บุนเดสลีกา ฮอฟเฟนไฮม์ VS กลัดบัค 28-01-2023

ฮอฟเฟนไฮม์
3-4-1-2
กลัดบัค
4-5-1
  • Baumann
  • 6.73
  • Nsoki
  • 6.41
  • Kabak
  • 6.92
  • Quaresma
  • 6.16
  • Angeliño
  • 6.83
  • Geiger
  • 6.63
  • Baumgartner
  • 6.86
  • Kaderábek
  • 6.32
  • Kramaric
  • 6.59
  • Bebou
  • 6.82
  • Dabbur
  • 6.63
  • Omlin
  • 6.38
  • Bensebaïni
  • 6.95
  • Elvedi
  • 6.68
  • Itakura
  • 6.75
  • Scally
  • 6.49
  • Hofmann
  • 7.22
  • Stindl
  • 6.86
  • Weigl
  • 6.54
  • Koné
  • 6.79
  • Plea
  • 6.98
  • Thuram
  • 7.38

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hoffenheim logo
  • ฮอฟเฟนไฮม์
  • Borussia M.Gladbach logo
  • กลัดบัค
  • Hoffenheim logo
  • ฮอฟเฟนไฮม์
(25) 18 การทำประตู 28 (30)
(20) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 22 (23)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
26.3 อายุเฉลี่ย 26.7
181.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.9
(1) 1.2 การยิงประตู 1.2 (0.8)
(49%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (55%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1) 1 การแย่งลูก 0.9 (1.2)
  • Borussia M.Gladbach logo
  • กลัดบัค
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 กลัดบัค 6 4 7 22
13 ฮอฟเฟนไฮม์ 5 4 8 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ฮอฟเฟนไฮม์
กลัดบัค
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jacob Bruun Larsen ลงไม่ได้ 6.19
Grischa Prömel ลงไม่ได้ 6.66
Kevin Akpoguma ลงไม่ได้ 6.59
Dennis Geiger อาจจะลงได้ 6.63
Kevin Vogt อาจจะลงได้ 6.44
Robert Skov อาจจะลงได้ 6.65
Angelo Stiller อาจจะลงได้ 6.32
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jonas Hofmann อาจจะลงได้ 7.22
Christoph Kramer อาจจะลงได้ 6.47
Marcus Thuram อาจจะลงได้ 7.38

บทวิเคราะห์

2
ฮอฟเฟนไฮม์
2
กลัดบัค

บุนเดสลีกา แฮร์ธา เบอร์ลิน VS Union Berlin 28-01-2023

แฮร์ธา เบอร์ลิน
4-5-1
Union Berlin
3-5-2
  • Christensen
  • 6.48
  • Mittelstädt
  • 6.61
  • Kempf
  • 6.80
  • Uremovic
  • 6.25
  • Pekarík
  • 6.04
  • Boëtius
  • 6.32
  • Serdar
  • 6.85
  • Tousart
  • 6.77
  • Lukébakio
  • 7.00
  • Richter
  • 6.51
  • Kanga
  • 6.53
  • Rønnow
  • 7.02
  • Knoche
  • 6.70
  • Leite
  • 6.58
  • Doekhi
  • 7.16
  • Trimmel
  • 6.65
  • Khedira
  • 6.58
  • Haraguchi
  • 6.44
  • Haberer
  • 6.69
  • Juranovic
  • 7.05
  • Becker
  • 6.95
  • Behrens
  • 6.62

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hertha Berlin logo
  • แฮร์ธา เบอร์ลิน
  • Union Berlin logo
  • Union Berlin
  • Hertha Berlin logo
  • แฮร์ธา เบอร์ลิน
(20) 18 การทำประตู 18 (28)
(12) 3 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (21)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
26.2 อายุเฉลี่ย 28.6
183 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.2
(0.8) 1 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(50%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (50%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.2)
(1.3) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Union Berlin logo
  • Union Berlin
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 U. Berlin 10 3 4 33
17 H. Berlin 3 5 9 14

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

แฮร์ธา เบอร์ลิน
Union Berlin
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kelian Nsona ลงไม่ได้ N/A
Chidera Ejuke ลงไม่ได้ 6.56
Agustín Rogel ลงไม่ได้ 6.2
Jonjoe Kenny อาจจะลงได้ 6.67
Stevan Jovetic อาจจะลงได้ 6.52
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Morten Thorsby อาจจะลงได้ 6.33

บทวิเคราะห์

0
แฮร์ธา เบอร์ลิน
1
Union Berlin

บุนเดสลีกา เบรเมน VS โวล์ฟสบวร์ก 28-01-2023

เบรเมน
4-4-2
โวล์ฟสบวร์ก
4-1-4-1
  • Pavlenka
  • 6.48
  • Friedl
  • 6.61
  • Pieper
  • 6.50
  • Veljkovic
  • 6.64
  • Weiser
  • 6.92
  • Jung
  • 6.56
  • Groß
  • 6.41
  • Gruev
  • 6.37
  • Bittencourt
  • 6.38
  • Füllkrug
  • 7.35
  • Ducksch
  • 6.92
  • Casteels
  • 7.00
  • Otávio
  • 7.07
  • Ven
  • 6.74
  • Bornauw
  • 6.67
  • Baku
  • 6.93
  • Arnold
  • 7.30
  • Wimmer
  • 7.24
  • Gerhardt
  • 6.82
  • Svanberg
  • 6.62
  • Kaminski
  • 6.53
  • Wind
  • 6.96

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Werder Bremen logo
  • เบรเมน
  • Wolfsburg logo
  • โวล์ฟสบวร์ก
  • Werder Bremen logo
  • เบรเมน
(26) 22 การทำประตู 21 (33)
(19) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 20 (26)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
27.8 อายุเฉลี่ย 24.5
185.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.9
(0.7) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(51%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (52%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.4) 1.1 การแย่งลูก 0.9 (1.3)
  • Wolfsburg logo
  • โวล์ฟสบวร์ก
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 โวล์ฟสบวร์ก 8 5 4 29
11 W. Bremen 6 3 8 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เบรเมน
โวล์ฟสบวร์ก
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Romano Schmid ลงไม่ได้ 6.43
Felix Agu ลงไม่ได้ 5.91
Eduardo dos Santos Haesler อาจจะลงได้ N/A
Amos Pieper อาจจะลงได้ 6.5
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lukas Nmecha อาจจะลงได้ 6.61
Josip Brekalo อาจจะลงได้ 6.33
Felix Nmecha อาจจะลงได้ 6.82

บทวิเคราะห์

0
เบรเมน
2
โวล์ฟสบวร์ก

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ เอ็มโปลี VS โตริโน 28-01-2023

เอ็มโปลี
4-3-1-2
โตริโน
3-4-2-1
  • Vicario
  • 6.95
  • Cacace
  • 6.38
  • Luperto
  • 6.55
  • Winter
  • 6.50
  • Ebuehi
  • 6.67
  • Bandinelli
  • 6.64
  • Marin
  • 6.59
  • Akpro
  • 6.17
  • Baldanzi
  • 6.72
  • Caputo
  • 6.77
  • Satriano
  • 6.39
  • Milinkovic-Savic
  • 6.61
  • Rodríguez
  • 6.64
  • Buongiorno
  • 6.56
  • Zima
  • 6.36
  • Vojvoda
  • 6.47
  • Adopo
  • 6.27
  • Ricci
  • 6.59
  • Singo
  • 6.52
  • Vlasic
  • 6.71
  • Miranchuk
  • 6.62
  • Seck
  • 6.39

