บุนเดสลีกา RB Leipzig VS บาเยิร์น มิวนิค 21-01-2023

RB Leipzig
4-2-3-1
บาเยิร์น มิวนิค
4-2-3-1
  • Blaswich
  • 6.67
  • Halstenberg
  • 6.58
  • Orbán
  • 7.21
  • Gvardiol
  • 6.37
  • Simakan
  • 6.76
  • Schlager
  • 6.7
  • Laimer
  • 6.68
  • Szoboszlai
  • 7.23
  • Forsberg
  • 6.41
  • Olmo
  • 6.83
  • Silva
  • 6.64
  • Ulreich
  • 6.59
  • Davies
  • 7.08
  • Upamecano
  • 6.97
  • Ligt
  • 6.82
  • Pavard
  • 7.21
  • Goretzka
  • 7.05
  • Kimmich
  • 7.67
  • Gnabry
  • 7.33
  • Musiala
  • 7.64
  • Coman
  • 6.84
  • Choupo-Moting
  • 7.29

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • RB Leipzig logo
  • RB Leipzig
  • Bayern Munich logo
  • บาเยิร์น มิวนิค
  • RB Leipzig logo
  • RB Leipzig
(30) 11 การทำประตู 31 (48)
(18) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 19 (33)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 7.1 (6.9)
26.2 อายุเฉลี่ย 26.2
183.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.4
(1.1) 0.8 การยิงประตู 1.4 (1.4)
(50%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (54%)
(0.7) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.8 (0.9)
(1.1) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • Bayern Munich logo
  • บาเยิร์น มิวนิค
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 B. Munich 10 4 1 34
3 RB Leipzig 8 4 3 28

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

RBL
Bayern
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Péter Gulácsi ลงไม่ได้ 6.54
Christopher Nkunku ลงไม่ได้ 7.43
David Raum อาจจะลงได้ 6.57
Abdou Diallo อาจจะลงได้ 7.12
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lucas Hernández ลงไม่ได้ 6.63
Bouna Sarr ลงไม่ได้ N/A
Sadio Mané ลงไม่ได้ 7.17
Manuel Neuer ลงไม่ได้ 6.82
Noussair Mazraoui ลงไม่ได้ 6.77

บทวิเคราะห์

2
RBL
2
Bayern

Liga Portugal Arouca VS Portimonense 21-01-2023

Arouca
4-3-3
Portimonense
4-2-3-1
  • Arruabarrena
  • 6.79
  • Quaresma
  • 6.47
  • Galovic
  • 6.07
  • Basso
  • 6.92
  • Esgaio
  • 6.71
  • Moreira
  • N/A
  • Soro
  • 6.34
  • Ruiz
  • 6.49
  • Antony
  • 6.75
  • Dabbagh
  • 6.69
  • Sylla
  • 6.46
  • Nakamura
  • 6.97
  • Seck
  • 6.74
  • Pedrão
  • 6.84
  • Relvas
  • 7.03
  • Moufi
  • 6.85
  • Diaby
  • 6.71
  • Klismahn
  • 6.14
  • Ouattara
  • 6.59
  • Estrela
  • 6.83
  • Júnior
  • 6.83
  • Cariello
  • 6.56

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Arouca logo
  • Arouca
  • Portimonense logo
  • Portimonense
  • Arouca logo
  • Arouca
(18) 12 การทำประตู 9 (13)
(12) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 4 (8)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
26.4 อายุเฉลี่ย 24.9
178.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.4
(0.7) 0.9 การยิงประตู 1.2 (1)
(47%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 61% (56%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Portimonense logo
  • Portimonense
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 Arouca 6 5 5 23
11 Portimonense 6 2 8 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Arouca
Portimonense
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Vitinho ลงไม่ได้ 6.48
David Simão ลงไม่ได้ 6.61
Jerome Opoku ลงไม่ได้ 6.48
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Carlinhos ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
Arouca
1
Portimonense

พรีเมียร์ดัตช์ เอ็กเซลซิเออร์ VS FC Volendam 21-01-2023

เอ็กเซลซิเออร์
4-2-3-1
FC Volendam
3-4-2-1
  • Gassel
  • 6.89
  • Tjoe-A-On
  • 6.68
  • Nieuwpoort
  • 6.20
  • Yaakoubi
  • 6.81
  • Horemans
  • 6.95
  • Baas
  • 6.71
  • Fein
  • 6.21
  • Driouech
  • 6.31
  • Goudmijn
  • 6.54
  • Azarkan
  • 6.78
  • Kharchouch
  • 6.31
  • Stankovic
  • 6.79
  • Benamar
  • 6.47
  • Mirani
  • 6.57
  • Mbuyamba
  • 6.80
  • Murkin
  • 6.61
  • Silva
  • 7.64
  • Eiting
  • 6.71
  • Buur
  • 6.05
  • Ould-Chikh
  • 6.29
  • Oristanio
  • 6.47
  • Mühren
  • 6.65

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Excelsior logo
  • เอ็กเซลซิเออร์
  • FC Volendam logo
  • FC Volendam
  • Excelsior logo
  • เอ็กเซลซิเออร์
(17) 13 การทำประตู 10 (18)
(15) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (15)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
23.5 อายุเฉลี่ย 23.6
183.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.7
(0.7) 0.8 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(48%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (46%)
(0.6) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.6)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • FC Volendam logo
  • FC Volendam
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
13 เอ็กเซลซิเออร์ 5 1 10 16
17 FC Volendam 3 3 10 12

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เอ็กเซลซิเออร์
FC Volendam
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jacky Donkor ลงไม่ได้ 6.14
Yassin Ayoub ลงไม่ได้ 6.34
Kik Pierie อาจจะลงได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Francesco Antonucci อาจจะลงได้ 5.8
Achraf Douiri อาจจะลงได้ 6.36

บทวิเคราะห์

1
เอ็กเซลซิเออร์
1
FC Volendam

ตุรกี Adana Demirspor VS Giresunspor 21-01-2023

Adana Demirspor
4-2-3-1
Giresunspor
4-2-3-1
  • Özbir
  • 7.20
  • Rodrigues
  • 6.92
  • Güler
  • 6.59
  • Manev
  • 7.46
  • Svensson
  • 6.87
  • Inler
  • 6.66
  • Ndiaye
  • 7.16
  • Akintola
  • 6.59
  • Belhanda
  • 7.21
  • Sari
  • 6.60
  • Akbaba
  • 6.95
  • Piri
  • 6.57
  • Uludag
  • 6.49
  • Pérez
  • 6.70
  • Arias
  • 6.38
  • Bilazer
  • 6.71
  • Campuzano
  • 6.74
  • Mejía
  • 6.60
  • Sainz
  • 6.75
  • Kuwas
  • 6.37
  • Serginho
  • 6.70
  • Bajic
  • 6.65

