ตุรกี Giresunspor VS กาลาตาซาราย 28-01-2023

Giresunspor
4-2-3-1
กาลาตาซาราย
4-2-3-1
  • Piri
  • 6.61
  • Uludag
  • 6.52
  • Seven
  • 6.08
  • Arias
  • 6.43
  • Bilazer
  • 6.72
  • Akpinar
  • 6.22
  • Savicevic
  • 6.32
  • Sainz
  • 6.75
  • Saglam
  • 6.36
  • Serginho
  • 6.74
  • Bajic
  • 6.66
  • Muslera
  • 6.88
  • Karatas
  • 6.9
  • Nelsson
  • 6.76
  • Bayram
  • 6.56
  • Boey
  • 7.27
  • Oliveira
  • 7.17
  • Torreira
  • 6.90
  • Aktürkoglu
  • 6.93
  • Mertens
  • 7.01
  • Rashica
  • 6.81
  • Icardi
  • 7.82

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Giresunspor logo
  • Giresunspor
  • Galatasaray logo
  • กาลาตาซาราย
  • Giresunspor logo
  • Giresunspor
(19) 16 การทำประตู 18 (34)
(12) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (25)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 7 (6.6)
26.2 อายุเฉลี่ย 26.5
180.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 178.9
(0.8) 1 การยิงประตู 1.4 (1.2)
(42%) 40% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (54%)
(0.5) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.1) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.4)
  • Galatasaray logo
  • กาลาตาซาราย
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 กาลาตาซาราย 14 3 2 45
12 Giresunspor 5 6 8 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Giresunspor
กาลาตาซาราย
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Robert Mejía ลงไม่ได้ 6.6
Alexis Pérez ลงไม่ได้ 6.63
Jorman Campuzano ลงไม่ได้ 6.78
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Abdülkerim Bardakçi ลงไม่ได้ 6.83

บทวิเคราะห์

0
Giresunspor
2
กาลาตาซาราย

พรีเมียร์ดัตช์ พีเอสวี VS โก อเฮด อีเกิ้ล 28-01-2023

พีเอสวี
4-2-3-1
โก อเฮด อีเกิ้ล
4-4-2
  • Benítez
  • 6.65
  • Mwene
  • 6.66
  • Obispo
  • 6.92
  • Branthwaite
  • 6.64
  • Teze
  • 6.73
  • Sangaré
  • 7.21
  • Gutiérrez
  • 6.72
  • Ghazi
  • 6.63
  • Til
  • 6.75
  • Bakayoko
  • 7.18
  • Simons
  • 7.50
  • Lange
  • 6.73
  • Deijl
  • 6.58
  • Idzes
  • 6.61
  • Nauber
  • 6.24
  • Amofa
  • 6.57
  • Edvardsen
  • 6.85
  • Llansana
  • 6.55
  • Tekie
  • 6.26
  • Willumsson
  • 6.93
  • Lidberg
  • 6.84
  • Adekanye
  • 6.78

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • PSV Eindhoven logo
  • พีเอสวี
  • Go Ahead Eagles logo
  • โก อเฮด อีเกิ้ล
  • PSV Eindhoven logo
  • พีเอสวี
(43) 28 การทำประตู 18 (25)
(31) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (13)
(6.8) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
24.2 อายุเฉลี่ย 24.1
184.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183
(1.3) 1.2 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(53%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (47%)
(0.6) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.6)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Go Ahead Eagles logo
  • โก อเฮด อีเกิ้ล
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 P. Eindhoven 11 2 5 35
11 GoA. Eagles 4 7 6 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

พีเอสวี
โก อเฮด อีเกิ้ล
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Olivier Boscagli ลงไม่ได้ N/A
Mauro Júnior ลงไม่ได้ 6.13
Luuk de Jong อาจจะลงได้ 7.05
Ismael Saibari อาจจะลงได้ 6.65
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Bas Kuipers ลงไม่ได้ 6.86
Philippe Rommens ลงไม่ได้ 7.07

บทวิเคราะห์

2
พีเอสวี
0
โก อเฮด อีเกิ้ล

LaLiga Girona VS บาร์เซโลน่า 28-01-2023

Girona
4-1-4-1
บาร์เซโลน่า
4-3-3
  • Gazzaniga
  • 6.92
  • Gutiérrez
  • 6.39
  • Espinosa
  • 6.21
  • Juanpe
  • 6.21
  • Martinez
  • 6.65
  • Romeu
  • 6.67
  • Riquelme
  • 6.41
  • Herrera
  • 6.53
  • García
  • 7.17
  • Villa
  • 6.53
  • Castellanos
  • 6.59
  • Stegen
  • 6.88
  • Alba
  • 6.78
  • Koundé
  • 7.07
  • Christensen
  • 6.84
  • Roberto
  • 6.60
  • Pedri
  • 7.19
  • Jong
  • 7.21
  • Gavi
  • 6.78
  • Dembélé
  • 7.23
  • Fati
  • 6.60
  • Raphinha
  • 6.88

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Girona logo
  • Girona
  • Barcelona logo
  • บาร์เซโลน่า
  • Girona logo
  • Girona
(25) 13 การทำประตู 18 (36)
(18) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 18 (26)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.7)
26.4 อายุเฉลี่ย 25.2
182.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 178.4
(0.8) 1.1 การยิงประตู 1 (1.1)
(51%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (55%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1 (1)
  • Barcelona logo
  • บาร์เซโลน่า
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 บาร์เซโลน่า 14 2 1 44
11 Girona 5 6 7 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Girona
บาร์เซโลน่า
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Reinier ลงไม่ได้ 6.35
David López ลงไม่ได้ 6.76
Ibrahima Kebe ลงไม่ได้ N/A
Santiago Bueno ลงไม่ได้ 6.6
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ferran Torres ลงไม่ได้ 6.33
Robert Lewandowski ลงไม่ได้ 7.66

บทวิเคราะห์

0
Girona
2
บาร์เซโลน่า

เอฟเอ คัพ เซาแธมป์ตัน VS แบล็คพูล 28-01-2023

เซาแธมป์ตัน
3-5-2
แบล็คพูล
4-4-2
  • Bazunu
  • Salisu
  • Lyanco
  • Bednarek
  • Perraud
  • Elyounoussi
  • Maitland-Niles
  • Ward-Prowse
  • Walker-Peters
  • Adams
  • Armstrong
  • Maxwell
  • Husband
  • Thorniley
  • Williams
  • Lyons
  • Hamilton
  • Patino
  • Carey
  • Lavery
  • Poveda-Ocampo
  • Beesley

