บุนเดสลีกา เอาก์สบวร์ก VS กลัดบัค 26-01-2023

เอาก์สบวร์ก
4-4-2
กลัดบัค
4-5-1
  • Gikiewicz
  • 6.99
  • Gumny
  • 6.60
  • Gouweleeuw
  • 6.66
  • Uduokhai
  • 6.47
  • Pedersen
  • 6.38
  • Maier
  • 6.31
  • Engels
  • 6.85
  • Rexhbecaj
  • 6.41
  • Demirovic
  • 6.90
  • Beljo
  • 6.68
  • Berisha
  • 6.82
  • Omlin
  • 6.17
  • Bensebaïni
  • 6.97
  • Elvedi
  • 6.7
  • Itakura
  • 6.73
  • Scally
  • 6.49
  • Hofmann
  • 7.22
  • Kramer
  • 6.49
  • Weigl
  • 6.52
  • Koné
  • 6.77
  • Plea
  • 6.99
  • Thuram
  • 7.45

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Augsburg logo
  • เอาก์สบวร์ก
  • Borussia M.Gladbach logo
  • กลัดบัค
  • Augsburg logo
  • เอาก์สบวร์ก
(21) 11 การทำประตู 25 (30)
(14) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 17 (23)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
25.2 อายุเฉลี่ย 26.4
185 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.8
(0.8) 1 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(45%) 44% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (55%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.7)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 0.9 (1.3)
  • Borussia M.Gladbach logo
  • กลัดบัค
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 กลัดบัค 6 4 6 22
15 เอาก์สบวร์ก 4 3 9 15

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เอาก์สบวร์ก
กลัดบัค
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
André Hahn ลงไม่ได้ 6.67
Tobias Strobl ลงไม่ได้ N/A
Robert Gumny อาจจะลงได้ 6.6
Reece Oxford อาจจะลงได้ 6.32
Iago อาจจะลงได้ 6.32
Rubén Vargas อาจจะลงได้ 6.39
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lars Stindl ลงไม่ได้ 6.86
Marcus Thuram อาจจะลงได้ 7.45

บทวิเคราะห์

2
เอาก์สบวร์ก
1
กลัดบัค

พรีเมียร์ดัตช์ Fortuna Sittard VS SC Heerenveen 26-01-2023

Fortuna Sittard
4-4-1-1
SC Heerenveen
4-2-3-1
  • Pandur
  • 7.20
  • Navarro
  • 6.48
  • Guth
  • 6.75
  • Radic
  • 6.24
  • Pinto
  • 6.68
  • Noslin
  • 6.59
  • Duarte
  • 6.30
  • Ferati
  • 6.72
  • Vita
  • 6.34
  • Córdoba
  • 6.71
  • Yilmaz
  • 6.72
  • Noppert
  • 6.83
  • Köhlert
  • 7.28
  • Bochniewicz
  • 7.06
  • Aken
  • 6.59
  • Ewijk
  • 6.93
  • Tahiri
  • 6.73
  • Haye
  • 7.10
  • Sarr
  • 6.94
  • Amersfoort
  • 6.82
  • Olsson
  • 6.35
  • Hooijdonk
  • 6.82

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Fortuna Sittard logo
  • Fortuna Sittard
  • SC Heerenveen logo
  • SC Heerenveen
  • Fortuna Sittard logo
  • Fortuna Sittard
(21) 15 การทำประตู 19 (19)
(11) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (15)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
26 อายุเฉลี่ย 25.1
180.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 186.9
(0.8) 0.8 การยิงประตู 1.3 (1)
(51%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (52%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.1) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.2)
  • SC Heerenveen logo
  • SC Heerenveen
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 SC Heerenveen 7 6 4 27
13 F. Sittard 4 4 9 16

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Fortuna Sittard
SC Heerenveen
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dogan Erdogan ลงไม่ได้ 6.23
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sven van Beek ลงไม่ได้ 6.88
Ché Nunnely ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
Fortuna Sittard
2
SC Heerenveen

พรีเมียร์ดัตช์ วิเทสส์ VS ทเวนเต้ 26-01-2023

วิเทสส์
4-2-3-1
ทเวนเต้
4-2-3-1
  • Scherpen
  • 6.35
  • Dijks
  • 6.56
  • Meulensteen
  • 6.54
  • Flamingo
  • 6.78
  • Arcus
  • 6.89
  • Tronstad
  • 6.67
  • Kozlowski
  • 6.71
  • Wittek
  • 6.99
  • Bero
  • 6.74
  • Manhoef
  • 6.39
  • Bialek
  • 6.47
  • Unnerstall
  • 6.88
  • Smal
  • 7.24
  • Pröpper
  • 6.91
  • Hilgers
  • 6.87
  • Sampsted
  • 6.52
  • Kjølø
  • 6.49
  • Zerrouki
  • 7.27
  • Misidjan
  • 7.01
  • Vlap
  • 6.50
  • Cerny
  • 7.02
  • Wolfswinkel
  • 7.22

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Vitesse logo
  • วิเทสส์
  • Twente logo
  • ทเวนเต้
  • Vitesse logo
  • วิเทสส์
(18) 13 การทำประตู 17 (28)
(11) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 16 (18)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.7)
23.9 อายุเฉลี่ย 26.2
184 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.5
(1) 1.4 การยิงประตู 1.4 (1.1)
(49%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (44%)
(0.7) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.4) 0.9 การแย่งลูก 1.2 (1.5)
  • Twente logo
  • ทเวนเต้
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 ทเวนเต้ 10 4 3 34
14 วิเทสส์ 3 6 8 15

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

วิเทสส์
ทเวนเต้
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Wout Brama ลงไม่ได้ 6.22
Michal Sadílek ลงไม่ได้ 7.25

บทวิเคราะห์

1
วิเทสส์
2
ทเวนเต้

พรีเมียร์ดัตช์ โก อเฮด อีเกิ้ล VS อัคร์มาร์ 26-01-2023

โก อเฮด อีเกิ้ล
4-4-2
อัคร์มาร์
4-2-3-1
  • Lange
  • 6.77
  • Deijl
  • 6.62
  • Idzes
  • 6.61
  • Nauber
  • 6.29
  • Amofa
  • 6.61
  • Edvardsen
  • 6.89
  • Llansana
  • 6.53
  • Tekie
  • 6.25
  • Willumsson
  • 6.93
  • Lidberg
  • 6.88
  • Adekanye
  • 6.85
  • Ryan
  • 6.27
  • Kerkez
  • 6.96
  • Hatzidiakos
  • 6.77
  • Vanheusden
  • 6.10
  • Sugawara
  • 6.83
  • Reijnders
  • 7.28
  • Clasie
  • 6.87
  • Karlsson
  • 6.95
  • Wit
  • 7.11
  • Odgaard
  • 7.32
  • Pavlidis
  • 7.35

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Go Ahead Eagles logo
  • โก อเฮด อีเกิ้ล
  • AZ Alkmaar logo
  • อัคร์มาร์
  • Go Ahead Eagles logo
  • โก อเฮด อีเกิ้ล
(24) 17 การทำประตู 26 (30)
(13) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 18 (23)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.7)
24.1 อายุเฉลี่ย 24.5
183 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.4
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1.7 (1.1)
(46%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (50%)
(0.7) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.6)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • AZ Alkmaar logo
  • อัคร์มาร์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 อัคร์มาร์ 11 3 3 36
10 GoA. Eagles 4 7 5 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

