พรีเมียร์ดัตช์ พีเอสวี VS วิเทสส์ 22-01-2023

พีเอสวี
4-3-3
วิเทสส์
4-2-3-1
  • Benítez
  • 6.62
  • Mwene
  • 6.69
  • Obispo
  • 6.90
  • Branthwaite
  • 6.58
  • Teze
  • 6.75
  • Simons
  • 7.56
  • Sangaré
  • 7.22
  • Gutiérrez
  • 6.70
  • Ghazi
  • 6.61
  • Jong
  • 7.16
  • Madueke
  • 7.30
  • Scherpen
  • 6.38
  • Dijks
  • 6.99
  • Meulensteen
  • 6.56
  • Flamingo
  • 6.78
  • Arcus
  • 6.86
  • Tronstad
  • 6.7
  • Kozlowski
  • 6.71
  • Wittek
  • 7.00
  • Bero
  • 6.74
  • Manhoef
  • 6.41
  • Bialek
  • 6.50

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • PSV Eindhoven logo
  • พีเอสวี
  • Vitesse logo
  • วิเทสส์
  • PSV Eindhoven logo
  • พีเอสวี
(42) 24 การทำประตู 13 (18)
(30) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (11)
(6.8) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.4)
24.8 อายุเฉลี่ย 23.8
183.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184
(1.3) 1.5 การยิงประตู 1.5 (1)
(55%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (47%)
(0.7) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.7)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 0.9 (1.4)
  • Vitesse logo
  • วิเทสส์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 P. Eindhoven 10 2 4 32
14 วิเทสส์ 3 6 7 15

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

พีเอสวี
วิเทสส์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Olivier Boscagli ลงไม่ได้ N/A
Kjell Peersman ลงไม่ได้ N/A
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

3
พีเอสวี
1
วิเทสส์

Liga Portugal Santa Clara VS เบนฟิก้า 22-01-2023

Santa Clara
3-4-3
เบนฟิก้า
4-2-3-1
  • Batista
  • 7.00
  • Ítalo
  • 6.99
  • Paulo
  • 6.35
  • Tassano
  • 6.60
  • Quintillá
  • 6.37
  • Adriano
  • 6.40
  • Bobsin
  • 6.57
  • Calila
  • 6.1
  • Ricardinho
  • 6.24
  • Babi
  • 6.38
  • Silva
  • 6.59
  • Vlachodimos
  • 6.69
  • Grimaldo
  • 7.48
  • Silva
  • 7.24
  • Morato
  • 7.24
  • Bah
  • 6.90
  • Florentino
  • 7.06
  • Fernández
  • 7.13
  • Mário
  • 7.38
  • Rafa
  • 7.21
  • Neres
  • 7.19
  • Ramos
  • 7.26

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Santa Clara logo
  • Santa Clara
  • Benfica logo
  • เบนฟิก้า
  • Santa Clara logo
  • Santa Clara
(11) 4 การทำประตู 33 (39)
(9) 3 การส่งบอลให้ทำประตู 21 (24)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 7.2 (6.7)
23.2 อายุเฉลี่ย 24.5
183.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.4
(0.6) 0.6 การยิงประตู 1.5 (1.2)
(48%) 42% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (54%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.8)
(1) 1.1 การแย่งลูก 1.3 (1.6)
  • Benfica logo
  • เบนฟิก้า
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 เบนฟิก้า 13 2 1 41
16 S. Clara 3 5 8 14

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Santa Clara
เบนฟิก้า
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Bruno Jordão ลงไม่ได้ N/A
Tomás Domingos ลงไม่ได้ N/A
Marco Pereira ลงไม่ได้ 6.58
Pierre Sagna ลงไม่ได้ 6.71
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Nicolás Otamendi ลงไม่ได้ 7.05
Rafa อาจจะลงได้ 7.21

บทวิเคราะห์

1
Santa Clara
2
เบนฟิก้า

พรีเมียร์ดัตช์ NEC Nijmegen VS FC Emmen 22-01-2023

NEC Nijmegen
4-2-3-1
FC Emmen
4-2-3-1
  • Cillessen
  • 7.05
  • Verdonk
  • 6.54
  • Sandler
  • 6.60
  • Márquez
  • 6.94
  • Rooij
  • 6.73
  • Proper
  • 6.58
  • Schöne
  • 6.97
  • Mattsson
  • 6.84
  • Rossen
  • N/A
  • Tavsan
  • 6.77
  • Dimata
  • 6.69
  • Hart
  • 6.46
  • Burnet
  • 6.39
  • Veldmate
  • 6.64
  • Araujo
  • 6.62
  • Bouchouari
  • 6.79
  • Vlak
  • 6.44
  • Veendorp
  • 6.42
  • Diemers
  • 6.75
  • Messaoudi
  • 6.43
  • Romeny
  • 6.53
  • Zivkovic
  • 6.55

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • NEC Nijmegen logo
  • NEC Nijmegen
  • FC Emmen logo
  • FC Emmen
  • NEC Nijmegen logo
  • NEC Nijmegen
(20) 11 การทำประตู 11 (13)
(16) 3 การส่งบอลให้ทำประตู 3 (9)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
24.9 อายุเฉลี่ย 27
181.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.3
(1) 1 การยิงประตู 1 (0.8)
(51%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (48%)
(0.7) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • FC Emmen logo
  • FC Emmen
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 N. Nijmegen 3 10 3 19
16 FC Emmen 2 6 8 12

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

NEC Nijmegen
FC Emmen
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jordy Bruijn ลงไม่ได้ 6.34
Souffian El Karouani ลงไม่ได้ 6.75
Oussama Tannane ลงไม่ได้ 7.31
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Maikel Kieftenbeld ลงไม่ได้ 5.23
Jeff Hardeveld ลงไม่ได้ 6.67
Metehan Güçlü อาจจะลงได้ 6.22
Mart Lieder อาจจะลงได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
NEC Nijmegen
1
FC Emmen

LaLiga แอตฯ มาดริด VS Real Valladolid 22-01-2023

แอตฯ มาดริด
3-5-2
Real Valladolid
4-3-3
  • Oblak
  • 6.48
  • Hermoso
  • 6.10
  • Witsel
  • 6.62
  • Reinildo
  • 6.82
  • Lemar
  • 6.56
  • Koke
  • 6.55
  • Barrios
  • 6.56
  • Kondogbia
  • 6.67
  • Llorente
  • 6.89
  • Morata
  • 6.90
  • Griezmann
  • 7.18
  • Masip
  • 7.00
  • Rosa
  • 6.76
  • Fernández
  • 6.60
  • Yamiq
  • 6.56
  • Fresneda
  • 6.73
  • Monchu
  • 6.56
  • Mesa
  • 6.65
  • Aguado
  • 6.43
  • Plano
  • 6.58
  • León
  • 6.46
  • Plata
  • 6.60

