ลีกเอิง ล็องส์ VS Auxerre 14-01-2023

ล็องส์
3-4-3
Auxerre
4-4-2
  • Samba
  • 6.84
  • Medina
  • 6.76
  • Danso
  • 6.99
  • Gradit
  • 6.78
  • Machado
  • 6.82
  • Fofana
  • 7.07
  • Samed
  • 6.81
  • Frankowski
  • 6.93
  • Claude-Maurice
  • 6.53
  • Openda
  • 6.81
  • Sotoca
  • 7.35
  • Costil
  • 6.34
  • Mensah
  • 6.58
  • Jeanvier
  • 6.22
  • Jubal
  • 6.56
  • Zedadka
  • 6.08
  • Sakhi
  • 6.78
  • Raveloson
  • 6.20
  • Touré
  • 6.52
  • Sinayoko
  • 6.48
  • Abline
  • 5.57
  • Niang
  • 6.29

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Lens logo
  • ล็องส์
  • Auxerre logo
  • Auxerre
  • Lens logo
  • ล็องส์
(31) 25 การทำประตู 6 (14)
(25) 20 การส่งบอลให้ทำประตู 4 (10)
(6.5) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.3 (6.4)
26.2 อายุเฉลี่ย 26.9
180 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.7
(0.9) 1.1 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(52%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (49%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.5)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1.3 (1.4)
  • Auxerre logo
  • Auxerre
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 ล็องส์ 12 5 1 41
18 Auxerre 3 4 11 13

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ล็องส์
Auxerre
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jimmy Cabot ลงไม่ได้ 6.75
Adam Buksa ลงไม่ได้ 5.95
Wuilker Fariñez ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Théo Pellenard ลงไม่ได้ N/A
Paul Joly อาจจะลงได้ 6.87

บทวิเคราะห์

2
ล็องส์
0
Auxerre

ตุรกี แทรปซอนสปอร์ VS อิสตันบุล 14-01-2023

แทรปซอนสปอร์
4-2-3-1
อิสตันบุล
4-1-4-1
  • Çakir
  • 6.39
  • Elmali
  • 6.65
  • Denswil
  • 6.48
  • Bartra
  • 7.05
  • Larsen
  • 6.45
  • Hamsik
  • 6.59
  • Siopis
  • 6.52
  • Trézéguet
  • 7.05
  • Bakasetas
  • 7.29
  • Ömür
  • 6.57
  • Gómez
  • 6.94
  • Babacan
  • 6.66
  • Lima
  • 6.93
  • Touba
  • 6.47
  • Duarte
  • 6.84
  • Sahiner
  • 6.63
  • Tekdemir
  • 6.53
  • Gürler
  • 6.57
  • Özcan
  • 6.69
  • Ndayishimiye
  • 7.02
  • Türüç
  • 6.71
  • Okaka
  • 6.40

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Trabzonspor logo
  • แทรปซอนสปอร์
  • Istanbul Basaksehir logo
  • อิสตันบุล
  • Trabzonspor logo
  • แทรปซอนสปอร์
(24) 17 การทำประตู 16 (27)
(13) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (18)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
28 อายุเฉลี่ย 29.2
181.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.6
(1.1) 1.3 การยิงประตู 0.7 (0.9)
(51%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (53%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.1) 0.9 การแย่งลูก 1 (1)
  • Istanbul Basaksehir logo
  • อิสตันบุล
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 I. Basaksehir 10 4 3 34
6 แทรปซอนสปอร์ 8 5 4 29

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

แทรปซอนสปอร์
อิสตันบุล
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dorukhan Toköz ลงไม่ได้ 6.6
Edin Visca ลงไม่ได้ 6.56
Hüseyin Türkmen ลงไม่ได้ 6.24
Vitor Hugo ลงไม่ได้ 6.61
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mesut Özil ลงไม่ได้ 6.05
Lucas Biglia ลงไม่ได้ 6.63
Bertrand Traoré ลงไม่ได้ 6.52
Azubuike Okechukwu ลงไม่ได้ 5.99

บทวิเคราะห์

1
แทรปซอนสปอร์
1
อิสตันบุล

Liga Portugal Vizela VS Maritimo 14-01-2023

Vizela
4-3-3
Maritimo
4-4-2
  • Buntic
  • 6.68
  • Pereira
  • 6.85
  • Wilson
  • 6.87
  • Anderson
  • 6.85
  • Julião
  • 6.65
  • Samu
  • 7.04
  • Claudemir
  • 6.47
  • Guzzo
  • 6.68
  • Moreira
  • 6.69
  • Osmajic
  • 6.43
  • Bondoso
  • 6.58
  • Silva
  • 6.36
  • Costa
  • 6.50
  • Mosquera
  • 6.73
  • Andrade
  • 6.41
  • Winck
  • 6.64
  • Pereira
  • 6.93
  • Afonso
  • 6.52
  • Brito
  • 6.51
  • Xadas
  • 6.81
  • Vidigal
  • 6.44
  • Liza
  • 6.20

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Vizela logo
  • Vizela
  • Maritimo logo
  • Maritimo
  • Vizela logo
  • Vizela
(14) 11 การทำประตู 8 (10)
(11) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (5)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
26.3 อายุเฉลี่ย 24.4
180.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.9
(0.9) 1 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(48%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 59% (52%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.6)
(1.4) 1.3 การแย่งลูก 1.3 (1.8)
  • Maritimo logo
  • Maritimo
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 Vizela 5 3 7 18
17 Maritimo 2 4 9 10

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Vizela
Maritimo
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kiki ลงไม่ได้ 7.03
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Pedro Teixeira ลงไม่ได้ N/A
Diogo Mendes ลงไม่ได้ 6.45

บทวิเคราะห์

1
Vizela
1
Maritimo

LaLiga Girona VS เซบีญ่า 14-01-2023

Girona
4-1-4-1
เซบีญ่า
4-2-3-1
  • Gazzaniga
  • 6.67
  • Gutiérrez
  • 6.40
  • López
  • 6.75
  • Bueno
  • 6.69
  • Martinez
  • 6.63
  • Romeu
  • 6.78
  • Couto
  • 6.51
  • Herrera
  • 6.53
  • García
  • 7.19
  • Villa
  • 6.44
  • Castellanos
  • 6.62
  • Bounou
  • 6.52
  • Acuña
  • 6.65
  • Nianzou
  • 6.28
  • Fernando
  • 6.66
  • Navas
  • 6.30
  • Rakitic
  • 6.36
  • Gudelj
  • 6.76
  • Lamela
  • 6.47
  • Torres
  • 6.69
  • Jordán
  • 6.44
  • En-Nesyri
  • 6.22