โก อเฮด อีเกิ้ล
อัคร์มาร์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Bas Kuipers ลงไม่ได้ 6.86
Philippe Rommens ลงไม่ได้ 7.07
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sam Beukema ลงไม่ได้ 6.94
Sem Westerveld อาจจะลงได้ N/A
Bruno Martins Indi อาจจะลงได้ 6.72

บทวิเคราะห์

0
โก อเฮด อีเกิ้ล
2
อัคร์มาร์

บุนเดสลีกา ไมนซ์ VS ดอร์ทมุนด์ 26-01-2023

ไมนซ์
3-4-2-1
ดอร์ทมุนด์
4-4-1-1
  • Zentner
  • 6.59
  • Caci
  • 6.51
  • Fernandes
  • 6.61
  • Hack
  • 6.53
  • Martín
  • 6.85
  • Barkok
  • 6.31
  • Barreiro
  • 6.38
  • Widmer
  • 6.40
  • Onisiwo
  • 6.73
  • Lee
  • 6.61
  • Ingvartsen
  • 6.53
  • Kobel
  • 6.66
  • Guerreiro
  • 6.86
  • Süle
  • 6.53
  • Hummels
  • 6.98
  • Ryerson
  • 6.01
  • Adeyemi
  • 6.42
  • Dahoud
  • 6.82
  • Özcan
  • 6.50
  • Malen
  • 6.55
  • Reus
  • 6.6
  • Moukoko
  • 6.83

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Mainz 05 logo
  • ไมนซ์
  • Borussia Dortmund logo
  • ดอร์ทมุนด์
  • Mainz 05 logo
  • ไมนซ์
(20) 16 การทำประตู 10 (28)
(13) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (22)
(6.5) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.6)
26.9 อายุเฉลี่ย 26.2
185.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.6
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1.1 (1)
(48%) 44% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (53%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.6)
(1.1) 0.9 การแย่งลูก 1.4 (1.5)
  • Borussia Dortmund logo
  • ดอร์ทมุนด์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 B. Dortmund 9 1 6 28
12 M. 05 5 5 6 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Mainz
ดอร์ทมุนด์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Marlon Mustapha ลงไม่ได้ 6.07
Dominik Kohr ลงไม่ได้ 6.7
Robin Zentner อาจจะลงได้ 6.59
Jonathan Burkardt อาจจะลงได้ 6.48
Delano Burgzorg อาจจะลงได้ 6.07
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Thomas Meunier ลงไม่ได้ 6.63
Mateu Morey ลงไม่ได้ N/A
Jude Bellingham ลงไม่ได้ 7.51

บทวิเคราะห์

1
Mainz
2
ดอร์ทมุนด์

แคปปิตัลวัน คัพ เซาแธมป์ตัน VS Newcastle 25-01-2023

เซาแธมป์ตัน
4-2-3-1
Newcastle
4-3-3
  • Bazunu
  • 6.66
  • Walker-Peters
  • 6.62
  • Salisu
  • 6.72
  • Caleta-Car
  • 6.83
  • Lyanco
  • 7.24
  • Lavia
  • 6.81
  • Diallo
  • 6.78
  • Djenepo
  • 6.66
  • Ward-Prowse
  • 7.36
  • Edozie
  • 6.8
  • Adams
  • 7.66
  • Pope
  • 7.52
  • Burn
  • 7.40
  • Botman
  • 6.56
  • Schär
  • 7.08
  • Trippier
  • 7.7
  • Longstaff
  • 6.71
  • Guimarães
  • 6.80
  • Willock
  • 6.50
  • Joelinton
  • 7.32
  • Isak
  • 5.93
  • Almirón
  • 6.89

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Southampton logo
  • เซาแธมป์ตัน
  • Newcastle logo
  • Newcastle
  • Southampton logo
  • เซาแธมป์ตัน
(8) 6 การทำประตู 2 (4)
(4) 2 การส่งบอลให้ทำประตู 3 (3)
(6.8) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.8)
23.5 อายุเฉลี่ย 26.9
181.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.4
(1.3) 1 การยิงประตู 1.2 (1.4)
(48%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (58%)
(0.8) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.8 (0.9)
(1.3) 1.4 การแย่งลูก 1.3 (1.2)
  • Newcastle logo
  • Newcastle
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เซาแธมป์ตัน
Newcastle
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tino Livramento ลงไม่ได้ N/A
Juan Larios ลงไม่ได้ N/A
Armel Bella-Kotchap อาจจะลงได้ 6.34
Theo Walcott อาจจะลงได้ 6.75
Alex McCarthy อาจจะลงได้ 6.63
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Matt Targett ลงไม่ได้ 6.66
Jonjo Shelvey ลงไม่ได้ 6.4
Emil Krafth ลงไม่ได้ 6.22

บทวิเคราะห์

0
เซาแธมป์ตัน
1
Newcastle

พรีเมียร์ดัตช์ Sparta Rotterdam VS RKC Waalwijk 25-01-2023

Sparta Rotterdam
4-3-3
RKC Waalwijk
3-4-1-2
  • Olij
  • 7.19
  • Pinto
  • 6.93
  • Auassar
  • 6.84
  • Vriends
  • 6.96
  • Sambo
  • 6.60
  • Kitolano
  • 6.85
  • Mullem
  • 6.28
  • Mijnans
  • 7.03
  • Saito
  • 6.62
  • Lauritsen
  • 7.55
  • Crooij
  • 7.22
  • Pereira
  • 5.74
  • Adewoye
  • 6.74
  • Buijs
  • 6.7
  • Nieuwpoort
  • 6.62
  • Lutonda
  • 6.58
  • Anita
  • 6.24
  • Clement
  • 6.46
  • Lelieveld
  • 6.63
  • Hassani
  • 7.24
  • Jozefzoon
  • 6.38
  • Kuijpers
  • 6.26

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Sparta Rotterdam logo
  • Sparta Rotterdam
  • RKC Waalwijk logo
  • RKC Waalwijk
  • Sparta Rotterdam logo
  • Sparta Rotterdam
(29) 20 การทำประตู 14 (25)
(25) 19 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (19)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.5)
25.6 อายุเฉลี่ย 26.6
181.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 177.5
(0.9) 1.1 การยิงประตู 0.8 (1)
(58%) 59% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 42% (45%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.6)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 0.9 (1.1)
  • RKC Waalwijk logo
  • RKC Waalwijk
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 S. Rotterdam 9 4 4 31
12 R. Waalwijk 4 6 6 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Sparta Rotterdam
RKC Waalwijk
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jonathan de Guzmán ลงไม่ได้ 6.64
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Michiel Kramer ลงไม่ได้ 6.89
Julen Lobete ลงไม่ได้ 6.37

