League One Peterborough VS ชาร์ลตัน 21-01-2023

Peterborough
4-2-3-1
ชาร์ลตัน
4-3-3
  • Norris
  • 7.05
  • Butler
  • 6.68
  • Kent
  • 6.75
  • Edwards
  • 6.72
  • Thompson
  • 6.56
  • Kyprianou
  • 6.42
  • Taylor
  • 6.95
  • Mason-Clark
  • 6.53
  • Poku
  • 7.01
  • Ward
  • 7.14
  • Clarke-Harris
  • 7.31
  • Maynard-Brewer
  • 6.41
  • Kane
  • 6.88
  • Ness
  • 6.98
  • Inniss
  • 6.77
  • Clare
  • 6.65
  • Fraser
  • 6.97
  • Dobson
  • 6.92
  • Payne
  • 6.35
  • Campbell
  • 6.4
  • Leaburn
  • 6.65
  • Rak-Sakyi
  • 6.95

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Peterborough logo
  • Peterborough
  • Charlton logo
  • ชาร์ลตัน
  • Peterborough logo
  • Peterborough
(40) 29 การทำประตู 25 (38)
(31) 23 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (30)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
25.4 อายุเฉลี่ย 23.9
181.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184
(0.9) 1.1 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(47%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (55%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Charlton logo
  • ชาร์ลตัน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 Peterborough 12 2 11 38
12 ชาร์ลตัน 8 10 8 34

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Peterborough
ชาร์ลตัน
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Oliver Norburn ลงไม่ได้ N/A
Harvey Cartwright ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joseph Wollacott ลงไม่ได้ 6.49

บทวิเคราะห์

1
Peterborough
2
ชาร์ลตัน

League One Plymouth VS Cheltenham 21-01-2023

Plymouth
3-4-2-1
Cheltenham
3-5-2
  • Cooper
  • 7.16
  • Wilson
  • 6.61
  • Scarr
  • 6.96
  • Lonwijk
  • 6.73
  • Mumba
  • 7.11
  • Houghton
  • 6.58
  • Randell
  • 6.88
  • Gillesphey
  • 6.70
  • Mayor
  • 6.69
  • Whittaker
  • 7.02
  • Ennis
  • 6.70
  • Southwood
  • 6.73
  • Long
  • 6.59
  • Taylor
  • 7.21
  • Freestone
  • 6.95
  • Williams
  • 6.49
  • Sercombe
  • 6.93
  • Bonds
  • 6.56
  • Olayinka
  • 6.24
  • Broom
  • 6.48
  • May
  • 6.78
  • Brown
  • 6.20

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Plymouth logo
  • Plymouth
  • Cheltenham logo
  • Cheltenham
  • Plymouth logo
  • Plymouth
(46) 26 การทำประตู 15 (20)
(35) 24 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (15)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
25.3 อายุเฉลี่ย 24.7
183 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 177
(1.1) 1 การยิงประตู 1 (0.8)
(51%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (52%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Cheltenham logo
  • Cheltenham
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 Plymouth 17 7 3 58
18 Cheltenham 8 4 13 28

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Plymouth
Cheltenham
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Finn Azaz ลงไม่ได้ 7.06
Brendan Galloway ลงไม่ได้ 6.51
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
Plymouth
1
Cheltenham

League One Shrewsbury VS Cambridge U 21-01-2023

Shrewsbury
3-5-2
Cambridge U
4-2-3-1
  • Marosi
  • 6.47
  • Flanagan
  • 6.79
  • Dunkley
  • 6.93
  • Pennington
  • 6.63
  • Shipley
  • 6.81
  • Phillips
  • 7
  • Leahy
  • 6.99
  • Winchester
  • 6.40
  • Moore
  • 6.64
  • Saydee
  • 6.64
  • Street
  • 6.42
  • Mannion
  • 6.42
  • Williams
  • 6.40
  • Rossi
  • 6.46
  • Jones
  • 6.73
  • Dunk
  • 6.72
  • Digby
  • 6.77
  • Worman
  • 6.45
  • Brophy
  • 6.40
  • Lankester
  • 6.27
  • Knibbs
  • 6.47
  • Smith
  • 6.60

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Shrewsbury logo
  • Shrewsbury
  • Cambridge U logo
  • Cambridge U
  • Shrewsbury logo
  • Shrewsbury
(27) 19 การทำประตู 14 (22)
(18) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (17)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
26.2 อายุเฉลี่ย 25.5
184.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.5
(0.8) 1 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(51%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (50%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 0.9 (1.2)
  • Cambridge U logo
  • Cambridge U
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
14 Shrewsbury 9 5 11 32
21 C. U 7 3 15 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Shrewsbury
Cambridge U
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Julien Da Costa ลงไม่ได้ 6.49
Daniel Udoh ลงไม่ได้ 6.02
George Nurse ลงไม่ได้ 6.84
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mamadou Jobe ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
Shrewsbury
0
Cambridge U

League One Lincoln City VS Burton 21-01-2023

Lincoln City
4-2-3-1
Burton
3-5-2
  • Rushworth
  • 6.71
  • Boyes
  • 6.64
  • O'Connor
  • 6.83
  • Jackson
  • 6.47
  • Poole
  • 6.85
  • Sørensen
  • 6.46
  • Sanders
  • 6.59
  • Diamond
  • 6.89
  • Mândroiu
  • 6.64
  • Bishop
  • 6.45
  • Hopper
  • 6.59
  • Garratt
  • 6.32
  • Ndaba
  • 6.54
  • Mariappa
  • 6.53
  • Brayford
  • 6.48
  • Borthwick-Jackson
  • 6.50
  • Oshilaja
  • 6.66
  • Taylor
  • 6.84
  • Onyango
  • 6.37
  • Hamer
  • 6.81
  • Smith
  • 6.33
  • Adeboyejo
  • 6.53

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Lincoln City logo
  • Lincoln City
  • Burton logo
  • Burton
  • Lincoln City logo
  • Lincoln City
(23) 14 การทำประตู 19 (32)
(12) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (19)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.3)
24.4 อายุเฉลี่ย 26.3
182.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.7
(0.7) 0.8 การยิงประตู 0.8 (0.9)
(48%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (52%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 0.8 (1.2)
  • Burton logo
  • Burton
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
16 L. City 6 12 7 30
23 Burton 5 7 14 22

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Lincoln City
Burton
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Conor Shaughnessy ลงไม่ได้ 5.98

บทวิเคราะห์

1
Lincoln City
0
Burton

League One Oxford VS อิปสวิช 21-01-2023

Oxford
4-3-3
อิปสวิช
3-4-2-1
  • McGinty
  • 6.65
  • Brown
  • 7.08
  • Moore
  • 7.16
  • Long
  • 6.87
  • Anderson
  • 6.61
  • McGuane
  • 6.49
  • Bate
  • 6.78
  • Brannagan
  • 6.87
  • Murphy
  • 6.19
  • Taylor
  • 6.54
  • Bodin
  • 6.59
  • Walton
  • 6.52
  • Donacien
  • 6.70
  • Woolfenden
  • 6.76
  • Burgess
  • 6.74
  • Davis
  • 7.19
  • Morsy
  • 7.13
  • Evans
  • 7.29
  • Burns
  • 6.94
  • Chaplin
  • 6.98
  • Harness
  • 6.75
  • Ladapo
  • 6.68