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Girona logo
  • Girona
  • Sevilla logo
  • เซบีญ่า
  • Girona logo
  • Girona
(23) 11 การทำประตู 9 (16)
(16) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 3 (13)
(6.4) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
25.5 อายุเฉลี่ย 30
180.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.8
(0.8) 1 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(50%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (49%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.3)
(1.4) 1 การแย่งลูก 0.9 (1.1)
  • Sevilla logo
  • เซบีญ่า
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 Girona 4 6 6 18
17 เซบีญ่า 3 6 7 15

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Girona
เซบีญ่า
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Juanpe ลงไม่ได้ 6.33
Reinier ลงไม่ได้ 6.35
Javi Hernández ลงไม่ได้ 6.23
Ibrahima Kebe อาจจะลงได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Thomas Delaney ลงไม่ได้ 6.2
Papu Gómez ลงไม่ได้ 6.31
Alex Telles ลงไม่ได้ 6.49
Marcão ลงไม่ได้ 6.58
Jesús Corona ลงไม่ได้ 6.2
Karim Rekik ลงไม่ได้ 6.31

บทวิเคราะห์

1
Girona
1
เซบีญ่า

League Two Gillingham VS Hartlepool 14-01-2023

Gillingham
4-3-3
Hartlepool
3-5-2
  • Turner
  • 6.04
  • Tutonda
  • 6.34
  • Baggott
  • 6.66
  • Hawkins
  • N/A
  • Wright
  • 6.70
  • Williams
  • 6.60
  • Dieng
  • N/A
  • McKenzie
  • 6.60
  • Adelakun
  • 6.30
  • Nichols
  • N/A
  • Green
  • 6.30
  • Killip
  • 6.33
  • Hartley
  • N/A
  • Menayese
  • 6.93
  • Murray
  • 6.45
  • Dodds
  • N/A
  • Featherstone
  • 6.36
  • Sylla
  • 6.77
  • Dolan
  • N/A
  • Sterry
  • 6.50
  • Hamilton
  • 6.56
  • Umerah
  • 6.65

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Gillingham logo
  • Gillingham
  • Hartlepool logo
  • Hartlepool
  • Gillingham logo
  • Gillingham
(7) 3 การทำประตู 12 (22)
(5) 3 การส่งบอลให้ทำประตู 3 (15)
(6.3) 6.4 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27 อายุเฉลี่ย 27.4
184.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.3
(0.6) 0.7 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(47%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (48%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.3) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.5)
  • Hartlepool logo
  • Hartlepool
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
23 Hartlepool 4 7 13 19
24 Gillingham 2 8 13 14

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Gillingham
Hartlepool
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Glenn Morris ลงไม่ได้ 6.62
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tom Crawford ลงไม่ได้ 6.58
Mouhamed Niang ลงไม่ได้ 6.52

บทวิเคราะห์

2
Gillingham
1
Hartlepool

League Two Mansfield VS Crewe 14-01-2023

Mansfield
3-5-2
Crewe
4-3-2-1
  • Pym
  • 6.36
  • Hewitt
  • 6.75
  • Perch
  • 6.42
  • O'Toole
  • 6.27
  • McLaughlin
  • 6.97
  • Boateng
  • 6.59
  • Maris
  • 6.75
  • Quinn
  • 6.53
  • Gordon
  • 6.49
  • Bowery
  • 6.39
  • Oates
  • 6.72
  • Okonkwo
  • 6.95
  • Adebisi
  • 6.58
  • O'Riordan
  • 7.06
  • McDonald
  • 6.94
  • Mellor
  • 6.85
  • Griffiths
  • 6.63
  • Thomas
  • 6.59
  • Brook
  • 6.46
  • Uwakwe
  • 6.55
  • Agyei
  • 6.63
  • Sambou
  • 6.29

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Mansfield logo
  • Mansfield
  • Crewe logo
  • Crewe
  • Mansfield logo
  • Mansfield
(35) 11 การทำประตู 11 (19)
(22) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (15)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
30.1 อายุเฉลี่ย 24.4
181 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.4
(0.9) 0.9 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(53%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 43% (44%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.5)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.5)
  • Crewe logo
  • Crewe
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 Mansfield 11 5 9 38
17 Crewe 7 8 8 29

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Mansfield
Crewe
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Riley Harbottle ลงไม่ได้ 6.86
Ollie Clarke ลงไม่ได้ 6.68
George Maris อาจจะลงได้ 6.75
Lewis Page อาจจะลงได้ 6.41
Kieran Wallace อาจจะลงได้ 6.38
Lucas Akins อาจจะลงได้ 6.54
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Callum Ainley ลงไม่ได้ 6.57

บทวิเคราะห์

1
Mansfield
1
Crewe

League Two Stockport County VS Northampton 14-01-2023

Stockport County
3-5-2
Northampton
4-2-3-1
  • Hinchliffe
  • 6.65
  • Wright
  • 6.93
  • Hussey
  • 7.12
  • Lewis
  • 6.46
  • Rydel
  • 6.83
  • Hippolyte
  • 6.72
  • Croasdale
  • 6.73
  • Collar
  • 6.99
  • Bardsley
  • 6.84
  • Wootton
  • 7.14
  • Madden
  • 6.95
  • Burge
  • 6.54
  • Odimayo
  • 6.57
  • Guthrie
  • 7.02
  • Sherring
  • 6.88
  • McGowan
  • 6.6
  • Fox
  • 6.57
  • Leonard
  • 6.65
  • Hoskins
  • 7.46
  • Felix-Eppiah
  • 6.11
  • Pinnock
  • 6.97
  • Bowie
  • 6.53

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Stockport County logo
  • Stockport County
  • Northampton logo
  • Northampton
  • Stockport County logo
  • Stockport County
(33) 25 การทำประตู 30 (39)
(22) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (22)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
28.5 อายุเฉลี่ย 25.2
181.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.9
(0.9) 1.2 การยิงประตู 1 (0.8)
(59%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (50%)
(0.3) 0.2 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Northampton logo
  • Northampton
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 Northampton 13 7 5 46
14 S. County 10 4 9 34

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Stockport County
Northampton
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Fraser Horsfall ลงไม่ได้ 7.07
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tyler Magloire ลงไม่ได้ 6.77