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Atletico Madrid logo
  • แอตฯ มาดริด
  • Real Valladolid logo
  • Real Valladolid
  • Atletico Madrid logo
  • แอตฯ มาดริด
(23) 13 การทำประตู 10 (13)
(19) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (9)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
28.5 อายุเฉลี่ย 27.2
182.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.4
(1) 0.9 การยิงประตู 0.7 (0.8)
(53%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (45%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.6) 1.3 การแย่งลูก 1.3 (1.5)
  • Real Valladolid logo
  • Real Valladolid
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 A. Madrid 8 4 5 28
17 R. Valladolid 5 2 10 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Atletico
Real Valladolid
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Yannick Carrasco ลงไม่ได้ 6.59
José Giménez ลงไม่ได้ 6.79
Stefan Savic ลงไม่ได้ 6.76
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Anuar Tuhami ลงไม่ได้ 6.8
Sergio Escudero ลงไม่ได้ 6.74

บทวิเคราะห์

2
Atletico
1
Real Valladolid

บุนเดสลีกา FC Koln VS เบรเมน 22-01-2023

FC Koln
4-4-2
เบรเมน
4-4-2
  • Schwäbe
  • 6.26
  • Hector
  • 6.93
  • Chabot
  • 7.28
  • Hübers
  • 6.60
  • Schmitz
  • 6.43
  • Kainz
  • 7.06
  • Ljubicic
  • 6.75
  • Skhiri
  • 6.78
  • Duda
  • 6.21
  • Selke
  • N/A
  • Tigges
  • 6.64
  • Pavlenka
  • 6.61
  • Friedl
  • 6.69
  • Stark
  • 6.60
  • Veljkovic
  • 6.72
  • Weiser
  • 7.01
  • Jung
  • 6.67
  • Groß
  • 6.46
  • Gruev
  • 6.37
  • Bittencourt
  • 6.52
  • Füllkrug
  • 7.42
  • Ducksch
  • 6.98

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • FC Koln logo
  • FC Koln
  • Werder Bremen logo
  • เบรเมน
  • FC Koln logo
  • FC Koln
(19) 12 การทำประตู 20 (24)
(11) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (17)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
27.1 อายุเฉลี่ย 28
187.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.4
(0.9) 1.1 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(52%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (52%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.5)
  • Werder Bremen logo
  • เบรเมน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 W. Bremen 6 3 6 21
13 FC Koln 4 5 6 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

FC Koln
เบรเมน
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Luca Kilian ลงไม่ได้ 6.24
Sebastian Andersson ลงไม่ได้ N/A
Dimitris Limnios ลงไม่ได้ N/A
Mark Uth ลงไม่ได้ 6.06
Kristian Pedersen ลงไม่ได้ 6.47
Jan Thielmann ลงไม่ได้ 6.6
Florian Dietz อาจจะลงได้ 6.3
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Romano Schmid ลงไม่ได้ 6.43
Felix Agu ลงไม่ได้ 5.91
Eduardo dos Santos Haesler ลงไม่ได้ N/A
Amos Pieper อาจจะลงได้ 6.54

บทวิเคราะห์

1
FC Koln
1
เบรเมน

พรีเมียร์ลีก คริสตัล พาเลซ VS Newcastle 22-01-2023

คริสตัล พาเลซ
4-2-3-1
Newcastle
4-3-3
  • Guaita
  • 6.70
  • Mitchell
  • 6.40
  • Guéhi
  • 6.55
  • Tomkins
  • 5.75
  • Clyne
  • 6.29
  • Schlupp
  • 6.50
  • Doucouré
  • 6.83
  • Eze
  • 6.89
  • Olise
  • 6.80
  • Ayew
  • 6.66
  • Zaha
  • 6.89
  • Pope
  • 6.88
  • Burn
  • 6.80
  • Botman
  • 6.83
  • Schär
  • 7.18
  • Trippier
  • 7.66
  • Willock
  • 6.81
  • Murphy
  • 6.28
  • Longstaff
  • 6.64
  • Joelinton
  • 7.29
  • Wilson
  • 6.93
  • Almirón
  • 7.15

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Crystal Palace logo
  • คริสตัล พาเลซ
  • Newcastle logo
  • Newcastle
  • Crystal Palace logo
  • คริสตัล พาเลซ
(17) 12 การทำประตู 23 (32)
(15) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (20)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 7 (6.6)
27.6 อายุเฉลี่ย 27.7
181.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184
(0.8) 1 การยิงประตู 1.2 (1)
(47%) 41% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (55%)
(0.8) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.5)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Newcastle logo
  • Newcastle
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 Newcastle 10 8 1 38
12 C. Palace 6 5 8 23

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

คริสตัล พาเลซ
Newcastle
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
James McArthur ลงไม่ได้ N/A
Nathan Ferguson ลงไม่ได้ N/A
Joachim Andersen ลงไม่ได้ 6.88
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Emil Krafth ลงไม่ได้ 6
Jonjo Shelvey ลงไม่ได้ 6.03
Matt Targett ลงไม่ได้ 6.44
Bruno Guimarães อาจจะลงได้ 7.3

บทวิเคราะห์

0
คริสตัล พาเลซ
2
Newcastle

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ Salernitana VS นาโปลี 22-01-2023

Salernitana
4-3-3
นาโปลี
4-3-3
  • Ochoa
  • 7.16
  • Bradaric
  • 6.18
  • Gyömbér
  • 6.52
  • Lovato
  • 5.66
  • Daniliuc
  • 6.61
  • Vilhena
  • 6.48
  • Caviglia
  • 6.34
  • Coulibaly
  • 6.61
  • Dia
  • 6.77
  • Piatek
  • 6.52
  • Candreva
  • 6.42
  • Meret
  • 6.65
  • Rui
  • 7.24
  • Min-Jae
  • 7.08
  • Rrahmani
  • 7.00
  • Lorenzo
  • 6.98
  • Zielinski
  • 7.07
  • Lobotka
  • 6.95
  • Anguissa
  • 7.08
  • Elmas
  • 6.67
  • Osimhen
  • 7.45
  • Politano
  • 6.71

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Salernitana logo
  • Salernitana
  • Napoli logo
  • นาโปลี
  • Salernitana logo
  • Salernitana
(22) 16 การทำประตู 29 (44)
(15) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 25 (36)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 7 (6.7)
27 อายุเฉลี่ย 27.1
182.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.5
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1.3 (1.1)
(49%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (53%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Napoli logo
  • นาโปลี
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 นาโปลี 15 2 1 47
16 Salernitana 4 6 8 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Salernitana
นาโปลี
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Luigi Sepe ลงไม่ได้ 6.82
Giulio Maggiore ลงไม่ได้ 6.34
Pasquale Mazzocchi ลงไม่ได้ 6.77
Federico Fazio ลงไม่ได้ 6.73
Dylan Bronn ลงไม่ได้ 6.53
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Salvatore Sirigu ลงไม่ได้ N/A
Khvicha Kvaratskhelia อาจจะลงได้ 7.55