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Empoli logo
  • เอ็มโปลี
  • Torino logo
  • โตริโน
  • Empoli logo
  • เอ็มโปลี
(17) 10 การทำประตู 8 (19)
(9) 4 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (14)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.5)
25.4 อายุเฉลี่ย 24.1
182.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.7
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(47%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (48%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 0.8 (0.8)
  • Torino logo
  • โตริโน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 โตริโน 7 5 7 26
10 เอ็มโปลี 6 7 6 25

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เอ็มโปลี
โตริโน
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lorenzo Tonelli ลงไม่ได้ N/A
Mattia Destro ลงไม่ได้ 6.2
Alberto Grassi ลงไม่ได้ 6.57
Ardian Ismajli ลงไม่ได้ 6.94
Fabiano Parisi ลงไม่ได้ 6.98
Liam Henderson ลงไม่ได้ 6.28
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Pietro Pellegri ลงไม่ได้ 6.21
Ola Aina ลงไม่ได้ 6.74
Sasa Lukic ลงไม่ได้ 6.58
Valentino Lazaro ลงไม่ได้ 6.56
Perr Schuurs ลงไม่ได้ 6.6

บทวิเคราะห์

1
เอ็มโปลี
1
โตริโน

ตุรกี Hatayspor VS แทรปซอนสปอร์ 28-01-2023

Hatayspor
4-2-3-1
แทรปซอนสปอร์
4-1-4-1
  • Kardesler
  • 6.77
  • Adekugbe
  • 6.46
  • Bekaroglu
  • N/A
  • Ergün
  • 6.52
  • Çörekçi
  • 6.59
  • Aabid
  • 6.12
  • Boudjemaa
  • 6.28
  • Lobzhanidze
  • 6.40
  • Ribeiro
  • 6.41
  • Atsu
  • 6
  • Yildirim
  • 6.47
  • Çakir
  • 6.54
  • Elmali
  • 6.72
  • Denswil
  • 6.58
  • Bartra
  • 7.15
  • Larsen
  • 6.44
  • Siopis
  • 6.56
  • Trézéguet
  • 7.07
  • Yazici
  • 6.12
  • Bakasetas
  • 7.40
  • Bardhi
  • 6.57
  • Djaniny
  • 6.44

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hatayspor logo
  • Hatayspor
  • Trabzonspor logo
  • แทรปซอนสปอร์
  • Hatayspor logo
  • Hatayspor
(15) 5 การทำประตู 20 (29)
(11) 4 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (14)
(6.3) 6.4 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
28.2 อายุเฉลี่ย 28
179.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182
(0.7) 0.6 การยิงประตู 1.2 (1.1)
(52%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (51%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.3) 1 การแย่งลูก 0.9 (1)
  • Trabzonspor logo
  • แทรปซอนสปอร์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 แทรปซอนสปอร์ 10 5 4 35
17 Hatayspor 4 5 9 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Hatayspor
แทรปซอนสปอร์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kévin Soni ลงไม่ได้ 6.39
Burak Öksüz อาจจะลงได้ 6.45
Simon Falette ลงไม่ได้ 6.06
Ognjen Vranjes ลงไม่ได้ 6.47
Ayoub El Kaabi ลงไม่ได้ 6.62
Kevin Varga ลงไม่ได้ 6.26
Recep Burak Yilmaz อาจจะลงได้ 6.54
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dorukhan Toköz ลงไม่ได้ 6.6
Edin Visca ลงไม่ได้ 6.56
Maximiliano Gómez อาจจะลงได้ 6.96
Abdülkadir Ömür อาจจะลงได้ 6.66

บทวิเคราะห์

0
Hatayspor
3
แทรปซอนสปอร์

ตุรกี Ankaragucu VS Gaziantep FK 28-01-2023

Ankaragucu
4-1-4-1
Gaziantep FK
4-2-3-1
  • Akkan
  • 6.22
  • Xavier
  • 6.39
  • Radakovic
  • 6.77
  • Mujakic
  • 6.49
  • Üzüm
  • 6.40
  • Diack
  • 6.42
  • Chatzigiovanis
  • 6.20
  • Antalyali
  • 6.51
  • Cigerci
  • 6.94
  • Kilinç
  • 6.70
  • Sowe
  • 6.85
  • Güvenç
  • 6.85
  • Pehlivan
  • 6.24
  • Djilobodji
  • 6.63
  • Tosça
  • 6.20
  • Kitsiou
  • 6.93
  • Jevtovic
  • 6.77
  • Merkel
  • 6.49
  • Eskihellaç
  • 6.50
  • Maxim
  • 7.25
  • Markovic
  • 6.37
  • Figueiredo
  • 6.78

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Ankaragucu logo
  • Ankaragucu
  • Gaziantep FK logo
  • Gaziantep FK
  • Ankaragucu logo
  • Ankaragucu
(23) 14 การทำประตู 17 (25)
(18) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (19)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
26.3 อายุเฉลี่ย 29.4
183.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.7
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1 (0.7)
(43%) 43% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (49%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Gaziantep FK logo
  • Gaziantep FK
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 Ankaragucu 6 4 9 22
14 G. FK 4 7 8 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Ankaragucu
Gaziantep FK
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sitki Imdat ลงไม่ได้ N/A
Kevin Malcuit ลงไม่ได้ 6.78
Pêpê ลงไม่ได้ 6.05
Jesé ลงไม่ได้ 6.39
Federico Macheda ลงไม่ได้ 6.04
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Abdulkadir Parmak ลงไม่ได้ 6.36
Ertugrul Ersoy ลงไม่ได้ 6.67

บทวิเคราะห์

1
Ankaragucu
0
Gaziantep FK

LaLiga Cadiz VS Mallorca 28-01-2023

Cadiz
4-4-2
Mallorca
3-4-3
  • Ledesma
  • 7.15
  • Espino
  • 6.49
  • Hernández
  • 6.38
  • Mbaye
  • 6.44
  • Carcelén
  • 6.68
  • Ocampo
  • 6.42
  • Fernández
  • 6.42
  • Alcaraz
  • 6.44
  • Bongonda
  • 6.28
  • Sobrino
  • 6.44
  • Lozano
  • 6.33
  • Rajkovic
  • 6.68
  • Valjent
  • 6.58
  • Raíllo
  • 6.80
  • Copete
  • 6.73
  • Costa
  • 6.59
  • Sánchez
  • 6.12
  • Galarreta
  • 6.63
  • Maffeo
  • 6.65
  • Kang-In
  • 6.85
  • Muriqi
  • 6.98
  • Kadewere
  • 6.32

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Cadiz logo
  • Cadiz
  • Mallorca logo
  • Mallorca
  • Cadiz logo
  • Cadiz
(11) 6 การทำประตู 12 (15)
(8) 4 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (11)
(6.3) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
28.7 อายุเฉลี่ย 27
180.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.2
(0.6) 0.7 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(48%) 45% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (49%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Mallorca logo
  • Mallorca
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 Mallorca 7 4 7 25
19 Cadiz 3 7 8 16