บทวิเคราะห์

2
Sparta Rotterdam
1
RKC Waalwijk

League One Cheltenham VS เชฟฯเว้นส์เดย์ 25-01-2023

Cheltenham
3-5-2
เชฟฯเว้นส์เดย์
3-5-2
  • Southwood
  • 6.69
  • Long
  • 6.58
  • Taylor
  • 7.19
  • Freestone
  • 6.95
  • Williams
  • 6.47
  • Sercombe
  • 6.93
  • Bonds
  • 6.57
  • Olayinka
  • 6.29
  • Broom
  • 6.49
  • May
  • 6.79
  • Brown
  • 6.20
  • Dawson
  • 7.07
  • Famewo
  • 7.08
  • Iorfa
  • 6.80
  • Palmer
  • 6.98
  • Johnson
  • 6.84
  • Vaulks
  • 6.77
  • Adeniran
  • 6.24
  • Windass
  • 6.97
  • Hunt
  • 6.43
  • Gregory
  • 6.52
  • Smith
  • 7.04

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Cheltenham logo
  • Cheltenham
  • Sheffield Wednesday logo
  • เชฟฯเว้นส์เดย์
  • Cheltenham logo
  • Cheltenham
(22) 16 การทำประตู 27 (45)
(17) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (30)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.7)
24.7 อายุเฉลี่ย 29.1
177 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1.2 (1)
(51%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (57%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Sheffield Wednesday logo
  • เชฟฯเว้นส์เดย์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 S. Wednesday 17 7 3 58
18 Cheltenham 8 4 14 28

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Cheltenham
Sheff Wed
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ben Heneghan ลงไม่ได้ 7.21
Barry Bannan ลงไม่ได้ 7.44
George Byers ลงไม่ได้ 6.98
Reece James ลงไม่ได้ 6.86
Michael Ihiekwe ลงไม่ได้ 6.97

บทวิเคราะห์

1
Cheltenham
2
Sheff Wed

League One Milton Keynes Dons VS Shrewsbury 25-01-2023

Milton Keynes Dons
3-4-3
Shrewsbury
3-5-2
  • Cumming
  • 6.56
  • Jules
  • 6.52
  • Lewington
  • 6.52
  • O'Hora
  • 6.64
  • Harvie
  • 6.74
  • Devoy
  • 6.31
  • McEachran
  • 6.71
  • Lawrence
  • 6.50
  • Barry
  • 6.35
  • Grigg
  • 6.32
  • Eisa
  • 6.45
  • Marosi
  • 6.46
  • Flanagan
  • 6.80
  • Dunkley
  • 6.93
  • Pennington
  • 6.70
  • Shipley
  • 6.89
  • Phillips
  • 6.90
  • Leahy
  • 7.11
  • Winchester
  • 6.43
  • Moore
  • 6.65
  • Saydee
  • 6.72
  • Street
  • 6.47

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Milton Keynes Dons logo
  • Milton Keynes Dons
  • Shrewsbury logo
  • Shrewsbury
  • Milton Keynes Dons logo
  • Milton Keynes Dons
(25) 13 การทำประตู 24 (32)
(16) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (21)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
25.6 อายุเฉลี่ย 26.2
183.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.9
(0.7) 0.7 การยิงประตู 1 (0.8)
(50%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (51%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • Shrewsbury logo
  • Shrewsbury
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 Shrewsbury 10 5 11 35
19 M.K. Dons 7 4 15 25

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Milton Keynes Dons
Shrewsbury
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Julien Da Costa ลงไม่ได้ 6.49
Daniel Udoh ลงไม่ได้ 6.02
George Nurse ลงไม่ได้ 6.84

บทวิเคราะห์

1
Milton Keynes Dons
1
Shrewsbury

League One Wycombe VS Oxford 25-01-2023

Wycombe
4-2-3-1
Oxford
3-5-2
  • Stryjek
  • 7.02
  • Obita
  • 6.68
  • Mawson
  • 7.26
  • Grimmer
  • 6.72
  • McCarthy
  • 6.43
  • Wing
  • 7.03
  • Scowen
  • 7.36
  • McCleary
  • 6.71
  • Mehmeti
  • 6.79
  • Wheeler
  • 7.00
  • Hanlan
  • 6.24
  • Eastwood
  • 6.48
  • Brown
  • 7.05
  • Moore
  • 7.13
  • Long
  • 6.86
  • Fleming
  • 6.5
  • McGuane
  • 6.46
  • Bate
  • 6.79
  • Brannagan
  • 6.88
  • Anderson
  • 6.59
  • Wildschut
  • 6.32
  • Bodin
  • 6.58

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Wycombe logo
  • Wycombe
  • Oxford logo
  • Oxford
  • Wycombe logo
  • Wycombe
(33) 24 การทำประตู 16 (33)
(21) 19 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (14)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
28.1 อายุเฉลี่ย 26.5
183.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.4
(0.8) 1 การยิงประตู 1.1 (1)
(53%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 60% (51%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.4) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.7)
  • Oxford logo
  • Oxford
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 Wycombe 11 5 10 38
10 Oxford 9 8 9 35

บทวิเคราะห์

2
Wycombe
0
Oxford

League One อิปสวิช VS Morecambe 25-01-2023

อิปสวิช
3-4-2-1
Morecambe
3-5-2
  • Walton
  • 6.50
  • Donacien
  • 6.68
  • Woolfenden
  • 6.74
  • Burgess
  • 6.71
  • Davis
  • 7.22
  • Morsy
  • 7.13
  • Evans
  • 7.24
  • Burns
  • 6.92
  • Chaplin
  • 6.95
  • Harness
  • 6.74
  • Ladapo
  • 6.66
  • Ripley
  • 6.96
  • Rawson
  • 6.90
  • Bedeau
  • 6.59
  • Delaney
  • 6.84
  • Mayor
  • 6.56
  • Weir
  • 6.95
  • Shaw
  • 6.91
  • Gibson
  • 6.70
  • Cooney
  • 6.68
  • Stockton
  • 6.33
  • Phillips
  • 6.71

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Ipswich logo
  • อิปสวิช
  • Morecambe logo
  • Morecambe
  • Ipswich logo
  • อิปสวิช
(48) 37 การทำประตู 21 (25)
(30) 26 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (18)
(6.5) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
27 อายุเฉลี่ย 23.5
179.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 187.2
(1.1) 1.3 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(52%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (52%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.1) 0.9 การแย่งลูก 1.1 (1.5)
  • Morecambe logo
  • Morecambe
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 อิปสวิช 14 9 4 51
21 Morecambe 5 9 11 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

อิปสวิช
Morecambe
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dominic Ball ลงไม่ได้ 6.54
Panutche Camará ลงไม่ได้ 6
Tyreece John-Jules ลงไม่ได้ 6.39
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Courtney Duffus ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
อิปสวิช
0
Morecambe

League One Exeter VS Barnsley 25-01-2023

Exeter
3-4-1-2
Barnsley
3-5-2
  • Blackman
  • 6.59
  • Hartridge
  • 6.74
  • Diabate
  • 6.82
  • Sweeney
  • 6.71
  • Caprice
  • 6.48
  • Kite
  • 6.64
  • Collins
  • 6.88
  • Key
  • 6.70
  • Chauke
  • 6.18
  • Nombe
  • 6.80
  • Brown
  • 7.04
  • Collins
  • 6.40
  • Kitching
  • 6.76
  • Andersen
  • 6.95
  • Thomas
  • 6.94
  • Cadden
  • 6.63
  • Connell
  • 6.82
  • Kane
  • 6.71
  • Phillips
  • 6.70
  • Williams
  • 6.92
  • Aitchison
  • 6.39
  • Norwood
  • 6.56