บทวิเคราะห์

0
Salernitana
1
นาโปลี

ตุรกี กาลาตาซาราย VS Antalyaspor 21-01-2023

กาลาตาซาราย
4-2-3-1
Antalyaspor
4-2-3-1
  • Muslera
  • 6.91
  • Dubois
  • 6.76
  • Nelsson
  • 6.74
  • Bardakçi
  • 6.86
  • Boey
  • 7.30
  • Oliveira
  • 7.18
  • Torreira
  • 6.86
  • Aktürkoglu
  • 6.91
  • Mertens
  • 7.01
  • Yilmaz
  • 6.67
  • Icardi
  • 7.73
  • Uysal
  • 6.38
  • Vural
  • 6.75
  • Sari
  • 6.53
  • Toprak
  • 6.61
  • Balci
  • 6.56
  • Aydogdu
  • 6.16
  • Akyol
  • 6.36
  • Sinik
  • 7
  • Nakajima
  • 6.37
  • Ndao
  • 6.29
  • Adriano
  • 6.41

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Galatasaray logo
  • กาลาตาซาราย
  • Antalyaspor logo
  • Antalyaspor
  • Galatasaray logo
  • กาลาตาซาราย
(33) 21 การทำประตู 6 (21)
(24) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 3 (13)
(6.6) 7 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.5)
27.6 อายุเฉลี่ย 29.2
179.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.7
(1.2) 1.4 การยิงประตู 0.6 (0.8)
(53%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (46%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Antalyaspor logo
  • Antalyaspor
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 กาลาตาซาราย 13 3 2 42
15 Antalyaspor 5 3 9 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

กาลาตาซาราย
Antalyaspor
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mathias Ross ลงไม่ได้ N/A
Kazimcan Karatas อาจจะลงได้ 6.9
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Houssam Ghacha ลงไม่ได้ 6.56
Haji Wright ลงไม่ได้ 6.94
Fredy Ribeiro ลงไม่ได้ 6.36
Fedor Kudryashov ลงไม่ได้ 6.2
Fernando ลงไม่ได้ 6.86

บทวิเคราะห์

3
กาลาตาซาราย
0
Antalyaspor

Liga Portugal Pacos de Ferreira VS Braga 21-01-2023

Pacos de Ferreira
4-2-3-1
Braga
4-2-3-1
  • Jordi
  • 6.41
  • Vigário
  • N/A
  • Maracás
  • 6.92
  • Lima
  • 6.17
  • Delgado
  • 6.49
  • Holsgrove
  • 6.37
  • Carlos
  • 6.53
  • Uilton
  • 6.28
  • Gaitán
  • 6.42
  • Thomas
  • 6.42
  • Guedes
  • 6.78
  • Matheus
  • 6.96
  • Sequeira
  • 7.15
  • Tormena
  • 6.88
  • Niakaté
  • 7.08
  • Gómez
  • 6.45
  • Racic
  • 6.59
  • Musrati
  • 7.21
  • Horta
  • 7.35
  • Horta
  • 6.86
  • Medeiros
  • 7.27
  • Vitinha
  • 7.14

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Pacos de Ferreira logo
  • Pacos de Ferreira
  • Braga logo
  • Braga
  • Pacos de Ferreira logo
  • Pacos de Ferreira
(9) 4 การทำประตู 25 (36)
(5) 2 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (23)
(6.3) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 7 (6.7)
27.9 อายุเฉลี่ย 26.2
179.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.2
(0.7) 0.7 การยิงประตู 1.4 (1.2)
(48%) 44% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (49%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.2) 1 การแย่งลูก 0.9 (1.1)
  • Braga logo
  • Braga
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 Braga 12 1 3 37
18 P. de Ferreira 1 3 12 6

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Pacos de Ferreira
Braga
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Luís Bastos ลงไม่ได้ 6.02
Abbas Ibrahim ลงไม่ได้ 6.13
Antunes ลงไม่ได้ 6.47
Matchoi Djaló ลงไม่ได้ 6.49
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sikou Niakaté อาจจะลงได้ 7.08

บทวิเคราะห์

1
Pacos de Ferreira
2
Braga

LaLiga เอสปันญ่อล VS Real Betis 21-01-2023

เอสปันญ่อล
3-4-3
Real Betis
4-2-3-1
  • Fernández
  • 6.43
  • Montes
  • 6.67
  • Calero
  • 6.48
  • Cabrera
  • 6.51
  • Vidal
  • 6.24
  • Souza
  • 6.86
  • Darder
  • 6.96
  • Gil
  • 6.47
  • Puado
  • 6.40
  • Joselu
  • 7.30
  • Braithwaite
  • 6.46
  • Silva
  • 6.74
  • Moreno
  • 6.84
  • Felipe
  • 6.51
  • Pezzella
  • 6.67
  • Sabaly
  • 6.64
  • Carvalho
  • 6.79
  • Guardado
  • 6.36
  • Canales
  • 6.53
  • Fekir
  • 6.60
  • Henrique
  • 6.82
  • Iglesias
  • 6.78

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Espanyol logo
  • เอสปันญ่อล
  • Real Betis logo
  • Real Betis
  • Espanyol logo
  • เอสปันญ่อล
(21) 18 การทำประตู 13 (17)
(11) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (9)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
27.5 อายุเฉลี่ย 29.1
183.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181
(0.9) 1 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(50%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (48%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Real Betis logo
  • Real Betis
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 R. Betis 8 4 4 28
14 เอสปันญ่อล 3 8 6 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เอสปันญ่อล
Real Betis
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Adrià Pedrosa ลงไม่ได้ N/A
Gori ลงไม่ได้ N/A
Keidi Bare ลงไม่ได้ 6.27
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Juan Cruz ลงไม่ได้ 6.36
Joaquín อาจจะลงได้ 6.48

บทวิเคราะห์

1
เอสปันญ่อล
3
Real Betis

League Two Crewe VS Stockport County 21-01-2023

Crewe
4-3-2-1
Stockport County
4-3-1-2
  • Okonkwo
  • 6.95
  • Adebisi
  • 6.62
  • O'Riordan
  • 6.76
  • McDonald
  • 6.96
  • Mellor
  • 6.90
  • Griffiths
  • 6.74
  • Thomas
  • 6.56
  • Brook
  • 6.45
  • Uwakwe
  • 6.54
  • Agyei
  • 6.64
  • Nevitt
  • 6.52
  • Hinchliffe
  • 6.73
  • Rydel
  • 6.90
  • Johnson
  • 6.78
  • Byrne
  • 7.34
  • Wright
  • 6.97
  • Hippolyte
  • 6.76
  • Croasdale
  • 6.74
  • Collar
  • 7.00
  • Sarcevic
  • 6.70
  • Wootton
  • 7.15
  • Madden
  • 6.92