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Cadiz
Mallorca
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joseba Zaldúa ลงไม่ได้ 6.38
Jon Ander Garrido ลงไม่ได้ N/A
José Mari ลงไม่ได้ 6.26
Iván Alejo ลงไม่ได้ 6.15
Victor Chust อาจจะลงได้ 6.39
Juan Cala อาจจะลงได้ 6.3
David Gil อาจจะลงได้ N/A
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

0
Cadiz
1
Mallorca

เอฟเอ คัพ Accrington VS ลีดส์ 28-01-2023

Accrington
3-5-2
ลีดส์
4-2-3-1
  • Savin
  • Rodgers
  • Tharme
  • Astley
  • McConville
  • Hamilton
  • Martin
  • Coyle
  • Quirk
  • Leigh
  • Whalley
  • Robles
  • Firpo
  • Wöber
  • Llorente
  • Ayling
  • Gyabi
  • Roca
  • Sinisterra
  • Greenwood
  • Harrison
  • Rutter

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Accrington logo
  • Accrington
  • Leeds logo
  • ลีดส์
  • Accrington logo
  • Accrington
(7) 7 การทำประตู 0 (7)
26.1 อายุเฉลี่ย 25.1
184.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.2
  • Leeds logo
  • ลีดส์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Accrington
ลีดส์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Matt Lowe ลงไม่ได้
Joe Pritchard ลงไม่ได้
Jay Rich-Baghuelou ลงไม่ได้
David Morgan ลงไม่ได้
Mitchell Clark ลงไม่ได้
Seamus Conneely ลงไม่ได้
Mohammed Sangare อาจจะลงได้
Michael Nottingham อาจจะลงได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Stuart Dallas ลงไม่ได้
Adam Forshaw ลงไม่ได้
Archie Gray ลงไม่ได้
Crysencio Summerville ลงไม่ได้
Liam Cooper อาจจะลงได้
Tyler Adams อาจจะลงได้

บทวิเคราะห์

1
Accrington
2
ลีดส์

เอฟเอ คัพ Walsall VS เลสเตอร์ ซิตี 28-01-2023

Walsall
3-4-1-2
เลสเตอร์ ซิตี
4-4-2
  • Evans
  • McEntee
  • Daniels
  • White
  • Gordon
  • Comley
  • Kinsella
  • Knowles
  • Hutchinson
  • Johnson
  • Wilkinson
  • Iversen
  • Kristiansen
  • Söyüncü
  • Vestergaard
  • Castagne
  • Barnes
  • Tielemans
  • Mendy
  • Albrighton
  • Daka
  • Iheanacho

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Walsall logo
  • Walsall
  • Leicester logo
  • เลสเตอร์ ซิตี
  • Walsall logo
  • Walsall
(6) 2 การทำประตู 1 (1)
25.7 อายุเฉลี่ย 26.5
182.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.1
  • Leicester logo
  • เลสเตอร์ ซิตี
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Walsall
เลสเตอร์ ซิตี
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Joe Riley ลงไม่ได้
Jack Earing ลงไม่ได้
Joss Labadie ลงไม่ได้
Emmanuel Monthe ลงไม่ได้
Jamille Matt ลงไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
James Justin ลงไม่ได้
Jonny Evans ลงไม่ได้
Ricardo Pereira ลงไม่ได้
Boubakary Soumaré ลงไม่ได้
Wilfred Ndidi ลงไม่ได้
Ryan Bertrand ลงไม่ได้
Dennis Praet อาจจะลงได้
Ayoze Pérez อาจจะลงได้

บทวิเคราะห์

0
Walsall
2
เลสเตอร์ ซิตี

League One ชาร์ลตัน VS โบลตัน 28-01-2023

ชาร์ลตัน
4-3-3
โบลตัน
3-4-1-2
  • Maynard-Brewer
  • 6.41
  • Sessegnon
  • 6.66
  • Ness
  • 6.98
  • Inniss
  • 6.77
  • Clare
  • 6.65
  • Fraser
  • 6.97
  • Dobson
  • 6.92
  • Morgan
  • 6.67
  • Blackett-Taylor
  • 6.72
  • Leaburn
  • 6.65
  • Rak-Sakyi
  • 6.95
  • Trafford
  • 6.92
  • Toal
  • 7.23
  • Aimson
  • 7.09
  • Thomason
  • 6.51
  • Williams
  • 6.51
  • Morley
  • 6.78
  • Dempsey
  • 6.66
  • Bradley
  • 6.88
  • Lee
  • 6.76
  • Charles
  • 6.55
  • N'Lundulu
  • 6.34

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Charlton logo
  • ชาร์ลตัน
  • Bolton logo
  • โบลตัน
  • Charlton logo
  • ชาร์ลตัน
(38) 27 การทำประตู 24 (34)
(30) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (22)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
23.3 อายุเฉลี่ย 24.7
184 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.5
(0.8) 1 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(55%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (47%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.4) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Bolton logo
  • โบลตัน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 โบลตัน 13 8 7 47
15 ชาร์ลตัน 8 10 8 34

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ชาร์ลตัน
โบลตัน
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joseph Wollacott ลงไม่ได้ 6.49
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lloyd Isgrove ลงไม่ได้ 6.28
Jack Iredale ลงไม่ได้ 6.79
Jón Bödvarsson ลงไม่ได้ 6.42
Elias Kachunga ลงไม่ได้ 6.18

บทวิเคราะห์

2
ชาร์ลตัน
1
โบลตัน

2. Bundesliga FC Heidenheim VS Hansa Rostock 28-01-2023

FC Heidenheim
4-3-3
Hansa Rostock
4-2-3-1
  • Müller
  • 6.62
  • Föhrenbach
  • 6.72
  • Mainka
  • 7.16
  • Siersleben
  • 6.67
  • Busch
  • 6.86
  • Beck
  • 7.01
  • Thomalla
  • 6.86
  • Maloney
  • 6.65
  • Sessa
  • 6.75
  • Kleindienst
  • 7.34
  • Beste
  • 7.38
  • Kolke
  • 6.74
  • Lucoqui
  • 6.23
  • Roßbach
  • 6.76
  • Malone
  • 6.85
  • Ananou
  • 6.48
  • Fröde
  • 7.07
  • Dressel
  • 6.76
  • Duljevic
  • 6.49
  • Ingelsson
  • 6.58
  • Froeling
  • N/A
  • Verhoek
  • 6.57

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • FC Heidenheim logo
  • FC Heidenheim
  • Hansa Rostock logo
  • Hansa Rostock
  • FC Heidenheim logo
  • FC Heidenheim
(32) 29 การทำประตู 7 (16)
(25) 21 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (10)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.4)
26.1 อายุเฉลี่ย 27.4
185.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 186
(0.9) 1.1 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(52%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (52%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.2) 0.9 การแย่งลูก 1 (1.4)
  • Hansa Rostock logo
  • Hansa Rostock
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 FC Heidenheim 9 6 2 33
9 H. Rostock 6 3 8 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