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Southampton logo
  • เซาแธมป์ตัน
  • Blackpool logo
  • แบล็คพูล
  • Southampton logo
  • เซาแธมป์ตัน
(2) 2 การทำประตู 2 (4)
25.1 อายุเฉลี่ย 24.5
179.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.2
  • Blackpool logo
  • แบล็คพูล
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เซาแธมป์ตัน
แบล็คพูล
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Tino Livramento ลงไม่ได้
Juan Larios ลงไม่ได้
Duje Caleta-Car ลงไม่ได้
Alex McCarthy อาจจะลงได้
Armel Bella-Kotchap อาจจะลงได้
Moussa Djenepo อาจจะลงได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Jordan Gabriel ลงไม่ได้
Kevin Stewart ลงไม่ได้
Lewis Fiorini ลงไม่ได้
Keshi Anderson ลงไม่ได้
Marvin Ekpiteta ลงไม่ได้
Liam Bridcutt ลงไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
เซาแธมป์ตัน
0
แบล็คพูล

Premiership Ross County VS Kilmarnock 28-01-2023

Ross County
4-2-3-1
Kilmarnock
3-5-2
  • Laidlaw
  • 6.55
  • Harmon
  • 6.70
  • Baldwin
  • 6.74
  • Watson
  • 6.52
  • Randall
  • 6.56
  • Kenneh
  • 6.22
  • Callachan
  • 6.35
  • Olaigbe
  • 6.23
  • Dhanda
  • 6.50
  • Edwards
  • 6.50
  • Hiwula-Mayifuila
  • 6.13
  • Walker
  • 6.72
  • Mayo
  • 6.59
  • Taylor
  • 6.90
  • Wright
  • 6.83
  • Jones
  • 6.32
  • McKenzie
  • 6.26
  • Power
  • 6.46
  • Polworth
  • 6.70
  • Alebiosu
  • 6.37
  • Vassell
  • 6.06
  • Lafferty
  • 6.42

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Ross County logo
  • Ross County
  • Kilmarnock logo
  • Kilmarnock
  • Ross County logo
  • Ross County
(15) 6 การทำประตู 10 (18)
(10) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (10)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
25.7 อายุเฉลี่ย 28.8
181.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.4
(0.5) 0.5 การยิงประตู 0.7 (0.7)
(51%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (51%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.1) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Kilmarnock logo
  • Kilmarnock
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 Kilmarnock 5 5 12 20
12 R. County 4 5 13 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Ross County
Kilmarnock
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ben Purrington อาจจะลงได้ 6.67
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Daniel Armstrong ลงไม่ได้ 6.84
Innes Cameron อาจจะลงได้ 6.27
Jeriel Dorsett อาจจะลงได้ 6.39
Ben Chrisene อาจจะลงได้ 6.69
Liam Donnelly อาจจะลงได้ 6.29

บทวิเคราะห์

0
Ross County
1
Kilmarnock

League Two AFC Wimbledon VS Stockport County 28-01-2023

AFC Wimbledon
4-2-3-1
Stockport County
4-3-1-2
  • Tzanev
  • 6.65
  • Currie
  • 7.06
  • Pearce
  • 6.69
  • Kalambayi
  • 6.62
  • Biler
  • 6.95
  • Marsh
  • 6.46
  • Woodyard
  • 6.50
  • Pearson
  • 6.27
  • Pell
  • 6.82
  • Chislett
  • 6.86
  • Davison
  • 6.82
  • Hinchliffe
  • 6.71
  • Rydel
  • 6.94
  • Byrne
  • 7.60
  • Johnson
  • 6.80
  • Wright
  • 7.00
  • Hippolyte
  • 6.75
  • Croasdale
  • 6.74
  • Camps
  • 6.55
  • Collar
  • 6.98
  • Wootton
  • 7.13
  • Madden
  • 6.89

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • AFC Wimbledon logo
  • AFC Wimbledon
  • Stockport County logo
  • Stockport County
  • AFC Wimbledon logo
  • AFC Wimbledon
(29) 19 การทำประตู 25 (34)
(15) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (23)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.7)
25 อายุเฉลี่ย 27.5
184.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.9
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1.2 (0.9)
(49%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (58%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.8) 1.4 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Stockport County logo
  • Stockport County
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 S. County 11 5 9 38
13 A. Wimbledon 9 9 8 36

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

AFC Wimbledon
Stockport County
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Fraser Horsfall ลงไม่ได้ 7.07

บทวิเคราะห์

1
AFC Wimbledon
1
Stockport County

League Two Hartlepool VS Colchester 28-01-2023

Hartlepool
3-5-2
Colchester
3-4-1-2
  • Killip
  • 6.35
  • Hartley
  • 6.20
  • Pruti
  • 6.54
  • Ferguson
  • 6.45
  • Dodds
  • 6.9
  • Featherstone
  • 6.38
  • Sylla
  • 6.78
  • Dolan
  • 6.8
  • Sterry
  • 6.50
  • Hamilton
  • 6.69
  • Umerah
  • 6.67
  • O'Hara
  • 6.65
  • Dallison-Lisbon
  • 6.67
  • Chambers
  • 6.60
  • Hall
  • 6.49
  • Wood
  • 6.42
  • Skuse
  • 6.46
  • Ashley
  • 6.45
  • Tchamadeu
  • 6.59
  • Chilvers
  • 6.52
  • Akinde
  • 6.55
  • Jay
  • 6.16

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hartlepool logo
  • Hartlepool
  • Colchester logo
  • Colchester
  • Hartlepool logo
  • Hartlepool
(25) 14 การทำประตู 11 (27)
(15) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (21)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
27 อายุเฉลี่ย 27.4
182 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.8
(0.7) 0.9 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(49%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (48%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Colchester logo
  • Colchester
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
18 Colchester 7 6 15 27
22 Hartlepool 5 7 15 22

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Hartlepool
Colchester
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tom Crawford ลงไม่ได้ 6.58
Mouhamed Niang ลงไม่ได้ 6.42
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
Hartlepool
1
Colchester

League Two Rochdale VS Carlisle 28-01-2023

Rochdale
4-2-3-1
Carlisle
3-5-2
  • Eastwood
  • 6.16
  • White
  • 6.45
  • Ball
  • 6.49
  • John
  • 6.34
  • Seriki
  • 6.49
  • Kelly
  • 6.54
  • Keohane
  • 6.58
  • Lloyd
  • 6.49
  • Sinclair
  • 6.35
  • Rodney
  • 6.51
  • Henderson
  • 6.26
  • Holy
  • 6.65
  • Mellish
  • 6.78
  • Feeney
  • 6.88
  • Huntington
  • 6.99
  • Armer
  • 6.83
  • Guy
  • 6.87
  • Moxon
  • 7.46
  • Gibson
  • 6.72
  • Senior
  • 6.32
  • Gordon
  • 7.23
  • Dennis
  • 6.85

