6.36
Lazar Markovic ลงไม่ได้ 6.37
Alexandru Maxim ลงไม่ได้ 7.27

บทวิเคราะห์

1
Istanbulspor
2
Gaziantep FK

ตุรกี อิสตันบุล VS Adana Demirspor 09-01-2023

อิสตันบุล
4-1-4-1
Adana Demirspor
4-2-3-1
  • Babacan
  • 6.67
  • Lima
  • 6.94
  • Touba
  • 6.45
  • Duarte
  • 6.82
  • Sahiner
  • 6.57
  • Ndayishimiye
  • 7.07
  • Chouiar
  • 6.93
  • Özcan
  • 6.71
  • Tekdemir
  • 6.54
  • Türüç
  • 6.67
  • Okaka
  • 6.37
  • Özbir
  • 7.14
  • Rodrigues
  • 6.96
  • Güler
  • 6.63
  • Akaydin
  • 6.85
  • Svensson
  • 6.87
  • Stambouli
  • 6.56
  • Ndiaye
  • 7.24
  • Onyekuru
  • 6.93
  • Belhanda
  • 7.17
  • Sari
  • 6.58
  • Akbaba
  • 6.88

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Istanbul Basaksehir logo
  • อิสตันบุล
  • Adana Demirspor logo
  • Adana Demirspor
  • Istanbul Basaksehir logo
  • อิสตันบุล
(25) 12 การทำประตู 22 (32)
(18) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 18 (24)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.7)
28.5 อายุเฉลี่ย 29.2
181.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 178.3
(0.9) 0.7 การยิงประตู 1.4 (1.3)
(53%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (48%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.7)
(1.1) 1 การแย่งลูก 0.9 (1.3)
  • Adana Demirspor logo
  • Adana Demirspor
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 I. Basaksehir 9 4 3 31
4 A. Demirspor 8 6 2 30

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

อิสตันบุล
Adana Demirspor
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mesut Özil ลงไม่ได้ 6.05
Lucas Biglia ลงไม่ได้ 6.63
Bertrand Traoré ลงไม่ได้ 6.52
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Britt Assombalonga ลงไม่ได้ 6.34

บทวิเคราะห์

1
อิสตันบุล
1
Adana Demirspor

Liga Portugal Boavista VS Gil Vicente 09-01-2023

Boavista
5-4-1
Gil Vicente
4-3-3
  • Bracali
  • 6.70
  • Mangas
  • 6.06
  • Sasso
  • 6.41
  • Abascal
  • 6.63
  • Cannon
  • 6.38
  • Malheiro
  • 6.90
  • Gorré
  • 6.63
  • Pérez
  • 6.53
  • Makouta
  • 6.57
  • Lourenço
  • 6.39
  • Njie
  • 6.74
  • Kritsyuk
  • 6.97
  • Gomes
  • 6.31
  • Hackman
  • 6.16
  • Araújo
  • 6.84
  • Carraça
  • 6.36
  • Aburjania
  • 6.16
  • Carvalho
  • 6.92
  • Fujimoto
  • 6.49
  • Alipourghara
  • 6.21
  • Navarro
  • 6.66
  • Souza
  • 6.44

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Boavista logo
  • Boavista
  • Gil Vicente logo
  • Gil Vicente
  • Boavista logo
  • Boavista
(14) 9 การทำประตู 11 (12)
(10) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (8)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
27.5 อายุเฉลี่ย 26.4
181.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.9
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(44%) 45% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (53%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.5)
(1.3) 1 การแย่งลูก 0.9 (0.8)
  • Gil Vicente logo
  • Gil Vicente
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
13 Boavista 5 2 6 17
16 G. Vicente 3 3 8 12

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Boavista
Gil Vicente
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Martim Tavares ลงไม่ได้ 6.34
Filipe Ferreira ลงไม่ได้ 6.27
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rúben Fernandes ลงไม่ได้ 6.45
Andrew ลงไม่ได้ 6.51
Lucas Cunha ลงไม่ได้ 6.59

บทวิเคราะห์

1
Boavista
1
Gil Vicente

LaLiga แอตฯ มาดริด VS บาร์เซโลน่า 09-01-2023

แอตฯ มาดริด
3-5-2
บาร์เซโลน่า
4-3-3
  • Oblak
  • 6.53
  • Giménez
  • 6.82
  • Witsel
  • 6.62
  • Hermoso
  • 5.94
  • Carrasco
  • 6.62
  • Koke
  • 6.61
  • Barrios
  • 6.58
  • Kondogbia
  • 6.64
  • Llorente
  • 6.90
  • Morata
  • 7.02
  • Griezmann
  • 7.25
  • Stegen
  • 6.85
  • Balde
  • 6.95
  • Koundé
  • 6.99
  • Christensen
  • 6.78
  • Roberto
  • 6.62
  • Pedri
  • 7.19
  • Jong
  • 7.23
  • Gavi
  • 6.75
  • Dembélé
  • 7.26
  • Torres
  • 6.43
  • Raphinha
  • 6.94