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Exeter logo
  • Exeter
  • Barnsley logo
  • Barnsley
  • Exeter logo
  • Exeter
(39) 30 การทำประตู 18 (33)
(28) 19 การส่งบอลให้ทำประตู 21 (27)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
24.6 อายุเฉลี่ย 24.3
182.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.9
(0.8) 0.8 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(42%) 42% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (51%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.2)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 0.9 (0.9)
  • Barnsley logo
  • Barnsley
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 Barnsley 13 4 8 43
12 Exeter 9 8 10 35

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Exeter
Barnsley
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kyle Taylor ลงไม่ได้ N/A
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
Exeter
2
Barnsley

League One โบลตัน VS Forest Green 25-01-2023

โบลตัน
3-4-1-2
Forest Green
3-4-1-2
  • Trafford
  • 6.89
  • Toal
  • 7.25
  • Aimson
  • 7.2
  • Thomason
  • 6.51
  • Williams
  • 6.48
  • Morley
  • 6.77
  • Dempsey
  • 6.65
  • Bradley
  • 6.87
  • Lee
  • 6.78
  • Charles
  • 6.56
  • N'Lundulu
  • 6.32
  • Doohan
  • 5.77
  • Cargill
  • 6.46
  • Casey
  • 6.39
  • Bernard
  • 6.18
  • Boyes
  • 6.73
  • Stevenson
  • 6.35
  • McGeouch
  • 6.60
  • O'Keeffe
  • 6.68
  • McAllister
  • 6.30
  • Hendry
  • 6.50
  • March
  • 6.44

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bolton logo
  • โบลตัน
  • Forest Green logo
  • Forest Green
  • Bolton logo
  • โบลตัน
(33) 23 การทำประตู 7 (23)
(21) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (17)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.4 (6.4)
24.7 อายุเฉลี่ย 24.7
181.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.6
(0.8) 1 การยิงประตู 0.6 (0.7)
(48%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (47%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.5)
  • Forest Green logo
  • Forest Green
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 โบลตัน 12 8 7 44
24 F. Green 5 6 16 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

โบลตัน
Forest Green
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lloyd Isgrove ลงไม่ได้ 6.28
Jack Iredale ลงไม่ได้ 6.79
Jón Bödvarsson ลงไม่ได้ 6.42
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Matt Stevens อาจจะลงได้ 5.96

บทวิเคราะห์

1
โบลตัน
1
Forest Green

League One Port Vale VS ดาร์บี้ 25-01-2023

Port Vale
3-4-1-2
ดาร์บี้
4-4-2
  • Stevens
  • 6.43
  • Jones
  • 6.53
  • Smith
  • 6.76
  • Cass
  • 6.46
  • Benning
  • 6.60
  • Garrity
  • 6.78
  • Conlon
  • 6.66
  • Robinson
  • 6.23
  • Holden
  • 6.14
  • Harrison
  • 7.13
  • Massey
  • 6.52
  • Wildsmith
  • 6.77
  • Sibley
  • 6.67
  • Cashin
  • 7.49
  • Forsyth
  • 6.75
  • Smith
  • 6.47
  • Barkhuizen
  • 6.77
  • Bird
  • 6.8
  • Hourihane
  • 7.09
  • Mendez-Laing
  • 7.10
  • McGoldrick
  • 7.02
  • Collins
  • 6.72

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Port Vale logo
  • Port Vale
  • Derby logo
  • ดาร์บี้
  • Port Vale logo
  • Port Vale
(26) 14 การทำประตู 32 (37)
(16) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 22 (29)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.7)
25.9 อายุเฉลี่ย 28.4
178.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.1
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1.2 (0.9)
(51%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (51%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Derby logo
  • ดาร์บี้
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 ดาร์บี้ 13 8 5 47
13 P. Vale 10 5 10 35

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Port Vale
ดาร์บี้
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joseph Anang ลงไม่ได้ N/A
James Chester ลงไม่ได้ 7.31

บทวิเคราะห์

2
Port Vale
2
ดาร์บี้

League One Burton VS Peterborough 25-01-2023

Burton
3-5-2
Peterborough
3-4-2-1
  • Garratt
  • 6.32
  • Ndaba
  • 6.54
  • Mariappa
  • 6.53
  • Brayford
  • 6.48
  • Borthwick-Jackson
  • 6.50
  • Oshilaja
  • 6.66
  • Taylor
  • 6.84
  • Onyango
  • 6.37
  • Hamer
  • 6.81
  • Smith
  • 6.33
  • Adeboyejo
  • 6.53
  • Blackmore
  • 6.49
  • Watts
  • 6.46
  • Kent
  • 6.75
  • Edwards
  • 6.72
  • Burrows
  • 6.67
  • Kyprianou
  • 6.42
  • Taylor
  • 6.95
  • Ward
  • 7.14
  • Jones
  • 6.42
  • Poku
  • 7.01
  • Clarke-Harris
  • 7.31

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Burton logo
  • Burton
  • Peterborough logo
  • Peterborough
  • Burton logo
  • Burton
(32) 19 การทำประตู 29 (40)
(19) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 20 (31)
(6.3) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
26.3 อายุเฉลี่ย 22.9
182.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.7
(0.9) 0.8 การยิงประตู 1.2 (0.9)
(52%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (47%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.2) 0.8 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Peterborough logo
  • Peterborough
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 Peterborough 12 2 11 38
23 Burton 5 7 14 22

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Burton
Peterborough
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Conor Shaughnessy ลงไม่ได้ 5.98
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Oliver Norburn ลงไม่ได้ N/A
Harvey Cartwright ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

0
Burton
1
Peterborough

League One Fleetwood VS Portsmouth 25-01-2023

Fleetwood
4-3-3
Portsmouth
4-3-3
  • Lynch
  • 6.59
  • Andrew
  • 6.76
  • Nsiala
  • 6.96
  • Earl
  • 6.76
  • Rooney
  • 7.20
  • Vela
  • 6.75
  • Warrington
  • 6.61
  • Sarpong-Wiredu
  • 6.70
  • Omochere
  • 6.45
  • Muskwe
  • 6.57
  • Hayes
  • 6.25
  • Macey
  • 7.44
  • Ogilvie
  • 6.76
  • Towler
  • 6.82
  • Raggett
  • 6.82
  • Swanson
  • 6.77
  • Tunnicliffe
  • 6.38
  • Pack
  • 6.83
  • Morrell
  • 6.48
  • Morrison
  • 6.54
  • Bishop
  • 6.97
  • Dale
  • 6.52

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Fleetwood logo
  • Fleetwood
  • Portsmouth logo
  • Portsmouth
  • Fleetwood logo
  • Fleetwood
(28) 13 การทำประตู 20 (30)
(21) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (20)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
25.3 อายุเฉลี่ย 26.9
186.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.1
(0.9) 0.9 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(49%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (55%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.2)
(1.4) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Portsmouth logo
  • Portsmouth
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
15 Portsmouth 8 10 6 34
17 Fleetwood 6 11 9 29

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Fleetwood
Portsmouth
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joe Rafferty ลงไม่ได้ 6.59
Michael Jacobs ลงไม่ได้ 6.78
Louis Thompson ลงไม่ได้ 6.26