บทวิเคราะห์

2
Stockport County
1
Northampton

League Two Swindon VS Grimsby 14-01-2023

Swindon
4-3-3
Grimsby
4-1-4-1
  • Brynn
  • 6.87
  • Lavinier
  • 6.67
  • MacDonald
  • 6.78
  • Blake-Tracy
  • 6.95
  • Hutton
  • 6.68
  • Williams
  • 6.77
  • Reed
  • 6.72
  • Gladwin
  • 6.85
  • Iandolo
  • 6.55
  • Jephcott
  • 6.57
  • Shade
  • 6.47
  • Crocombe
  • 6.63
  • Amos
  • 6.89
  • Maher
  • 6.44
  • Smith
  • 6.79
  • Efete
  • 6.88
  • Green
  • 6.81
  • Khan
  • 6.65
  • Clifton
  • 6.85
  • Holohan
  • 6.81
  • Kiernan
  • 6.30
  • McAtee
  • 6.77

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Swindon logo
  • Swindon
  • Grimsby logo
  • Grimsby
  • Swindon logo
  • Swindon
(28) 19 การทำประตู 17 (26)
(18) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (16)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
25.3 อายุเฉลี่ย 25.9
178.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.4
(0.9) 1 การยิงประตู 1.1 (1)
(47%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (53%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(0.8) 0.8 การแย่งลูก 1.2 (1.2)
  • Grimsby logo
  • Grimsby
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 Swindon 10 8 7 38
16 Grimsby 8 6 9 30

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Swindon
Grimsby
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Reece Devine ลงไม่ได้ N/A
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
Swindon
0
Grimsby

League Two Carlisle VS Newport 14-01-2023

Carlisle
3-5-2
Newport
3-5-2
  • Holy
  • 6.65
  • Mellish
  • 6.78
  • Feeney
  • 6.83
  • Huntington
  • 6.96
  • Armer
  • 6.83
  • Guy
  • 6.85
  • Moxon
  • 7.48
  • Charters
  • 6.60
  • Senior
  • 5.73
  • Gibson
  • 6.73
  • Dennis
  • 6.74
  • Day
  • 6.29
  • Drysdale
  • 6.59
  • Demetriou
  • 7.06
  • Farquharson
  • 7.16
  • Lewis
  • 6.68
  • Moriah-Welsh
  • 6.60
  • Lewis
  • 6.81
  • Bennett
  • 6.71
  • Norman
  • 6.87
  • Zanzala
  • 6.68
  • Bogle
  • 6.69

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Carlisle logo
  • Carlisle
  • Newport logo
  • Newport
  • Carlisle logo
  • Carlisle
(37) 28 การทำประตู 19 (23)
(29) 24 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (12)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
25.9 อายุเฉลี่ย 26.7
183 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.4
(0.9) 1.1 การยิงประตู 1 (0.9)
(49%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (54%)
(0.6) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.5) 1.3 การแย่งลูก 1.1 (1.6)
  • Newport logo
  • Newport
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 Carlisle 10 9 5 39
18 Newport 6 8 11 26

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Carlisle
Newport
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ben Barclay อาจจะลงได้ 6.54
Omari Patrick อาจจะลงได้ 6.52
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
James Clarke ลงไม่ได้ 6.51

บทวิเคราะห์

1
Carlisle
1
Newport

League Two Salford City VS Sutton United 14-01-2023

Salford City
4-2-3-1
Sutton United
4-4-2
  • Cairns
  • 5.86
  • Touray
  • 6.95
  • Vassell
  • 6.8
  • Nartey
  • 6.91
  • Bolton
  • 6.68
  • Watson
  • 6.72
  • Watt
  • 7.27
  • Hendry
  • 6.86
  • Galbraith
  • 6.67
  • Bailey
  • 6.54
  • Smith
  • 6.85
  • Rose
  • 6.31
  • Milsom
  • 6.74
  • John
  • 6.92
  • Goodliffe
  • 6.66
  • Kizzi
  • 6.86
  • Randall
  • 6.74
  • Eastmond
  • 6.99
  • Smith
  • 6.51
  • Boldewijn
  • 6.38
  • Neufville
  • 6.51
  • Bugiel
  • 6.97

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Salford City logo
  • Salford City
  • Sutton United logo
  • Sutton United
  • Salford City logo
  • Salford City
(31) 19 การทำประตู 19 (26)
(26) 21 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (13)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
25.8 อายุเฉลี่ย 27.6
181.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.3
(1) 1 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(51%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (53%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Sutton United logo
  • Sutton United
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 S. City 11 5 8 38
12 S. United 10 6 10 36

บทวิเคราะห์

1
Salford City
1
Sutton United

League Two Rochdale VS Colchester 14-01-2023

Rochdale
4-2-3-1
Colchester
3-4-1-2
  • O'Donnell
  • 6.39
  • White
  • 6.49
  • Ebanks-Landell
  • 6.89
  • John
  • 6.45
  • Seriki
  • 6.47
  • Ball
  • 6.52
  • Keohane
  • 6.60
  • Lloyd
  • 6.54
  • Kelly
  • 6.56
  • Rodney
  • 6.51
  • Henderson
  • 6.27
  • O'Hara
  • 6.68
  • Dallison-Lisbon
  • 6.75
  • Chambers
  • 6.60
  • Kelleher
  • N/A
  • Kazeem
  • 6.57
  • Skuse
  • 6.40
  • Ashley
  • 6.50
  • Tchamadeu
  • 6.52
  • Chilvers
  • 6.50
  • Akinde
  • 6.48
  • Tovide
  • 6.52

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Rochdale logo
  • Rochdale
  • Colchester logo
  • Colchester
  • Rochdale logo
  • Rochdale
(20) 13 การทำประตู 10 (24)
(14) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (18)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
28.6 อายุเฉลี่ย 25.9
181 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.6
(0.7) 0.7 การยิงประตู 0.6 (0.6)
(50%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (48%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.4) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Colchester logo
  • Colchester
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
20 Colchester 6 5 14 23
22 Rochdale 5 5 15 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Rochdale
Colchester
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Luke Charman อาจจะลงได้ 6.17
Tahvon Campbell อาจจะลงได้ 6.12
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
Rochdale
1
Colchester