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Crewe logo
  • Crewe
  • Stockport County logo
  • Stockport County
  • Crewe logo
  • Crewe
(20) 12 การทำประตู 27 (34)
(15) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (23)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
24.5 อายุเฉลี่ย 27.7
184.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.1
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1.3 (0.9)
(45%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (59%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.2)
(1.6) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Stockport County logo
  • Stockport County
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 S. County 11 4 9 37
17 Crewe 7 9 8 30

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Crewe
Stockport County
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Callum Ainley ลงไม่ได้ 6.55
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Fraser Horsfall ลงไม่ได้ 7.07

บทวิเคราะห์

1
Crewe
2
Stockport County

League Two Bradford VS Carlisle 21-01-2023

Bradford
4-2-3-1
Carlisle
3-5-2
  • Lewis
  • 6.94
  • Bola
  • N/A
  • Crichlow
  • 6.98
  • Platt
  • 6.88
  • Halliday
  • 6.72
  • Smallwood
  • 7.12
  • Sutton
  • 6.19
  • Chapman
  • 6.64
  • Gilliead
  • 6.64
  • Eisa
  • 6.49
  • Oliver
  • 6.50
  • Holy
  • 6.64
  • Mellish
  • 6.79
  • Feeney
  • 6.84
  • Huntington
  • 6.98
  • Armer
  • 6.82
  • Guy
  • 6.85
  • Moxon
  • 7.49
  • Gibson
  • 6.73
  • Senior
  • 6.22
  • Dennis
  • 6.77
  • Gordon
  • 7.8

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bradford logo
  • Bradford
  • Carlisle logo
  • Carlisle
  • Bradford logo
  • Bradford
(31) 8 การทำประตู 29 (39)
(23) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 23 (30)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
26.4 อายุเฉลี่ย 25.8
183 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.8
(1) 0.8 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(56%) 58% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (49%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.3) 1.3 การแย่งลูก 1.3 (1.7)
  • Carlisle logo
  • Carlisle
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 Carlisle 11 9 5 42
7 Bradford 11 7 7 40

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Bradford
Carlisle
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Emmanuel Osadebe ลงไม่ได้ 6.15
Liam Ridehalgh ลงไม่ได้ 6.87
Jamie Walker ลงไม่ได้ 6.25
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ben Barclay อาจจะลงได้ 6.54
Omari Patrick อาจจะลงได้ 6.48

บทวิเคราะห์

1
Bradford
1
Carlisle

League Two Hartlepool VS Rochdale 21-01-2023

Hartlepool
3-5-2
Rochdale
4-2-3-1
  • Killip
  • 6.29
  • Hartley
  • N/A
  • Menayese
  • 6.90
  • Murray
  • 6.45
  • Dodds
  • 6.53
  • Featherstone
  • 6.37
  • Sylla
  • 6.81
  • Dolan
  • 6.66
  • Tumilty
  • 6.41
  • Hamilton
  • 6.54
  • Umerah
  • 6.65
  • Eastwood
  • 5.34
  • White
  • 6.45
  • Ebanks-Landell
  • 6.90
  • Taylor
  • 6.3
  • Odoh
  • 6.28
  • Ball
  • 6.50
  • Keohane
  • 6.60
  • Lloyd
  • 6.51
  • Kelly
  • 6.57
  • Rodney
  • 6.53
  • Henderson
  • 6.27

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hartlepool logo
  • Hartlepool
  • Rochdale logo
  • Rochdale
  • Hartlepool logo
  • Hartlepool
(22) 12 การทำประตู 14 (21)
(15) 4 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (14)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.4 (6.3)
27.4 อายุเฉลี่ย 28.1
183.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.3
(0.7) 0.9 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(48%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (50%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.6) 1.3 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Rochdale logo
  • Rochdale
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
22 Rochdale 5 5 16 20
23 Hartlepool 4 7 14 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Hartlepool
Rochdale
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tom Crawford ลงไม่ได้ 6.58
Mouhamed Niang ลงไม่ได้ 6.52
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Luke Charman อาจจะลงได้ 6.17
Tahvon Campbell อาจจะลงได้ 6.08

บทวิเคราะห์

1
Hartlepool
1
Rochdale

League Two Colchester VS Gillingham 21-01-2023

Colchester
3-4-1-2
Gillingham
4-3-3
  • O'Hara
  • 6.71
  • Dallison-Lisbon
  • 6.72
  • Chambers
  • 6.58
  • Smith
  • 6.55
  • Wood
  • 6.28
  • Skuse
  • 6.48
  • Ashley
  • 6.50
  • Tchamadeu
  • 6.57
  • Chilvers
  • 6.49
  • Akinde
  • 6.58
  • Tovide
  • 6.49
  • Morris
  • 6.65
  • Tutonda
  • 6.38
  • Baggott
  • 6.66
  • Wright
  • 6.73
  • McKenzie
  • 6.63
  • Lapslie
  • N/A
  • Dieng
  • 6.96
  • Williams
  • 6.65
  • Jefferies
  • 6.13
  • Nichols
  • 7.49
  • Hawkins
  • 7.21

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Colchester logo
  • Colchester
  • Gillingham logo
  • Gillingham
  • Colchester logo
  • Colchester
(26) 12 การทำประตู 5 (9)
(20) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 4 (7)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.4)
27 อายุเฉลี่ย 27.7
184.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.4
(0.6) 0.6 การยิงประตู 1.1 (0.8)
(48%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 59% (47%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1) 1 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Gillingham logo
  • Gillingham
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
19 Colchester 7 5 14 26
24 Gillingham 3 8 13 17

บทวิเคราะห์

1
Colchester
1
Gillingham

League Two Sutton United VS Crawley 21-01-2023

Sutton United
4-4-2
Crawley
3-5-2
  • Rose
  • 6.31
  • Milsom
  • 6.73
  • John
  • 6.89
  • Goodliffe
  • 6.53
  • Kizzi
  • 6.84
  • Randall
  • 6.69
  • Eastmond
  • 6.97
  • Smith
  • 6.51
  • Boldewijn
  • 6.36
  • Wilson
  • 6.39
  • Bugiel
  • 6.95
  • Balcombe
  • 6.75
  • Johnson
  • 6.20
  • Wells
  • 6.23
  • Francillette
  • 6.58
  • Tsaroulla
  • 6.52
  • Fellows
  • 6.38
  • Balagizi
  • 6.47
  • Jenks
  • 6.28
  • Mason
  • 6.47
  • Chukwuemeka
  • 6
  • Telford
  • 6.26

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Sutton United logo
  • Sutton United
  • Crawley logo
  • Crawley
  • Sutton United logo
  • Sutton United
(26) 19 การทำประตู 10 (26)
(13) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (19)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.4 (6.4)
27.9 อายุเฉลี่ย 22
182.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.8
(0.8) 1.1 การยิงประตู 0.6 (0.6)
(52%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 36% (46%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Crawley logo
  • Crawley
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
14 S. United 10 6 11 36
21 Crawley 5 7 12 22