บทวิเคราะห์

1
Fleetwood
2
Portsmouth

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ ลาซิโอ VS มิลาน 25-01-2023

ลาซิโอ
4-3-3
มิลาน
4-2-3-1
  • Provedel
  • 6.90
  • Marusic
  • 6.69
  • Romagnoli
  • 6.98
  • Casale
  • 6.85
  • Lazzari
  • 6.62
  • Alberto
  • 6.76
  • Cataldi
  • 6.66
  • Milinkovic-Savic
  • 7.33
  • Zaccagni
  • 7.19
  • Anderson
  • 7.07
  • Pedro
  • 6.54
  • Tatarusanu
  • 6.65
  • Hernández
  • 6.92
  • Tomori
  • 6.90
  • Kalulu
  • 6.57
  • Calabria
  • 6.97
  • Tonali
  • 7.00
  • Bennacer
  • 7.08
  • Leão
  • 7.18
  • Díaz
  • 6.77
  • Saelemaekers
  • 6.27
  • Giroud
  • 6.93

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Lazio logo
  • ลาซิโอ
  • AC Milan logo
  • มิลาน
  • Lazio logo
  • ลาซิโอ
(30) 21 การทำประตู 25 (33)
(23) 19 การส่งบอลให้ทำประตู 22 (28)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
28.6 อายุเฉลี่ย 26
182 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.8
(0.8) 0.8 การยิงประตู 1.4 (1)
(50%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 59% (55%)
(0.6) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.6)
  • AC Milan logo
  • มิลาน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 มิลาน 11 5 2 38
5 ลาซิโอ 10 4 4 34

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ลาซิโอ
มิลาน
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mohamed Fares ลงไม่ได้ N/A
Mario Gila ลงไม่ได้ 6.27
Ciro Immobile ลงไม่ได้ 7.04
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mike Maignan ลงไม่ได้ 6.75
Zlatan Ibrahimovic ลงไม่ได้ N/A
Alessandro Florenzi ลงไม่ได้ 6.5
Fodé Ballo-Touré ลงไม่ได้ 6.88

บทวิเคราะห์

0
ลาซิโอ
1
มิลาน

แชมเปี้ยนชิพ Coventry VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ 25-01-2023

Coventry
3-5-2
ฮัดเดอร์ฟิลด์
3-4-3
  • Moore
  • 5.78
  • Hyam
  • 6.4
  • McFadzean
  • 6.73
  • Panzo
  • 6.73
  • Bidwell
  • 6.50
  • Sheaf
  • 6.65
  • Allen
  • 6.34
  • Palmer
  • 6.47
  • Dabo
  • 6.40
  • Gyökeres
  • 6.80
  • Godden
  • 7.06
  • Nicholls
  • 7.14
  • Nakayama
  • 6.82
  • Hogg
  • 6.49
  • Turton
  • 6.28
  • Ruffels
  • 6.55
  • Russell
  • 6.41
  • Rudoni
  • 6.50
  • Hayden
  • 6.34
  • Thomas
  • 6.53
  • Ward
  • 6.55
  • Koroma
  • 6.00

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Coventry logo
  • Coventry
  • Huddersfield logo
  • ฮัดเดอร์ฟิลด์
  • Coventry logo
  • Coventry
(5) 5 การทำประตู 3 (7)
(3) 3 การส่งบอลให้ทำประตู 4 (6)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.5)
27.3 อายุเฉลี่ย 25.6
184.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.5
(1.2) 1.1 การยิงประตู 0.8 (0.9)
(45%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (50%)
(0.9) 0.9 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.5)
(1.3) 1.4 การแย่งลูก 0.8 (0.9)
  • Huddersfield logo
  • ฮัดเดอร์ฟิลด์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
23 ฮัดเดอร์ฟิลด์ 1 1 4 4
24 Coventry 0 1 3 1

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Coventry
ฮัดเดอร์ฟิลด์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Callum O'Hare ลงไม่ได้ N/A
Gustavo Hamer ลงไม่ได้ 6.24
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
David Kasumu ลงไม่ได้ 6.06
Matthew Pearson ลงไม่ได้ N/A
Tom Lees ลงไม่ได้ 6.32

บทวิเคราะห์

2
Coventry
0
ฮัดเดอร์ฟิลด์

บุนเดสลีกา ฮอฟเฟนไฮม์ VS สตุ๊ตการ์ท 25-01-2023

ฮอฟเฟนไฮม์
3-4-1-2
สตุ๊ตการ์ท
4-1-4-1
  • Baumann
  • 6.76
  • Nsoki
  • 6.35
  • Quaresma
  • 6.16
  • Vogt
  • 6.45
  • Angeliño
  • 6.78
  • Geiger
  • 6.63
  • Baumgartner
  • 6.91
  • Skov
  • 6.68
  • Kramaric
  • 6.50
  • Bebou
  • 7.19
  • Dabbur
  • 6.66
  • Müller
  • 6.30
  • Ito
  • 6.64
  • Anton
  • 6.70
  • Mavropanos
  • 7.24
  • Stenzel
  • 6.31
  • Karazor
  • 6.44
  • Tomás
  • 6.53
  • Ahamada
  • 6.48
  • Endo
  • 7.01
  • Mvumpa
  • 6.74
  • Guirassy
  • 6.63

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hoffenheim logo
  • ฮอฟเฟนไฮม์
  • VfB Stuttgart logo
  • สตุ๊ตการ์ท
  • Hoffenheim logo
  • ฮอฟเฟนไฮม์
(23) 16 การทำประตู 17 (19)
(18) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (16)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
26.7 อายุเฉลี่ย 24.5
182.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 186.5
(1) 1.3 การยิงประตู 1.1 (1)
(48%) 42% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (53%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(0.9) 1 การแย่งลูก 1.3 (1.3)
  • VfB Stuttgart logo
  • สตุ๊ตการ์ท
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
13 ฮอฟเฟนไฮม์ 5 3 8 18
16 V. Stuttgart 3 6 7 15

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ฮอฟเฟนไฮม์
Stuttgart
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jacob Bruun Larsen ลงไม่ได้ 6.19
Grischa Prömel ลงไม่ได้ 6.66
Ozan Kabak ลงไม่ได้ 6.92
Kevin Akpoguma อาจจะลงได้ 6.59
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dan-Axel Zagadou ลงไม่ได้ 6.32
Borna Sosa อาจจะลงได้ 6.9

บทวิเคราะห์

2
ฮอฟเฟนไฮม์
2
Stuttgart

บุนเดสลีกา บาเยิร์น มิวนิค VS FC Koln 25-01-2023

บาเยิร์น มิวนิค
4-2-3-1
FC Koln
4-5-1
  • Sommer
  • 6.51
  • Davies
  • 7.04
  • Upamecano
  • 6.94
  • Ligt
  • 6.81
  • Pavard
  • 7.15
  • Goretzka
  • 7.04
  • Kimmich
  • 7.62
  • Sané
  • 7.25
  • Musiala
  • 7.54
  • Gnabry
  • 7.32
  • Choupo-Moting
  • 7.30
  • Schwäbe
  • 6.28
  • Hector
  • 7.00
  • Chabot
  • 7.37
  • Hübers
  • 6.63
  • Schmitz
  • 6.45
  • Kainz
  • 7.09
  • Ljubicic
  • 6.68
  • Skhiri
  • 6.95
  • Duda
  • 6.21
  • Maina
  • 6.59
  • Tigges
  • 6.90