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Atletico Madrid logo
  • แอตฯ มาดริด
  • Barcelona logo
  • บาร์เซโลน่า
  • Atletico Madrid logo
  • แอตฯ มาดริด
(22) 14 การทำประตู 15 (34)
(18) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (24)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.8)
28.3 อายุเฉลี่ย 24.1
183.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.4
(0.9) 1 การยิงประตู 1 (1.1)
(54%) 60% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (57%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.8)
(1.4) 1.3 การแย่งลูก 0.9 (1)
  • Barcelona logo
  • บาร์เซโลน่า
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 บาร์เซโลน่า 12 2 1 38
4 A. Madrid 8 3 4 27

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Atletico
บาร์เซโลน่า
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Stefan Savic ลงไม่ได้ 6.81
Rodrigo De Paul ลงไม่ได้ 6.54
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jordi Alba ลงไม่ได้ 6.82
Robert Lewandowski ลงไม่ได้ 7.66

บทวิเคราะห์

2
Atletico
2
บาร์เซโลน่า

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ มิลาน VS โรม่า 09-01-2023

มิลาน
4-2-3-1
โรม่า
3-4-2-1
  • Tatarusanu
  • 6.75
  • Hernández
  • 7.03
  • Tomori
  • 6.93
  • Kalulu
  • 6.55
  • Calabria
  • 6.95
  • Tonali
  • 6.97
  • Bennacer
  • 7.07
  • Leão
  • 7.20
  • Díaz
  • 6.75
  • Saelemaekers
  • 6.21
  • Giroud
  • 6.91
  • Patrício
  • 6.34
  • Ibañez
  • 7.01
  • Smalling
  • 6.92
  • Mancini
  • 6.65
  • Zalewski
  • 6.39
  • Pellegrini
  • 7.22
  • Cristante
  • 6.86
  • Çelik
  • 6.69
  • Zaniolo
  • 6.26
  • Dybala
  • 7.29
  • Abraham
  • 6.82

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • AC Milan logo
  • มิลาน
  • Roma logo
  • โรม่า
  • AC Milan logo
  • มิลาน
(29) 22 การทำประตู 16 (19)
(24) 18 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (11)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
26 อายุเฉลี่ย 26.5
182.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.7
(1) 1.4 การยิงประตู 1.3 (1)
(55%) 59% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (55%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Roma logo
  • โรม่า
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 มิลาน 11 3 2 36
6 โรม่า 9 3 4 30

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

มิลาน
โรม่า
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mike Maignan ลงไม่ได้ 6.75
Zlatan Ibrahimovic ลงไม่ได้ N/A
Alessandro Florenzi ลงไม่ได้ 6.5
Junior Messias ลงไม่ได้ 6.83
Divock Origi ลงไม่ได้ 6.5
Rade Krunic ลงไม่ได้ 6.71
Fodé Ballo-Touré ลงไม่ได้ 6.88
Ante Rebic ลงไม่ได้ 6.74
Simon Kjaer ลงไม่ได้ 6.55
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ebrima Darboe ลงไม่ได้ N/A
Georginio Wijnaldum ลงไม่ได้ 6.13

บทวิเคราะห์

2
มิลาน
0
โรม่า

Liga Portugal Maritimo VS สปอร์ตติ้ง ลิสบอน 09-01-2023

Maritimo
3-4-3
สปอร์ตติ้ง ลิสบอน
3-4-3
  • Silva
  • 6.36
  • Júnior
  • 6.49
  • Mosquera
  • 6.63
  • Andrade
  • 6.41
  • Costa
  • 6.45
  • Brito
  • 6.52
  • Afonso
  • 6.45
  • Winck
  • 6.60
  • Vidigal
  • 6.43
  • Tagueu
  • 6.31
  • Xadas
  • 6.83
  • Adán
  • 6.47
  • Coates
  • 6.68
  • Inácio
  • 6.65
  • Reis
  • 6.65
  • Santos
  • 7.11
  • Alexandropoulos
  • 6.24
  • Ugarte
  • 6.92
  • Porro
  • 7.14
  • Trincão
  • 7.12
  • Paulinho
  • 6.90
  • Edwards
  • 7.08

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Maritimo logo
  • Maritimo
  • Sporting CP logo
  • สปอร์ตติ้ง ลิสบอน
  • Maritimo logo
  • Maritimo
(9) 8 การทำประตู 16 (29)
(5) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (23)
(6.3) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
26.1 อายุเฉลี่ย 25.8
182.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.8
(0.8) 1 การยิงประตู 1.2 (1)
(52%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (50%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.8 (0.8)
(1.5) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.2)
  • Sporting CP logo
  • สปอร์ตติ้ง ลิสบอน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 S. CP 9 1 4 28
17 Maritimo 1 4 9 7