FC Heidenheim
Hansa Rostock
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Elidon Qenaj ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Maurice Litka ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
FC Heidenheim
1
Hansa Rostock

2. Bundesliga Darmstadt VS Jahn Regensburg 28-01-2023

Darmstadt
4-4-2
Jahn Regensburg
4-2-3-1
  • Brunst
  • 6.44
  • Holland
  • 6.82
  • Isherwood
  • 6.25
  • Zimmermann
  • 6.81
  • Bader
  • 7.14
  • Karic
  • 6.37
  • Kempe
  • 7.22
  • Riedel
  • 6.07
  • Mehlem
  • 6.98
  • Manu
  • 6.75
  • Tietz
  • 7.07
  • Urbig
  • N/A
  • Günther
  • 6.60
  • Elvedi
  • 6.36
  • Nachreiner
  • 6.04
  • Faber
  • 6.46
  • Viet
  • 6.73
  • Thalhammer
  • 6.89
  • Makridis
  • 6.64
  • Albers
  • 6.95
  • Idrizi
  • 6.39
  • Owusu
  • 6.35

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Darmstadt logo
  • Darmstadt
  • Jahn Regensburg logo
  • Jahn Regensburg
  • Darmstadt logo
  • Darmstadt
(27) 18 การทำประตู 11 (19)
(21) 19 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (13)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.5)
26.4 อายุเฉลี่ย 25.4
183.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.5
(0.9) 1.3 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(55%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (51%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(0.9) 0.9 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Jahn Regensburg logo
  • Jahn Regensburg
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 Darmstadt 10 6 1 36
12 J. Regensburg 5 4 8 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Darmstadt
Jahn Regensburg
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Klaus Gjasula ลงไม่ได้ 6.99
Patric Pfeiffer ลงไม่ได้ 7.21
Aaron Seydel ลงไม่ได้ 6.32
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Oscar Schoenfelder ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
Darmstadt
0
Jahn Regensburg

2. Bundesliga Holstein Kiel VS Greuther Fuerth 28-01-2023

Holstein Kiel
3-5-2
Greuther Fuerth
3-5-2
  • Schreiber
  • 6.76
  • Schulz
  • 6.66
  • Lorenz
  • 6.62
  • Wahl
  • 6.57
  • Kirkeskov
  • 6.74
  • Holtby
  • 6.79
  • Porath
  • 6.35
  • Erras
  • 7.01
  • Reese
  • 7.05
  • Wriedt
  • 6.61
  • Skrzybski
  • 7.18
  • Linde
  • 6.44
  • Itter
  • 6.37
  • Griesbeck
  • 6.48
  • Michalski
  • N/A
  • John
  • 7.33
  • Christiansen
  • 6.73
  • Hrgota
  • 6.98
  • Raschl
  • 6.43
  • Meyerhöfer
  • 6.64
  • Green
  • 6.67
  • Sieb
  • 6.59

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Holstein Kiel logo
  • Holstein Kiel
  • Greuther Fuerth logo
  • Greuther Fuerth
  • Holstein Kiel logo
  • Holstein Kiel
(28) 18 การทำประตู 12 (21)
(18) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (13)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.4)
27.3 อายุเฉลี่ย 25.5
185.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.8
(1) 1.2 การยิงประตู 1 (0.9)
(53%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 39% (44%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.6)
  • Greuther Fuerth logo
  • Greuther Fuerth
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 H. Kiel 6 7 4 25
10 G. Fuerth 4 8 5 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Holstein Kiel
Greuther Fuerth
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Benedikt Pichler ลงไม่ได้ 7.19
Thomas Dähne ลงไม่ได้ 6.55
Aleksandar Ignjovski ลงไม่ได้ 6.31
Lucas Wolf ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Robin Kehr ลงไม่ได้ N/A
Gideon Jung ลงไม่ได้ 5.78
Timothy Tillman ลงไม่ได้ 6.47

บทวิเคราะห์

1
Holstein Kiel
1
Greuther Fuerth

ตุรกี ซิวาสปอร์ VS Adana Demirspor 28-01-2023

ซิวาสปอร์
4-1-4-1
Adana Demirspor
4-2-3-1
  • Vural
  • 6.62
  • Çiftçi
  • 6.38
  • Osmanpasa
  • 6.64
  • Goutas
  • 6.85
  • Yalçin
  • 6.52
  • Cofie
  • 6.36
  • Gradel
  • 6.68
  • Ulvestad
  • 6.59
  • Charisis
  • 6.59
  • Yesilyurt
  • 6.47
  • Yatabaré
  • 6.88
  • Özbir
  • 7.13
  • Rodrigues
  • 6.90
  • Güler
  • 6.59
  • Çetin
  • N/A
  • Svensson
  • 6.84
  • Stambouli
  • 6.54
  • Ndiaye
  • 7.20
  • Onyekuru
  • 6.82
  • Belhanda
  • 7.21
  • Akintola
  • 6.59
  • Akbaba
  • 6.93

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Sivasspor logo
  • ซิวาสปอร์
  • Adana Demirspor logo
  • Adana Demirspor
  • Sivasspor logo
  • ซิวาสปอร์
(21) 13 การทำประตู 25 (37)
(13) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 19 (28)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.7)
31.3 อายุเฉลี่ย 29.3
181.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.1
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1.4 (1.3)
(51%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 44% (49%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.7)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 0.9 (1.3)
  • Adana Demirspor logo
  • Adana Demirspor
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 A. Demirspor 9 7 3 34
16 ซิวาสปอร์ 4 6 9 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ซิวาสปอร์
Adana Demirspor
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Murat Paluli ลงไม่ได้ 6.62
Leke James ลงไม่ได้ 5.92
Aaron Appindangoyé ลงไม่ได้ 6.49
Clinton N'Jie อาจจะลงได้ 6.58
Hakan Arslan อาจจะลงได้ 6.43
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Fredrik Gulbrandsen ลงไม่ได้ 6.4
Yusuf Sari ลงไม่ได้ 6.58

บทวิเคราะห์

1
ซิวาสปอร์
1
Adana Demirspor

Liga Profesional Defensa y Justicia VS Huracan 28-01-2023

Defensa y Justicia
4-1-4-1
Huracan
4-4-2
  • Unsain
  • N/A
  • Soto
  • N/A
  • Colombo
  • N/A
  • Cardona
  • N/A
  • Tripicchio
  • N/A
  • Gutiérrez
  • N/A
  • Togni
  • N/A
  • López
  • N/A
  • Bogarín
  • N/A
  • Alanís
  • N/A
  • Fernández
  • N/A
  • Chaves
  • N/A
  • Ibáñez
  • N/A
  • Merolla
  • N/A
  • Sauro
  • N/A
  • Soto
  • N/A
  • Garré
  • N/A
  • Fattori
  • N/A
  • Hezze
  • N/A
  • Gauto
  • N/A
  • Cóccaro
  • N/A
  • García
  • N/A

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 D. y Justicia 0 0 0 0
15 Huracan 0 0 0 0