League Two AFC Wimbledon VS Bradford 14-01-2023

AFC Wimbledon
4-2-3-1
Bradford
4-2-3-1
  • Tzanev
  • 6.62
  • Currie
  • 7.04
  • Pearce
  • 6.61
  • Kalambayi
  • 6.62
  • Biler
  • 6.83
  • Marsh
  • 6.43
  • Woodyard
  • 6.46
  • Young-Coombes
  • 6.52
  • Pell
  • 6.86
  • Chislett
  • 6.85
  • Davison
  • 6.85
  • Lewis
  • 6.92
  • Foulds
  • 7.15
  • Crichlow
  • 6.97
  • Platt
  • 6.87
  • Halliday
  • 6.74
  • Smallwood
  • 7.11
  • Sutton
  • 6.2
  • Chapman
  • 6.64
  • Gilliead
  • 6.64
  • Eisa
  • 6.43
  • Oliver
  • 6.51

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • AFC Wimbledon logo
  • AFC Wimbledon
  • Bradford logo
  • Bradford
  • AFC Wimbledon logo
  • AFC Wimbledon
(29) 22 การทำประตู 8 (31)
(15) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (23)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
24.8 อายุเฉลี่ย 26.4
184.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.1
(0.6) 0.7 การยิงประตู 0.7 (1)
(49%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 59% (56%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.5) 1.3 การแย่งลูก 1.3 (1.5)
  • Bradford logo
  • Bradford
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 Bradford 11 6 7 39
13 A. Wimbledon 9 8 8 35

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

AFC Wimbledon
Bradford
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Emmanuel Osadebe ลงไม่ได้ 6.15
Liam Ridehalgh ลงไม่ได้ 6.87

บทวิเคราะห์

1
AFC Wimbledon
1
Bradford

League Two Crawley VS Doncaster 14-01-2023

Crawley
3-5-2
Doncaster
3-5-2
  • Balcombe
  • 6.75
  • Johnson
  • 6.20
  • Wells
  • 6.23
  • Francillette
  • 6.58
  • Tsaroulla
  • 6.52
  • Fellows
  • 6.38
  • Balagizi
  • 6.47
  • Jenks
  • 6.28
  • Mason
  • 6.47
  • Ransom
  • 6.36
  • Telford
  • 6.26
  • Mitchell
  • 6.55
  • Williams
  • 6.49
  • Anderson
  • 6.51
  • Knoyle
  • 6.68
  • Maxwell
  • 6.64
  • Biggins
  • 6.69
  • Molyneux
  • 6.55
  • Close
  • 6.53
  • Seaman
  • 6.42
  • Hurst
  • 6.47
  • Miller
  • 6.67

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Crawley logo
  • Crawley
  • Doncaster logo
  • Doncaster
  • Crawley logo
  • Crawley
(26) 10 การทำประตู 23 (30)
(19) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (20)
(6.4) 6.4 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
22.3 อายุเฉลี่ย 24.6
181.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.1
(0.6) 0.6 การยิงประตู 1 (0.8)
(46%) 40% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (45%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 0.9 (1.1)
  • Doncaster logo
  • Doncaster
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 Doncaster 11 4 10 37
21 Crawley 5 7 12 22

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Crawley
Doncaster
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ollie Younger อาจจะลงได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
Crawley
1
Doncaster

League Two Harrogate Town VS Stevenage 14-01-2023

Harrogate Town
4-2-3-1
Stevenage
3-5-2
  • Jameson
  • 6.57
  • Headley
  • 6.85
  • O'Connor
  • N/A
  • Mattock
  • 6.95
  • Ramsay
  • 6.64
  • Pattison
  • 6.96
  • Austerfield
  • 6.40
  • Thomson
  • 6.62
  • Muldoon
  • 6.43
  • Folarin
  • 6.55
  • Armstrong
  • 7.37
  • Ashby-Hammond
  • 6.58
  • Vancooten
  • 6.72
  • Sweeney
  • 7.08
  • Piergianni
  • 7.41
  • Clark
  • 6.71
  • Reeves
  • 6.82
  • Taylor
  • 6.24
  • Roberts
  • 6.86
  • Wildin
  • 6.61
  • Rose
  • 7.16
  • Norris
  • 6.64

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Harrogate Town logo
  • Harrogate Town
  • Stevenage logo
  • Stevenage
  • Harrogate Town logo
  • Harrogate Town
(30) 24 การทำประตู 27 (34)
(22) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (21)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
26.5 อายุเฉลี่ย 27.6
180.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.7
(0.8) 1.1 การยิงประตู 1 (1)
(47%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (55%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.3) 1.3 การแย่งลูก 1.3 (1.3)
  • Stevenage logo
  • Stevenage
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 Stevenage 15 6 3 51
19 H. Town 6 5 13 23

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Harrogate Town
Stevenage
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Stephen Dooley ลงไม่ได้ 6.51
Will Smith ลงไม่ได้ N/A
Max Wright ลงไม่ได้ 6.08
Joe Mattock อาจจะลงได้ 6.95
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
Harrogate Town
2
Stevenage

แชมเปี้ยนชิพ คาร์ดิฟฟ์ VS วีแกน 14-01-2023

คาร์ดิฟฟ์
4-2-3-1
วีแกน
4-2-3-1
  • Allsop
  • 6.43
  • Nkounkou
  • 6.53
  • Kipré
  • 6.84
  • Ng
  • 6.67
  • Sang
  • 6.38
  • Ralls
  • 6.59
  • Wintle
  • 6.77
  • Davies
  • 6.02
  • Colwill
  • 6.22
  • Philogene
  • 6.51
  • Harris
  • 6.32
  • Jones
  • 6.33
  • Bennett
  • 6.20
  • Tilt
  • 6.40
  • Whatmough
  • 6.63
  • Nyambe
  • 6.41
  • Azeez
  • N/A
  • Power
  • 6.52
  • McClean
  • 6.90
  • Keane
  • 6.79
  • Aasgaard
  • 6.38
  • Magennis
  • 6.33

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Cardiff logo
  • คาร์ดิฟฟ์
  • Wigan logo
  • วีแกน
  • Cardiff logo
  • คาร์ดิฟฟ์
(20) 9 การทำประตู 15 (25)
(18) 4 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (18)
(6.5) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
24.2 อายุเฉลี่ย 28.3
183 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.9
(0.7) 0.7 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(45%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (54%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.2)
  • Wigan logo
  • วีแกน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
20 คาร์ดิฟฟ์ 7 7 12 28
24 วีแกน 6 6 14 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