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bayern Munich logo
  • บาเยิร์น มิวนิค
  • FC Koln logo
  • FC Koln
  • Bayern Munich logo
  • บาเยิร์น มิวนิค
(49) 36 การทำประตู 18 (25)
(34) 20 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (16)
(6.9) 7.1 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
26.3 อายุเฉลี่ย 26.7
183.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.2
(1.3) 1.5 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(54%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (52%)
(1) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.3 (1.6)
  • FC Koln logo
  • FC Koln
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 B. Munich 10 5 1 35
11 FC Koln 5 5 6 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Bayern
FC Koln
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lucas Hernández ลงไม่ได้ 6.63
Bouna Sarr ลงไม่ได้ N/A
Sadio Mané ลงไม่ได้ 7.17
Manuel Neuer ลงไม่ได้ 6.82
Noussair Mazraoui ลงไม่ได้ 6.77
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Luca Kilian ลงไม่ได้ 6.24
Sebastian Andersson ลงไม่ได้ N/A
Dimitris Limnios ลงไม่ได้ N/A
Mark Uth ลงไม่ได้ 6.06
Kristian Pedersen ลงไม่ได้ 6.47
Jan Thielmann ลงไม่ได้ 6.6
Florian Dietz อาจจะลงได้ 6.3

บทวิเคราะห์

2
Bayern
1
FC Koln

บุนเดสลีกา แฮร์ธา เบอร์ลิน VS โวล์ฟสบวร์ก 25-01-2023

แฮร์ธา เบอร์ลิน
4-5-1
โวล์ฟสบวร์ก
4-1-4-1
  • Christensen
  • 6.56
  • Mittelstädt
  • 6.70
  • Kempf
  • 6.84
  • Rogel
  • 6.29
  • Kenny
  • 6.73
  • Boëtius
  • 6.32
  • Serdar
  • 6.89
  • Tousart
  • 6.84
  • Lukébakio
  • 7.13
  • Richter
  • 6.55
  • Kanga
  • 6.59
  • Casteels
  • 7.00
  • Ven
  • 6.69
  • Lacroix
  • 6.62
  • Bornauw
  • 6.59
  • Baku
  • 6.89
  • Arnold
  • 7.22
  • Wimmer
  • 7.14
  • Gerhardt
  • 6.82
  • Nmecha
  • 6.82
  • Kaminski
  • 6.50
  • Wind
  • 6.84

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hertha Berlin logo
  • แฮร์ธา เบอร์ลิน
  • Wolfsburg logo
  • โวล์ฟสบวร์ก
  • Hertha Berlin logo
  • แฮร์ธา เบอร์ลิน
(20) 18 การทำประตู 20 (28)
(12) 4 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (23)
(6.4) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
25.2 อายุเฉลี่ย 23.8
183.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 186.7
(0.9) 1 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(51%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (52%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.4) 1.1 การแย่งลูก 0.9 (1.1)
  • Wolfsburg logo
  • โวล์ฟสบวร์ก
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 โวล์ฟสบวร์ก 7 5 4 26
17 H. Berlin 3 5 8 14

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

แฮร์ธา เบอร์ลิน
โวล์ฟสบวร์ก
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kelian Nsona ลงไม่ได้ N/A
Chidera Ejuke ลงไม่ได้ 6.56
Robert Kwasigroch อาจจะลงได้ N/A
Florian Niederlechner อาจจะลงได้ N/A
Stevan Jovetic อาจจะลงได้ 6.52
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Paulo Otávio ลงไม่ได้ 7.07
Lukas Nmecha อาจจะลงได้ 6.61
Josip Brekalo อาจจะลงได้ 6.33

บทวิเคราะห์

0
แฮร์ธา เบอร์ลิน
1
โวล์ฟสบวร์ก

พรีเมียร์ดัตช์ FC Emmen VS พีเอสวี 25-01-2023

FC Emmen
4-2-3-1
พีเอสวี
4-2-3-1
  • Hart
  • 6.42
  • Dirksen
  • 6.46
  • Veldmate
  • 6.61
  • Araujo
  • 6.59
  • Bouchouari
  • 6.73
  • Vlak
  • 6.37
  • Veendorp
  • 6.45
  • Diemers
  • 6.73
  • Messaoudi
  • 6.48
  • Romeny
  • 6.48
  • Zivkovic
  • 6.56
  • Benítez
  • 6.69
  • Mwene
  • 6.69
  • Obispo
  • 6.93
  • Branthwaite
  • 6.60
  • Teze
  • 6.76
  • Sangaré
  • 7.23
  • Gutiérrez
  • 6.74
  • Ghazi
  • 6.64
  • Til
  • 6.77
  • Simons
  • 7.54
  • Jong
  • 7.05

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • FC Emmen logo
  • FC Emmen
  • PSV Eindhoven logo
  • พีเอสวี
  • FC Emmen logo
  • FC Emmen
(14) 12 การทำประตู 29 (43)
(10) 4 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (31)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.8)
25.8 อายุเฉลี่ย 25.4
183.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.8
(0.8) 1 การยิงประตู 1.3 (1.3)
(48%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (53%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.8 (0.5)
(1.3) 1.3 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • PSV Eindhoven logo
  • พีเอสวี
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 P. Eindhoven 11 2 4 35
16 FC Emmen 2 6 9 12

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

FC Emmen
พีเอสวี
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lorenzo Burnet ลงไม่ได้ 6.39
Maikel Kieftenbeld ลงไม่ได้ 5.23
Jeff Hardeveld ลงไม่ได้ 6.67
Metehan Güçlü ลงไม่ได้ 6.22
Mart Lieder ลงไม่ได้ N/A
Gonzalo Sánchez ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Olivier Boscagli ลงไม่ได้ N/A
Kjell Peersman ลงไม่ได้ N/A
Sávio ลงไม่ได้ 6.47
Fodé Fofana ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

0
FC Emmen
2
พีเอสวี

บุนเดสลีกา ชาลเก้ 04 VS RB Leipzig 25-01-2023

ชาลเก้ 04
4-5-1
RB Leipzig
4-2-3-1
  • Schwolow
  • 6.37
  • Brunner
  • 6.51
  • Yoshida
  • 6.62
  • Matriciani
  • 6.49
  • Uronen
  • 6.08
  • Mohr
  • 6.49
  • Bülter
  • 6.42
  • Latza
  • 6.08
  • Krauß
  • 6.63
  • Drexler
  • 6.33
  • Terodde
  • 6.58
  • Blaswich
  • 6.63
  • Halstenberg
  • 6.64
  • Gvardiol
  • 6.39
  • Orbán
  • 7.21
  • Klostermann
  • 6.52
  • Schlager
  • 6.72
  • Laimer
  • 6.64
  • Szoboszlai
  • 7.24
  • Forsberg
  • 6.41
  • Olmo
  • 6.79
  • Silva
  • 6.62

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Schalke 04 logo
  • ชาลเก้ 04
  • RB Leipzig logo
  • RB Leipzig
  • Schalke 04 logo
  • ชาลเก้ 04
(12) 9 การทำประตู 11 (31)
(8) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (19)
(6.3) 6.4 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
28.9 อายุเฉลี่ย 26.6
184.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.6
(0.9) 0.8 การยิงประตู 1 (1)
(47%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (50%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • RB Leipzig logo
  • RB Leipzig
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 RB Leipzig 8 5 3 29
18 S. 04 2 3 11 9