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Oxford logo
  • Oxford
  • Ipswich logo
  • อิปสวิช
  • Oxford logo
  • Oxford
(31) 17 การทำประตู 36 (47)
(14) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 25 (29)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
26 อายุเฉลี่ย 27
178.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.4
(1) 1.1 การยิงประตู 1.3 (1)
(52%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (51%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.2) 1 การแย่งลูก 0.9 (1.1)
  • Ipswich logo
  • อิปสวิช
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 อิปสวิช 14 9 3 51
13 Oxford 8 8 9 32

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Oxford
อิปสวิช
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dominic Ball ลงไม่ได้ 6.54
Panutche Camará ลงไม่ได้ 6

บทวิเคราะห์

0
Oxford
2
อิปสวิช

League One Forest Green VS Milton Keynes Dons 21-01-2023

Forest Green
3-4-1-2
Milton Keynes Dons
3-4-3
  • Doohan
  • 5.94
  • Cargill
  • 6.46
  • Casey
  • 6.40
  • Bernard
  • 6.18
  • Boyes
  • 6.73
  • Stevenson
  • 6.36
  • McGeouch
  • 6.68
  • O'Keeffe
  • 6.69
  • McAllister
  • 6.31
  • Hendry
  • 6.51
  • March
  • 6.46
  • Cumming
  • 6.58
  • Jules
  • 6.51
  • Lewington
  • 6.52
  • O'Hora
  • 6.64
  • Harvie
  • 6.75
  • Devoy
  • 6.31
  • McEachran
  • 6.71
  • Lawrence
  • 6.52
  • Barry
  • 6.35
  • Grigg
  • 6.31
  • Eisa
  • 6.30

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Forest Green logo
  • Forest Green
  • Milton Keynes Dons logo
  • Milton Keynes Dons
  • Forest Green logo
  • Forest Green
(22) 7 การทำประตู 11 (23)
(16) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (14)
(6.4) 6.4 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
24.5 อายุเฉลี่ย 25.6
180.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.3
(0.7) 0.6 การยิงประตู 0.7 (0.7)
(46%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (50%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.5) 1.3 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Milton Keynes Dons logo
  • Milton Keynes Dons
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
22 M.K. Dons 6 4 15 22
24 F. Green 5 6 15 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Forest Green
Milton Keynes Dons
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Matt Stevens อาจจะลงได้ 5.96
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
Forest Green
1
Milton Keynes Dons

League One Morecambe VS Port Vale 21-01-2023

Morecambe
3-5-2
Port Vale
3-4-1-2
  • Ripley
  • 6.96
  • Rawson
  • 6.90
  • Bedeau
  • 6.59
  • Delaney
  • 6.84
  • Mayor
  • 6.56
  • Weir
  • 6.95
  • Shaw
  • 6.91
  • Gibson
  • 6.70
  • Cooney
  • 6.68
  • Watts
  • 6.38
  • Phillips
  • 6.71
  • Stevens
  • 6.43
  • Jones
  • 6.53
  • Smith
  • 6.76
  • Cass
  • 6.46
  • Benning
  • 6.60
  • Garrity
  • 6.78
  • Conlon
  • 6.66
  • Robinson
  • 6.23
  • Holden
  • 6.14
  • Harrison
  • 7.13
  • Massey
  • 6.52

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Morecambe logo
  • Morecambe
  • Port Vale logo
  • Port Vale
  • Morecambe logo
  • Morecambe
(25) 22 การทำประตู 14 (26)
(18) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (16)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
22.9 อายุเฉลี่ย 25.9
185.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 178.6
(0.7) 0.8 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(52%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (51%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.5) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Port Vale logo
  • Port Vale
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 P. Vale 10 5 10 35
20 Morecambe 5 9 11 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Morecambe
Port Vale
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Courtney Duffus ลงไม่ได้ N/A
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

0
Morecambe
2
Port Vale

แชมเปี้ยนชิพ ควีนส์ ปาร์ค VS สวอนซี 21-01-2023

ควีนส์ ปาร์ค
4-2-3-1
สวอนซี
4-3-3
  • Dieng
  • 6.63
  • Paal
  • 6.93
  • Dickie
  • 6.68
  • Dunne
  • 6.82
  • Laird
  • 6.75
  • Iroegbunam
  • 6.62
  • Field
  • 6.88
  • Willock
  • 6.87
  • Chair
  • 7.12
  • Roberts
  • 6.60
  • Lowe
  • 6.71
  • Benda
  • 6.55
  • Manning
  • 7.16
  • Darling
  • 6.57
  • Cabango
  • 6.59
  • Latibeaudiere
  • 6.53
  • Grimes
  • 6.80
  • Allen
  • 6.47
  • Fulton
  • 6.61
  • Cullen
  • 6.60
  • Piroe
  • 6.75
  • Cooper
  • 6.71

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Queens Park Rangers logo
  • ควีนส์ ปาร์ค
  • Swansea logo
  • สวอนซี
  • Queens Park Rangers logo
  • ควีนส์ ปาร์ค
(29) 19 การทำประตู 29 (39)
(24) 17 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (22)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
24.5 อายุเฉลี่ย 24.9
182.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.3
(0.8) 1.1 การยิงประตู 1.2 (0.9)
(52%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 44% (43%)
(0.8) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.3) 1 การแย่งลูก 0.9 (1.1)
  • Swansea logo
  • สวอนซี
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 สวอนซี 10 8 9 38
12 Q.P. Rangers 10 7 10 37

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

QPR
สวอนซี
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Stefan Johansen ลงไม่ได้ 6.82
Leon Balogun ลงไม่ได้ 6.93
Jake Clarke-Salter ลงไม่ได้ 6.93
Luke Amos ลงไม่ได้ 6.27
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Liam Walsh ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
QPR
2
สวอนซี

แชมเปี้ยนชิพ คาร์ดิฟฟ์ VS มิลล์วอลล์ 21-01-2023

คาร์ดิฟฟ์
4-2-3-1
มิลล์วอลล์
4-2-3-1
  • Allsop
  • 6.43
  • O'Dowda
  • 6.89
  • McGuinness
  • N/A
  • Nelson
  • 6.38
  • Ng
  • 6.68
  • Ralls
  • 6.57
  • Wintle
  • 6.76
  • Davies
  • 6.02
  • Colwill
  • 6.22
  • Philogene
  • 6.54
  • Harris
  • 6.31
  • Long
  • 6.43
  • Wallace
  • 6.94
  • Cooper
  • 6.86
  • Hutchinson
  • 7.00
  • McNamara
  • 6.63
  • Saville
  • 6.90
  • Mitchell
  • 6.61
  • Voglsammer
  • 6.54
  • Flemming
  • 7.05
  • Bennett
  • 6.27
  • Bradshaw
  • 6.66

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Cardiff logo
  • คาร์ดิฟฟ์
  • Millwall logo
  • มิลล์วอลล์
  • Cardiff logo
  • คาร์ดิฟฟ์
(21) 11 การทำประตู 20 (29)
(18) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (16)
(6.5) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
24.8 อายุเฉลี่ย 27.5
182.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.3
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1.2 (1)
(45%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (50%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(0.9) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Millwall logo
  • มิลล์วอลล์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 มิลล์วอลล์ 11 6 9 39
21 คาร์ดิฟฟ์ 7 8 12 29