คาร์ดิฟฟ์
วีแกน
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ebou Adams ลงไม่ได้ N/A
Jamilu Collins ลงไม่ได้ 7.33
Kion Etete ลงไม่ได้ 6.38
Joel Bagan ลงไม่ได้ 6.35
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tom Pearce ลงไม่ได้ 6
Jason Kerr ลงไม่ได้ 6.61

บทวิเคราะห์

1
คาร์ดิฟฟ์
1
วีแกน

แชมเปี้ยนชิพ ฮัลล์ ซิตี VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ 14-01-2023

ฮัลล์ ซิตี
4-2-3-1
ฮัดเดอร์ฟิลด์
3-4-3
  • Ingram
  • 6.67
  • Greaves
  • 6.91
  • McLoughlin
  • 6.74
  • Jones
  • 6.56
  • Christie
  • 6.64
  • Seri
  • 6.69
  • Docherty
  • 6.53
  • Sayyadmanesh
  • 6.56
  • Tufan
  • 6.39
  • Vale
  • 5.98
  • Estupiñán
  • 6.58
  • Nicholls
  • 6.77
  • Boyle
  • 6.43
  • Helik
  • 7.04
  • Lees
  • 6.74
  • Ruffels
  • 6.60
  • Kasumu
  • 6.29
  • Hogg
  • 6.45
  • Lowton
  • N/A
  • Thomas
  • 6.55
  • Kamberi
  • N/A
  • Holmes
  • 6.53

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hull logo
  • ฮัลล์ ซิตี
  • Huddersfield logo
  • ฮัดเดอร์ฟิลด์
  • Hull logo
  • ฮัลล์ ซิตี
(32) 22 การทำประตู 7 (22)
(22) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (18)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
25.6 อายุเฉลี่ย 28.5
183.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.5 (0.7)
(51%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (47%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.2) 0.9 การแย่งลูก 1 (1)
  • Huddersfield logo
  • ฮัดเดอร์ฟิลด์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
16 ฮัลล์ ซิตี 9 6 11 33
23 ฮัดเดอร์ฟิลด์ 7 4 14 25

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ฮัลล์ ซิตี
ฮัดเดอร์ฟิลด์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Vaughn Covil ลงไม่ได้ 6.18
Dimitris Pelkas ลงไม่ได้ 6.46
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Yuta Nakayama ลงไม่ได้ 6.77
Oliver Turton ลงไม่ได้ 6.36
Matthew Pearson ลงไม่ได้ N/A
Patrick Jones ลงไม่ได้ 6.45
Faustino Anjorin ลงไม่ได้ 6.45
Loick Ayina ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
ฮัลล์ ซิตี
0
ฮัดเดอร์ฟิลด์

Premiership Hibernian VS Dundee United 14-01-2023

Hibernian
4-3-3
Dundee United
3-4-2-1
  • Marshall
  • 6.29
  • Stevenson
  • 6.20
  • Porteous
  • 7.03
  • Bushiri
  • 6.45
  • Cadden
  • 6.72
  • Newell
  • 6.92
  • Campbell
  • 6.64
  • Magennis
  • 6.49
  • McGeady
  • 6.52
  • Nisbet
  • 7.41
  • Youan
  • 6.66
  • Birighitti
  • 6.61
  • McMann
  • 6.69
  • Edwards
  • 6.67
  • Smith
  • 6.51
  • Behich
  • 6.69
  • Sibbald
  • 6.49
  • Levitt
  • 6.78
  • Freeman
  • 6.35
  • Middleton
  • 6.36
  • Harkes
  • 6.29
  • Fletcher
  • 6.78

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hibernian logo
  • Hibernian
  • Dundee United logo
  • Dundee United
  • Hibernian logo
  • Hibernian
(27) 17 การทำประตู 14 (21)
(18) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (14)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27.5 อายุเฉลี่ย 27.3
182.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.6
(1.1) 1.3 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(53%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (49%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.4) 1 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Dundee United logo
  • Dundee United
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 Hibernian 8 2 11 26
11 D. United 5 4 11 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Hibernian
Dundee United
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Martin Boyle ลงไม่ได้ 6.96
Jake Doyle-Hayes อาจจะลงได้ 6.19
Lewis Miller อาจจะลงได้ 6.2
Mykola Kukharevych อาจจะลงได้ 6.92
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
Hibernian
1
Dundee United

Premiership St. Johnstone VS Livingston 14-01-2023

St. Johnstone
5-4-1
Livingston
4-3-3
  • Matthews
  • 6.33
  • Gallacher
  • 6.19
  • Considine
  • 6.85
  • Gordon
  • 6.76
  • Mitchell
  • 6.66
  • Wright
  • 6.65
  • Murphy
  • 6.52
  • MacPherson
  • 6.38
  • McGowan
  • 6.62
  • Carey
  • 6.61
  • May
  • 6.65
  • George
  • 6.67
  • Penrice
  • 6.24
  • Boyes
  • 6.27
  • Fitzwater
  • 6.38
  • Devlin
  • 6.60
  • Oméonga
  • 6.48
  • Kelly
  • 6.70
  • Shinnie
  • 6.48
  • Kelly
  • 6.53
  • Anderson
  • 6.49
  • Bradley
  • 7.14

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • St. Johnstone logo
  • St. Johnstone
  • Livingston logo
  • Livingston
  • St. Johnstone logo
  • St. Johnstone
(23) 14 การทำประตู 10 (19)
(13) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (14)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
28.5 อายุเฉลี่ย 25.3
179.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182
(0.7) 0.8 การยิงประตู 0.6 (0.7)
(49%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (47%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.2)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 0.9 (1)
  • Livingston logo
  • Livingston
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 Livingston 8 4 8 28
8 S. Johnstone 7 3 11 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

St. Johnstone
Livingston
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Christopher Kane อาจจะลงได้ N/A
Murray Davidson อาจจะลงได้ 6.33
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tom Parkes อาจจะลงได้ N/A
Jamie Brandon อาจจะลงได้ 6.04
Joel Nouble อาจจะลงได้ 6.87

บทวิเคราะห์

1
St. Johnstone
2
Livingston

Premiership Motherwell VS Ross County 14-01-2023

Motherwell
4-3-3
Ross County
3-4-3
  • Kelly
  • 6.48
  • Penney
  • 6.57
  • Lamie
  • 6.90
  • Johansen
  • 6.96
  • McGinn
  • 6.60
  • Goss
  • 6.67
  • Slattery
  • 6.82
  • Cornelius
  • 6.13
  • Shields
  • 6.35
  • Veen
  • 6.80
  • Spittal
  • 6.70
  • Laidlaw
  • 6.57
  • Iacovitti
  • 6.82
  • Watson
  • 6.52
  • Randall
  • 6.53
  • Harmon
  • 6.64
  • Callachan
  • 6.34
  • Tillson
  • 6.50
  • Johnson
  • 6.50
  • Olaigbe
  • 6.24
  • White
  • 6.57
  • Dhanda
  • 6.51