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Rochdale logo
  • Rochdale
  • Carlisle logo
  • Carlisle
  • Rochdale logo
  • Rochdale
(21) 17 การทำประตู 32 (42)
(14) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 24 (31)
(6.4) 6.4 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
27.3 อายุเฉลี่ย 25.8
180.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.8
(0.6) 0.8 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(49%) 44% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (49%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.6)
  • Carlisle logo
  • Carlisle
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 Carlisle 12 9 5 45
24 Rochdale 5 5 17 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Rochdale
Carlisle
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ethan Ebanks-Landell ลงไม่ได้ 6.85
Sam Graham ลงไม่ได้ 6.5
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ben Barclay อาจจะลงได้ 6.54
Omari Patrick อาจจะลงได้ 6.43

บทวิเคราะห์

1
Rochdale
2
Carlisle

League Two Swindon VS Gillingham 28-01-2023

Swindon
4-3-3
Gillingham
4-3-3
  • Brynn
  • 6.88
  • Blake-Tracy
  • 6.98
  • MacDonald
  • 6.82
  • Brennan
  • 6.46
  • Hutton
  • 6.77
  • Williams
  • 6.83
  • Khan
  • 6.48
  • Wakeling
  • 6.73
  • Iandolo
  • 6.56
  • Jephcott
  • 6.55
  • Hepburn-Murphy
  • 6.07
  • Morris
  • 6.74
  • Tutonda
  • 6.54
  • Ehmer
  • 6.51
  • Wright
  • 6.75
  • McKenzie
  • 6.68
  • MacDonald
  • 6.39
  • Dieng
  • 7.18
  • Williams
  • 6.67
  • Jefferies
  • 6.17
  • Nichols
  • 7.45
  • Hawkins
  • 6.92

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Swindon logo
  • Swindon
  • Gillingham logo
  • Gillingham
  • Swindon logo
  • Swindon
(33) 20 การทำประตู 6 (11)
(21) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (9)
(6.6) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.4)
24.9 อายุเฉลี่ย 29.3
177.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.8
(1.1) 1.1 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(46%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (47%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(0.8) 0.8 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Gillingham logo
  • Gillingham
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 Swindon 11 8 7 41
23 Gillingham 4 8 13 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Swindon
Gillingham
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Reece Devine ลงไม่ได้ N/A
Ben Gladwin ลงไม่ได้ 6.85
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Olly Lee ลงไม่ได้ 6.19
Jordan Green ลงไม่ได้ 6.3

บทวิเคราะห์

1
Swindon
1
Gillingham

League Two Tranmere VS Leyton Orient 28-01-2023

Tranmere
4-1-3-2
Leyton Orient
4-3-3
  • Hewelt
  • 5.88
  • Bristow
  • 6.85
  • Turnbull
  • 7.07
  • Davies
  • 6.89
  • Dacres-Cogley
  • 6.91
  • Merrie
  • 6.82
  • Morris
  • 6.63
  • O'Connor
  • 6.64
  • Hawkes
  • 6.71
  • Mumbongo
  • 6.13
  • Hemmings
  • 6.94
  • Vigouroux
  • 6.80
  • James
  • 6.83
  • Beckles
  • 6.82
  • Turns
  • 6.64
  • Thompson
  • 6.49
  • Brown
  • 6.54
  • Moncur
  • 6.65
  • Pratley
  • 6.74
  • Sotiriou
  • 6.37
  • Archibald
  • 6.91
  • Smyth
  • 6.93

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Tranmere logo
  • Tranmere
  • Leyton Orient logo
  • Leyton Orient
  • Tranmere logo
  • Tranmere
(27) 18 การทำประตู 26 (33)
(19) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (18)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
25.7 อายุเฉลี่ย 26.7
182.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.7
(0.8) 1 การยิงประตู 1.1 (0.8)
(47%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (47%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 0.9 (0.9)
  • Leyton Orient logo
  • Leyton Orient
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 L. Orient 17 6 4 57
15 Tranmere 9 8 9 35

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Tranmere
Leyton Orient
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dynel Simeu ลงไม่ได้ 6.88
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Idris El Mizouni ลงไม่ได้ 6.87

บทวิเคราะห์

1
Tranmere
1
Leyton Orient

League Two Mansfield VS Doncaster 28-01-2023

Mansfield
4-1-3-2
Doncaster
3-5-2
  • Pym
  • 6.34
  • McLaughlin
  • 6.95
  • Perch
  • 6.44
  • Hewitt
  • 6.73
  • Johnson
  • 7.58
  • Boateng
  • 6.60
  • Wallace
  • 6.43
  • Quinn
  • 6.54
  • Gordon
  • 6.49
  • Bowery
  • 6.39
  • Oates
  • 6.64
  • Mitchell
  • 6.55
  • Williams
  • 6.49
  • Anderson
  • 6.51
  • Knoyle
  • 6.68
  • Maxwell
  • 6.64
  • Biggins
  • 6.69
  • Molyneux
  • 6.55
  • Clayton
  • 6.69
  • Seaman
  • 6.42
  • Hurst
  • 6.47
  • Miller
  • 6.67

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Mansfield logo
  • Mansfield
  • Doncaster logo
  • Doncaster
  • Mansfield logo
  • Mansfield
(36) 8 การทำประตู 22 (30)
(23) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (20)
(6.6) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
29.5 อายุเฉลี่ย 25.5
180.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.1
(0.9) 0.9 การยิงประตู 1 (0.8)
(52%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (45%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.5) 1.3 การแย่งลูก 0.9 (1.1)
  • Doncaster logo
  • Doncaster
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 Mansfield 11 6 9 39
12 Doncaster 11 4 10 37

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Mansfield
Doncaster
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
George Maris ลงไม่ได้ 6.74
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ollie Younger อาจจะลงได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
Mansfield
2
Doncaster

League Two Crawley VS Salford City 28-01-2023

Crawley
3-5-2
Salford City
4-2-3-1
  • Balcombe
  • 6.75
  • Johnson
  • 6.20
  • Wells
  • 6.23
  • Francillette
  • 6.58
  • Tsaroulla
  • 6.52
  • Fellows
  • 6.38
  • Balagizi
  • 6.47
  • Jenks
  • 6.28
  • Mason
  • 6.47
  • Chukwuemeka
  • 6
  • Telford
  • 6.26
  • Cairns
  • 7.10
  • Touray
  • 6.92
  • Vassell
  • 6.80
  • Leak
  • 6.75
  • Lowe
  • 6.45
  • Watson
  • 6.71
  • Watt
  • 7.28
  • Bolton
  • 6.66
  • Galbraith
  • 6.65
  • McAleny
  • 7.04
  • Smith
  • 6.91