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

คาร์ดิฟฟ์
มิลล์วอลล์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ebou Adams ลงไม่ได้ N/A
Jamilu Collins ลงไม่ได้ 7.33
Mahlon Romeo ลงไม่ได้ 6.58
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tyler Burey อาจจะลงได้ 6.37
Scott Malone อาจจะลงได้ 6.83

บทวิเคราะห์

0
คาร์ดิฟฟ์
1
มิลล์วอลล์

แชมเปี้ยนชิพ เบอร์มิงแฮม VS Preston 21-01-2023

เบอร์มิงแฮม
3-4-2-1
Preston
3-5-2
  • Ruddy
  • 6.67
  • Trusty
  • 6.95
  • Long
  • 5.78
  • Colin
  • 6.72
  • Graham
  • 6.48
  • Bielik
  • 6.67
  • Mejbri
  • 6.46
  • Bacuna
  • 6.69
  • Chong
  • 6.79
  • Khadra
  • 7.08
  • Deeney
  • 6.79
  • Woodman
  • 6.64
  • Storey
  • 7.08
  • Lindsay
  • 6.99
  • Hughes
  • 6.88
  • Fernández
  • 6.64
  • Browne
  • 6.64
  • Ledson
  • 6.48
  • McCann
  • 6.43
  • Brady
  • 6.92
  • Cannon
  • 6.19
  • Delap
  • 5.95

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Birmingham logo
  • เบอร์มิงแฮม
  • Preston logo
  • Preston
  • Birmingham logo
  • เบอร์มิงแฮม
(29) 14 การทำประตู 4 (23)
(21) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (18)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
27 อายุเฉลี่ย 24.6
184.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.2
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(52%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 62% (56%)
(0.5) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.5)
  • Preston logo
  • Preston
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
13 Preston 10 7 10 37
18 เบอร์มิงแฮม 8 8 11 32

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เบอร์มิงแฮม
Preston
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Gary Gardner ลงไม่ได้ 6.18
Harlee Dean ลงไม่ได้ 7.1
Marc Roberts ลงไม่ได้ 6.94
George Hall ลงไม่ได้ 6.2
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Benjamin Whiteman ลงไม่ได้ 6.9
Ched Evans ลงไม่ได้ 6.51
Emil Riis ลงไม่ได้ 6.48
Sean Maguire ลงไม่ได้ 6.2

บทวิเคราะห์

1
เบอร์มิงแฮม
1
Preston

พรีเมียร์ลีก เลสเตอร์ ซิตี VS ไบร์ทตัน 21-01-2023

เลสเตอร์ ซิตี
4-3-2-1
ไบร์ทตัน
4-2-3-1
  • Ward
  • 6.47
  • Thomas
  • 6.46
  • Faes
  • 6.69
  • Amartey
  • 6.56
  • Castagne
  • 6.78
  • Mendy
  • 6.16
  • Ndidi
  • 6.36
  • Tielemans
  • 6.86
  • Barnes
  • 6.57
  • Praet
  • 6.20
  • Vardy
  • 6.31
  • Sánchez
  • 6.56
  • Estupiñán
  • 6.57
  • Colwill
  • 6.45
  • Dunk
  • 6.47
  • Groß
  • 6.96
  • Allister
  • 7.01
  • Caicedo
  • 6.96
  • Mitoma
  • 6.82
  • Lallana
  • 6.48
  • March
  • 7.21
  • Ferguson
  • 7.22

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Leicester logo
  • เลสเตอร์ ซิตี
  • Brighton logo
  • ไบร์ทตัน
  • Leicester logo
  • เลสเตอร์ ซิตี
(24) 11 การทำประตู 23 (31)
(18) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (18)
(6.5) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
27.2 อายุเฉลี่ย 25.5
180.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.6
(0.8) 0.7 การยิงประตู 1 (1)
(46%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (52%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.2) 1.3 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Brighton logo
  • ไบร์ทตัน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 ไบร์ทตัน 9 3 6 30
14 เลสเตอร์ ซิตี 5 2 12 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เลสเตอร์ ซิตี
ไบร์ทตัน
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
James Justin ลงไม่ได้ 6.74
Ricardo Pereira ลงไม่ได้ N/A
Ryan Bertrand ลงไม่ได้ N/A
Boubakary Soumaré ลงไม่ได้ 6.56
Jonny Evans ลงไม่ได้ 6.49
Kiernan Dewsbury-Hall อาจจะลงได้ 6.72
Ayoze Pérez อาจจะลงได้ 6.55
James Maddison อาจจะลงได้ 7.39
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jakub Moder ลงไม่ได้ N/A
Leandro Trossard ลงไม่ได้ 6.96

บทวิเคราะห์

1
เลสเตอร์ ซิตี
3
ไบร์ทตัน

พรีเมียร์ลีก เซาแธมป์ตัน VS แอสตัน วิลลา 21-01-2023

เซาแธมป์ตัน
3-4-1-2
แอสตัน วิลลา
4-4-2
  • Bazunu
  • 6.49
  • Caleta-Car
  • 6.47
  • Salisu
  • 6.71
  • Lyanco
  • 6.20
  • Elyounoussi
  • 6.51
  • Diallo
  • 6.16
  • Lavia
  • 6.51
  • Walker-Peters
  • 6.57
  • Ward-Prowse
  • 7.01
  • Adams
  • 6.72
  • Orsic
  • N/A
  • Martínez
  • 6.85
  • Moreno
  • 7
  • Mings
  • 6.61
  • Konsa
  • 6.49
  • Young
  • 6.64
  • Buendía
  • 6.68
  • Luiz
  • 6.73
  • Kamara
  • 6.67
  • Ramsey
  • 6.60
  • Bailey
  • 6.69
  • Watkins
  • 6.65

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Southampton logo
  • เซาแธมป์ตัน
  • Aston Villa logo
  • แอสตัน วิลลา
  • Southampton logo
  • เซาแธมป์ตัน
(17) 11 การทำประตู 15 (22)
(12) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (14)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
24.8 อายุเฉลี่ย 26.9
181.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.5
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(47%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (49%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 1.3 (1.5)
  • Aston Villa logo
  • แอสตัน วิลลา
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 A. Villa 7 4 8 25
20 เซาแธมป์ตัน 4 3 12 15

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เซาแธมป์ตัน
แอสตัน วิลลา
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Armel Bella-Kotchap ลงไม่ได้ 6.69
Tino Livramento ลงไม่ได้ N/A
Juan Larios ลงไม่ได้ 6.4
Theo Walcott อาจจะลงได้ 5.91
Alex McCarthy อาจจะลงได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Diego Carlos ลงไม่ได้ 5.98
John McGinn ลงไม่ได้ 6.58
Ludwig Augustinsson ลงไม่ได้ 6.37
Jed Steer ลงไม่ได้ N/A
Danny Ings ลงไม่ได้ 6.55
Matty Cash อาจจะลงได้ 6.49
Lucas Digne อาจจะลงได้ 6.57