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Adana Demirspor logo
  • Adana Demirspor
  • Giresunspor logo
  • Giresunspor
  • Adana Demirspor logo
  • Adana Demirspor
(36) 22 การทำประตู 16 (18)
(28) 19 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (12)
(6.7) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
29.3 อายุเฉลี่ย 27.2
178.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.9
(1.2) 1.3 การยิงประตู 1 (0.8)
(48%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 44% (42%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.1) 0.9 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Giresunspor logo
  • Giresunspor
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 A. Demirspor 9 6 3 33
11 Giresunspor 5 5 8 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Adana Demirspor
Giresunspor
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Fredrik Gulbrandsen อาจจะลงได้ 6.4
Henry Onyekuru อาจจะลงได้ 6.82
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Vukan Savicevic ลงไม่ได้ 6.32

บทวิเคราะห์

3
Adana Demirspor
1
Giresunspor

พรีเมียร์ลีก แมนเชสเตอร์ ซิตี VS สเปอร์ส 20-01-2023

แมนเชสเตอร์ ซิตี
4-3-3
สเปอร์ส
3-4-2-1
  • Ederson
  • 6.54
  • Cancelo
  • 7.03
  • Aké
  • 6.64
  • Akanji
  • 6.65
  • Lewis
  • 6.36
  • Gündogan
  • 7.01
  • Rodri
  • 7.34
  • Bruyne
  • 7.62
  • Grealish
  • 7.08
  • Haaland
  • 7.70
  • Mahrez
  • 6.77
  • Lloris
  • 6.67
  • Davies
  • 6.57
  • Dier
  • 6.76
  • Romero
  • 6.69
  • Perisic
  • 6.71
  • Bentancur
  • 7.32
  • Højbjerg
  • 7.12
  • Doherty
  • 6.70
  • Kulusevski
  • 6.95
  • Heung-Min
  • 7.02
  • Kane
  • 7.56

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Manchester City logo
  • แมนเชสเตอร์ ซิตี
  • Tottenham logo
  • สเปอร์ส
  • Manchester City logo
  • แมนเชสเตอร์ ซิตี
(45) 33 การทำประตู 33 (35)
(36) 25 การส่งบอลให้ทำประตู 18 (24)
(6.8) 7 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
27.1 อายุเฉลี่ย 28.6
183.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.9
(1.2) 1.6 การยิงประตู 1.3 (0.9)
(58%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (54%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1) 0.8 การแย่งลูก 1.2 (1.2)
  • Tottenham logo
  • สเปอร์ส
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 M. City 12 3 3 39
5 สเปอร์ส 10 3 6 33

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Man City
สเปอร์ส
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rúben Dias ลงไม่ได้ 6.8
John Stones ลงไม่ได้ 6.72
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lucas Moura ลงไม่ได้ 6.22
Rodrigo Bentancur อาจจะลงได้ 7.32

บทวิเคราะห์

3
Man City
1
สเปอร์ส

Premiership Kilmarnock VS Rangers 19-01-2023

Kilmarnock
3-5-2
Rangers
4-2-3-1
  • Walker
  • 6.72
  • Stokes
  • 6.29
  • Taylor
  • 6.87
  • Wright
  • 6.78
  • Chrisene
  • 6.69
  • McKenzie
  • 6.27
  • Power
  • 6.46
  • Donnelly
  • 6.29
  • Armstrong
  • 6.81
  • Vassell
  • 5.62
  • Lafferty
  • 6.43
  • McGregor
  • 6.42
  • Barisic
  • 7.36
  • Davies
  • 6.75
  • Goldson
  • 7.14
  • Tavernier
  • 7.58
  • Lundstram
  • 7.05
  • Jack
  • 6.68
  • Kent
  • 7.30
  • Tillman
  • 7.25
  • Sakala
  • 7.07
  • Morelos
  • 6.58

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Kilmarnock logo
  • Kilmarnock
  • Rangers logo
  • Rangers
  • Kilmarnock logo
  • Kilmarnock
(16) 14 การทำประตู 30 (48)
(8) 4 การส่งบอลให้ทำประตู 30 (36)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 7 (6.7)
28.9 อายุเฉลี่ย 28.5
185.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.2
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1.6 (1.5)
(51%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (51%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.9)
(1.3) 1 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Rangers logo
  • Rangers
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 Rangers 15 4 2 49
11 Kilmarnock 5 5 11 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Kilmarnock
Rangers
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lewis Mayo ลงไม่ได้ 6.59
Innes Cameron อาจจะลงได้ 6.27
Jeriel Dorsett อาจจะลงได้ 6.39
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Steven Davis ลงไม่ได้ 6.43
Filip Helander ลงไม่ได้ N/A
Tom Lawrence ลงไม่ได้ 7.33
Ridvan Yilmaz ลงไม่ได้ 6.33
Nnamdi Ofoborh ลงไม่ได้ N/A
Ianis Hagi อาจจะลงได้ N/A
John Souttar อาจจะลงได้ 6.04

บทวิเคราะห์

1
Kilmarnock
2
Rangers

พรีเมียร์ลีก คริสตัล พาเลซ VS แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 19-01-2023

คริสตัล พาเลซ
4-2-3-1
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
4-2-3-1
  • Guaita
  • 6.70
  • Mitchell
  • 6.36
  • Guéhi
  • 6.50
  • Tomkins
  • 5.75
  • Clyne
  • 6.27
  • Schlupp
  • 6.51
  • Doucouré
  • 6.85
  • Eze
  • 6.91
  • Olise
  • 6.76
  • Ayew
  • 6.70
  • Zaha
  • 6.91
  • Gea
  • 6.65
  • Shaw
  • 6.84
  • Martínez
  • 6.69
  • Varane
  • 6.69
  • Wan-Bissaka
  • 6.93
  • Fred
  • 6.48
  • Casemiro
  • 7.26
  • Fernandes
  • 7.24
  • Eriksen
  • 6.63
  • Antony
  • 6.90
  • Rashford
  • 7.00

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Crystal Palace logo
  • คริสตัล พาเลซ
  • Manchester United logo
  • แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
  • Crystal Palace logo
  • คริสตัล พาเลซ
(16) 11 การทำประตู 20 (27)
(15) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 16 (23)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.7)
27.6 อายุเฉลี่ย 27.4
181.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.4
(0.8) 1 การยิงประตู 1.2 (1)
(47%) 41% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (52%)
(0.8) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.6) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Manchester United logo
  • แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 12 2 4 38
12 C. Palace 6 4 8 22

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

คริสตัล พาเลซ
Man Utd
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
James McArthur ลงไม่ได้ N/A
Nathan Ferguson ลงไม่ได้ N/A
Joachim Andersen ลงไม่ได้ 6.88
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Axel Tuanzebe ลงไม่ได้ N/A
Diogo Dalot ลงไม่ได้ 6.96
Donny van de Beek ลงไม่ได้ 6.16
Jadon Sancho ลงไม่ได้ 6.58
Marcus Rashford อาจจะลงได้ 7
Anthony Martial อาจจะลงได้ 6.68