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Crawley logo
  • Crawley
  • Salford City logo
  • Salford City
  • Crawley logo
  • Crawley
(26) 10 การทำประตู 25 (34)
(19) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 21 (28)
(6.4) 6.4 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.7)
22.1 อายุเฉลี่ย 27
181.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.1
(0.6) 0.6 การยิงประตู 0.9 (1)
(46%) 36% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (52%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.4)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1 (1)
  • Salford City logo
  • Salford City
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 S. City 12 6 8 42
21 Crawley 5 7 12 22

บทวิเคราะห์

1
Crawley
2
Salford City

League Two Harrogate Town VS Sutton United 28-01-2023

Harrogate Town
4-2-3-1
Sutton United
4-4-2
  • Jameson
  • 6.59
  • McArdle
  • 6.66
  • O'Connor
  • 6.46
  • Mattock
  • 6.96
  • Ramsay
  • 6.64
  • Pattison
  • 6.99
  • Austerfield
  • 6.40
  • Thomson
  • 6.61
  • Muldoon
  • 6.43
  • Grant
  • 6.62
  • Armstrong
  • 7.39
  • Rose
  • 6.31
  • Milsom
  • 6.73
  • John
  • 6.89
  • Goodliffe
  • 6.53
  • Kizzi
  • 6.84
  • Randall
  • 6.69
  • Eastmond
  • 6.97
  • Smith
  • 6.51
  • Boldewijn
  • 6.36
  • Neufville
  • 6.50
  • Bugiel
  • 6.95

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Harrogate Town logo
  • Harrogate Town
  • Sutton United logo
  • Sutton United
  • Harrogate Town logo
  • Harrogate Town
(31) 21 การทำประตู 19 (26)
(23) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (13)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
27.8 อายุเฉลี่ย 27.6
181.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.3
(0.8) 1.2 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(47%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (52%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(1.2) 1.3 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Sutton United logo
  • Sutton United
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
14 S. United 10 6 11 36
20 H. Town 6 6 13 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Harrogate Town
Sutton United
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Stephen Dooley ลงไม่ได้ 6.51
Kyle Ferguson ลงไม่ได้ 7.16
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
Harrogate Town
2
Sutton United

League Two Barrow VS Northampton 28-01-2023

Barrow
4-2-3-1
Northampton
4-2-3-1
  • Farman
  • 6.36
  • Brough
  • 6.71
  • Canavan
  • 6.68
  • Ray
  • 6.63
  • Warren
  • 6.83
  • Neal
  • 6.78
  • White
  • 6.48
  • Whitfield
  • 6.98
  • Gotts
  • 6.35
  • Waters
  • 6.62
  • Gordon
  • 6.85
  • Burge
  • 6.54
  • Odimayo
  • 6.56
  • Dyche
  • 6.18
  • Sherring
  • 6.87
  • McGowan
  • 6.56
  • Fox
  • 6.54
  • Leonard
  • 6.64
  • Sowerby
  • 6.39
  • Felix-Eppiah
  • 6.07
  • Pinnock
  • 6.94
  • Hoskins
  • 7.40

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Barrow logo
  • Barrow
  • Northampton logo
  • Northampton
  • Barrow logo
  • Barrow
(31) 26 การทำประตู 24 (39)
(22) 19 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (22)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
26.7 อายุเฉลี่ย 24.8
181.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.5
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(51%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (50%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.2)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.1)
  • Northampton logo
  • Northampton
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 Northampton 13 7 6 46
8 Barrow 12 4 10 40

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Barrow
Northampton
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rory Feely ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tyler Magloire ลงไม่ได้ 6.77

บทวิเคราะห์

1
Barrow
2
Northampton

League One Peterborough VS Portsmouth 28-01-2023

Peterborough
3-4-2-1
Portsmouth
4-3-3
  • Blackmore
  • 6.49
  • Watts
  • 6.46
  • Kent
  • 6.75
  • Edwards
  • 6.72
  • Burrows
  • 6.67
  • Kyprianou
  • 6.42
  • Taylor
  • 6.95
  • Ward
  • 7.14
  • Jones
  • 6.42
  • Poku
  • 7.01
  • Clarke-Harris
  • 7.31
  • Macey
  • 7.3
  • Ogilvie
  • 6.79
  • Towler
  • 7.13
  • Raggett
  • 6.87
  • Swanson
  • 6.82
  • Tunnicliffe
  • 6.46
  • Pack
  • 6.89
  • Thompson
  • 6.24
  • Curtis
  • 6.58
  • Bishop
  • 6.97
  • Dale
  • 6.51

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Peterborough logo
  • Peterborough
  • Portsmouth logo
  • Portsmouth
  • Peterborough logo
  • Peterborough
(40) 29 การทำประตู 21 (32)
(31) 20 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (21)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
22.9 อายุเฉลี่ย 26.4
182.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.2
(0.9) 1.2 การยิงประตู 1 (0.9)
(47%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (55%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Portsmouth logo
  • Portsmouth
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 Peterborough 12 2 11 38
10 Portsmouth 9 10 6 37

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Peterborough
Portsmouth
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Oliver Norburn ลงไม่ได้ N/A
Harvey Cartwright ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joe Rafferty ลงไม่ได้ 6.59
Michael Jacobs ลงไม่ได้ 6.77

บทวิเคราะห์

1
Peterborough
2
Portsmouth

League One Cheltenham VS Port Vale 28-01-2023

Cheltenham
3-5-2
Port Vale
3-4-2-1
  • Southwood
  • 6.69
  • Long
  • 6.56
  • Taylor
  • 7.19
  • Raglan
  • 6.46
  • Ferry
  • 6.43
  • Olayinka
  • 6.30
  • Bonds
  • 6.56
  • Perry
  • 6.65
  • Broom
  • 6.49
  • May
  • 6.79
  • Goodwin
  • 6.66
  • Stevens
  • 6.47
  • Jones
  • 6.52
  • Smith
  • 6.77
  • Cass
  • 6.50
  • Benning
  • 6.60
  • Garrity
  • 6.78
  • Ojo
  • 6.78
  • Worrall
  • 6.65
  • Butterworth
  • 6.41
  • Politic
  • 6.34
  • Massey
  • 6.51

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Cheltenham logo
  • Cheltenham
  • Port Vale logo
  • Port Vale
  • Cheltenham logo
  • Cheltenham
(22) 15 การทำประตู 9 (27)
(17) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (16)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
23.9 อายุเฉลี่ย 26.6
178 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.6
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.7 (0.8)
(51%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (51%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.3) 1 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Port Vale logo
  • Port Vale
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
14 P. Vale 10 5 11 35
18 Cheltenham 8 4 14 28