บทวิเคราะห์

1
เซาแธมป์ตัน
1
แอสตัน วิลลา

พรีเมียร์ลีก เวสต์ แฮม VS เอฟเวอร์ตัน 21-01-2023

เวสต์ แฮม
4-3-3
เอฟเวอร์ตัน
3-5-2
  • Fabianski
  • 6.72
  • Cresswell
  • 6.66
  • Aguerd
  • 6.25
  • Ogbonna
  • 6.21
  • Coufal
  • 6.48
  • Soucek
  • 6.79
  • Rice
  • 6.91
  • Paquetá
  • 6.80
  • Fornals
  • 6.43
  • Antonio
  • 6.35
  • Bowen
  • 6.60
  • Pickford
  • 6.83
  • Godfrey
  • 6.31
  • Tarkowski
  • 6.91
  • Coady
  • 6.46
  • Mykolenko
  • 6.61
  • Onana
  • 6.78
  • Gueye
  • 6.58
  • Iwobi
  • 6.68
  • Coleman
  • 6.48
  • Calvert-Lewin
  • 6.37
  • Gray
  • 6.65

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • West Ham logo
  • เวสต์ แฮม
  • Everton logo
  • เอฟเวอร์ตัน
  • West Ham logo
  • เวสต์ แฮม
(15) 8 การทำประตู 7 (14)
(7) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (11)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
29.1 อายุเฉลี่ย 27.3
182.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.5
(1) 1 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(53%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (44%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.4) 1.1 การแย่งลูก 1.4 (1.3)
  • Everton logo
  • เอฟเวอร์ตัน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
18 W. Ham 4 3 12 15
19 เอฟเวอร์ตัน 3 6 10 15

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เวสต์ แฮม
เอฟเวอร์ตัน
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Maxwel Cornet ลงไม่ได้ 6.17
Craig Dawson ลงไม่ได้ 6.42
Alphonse Aréola อาจจะลงได้ 5.78
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Nathan Patterson ลงไม่ได้ 6.54
James Garner ลงไม่ได้ 6.22
Michael Keane ลงไม่ได้ 6.02
Andros Townsend ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
เวสต์ แฮม
1
เอฟเวอร์ตัน

แชมเปี้ยนชิพ วีแกน VS Luton 21-01-2023

วีแกน
4-2-3-1
Luton
3-5-2
  • Amos
  • 6.25
  • Bennett
  • 6.20
  • Tilt
  • 6.41
  • Caulker
  • 7.24
  • Nyambe
  • 6.42
  • Azeez
  • 6.28
  • Power
  • 6.53
  • McClean
  • 6.94
  • Keane
  • 6.82
  • Aasgaard
  • 6.36
  • Magennis
  • 6.32
  • Horvath
  • 6.44
  • Potts
  • 6.85
  • Lockyer
  • 7.13
  • Bree
  • 7.00
  • Bell
  • 6.70
  • Campbell
  • 6.61
  • Watson
  • 6.25
  • Mpanzu
  • 6.30
  • Doughty
  • 7.04
  • Adebayo
  • 6.62
  • Morris
  • 7.04

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Wigan logo
  • วีแกน
  • Luton logo
  • Luton
  • Wigan logo
  • วีแกน
(26) 16 การทำประตู 20 (32)
(18) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (24)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
28.6 อายุเฉลี่ย 25.8
184.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.8
(0.9) 1.1 การยิงประตู 1 (0.8)
(53%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (51%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Luton logo
  • Luton
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 Luton 10 9 7 39
24 วีแกน 6 7 14 25

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

วีแกน
Luton
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tom Pearce ลงไม่ได้ 6
Jason Kerr ลงไม่ได้ 6.61
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
James Shea ลงไม่ได้ N/A
Sonny Bradley ลงไม่ได้ 6.5
Henri Lansbury ลงไม่ได้ 6.8
Fred Onyedinma ลงไม่ได้ 6.36

บทวิเคราะห์

0
วีแกน
2
Luton

แชมเปี้ยนชิพ สโต๊ค ซิตี VS เรดดิ้ง 21-01-2023

สโต๊ค ซิตี
3-4-1-2
เรดดิ้ง
3-5-2
  • Bonham
  • 6.23
  • Fox
  • 6.74
  • Jagielka
  • 6.65
  • Souttar
  • 6.68
  • Tymon
  • 6.6
  • Baker
  • 6.82
  • Laurent
  • 6.49
  • Edwards
  • N/A
  • Powell
  • 6.46
  • Campbell
  • 6.43
  • Brown
  • 6.56
  • Lumley
  • 6.46
  • McIntyre
  • 6.64
  • Holmes
  • 6.74
  • Yiadom
  • 6.60
  • Baba
  • 6.45
  • Ince
  • 6.99
  • Hendrick
  • 6.46
  • Loum
  • 6.60
  • Hoilett
  • 6.75
  • João
  • 6.41
  • Meite
  • 6.59

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Stoke logo
  • สโต๊ค ซิตี
  • Reading logo
  • เรดดิ้ง
  • Stoke logo
  • สโต๊ค ซิตี
(27) 17 การทำประตู 21 (29)
(18) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (14)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27 อายุเฉลี่ย 27.7
183.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.2
(0.9) 1 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(47%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (53%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.1) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Reading logo
  • เรดดิ้ง
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
14 เรดดิ้ง 11 4 12 37
20 สโต๊ค ซิตี 8 6 13 30

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

สโต๊ค ซิตี
เรดดิ้ง
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sam Clucas ลงไม่ได้ 6.34
Dujon Sterling ลงไม่ได้ 6.5
William Smallbone อาจจะลงได้ 6.56
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Liam Moore ลงไม่ได้ N/A
Dejan Tetek ลงไม่ได้ N/A
Tyrese Fornah ลงไม่ได้ 6.49
Sam Hutchinson ลงไม่ได้ 6.61
Andy Carroll อาจจะลงได้ 6.78
Shane Long อาจจะลงได้ 6.27

บทวิเคราะห์

1
สโต๊ค ซิตี
1
เรดดิ้ง

พรีเมียร์ลีก บอร์นมัธ VS ฟอเรสต์ 21-01-2023

บอร์นมัธ
4-4-1-1
ฟอเรสต์
4-3-1-2
  • Neto
  • 6.57
  • Kelly
  • 6.65
  • Senesi
  • 6.32
  • Mepham
  • 6.42
  • Smith
  • 6.36
  • Christie
  • 6.48
  • Lerma
  • 6.50
  • Pearson
  • 6.07
  • Anthony
  • 6.33
  • Billing
  • 6.81
  • Moore
  • 6.41
  • Henderson
  • 6.57
  • Lodi
  • 6.47
  • McKenna
  • 6.35
  • Worrall
  • 6.52
  • Aurier
  • 7.00
  • Mangala
  • 6.32
  • Freuler
  • 6.45
  • Colback
  • 6.26
  • Scarpa
  • 6.38
  • Gibbs-White
  • 6.81
  • Johnson
  • 6.42

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bournemouth logo
  • บอร์นมัธ
  • Nottingham Forest logo
  • ฟอเรสต์
  • Bournemouth logo
  • บอร์นมัธ
(18) 13 การทำประตู 7 (14)
(14) 4 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (8)
(6.3) 6.4 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.5)
27.3 อายุเฉลี่ย 26.4
184.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.8
(0.6) 0.5 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(49%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (52%)
(0.3) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • Nottingham Forest logo
  • ฟอเรสต์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
13 N. Forest 5 5 9 20
17 บอร์นมัธ 4 4 11 16