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Motherwell logo
  • Motherwell
  • Ross County logo
  • Ross County
  • Motherwell logo
  • Motherwell
(23) 16 การทำประตู 10 (14)
(11) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 4 (9)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
26.5 อายุเฉลี่ย 26.8
181.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.9
(0.9) 1 การยิงประตู 0.6 (0.5)
(53%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (50%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.4) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Ross County logo
  • Ross County
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 Motherwell 5 4 11 19
12 R. County 4 4 13 16

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Motherwell
Ross County
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jake Carroll ลงไม่ได้ 7.62
Bevis Mugabi อาจจะลงได้ 6.33
Joseph Efford อาจจะลงได้ 6.55
Nathan McGinley อาจจะลงได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ben Purrington อาจจะลงได้ 6.67
Alex Samuel อาจจะลงได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
Motherwell
0
Ross County

League Two Tranmere VS Walsall 14-01-2023

Tranmere
4-1-3-2
Walsall
3-5-2
  • Hewelt
  • N/A
  • Bristow
  • 6.86
  • Turnbull
  • 7.10
  • Davies
  • 6.95
  • Dacres-Cogley
  • 6.94
  • Merrie
  • 6.82
  • Morris
  • 6.66
  • O'Connor
  • 6.64
  • Hawkes
  • 6.69
  • Mumbongo
  • 6.16
  • Hemmings
  • 6.97
  • Evans
  • 6.56
  • Daniels
  • 6.98
  • McEntee
  • 6.58
  • Monthe
  • 6.92
  • Gordon
  • 6.66
  • Kinsella
  • 7.07
  • Willmott
  • N/A
  • Hutchinson
  • 6.75
  • White
  • 6.58
  • Knowles
  • 6.89
  • Johnson
  • 6.67

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Tranmere logo
  • Tranmere
  • Walsall logo
  • Walsall
  • Tranmere logo
  • Tranmere
(26) 17 การทำประตู 22 (27)
(19) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (18)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
25.7 อายุเฉลี่ย 26.1
182.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.4
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1 (0.8)
(46%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (45%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Walsall logo
  • Walsall
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 Walsall 10 6 7 36
15 Tranmere 9 7 9 34

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Tranmere
Walsall
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dynel Simeu ลงไม่ได้ 6.88
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joe Riley ลงไม่ได้ N/A
Joss Labadie ลงไม่ได้ N/A
Jack Earing ลงไม่ได้ 6.43

บทวิเคราะห์

0
Tranmere
2
Walsall

League Two Leyton Orient VS Barrow 14-01-2023

Leyton Orient
4-3-3
Barrow
3-5-2
  • Vigouroux
  • 6.81
  • James
  • 6.86
  • Beckles
  • 6.82
  • Thompson
  • 6.56
  • Hunt
  • 6.69
  • Mizouni
  • 6.98
  • Moncur
  • 6.70
  • Pratley
  • 6.76
  • Wareham
  • 6.03
  • Drinan
  • 6.38
  • Archibald
  • 6.95
  • Farman
  • 6.31
  • Brown
  • 6.28
  • Canavan
  • 6.67
  • Ray
  • 6.60
  • Brough
  • 6.69
  • Neal
  • 6.75
  • Waters
  • 6.63
  • Whitfield
  • 7.00
  • Warren
  • 6.83
  • Gotts
  • 6.33
  • Gordon
  • 6.87

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Leyton Orient logo
  • Leyton Orient
  • Barrow logo
  • Barrow
  • Leyton Orient logo
  • Leyton Orient
(33) 17 การทำประตู 26 (31)
(18) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 19 (22)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27.1 อายุเฉลี่ย 27.3
182.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.6
(0.9) 0.8 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(48%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (50%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1) 0.9 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Barrow logo
  • Barrow
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 L. Orient 17 5 3 56
6 Barrow 12 3 10 39

บทวิเคราะห์

0
Leyton Orient
1
Barrow

League One Milton Keynes Dons VS Lincoln City 14-01-2023

Milton Keynes Dons
3-4-3
Lincoln City
3-4-3
  • Cumming
  • 6.57
  • Jules
  • 6.53
  • Lewington
  • 6.52
  • O'Hora
  • 6.65
  • Harvie
  • 6.76
  • Devoy
  • 6.29
  • McEachran
  • 6.68
  • Lawrence
  • 6.52
  • Barry
  • 6.36
  • Grigg
  • 6.32
  • Eisa
  • 6.30
  • Rushworth
  • 6.72
  • Walsh
  • 6.56
  • O'Connor
  • 6.83
  • Eyoma
  • 6.67
  • Roughan
  • 6.66
  • Virtue
  • 6.70
  • Sanders
  • 6.58
  • Poole
  • 6.85
  • Vernam
  • 6.3
  • House
  • 6.71
  • Diamond
  • 6.86

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Milton Keynes Dons logo
  • Milton Keynes Dons
  • Lincoln City logo
  • Lincoln City
  • Milton Keynes Dons logo
  • Milton Keynes Dons
(23) 11 การทำประตู 15 (23)
(14) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (12)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
25.6 อายุเฉลี่ย 23.8
183.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.1
(0.7) 0.7 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(51%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (48%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.3 (1.7)
  • Lincoln City logo
  • Lincoln City
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
16 L. City 6 11 7 29
23 M.K. Dons 6 3 15 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Milton Keynes Dons
Lincoln City
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Adam Jackson ลงไม่ได้ 6.43

บทวิเคราะห์

1
Milton Keynes Dons
1
Lincoln City

League One Wycombe VS เชฟฯเว้นส์เดย์ 14-01-2023

Wycombe
4-2-3-1
เชฟฯเว้นส์เดย์
3-5-2
  • Stryjek
  • 7.03
  • Obita
  • 6.71
  • Mawson
  • 7.26
  • Grimmer
  • 6.71
  • McCarthy
  • 6.47
  • Wing
  • 7.06
  • Scowen
  • 7.41
  • McCleary
  • 6.75
  • Mehmeti
  • 6.82
  • Wheeler
  • 7.02
  • Hanlan
  • 6.21
  • Dawson
  • 7.13
  • Iorfa
  • 6.66
  • James
  • 6.88
  • McGuinness
  • 7.24
  • Johnson
  • 6.85
  • Vaulks
  • 6.71
  • Byers
  • 7.00
  • Dele-Bashiru
  • 6.64
  • Palmer
  • 6.97
  • Windass
  • 6.95
  • Smith
  • 7.13