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Cheltenham
Port Vale
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lewis Freestone ลงไม่ได้ 6.95
Liam Sercombe ลงไม่ได้ 6.93
Daniel Adshead ลงไม่ได้ 6.1
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tom Conlon ลงไม่ได้ 6.66
Ellis Harrison ลงไม่ได้ 7.13
James Wilson ลงไม่ได้ 6.55

บทวิเคราะห์

1
Cheltenham
2
Port Vale

แชมเปี้ยนชิพ Coventry VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ 28-01-2023

Coventry
3-4-2-1
ฮัดเดอร์ฟิลด์
3-4-3
  • Wilson
  • 6.58
  • Panzo
  • 6.87
  • Rose
  • 6.66
  • Doyle
  • 6.60
  • Bidwell
  • 6.62
  • Hamer
  • 7.07
  • Sheaf
  • 6.84
  • Norton-Cuffy
  • 5.90
  • Allen
  • 6.56
  • Palmer
  • 6.69
  • Gyökeres
  • 6.97
  • Bilokapic
  • 6.84
  • Pearson
  • 7.39
  • Helik
  • 7.09
  • Lees
  • 6.72
  • Ruffels
  • 6.63
  • Kasumu
  • 6.28
  • Hogg
  • 6.49
  • Lowton
  • 7.05
  • Waghorn
  • 6.29
  • Rhodes
  • 6.47
  • Holmes
  • 6.55

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Coventry logo
  • Coventry
  • Huddersfield logo
  • ฮัดเดอร์ฟิลด์
  • Coventry logo
  • Coventry
(29) 24 การทำประตู 13 (23)
(21) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 4 (19)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
24.7 อายุเฉลี่ย 29.1
181.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.9
(0.8) 1.2 การยิงประตู 0.7 (0.7)
(48%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (47%)
(0.6) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.5)
(1.6) 1.3 การแย่งลูก 1.1 (1.5)
  • Huddersfield logo
  • ฮัดเดอร์ฟิลด์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
15 Coventry 9 8 10 35
22 ฮัดเดอร์ฟิลด์ 7 5 14 26

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Coventry
ฮัดเดอร์ฟิลด์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kyle McFadzean ลงไม่ได้ 6.92
Matt Godden ลงไม่ได้ 6.56
Tyler Walker ลงไม่ได้ 6.08
Callum O'Hare ลงไม่ได้ 6.67
Fábio Tavares ลงไม่ได้ 6.06
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Yuta Nakayama ลงไม่ได้ 6.77
Oliver Turton ลงไม่ได้ 6.36
Patrick Jones ลงไม่ได้ 6.45
Faustino Anjorin ลงไม่ได้ 6.45
Lee Nicholls ลงไม่ได้ 6.77
Danny Ward ลงไม่ได้ 6.41

บทวิเคราะห์

1
Coventry
0
ฮัดเดอร์ฟิลด์

เอฟเอ คัพ ฟูแล่ม VS ซันเดอร์แลนด์ 28-01-2023

ฟูแล่ม
4-2-3-1
ซันเดอร์แลนด์
4-2-3-1
  • Rodák
  • Kurzawa
  • Adarabioyo
  • Diop
  • Cordova-Reid
  • Cairney
  • Reed
  • James
  • Pereira
  • Wilson
  • Vinícius
  • Patterson
  • Alese
  • Batth
  • Ballard
  • Hume
  • Neil
  • Michut
  • Clarke
  • Diallo
  • Roberts
  • Stewart

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Fulham logo
  • ฟูแล่ม
  • Sunderland logo
  • ซันเดอร์แลนด์
  • Fulham logo
  • ฟูแล่ม
(2) 2 การทำประตู 1 (2)
27.2 อายุเฉลี่ย 22.9
183.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.3
  • Sunderland logo
  • ซันเดอร์แลนด์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ฟูแล่ม
ซันเดอร์แลนด์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Neeskens Kebano ลงไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Lynden Gooch ลงไม่ได้
Elliot Embleton ลงไม่ได้
Corry Evans อาจจะลงได้
Alex Pritchard อาจจะลงได้
Dennis Cirkin อาจจะลงได้

บทวิเคราะห์

3
ฟูแล่ม
1
ซันเดอร์แลนด์

Premiership Hibernian VS Aberdeen 28-01-2023

Hibernian
4-3-3
Aberdeen
3-4-1-2
  • Marshall
  • 6.28
  • Cabraja
  • 6.53
  • Hanlon
  • 6.71
  • Fish
  • 6.21
  • Cadden
  • 6.72
  • Newell
  • 6.94
  • Jeggo
  • N/A
  • Campbell
  • 6.67
  • McGeady
  • 6.46
  • McKirdy
  • 6.00
  • Youan
  • 6.64
  • Lewis
  • 4.98
  • Scales
  • 6.79
  • Stewart
  • 6.91
  • McCrorie
  • 6.67
  • Coulson
  • 6.54
  • Shinnie
  • 6.40
  • Ramadani
  • 6.90
  • Kennedy
  • 6.57
  • Clarkson
  • 6.78
  • Duk
  • 6.79
  • Miovski
  • 6.71

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hibernian logo
  • Hibernian
  • Aberdeen logo
  • Aberdeen
  • Hibernian logo
  • Hibernian
(29) 7 การทำประตู 29 (35)
(20) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (19)
(6.5) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
27.7 อายุเฉลี่ย 26.2
182.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.4
(1.1) 0.9 การยิงประตู 1.1 (0.8)
(53%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (46%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.2) 1 การแย่งลูก 0.9 (1.3)
  • Aberdeen logo
  • Aberdeen
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 Aberdeen 9 2 11 29
6 Hibernian 8 3 11 27

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Hibernian
Aberdeen
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Martin Boyle ลงไม่ได้ 6.96
Rocky Bushiri อาจจะลงได้ 6.47
Jake Doyle-Hayes อาจจะลงได้ 6.2
Mykola Kukharevych อาจจะลงได้ 6.92
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kelle Roos อาจจะลงได้ 6.62

บทวิเคราะห์

1
Hibernian
0
Aberdeen

Premiership Rangers VS St. Johnstone 28-01-2023

Rangers
4-2-3-1
St. Johnstone
4-3-3
  • McGregor
  • 6.42
  • Barisic
  • 7.35
  • Davies
  • 6.70
  • Goldson
  • 7.14
  • Tavernier
  • 7.54
  • Lundstram
  • 7.01
  • Jack
  • 6.68
  • Kent
  • 7.32
  • Tillman
  • 7.19
  • Sakala
  • 7.08
  • Morelos
  • 6.70
  • Matthews
  • 6.28
  • Montgomery
  • 6.55
  • Considine
  • 6.83
  • Gordon
  • 6.74
  • Brown
  • 6.46
  • Phillips
  • 6.22
  • Hallberg
  • 6.58
  • MacPherson
  • 6.38
  • McLennan
  • 6.31
  • May
  • 6.63
  • Wright
  • 6.63