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Schalke
RBL
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sepp van den Berg ลงไม่ได้ 6.35
Sebastian Polter ลงไม่ได้ 6.3
Justin Heekeren ลงไม่ได้ N/A
Niklas Tauer ลงไม่ได้ N/A
Dominick Drexler อาจจะลงได้ 6.33
Thomas Ouwejan อาจจะลงได้ 6.46
Marcin Kaminski อาจจะลงได้ 6.71
Rodrigo Zalazar อาจจะลงได้ 6.48
Leo Greiml อาจจะลงได้ 5.94
Alex Král อาจจะลงได้ 6.32
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Péter Gulácsi ลงไม่ได้ 6.54
Christopher Nkunku ลงไม่ได้ 7.43
David Raum อาจจะลงได้ 6.53
Abdou Diallo อาจจะลงได้ 7.12

บทวิเคราะห์

0
Schalke
2
RBL

Liga Portugal Boavista VS Chaves 24-01-2023

Boavista
5-4-1
Chaves
4-3-3
  • Bracali
  • 6.85
  • Mangas
  • 6.10
  • Cannon
  • 6.32
  • Abascal
  • 6.64
  • Bruno
  • 6.53
  • Malheiro
  • 6.90
  • Gorré
  • 6.56
  • Pérez
  • 6.59
  • Makouta
  • 6.60
  • Lourenço
  • 6.47
  • Njie
  • 6.78
  • Vítor
  • 7.08
  • Langa
  • 6.81
  • Vitória
  • 6.77
  • Monte
  • 6.75
  • Sylla
  • 6.19
  • Teixeira
  • 6.73
  • Guima
  • 6.70
  • Mendes
  • 6.66
  • Singh
  • 6.13
  • Abass
  • 6.30
  • Arriba
  • 6.39

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Boavista logo
  • Boavista
  • Chaves logo
  • Chaves
  • Boavista logo
  • Boavista
(15) 8 การทำประตู 7 (15)
(11) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (11)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
27 อายุเฉลี่ย 27.1
179.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181
(0.8) 1 การยิงประตู 1 (0.9)
(43%) 43% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (49%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.4) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.1)
  • Chaves logo
  • Chaves
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 Chaves 5 6 5 21
12 Boavista 6 2 7 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Boavista
Chaves
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Filipe Ferreira ลงไม่ได้ 6.27
Adalberto Peñaranda ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Héctor Hernández ลงไม่ได้ 6.7
João Correia อาจจะลงได้ 6.85
Rodrigo Moura อาจจะลงได้ N/A
Sidy Sarr อาจจะลงได้ 6.62
อาจจะลงได้ 6.03

บทวิเคราะห์

1
Boavista
1
Chaves

LaLiga บาเลนเซีย VS อัลเมเรีย 24-01-2023

บาเลนเซีย
4-2-3-1
อัลเมเรีย
4-2-3-1
  • Mamardashvili
  • 6.65
  • Gayà
  • 7.08
  • Özkacar
  • 6.85
  • Paulista
  • 6.47
  • Foulquier
  • 6.23
  • Moriba
  • 6.31
  • Musah
  • 6.55
  • Lino
  • 6.93
  • Almeida
  • 6.85
  • Kluivert
  • 6.58
  • Cavani
  • 6.70
  • Martínez
  • 6.79
  • Akieme
  • 6.55
  • Babic
  • 6.44
  • Chumi
  • 6.31
  • Pozo
  • 6.44
  • Costa
  • 6.42
  • Melero
  • 6.68
  • Ramazani
  • 6.40
  • Robertone
  • 6.82
  • Baptistão
  • 6.65
  • Touré
  • 6.79

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Valencia logo
  • บาเลนเซีย
  • Almeria logo
  • อัลเมเรีย
  • Valencia logo
  • บาเลนเซีย
(23) 12 การทำประตู 12 (18)
(12) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (14)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
25 อายุเฉลี่ย 25.2
180.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.2
(1) 1.2 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(47%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (50%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Almeria logo
  • อัลเมเรีย
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
13 บาเลนเซีย 5 4 7 19
15 อัลเมเรีย 5 3 9 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บาเลนเซีย
อัลเมเรีย
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jaume Doménech ลงไม่ได้ N/A
Nico González ลงไม่ได้ 6.51
Samu Castillejo ลงไม่ได้ 6.63
Mouctar Diakhaby อาจจะลงได้ 6.64
Thierry Correia อาจจะลงได้ 6.71
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kaiky อาจจะลงได้ 6.33

บทวิเคราะห์

1
บาเลนเซีย
1
อัลเมเรีย

พรีเมียร์ลีก ฟูแล่ม VS สเปอร์ส 24-01-2023

ฟูแล่ม
4-2-3-1
สเปอร์ส
3-4-2-1
  • Leno
  • 7.15
  • Robinson
  • 6.59
  • Ream
  • 6.72
  • Diop
  • 6.68
  • Tete
  • 7.00
  • Palhinha
  • 7.04
  • Reed
  • 6.54
  • Willian
  • 6.89
  • Pereira
  • 6.79
  • Cordova-Reid
  • 6.62
  • Mitrovic
  • 7.32
  • Lloris
  • 6.58
  • Lenglet
  • 6.41
  • Dier
  • 6.73
  • Romero
  • 6.62
  • Sessegnon
  • 6.41
  • Bentancur
  • 7.24
  • Højbjerg
  • 7.08
  • Doherty
  • 6.70
  • Kulusevski
  • 7.02
  • Richarlison
  • 6.44
  • Kane
  • 7.49

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Fulham logo
  • ฟูแล่ม
  • Tottenham logo
  • สเปอร์ส
  • Fulham logo
  • ฟูแล่ม
(29) 26 การทำประตู 30 (37)
(18) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (24)
(6.4) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
28.6 อายุเฉลี่ย 27
182.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.6
(0.9) 1.1 การยิงประตู 1.2 (0.9)
(51%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (54%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.6) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.2)
  • Tottenham logo
  • สเปอร์ส
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 สเปอร์ส 10 3 7 33
6 ฟูแล่ม 9 4 7 31

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ฟูแล่ม
สเปอร์ส
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Neeskens Kebano ลงไม่ได้ 6.49
Shane Duffy อาจจะลงได้ 5.96
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lucas Moura ลงไม่ได้ 6.22

บทวิเคราะห์

2
ฟูแล่ม
1
สเปอร์ส

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ อินเตอร์ VS เอ็มโปลี 24-01-2023

อินเตอร์
3-5-2
เอ็มโปลี
4-3-1-2
  • Onana
  • 6.65
  • Bastoni
  • 6.7
  • Acerbi
  • 6.59
  • Skriniar
  • 6.48
  • Dimarco
  • 6.88
  • Mkhitaryan
  • 6.57
  • Çalhanoglu
  • 7.07
  • Asllani
  • 6.13
  • Darmian
  • 6.63
  • Martínez
  • 7.19
  • Dzeko
  • 6.87
  • Vicario
  • 6.95
  • Parisi
  • 6.97
  • Luperto
  • 6.52
  • Winter
  • 6.43
  • Ebuehi
  • 6.63
  • Bandinelli
  • 6.61
  • Henderson
  • 6.24
  • Akpro
  • 6.09
  • Baldanzi
  • 6.68
  • Satriano
  • 6.42
  • Caputo
  • 6.83