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Wycombe logo
  • Wycombe
  • Sheffield Wednesday logo
  • เชฟฯเว้นส์เดย์
  • Wycombe logo
  • Wycombe
(33) 24 การทำประตู 30 (43)
(21) 19 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (28)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.7)
28 อายุเฉลี่ย 27.6
183.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.2
(0.9) 1 การยิงประตู 1.1 (1)
(53%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 59% (57%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.4) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.5)
  • Sheffield Wednesday logo
  • เชฟฯเว้นส์เดย์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 S. Wednesday 15 7 3 52
7 Wycombe 11 5 9 38

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Wycombe
Sheff Wed
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ben Heneghan ลงไม่ได้ 7.21
Barry Bannan ลงไม่ได้ 7.44

บทวิเคราะห์

2
Wycombe
2
Sheff Wed

League One Cambridge U VS Morecambe 14-01-2023

Cambridge U
4-2-3-1
Morecambe
3-5-2
  • Mannion
  • 6.42
  • Williams
  • 6.40
  • Rossi
  • 6.46
  • Jones
  • 6.73
  • Dunk
  • 6.72
  • Digby
  • 6.77
  • Worman
  • 6.45
  • Brophy
  • 6.40
  • Lankester
  • 6.27
  • Knibbs
  • 6.47
  • Smith
  • 6.60
  • Ripley
  • 6.96
  • Rawson
  • 6.90
  • Bedeau
  • 6.59
  • Delaney
  • 6.84
  • Mayor
  • 6.56
  • Weir
  • 6.95
  • Shaw
  • 6.91
  • Gibson
  • 6.70
  • Cooney
  • 6.68
  • Watts
  • 6.38
  • Phillips
  • 6.71

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Cambridge U logo
  • Cambridge U
  • Morecambe logo
  • Morecambe
  • Cambridge U logo
  • Cambridge U
(22) 14 การทำประตู 22 (25)
(17) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (18)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
25.4 อายุเฉลี่ย 22.8
183.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.4
(0.7) 0.8 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(50%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (52%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.2) 0.9 การแย่งลูก 1.1 (1.5)
  • Morecambe logo
  • Morecambe
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
19 Morecambe 5 9 11 24
20 C. U 7 3 15 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Cambridge U
Morecambe
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mamadou Jobe ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Courtney Duffus ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

0
Cambridge U
0
Morecambe

League One อิปสวิช VS Plymouth 14-01-2023

อิปสวิช
3-4-2-1
Plymouth
3-4-2-1
  • Walton
  • 6.50
  • Donacien
  • 6.73
  • Woolfenden
  • 6.76
  • Burgess
  • 6.76
  • Davis
  • 7.21
  • Morsy
  • 7.13
  • Evans
  • 7.31
  • Burns
  • 6.92
  • Chaplin
  • 7.01
  • Harness
  • 6.74
  • Ladapo
  • 6.68
  • Cooper
  • 7.15
  • Wilson
  • 6.64
  • Scarr
  • 6.99
  • Lonwijk
  • 6.72
  • Mumba
  • 7.08
  • Houghton
  • 6.59
  • Randell
  • 6.92
  • Gillesphey
  • 6.67
  • Mayor
  • 6.71
  • Whittaker
  • 7.02
  • Ennis
  • 6.72

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Ipswich logo
  • อิปสวิช
  • Plymouth logo
  • Plymouth
  • Ipswich logo
  • อิปสวิช
(46) 35 การทำประตู 25 (45)
(28) 24 การส่งบอลให้ทำประตู 24 (34)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
27 อายุเฉลี่ย 25.3
179.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183
(1) 1.3 การยิงประตู 1 (1)
(51%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (51%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.1) 0.9 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Plymouth logo
  • Plymouth
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 Plymouth 17 6 3 57
3 อิปสวิช 14 8 3 50

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

อิปสวิช
Plymouth
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dominic Ball ลงไม่ได้ 6.54
Panutche Camará ลงไม่ได้ 6
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Finn Azaz ลงไม่ได้ 7.12
Brendan Galloway ลงไม่ได้ 6.51
Joe Edwards ลงไม่ได้ 6.87

บทวิเคราะห์

2
อิปสวิช
2
Plymouth

League One ชาร์ลตัน VS Barnsley 14-01-2023

ชาร์ลตัน
4-3-3
Barnsley
3-5-2
  • Maynard-Brewer
  • 6.29
  • Sessegnon
  • 6.66
  • Ness
  • 6.84
  • Inniss
  • 6.75
  • Clare
  • 6.64
  • Fraser
  • 6.95
  • Dobson
  • 6.92
  • Morgan
  • 6.67
  • Blackett-Taylor
  • 6.76
  • Leaburn
  • 6.67
  • Rak-Sakyi
  • 6.94
  • Collins
  • 6.42
  • Kitching
  • 6.83
  • Edwards
  • 6.51
  • Cundy
  • 6.76
  • Cadden
  • 6.67
  • Connell
  • 6.78
  • Kane
  • 6.69
  • Williams
  • 6.93
  • Phillips
  • 6.66
  • Cole
  • 6.75
  • Norwood
  • 6.51

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Charlton logo
  • ชาร์ลตัน
  • Barnsley logo
  • Barnsley
  • Charlton logo
  • ชาร์ลตัน
(36) 26 การทำประตู 22 (30)
(29) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 20 (25)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
23.3 อายุเฉลี่ย 24.8
184 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.2
(0.8) 1 การยิงประตู 1 (0.8)
(55%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (51%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.4) 1 การแย่งลูก 0.9 (0.9)
  • Barnsley logo
  • Barnsley
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 Barnsley 12 4 7 40
12 ชาร์ลตัน 7 10 8 31

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ชาร์ลตัน
Barnsley
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joseph Wollacott ลงไม่ได้ 6.49
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mads Andersen ลงไม่ได้ 6.99