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Rangers logo
  • Rangers
  • St. Johnstone logo
  • St. Johnstone
  • Rangers logo
  • Rangers
(51) 33 การทำประตู 11 (25)
(38) 32 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (14)
(6.7) 7 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.5)
28.5 อายุเฉลี่ย 26.2
182.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.4
(1.4) 1.6 การยิงประตู 0.6 (0.7)
(50%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (50%)
(0.8) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1.1 (1)
  • St. Johnstone logo
  • St. Johnstone
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 Rangers 16 4 2 52
8 S. Johnstone 7 3 12 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Rangers
St. Johnstone
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Steven Davis ลงไม่ได้ 6.43
Filip Helander ลงไม่ได้ N/A
Tom Lawrence ลงไม่ได้ 7.33
Ridvan Yilmaz ลงไม่ได้ 6.33
Nnamdi Ofoborh ลงไม่ได้ N/A
Ianis Hagi อาจจะลงได้ N/A
John Souttar อาจจะลงได้ 6.04
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Christopher Kane อาจจะลงได้ N/A
Murray Davidson อาจจะลงได้ 6.33
Ryan McGowan อาจจะลงได้ 6.58

บทวิเคราะห์

3
Rangers
0
St. Johnstone

Premiership St. Mirren VS Motherwell 28-01-2023

St. Mirren
3-5-2
Motherwell
4-3-3
  • Carson
  • 6.38
  • Taylor
  • 6.22
  • Shaughnessy
  • 6.42
  • Gallagher
  • 6.55
  • Tanser
  • 6.53
  • Gogic
  • 6.21
  • Kiltie
  • 6.38
  • Baccus
  • 6.60
  • Flynn
  • 6.24
  • Main
  • 6.78
  • Greive
  • 6.19
  • Kelly
  • 6.49
  • McGinn
  • 6.60
  • Lamie
  • 6.86
  • Blaney
  • N/A
  • Johnston
  • 6.34
  • Goss
  • 6.67
  • Slattery
  • 6.82
  • Spittal
  • 6.69
  • McKinstry
  • 6.58
  • Mandron
  • 5.91
  • Crankshaw
  • 6.31

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • St. Mirren logo
  • St. Mirren
  • Motherwell logo
  • Motherwell
  • St. Mirren logo
  • St. Mirren
(20) 10 การทำประตู 10 (24)
(10) 3 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (12)
(6.4) 6.4 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
28.2 อายุเฉลี่ย 25.5
181.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.1
(0.8) 0.8 การยิงประตู 1 (0.9)
(47%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (53%)
(0.2) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(0.8) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.6)
  • Motherwell logo
  • Motherwell
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 S. Mirren 7 6 8 27
9 Motherwell 5 5 11 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

St. Mirren
Motherwell
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Richard Tait อาจจะลงได้ 6.44
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jake Carroll ลงไม่ได้ 7.62
Bevis Mugabi อาจจะลงได้ 6.33
Joseph Efford อาจจะลงได้ 6.55
Nathan McGinley อาจจะลงได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
St. Mirren
1
Motherwell

แชมเปี้ยนชิพ โบโร่ VS วัตฟอร์ด 28-01-2023

โบโร่
4-2-3-1
วัตฟอร์ด
4-2-3-1
  • Steffen
  • 6.62
  • Giles
  • 6.77
  • McNair
  • 6.41
  • Lenihan
  • 6.85
  • Smith
  • 6.54
  • Hackney
  • 6.64
  • Howson
  • 6.66
  • McGree
  • 6.58
  • Akpom
  • 7.01
  • Forss
  • 6.42
  • Archer
  • 6.07
  • Bachmann
  • 6.71
  • Kamara
  • 6.95
  • Cathcart
  • 6.83
  • Sierralta
  • 6.98
  • Ferreira
  • 7.34
  • Choudhury
  • 6.79
  • Gaspar
  • 6.40
  • Sarr
  • 6.96
  • Koné
  • 6.72
  • Martins
  • 6.56
  • Araújo
  • N/A

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Middlesbrough logo
  • โบโร่
  • Watford logo
  • วัตฟอร์ด
  • Middlesbrough logo
  • โบโร่
(39) 23 การทำประตู 9 (33)
(25) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (21)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
25.8 อายุเฉลี่ย 25.1
181.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.3
(1) 0.9 การยิงประตู 1 (0.9)
(53%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (52%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.5)
(1) 1 การแย่งลูก 1.3 (1.8)
  • Watford logo
  • วัตฟอร์ด
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 วัตฟอร์ด 12 8 8 44
6 โบโร่ 12 6 10 42

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

โบโร่
วัตฟอร์ด
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Anfernee Dijksteel ลงไม่ได้ 6.3
Matt Clarke ลงไม่ได้ 6.82
Dael Fry ลงไม่ได้ 6.8
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Christian Kabasele ลงไม่ได้ 6.8
Tom Dele-Bashiru ลงไม่ได้ 6.23
Samuel Kalu ลงไม่ได้ 6.37
Keinan Davis ลงไม่ได้ 6.66
Imrân Louza ลงไม่ได้ 7.13
Tom Cleverley ลงไม่ได้ 6.72
Dan Gosling ลงไม่ได้ 6.31
Edo Kayembe ลงไม่ได้ 6.74
Kortney Hause ลงไม่ได้ 6.4
João Pedro ลงไม่ได้ 7.4
Ken Sema ลงไม่ได้ 6.84
Rey Manaj ลงไม่ได้ 6.26

บทวิเคราะห์

2
โบโร่
1
วัตฟอร์ด

League One Morecambe VS Bristol Rovers 28-01-2023

Morecambe
3-5-2
Bristol Rovers
3-4-1-2
  • Ripley
  • 6.94
  • Rawson
  • 6.85
  • Bedeau
  • 6.56
  • Delaney
  • 6.79
  • Mayor
  • 6.51
  • Weir
  • 6.95
  • Shaw
  • 6.85
  • Gibson
  • 6.68
  • Cooney
  • 6.62
  • Stockton
  • 6.30
  • Phillips
  • 6.71
  • Belshaw
  • 6.57
  • Thomas
  • 6.91
  • Connolly
  • 6.55
  • Gibbons
  • 6.34
  • Sinclair
  • 6.49
  • Finley
  • 6.79
  • Coutts
  • 6.59
  • Hoole
  • 6.45
  • Collins
  • 7.33
  • Coburn
  • 7.07
  • Loft
  • 6.59