บทวิเคราะห์

1
Defensa y Justicia
0
Huracan

Liga Profesional Rosario Central VS Argentinos Juniors 28-01-2023

Rosario Central
3-5-2
Argentinos Juniors
3-5-2
  • Broun
  • N/A
  • Quintana
  • N/A
  • Mallo
  • N/A
  • Komar
  • N/A
  • Cortez
  • N/A
  • Allister
  • N/A
  • Ortíz
  • N/A
  • Malcorra
  • N/A
  • Martínez
  • N/A
  • Oviedo
  • N/A
  • Candia
  • N/A
  • Lanzillota
  • N/A
  • Villalba
  • N/A
  • Torrén
  • N/A
  • Allister
  • N/A
  • Cabrera
  • N/A
  • Moyano
  • N/A
  • Redondo
  • N/A
  • Rodríguez
  • N/A
  • Nuss
  • N/A
  • Verón
  • N/A
  • Ávalos
  • N/A

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 A. Juniors 0 0 0 0
22 R. Central 0 0 0 0

บทวิเคราะห์

1
Rosario Central
1
Argentinos Juniors

LaLiga อัลเมเรีย VS เอสปันญ่อล 28-01-2023

อัลเมเรีย
4-2-3-1
เอสปันญ่อล
3-4-3
  • Martínez
  • 6.76
  • Akieme
  • 6.53
  • Chumi
  • 6.39
  • Ely
  • 6.51
  • Mendes
  • 6.13
  • Costa
  • 6.47
  • Melero
  • 6.65
  • Ramazani
  • 6.37
  • Robertone
  • 6.87
  • Baptistão
  • 6.65
  • Touré
  • 6.80
  • Fernández
  • 6.52
  • Montes
  • 6.71
  • Calero
  • 6.46
  • Cabrera
  • 6.58
  • Oliván
  • 6.74
  • Souza
  • 6.88
  • Darder
  • 6.96
  • Gil
  • 6.52
  • Puado
  • 6.39
  • Joselu
  • 7.29
  • Braithwaite
  • 6.52

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Almeria logo
  • อัลเมเรีย
  • Espanyol logo
  • เอสปันญ่อล
  • Almeria logo
  • อัลเมเรีย
(20) 12 การทำประตู 19 (22)
(16) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (12)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.4)
25.5 อายุเฉลี่ย 27.1
181.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.2
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1 (0.9)
(50%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (51%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.5)
  • Espanyol logo
  • เอสปันญ่อล
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
13 เอสปันญ่อล 4 8 6 20
14 อัลเมเรีย 5 4 9 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

อัลเมเรีย
เอสปันญ่อล
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kaiky อาจจะลงได้ 6.33
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Adrià Pedrosa ลงไม่ได้ N/A
Gori ลงไม่ได้ N/A
Keidi Bare ลงไม่ได้ 6.27
Simo อาจจะลงได้ 6.12

บทวิเคราะห์

1
อัลเมเรีย
1
เอสปันญ่อล

เอฟเอ คัพ แมนเชสเตอร์ ซิตี VS อาร์เซนอล 28-01-2023

แมนเชสเตอร์ ซิตี
4-3-3
อาร์เซนอล
4-3-3
  • Ortega
  • Gómez
  • Akanji
  • Stones
  • Walker
  • Foden
  • Rodri
  • Silva
  • Grealish
  • Álvarez
  • Mahrez
  • Turner
  • Tierney
  • Kiwior
  • Saliba
  • Tomiyasu
  • Zinchenko
  • Partey
  • Ødegaard
  • Rowe
  • Nketiah
  • Trossard

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Manchester City logo
  • แมนเชสเตอร์ ซิตี
  • Arsenal logo
  • อาร์เซนอล
  • Manchester City logo
  • แมนเชสเตอร์ ซิตี
(4) 4 การทำประตู 2 (3)
26.8 อายุเฉลี่ย 24.7
178.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.2
  • Arsenal logo
  • อาร์เซนอล
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Man City
อาร์เซนอล
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Gabriel Jesus ลงไม่ได้
Reiss Nelson ลงไม่ได้
Mohamed Elneny อาจจะลงได้

บทวิเคราะห์

2
Man City
1
อาร์เซนอล

บุนเดสลีกา RB Leipzig VS สตุ๊ตการ์ท 28-01-2023

RB Leipzig
4-2-3-1
สตุ๊ตการ์ท
4-1-4-1
  • Blaswich
  • 6.58
  • Halstenberg
  • 6.66
  • Gvardiol
  • 6.44
  • Orbán
  • 7.18
  • Klostermann
  • 6.52
  • Schlager
  • 6.73
  • Laimer
  • 6.74
  • Werner
  • 6.86
  • Szoboszlai
  • 7.28
  • Olmo
  • 7.06
  • Silva
  • 6.79
  • Müller
  • 6.31
  • Vagnoman
  • 6.12
  • Ito
  • 6.63
  • Mavropanos
  • 7.23
  • Anton
  • 6.66
  • Karazor
  • 6.46
  • Perea
  • 6.07
  • Nartey
  • 6.36
  • Endo
  • 7.03
  • Führich
  • 6.58
  • Guirassy
  • 6.65

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • RB Leipzig logo
  • RB Leipzig
  • VfB Stuttgart logo
  • สตุ๊ตการ์ท
  • RB Leipzig logo
  • RB Leipzig
(37) 17 การทำประตู 14 (21)
(22) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 3 (18)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
26.2 อายุเฉลี่ย 24.6
183.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 186.6
(1) 1.3 การยิงประตู 1 (1)
(51%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (52%)
(0.8) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.3 (1.4)
  • VfB Stuttgart logo
  • สตุ๊ตการ์ท
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 RB Leipzig 9 5 3 32
15 V. Stuttgart 3 7 7 16

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

RBL
Stuttgart
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Péter Gulácsi ลงไม่ได้ 6.54
Christopher Nkunku ลงไม่ได้ 7.43
Kevin Kampl ลงไม่ได้ 6.33
Abdou Diallo อาจจะลงได้ 7.12
Mohamed Simakan อาจจะลงได้ 6.73
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dan-Axel Zagadou ลงไม่ได้ 6.32
Naouirou Ahamada ลงไม่ได้ 6.45
Konstantinos Mavropanos อาจจะลงได้ 7.23
Tiago Tomás อาจจะลงได้ 6.49
Silas Mvumpa อาจจะลงได้ 6.71
Borna Sosa อาจจะลงได้ 6.9

บทวิเคราะห์

3
RBL
1
Stuttgart

2. Bundesliga Karlsruher SC VS พาเดอร์บอร์น 28-01-2023

Karlsruher SC
4-3-1-2
พาเดอร์บอร์น
3-5-2
  • Gersbeck
  • 6.76
  • Heise
  • 6.82
  • Kobald
  • 6.22
  • Gordon
  • 6.18
  • Jung
  • 6.38
  • Wanitzek
  • 7.74
  • Breithaupt
  • 6.74
  • Gondorf
  • 6.88
  • Choi
  • 6.14
  • Schleusener
  • 6.81
  • Batmaz
  • 6.50
  • Huth
  • 6.81
  • Heuer
  • 6.83
  • Hoffmeier
  • 6.97
  • Rohr
  • 6.80
  • Justvan
  • 7.35
  • Leipertz
  • 6.80
  • Muslija
  • 6.82
  • Schallenberg
  • 7.18
  • Obermair
  • 6.89
  • Conteh
  • 6.44
  • Platte
  • 6.99