บทวิเคราะห์

1
คริสตัล พาเลซ
3
Man Utd

Premiership เซลติก VS St. Mirren 19-01-2023

เซลติก
4-3-3
St. Mirren
3-5-2
  • Hart
  • 6.61
  • Bernabei
  • 6.64
  • Starfelt
  • 7.38
  • Carter-Vickers
  • 7.08
  • Juranovic
  • 7.11
  • Hatate
  • 7.12
  • McGregor
  • 7.19
  • Mooy
  • 6.73
  • Maeda
  • 6.88
  • Furuhashi
  • 7.10
  • Jota
  • 7.31
  • Carson
  • 6.43
  • Taylor
  • 6.24
  • Shaughnessy
  • 6.47
  • Gallagher
  • 6.57
  • Tanser
  • 6.52
  • Gogic
  • 6.20
  • Kiltie
  • 6.39
  • Baccus
  • 6.63
  • Flynn
  • 6.28
  • Main
  • 6.80
  • Greive
  • 6.21

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Celtic logo
  • เซลติก
  • St. Mirren logo
  • St. Mirren
  • Celtic logo
  • เซลติก
(62) 35 การทำประตู 10 (20)
(46) 25 การส่งบอลให้ทำประตู 3 (10)
(6.9) 7 คะแนนเฉลี่ย 6.4 (6.4)
27 อายุเฉลี่ย 28.1
177.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.5
(1.2) 1.2 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(55%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (47%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.2)
(0.9) 1 การแย่งลูก 1.1 (0.8)
  • St. Mirren logo
  • St. Mirren
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 เซลติก 19 1 1 58
6 S. Mirren 7 6 7 27

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เซลติก
St. Mirren
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
James McCarthy อาจจะลงได้ 6.14
Stephen Welsh อาจจะลงได้ 6.88
Anthony Ralston อาจจะลงได้ 7.09
Sead Haksabanovic อาจจะลงได้ 6.88
Greg Taylor อาจจะลงได้ 7.12
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Richard Tait อาจจะลงได้ 6.44
Mark O'Hara อาจจะลงได้ 6.66

บทวิเคราะห์

2
เซลติก
0
St. Mirren

Premiership Livingston VS Dundee United 19-01-2023

Livingston
4-3-3
Dundee United
3-4-2-1
  • George
  • 6.69
  • Penrice
  • 6.38
  • Boyes
  • 6.30
  • Fitzwater
  • 6.39
  • Devlin
  • 6.64
  • Oméonga
  • 6.47
  • Kelly
  • 6.71
  • Shinnie
  • 6.46
  • Kelly
  • 6.70
  • Anderson
  • 6.53
  • Bradley
  • 7.05
  • Birighitti
  • 6.62
  • McMann
  • 6.68
  • Edwards
  • 6.65
  • Smith
  • 6.51
  • Behich
  • 6.68
  • Sibbald
  • 6.53
  • Djoum
  • 6.47
  • Freeman
  • 6.38
  • Middleton
  • 6.43
  • Harkes
  • 6.37
  • Fletcher
  • 6.81

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Livingston logo
  • Livingston
  • Dundee United logo
  • Dundee United
  • Livingston logo
  • Livingston
(23) 14 การทำประตู 12 (23)
(18) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (16)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
25.3 อายุเฉลี่ย 28.3
182 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.9
(0.7) 0.7 การยิงประตู 0.7 (0.7)
(47%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (49%)
(0.2) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1) 0.9 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Dundee United logo
  • Dundee United
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 Livingston 9 4 8 31
10 D. United 5 5 11 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Livingston
Dundee United
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tom Parkes อาจจะลงได้ N/A
Jamie Brandon อาจจะลงได้ 6.04
Joel Nouble อาจจะลงได้ 6.87
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
Livingston
1
Dundee United

Premiership Hearts VS Aberdeen 19-01-2023

Hearts
3-4-3
Aberdeen
4-2-3-1
  • Clark
  • 7.03
  • Rowles
  • 6.76
  • Sibbick
  • 6.31
  • Hill
  • 7.05
  • Cochrane
  • 6.68
  • Snodgrass
  • 6.96
  • Devlin
  • 6.57
  • Smith
  • 6.63
  • McKay
  • 6.74
  • Shankland
  • 6.99
  • Ginnelly
  • 6.64
  • Roos
  • 6.62
  • Coulson
  • 6.61
  • Scales
  • 6.88
  • Stewart
  • 6.91
  • McCrorie
  • 6.71
  • Shinnie
  • 7.41
  • Ramadani
  • 6.95
  • Duk
  • 6.85
  • Clarkson
  • 6.84
  • Kennedy
  • 6.60
  • Miovski
  • 6.76

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hearts logo
  • Hearts
  • Aberdeen logo
  • Aberdeen
  • Hearts logo
  • Hearts
(37) 25 การทำประตู 29 (35)
(21) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (19)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
26.6 อายุเฉลี่ย 25.7
180.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.2
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1 (0.8)
(51%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (45%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Aberdeen logo
  • Aberdeen
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 Hearts 10 5 6 35
5 Aberdeen 9 2 10 29

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Hearts
Aberdeen
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Craig Gordon ลงไม่ได้ 6.73
Beni Baningime ลงไม่ได้ N/A
Liam Boyce ลงไม่ได้ 6.6
Craig Halkett อาจจะลงได้ 6.83
Gary Mackay-Steven อาจจะลงได้ 6.34
Peter Haring อาจจะลงได้ 6.54
Stephen Kingsley อาจจะลงได้ 6.55
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Callum Roberts อาจจะลงได้ 5.95

บทวิเคราะห์

2
Hearts
1
Aberdeen

เอฟเอ คัพ ลีดส์ VS คาร์ดิฟฟ์ 19-01-2023

ลีดส์
4-2-3-1
คาร์ดิฟฟ์
4-2-3-1
  • Robles
  • Firpo
  • Cooper
  • Koch
  • Kristensen
  • Adams
  • Roca
  • Gnonto
  • Aaronson
  • Harrison
  • Bamford
  • Allsop
  • O'Dowda
  • Simpson
  • Nelson
  • Ng
  • Wintle
  • Ralls
  • Philogene
  • Ojo
  • Harris
  • Davies

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Leeds logo
  • ลีดส์
  • Cardiff logo
  • คาร์ดิฟฟ์
  • Leeds logo
  • ลีดส์
(2) 0 การทำประตู 2 (2)
25.9 อายุเฉลี่ย 25.6
182.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.9
  • Cardiff logo
  • คาร์ดิฟฟ์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ลีดส์
คาร์ดิฟฟ์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Luis Sinisterra ลงไม่ได้
Stuart Dallas ลงไม่ได้
Adam Forshaw ลงไม่ได้
Archie Gray ลงไม่ได้
Crysencio Summerville ลงไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Mahlon Romeo ลงไม่ได้
Gavin Whyte อาจจะลงได้

บทวิเคราะห์

2
ลีดส์
1
คาร์ดิฟฟ์

Supercoppa Italiana มิลาน VS อินเตอร์ 19-01-2023

มิลาน
4-2-3-1
อินเตอร์
3-5-2
  • Tatarusanu
  • Hernández
  • Tomori
  • Kalulu
  • Calabria
  • Tonali
  • Bennacer
  • Leão
  • Díaz
  • Saelemaekers
  • Origi
  • Onana
  • Bastoni
  • Acerbi
  • Skriniar
  • Dimarco
  • Mkhitaryan
  • Çalhanoglu
  • Barella
  • Dumfries
  • Martínez
  • Dzeko