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บอร์นมัธ
ฟอเรสต์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
David Brooks ลงไม่ได้ N/A
Junior Stanislas ลงไม่ได้ 6.03
Ryan Fredericks ลงไม่ได้ 6.07
Marcus Tavernier ลงไม่ได้ 6.94
Dominic Solanke อาจจะลงได้ 6.7
Lewis Cook อาจจะลงได้ 6.55
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Giulian Biancone ลงไม่ได้ 6.21
Cheikhou Kouyaté ลงไม่ได้ 6.48
Omar Richards ลงไม่ได้ N/A
Moussa Niakhaté ลงไม่ได้ 6.96
Jesse Lingard ลงไม่ได้ 6.2
Willy Boly ลงไม่ได้ 6.73
Taiwo Awoniyi อาจจะลงได้ 6.31
Ryan Yates อาจจะลงได้ 6.48

บทวิเคราะห์

0
บอร์นมัธ
1
ฟอเรสต์

บุนเดสลีกา สตุ๊ตการ์ท VS ไมนซ์ 21-01-2023

สตุ๊ตการ์ท
4-1-4-1
ไมนซ์
3-4-2-1
  • Müller
  • 6.32
  • Ito
  • 6.60
  • Anton
  • 6.67
  • Mavropanos
  • 7.22
  • Stenzel
  • 6.31
  • Karazor
  • 6.32
  • Tomás
  • 6.55
  • Ahamada
  • 6.54
  • Endo
  • 6.99
  • Mvumpa
  • 6.74
  • Guirassy
  • 6.53
  • Zentner
  • 6.59
  • Caci
  • 6.48
  • Fernandes
  • 6.64
  • Hack
  • 6.49
  • Martín
  • 6.86
  • Kohr
  • 6.68
  • Barreiro
  • 6.36
  • Widmer
  • 6.40
  • Onisiwo
  • 6.76
  • Lee
  • 6.64
  • Ingvartsen
  • 6.51

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • VfB Stuttgart logo
  • สตุ๊ตการ์ท
  • Mainz 05 logo
  • ไมนซ์
  • VfB Stuttgart logo
  • สตุ๊ตการ์ท
(18) 16 การทำประตู 17 (19)
(15) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (13)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
24.5 อายุเฉลี่ย 27.3
186.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185
(1) 1.1 การยิงประตู 1 (0.8)
(53%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (48%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.3) 1.3 การแย่งลูก 0.9 (1.2)
  • Mainz 05 logo
  • ไมนซ์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 M. 05 5 4 6 19
16 V. Stuttgart 3 5 7 14

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Stuttgart
Mainz
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dan-Axel Zagadou ลงไม่ได้ 6.32
Borna Sosa อาจจะลงได้ 6.9
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jonathan Burkardt ลงไม่ได้ 6.48
Marlon Mustapha ลงไม่ได้ 6.07
Stefan Bell ลงไม่ได้ 6.58
Delano Burgzorg อาจจะลงได้ 6.07

บทวิเคราะห์

2
Stuttgart
1
Mainz

บุนเดสลีกา แฟรงค์เฟิร์ต VS ชาลเก้ 04 21-01-2023

แฟรงค์เฟิร์ต
3-4-2-1
ชาลเก้ 04
4-5-1
  • Trapp
  • 6.37
  • Ndicka
  • 6.61
  • Touré
  • 6.26
  • Jakic
  • 6.54
  • Knauff
  • 6.60
  • Sow
  • 6.71
  • Rode
  • 6.66
  • Ebimbe
  • 6.90
  • Götze
  • 6.82
  • Lindstrøm
  • 6.82
  • Muani
  • 7.25
  • Schwolow
  • 6.44
  • Brunner
  • 6.52
  • Yoshida
  • 6.63
  • Matriciani
  • 6.55
  • Uronen
  • N/A
  • Mohr
  • 6.49
  • Bülter
  • 6.43
  • Latza
  • 6.10
  • Krauß
  • 6.65
  • Larsson
  • 6.17
  • Terodde
  • 6.57

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Eintracht Frankfurt logo
  • แฟรงค์เฟิร์ต
  • Schalke 04 logo
  • ชาลเก้ 04
  • Eintracht Frankfurt logo
  • แฟรงค์เฟิร์ต
(32) 22 การทำประตู 7 (12)
(18) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 2 (8)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.3)
25.6 อายุเฉลี่ย 28.3
183.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.8
(0.9) 1 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(45%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (46%)
(0.8) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Schalke 04 logo
  • ชาลเก้ 04
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 E. Frankfurt 8 3 4 27
18 S. 04 2 3 10 9

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

แฟรงค์เฟิร์ต
Schalke
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tuta ลงไม่ได้ 6.64
Marcel Wenig ลงไม่ได้ 5.98
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sepp van den Berg ลงไม่ได้ 6.35
Sebastian Polter ลงไม่ได้ 6.3
Justin Heekeren ลงไม่ได้ N/A
Thomas Ouwejan อาจจะลงได้ 6.46
Marcin Kaminski อาจจะลงได้ 6.71
Rodrigo Zalazar อาจจะลงได้ 6.48
Dominick Drexler อาจจะลงได้ 6.33
Leo Greiml อาจจะลงได้ 5.94

บทวิเคราะห์

2
แฟรงค์เฟิร์ต
0
Schalke

บุนเดสลีกา โวล์ฟสบวร์ก VS ไฟร์บวร์ก 21-01-2023

โวล์ฟสบวร์ก
4-1-4-1
ไฟร์บวร์ก
4-5-1
  • Casteels
  • 6.98
  • Otávio
  • 7.07
  • Ven
  • 6.56
  • Bornauw
  • 6.50
  • Baku
  • 6.81
  • Arnold
  • 7.19
  • Wimmer
  • 6.94
  • Gerhardt
  • 6.68
  • Nmecha
  • 6.76
  • Kaminski
  • 6.43
  • Wind
  • 6.52
  • Flekken
  • 6.88
  • Günter
  • 6.70
  • Ginter
  • 7.08
  • Gulde
  • 6.18
  • Sildillia
  • 6.54
  • Kyereh
  • 6.38
  • Eggestein
  • 6.63
  • Höfler
  • 6.84
  • Doan
  • 6.94
  • Grifo
  • 7.41
  • Gregoritsch
  • 7.36

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Wolfsburg logo
  • โวล์ฟสบวร์ก
  • Freiburg logo
  • ไฟร์บวร์ก
  • Wolfsburg logo
  • โวล์ฟสบวร์ก
(22) 14 การทำประตู 21 (25)
(18) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (16)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
24.4 อายุเฉลี่ย 27.5
185.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1.2 (0.9)
(52%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (53%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.4) 0.9 การแย่งลูก 0.9 (1.1)
  • Freiburg logo
  • ไฟร์บวร์ก
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 ไฟร์บวร์ก 9 3 3 30
7 โวล์ฟสบวร์ก 6 5 4 23

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

โวล์ฟสบวร์ก
ไฟร์บวร์ก
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lukas Nmecha อาจจะลงได้ 6.61
Josip Brekalo อาจจะลงได้ 6.33
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kimberly Ezekwem ลงไม่ได้ N/A
Roland Sallai อาจจะลงได้ 6.49
Manuel Gulde อาจจะลงได้ 6.18
Jonathan Schmid อาจจะลงได้ N/A
Lukas Kübler อาจจะลงได้ 7.25
Yannik Keitel อาจจะลงได้ 6.27
Philipp Lienhart อาจจะลงได้ 6.73