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Karlsruher SC logo
  • Karlsruher SC
  • Paderborn logo
  • พาเดอร์บอร์น
  • Karlsruher SC logo
  • Karlsruher SC
(26) 19 การทำประตู 25 (34)
(21) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 16 (24)
(6.4) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.7)
28.7 อายุเฉลี่ย 25.5
183 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183
(0.9) 1.2 การยิงประตู 1.3 (1)
(51%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (51%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.1) 0.9 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Paderborn logo
  • พาเดอร์บอร์น
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 พาเดอร์บอร์น 8 2 7 26
13 K. SC 5 3 9 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Karlsruher SC
พาเดอร์บอร์น
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Marcel Franke ลงไม่ได้ 6.6
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Marvin Pieringer ลงไม่ได้ 7.05

บทวิเคราะห์

1
Karlsruher SC
1
พาเดอร์บอร์น

ตุรกี เบซิคตัส VS Alanyaspor 28-01-2023

เบซิคตัส
4-2-3-1
Alanyaspor
3-4-2-1
  • Günok
  • 6.64
  • Masuaku
  • 7.02
  • Sanuç
  • 6.89
  • Welinton
  • 6.76
  • Bingöl
  • 6.59
  • Uçan
  • 7.02
  • Fernandes
  • 6.92
  • Nkoudou
  • 6.74
  • Hutchinson
  • 5.85
  • Tosun
  • 6.57
  • Aboubakar
  • 6.44
  • Rúnarsson
  • 6.90
  • Fer
  • 6.54
  • Aksoy
  • 6.50
  • Bayir
  • 6.74
  • Özdemir
  • 6.67
  • Günes
  • 6.51
  • Lusamba
  • 6.40
  • Ferhat
  • 6.48
  • Bekiroglu
  • 6.52
  • Karaca
  • 6.77
  • Koka
  • 6.87

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Besiktas logo
  • เบซิคตัส
  • Alanyaspor logo
  • Alanyaspor
  • Besiktas logo
  • เบซิคตัส
(33) 15 การทำประตู 19 (31)
(24) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (19)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
29.9 อายุเฉลี่ย 26.8
183.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.4
(1) 1 การยิงประตู 0.8 (0.9)
(52%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (52%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • Alanyaspor logo
  • Alanyaspor
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 เบซิคตัส 10 5 3 35
9 Alanyaspor 6 7 6 25

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เบซิคตัส
Alanyaspor
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Josef ลงไม่ได้ 6.77
Rachid Ghezzal ลงไม่ได้ 6.95
Romain Saïss ลงไม่ได้ 6.75
Valentin Rosier ลงไม่ได้ 6.73
Nathan Redmond ลงไม่ได้ 6.61
Javi Montero ลงไม่ได้ 6.46
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jure Balkovec ลงไม่ได้ 6.53
Famara Diédhiou ลงไม่ได้ 6.2

บทวิเคราะห์

3
เบซิคตัส
2
Alanyaspor

Liga Portugal Pacos de Ferreira VS เบนฟิก้า 27-01-2023

Pacos de Ferreira
4-2-3-1
เบนฟิก้า
4-2-3-1
  • Jordi
  • 6.41
  • Antunes
  • 6.47
  • Ganchas
  • 6.18
  • Lima
  • 6.21
  • Delgado
  • 6.50
  • Holsgrove
  • 6.52
  • Carlos
  • 6.52
  • Uilton
  • 6.26
  • Gaitán
  • 6.49
  • Thomas
  • 6.41
  • Guedes
  • 6.60
  • Vlachodimos
  • 6.69
  • Grimaldo
  • 7.54
  • Silva
  • 7.30
  • Otamendi
  • 7.05
  • Bah
  • 6.96
  • Florentino
  • 7.08
  • Fernández
  • 7.24
  • Mário
  • 7.33
  • Aursnes
  • 6.59
  • Guedes
  • 7.28
  • Ramos
  • 7.33

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Pacos de Ferreira logo
  • Pacos de Ferreira
  • Benfica logo
  • เบนฟิก้า
  • Pacos de Ferreira logo
  • Pacos de Ferreira
(10) 5 การทำประตู 25 (42)
(6) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 21 (27)
(6.3) 6.4 คะแนนเฉลี่ย 7.1 (6.7)
28.1 อายุเฉลี่ย 25.6
179.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.5
(0.8) 0.8 การยิงประตู 1.4 (1.2)
(46%) 43% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (53%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.5)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.8)
  • Benfica logo
  • เบนฟิก้า
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 เบนฟิก้า 14 2 1 44
18 P. de Ferreira 1 3 13 6

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Pacos de Ferreira
เบนฟิก้า
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Abbas Ibrahim ลงไม่ได้ 6.13
Maracás ลงไม่ได้ 6.67
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rafa ลงไม่ได้ 7.21

บทวิเคราะห์

0
Pacos de Ferreira
2
เบนฟิก้า

พรีเมียร์ดัตช์ อาแจ๊กซ์ VS FC Volendam 27-01-2023

อาแจ๊กซ์
4-3-3
FC Volendam
3-4-2-1
  • Rulli
  • 7.52
  • Wijndal
  • 6.65
  • Bassey
  • 6.92
  • Timber
  • 6.82
  • Sánchez
  • 6.95
  • Taylor
  • 7.02
  • Álvarez
  • 7.29
  • Berghuis
  • 7.35
  • Tadic
  • 7.70
  • Brobbey
  • 7.03
  • Bergwijn
  • 7.41
  • Stankovic
  • 6.80
  • Benamar
  • 6.47
  • Mirani
  • 6.51
  • Mbuyamba
  • 6.74
  • Murkin
  • 6.61
  • Silva
  • 7.16
  • Eiting
  • 6.67
  • Buur
  • 6.05
  • Ould-Chikh
  • 6.29
  • Oristanio
  • 6.46
  • Mühren
  • 6.60

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Ajax logo
  • อาแจ๊กซ์
  • FC Volendam logo
  • FC Volendam
  • Ajax logo
  • อาแจ๊กซ์
(46) 31 การทำประตู 10 (18)
(38) 31 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (15)
(6.8) 7.2 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
25.2 อายุเฉลี่ย 23.6
180.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.7
(1.3) 1.3 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(53%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (45%)
(0.5) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.6) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • FC Volendam logo
  • FC Volendam
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 อาแจ๊กซ์ 9 6 2 33
17 FC Volendam 3 3 11 12

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

อาแจ๊กซ์
FC Volendam
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Youri Baas ลงไม่ได้ 6.43
Florian Grillitsch ลงไม่ได้ 6.28
Ahmetcan Kaplan ลงไม่ได้ N/A
Jay Gorter ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Francesco Antonucci อาจจะลงได้ 5.8