บทวิเคราะห์

3
Sutton United
1
Crawley

League Two Stevenage VS Leyton Orient 21-01-2023

Stevenage
3-5-2
Leyton Orient
4-3-3
  • Ashby-Hammond
  • 6.56
  • Vancooten
  • 6.72
  • Sweeney
  • 7.08
  • Piergianni
  • 7.41
  • Clark
  • 6.69
  • Reeves
  • 6.81
  • Taylor
  • 6.26
  • Roberts
  • 6.83
  • Wildin
  • 6.58
  • Rose
  • 7.18
  • Norris
  • 6.63
  • Vigouroux
  • 6.81
  • Turns
  • 7.12
  • Beckles
  • 6.82
  • Thompson
  • 6.66
  • Hunt
  • 6.73
  • Mizouni
  • 6.97
  • Moncur
  • 6.68
  • Pratley
  • 6.76
  • Sotiriou
  • 6.40
  • Archibald
  • 6.95
  • Smyth
  • 6.97

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Stevenage logo
  • Stevenage
  • Leyton Orient logo
  • Leyton Orient
  • Stevenage logo
  • Stevenage
(35) 28 การทำประตู 24 (33)
(22) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (18)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
27.7 อายุเฉลี่ย 26.9
181.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.8
(1) 1 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(55%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (48%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.6)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 0.9 (1.2)
  • Leyton Orient logo
  • Leyton Orient
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 L. Orient 17 6 3 57
2 Stevenage 15 7 3 52

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Stevenage
Leyton Orient
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tom James ลงไม่ได้ 6.83

บทวิเคราะห์

2
Stevenage
0
Leyton Orient

League Two Northampton VS Mansfield 21-01-2023

Northampton
4-2-3-1
Mansfield
4-3-1-2
  • Burge
  • 6.54
  • Haynes
  • 6.28
  • Guthrie
  • 7.02
  • Magloire
  • 6.77
  • Odimayo
  • 6.56
  • McWilliams
  • 6.69
  • Leonard
  • 6.64
  • Hoskins
  • 7.40
  • Felix-Eppiah
  • 6.07
  • Pinnock
  • 6.94
  • Bowie
  • 6.51
  • Pym
  • 6.34
  • McLaughlin
  • 6.95
  • Hewitt
  • 6.73
  • Perch
  • 6.44
  • Johnson
  • 7.58
  • Quinn
  • 6.54
  • Wallace
  • 6.43
  • Boateng
  • 6.60
  • Swan
  • 6.49
  • Oates
  • 6.64
  • Bowery
  • 6.39

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Northampton logo
  • Northampton
  • Mansfield logo
  • Mansfield
  • Northampton logo
  • Northampton
(39) 31 การทำประตู 15 (36)
(22) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (23)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.6)
25.5 อายุเฉลี่ย 29.2
176.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.7
(0.8) 1 การยิงประตู 1 (0.9)
(50%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (52%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.3 (1.5)
  • Mansfield logo
  • Mansfield
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 Northampton 13 7 6 46
9 Mansfield 11 6 9 39

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Northampton
Mansfield
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sam Sherring อาจจะลงได้ 6.87
Aaron McGowan อาจจะลงได้ 6.56
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Riley Harbottle ลงไม่ได้ 6.86
Ollie Clarke ลงไม่ได้ 6.68
Anthony Hartigan ลงไม่ได้ 6.57
George Maris ลงไม่ได้ 6.74
Kieran Wallace อาจจะลงได้ 6.43
Lewis Page อาจจะลงได้ 6.41
Lucas Akins อาจจะลงได้ 6.54

บทวิเคราะห์

2
Northampton
1
Mansfield

แชมเปี้ยนชิพ Bristol City VS แบล็คเบิร์น 21-01-2023

Bristol City
4-3-3
แบล็คเบิร์น
4-2-3-1
  • O'Leary
  • 6.77
  • Pring
  • 6.94
  • Atkinson
  • 7.04
  • Vyner
  • 6.64
  • Tanner
  • 6.39
  • Scott
  • 6.84
  • Naismith
  • 7.03
  • James
  • 6.61
  • Semenyo
  • 6.62
  • Wells
  • 6.85
  • Sykes
  • 6.68
  • Kaminski
  • 6.68
  • Pickering
  • 6.62
  • Wharton
  • 6.73
  • Ayala
  • 6.86
  • Rankin-Costello
  • 6.52
  • Morton
  • 6.56
  • Garrett
  • 6.18
  • Brereton
  • 6.79
  • Dack
  • 6.23
  • Hedges
  • 6.78
  • Gallagher
  • 6.69

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bristol City logo
  • Bristol City
  • Blackburn logo
  • แบล็คเบิร์น
  • Bristol City logo
  • Bristol City
(33) 20 การทำประตู 18 (28)
(28) 19 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (22)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
25.6 อายุเฉลี่ย 25.4
183.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.4
(0.7) 0.8 การยิงประตู 0.8 (0.6)
(47%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (51%)
(0.7) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.7) 1.2 การแย่งลูก 1.3 (1.1)
  • Blackburn logo
  • แบล็คเบิร์น
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 แบล็คเบิร์น 14 0 13 42
17 B. City 8 8 11 32

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Bristol City
แบล็คเบิร์น
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ayman Benarous ลงไม่ได้ N/A
Andreas Weimann ลงไม่ได้ 6.68
Tommy Conway ลงไม่ได้ 6.54
Kane Wilson ลงไม่ได้ 6
Tomás Kalas ลงไม่ได้ 6.32
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dominic Hyam ลงไม่ได้ 6.88
Callum Brittain ลงไม่ได้ 6.66
Adam Wharton ลงไม่ได้ 6.61
Clinton Mola ลงไม่ได้ 6
John Buckley ลงไม่ได้ 6.39
Sammie Szmodics ลงไม่ได้ 6.55

บทวิเคราะห์

2
Bristol City
1
แบล็คเบิร์น

แชมเปี้ยนชิพ แบล็คพูล VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ 21-01-2023

แบล็คพูล
4-4-2
ฮัดเดอร์ฟิลด์
3-4-3
  • Maxwell
  • 6.54
  • Husband
  • 6.67
  • Thorniley
  • 6.56
  • Williams
  • 6.40
  • Lyons
  • 6.03
  • Rogers
  • 6.36
  • Patino
  • 6.67
  • Dougall
  • 6.70
  • Bowler
  • 6.94
  • Madine
  • 6.88
  • Yates
  • 6.79
  • Bilokapic
  • 6.84
  • Pearson
  • 7.39
  • Helik
  • 7.09
  • Lees
  • 6.72
  • Ruffels
  • 6.63
  • Kasumu
  • 6.28
  • Hogg
  • 6.49
  • Lowton
  • 7.05
  • Waghorn
  • 6.44
  • Rhodes
  • 6.47
  • Holmes
  • 6.55