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

มิลาน
อินเตอร์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Mike Maignan ลงไม่ได้
Ante Rebic ลงไม่ได้
Zlatan Ibrahimovic ลงไม่ได้
Alessandro Florenzi ลงไม่ได้
Rade Krunic ลงไม่ได้
Fodé Ballo-Touré ลงไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Samir Handanovic อาจจะลงได้
Marcelo Brozovic อาจจะลงได้
Romelu Lukaku อาจจะลงได้

บทวิเคราะห์

1
มิลาน
1
อินเตอร์

เอฟเอ คัพ Wolverhampton VS ลิเวอร์พูล 18-01-2023

Wolverhampton
4-4-2
ลิเวอร์พูล
4-3-3
  • Jonny
  • Toti
  • Collins
  • Lembikisa
  • Aït-Nouri
  • Nunes
  • Neves
  • Traoré
  • Hee-Chan
  • Guedes
  • Alisson
  • Robertson
  • Konaté
  • Gomez
  • Alexander-Arnold
  • Thiago
  • Fabinho
  • Elliott
  • Gakpo
  • Chamberlain
  • Salah

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Wolverhampton logo
  • Wolverhampton
  • Liverpool logo
  • ลิเวอร์พูล
  • Wolverhampton logo
  • Wolverhampton
(2) 2 การทำประตู 1 (2)
24.5 อายุเฉลี่ย 26.5
182.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.5
  • Liverpool logo
  • ลิเวอร์พูล
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Wolves
ลิเวอร์พูล
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Chiquinho ลงไม่ได้
Pedro Neto ลงไม่ได้
Boubacar Traoré ลงไม่ได้
Sasa Kalajdzic ลงไม่ได้
Diego Costa อาจจะลงได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Virgil van Dijk ลงไม่ได้
Luis Díaz ลงไม่ได้
Diogo Jota ลงไม่ได้
Arthur ลงไม่ได้
Darwin Núñez ลงไม่ได้
Roberto Firmino ลงไม่ได้
Stefan Bajcetic อาจจะลงได้

บทวิเคราะห์

2
Wolves
1
ลิเวอร์พูล

Liga Portugal Gil Vicente VS Vitoria de Guimaraes 17-01-2023

Gil Vicente
4-3-3
Vitoria de Guimaraes
3-4-3
  • Kritsyuk
  • 6.93
  • Marín
  • 6.52
  • Cunha
  • 6.59
  • Araújo
  • 6.84
  • Carraça
  • 6.50
  • Aburjania
  • 6.20
  • Carvalho
  • 6.86
  • Fujimoto
  • 6.47
  • Alipourghara
  • 6.19
  • Navarro
  • 6.65
  • Souza
  • 6.46
  • Varela
  • 6.49
  • Villanueva
  • 6.53
  • Bamba
  • 6.76
  • Fernandes
  • 6.3
  • Freitas
  • 6.41
  • Silva
  • 6.88
  • André
  • 6.47
  • Maga
  • 6.71
  • Johnston
  • 6.55
  • Silva
  • 6.44
  • Jota
  • N/A

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Gil Vicente logo
  • Gil Vicente
  • Vitoria de Guimaraes logo
  • Vitoria de Guimaraes
  • Gil Vicente logo
  • Gil Vicente
(12) 11 การทำประตู 5 (14)
(8) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 4 (11)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
26.1 อายุเฉลี่ย 24.9
182.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.3
(0.9) 0.9 การยิงประตู 0.6 (0.9)
(54%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 43% (46%)
(0.4) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.4)
(1) 0.9 การแย่งลูก 1.3 (1.5)
  • Vitoria de Guimaraes logo
  • Vitoria de Guimaraes
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 V. de Guimaraes 7 3 5 24
16 G. Vicente 3 3 9 12

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Gil Vicente
Vitoria de Guimaraes
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rúben Fernandes ลงไม่ได้ 6.45
Andrew ลงไม่ได้ 6.51
Lucas Barros ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Zé Carlos ลงไม่ได้ 6.94
Tomás Händel ลงไม่ได้ N/A
André Amaro ลงไม่ได้ 6.76

บทวิเคราะห์

2
Gil Vicente
1
Vitoria de Guimaraes

LaLiga Cadiz VS เอลเช 17-01-2023

Cadiz
4-4-2
เอลเช
3-5-2
  • Ledesma
  • 7.09
  • Espino
  • 6.47
  • Hernández
  • 6.39
  • Fali
  • 6.50
  • Carcelén
  • 6.45
  • Ocampo
  • 6.31
  • Fernández
  • 6.42
  • Alcaraz
  • 6.48
  • Bongonda
  • 6.27
  • Sobrino
  • 6.50
  • Lozano
  • 6.31
  • Badia
  • 6.67
  • Roco
  • 6.09
  • González
  • 6.28
  • Palacios
  • 6.30
  • Clerc
  • 6.39
  • Guti
  • 6.17
  • Mascarell
  • 6.32
  • Gumbau
  • 6.36
  • Morente
  • 6.16
  • Boyé
  • 6.34
  • Milla
  • 6.45

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Cadiz logo
  • Cadiz
  • Elche logo
  • เอลเช
  • Cadiz logo
  • Cadiz
(10) 5 การทำประตู 4 (10)
(8) 4 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (9)
(6.3) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.3 (6.2)
29.2 อายุเฉลี่ย 28.3
180.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.2
(0.6) 0.7 การยิงประตู 0.6 (0.6)
(49%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (52%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Elche logo
  • เอลเช
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
19 Cadiz 3 6 7 15
20 เอลเช 0 4 12 4

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Cadiz
เอลเช
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joseba Zaldúa ลงไม่ได้ 6.38
Jon Ander Garrido ลงไม่ได้ N/A
José Mari ลงไม่ได้ 6.26
Victor Chust อาจจะลงได้ 6.39
Juan Cala อาจจะลงได้ 6.3
David Gil อาจจะลงได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jony Álamo ลงไม่ได้ N/A
John Donald ลงไม่ได้ 5.71
Álex Collado ลงไม่ได้ 6.66
Josan อาจจะลงได้ 6.12
Nicolás Fernández Mercau อาจจะลงได้ 6.21

บทวิเคราะห์

0
Cadiz
0
เอลเช

League One Port Vale VS Peterborough 17-01-2023

Port Vale
3-4-1-2
Peterborough
3-4-2-1
  • Stevens
  • 6.46
  • Jones
  • 6.53
  • Smith
  • 6.78
  • Cass
  • 6.45
  • Benning
  • 6.63
  • Garrity
  • 6.79
  • Conlon
  • 6.66
  • Robinson
  • 6.23
  • Holden
  • 6.14
  • Harrison
  • 7.13
  • Massey
  • 6.54
  • Blackmore
  • 6.49
  • Watts
  • 6.46
  • Kent
  • 6.72
  • Edwards
  • 6.69
  • Burrows
  • 6.69
  • Kyprianou
  • 6.37
  • Taylor
  • 6.96
  • Ward
  • 7.11
  • Jones
  • 6.42
  • Poku
  • 7.01
  • Clarke-Harris
  • 7.31

