พรีเมียร์ดัตช์ เอ็กเซลซิเออร์ VS อาแจ๊กซ์ 29-01-2023

เอ็กเซลซิเออร์
4-2-3-1
อาแจ๊กซ์
4-3-3
  • Gassel
  • 6.91
  • Tjoe-A-On
  • 6.77
  • Nieuwpoort
  • 6.24
  • Yaakoubi
  • 6.87
  • Horemans
  • 7.01
  • Baas
  • 6.74
  • Fein
  • 6.23
  • Driouech
  • 6.34
  • Goudmijn
  • 6.55
  • Azarkan
  • 6.81
  • Kharchouch
  • 6.38
  • Rulli
  • 7.02
  • Wijndal
  • 6.65
  • Bassey
  • 6.93
  • Timber
  • 6.81
  • Sánchez
  • 6.95
  • Taylor
  • 7.00
  • Álvarez
  • 7.30
  • Berghuis
  • 7.33
  • Tadic
  • 7.70
  • Brobbey
  • 7.02
  • Bergwijn
  • 7.36

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Excelsior logo
  • เอ็กเซลซิเออร์
  • Ajax logo
  • อาแจ๊กซ์
  • Excelsior logo
  • เอ็กเซลซิเออร์
(18) 14 การทำประตู 31 (47)
(16) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 31 (39)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 7.1 (6.8)
23.5 อายุเฉลี่ย 25.2
183.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.5
(0.6) 0.8 การยิงประตู 1.4 (1.4)
(48%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (54%)
(0.6) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.8 (0.5)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.6)
  • Ajax logo
  • อาแจ๊กซ์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 อาแจ๊กซ์ 9 7 2 34
13 เอ็กเซลซิเออร์ 6 1 11 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เอ็กเซลซิเออร์
อาแจ๊กซ์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jacky Donkor ลงไม่ได้ 6.14
Yassin Ayoub ลงไม่ได้ 6.34
Kik Pierie อาจจะลงได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Youri Baas ลงไม่ได้ 6.43
Florian Grillitsch ลงไม่ได้ 6.28
Ahmetcan Kaplan ลงไม่ได้ N/A
Jay Gorter ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
เอ็กเซลซิเออร์
1
อาแจ๊กซ์

พรีเมียร์ดัตช์ FC Volendam VS FC Groningen 29-01-2023

FC Volendam
3-4-2-1
FC Groningen
4-2-3-1
  • Stankovic
  • 6.85
  • Benamar
  • 6.47
  • Mirani
  • 6.60
  • Mbuyamba
  • 6.78
  • Murkin
  • 6.62
  • Silva
  • 6.86
  • Eiting
  • 6.69
  • Buur
  • 6.09
  • Ould-Chikh
  • 6.29
  • Oristanio
  • 6.43
  • Mühren
  • 6.60
  • Leeuwenburgh
  • 6.66
  • Määttä
  • 6.38
  • Balker
  • 6.65
  • Blokzijl
  • 5.95
  • Gelderen
  • 6.53
  • Kasanwirjo
  • 6.52
  • Oratmangoen
  • 6.45
  • Suslov
  • 6.51
  • Valente
  • 6.31
  • Bergen
  • 6.15
  • Pepi
  • 6.98

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • FC Volendam logo
  • FC Volendam
  • FC Groningen logo
  • FC Groningen
  • FC Volendam logo
  • FC Volendam
(19) 11 การทำประตู 8 (17)
(16) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (12)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
23.6 อายุเฉลี่ย 21.3
181.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(45%) 45% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (48%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.8)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 1.5 (1.7)
  • FC Groningen logo
  • FC Groningen
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
16 FC Volendam 3 4 11 13
18 FC Groningen 3 3 12 12

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

FC Volendam
FC Groningen
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Francesco Antonucci อาจจะลงได้ 5.8
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Nordin Musampa อาจจะลงได้ 6.37
Marin Sverko อาจจะลงได้ 6.36
Paulos Abraham อาจจะลงได้ 6.39
Laros Duarte อาจจะลงได้ 6.62