บทวิเคราะห์

2
ชาร์ลตัน
2
Barnsley

League One Exeter VS Forest Green 14-01-2023

Exeter
3-4-1-2
Forest Green
3-4-1-2
  • Blackman
  • 6.68
  • Hartridge
  • 6.75
  • Diabate
  • 6.80
  • Sweeney
  • 6.75
  • Caprice
  • 6.49
  • Kite
  • 6.64
  • Collins
  • 6.92
  • Key
  • 6.73
  • Chauke
  • 6.19
  • Nombe
  • 6.84
  • Brown
  • 7.04
  • McGee
  • 6.54
  • Cargill
  • 6.48
  • Casey
  • 6.39
  • Bernard
  • 6.19
  • Boyes
  • 6.73
  • Stevenson
  • 6.33
  • McGeouch
  • 6.65
  • O'Keeffe
  • 6.72
  • McAllister
  • 6.28
  • Hendry
  • 6.53
  • March
  • 6.44

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Exeter logo
  • Exeter
  • Forest Green logo
  • Forest Green
  • Exeter logo
  • Exeter
(38) 29 การทำประตู 7 (21)
(28) 19 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (15)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
24.5 อายุเฉลี่ย 24.7
182.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.7
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.7 (0.7)
(43%) 43% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (45%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Forest Green logo
  • Forest Green
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 Exeter 9 7 9 34
24 F. Green 5 5 15 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Exeter
Forest Green
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kyle Taylor ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Matt Stevens อาจจะลงได้ 5.96

บทวิเคราะห์

1
Exeter
1
Forest Green

League One โบลตัน VS Portsmouth 14-01-2023

โบลตัน
3-4-1-2
Portsmouth
3-4-1-2
  • Trafford
  • 6.91
  • Johnston
  • 7.00
  • Aimson
  • 7.21
  • Toal
  • 7.21
  • Beck
  • 6.17
  • Morley
  • 6.76
  • Sheehan
  • 6.40
  • Bradley
  • 6.88
  • Lee
  • 6.72
  • Charles
  • 6.50
  • Bödvarsson
  • 6.42
  • Griffiths
  • 6.49
  • Robertson
  • 6.90
  • Morrison
  • 6.55
  • Raggett
  • 6.85
  • Hume
  • 6.37
  • Tunnicliffe
  • 6.39
  • Pack
  • 6.72
  • Dale
  • 6.54
  • Pigott
  • 6.31
  • Bishop
  • 6.98
  • Hackett-Fairchild
  • 6.34

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bolton logo
  • โบลตัน
  • Portsmouth logo
  • Portsmouth
  • Bolton logo
  • โบลตัน
(29) 21 การทำประตู 15 (28)
(18) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (19)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
25 อายุเฉลี่ย 27.6
183.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.9
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(47%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (55%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.2)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1)
  • Portsmouth logo
  • Portsmouth
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 โบลตัน 11 8 6 41
13 Portsmouth 7 10 5 31

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

โบลตัน
Portsmouth
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lloyd Isgrove ลงไม่ได้ 6.28
Jack Iredale ลงไม่ได้ 6.79
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joe Rafferty ลงไม่ได้ 6.59
Michael Jacobs ลงไม่ได้ 6.82
Louis Thompson ลงไม่ได้ 6.32

บทวิเคราะห์

1
โบลตัน
2
Portsmouth

League One Fleetwood VS Oxford 14-01-2023

Fleetwood
4-3-3
Oxford
4-3-3
  • Lynch
  • 6.68
  • Andrew
  • 6.77
  • Nsiala
  • 6.95
  • Earl
  • 6.76
  • Rooney
  • 7.20
  • Vela
  • 6.77
  • Warrington
  • 6.58
  • Sarpong-Wiredu
  • 6.62
  • Omochere
  • 6.47
  • Muskwe
  • 6.60
  • Hayes
  • 6.25
  • McGinty
  • 6.65
  • Brown
  • 7.06
  • Moore
  • 7.22
  • Long
  • 6.89
  • Anderson
  • 6.56
  • McGuane
  • 6.50
  • Bate
  • 6.79
  • Brannagan
  • 6.84
  • Murphy
  • 6.21
  • Taylor
  • 6.56
  • Bodin
  • 6.60

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Fleetwood logo
  • Fleetwood
  • Oxford logo
  • Oxford
  • Fleetwood logo
  • Fleetwood
(27) 12 การทำประตู 16 (29)
(20) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (13)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
25.3 อายุเฉลี่ย 25.8
186.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 178.1
(0.9) 0.8 การยิงประตู 1.1 (1)
(49%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (52%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Oxford logo
  • Oxford
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
14 Fleetwood 6 11 7 29
15 Oxford 7 8 9 29

บทวิเคราะห์

1
Fleetwood
0
Oxford

League One Burton VS Shrewsbury 14-01-2023

Burton
3-5-2
Shrewsbury
3-5-2
  • Garratt
  • 6.32
  • Ndaba
  • 6.62
  • Mariappa
  • 6.53
  • Brayford
  • 6.51
  • Borthwick-Jackson
  • 6.50
  • Oshilaja
  • 6.69
  • Taylor
  • 6.87
  • Onyango
  • 6.37
  • Hamer
  • 6.85
  • Smith
  • 6.34
  • Adeboyejo
  • 6.57
  • Marosi
  • 6.47
  • Flanagan
  • 6.78
  • Dunkley
  • 6.83
  • Pennington
  • 6.60
  • Shipley
  • 6.81
  • Bennett
  • 6.69
  • Bayliss
  • 6.72
  • Winchester
  • 6.36
  • Moore
  • 6.63
  • Saydee
  • 6.53
  • Street
  • 6.34

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Burton logo
  • Burton
  • Shrewsbury logo
  • Shrewsbury
  • Burton logo
  • Burton
(32) 19 การทำประตู 18 (23)
(19) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (15)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
26.3 อายุเฉลี่ย 26.8
182.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.4
(0.9) 0.8 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(52%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (51%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.2) 0.8 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Shrewsbury logo
  • Shrewsbury
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
17 Shrewsbury 8 5 11 29
22 Burton 5 7 13 22

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Burton
Shrewsbury
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Conor Shaughnessy ลงไม่ได้ 5.98
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Julien Da Costa ลงไม่ได้ 6.49
Daniel Udoh ลงไม่ได้ 6.02
George Nurse ลงไม่ได้ 6.84
Ryan Bowman ลงไม่ได้ 6.14
Luke Leahy ลงไม่ได้ 6.96

บทวิเคราะห์

0
Burton
1
Shrewsbury