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Port Vale logo
  • Port Vale
  • Peterborough logo
  • Peterborough
  • Port Vale logo
  • Port Vale
(26) 14 การทำประตู 29 (38)
(16) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 18 (29)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
25.9 อายุเฉลี่ย 22.9
178.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.7
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1.2 (0.9)
(51%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (47%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Peterborough logo
  • Peterborough
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 Peterborough 11 2 11 35
10 P. Vale 10 5 9 35

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Port Vale
Peterborough
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Oliver Norburn ลงไม่ได้ N/A
Harvey Cartwright ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
Port Vale
1
Peterborough

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ เอ็มโปลี VS ซามพ์โดเรีย 17-01-2023

เอ็มโปลี
4-3-1-2
ซามพ์โดเรีย
3-4-1-2
  • Vicario
  • 6.86
  • Parisi
  • 6.96
  • Luperto
  • 6.48
  • Ismajli
  • 6.94
  • Stojanovic
  • 6.56
  • Fazzini
  • 6.26
  • Grassi
  • 6.57
  • Marin
  • 6.52
  • Baldanzi
  • 6.64
  • Satriano
  • 6.41
  • Caputo
  • 6.16
  • Audero
  • 6.71
  • Murru
  • 6.19
  • Nuytinck
  • 7.00
  • Murillo
  • 6.31
  • Augello
  • 6.33
  • Rincón
  • 6.45
  • Trimboli
  • N/A
  • Léris
  • 6.37
  • Verre
  • 6.28
  • Lammers
  • 6.39
  • Gabbiadini
  • 6.29

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Empoli logo
  • เอ็มโปลี
  • Sampdoria logo
  • ซามพ์โดเรีย
  • Empoli logo
  • เอ็มโปลี
(15) 8 การทำประตู 3 (8)
(7) 3 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (7)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.4 (6.3)
24.9 อายุเฉลี่ย 27.9
182 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.8
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(45%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (52%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.5) 1.3 การแย่งลูก 1.2 (1.7)
  • Sampdoria logo
  • ซามพ์โดเรีย
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
13 เอ็มโปลี 4 7 6 19
19 ซามพ์โดเรีย 2 3 12 9

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เอ็มโปลี
ซามพ์โดเรีย
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lorenzo Tonelli ลงไม่ได้ N/A
Mattia Destro ลงไม่ได้ 6.2
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ignacio Pussetto ลงไม่ได้ 6.22
Andrea Conti ลงไม่ได้ 5.87
Fabio Quagliarella ลงไม่ได้ 6.06
Harry Winks ลงไม่ได้ N/A
Manuel De Luca ลงไม่ได้ 5.83
Abdelhamid Sabiri ลงไม่ได้ 6.56
Bruno Amione ลงไม่ได้ 6.39

บทวิเคราะห์

2
เอ็มโปลี
0
ซามพ์โดเรีย

Liga Portugal เอสโตริล VS Casa Pia AC 17-01-2023

เอสโตริล
4-3-3
Casa Pia AC
5-4-1
  • Figueira
  • 6.97
  • Joãozinho
  • 6.46
  • Vital
  • 6.51
  • Mexer
  • 5.89
  • Santos
  • 6.74
  • Ndiaye
  • 6.46
  • Rosier
  • 6.74
  • Carvalho
  • 6.42
  • Martins
  • 6.32
  • Erison
  • 6.49
  • Gouveia
  • 7.01
  • Paes
  • N/A
  • Poloni
  • 6.59
  • Nunes
  • 7.18
  • Bolgado
  • 6.44
  • Fernandes
  • 6.74
  • Soares
  • 6.71
  • Kunimoto
  • 6.63
  • Taira
  • 6.86
  • Eteki
  • 6.34
  • Godwin
  • 6.72
  • Antoine
  • 6.24

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Estoril logo
  • เอสโตริล
  • Casa Pia AC logo
  • Casa Pia AC
  • Estoril logo
  • เอสโตริล
(14) 6 การทำประตู 7 (15)
(12) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (13)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
24.7 อายุเฉลี่ย 27.5
183.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.1
(0.8) 1 การยิงประตู 0.7 (0.7)
(47%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (48%)
(0.5) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.5) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Casa Pia AC logo
  • Casa Pia AC
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 C.P. AC 8 3 4 27
14 เอสโตริล 4 4 6 16

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เอสโตริล
Casa Pia AC
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Francisco Geraldes ลงไม่ได้ 6.66
James Léa Siliki ลงไม่ได้ 6.52
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Léo Natel ลงไม่ได้ 6.24
Ricardo Batista ลงไม่ได้ 7.11
Leonardo Lelo อาจจะลงได้ 6.9
Ângelo Neto อาจจะลงได้ 6.7

บทวิเคราะห์

1
เอสโตริล
1
Casa Pia AC

Liga Portugal ปอร์โต้ VS Famalicao 16-01-2023

ปอร์โต้
4-4-2
Famalicao
4-3-3
  • Costa
  • 6.68
  • Wendell
  • 6.88
  • Cardoso
  • 6.94
  • Pepe
  • 6.93
  • Mário
  • 6.79
  • Galeno
  • 7.15
  • Uribe
  • 7.14
  • Eustáquio
  • 6.90
  • Otávio
  • 7.61
  • Taremi
  • 7.66
  • Martínez
  • 6.54
  • Júnior
  • 6.84
  • Lima
  • 6.50
  • Riccieli
  • 6.86
  • Mihaj
  • 6.61
  • Penetra
  • 6.98
  • Assunção
  • 6.49
  • Youssouf
  • 6.75
  • Colombatto
  • 6.89
  • Rodrigues
  • 6.95
  • Fonte
  • 6.10
  • Kadile
  • 6.45

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • FC Porto logo
  • ปอร์โต้
  • Famalicao logo
  • Famalicao
  • FC Porto logo
  • ปอร์โต้
(34) 22 การทำประตู 7 (15)
(24) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (14)
(6.8) 7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
27.8 อายุเฉลี่ย 24.7
181.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.3
(1) 1.3 การยิงประตู 0.6 (0.8)
(60%) 60% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (51%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.6)
(1.5) 1.1 การแย่งลูก 1.3 (1.6)
  • Famalicao logo
  • Famalicao
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 ปอร์โต้ 10 3 2 33
13 Famalicao 5 2 8 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ปอร์โต้
Famalicao
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Evanilson ลงไม่ได้ 6.99
Francisco Meixedo ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Theo Fonseca ลงไม่ได้ 6.16
José Luis Rodríguez ลงไม่ได้ 6.77
Jhonder Cádiz ลงไม่ได้ 6.57