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Morecambe logo
  • Morecambe
  • Bristol Rovers logo
  • Bristol Rovers
  • Morecambe logo
  • Morecambe
(25) 21 การทำประตู 33 (41)
(18) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 20 (29)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
23.5 อายุเฉลี่ย 25.9
187.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.3
(0.7) 0.8 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(52%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (45%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.4) 1.1 การแย่งลูก 1 (1)
  • Bristol Rovers logo
  • Bristol Rovers
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 B. Rovers 10 7 10 37
21 Morecambe 5 9 12 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Morecambe
Bristol Rovers
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Courtney Duffus ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Josh Grant ลงไม่ได้ 6.09

บทวิเคราะห์

0
Morecambe
1
Bristol Rovers

League One Lincoln City VS Cambridge U 28-01-2023

Lincoln City
3-4-3
Cambridge U
4-2-3-1
  • Rushworth
  • 6.71
  • Walsh
  • 6.56
  • O'Connor
  • 6.83
  • Eyoma
  • 6.63
  • Roughan
  • 6.66
  • Virtue
  • 6.70
  • Sanders
  • 6.59
  • Poole
  • 6.85
  • Vernam
  • 6.28
  • House
  • 6.71
  • Diamond
  • 6.89
  • Mannion
  • 6.35
  • Williams
  • 6.39
  • Rossi
  • 6.46
  • Jones
  • 6.73
  • Dunk
  • 6.72
  • Digby
  • 6.72
  • Worman
  • 6.33
  • Brophy
  • 6.4
  • Lankester
  • 6.25
  • Knibbs
  • 6.46
  • Smith
  • 6.58

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Lincoln City logo
  • Lincoln City
  • Cambridge U logo
  • Cambridge U
  • Lincoln City logo
  • Lincoln City
(23) 15 การทำประตู 14 (23)
(12) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (18)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.3)
23.8 อายุเฉลี่ย 25.5
179.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.5
(0.7) 0.7 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(48%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (50%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.7) 1.2 การแย่งลูก 0.9 (1.2)
  • Cambridge U logo
  • Cambridge U
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
16 L. City 6 12 7 30
22 C. U 7 3 16 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Lincoln City
Cambridge U
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mamadou Jobe ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
Lincoln City
0
Cambridge U

League One Burton VS Oxford 28-01-2023

Burton
3-5-2
Oxford
3-5-2
  • Garratt
  • 6.32
  • Ndaba
  • 6.54
  • Mariappa
  • 6.53
  • Brayford
  • 6.48
  • Borthwick-Jackson
  • 6.50
  • Oshilaja
  • 6.66
  • Taylor
  • 6.84
  • Onyango
  • 6.37
  • Hamer
  • 6.81
  • Smith
  • 6.33
  • Adeboyejo
  • 6.53
  • Eastwood
  • 6.48
  • Brown
  • 7.05
  • Moore
  • 7.15
  • Long
  • 6.88
  • Fleming
  • 6.38
  • McGuane
  • 6.46
  • Bate
  • 6.77
  • Brannagan
  • 6.89
  • Anderson
  • 6.53
  • Wildschut
  • 6.23
  • Bodin
  • 6.59

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Burton logo
  • Burton
  • Oxford logo
  • Oxford
  • Burton logo
  • Burton
(32) 19 การทำประตู 16 (33)
(19) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (14)
(6.3) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
26.3 อายุเฉลี่ย 26.5
182.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.4
(0.9) 0.8 การยิงประตู 1.1 (1)
(52%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 60% (51%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.2) 0.8 การแย่งลูก 1.1 (1.6)
  • Oxford logo
  • Oxford
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 Oxford 9 8 10 35
23 Burton 5 7 14 22

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Burton
Oxford
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Conor Shaughnessy ลงไม่ได้ 5.98
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

0
Burton
0
Oxford

League One Milton Keynes Dons VS Exeter 28-01-2023

Milton Keynes Dons
3-4-3
Exeter
3-4-1-2
  • Cumming
  • 6.55
  • Jules
  • 6.50
  • Lewington
  • 6.52
  • O'Hora
  • 6.64
  • Harvie
  • 6.73
  • Devoy
  • 6.32
  • McEachran
  • 6.70
  • Lawrence
  • 6.50
  • Barry
  • 6.35
  • Grigg
  • 6.30
  • Eisa
  • 6.46
  • Blackman
  • 6.60
  • Hartridge
  • 6.73
  • Diabate
  • 6.80
  • Sweeney
  • 6.71
  • Caprice
  • 6.47
  • Kite
  • 6.64
  • Collins
  • 6.87
  • Key
  • 6.70
  • Chauke
  • 6.19
  • Nombe
  • 6.80
  • Brown
  • 7.05

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Milton Keynes Dons logo
  • Milton Keynes Dons
  • Exeter logo
  • Exeter
  • Milton Keynes Dons logo
  • Milton Keynes Dons
(25) 13 การทำประตู 30 (39)
(16) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 19 (28)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
25.6 อายุเฉลี่ย 24.6
183.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.1
(0.7) 0.7 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(49%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 42% (42%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.6)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • Exeter logo
  • Exeter
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
13 Exeter 9 8 10 35
19 M.K. Dons 7 4 16 25

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Milton Keynes Dons
Exeter
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kyle Taylor ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
Milton Keynes Dons
1
Exeter

League One Shrewsbury VS Forest Green 28-01-2023

Shrewsbury
3-5-2
Forest Green
3-4-1-2
  • Marosi
  • 6.46
  • Flanagan
  • 6.85
  • Dunkley
  • 6.93
  • Pennington
  • 6.70
  • Shipley
  • 6.90
  • Phillips
  • 6.74
  • Leahy
  • 7.12
  • Winchester
  • 6.46
  • Moore
  • 6.70
  • Saydee
  • 6.68
  • Street
  • 6.46
  • Doohan
  • 5.82
  • Cargill
  • 6.48
  • Casey
  • 6.38
  • Bernard
  • 6.18
  • Boyes
  • 6.73
  • Stevenson
  • 6.36
  • McGeouch
  • 6.60
  • O'Keeffe
  • 6.70
  • McAllister
  • 6.28
  • Hendry
  • 6.52
  • March
  • 6.44

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Shrewsbury logo
  • Shrewsbury
  • Forest Green logo
  • Forest Green
  • Shrewsbury logo
  • Shrewsbury
(33) 24 การทำประตู 7 (23)
(22) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (17)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.4 (6.4)
26.2 อายุเฉลี่ย 24.7
184.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.6
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.6 (0.7)
(51%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (47%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.5)
  • Forest Green logo
  • Forest Green
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 Shrewsbury 11 5 11 38
24 F. Green 5 6 17 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Shrewsbury
Forest Green
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Julien Da Costa ลงไม่ได้ 6.49
Daniel Udoh ลงไม่ได้ 6.02
George Nurse ลงไม่ได้ 6.84
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Matt Stevens อาจจะลงได้ 5.95