บทวิเคราะห์

1
โวล์ฟสบวร์ก
0
ไฟร์บวร์ก

บุนเดสลีกา Union Berlin VS ฮอฟเฟนไฮม์ 21-01-2023

Union Berlin
3-5-2
ฮอฟเฟนไฮม์
3-4-1-2
  • Rønnow
  • 7.02
  • Knoche
  • 6.65
  • Jaeckel
  • 6.57
  • Doekhi
  • 6.96
  • Gießelmann
  • 6.56
  • Khedira
  • 6.59
  • Haraguchi
  • 6.45
  • Haberer
  • 6.63
  • Trimmel
  • 6.54
  • Becker
  • 6.96
  • Behrens
  • 6.50
  • Baumann
  • 6.86
  • Nsoki
  • 6.35
  • Kabak
  • 6.95
  • Vogt
  • 6.45
  • Angeliño
  • 6.81
  • Geiger
  • 6.68
  • Rudy
  • 6.29
  • Skov
  • 6.63
  • Baumgartner
  • 6.92
  • Dolberg
  • N/A
  • Dabbur
  • 6.66

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Union Berlin logo
  • Union Berlin
  • Hoffenheim logo
  • ฮอฟเฟนไฮม์
  • Union Berlin logo
  • Union Berlin
(23) 15 การทำประตู 14 (22)
(17) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (17)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.4)
29 อายุเฉลี่ย 26.7
185.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.1
(0.8) 0.7 การยิงประตู 1.2 (1)
(50%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (48%)
(0.2) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.1) 1.1 การแย่งลูก 1 (1)
  • Hoffenheim logo
  • ฮอฟเฟนไฮม์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 U. Berlin 8 3 4 27
11 ฮอฟเฟนไฮม์ 5 3 7 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Union Berlin
ฮอฟเฟนไฮม์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
András Schäfer ลงไม่ได้ 6.46
Diogo Leite ลงไม่ได้ 6.59
Sven Michel อาจจะลงได้ 6.3
Morten Thorsby ลงไม่ได้ 6.33
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jacob Bruun Larsen ลงไม่ได้ 6.19
Grischa Prömel ลงไม่ได้ 6.66

บทวิเคราะห์

1
Union Berlin
0
ฮอฟเฟนไฮม์

บุนเดสลีกา Bochum VS แฮร์ธา เบอร์ลิน 21-01-2023

Bochum
4-5-1
แฮร์ธา เบอร์ลิน
4-5-1
  • Riemann
  • 6.68
  • Soares
  • 6.51
  • Schlotterbeck
  • N/A
  • Ordets
  • 6.51
  • Janko
  • 6.05
  • Antwi-Adjei
  • 6.41
  • Förster
  • 6.52
  • Losilla
  • 6.52
  • Stöger
  • 6.70
  • Holtmann
  • 6.50
  • Hofmann
  • 6.82
  • Christensen
  • 6.64
  • Mittelstädt
  • 6.69
  • Kempf
  • 6.89
  • Rogel
  • 6.36
  • Kenny
  • 6.72
  • Boëtius
  • 6.35
  • Serdar
  • 6.86
  • Tousart
  • 6.90
  • Jovetic
  • 6.52
  • Richter
  • 6.56
  • Kanga
  • 6.62

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bochum logo
  • Bochum
  • Hertha Berlin logo
  • แฮร์ธา เบอร์ลิน
  • Bochum logo
  • Bochum
(12) 9 การทำประตู 11 (19)
(10) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (12)
(6.3) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
29.4 อายุเฉลี่ย 25.9
183.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183
(0.8) 1 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(52%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (52%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.5)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Hertha Berlin logo
  • แฮร์ธา เบอร์ลิน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
15 H. Berlin 3 5 7 14
17 Bochum 4 1 10 13

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Bochum
แฮร์ธา เบอร์ลิน
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Michael Esser ลงไม่ได้ N/A
Lys Mousset ลงไม่ได้ N/A
Saidy Janko อาจจะลงได้ 6.05
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kelian Nsona ลงไม่ได้ N/A
Chidera Ejuke ลงไม่ได้ 6.56
Robert Kwasigroch ลงไม่ได้ N/A
Florian Niederlechner ลงไม่ได้ N/A
Dodi Lukébakio ลงไม่ได้ 7.13

บทวิเคราะห์

1
Bochum
0
แฮร์ธา เบอร์ลิน

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ เวโรนา VS Lecce 21-01-2023

เวโรนา
3-4-2-1
Lecce
4-3-3
  • Montipò
  • 6.65
  • Ceccherini
  • 6.50
  • Hien
  • 6.49
  • Dawidowicz
  • 6.46
  • Doig
  • 6.6
  • Tameze
  • 6.28
  • Ilic
  • 6.55
  • Depaoli
  • 6.52
  • Lazovic
  • 6.53
  • Kallon
  • 6.29
  • Djuric
  • 6.60
  • Falcone
  • 6.76
  • Gallo
  • 6.52
  • Umtiti
  • 6.63
  • Baschirotto
  • 6.75
  • Gendrey
  • 6.54
  • Gonzàlez
  • 6.53
  • Hjulmand
  • 6.87
  • Blin
  • 6.60
  • Francesco
  • 6.40
  • Colombo
  • 6.39
  • Strefezza
  • 6.89

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Verona logo
  • เวโรนา
  • Lecce logo
  • Lecce
  • Verona logo
  • เวโรนา
(14) 9 การทำประตู 13 (17)
(12) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (11)
(6.3) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
26 อายุเฉลี่ย 24.5
185.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.5
(0.7) 0.6 การยิงประตู 0.7 (0.7)
(52%) 60% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 43% (44%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.3) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Lecce logo
  • Lecce
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
14 Lecce 4 8 6 20
18 เวโรนา 2 3 13 9

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เวโรนา
Lecce
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Marco Faraoni ลงไม่ได้ 6.27
Mateusz Praszelik ลงไม่ได้ N/A
Alessandro Cortinovis ลงไม่ได้ 6.12
Simone Verdi ลงไม่ได้ 6.46
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kastriot Dermaku ลงไม่ได้ 5.89
Marin Pongracic ลงไม่ได้ 6.62

บทวิเคราะห์

1
เวโรนา
1
Lecce

ตุรกี คาซิมปาซา VS อิสตันบุล 21-01-2023

คาซิมปาซา
4-1-4-1
อิสตันบุล
4-1-4-1
  • Taskiran
  • 6.60
  • Petretta
  • 6.43
  • Donk
  • 6.55
  • Serbest
  • 6.25
  • Hadergjonaj
  • 6.70
  • Tirpan
  • 6.90
  • Fall
  • 6.47
  • Eysseric
  • 6.70
  • Hajradinovic
  • 6.62
  • Ouanes
  • 6.81
  • Bahoken
  • 6.65
  • Babacan
  • 6.62
  • Lima
  • 6.89
  • Touba
  • 6.56
  • Duarte
  • 6.81
  • Sahiner
  • 6.65
  • Tekdemir
  • 6.51
  • Gürler
  • 6.56
  • Özcan
  • 6.66
  • Aleksic
  • 6.53
  • Türüç
  • 6.67
  • Keny
  • 6.52

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Kasimpasa logo
  • คาซิมปาซา
  • Istanbul Basaksehir logo
  • อิสตันบุล
  • Kasimpasa logo
  • คาซิมปาซา
(19) 15 การทำประตู 17 (27)
(11) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (18)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
29.6 อายุเฉลี่ย 28.9
182.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.9
(0.8) 1 การยิงประตู 0.7 (0.9)
(46%) 43% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (53%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1 (1)
  • Istanbul Basaksehir logo
  • อิสตันบุล
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 I. Basaksehir 10 4 4 34
12 คาซิมปาซา 5 4 9 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