บทวิเคราะห์

1
อาแจ๊กซ์
1
FC Volendam

พรีเมียร์ดัตช์ FC Groningen VS คัมบูร์ 27-01-2023

FC Groningen
4-2-3-1
คัมบูร์
4-3-3
  • Leeuwenburgh
  • 6.66
  • Määttä
  • 6.35
  • Balker
  • 6.66
  • Blokzijl
  • 5.92
  • Gelderen
  • 6.50
  • Kasanwirjo
  • 6.52
  • Oratmangoen
  • 6.44
  • Suslov
  • 6.51
  • Valente
  • 6.28
  • Bergen
  • 6.22
  • Pepi
  • 7.05
  • Virgínia
  • 6.86
  • Bangura
  • 6.36
  • Bergsma
  • 6.69
  • Smand
  • 6.52
  • Schmidt
  • 6.40
  • Jacobs
  • 6.26
  • Hoedemakers
  • 6.80
  • Kaam
  • 6.36
  • Balk
  • 6.25
  • Boere
  • 6.26
  • Breij
  • 6.29

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • FC Groningen logo
  • FC Groningen
  • Cambuur logo
  • คัมบูร์
  • FC Groningen logo
  • FC Groningen
(17) 8 การทำประตู 5 (9)
(12) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 3 (6)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
21.3 อายุเฉลี่ย 24.5
185 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.6
(0.9) 0.9 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(49%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (45%)
(0.8) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.8) 1.5 การแย่งลูก 1.2 (1.2)
  • Cambuur logo
  • คัมบูร์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
16 FC Groningen 3 3 11 12
18 คัมบูร์ 2 3 12 9

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

FC Groningen
คัมบูร์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Nordin Musampa อาจจะลงได้ 6.37
Marin Sverko อาจจะลงได้ 6.36
Paulos Abraham อาจจะลงได้ 6.39
Laros Duarte อาจจะลงได้ 6.62
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Maxim Gullit ลงไม่ได้ N/A
Jhondly van der Meer ลงไม่ได้ N/A
Mimoun Mahi ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
FC Groningen
0
คัมบูร์

แคปปิตัลวัน คัพ ฟอเรสต์ VS แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 26-01-2023

ฟอเรสต์
4-3-1-2
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
4-2-3-1
  • Hennessey
  • 7.52
  • Lodi
  • 7.30
  • Boly
  • 7.34
  • Worrall
  • 7.07
  • Aurier
  • 6.82
  • Mangala
  • 6.06
  • Freuler
  • 7.14
  • Danilo
  • N/A
  • Gibbs-White
  • 6.58
  • Surridge
  • 6.93
  • Johnson
  • 7.48
  • Butland
  • N/A
  • Malacia
  • 7.04
  • Martínez
  • 6.70
  • Maguire
  • 6.98
  • Wan-Bissaka
  • 7.3
  • Fred
  • 6.72
  • Casemiro
  • 6.67
  • Rashford
  • 7.80
  • Eriksen
  • 7.15
  • Antony
  • 6.49
  • Weghorst
  • N/A

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Nottingham Forest logo
  • ฟอเรสต์
  • Manchester United logo
  • แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
  • Nottingham Forest logo
  • ฟอเรสต์
(10) 6 การทำประตู 6 (9)
(8) 2 การส่งบอลให้ทำประตู 3 (8)
(6.9) 7 คะแนนเฉลี่ย 7 (6.8)
26.2 อายุเฉลี่ย 27
182.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.3
(1.2) 0.9 การยิงประตู 1.2 (1.4)
(50%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 68% (65%)
(0.8) 0.9 การเลี้ยงลูก 1.1 (0.8)
(1.6) 1.5 การแย่งลูก 1.4 (1.4)
  • Manchester United logo
  • แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ฟอเรสต์
Man Utd
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dean Henderson ลงไม่ได้ 7.02
Moussa Niakhaté ลงไม่ได้ N/A
Giulian Biancone ลงไม่ได้ 8.28
Omar Richards ลงไม่ได้ N/A
Cheikhou Kouyaté ลงไม่ได้ 7.02
Taiwo Awoniyi ลงไม่ได้ 6.75
Chris Wood ลงไม่ได้ N/A
Ryan Yates อาจจะลงได้ 7.16
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Donny van de Beek ลงไม่ได้ 6.02
Axel Tuanzebe ลงไม่ได้ N/A
Anthony Martial ลงไม่ได้ 6.8
Diogo Dalot ลงไม่ได้ 6.33
Jadon Sancho ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
ฟอเรสต์
1
Man Utd

พรีเมียร์ดัตช์ FC Utrecht VS เอ็กเซลซิเออร์ 26-01-2023

FC Utrecht
4-3-3
เอ็กเซลซิเออร์
4-2-3-1
  • Barkas
  • 6.82
  • Viergever
  • 6.44
  • Sagnan
  • 6.85
  • Hoorn
  • 6.73
  • Avest
  • 6.57
  • Booth
  • 6.74
  • Brouwers
  • 6.54
  • Bozdogan
  • 6.68
  • Younes
  • 6.54
  • Dost
  • 7.21
  • Boussaid
  • 6.67
  • Gassel
  • 6.89
  • Tjoe-A-On
  • 6.73
  • Nieuwpoort
  • 6.27
  • Yaakoubi
  • 6.83
  • Horemans
  • 7.00
  • Baas
  • 6.79
  • Fein
  • 6.26
  • Driouech
  • 6.35
  • Goudmijn
  • 6.56
  • Azarkan
  • 6.86
  • Kharchouch
  • 6.38

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • FC Utrecht logo
  • FC Utrecht
  • Excelsior logo
  • เอ็กเซลซิเออร์
  • FC Utrecht logo
  • FC Utrecht
(25) 10 การทำประตู 14 (18)
(16) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (16)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
26.3 อายุเฉลี่ย 23.5
181.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.9
(0.9) 0.7 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(55%) 61% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (49%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Excelsior logo
  • เอ็กเซลซิเออร์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 FC Utrecht 7 5 5 26
11 เอ็กเซลซิเออร์ 6 1 10 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

FC Utrecht
เอ็กเซลซิเออร์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tommy St. Jago ลงไม่ได้ N/A
Ramon Hendriks ลงไม่ได้ N/A
Django Warmerdam ลงไม่ได้ 6.4
Bart Ramselaar ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jacky Donkor ลงไม่ได้ 6.14
Yassin Ayoub ลงไม่ได้ 6.34
Kik Pierie อาจจะลงได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
FC Utrecht
1
เอ็กเซลซิเออร์

พรีเมียร์ดัตช์ เฟเยนูร์ด VS NEC Nijmegen 26-01-2023

เฟเยนูร์ด
4-2-3-1
NEC Nijmegen
4-3-3
  • Bijlow
  • 6.75
  • Hartman
  • 7.08
  • Hancko
  • 7.28
  • Geertruida
  • 6.90
  • Pedersen
  • 6.63
  • Wieffer
  • 6.70
  • Kökcü
  • 7.48
  • Paixão
  • 6.58
  • Szymanski
  • 7.19
  • Jahanbakhsh
  • 6.66
  • Danilo
  • 6.95
  • Cillessen
  • 7.03
  • Verdonk
  • 6.54
  • Sandler
  • 6.71
  • Márquez
  • 6.91
  • Rooij
  • 6.77
  • Proper
  • 6.59
  • Duelund
  • 6.56
  • Schöne
  • 6.99
  • Cissoko
  • 6.42
  • Dimata
  • 6.8
  • Tavsan
  • 6.87