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Maritimo
Sporting
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Pedro Teixeira ลงไม่ได้ N/A
Diogo Mendes ลงไม่ได้ 6.45
Geny Catamo ลงไม่ได้ 6.22
Rafael Brito อาจจะลงได้ 6.52
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Daniel Bragança ลงไม่ได้ N/A
Luís Neto ลงไม่ได้ 6.6
Hidemasa Morita ลงไม่ได้ 6.84
Jeremiah St. Juste ลงไม่ได้ 6.44
Pote ลงไม่ได้ 7.52
Dário Essugo ลงไม่ได้ 6.18

บทวิเคราะห์

1
Maritimo
1
Sporting

LaLiga เซบีญ่า VS เคตาเฟ่ 09-01-2023

เซบีญ่า
4-2-3-1
เคตาเฟ่
3-5-2
  • Bounou
  • 6.55
  • Acuña
  • 6.57
  • Nianzou
  • 6.29
  • Gudelj
  • 6.73
  • Navas
  • 6.26
  • Rakitic
  • 6.28
  • Jordán
  • 6.42
  • Lamela
  • 6.45
  • Torres
  • 6.62
  • En-Nesyri
  • 6.18
  • Mir
  • 6.37
  • Soria
  • 6.78
  • Dakonam
  • 6.32
  • Duarte
  • 6.71
  • Mitrovic
  • 6.38
  • Iglesias
  • 6.60
  • Aleñá
  • 6.52
  • Milla
  • 6.72
  • Maksimovic
  • 6.39
  • Amavi
  • 6.06
  • Mayoral
  • 6.43
  • Ünal
  • 7.06

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Sevilla logo
  • เซบีญ่า
  • Getafe logo
  • เคตาเฟ่
  • Sevilla logo
  • เซบีญ่า
(14) 10 การทำประตู 10 (14)
(11) 1 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (8)
(6.4) 6.4 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
29.1 อายุเฉลี่ย 27.4
183.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.9
(0.8) 1.1 การยิงประตู 0.8 (0.6)
(49%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (53%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.5)
(1) 0.9 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Getafe logo
  • เคตาเฟ่
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
14 เคตาเฟ่ 4 5 6 17
18 เซบีญ่า 2 6 7 12

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เซบีญ่า
เคตาเฟ่
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Thomas Delaney ลงไม่ได้ 6.2
Papu Gómez ลงไม่ได้ 6.31
Alex Telles ลงไม่ได้ 6.49
Marcão ลงไม่ได้ 6.58
Jesús Corona ลงไม่ได้ 6.2
Karim Rekik ลงไม่ได้ 6.31
José Ángel Carmona ลงไม่ได้ 6.35
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mauro Arambarri ลงไม่ได้ 6.29

บทวิเคราะห์

1
เซบีญ่า
1
เคตาเฟ่

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ ซามพ์โดเรีย VS นาโปลี 09-01-2023

ซามพ์โดเรีย
3-4-1-2
นาโปลี
4-2-3-1
  • Audero
  • 6.65
  • Nuytinck
  • 6.92
  • Colley
  • 6.43
  • Murillo
  • 6.35
  • Augello
  • 6.31
  • Rincón
  • 6.54
  • Vieira
  • 6.31
  • Léris
  • 6.37
  • Verre
  • 6.27
  • Lammers
  • 6.6
  • Gabbiadini
  • 6.27
  • Meret
  • 6.62
  • Rui
  • 7.23
  • Min-Jae
  • 7.07
  • Rrahmani
  • 6.96
  • Lorenzo
  • 6.90
  • Anguissa
  • 7.10
  • Lobotka
  • 6.91
  • Kvaratskhelia
  • 7.45
  • Raspadori
  • 6.49
  • Politano
  • 6.76
  • Osimhen
  • 7.29

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Sampdoria logo
  • ซามพ์โดเรีย
  • Napoli logo
  • นาโปลี
  • Sampdoria logo
  • ซามพ์โดเรีย
(8) 4 การทำประตู 24 (37)
(7) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 21 (31)
(6.3) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 7 (6.7)
28.3 อายุเฉลี่ย 26.4
184.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.9
(0.7) 0.6 การยิงประตู 1.5 (1.1)
(53%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (55%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.5)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Napoli logo
  • นาโปลี
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 นาโปลี 13 2 1 41
18 ซามพ์โดเรีย 2 3 11 9

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ซามพ์โดเรีย
นาโปลี
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ignacio Pussetto ลงไม่ได้ 6.22
Andrea Conti ลงไม่ได้ 5.87
Fabio Quagliarella ลงไม่ได้ 6.06
Harry Winks ลงไม่ได้ N/A
Manuel De Luca ลงไม่ได้ 5.83
Bruno Amione ลงไม่ได้ 6.39
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
ซามพ์โดเรีย
3
นาโปลี