คาซิมปาซา
อิสตันบุล
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lucas Biglia ลงไม่ได้ 6.63
Bertrand Traoré ลงไม่ได้ 6.52
Youssouf Ndayishimiye ลงไม่ได้ 6.98
Stefano Okaka ลงไม่ได้ 6.32
Hasan Ali Kaldirim ลงไม่ได้ 6.37
Sener Özbayrakli อาจจะลงได้ 6.52

บทวิเคราะห์

1
คาซิมปาซา
2
อิสตันบุล

LaLiga ราโย บาเยกาโน VS รีล โซเซียดัด 21-01-2023

ราโย บาเยกาโน
4-2-3-1
รีล โซเซียดัด
4-3-1-2
  • Dimitrievski
  • 6.49
  • García
  • 6.66
  • Catena
  • 6.73
  • Lejeune
  • 6.67
  • Balliu
  • 6.49
  • Valentín
  • 6.71
  • Comesaña
  • 6.68
  • García
  • 6.91
  • Trejo
  • 6.67
  • Palazón
  • 7.00
  • Camello
  • 6.76
  • Remiro
  • 6.62
  • Rico
  • 6.86
  • Normand
  • 6.73
  • Zubeldia
  • 6.67
  • Elustondo
  • 6.41
  • Merino
  • 7.34
  • Zubimendi
  • 6.78
  • Méndez
  • 7.22
  • Silva
  • 6.69
  • Sørloth
  • 7.06
  • Kubo
  • 6.83

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Rayo Vallecano logo
  • ราโย บาเยกาโน
  • Real Sociedad logo
  • รีล โซเซียดัด
  • Rayo Vallecano logo
  • ราโย บาเยกาโน
(23) 19 การทำประตู 21 (25)
(15) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 17 (19)
(6.3) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
28.1 อายุเฉลี่ย 26.8
178.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.9
(0.9) 1.1 การยิงประตู 1 (0.8)
(45%) 45% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 60% (55%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.5) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Real Sociedad logo
  • รีล โซเซียดัด
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 R. Sociedad 11 2 4 35
9 R. Vallecano 7 5 5 26

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ราโย บาเยกาโน
รีล โซเซียดัด
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Raúl de Tomás ลงไม่ได้ 5.85
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Umar Sadiq ลงไม่ได้ 6.6
Martín Merquelanz ลงไม่ได้ N/A
Álex Sola ลงไม่ได้ 6.8
Beñat Turrientes ลงไม่ได้ 6.11
Ander Guevara ลงไม่ได้ 6.43

บทวิเคราะห์

1
ราโย บาเยกาโน
2
รีล โซเซียดัด

แชมเปี้ยนชิพ Coventry VS นอริช 21-01-2023

Coventry
3-4-2-1
นอริช
4-3-3
  • Wilson
  • 6.60
  • Panzo
  • 6.89
  • Rose
  • 6.70
  • Doyle
  • 6.65
  • Bidwell
  • 6.62
  • Hamer
  • 7.10
  • Sheaf
  • 6.84
  • Norton-Cuffy
  • 5.84
  • Allen
  • 6.53
  • Palmer
  • 6.66
  • Gyökeres
  • 7.00
  • Krul
  • 6.55
  • Giannoulis
  • 6.51
  • Omobamidele
  • 6.78
  • Hanley
  • 6.88
  • Aarons
  • 6.76
  • McLean
  • 6.78
  • Sara
  • 6.56
  • Dowell
  • 6.61
  • Hernández
  • 6.43
  • Pukki
  • 6.85
  • Sargent
  • 7.07

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Coventry logo
  • Coventry
  • Norwich logo
  • นอริช
  • Coventry logo
  • Coventry
(27) 22 การทำประตู 29 (36)
(19) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 17 (25)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
24.7 อายุเฉลี่ย 27
181.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.6
(0.8) 1.2 การยิงประตู 1 (0.9)
(48%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (50%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Norwich logo
  • นอริช
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 นอริช 11 6 10 39
15 Coventry 9 8 9 35

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Coventry
นอริช
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kyle McFadzean ลงไม่ได้ 6.92
Matt Godden ลงไม่ได้ 6.56
Tyler Walker ลงไม่ได้ 6.08
Callum O'Hare ลงไม่ได้ 6.67
Fábio Tavares ลงไม่ได้ 6.06
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jonathan Rowe ลงไม่ได้ N/A
Aaron Ramsey ลงไม่ได้ 6.63
Przemyslaw Placheta ลงไม่ได้ N/A
Sam Byram ลงไม่ได้ 6.87
Ben Gibson ลงไม่ได้ 6.54

บทวิเคราะห์

1
Coventry
2
นอริช

พรีเมียร์ลีก ลิเวอร์พูล VS เชลซี 21-01-2023

ลิเวอร์พูล
4-3-3
เชลซี
4-2-3-1
  • Alisson
  • 6.97
  • Robertson
  • 6.79
  • Konaté
  • 6.31
  • Matip
  • 6.33
  • Alexander-Arnold
  • 6.89
  • Thiago
  • 6.90
  • Fabinho
  • 6.65
  • Henderson
  • 6.49
  • Gakpo
  • 6.02
  • Núñez
  • 6.91
  • Salah
  • 6.94
  • Arrizabalaga
  • 7.16
  • Hall
  • 6.72
  • Badiashile
  • 7.89
  • Silva
  • 7.02
  • Azpilicueta
  • 6.66
  • Kovacic
  • 6.34
  • Jorginho
  • 6.57
  • Mudryk
  • N/A
  • Mount
  • 6.88
  • Ziyech
  • 6.58
  • Havertz
  • 6.80

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Liverpool logo
  • ลิเวอร์พูล
  • Chelsea logo
  • เชลซี
  • Liverpool logo
  • ลิเวอร์พูล
(30) 13 การทำประตู 10 (22)
(24) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (15)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
27.6 อายุเฉลี่ย 26.8
184.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183
(1.1) 1.4 การยิงประตู 0.9 (1)
(49%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (51%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.4)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.5 (1.8)
  • Chelsea logo
  • เชลซี
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 ลิเวอร์พูล 8 4 6 28
10 เชลซี 8 4 7 28

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ลิเวอร์พูล
เชลซี
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Arthur ลงไม่ได้ N/A
Luis Díaz ลงไม่ได้ 7.28
Diogo Jota ลงไม่ได้ 6.64
Virgil van Dijk ลงไม่ได้ 6.79
Roberto Firmino อาจจะลงได้ 7.2
Konstantinos Tsimikas อาจจะลงได้ 6.48
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Denis Zakaria ลงไม่ได้ 6.51
Reece James ลงไม่ได้ 7.08
Wesley Fofana ลงไม่ได้ 6.68
N'Golo Kanté ลงไม่ได้ 7.2
Armando Broja ลงไม่ได้ 6.26
Ruben Loftus-Cheek ลงไม่ได้ 6.53
Ben Chilwell ลงไม่ได้ 6.51
Raheem Sterling ลงไม่ได้ 6.74
Édouard Mendy ลงไม่ได้ 6.5
Christian Pulisic ลงไม่ได้ 6.29
João Félix ลงไม่ได้ 6.19