บทวิเคราะห์

3
ปอร์โต้
1
Famalicao

ลีกเอิง แรนส์ VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 16-01-2023

แรนส์
4-3-3
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
4-3-1-2
  • Mandanda
  • 6.63
  • Truffert
  • 6.78
  • Theate
  • 6.60
  • Rodon
  • 6.55
  • Traoré
  • 6.73
  • Tait
  • 6.70
  • Ugochukwu
  • 6.53
  • Majer
  • 6.50
  • Doku
  • 6.42
  • Kalimuendo
  • 6.65
  • Gouiri
  • 7.16
  • Donnarumma
  • 7.01
  • Bernat
  • 6.64
  • Marquinhos
  • 6.78
  • Ramos
  • 6.71
  • Hakimi
  • 6.98
  • Vitinha
  • 6.70
  • Pereira
  • 6.79
  • Soler
  • 6.58
  • Messi
  • 8.58
  • Neymar
  • 7.80
  • Mbappé
  • 7.80

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Rennes logo
  • แรนส์
  • Paris Saint-Germain logo
  • ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
  • Rennes logo
  • แรนส์
(34) 15 การทำประตู 41 (47)
(22) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 25 (34)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 7.1 (6.8)
24.4 อายุเฉลี่ย 28
180.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.4
(1.1) 0.9 การยิงประตู 1.4 (1)
(51%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (54%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.8 (1)
(1.1) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1)
  • Paris Saint-Germain logo
  • ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 P. S-Germain 15 2 1 47
4 แรนส์ 10 4 4 34

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

แรนส์
PSG
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Baptiste Santamaría ลงไม่ได้ 7.13
Xeka ลงไม่ได้ 6.47
Martin Terrier ลงไม่ได้ 7.71
Benjamin Bourigeaud ลงไม่ได้ 7.03
Warmed Omari ลงไม่ได้ 5.6
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Nuno Mendes ลงไม่ได้ 7.08
Renato Sanches อาจจะลงได้ 6.52
Presnel Kimpembe ลงไม่ได้ 6.71
Marco Verratti อาจจะลงได้ 7.11

บทวิเคราะห์

1
แรนส์
3
PSG

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ โรม่า VS ฟิออเรนติน่า 16-01-2023

โรม่า
3-4-2-1
ฟิออเรนติน่า
4-2-3-1
  • Patrício
  • 6.33
  • Kumbulla
  • 6.18
  • Smalling
  • 6.86
  • Mancini
  • 6.65
  • Zalewski
  • 6.40
  • Pellegrini
  • 7.21
  • Cristante
  • 6.82
  • Çelik
  • 6.66
  • Zaniolo
  • 6.21
  • Dybala
  • 7.19
  • Abraham
  • 6.84
  • Terracciano
  • 6.44
  • Biraghi
  • 6.92
  • Martínez
  • 7.17
  • Milenkovic
  • 6.82
  • Dodô
  • 6.36
  • Duncan
  • 6.28
  • Amrabat
  • 6.37
  • Kouamé
  • 6.83
  • Bonaventura
  • 6.88
  • Ikoné
  • 6.54
  • Jovic
  • 6.41

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Roma logo
  • โรม่า
  • Fiorentina logo
  • ฟิออเรนติน่า
  • Roma logo
  • โรม่า
(21) 16 การทำประตู 13 (21)
(12) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (17)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
26.4 อายุเฉลี่ย 27.2
185.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.3
(1) 1.3 การยิงประตู 1 (1.1)
(55%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (54%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Fiorentina logo
  • ฟิออเรนติน่า
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 โรม่า 9 4 4 31
9 ฟิออเรนติน่า 6 5 6 23

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

โรม่า
ฟิออเรนติน่า
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ebrima Darboe ลงไม่ได้ N/A
Georginio Wijnaldum ลงไม่ได้ 6.13
Ibañez ลงไม่ได้ 7.03
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rolando Mandragora ลงไม่ได้ 6.7
Nicolás González ลงไม่ได้ 6.32
Riccardo Sottil ลงไม่ได้ 6.67

บทวิเคราะห์

1
โรม่า
1
ฟิออเรนติน่า

Supercopa de Espana รีล มาดริด VS บาร์เซโลน่า 16-01-2023

รีล มาดริด
4-3-3
บาร์เซโลน่า
4-3-3
  • Courtois
  • Mendy
  • Rüdiger
  • Nacho
  • Carvajal
  • Modric
  • Valverde
  • Kroos
  • Júnior
  • Benzema
  • Rodrygo
  • Stegen
  • Alba
  • Christensen
  • Araújo
  • Koundé
  • Pedri
  • Busquets
  • Gavi
  • Dembélé
  • Lewandowski
  • Raphinha

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Real Madrid logo
  • รีล มาดริด
  • Barcelona logo
  • บาร์เซโลน่า
  • Real Madrid logo
  • รีล มาดริด
(1) 1 การทำประตู 1 (2)
29.3 อายุเฉลี่ย 26.6
181.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.6
  • Barcelona logo
  • บาร์เซโลน่า
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

รีล มาดริด
บาร์เซโลน่า
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
David Alaba ลงไม่ได้
Aurélien Tchouaméni ลงไม่ได้
Lucas Vázquez ลงไม่ได้
Eduardo Camavinga อาจจะลงได้
Éder Militão อาจจะลงได้
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
รีล มาดริด
1
บาร์เซโลน่า

Liga Portugal เบนฟิก้า VS สปอร์ตติ้ง ลิสบอน 16-01-2023

เบนฟิก้า
4-2-3-1
สปอร์ตติ้ง ลิสบอน
3-4-3
  • Vlachodimos
  • 6.70
  • Grimaldo
  • 7.52
  • Silva
  • 7.27
  • Otamendi
  • 7.05
  • Bah
  • 6.99
  • Florentino
  • 7.08
  • Fernández
  • 7.13
  • Mário
  • 7.40
  • Aursnes
  • 6.49
  • Neres
  • 7.29
  • Ramos
  • 7.21
  • Adán
  • 6.45
  • Coates
  • 6.63
  • Inácio
  • 6.69
  • Reis
  • 6.65
  • Santos
  • 7.03
  • Pote
  • 7.52
  • Ugarte
  • 6.91
  • Porro
  • 7.07
  • Trincão
  • 7.04
  • Paulinho
  • 6.84
  • Edwards
  • 7.00

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Benfica logo
  • เบนฟิก้า
  • Sporting CP logo
  • สปอร์ตติ้ง ลิสบอน
  • Benfica logo
  • เบนฟิก้า
(37) 24 การทำประตู 23 (29)
(23) 19 การส่งบอลให้ทำประตู 18 (23)
(6.7) 7.1 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
25.4 อายุเฉลี่ย 26.1
181.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.6
(1.2) 1.4 การยิงประตู 1.5 (1)
(55%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (51%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.8)
(1.6) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • Sporting CP logo
  • สปอร์ตติ้ง ลิสบอน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 เบนฟิก้า 13 1 1 40
4 S. CP 9 1 5 28