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Inter logo
  • อินเตอร์
  • Empoli logo
  • เอ็มโปลี
  • Inter logo
  • อินเตอร์
(37) 23 การทำประตู 10 (16)
(25) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 4 (8)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
28.2 อายุเฉลี่ย 25.4
183 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.5
(0.9) 1.1 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(54%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (46%)
(0.2) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.1) 0.9 การแย่งลูก 1.3 (1.3)
  • Empoli logo
  • เอ็มโปลี
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 อินเตอร์ 12 1 5 37
12 เอ็มโปลี 5 7 6 22

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

อินเตอร์
เอ็มโปลี
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Marcelo Brozovic ลงไม่ได้ 6.67
Samir Handanovic ลงไม่ได้ 6.65
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lorenzo Tonelli ลงไม่ได้ N/A
Mattia Destro ลงไม่ได้ 6.2
Alberto Grassi ลงไม่ได้ 6.57
Ardian Ismajli ลงไม่ได้ 6.94
Razvan Marin ลงไม่ได้ 6.59

บทวิเคราะห์

2
อินเตอร์
0
เอ็มโปลี

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ Bologna VS Cremonese 24-01-2023

Bologna
4-2-3-1
Cremonese
3-5-2
  • Skorupski
  • 6.64
  • Lykogiannis
  • 6.48
  • Lucumí
  • 6.61
  • Soumaoro
  • 6.33
  • Posch
  • 6.88
  • Schouten
  • 6.39
  • Domínguez
  • 6.69
  • Soriano
  • 6.43
  • Ferguson
  • 6.73
  • Orsolini
  • 6.39
  • Zirkzee
  • 6.49
  • Carnesecchi
  • 6.51
  • Lochoshvili
  • 6.44
  • Bianchetti
  • 6.56
  • Ferrari
  • 6.57
  • Valeri
  • 6.48
  • Pickel
  • 6.43
  • Castagnetti
  • 6.47
  • Meïté
  • 6.34
  • Sernicola
  • 6.67
  • Okereke
  • 6.51
  • Dessers
  • 6.31

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bologna logo
  • Bologna
  • Cremonese logo
  • Cremonese
  • Bologna logo
  • Bologna
(23) 11 การทำประตู 10 (13)
(17) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 4 (7)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
26.3 อายุเฉลี่ย 26.5
185.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 186.5
(0.8) 0.8 การยิงประตู 1 (0.9)
(43%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (43%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.6 (1.6)
  • Cremonese logo
  • Cremonese
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 Bologna 6 4 8 22
20 Cremonese 0 7 11 7

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Bologna
Cremonese
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Nicola Sansone ลงไม่ได้ 6.24
Kevin Bonifazi ลงไม่ได้ 6.25
Lorenzo De Silvestri ลงไม่ได้ 6.22
Marko Arnautovic ลงไม่ได้ 6.77
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Christian Acella ลงไม่ได้ N/A
Vlad Chiriches ลงไม่ได้ 6.72

บทวิเคราะห์

1
Bologna
1
Cremonese

ตุรกี คอนยาสปอร์ VS Ankaragucu 24-01-2023

คอนยาสปอร์
4-2-3-1
Ankaragucu
4-1-4-1
  • Sehic
  • 6.63
  • Guilherme
  • 7.20
  • Demirbag
  • 6.65
  • Calvo
  • 6.84
  • Oguz
  • 7.06
  • Paz
  • 6.45
  • Dikmen
  • 6.50
  • Bytyqi
  • 6.60
  • Çekiçi
  • 6.56
  • Michalak
  • 6.24
  • Diouf
  • 7.07
  • Güngördü
  • 6.51
  • Xavier
  • 6.3
  • Radakovic
  • 6.78
  • Çankaya
  • 6.55
  • Üzüm
  • 6.29
  • Cigerci
  • 6.97
  • Beridze
  • 6.59
  • Zahid
  • 6.31
  • Pedrinho
  • 6.45
  • Kilinç
  • 6.69
  • Sowe
  • 6.83

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Konyaspor logo
  • คอนยาสปอร์
  • Ankaragucu logo
  • Ankaragucu
  • Konyaspor logo
  • คอนยาสปอร์
(22) 14 การทำประตู 15 (22)
(13) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (17)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
28.7 อายุเฉลี่ย 26.9
180.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.5
(0.9) 1 การยิงประตู 1.1 (0.8)
(55%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 44% (43%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • Ankaragucu logo
  • Ankaragucu
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 คอนยาสปอร์ 6 9 3 27
14 Ankaragucu 5 4 9 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

คอนยาสปอร์
Ankaragucu
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Cebrail Karayel อาจจะลงได้ 6.14
Amir Hadziahmetovic อาจจะลงได้ 6.96
Muhammet Demir อาจจะลงได้ 6.82
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sitki Imdat ลงไม่ได้ N/A
Nihad Mujakic ลงไม่ได้ 6.47
Taylan Antalyali ลงไม่ได้ 6.53
Lamine Diack ลงไม่ได้ 6.42
Kevin Malcuit อาจจะลงได้ 6.78

บทวิเคราะห์

1
คอนยาสปอร์
1
Ankaragucu

ตุรกี Umraniyespor VS เฟเนบาร์เช่ 24-01-2023

Umraniyespor
4-1-4-1
เฟเนบาร์เช่
4-1-3-2
  • Özdemir
  • 6.3
  • Atasayar
  • 6.47
  • Glumac
  • 6.92
  • Allyson
  • 6.44
  • Popov
  • 6.43
  • Sackey
  • 6.56
  • Gheorghe
  • 6.23
  • Avounou
  • 6.47
  • Göksu
  • 6.4
  • Geraldo
  • 6.67
  • Nayir
  • 7.16
  • Bayindir
  • 6.70
  • Alioski
  • 6.58
  • Szalai
  • 6.60
  • Akaydin
  • 6.76
  • Kadioglu
  • 6.90
  • Arão
  • 7.09
  • Rossi
  • 6.64
  • Crespo
  • 6.87
  • Kahveci
  • 6.80
  • Batshuayi
  • 6.86
  • Valencia
  • 7.48

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Umraniyespor logo
  • Umraniyespor
  • Fenerbahce logo
  • เฟเนบาร์เช่
  • Umraniyespor logo
  • Umraniyespor
(21) 15 การทำประตู 32 (44)
(13) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 16 (27)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.7)
28.8 อายุเฉลี่ย 27.2
183.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.1
(0.9) 0.9 การยิงประตู 1.2 (1)
(59%) 59% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (55%)
(0.6) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.8 (0.7)
(1) 0.8 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Fenerbahce logo
  • เฟเนบาร์เช่
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 เฟเนบาร์เช่ 12 2 4 38
19 Umraniyespor 3 5 10 14

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Umraniyespor
เฟเนบาร์เช่
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Serkan Kirintili ลงไม่ได้ 6.64
Yonathan Del Valle ลงไม่ได้ 6.45
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
João Pedro ลงไม่ได้ 6.37

บทวิเคราะห์

1
Umraniyespor
3
เฟเนบาร์เช่