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Feyenoord logo
  • เฟเยนูร์ด
  • NEC Nijmegen logo
  • NEC Nijmegen
  • Feyenoord logo
  • เฟเยนูร์ด
(40) 27 การทำประตู 14 (23)
(29) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (18)
(6.7) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
23.4 อายุเฉลี่ย 25.3
179.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.6
(1.1) 1.4 การยิงประตู 0.9 (1)
(54%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (52%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.6)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • NEC Nijmegen logo
  • NEC Nijmegen
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 เฟเยนูร์ด 11 5 1 38
9 N. Nijmegen 4 10 3 22

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เฟเยนูร์ด
NEC Nijmegen
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Gernot Trauner ลงไม่ได้ 7.05
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jordy Bruijn ลงไม่ได้ 6.34
Robin Roefs ลงไม่ได้ N/A
Mathias De Wolf ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
เฟเยนูร์ด
0
NEC Nijmegen

บุนเดสลีกา เบรเมน VS Union Berlin 26-01-2023

เบรเมน
4-4-2
Union Berlin
3-5-2
  • Pavlenka
  • 6.49
  • Friedl
  • 6.60
  • Pieper
  • 6.51
  • Veljkovic
  • 6.66
  • Weiser
  • 6.95
  • Jung
  • 6.59
  • Groß
  • 6.41
  • Gruev
  • 6.33
  • Bittencourt
  • 6.40
  • Füllkrug
  • 7.40
  • Ducksch
  • 6.92
  • Rønnow
  • 7.02
  • Knoche
  • 6.70
  • Jaeckel
  • 6.59
  • Doekhi
  • 7.19
  • Gießelmann
  • 6.66
  • Khedira
  • 6.59
  • Haraguchi
  • 6.41
  • Haberer
  • 6.63
  • Trimmel
  • 6.65
  • Becker
  • 6.95
  • Behrens
  • 6.51

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Werder Bremen logo
  • เบรเมน
  • Union Berlin logo
  • Union Berlin
  • Werder Bremen logo
  • เบรเมน
(25) 21 การทำประตู 17 (26)
(18) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (20)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
27.8 อายุเฉลี่ย 29
185.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.6
(0.7) 0.9 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(51%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (50%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.2)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Union Berlin logo
  • Union Berlin
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 U. Berlin 9 3 4 30
10 W. Bremen 6 3 7 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เบรเมน
Union Berlin
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Romano Schmid ลงไม่ได้ 6.43
Felix Agu ลงไม่ได้ 5.91
Eduardo dos Santos Haesler อาจจะลงได้ N/A
Amos Pieper อาจจะลงได้ 6.51
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
András Schäfer ลงไม่ได้ 6.46
Morten Thorsby ลงไม่ได้ 6.33

บทวิเคราะห์

0
เบรเมน
1
Union Berlin

บุนเดสลีกา ไฟร์บวร์ก VS แฟรงค์เฟิร์ต 26-01-2023

ไฟร์บวร์ก
3-4-2-1
แฟรงค์เฟิร์ต
3-4-2-1
  • Flekken
  • 6.78
  • Lienhart
  • 6.70
  • Ginter
  • 6.95
  • Sildillia
  • 6.44
  • Kübler
  • 7.25
  • Höfler
  • 6.81
  • Eggestein
  • 6.57
  • Günter
  • 6.60
  • Doan
  • 6.85
  • Grifo
  • 7.41
  • Gregoritsch
  • 7.28
  • Trapp
  • 6.44
  • Ndicka
  • 6.66
  • Smolcic
  • 6.56
  • Jakic
  • 6.62
  • Knauff
  • 6.6
  • Sow
  • 6.75
  • Kamada
  • 7.13
  • Buta
  • 7.25
  • Götze
  • 6.82
  • Lindstrøm
  • 6.93
  • Muani
  • 7.25

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Freiburg logo
  • ไฟร์บวร์ก
  • Eintracht Frankfurt logo
  • แฟรงค์เฟิร์ต
  • Freiburg logo
  • ไฟร์บวร์ก
(25) 21 การทำประตู 26 (35)
(16) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (21)
(6.5) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
27.5 อายุเฉลี่ย 25
184.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.4
(0.9) 1.1 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(53%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (45%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.7)
(1.2) 0.9 การแย่งลูก 1.2 (1.1)
  • Eintracht Frankfurt logo
  • แฟรงค์เฟิร์ต
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 E. Frankfurt 9 3 4 30
4 ไฟร์บวร์ก 9 3 4 30

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ไฟร์บวร์ก
แฟรงค์เฟิร์ต
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Vincenzo Grifo อาจจะลงได้ 7.41
Roland Sallai อาจจะลงได้ 6.49
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Marcel Wenig ลงไม่ได้ 5.98
Tuta อาจจะลงได้ 6.64
Paxten Aaronson ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
ไฟร์บวร์ก
1
แฟรงค์เฟิร์ต

บุนเดสลีกา เลเวอร์คูเซ่น VS Bochum 26-01-2023

เลเวอร์คูเซ่น
3-4-2-1
Bochum
4-5-1
  • Hrádecky
  • 6.49
  • Kossounou
  • 6.39
  • Hincapié
  • 6.42
  • Tapsoba
  • 6.52
  • Bakker
  • 6.34
  • Andrich
  • 6.61
  • Palacios
  • 6.82
  • Frimpong
  • 7.04
  • Diaby
  • 7.14
  • Wirtz
  • 6.01
  • Adli
  • 6.56
  • Riemann
  • 6.65
  • Soares
  • 6.55
  • Schlotterbeck
  • 7.89
  • Ordets
  • 6.56
  • Janko
  • 6.13
  • Antwi-Adjei
  • 6.52
  • Förster
  • 6.63
  • Losilla
  • 6.58
  • Stöger
  • 6.73
  • Holtmann
  • 6.47
  • Hofmann
  • 6.94

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bayer Leverkusen logo
  • เลเวอร์คูเซ่น
  • Bochum logo
  • Bochum
  • Bayer Leverkusen logo
  • เลเวอร์คูเซ่น
(28) 17 การทำประตู 12 (15)
(21) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (13)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.4)
23.5 อายุเฉลี่ย 29.4
181.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.7
(0.8) 0.7 การยิงประตู 1 (0.8)
(45%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (52%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.3) 1 การแย่งลูก 1.3 (1.7)
  • Bochum logo
  • Bochum
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 เลเวอร์คูเซ่น 6 3 7 21
14 Bochum 5 1 10 16

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Leverkusen
Bochum
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Timothy Fosu-Mensah อาจจะลงได้ 6.15
Charles Aránguiz อาจจะลงได้ 6.41
Patrik Schick อาจจะลงได้ 6.64
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Michael Esser ลงไม่ได้ N/A
Cristian Gamboa ลงไม่ได้ 6.37
Konstantinos Stafylidis ลงไม่ได้ 6.44
Lys Mousset ลงไม่ได้ N/A
Saidy Janko อาจจะลงได้ 6.13

บทวิเคราะห์

3
Leverkusen
1
Bochum