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เบนฟิก้า
Sporting
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rafa อาจจะลงได้ 7.24
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Daniel Bragança ลงไม่ได้ N/A
Luís Neto ลงไม่ได้ 6.6
Hidemasa Morita ลงไม่ได้ 6.84
Jeremiah St. Juste ลงไม่ได้ 6.42
Dário Essugo ลงไม่ได้ 6.18

บทวิเคราะห์

2
เบนฟิก้า
1
Sporting

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ อตาลันตา VS Salernitana 16-01-2023

อตาลันตา
3-4-1-2
Salernitana
3-4-1-2
  • Musso
  • 6.52
  • Scalvini
  • 6.53
  • Palomino
  • 7.12
  • Tolói
  • 7.02
  • Ruggeri
  • 6.66
  • Koopmeiners
  • 7.06
  • Roon
  • 6.60
  • Zappacosta
  • 6.51
  • Éderson
  • 6.53
  • Højlund
  • 6.43
  • Lookman
  • 6.78
  • Ochoa
  • 7.80
  • Fazio
  • 6.91
  • Gyömbér
  • 6.53
  • Lovato
  • 6.00
  • Bradaric
  • 6.19
  • Coulibaly
  • 6.67
  • Caviglia
  • 6.18
  • Candreva
  • 6.46
  • Vilhena
  • 6.51
  • Bonazzoli
  • 6.36
  • Dia
  • 6.72

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Atalanta logo
  • อตาลันตา
  • Salernitana logo
  • Salernitana
  • Atalanta logo
  • อตาลันตา
(25) 18 การทำประตู 14 (20)
(18) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (13)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
25.8 อายุเฉลี่ย 28.1
185.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.6
(0.8) 1 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(55%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (49%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.1)
  • Salernitana logo
  • Salernitana
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 อตาลันตา 9 4 4 31
14 Salernitana 4 6 7 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

อตาลันตา
Salernitana
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Luis Muriel ลงไม่ได้ 6.5
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Luigi Sepe ลงไม่ได้ 6.82
Giulio Maggiore ลงไม่ได้ 6.34
Pasquale Mazzocchi ลงไม่ได้ 6.77
Flavius Daniliuc ลงไม่ได้ 6.61

บทวิเคราะห์

3
อตาลันตา
0
Salernitana

พรีเมียร์ลีก สเปอร์ส VS อาร์เซนอล 15-01-2023

สเปอร์ส
3-4-2-1
อาร์เซนอล
4-3-3
  • Lloris
  • 6.69
  • Lenglet
  • 6.58
  • Dier
  • 6.79
  • Romero
  • 6.73
  • Perisic
  • 6.74
  • Bentancur
  • 7.32
  • Højbjerg
  • 7.13
  • Doherty
  • 6.70
  • Gil
  • 6.57
  • Heung-Min
  • 7.10
  • Kane
  • 7.54
  • Ramsdale
  • 6.70
  • Zinchenko
  • 6.81
  • Magalhães
  • 6.93
  • Saliba
  • 6.78
  • White
  • 6.92
  • Xhaka
  • 7.02
  • Partey
  • 7.20
  • Ødegaard
  • 7.49
  • Martinelli
  • 7.34
  • Nketiah
  • 6.37
  • Saka
  • 7.37

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Tottenham logo
  • สเปอร์ส
  • Arsenal logo
  • อาร์เซนอล
  • Tottenham logo
  • สเปอร์ส
(35) 30 การทำประตู 31 (39)
(24) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 21 (28)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 7 (6.7)
28.2 อายุเฉลี่ย 24.5
185.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.8
(0.9) 1.2 การยิงประตู 1.3 (1.2)
(53%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (45%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.6)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 0.9 (1.2)
  • Arsenal logo
  • อาร์เซนอล
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 อาร์เซนอล 14 2 1 44
5 สเปอร์ส 10 3 5 33

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

สเปอร์ส
อาร์เซนอล
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lucas Moura ลงไม่ได้ 6.22
Rodrigo Bentancur อาจจะลงได้ 7.32
Richarlison อาจจะลงได้ 6.52
Yves Bissouma อาจจะลงได้ 6.29
Dejan Kulusevski อาจจะลงได้ 7.01
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Gabriel Jesus ลงไม่ได้ 7.59
Reiss Nelson ลงไม่ได้ 7.48

บทวิเคราะห์

1
สเปอร์ส
1
อาร์เซนอล

ลีกเอิง โมนาโก VS AC Ajaccio 15-01-2023

โมนาโก
4-2-2-2
AC Ajaccio
4-4-2
  • Nübel
  • 6.88
  • Henrique
  • 7.03
  • Maripán
  • 6.75
  • Disasi
  • 6.93
  • Vanderson
  • 6.74
  • Fofana
  • 6.87
  • Camara
  • 6.96
  • Golovin
  • 7.07
  • Martins
  • 6.31
  • Yedder
  • 6.90
  • Embolo
  • 7.06
  • Leroy
  • 6.37
  • Alphonse
  • 6.36
  • Diallo
  • 6.30
  • Gonzalez
  • 6.52
  • Youssouf
  • 6.60
  • Belaïli
  • 7.12
  • Marchetti
  • 6.56
  • Mangani
  • 6.41
  • Bayala
  • 6.39
  • Idrissy
  • 6.62
  • Moussiti-Oko
  • 6.39

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Monaco logo
  • โมนาโก
  • AC Ajaccio logo
  • AC Ajaccio
  • Monaco logo
  • โมนาโก
(35) 25 การทำประตู 10 (14)
(25) 19 การส่งบอลให้ทำประตู 4 (6)
(6.7) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
25.5 อายุเฉลี่ย 28.6
182.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.6
(1) 1 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(53%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (45%)
(0.7) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.6) 1.3 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • AC Ajaccio logo
  • AC Ajaccio
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 โมนาโก 10 4 4 34
16 AC Ajaccio 4 3 11 15

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

โมนาโก
AC Ajaccio
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kevin Volland อาจจะลงได้ 6.84
Jean Lucas ลงไม่ได้ 6.58
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Romain Hamouma อาจจะลงได้ 6.36
Kevin Spadanuda อาจจะลงได้ 6.11
Youssouf Koné อาจจะลงได้ 6.49
Yoann Touzghar อาจจะลงได้ 6.11
Mathieu Coutadeur อาจจะลงได้ 6.37

บทวิเคราะห์

2
โมนาโก
0
AC Ajaccio

ตุรกี Gaziantep FK VS เฟเนบาร์เช่ 15-01-2023

Gaziantep FK
4-2-3-1
เฟเนบาร์เช่
4-4-2
  • Güvenç
  • 6.84
  • Pehlivan
  • 6.30
  • Djilobodji
  • 6.60
  • Ersoy
  • 6.75
  • Kitsiou
  • 6.86
  • Jevtovic
  • 6.80
  • Merkel
  • 6.41
  • Veliu
  • 6.31
  • Maxim
  • 7.27
  • Sagal
  • 6.62
  • Figueiredo
  • 6.85
  • Bayindir
  • 6.70
  • Kadioglu
  • 6.92
  • Szalai
  • 6.63
  • Aziz
  • 6.50
  • Osayi-Samuel
  • 6.45
  • Rossi
  • 6.60
  • Arão
  • 7.11
  • Crespo
  • 6.92
  • Mor
  • 6.83
  • Batshuayi
  • 6.89
  • King
  • 7.50