บทวิเคราะห์

1
ลิเวอร์พูล
1
เชลซี

Liga Portugal สปอร์ตติ้ง ลิสบอน VS Vizela 21-01-2023

สปอร์ตติ้ง ลิสบอน
3-4-3
Vizela
4-3-3
  • Adán
  • 6.49
  • Coates
  • 6.65
  • Inácio
  • 6.68
  • Reis
  • 6.61
  • Santos
  • 6.99
  • Pote
  • 7.46
  • Ugarte
  • 6.95
  • Porro
  • 7.03
  • Trincão
  • 6.96
  • Paulinho
  • 6.89
  • Edwards
  • 6.98
  • Buntic
  • 6.67
  • Kiki
  • 7.00
  • Wilson
  • 7.05
  • Anderson
  • 6.94
  • Julião
  • 6.80
  • Samu
  • 7.12
  • Claudemir
  • 6.55
  • Guzzo
  • 6.75
  • Moreira
  • 6.75
  • Osmajic
  • 6.57
  • Bondoso
  • 6.63

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Sporting CP logo
  • สปอร์ตติ้ง ลิสบอน
  • Vizela logo
  • Vizela
  • Sporting CP logo
  • สปอร์ตติ้ง ลิสบอน
(30) 24 การทำประตู 13 (17)
(23) 18 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (14)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
26.1 อายุเฉลี่ย 26.8
181.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.6
(1) 1.4 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(52%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (49%)
(0.9) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • Vizela logo
  • Vizela
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 S. CP 9 2 5 29
8 Vizela 6 3 7 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Sporting
Vizela
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Daniel Bragança ลงไม่ได้ N/A
Luís Neto ลงไม่ได้ 6.6
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
Sporting
2
Vizela

LaLiga Mallorca VS เซลตา บีโก 21-01-2023

Mallorca
3-4-3
เซลตา บีโก
3-5-2
  • Rajkovic
  • 6.65
  • Valjent
  • 6.58
  • Raíllo
  • 6.78
  • Copete
  • 6.77
  • Costa
  • 6.54
  • Sánchez
  • 6.12
  • Battaglia
  • 6.18
  • Maffeo
  • 6.60
  • Kang-In
  • 6.85
  • Muriqi
  • 6.97
  • Kadewere
  • 6.20
  • Marchesín
  • 6.53
  • Mingueza
  • 6.38
  • Núñez
  • 6.59
  • Aidoo
  • 6.56
  • Galán
  • 6.78
  • Rodríguez
  • 6.63
  • Cervi
  • 6.69
  • Beltrán
  • 6.35
  • Mallo
  • 6.47
  • Aspas
  • 7.04
  • Veiga
  • 6.63

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Mallorca logo
  • Mallorca
  • Celta Vigo logo
  • เซลตา บีโก
  • Mallorca logo
  • Mallorca
(14) 12 การทำประตู 15 (17)
(10) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (14)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27.2 อายุเฉลี่ย 27.1
183.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 177.8
(0.6) 0.8 การยิงประตู 1 (0.9)
(48%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (45%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1.3 (1.5)
  • Celta Vigo logo
  • เซลตา บีโก
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 Mallorca 6 4 7 22
16 C. Vigo 4 5 8 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Mallorca
เซลตา บีโก
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Íñigo Ruíz de Galarreta อาจจะลงได้ 6.61
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
Mallorca
1
เซลตา บีโก

แชมเปี้ยนชิพ เบิร์นลีย์ VS West Bromwich 21-01-2023

เบิร์นลีย์
4-2-3-1
West Bromwich
4-2-3-1
  • Muric
  • 6.78
  • Maatsen
  • 7.01
  • Taylor
  • 6.58
  • Beyer
  • 6.98
  • Roberts
  • 6.59
  • Bastien
  • 6.19
  • Cullen
  • 6.91
  • Zaroury
  • 6.78
  • Brownhill
  • 7.38
  • Manuel
  • 6.67
  • Rodríguez
  • 6.90
  • Palmer
  • 6.77
  • Townsend
  • 6.86
  • Pieters
  • 6.69
  • O'Shea
  • 6.99
  • Furlong
  • 6.69
  • Molumby
  • 6.43
  • Yokuslu
  • 7.19
  • Phillips
  • 6.46
  • Swift
  • 6.93
  • Wallace
  • 6.93
  • Dike
  • 6.66

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Burnley logo
  • เบิร์นลีย์
  • West Bromwich logo
  • West Bromwich
  • Burnley logo
  • เบิร์นลีย์
(51) 35 การทำประตู 20 (36)
(37) 26 การส่งบอลให้ทำประตู 17 (24)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
25.5 อายุเฉลี่ย 27.1
179.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.3
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1 (1)
(50%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (51%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.1) 1 การแย่งลูก 0.9 (1)
  • West Bromwich logo
  • West Bromwich
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 เบิร์นลีย์ 17 8 2 59
6 W. Bromwich 11 8 8 41

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เบิร์นลีย์
West Brom
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Vitinho ลงไม่ได้ 6.62
Taylor Harwood-Bellis ลงไม่ได้ 7.17
Jack Cork ลงไม่ได้ 6.88
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kyle Bartley ลงไม่ได้ 7.19
Brandon Thomas-Asante ลงไม่ได้ 6.55

บทวิเคราะห์

1
เบิร์นลีย์
1
West Brom

แชมเปี้ยนชิพ Sheffield United VS ฮัลล์ ซิตี 21-01-2023

Sheffield United
3-4-2-1
ฮัลล์ ซิตี
4-2-3-1
  • Foderingham
  • 6.59
  • Robinson
  • 6.74
  • Egan
  • 6.96
  • Ahmedhodzic
  • 7.17
  • Lowe
  • 7.26
  • Berge
  • 7.00
  • Norwood
  • 7.51
  • Bogle
  • 6.94
  • Ndiaye
  • 7.24
  • McAtee
  • 6.53
  • Sharp
  • 6.34
  • Ingram
  • 6.68
  • Greaves
  • 6.91
  • McLoughlin
  • 6.73
  • Jones
  • 6.58
  • Christie
  • 6.65
  • Seri
  • 6.67
  • Docherty
  • 6.52
  • Longman
  • 6.35
  • Slater
  • 6.57
  • Tetteh
  • 6.66
  • Estupiñán
  • 6.62

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Sheffield United logo
  • Sheffield United
  • Hull logo
  • ฮัลล์ ซิตี
  • Sheffield United logo
  • Sheffield United
(46) 31 การทำประตู 24 (33)
(33) 25 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (22)
(6.7) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
26.7 อายุเฉลี่ย 25.9
181.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.7
(0.9) 1.1 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(52%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (51%)
(0.6) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 0.9 (1.1)
  • Hull logo
  • ฮัลล์ ซิตี
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 S. United 16 6 5 54
16 ฮัลล์ ซิตี 9 7 11 34

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Sheff Utd
ฮัลล์ ซิตี
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jack O'Connell ลงไม่ได้ N/A
Rhian Brewster ลงไม่ได้ 6.39
John Fleck ลงไม่ได้ 6.7
Rhys Norrington-Davies ลงไม่ได้ 6.6
Ciaran Clark ลงไม่ได้ 7.01
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Vaughn Covil ลงไม่ได้ 6.18
Nathan Baxter ลงไม่ได้ 6.52
Allahyar Sayyadmanesh ลงไม่ได้ 6.56

บทวิเคราะห์

2
Sheff Utd
1
ฮัลล์ ซิตี