บทวิเคราะห์

1
Shrewsbury
1
Forest Green

แชมเปี้ยนชิพ ฮัลล์ ซิตี VS ควีนส์ ปาร์ค 28-01-2023

ฮัลล์ ซิตี
4-2-3-1
ควีนส์ ปาร์ค
4-4-2
  • Ingram
  • 6.69
  • Greaves
  • 6.92
  • McLoughlin
  • 6.72
  • Jones
  • 6.59
  • Christie
  • 6.64
  • Seri
  • 6.67
  • Docherty
  • 6.54
  • Slater
  • 6.56
  • Tufan
  • 6.39
  • Ebiowei
  • N/A
  • Estupiñán
  • 6.60
  • Dieng
  • 6.61
  • Paal
  • 6.94
  • Dickie
  • 6.68
  • Dunne
  • 6.81
  • Kakay
  • 6.16
  • Chair
  • 7.09
  • Field
  • 6.88
  • Willock
  • 6.84
  • Roberts
  • 6.67
  • Dykes
  • 6.70
  • Lowe
  • 6.91

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hull logo
  • ฮัลล์ ซิตี
  • Queens Park Rangers logo
  • ควีนส์ ปาร์ค
  • Hull logo
  • ฮัลล์ ซิตี
(33) 26 การทำประตู 25 (30)
(22) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 17 (25)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
25.8 อายุเฉลี่ย 25.5
182.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.3
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1.2 (0.9)
(51%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (52%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.2) 0.9 การแย่งลูก 1 (1)
  • Queens Park Rangers logo
  • ควีนส์ ปาร์ค
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
13 Q.P. Rangers 10 8 10 38
16 ฮัลล์ ซิตี 9 7 12 34

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ฮัลล์ ซิตี
QPR
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Vaughn Covil ลงไม่ได้ 6.18
Nathan Baxter ลงไม่ได้ 6.52
Allahyar Sayyadmanesh ลงไม่ได้ 6.56
Benjamin Tetteh ลงไม่ได้ 6.5
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Leon Balogun ลงไม่ได้ 6.93
Luke Amos ลงไม่ได้ 6.27
Ethan Laird ลงไม่ได้ 6.76

บทวิเคราะห์

2
ฮัลล์ ซิตี
1
QPR

บุนเดสลีกา ไฟร์บวร์ก VS เอาก์สบวร์ก 28-01-2023

ไฟร์บวร์ก
3-4-2-1
เอาก์สบวร์ก
4-4-2
  • Flekken
  • 6.74
  • Lienhart
  • 6.74
  • Ginter
  • 6.99
  • Sildillia
  • 6.46
  • Kübler
  • 7.16
  • Keitel
  • 6.22
  • Eggestein
  • 6.56
  • Günter
  • 6.67
  • Doan
  • 6.87
  • Grifo
  • 7.32
  • Gregoritsch
  • 7.26
  • Gikiewicz
  • 6.98
  • Gumny
  • 6.65
  • Gouweleeuw
  • 6.72
  • Uduokhai
  • 6.51
  • Pedersen
  • 6.39
  • Maier
  • 6.30
  • Engels
  • 6.88
  • Rexhbecaj
  • 6.42
  • Demirovic
  • 6.88
  • Beljo
  • 6.42
  • Berisha
  • 6.89

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Freiburg logo
  • ไฟร์บวร์ก
  • Augsburg logo
  • เอาก์สบวร์ก
  • Freiburg logo
  • ไฟร์บวร์ก
(26) 22 การทำประตู 12 (22)
(17) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (15)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
26.5 อายุเฉลี่ย 25.2
185.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185
(0.9) 1.1 การยิงประตู 1 (0.8)
(53%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 44% (44%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.2) 0.9 การแย่งลูก 1.1 (1.1)
  • Augsburg logo
  • เอาก์สบวร์ก
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 ไฟร์บวร์ก 9 4 4 31
14 เอาก์สบวร์ก 5 3 9 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ไฟร์บวร์ก
เอาก์สบวร์ก
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Nicolas Höfler ลงไม่ได้ 6.83
Roland Sallai อาจจะลงได้ 6.49
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
André Hahn ลงไม่ได้ 6.67
Tobias Strobl ลงไม่ได้ N/A
Robert Gumny อาจจะลงได้ 6.65
Reece Oxford อาจจะลงได้ 6.32
Iago อาจจะลงได้ 6.32
Rubén Vargas อาจจะลงได้ 6.39

บทวิเคราะห์

1
ไฟร์บวร์ก
1
เอาก์สบวร์ก

บุนเดสลีกา ไมนซ์ VS Bochum 28-01-2023

ไมนซ์
3-4-2-1
Bochum
4-5-1
  • Dahmen
  • 6.40
  • Caci
  • 6.56
  • Fernandes
  • 6.62
  • Hanche-Olsen
  • 5.7
  • Martín
  • 6.81
  • Kohr
  • 6.70
  • Barkok
  • 6.41
  • Widmer
  • 6.41
  • Onisiwo
  • 6.69
  • Lee
  • 6.65
  • Ingvartsen
  • 6.48
  • Riemann
  • 6.63
  • Soares
  • 6.56
  • Schlotterbeck
  • 6.86
  • Ordets
  • 6.56
  • Janko
  • 6.10
  • Antwi-Adjei
  • 6.49
  • Kunde
  • 6.04
  • Losilla
  • 6.56
  • Stöger
  • 6.74
  • Holtmann
  • 6.43
  • Hofmann
  • 6.90

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Mainz 05 logo
  • ไมนซ์
  • Bochum logo
  • Bochum
  • Mainz 05 logo
  • ไมนซ์
(21) 19 การทำประตู 11 (15)
(14) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (13)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.3)
26.7 อายุเฉลี่ย 29.4
184.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183
(0.8) 1 การยิงประตู 1 (0.8)
(47%) 41% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (52%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.3 (1.5)
  • Bochum logo
  • Bochum
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 M. 05 5 5 7 20
16 Bochum 5 1 11 16

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Mainz
Bochum
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Marlon Mustapha ลงไม่ได้ 6.07
Robin Zentner อาจจะลงได้ 6.59
Jonathan Burkardt อาจจะลงได้ 6.48
Delano Burgzorg อาจจะลงได้ 6.07
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Michael Esser ลงไม่ได้ N/A
Cristian Gamboa ลงไม่ได้ 6.37
Ivan Ordets อาจจะลงได้ 6.56
Lys Mousset ลงไม่ได้ N/A
Saidy Janko อาจจะลงได้ 6.1
Konstantinos Stafylidis อาจจะลงได้ 6.44

บทวิเคราะห์

1
Mainz
1
Bochum