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Gaziantep FK logo
  • Gaziantep FK
  • Fenerbahce logo
  • เฟเนบาร์เช่
  • Gaziantep FK logo
  • Gaziantep FK
(23) 18 การทำประตู 17 (42)
(18) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (26)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.7)
28.7 อายุเฉลี่ย 26.5
183.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.3
(0.7) 1 การยิงประตู 1.1 (1)
(48%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (56%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.8 (1)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Fenerbahce logo
  • เฟเนบาร์เช่
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 เฟเนบาร์เช่ 11 2 4 35
12 G. FK 4 7 6 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Gaziantep FK
เฟเนบาร์เช่
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Abdulkadir Parmak ลงไม่ได้ 6.36
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
João Pedro ลงไม่ได้ 6.37
Irfan Can Kahveci ลงไม่ได้ 6.8

บทวิเคราะห์

1
Gaziantep FK
3
เฟเนบาร์เช่

พรีเมียร์ดัตช์ FC Groningen VS เฟเยนูร์ด 15-01-2023

FC Groningen
4-2-3-1
เฟเยนูร์ด
4-2-3-1
  • Leeuwenburgh
  • 6.66
  • Määttä
  • 6.36
  • Balker
  • 6.70
  • Blokzijl
  • 6.24
  • Gelderen
  • 6.51
  • Kasanwirjo
  • 6.54
  • Oratmangoen
  • 6.35
  • Suslov
  • 6.56
  • Valente
  • 6.37
  • Bergen
  • 6.35
  • Pepi
  • 7.16
  • Bijlow
  • 6.72
  • López
  • 6.91
  • Hancko
  • 7.38
  • Rasmussen
  • 6.86
  • Pedersen
  • 6.67
  • Geertruida
  • 6.88
  • Kökcü
  • 7.43
  • Dilrosun
  • 7.18
  • Szymanski
  • 7.21
  • Paixão
  • 6.33
  • Danilo
  • 7.02

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • FC Groningen logo
  • FC Groningen
  • Feyenoord logo
  • เฟเยนูร์ด
  • FC Groningen logo
  • FC Groningen
(16) 8 การทำประตู 27 (36)
(11) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (25)
(6.5) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 7 (6.7)
21.2 อายุเฉลี่ย 23.2
185 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 178.9
(1) 1.1 การยิงประตู 1.4 (1.1)
(50%) 45% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (55%)
(0.8) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.6)
(1.8) 1.5 การแย่งลูก 1.2 (1.2)
  • Feyenoord logo
  • เฟเยนูร์ด
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 เฟเยนูร์ด 10 4 1 34
15 FC Groningen 3 3 9 12

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

FC Groningen
เฟเยนูร์ด
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Michael Verrips ลงไม่ได้ 6.37
Nordin Musampa ลงไม่ได้ 6.37
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tein Troost ลงไม่ได้ N/A
Gernot Trauner ลงไม่ได้ 7.05
Quinten Timber ลงไม่ได้ 7.15

บทวิเคราะห์

1
FC Groningen
3
เฟเยนูร์ด

พรีเมียร์ดัตช์ FC Emmen VS คัมบูร์ 15-01-2023

FC Emmen
4-2-3-1
คัมบูร์
4-2-3-1
  • Hart
  • 6.34
  • Burnet
  • 6.37
  • Veldmate
  • 6.62
  • Araujo
  • 6.60
  • Bouchouari
  • 6.79
  • Veendorp
  • 6.38
  • Vlak
  • 6.39
  • Romeny
  • 6.53
  • Diemers
  • 6.74
  • Mendes
  • 6.42
  • Zivkovic
  • 6.53
  • Virgínia
  • 6.89
  • Bangura
  • 6.38
  • Bergsma
  • 6.72
  • Tol
  • 6.58
  • Wermeskerken
  • 6.66
  • Hoedemakers
  • 6.82
  • Kaam
  • 6.35
  • Breij
  • 6.31
  • Jacobs
  • 6.27
  • Balk
  • 6.26
  • Boere
  • 6.32

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • FC Emmen logo
  • FC Emmen
  • Cambuur logo
  • คัมบูร์
  • FC Emmen logo
  • FC Emmen
(13) 11 การทำประตู 6 (9)
(9) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 3 (6)
(6.3) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.5)
26.6 อายุเฉลี่ย 24.5
181.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.1
(0.8) 1 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(48%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (47%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.4) 1.3 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • Cambuur logo
  • คัมบูร์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
16 FC Emmen 2 5 8 11
18 คัมบูร์ 2 2 11 8

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

FC Emmen
คัมบูร์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Maikel Kieftenbeld ลงไม่ได้ 5.23
Jeff Hardeveld ลงไม่ได้ 6.67
Gonzalo Sánchez ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Silvester van der Water ลงไม่ได้ 6.52
Maxim Gullit ลงไม่ได้ N/A
Jasper ter Heide ลงไม่ได้ 6.29
Robin Maulun ลงไม่ได้ 6.77

บทวิเคราะห์

2
FC Emmen
1
คัมบูร์

Liga Portugal Chaves VS Arouca 15-01-2023

Chaves
4-3-3
Arouca
4-3-3
  • Vítor
  • 7.08
  • Langa
  • 6.82
  • Vitória
  • 6.72
  • Monte
  • 6.69
  • Sylla
  • 6.06
  • Teixeira
  • 6.70
  • Obiora
  • 6.32
  • Mendes
  • 6.66
  • Singh
  • 6.08
  • 6.03
  • Arriba
  • 6.39
  • Arruabarrena
  • 6.79
  • Quaresma
  • 6.41
  • Opoku
  • 6.60
  • Basso
  • 6.86
  • Esgaio
  • 6.73
  • Simão
  • 6.59
  • Soro
  • 6.34
  • Sylla
  • 6.41
  • Bukia
  • 6.52
  • Mújica
  • 6.49
  • Arsénio
  • 6.10

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Chaves logo
  • Chaves
  • Arouca logo
  • Arouca
  • Chaves logo
  • Chaves
(14) 6 การทำประตู 9 (17)
(11) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (12)
(6.5) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
27.7 อายุเฉลี่ย 26.5
183.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.4
(0.9) 0.9 การยิงประตู 0.6 (0.7)
(49%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (46%)
(0.7) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Arouca logo
  • Arouca
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 Arouca 6 4 5 22
9 Chaves 5 5 5 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Chaves
Arouca
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Héctor Hernández ลงไม่ได้ 6.7
João Correia อาจจะลงได้ 6.85
Rodrigo Moura อาจจะลงได้ N/A
Sidy Sarr อาจจะลงได้ 6.62
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Vitinho ลงไม่ได้ 6.48

บทวิเคราะห์

1
Chaves
0
Arouca