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Blackpool logo
  • แบล็คพูล
  • Huddersfield logo
  • ฮัดเดอร์ฟิลด์
  • Blackpool logo
  • แบล็คพูล
(28) 19 การทำประตู 13 (23)
(22) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 4 (19)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
25.4 อายุเฉลี่ย 29
184.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.9
(0.9) 1.1 การยิงประตู 0.7 (0.7)
(49%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (47%)
(1) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.5)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.5)
  • Huddersfield logo
  • ฮัดเดอร์ฟิลด์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
22 ฮัดเดอร์ฟิลด์ 7 5 14 26
23 แบล็คพูล 6 8 13 26

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

แบล็คพูล
ฮัดเดอร์ฟิลด์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Marvin Ekpiteta ลงไม่ได้ 6.67
Jordan Gabriel ลงไม่ได้ 6.57
Kevin Stewart ลงไม่ได้ N/A
Lewis Fiorini ลงไม่ได้ 6.49
Keshi Anderson ลงไม่ได้ 6.25
Luke Garbutt ลงไม่ได้ 6.64
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Yuta Nakayama ลงไม่ได้ 6.77
Oliver Turton ลงไม่ได้ 6.36
Patrick Jones ลงไม่ได้ 6.45
Faustino Anjorin ลงไม่ได้ 6.45
Loick Ayina ลงไม่ได้ N/A
Lee Nicholls ลงไม่ได้ 6.77
Danny Ward ลงไม่ได้ 6.41

บทวิเคราะห์

0
แบล็คพูล
2
ฮัดเดอร์ฟิลด์

แชมเปี้ยนชิพ วัตฟอร์ด VS ร็อตเธอร์แฮม 21-01-2023

วัตฟอร์ด
3-5-2
ร็อตเธอร์แฮม
4-3-3
  • Bachmann
  • 6.69
  • Sierralta
  • 7
  • Cathcart
  • 6.76
  • Troost-Ekong
  • 6.67
  • Kamara
  • 6.95
  • Choudhury
  • 6.76
  • Gaspar
  • 6.39
  • Koné
  • 7.06
  • Ferreira
  • 6.74
  • Sarr
  • 6.99
  • Bayo
  • 6.38
  • Johansson
  • 7.04
  • Hjelde
  • 7.11
  • Humphreys
  • 6.62
  • Morrison
  • 6.6
  • Peltier
  • 6.59
  • Rathbone
  • 6.64
  • Odoffin
  • 6.49
  • Barlaser
  • 6.91
  • Ferguson
  • 6.39
  • Washington
  • 6.28
  • Ogbene
  • 6.83

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Watford logo
  • วัตฟอร์ด
  • Rotherham logo
  • ร็อตเธอร์แฮม
  • Watford logo
  • วัตฟอร์ด
(32) 13 การทำประตู 18 (31)
(21) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (20)
(6.7) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
26.5 อายุเฉลี่ย 27
184.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.9
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.6 (0.6)
(52%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 39% (44%)
(0.3) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.5) 1.4 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Rotherham logo
  • ร็อตเธอร์แฮม
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 วัตฟอร์ด 12 7 8 43
19 ร็อตเธอร์แฮม 7 9 11 30

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

วัตฟอร์ด
ร็อตเธอร์แฮม
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Leandro Bacuna ลงไม่ได้ 6.36
Christian Kabasele ลงไม่ได้ 6.8
Tom Dele-Bashiru ลงไม่ได้ 6.23
Samuel Kalu ลงไม่ได้ 6.37
Keinan Davis ลงไม่ได้ 6.66
Imrân Louza ลงไม่ได้ 7.13
Tom Cleverley ลงไม่ได้ 6.72
Dan Gosling ลงไม่ได้ 6.31
Edo Kayembe ลงไม่ได้ 6.74
Kortney Hause ลงไม่ได้ 6.4
João Pedro ลงไม่ได้ 7.4
Ken Sema ลงไม่ได้ 6.84
Rey Manaj ลงไม่ได้ 6.26
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Grant Hall ลงไม่ได้ 6.61
Georgie Kelly ลงไม่ได้ 6.45
Ben Wiles ลงไม่ได้ 6.53
Tom Eaves ลงไม่ได้ 6.18
Josh Vickers ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
วัตฟอร์ด
0
ร็อตเธอร์แฮม

League Two Walsall VS Swindon 21-01-2023

Walsall
3-5-2
Swindon
4-3-3
  • Evans
  • 6.56
  • Daniels
  • 6.95
  • McEntee
  • 6.58
  • White
  • 6.55
  • Gordon
  • 6.61
  • Kinsella
  • 7.06
  • Willmott
  • 7.27
  • Hutchinson
  • 6.74
  • Knowles
  • 6.87
  • James-Taylor
  • 6.35
  • Matt
  • N/A
  • Brynn
  • 6.88
  • Blake-Tracy
  • 6.98
  • MacDonald
  • 6.82
  • Brennan
  • 6.46
  • Hutton
  • 6.77
  • Williams
  • 6.83
  • Khan
  • 6.48
  • Iandolo
  • 6.56
  • Wakeling
  • 6.73
  • Austin
  • 7.8
  • Hepburn-Murphy
  • 6.07

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Walsall logo
  • Walsall
  • Swindon logo
  • Swindon
  • Walsall logo
  • Walsall
(28) 11 การทำประตู 16 (33)
(18) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (21)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
25.9 อายุเฉลี่ย 25.8
182 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.1
(0.7) 0.9 การยิงประตู 1.3 (1.1)
(45%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (46%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.1) 1 การแย่งลูก 0.8 (0.8)
  • Swindon logo
  • Swindon
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 Swindon 11 8 7 41
11 Walsall 10 7 7 37

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Walsall
Swindon
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joe Riley ลงไม่ได้ N/A
Joss Labadie ลงไม่ได้ N/A
Jack Earing ลงไม่ได้ 6.43
Emmanuel Monthe ลงไม่ได้ 6.86
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Reece Devine ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
Walsall
1
Swindon

League Two Grimsby VS Harrogate Town 21-01-2023

Grimsby
4-1-4-1
Harrogate Town
3-5-2
  • Crocombe
  • 6.64
  • Driscoll-Glennon
  • 6.89
  • Maher
  • 6.38
  • Smith
  • 6.77
  • Efete
  • 6.83
  • Green
  • 6.77
  • Khan
  • 6.60
  • Clifton
  • 6.82
  • Holohan
  • 6.78
  • Kiernan
  • 6.30
  • McAtee
  • 6.74
  • Jameson
  • 6.59
  • McArdle
  • 6.66
  • O'Connor
  • 6.46
  • Mattock
  • 6.96
  • Grant
  • 6.62
  • Falkingham
  • 6.49
  • Pattison
  • 6.99
  • Burrell
  • 6.97
  • Thomson
  • 6.61
  • Folarin
  • 6.54
  • Armstrong
  • 7.39

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Grimsby logo
  • Grimsby
  • Harrogate Town logo
  • Harrogate Town
  • Grimsby logo
  • Grimsby
(26) 18 การทำประตู 22 (31)
(16) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (23)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
25.9 อายุเฉลี่ย 28.7
181.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.1
(0.9) 1 การยิงประตู 1.1 (0.8)
(53%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (47%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 1.3 (1.2)
  • Harrogate Town logo
  • Harrogate Town
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
16 Grimsby 8 6 10 30
20 H. Town 6 6 13 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Grimsby
Harrogate Town
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Danny Amos ลงไม่ได้ 6.71
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Will Smith ลงไม่ได้ N/A
Max Wright ลงไม่ได้ 6.06
Stephen Dooley ลงไม่ได้ 6.51

บทวิเคราะห์

0
Grimsby
1
Harrogate Town

League Two Newport VS AFC Wimbledon 21-01-2023

Newport
3-5-2
AFC Wimbledon
4-2-3-1
  • Day
  • 6.26
  • Drysdale
  • 6.59
  • Demetriou
  • 6.99
  • Farquharson
  • 7.13
  • Lewis
  • 6.75
  • Moriah-Welsh
  • 6.57
  • Wildig
  • 6.18
  • Collins
  • 6.10
  • Norman
  • 6.88
  • Zanzala
  • 6.60
  • Bogle
  • 6.66
  • Tzanev
  • 6.65
  • Currie
  • 7.06
  • Pearce
  • 6.69
  • Kalambayi
  • 6.62
  • Biler
  • 6.95
  • Marsh
  • 6.46
  • Woodyard
  • 6.50
  • Pearson
  • 6.27
  • Pell
  • 6.82
  • Chislett
  • 6.86
  • Davison
  • 6.82

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Newport logo
  • Newport
  • AFC Wimbledon logo
  • AFC Wimbledon
  • Newport logo
  • Newport
(23) 17 การทำประตู 19 (29)
(12) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (15)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
26.3 อายุเฉลี่ย 25
182 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.4
(0.8) 1 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(54%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (49%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 1.4 (1.8)
  • AFC Wimbledon logo
  • AFC Wimbledon
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
13 A. Wimbledon 9 9 8 36
18 Newport 6 8 12 26

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Newport
AFC Wimbledon
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
James Clarke อาจจะลงได้ 6.51
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
Newport
1
AFC Wimbledon

League Two Barrow VS Salford City 21-01-2023

Barrow
3-5-2
Salford City
4-2-3-1
  • Farman
  • 6.36
  • Brown
  • 6.28
  • Canavan
  • 6.68
  • Ray
  • 6.63
  • Brough
  • 6.71
  • Neal
  • 6.78
  • White
  • 6.48
  • Whitfield
  • 6.98
  • Warren
  • 6.83
  • Gotts
  • 6.35
  • Gordon
  • 6.85
  • Cairns
  • 7.14
  • Touray
  • 6.96
  • Vassell
  • 6.80
  • Leak
  • 6.70
  • Lowe
  • 6.47
  • Watson
  • 6.71
  • Watt
  • 7.27
  • McAleny
  • 7.06
  • Galbraith
  • 6.67
  • Bolton
  • 6.68
  • Smith
  • 6.90

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Barrow logo
  • Barrow
  • Salford City logo
  • Salford City
  • Barrow logo
  • Barrow
(31) 18 การทำประตู 24 (33)
(22) 18 การส่งบอลให้ทำประตู 20 (27)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.7)
27 อายุเฉลี่ย 27
181 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.1
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.8 (1)
(51%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (51%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.5)
(1.4) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.1)
  • Salford City logo
  • Salford City
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 S. City 12 5 8 41
8 Barrow 12 4 10 40

บทวิเคราะห์

1
Barrow
1
Salford City

League Two Doncaster VS Tranmere 21-01-2023

Doncaster
3-5-2
Tranmere
4-1-3-2
  • Mitchell
  • 6.55
  • Williams
  • 6.49
  • Anderson
  • 6.51
  • Long
  • 6.25
  • Maxwell
  • 6.64
  • Biggins
  • 6.69
  • Molyneux
  • 6.55
  • Close
  • 6.53
  • Seaman
  • 6.42
  • Hurst
  • 6.47
  • Miller
  • 6.67
  • Hewelt
  • 5.88
  • Bristow
  • 6.85
  • Turnbull
  • 7.07
  • Davies
  • 6.89
  • Dacres-Cogley
  • 6.91
  • Merrie
  • 6.82
  • Morris
  • 6.63
  • O'Connor
  • 6.64
  • Hawkes
  • 6.71
  • Mumbongo
  • 6.13
  • Hemmings
  • 6.94

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Doncaster logo
  • Doncaster
  • Tranmere logo
  • Tranmere
  • Doncaster logo
  • Doncaster
(30) 22 การทำประตู 18 (27)
(20) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 16 (19)
(6.5) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
24.3 อายุเฉลี่ย 25.7
182.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.2
(0.8) 1 การยิงประตู 1 (0.8)
(45%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (47%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1) 0.9 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Tranmere logo
  • Tranmere
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 Doncaster 11 4 10 37
15 Tranmere 9 8 9 35

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Doncaster
Tranmere
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ollie Younger อาจจะลงได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dynel Simeu ลงไม่ได้ 6.88

บทวิเคราะห์

1
Doncaster
0
Tranmere

League One Portsmouth VS Exeter 21-01-2023

Portsmouth
3-4-1-2
Exeter
3-4-1-2
  • Griffiths
  • 6.49
  • Robertson
  • 6.90
  • Morrison
  • 6.54
  • Raggett
  • 6.81
  • Hume
  • 6.34
  • Tunnicliffe
  • 6.31
  • Pack
  • 6.72
  • Dale
  • 6.52
  • Pigott
  • 6.31
  • Bishop
  • 6.99
  • Hackett-Fairchild
  • 6.32
  • Blackman
  • 6.65
  • Hartridge
  • 6.76
  • Diabate
  • 6.82
  • Sweeney
  • 6.73
  • Caprice
  • 6.48
  • Kite
  • 6.64
  • Collins
  • 6.90
  • Key
  • 6.70
  • Chauke
  • 6.19
  • Nombe
  • 6.81
  • Brown
  • 7.05

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Portsmouth logo
  • Portsmouth
  • Exeter logo
  • Exeter
  • Portsmouth logo
  • Portsmouth
(28) 15 การทำประตู 30 (39)
(19) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 19 (28)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
27.6 อายุเฉลี่ย 24.5
183.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.1
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(54%) 58% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 43% (42%)
(0.2) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.2)
  • Exeter logo
  • Exeter
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 Exeter 9 8 9 35
15 Portsmouth 7 10 6 31

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Portsmouth
Exeter
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joe Rafferty ลงไม่ได้ 6.59
Michael Jacobs ลงไม่ได้ 6.8
Louis Thompson ลงไม่ได้ 6.28
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kyle Taylor ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
Portsmouth
1
Exeter

League One Bristol Rovers VS Wycombe 21-01-2023

Bristol Rovers
3-4-1-2
Wycombe
4-2-3-1
  • Belshaw
  • 6.57
  • Thomas
  • 6.91
  • Connolly
  • 6.55
  • Gibbons
  • 6.34
  • Sinclair
  • 6.49
  • Finley
  • 6.79
  • Coutts
  • 6.59
  • Hoole
  • 6.45
  • Collins
  • 7.33
  • Coburn
  • 7.07
  • Loft
  • 6.59
  • Stryjek
  • 7.02
  • Obita
  • 6.68
  • Mawson
  • 7.26
  • Grimmer
  • 6.72
  • McCarthy
  • 6.43
  • Wing
  • 7.03
  • Scowen
  • 7.36
  • McCleary
  • 6.71
  • Mehmeti
  • 6.79
  • Wheeler
  • 7.00
  • Hanlan
  • 6.24

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bristol Rovers logo
  • Bristol Rovers
  • Wycombe logo
  • Wycombe
  • Bristol Rovers logo
  • Bristol Rovers
(41) 33 การทำประตู 24 (33)
(29) 20 การส่งบอลให้ทำประตู 19 (21)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
25.9 อายุเฉลี่ย 28.1
180.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.5
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1 (0.8)
(45%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (53%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Wycombe logo
  • Wycombe
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 Wycombe 11 5 10 38
9 B. Rovers 10 7 10 37

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Bristol Rovers
Wycombe
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Josh Grant ลงไม่ได้ 6.09
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
Bristol Rovers
2
Wycombe

League One เชฟฯเว้นส์เดย์ VS Fleetwood 21-01-2023

เชฟฯเว้นส์เดย์
3-5-2
Fleetwood
4-3-3
  • Dawson
  • 7.12
  • Famewo
  • 6.83
  • Iorfa
  • 6.73
  • Palmer
  • 6.98
  • James
  • 6.86
  • Vaulks
  • 6.75
  • Byers
  • 6.98
  • Windass
  • 6.95
  • Hunt
  • 6.43
  • Paterson
  • 6.53
  • Smith
  • 7.08
  • Lynch
  • 6.63
  • Andrew
  • 6.76
  • Nsiala
  • 6.94
  • Earl
  • 6.75
  • Rooney
  • 7.20
  • Vela
  • 6.78
  • Warrington
  • 6.61
  • Sarpong-Wiredu
  • 6.68
  • Omochere
  • 6.46
  • Muskwe
  • 6.63
  • Hayes
  • 6.26

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Sheffield Wednesday logo
  • เชฟฯเว้นส์เดย์
  • Fleetwood logo
  • Fleetwood
  • Sheffield Wednesday logo
  • เชฟฯเว้นส์เดย์
(44) 26 การทำประตู 13 (28)
(29) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (21)
(6.7) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
28.5 อายุเฉลี่ย 25.3
182.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 186.9
(1) 1.1 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(57%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (49%)
(0.2) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Fleetwood logo
  • Fleetwood
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 S. Wednesday 16 7 3 55
17 Fleetwood 6 11 8 29

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Sheff Wed
Fleetwood
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ben Heneghan ลงไม่ได้ 7.21
Barry Bannan ลงไม่ได้ 7.44
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
Sheff Wed
1
Fleetwood

League One ดาร์บี้ VS โบลตัน 21-01-2023

ดาร์บี้
4-4-2
โบลตัน
3-4-1-2
  • Wildsmith
  • 6.80
  • Sibley
  • 6.67
  • Cashin
  • 7.49
  • Forsyth
  • 6.77
  • Smith
  • 6.49
  • Barkhuizen
  • 6.71
  • Bird
  • 6.80
  • Hourihane
  • 7.06
  • Mendez-Laing
  • 7.08
  • McGoldrick
  • 7.02
  • Collins
  • 6.76
  • Trafford
  • 6.92
  • Toal
  • 7.30
  • Aimson
  • 7.28
  • Thomason
  • 6.51
  • Williams
  • 6.79
  • Morley
  • 6.78
  • Dempsey
  • 6.66
  • Bradley
  • 6.91
  • Lee
  • 6.81
  • Charles
  • 6.56
  • Bödvarsson
  • 6.42

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Derby logo
  • ดาร์บี้
  • Bolton logo
  • โบลตัน
  • Derby logo
  • ดาร์บี้
(35) 30 การทำประตู 26 (32)
(27) 20 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (20)
(6.7) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
28.4 อายุเฉลี่ย 25.4
183.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182
(0.9) 1.3 การยิงประตู 1 (0.9)
(51%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 44% (48%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Bolton logo
  • โบลตัน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 ดาร์บี้ 12 8 5 44
5 โบลตัน 12 8 6 44

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ดาร์บี้
โบลตัน
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joseph Anang ลงไม่ได้ N/A
James Chester ลงไม่ได้ 7.31
William Osula ลงไม่ได้ 6.09
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lloyd Isgrove ลงไม่ได้ 6.28
Jack Iredale ลงไม่ได้ 6.79

บทวิเคราะห์

2
ดาร์บี้
1
โบลตัน

League One Barnsley VS Accrington 21-01-2023

Barnsley
3-5-2
Accrington
3-4-1-2
  • Collins
  • 6.40
  • Kitching
  • 6.78
  • Edwards
  • 6.51
  • Cundy
  • 6.76
  • Cadden
  • 6.62
  • Connell
  • 6.79
  • Kane
  • 6.69
  • Williams
  • 6.90
  • Phillips
  • 6.64
  • Cole
  • 6.72
  • Norwood
  • 6.50
  • Savin
  • 6.49
  • Conneely
  • 6.34
  • Rodgers
  • 6.79
  • Astley
  • 6.67
  • McConville
  • 6.87
  • Coyle
  • 6.59
  • Martin
  • 6.19
  • Longelo
  • 6.36
  • Hamilton
  • 6.56
  • Whalley
  • 6.48
  • Pressley
  • 6.53

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Barnsley logo
  • Barnsley
  • Accrington logo
  • Accrington
  • Barnsley logo
  • Barnsley
(30) 22 การทำประตู 14 (23)
(25) 20 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (18)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
24.9 อายุเฉลี่ย 25.6
181.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184
(0.9) 1 การยิงประตู 1 (1)
(51%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (45%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1) 1 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Accrington logo
  • Accrington
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 Barnsley 12 4 8 40
19 Accrington 6 7 11 25

บทวิเคราะห์

2
Barnsley
0
Accrington