บทวิเคราะห์

1
FC Volendam
1
FC Groningen

เอฟเอ คัพ ไบร์ทตัน VS ลิเวอร์พูล 29-01-2023

ไบร์ทตัน
4-3-3
ลิเวอร์พูล
4-3-3
  • Steele
  • Estupiñán
  • Webster
  • Dunk
  • Lamptey
  • Groß
  • Allister
  • Caicedo
  • Mitoma
  • Ferguson
  • March
  • Kelleher
  • Tsimikas
  • Gomez
  • Konaté
  • Alexander-Arnold
  • Thiago
  • Fabinho
  • Keïta
  • Carvalho
  • Núñez
  • Elliott

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Brighton logo
  • ไบร์ทตัน
  • Liverpool logo
  • ลิเวอร์พูล
  • Brighton logo
  • ไบร์ทตัน
(5) 3 การทำประตู 2 (3)
25.9 อายุเฉลี่ย 24.6
180.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.4
  • Liverpool logo
  • ลิเวอร์พูล
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ไบร์ทตัน
ลิเวอร์พูล
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Jakub Moder ลงไม่ได้
Levi Colwill ลงไม่ได้
Adam Lallana อาจจะลงได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Virgil van Dijk ลงไม่ได้
Luis Díaz ลงไม่ได้
Diogo Jota ลงไม่ได้
Arthur ลงไม่ได้
Roberto Firmino ลงไม่ได้

บทวิเคราะห์

3
ไบร์ทตัน
2
ลิเวอร์พูล

LaLiga Real Valladolid VS บาเลนเซีย 29-01-2023

Real Valladolid
4-3-3
บาเลนเซีย
4-2-3-1
  • Masip
  • 6.95
  • Rosa
  • 6.77
  • Fernández
  • 6.60
  • Yamiq
  • 6.58
  • Fresneda
  • 6.69
  • Monchu
  • 6.56
  • Mesa
  • 6.62
  • Aguado
  • 6.45
  • Plano
  • 6.60
  • León
  • 6.41
  • Plata
  • 6.56
  • Mamardashvili
  • 6.60
  • Gayà
  • 7.15
  • Özkacar
  • 6.51
  • Paulista
  • 6.44
  • Foulquier
  • 6.20
  • Moriba
  • 6.28
  • Musah
  • 6.57
  • Lino
  • 6.91
  • Almeida
  • 6.89
  • Kluivert
  • 6.66
  • Cavani
  • 6.64

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Real Valladolid logo
  • Real Valladolid
  • Valencia logo
  • บาเลนเซีย
  • Real Valladolid logo
  • Real Valladolid
(13) 10 การทำประตู 14 (25)
(9) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (13)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
27.2 อายุเฉลี่ย 25
179.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.7
(0.8) 0.7 การยิงประตู 1.1 (1)
(45%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (47%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.6)
(1.5) 1.3 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Valencia logo
  • บาเลนเซีย
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 บาเลนเซีย 5 5 7 20
18 R. Valladolid 5 2 11 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Real Valladolid
บาเลนเซีย
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Anuar Tuhami ลงไม่ได้ 6.8
Kenedy ลงไม่ได้ 5.99
Jawad El Yamiq อาจจะลงได้ 6.58
Sergio Escudero อาจจะลงได้ 6.74
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jaume Doménech ลงไม่ได้ N/A
Nico González ลงไม่ได้ 6.51
Thierry Correia อาจจะลงได้ 6.71

บทวิเคราะห์

0
Real Valladolid
1
บาเลนเซีย

2. Bundesliga Nuernberg VS St. Pauli 29-01-2023

Nuernberg
4-3-3
St. Pauli
3-4-2-1
  • Jensen
  • N/A
  • Fofana
  • 6.19
  • Schindler
  • 6.70
  • Valentini
  • 6.54
  • Gyamerah
  • 6.55
  • Geis
  • 6.86
  • Flick
  • N/A
  • Dæhli
  • 6.70
  • Duah
  • 6.55
  • Daferner
  • 6.53
  • Goller
  • N/A
  • Vasilj
  • 6.62
  • Smith
  • 6.82
  • Mets
  • N/A
  • Dzwigala
  • 6.51
  • Paqarada
  • 7.19
  • Hartel
  • 7.07
  • Irvine
  • 7.10
  • Saliakas
  • 6.74
  • Eggestein
  • 6.65
  • Afolayan
  • N/A
  • Matanovic
  • 6.25

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Nuernberg logo
  • Nuernberg
  • St. Pauli logo
  • St. Pauli
  • Nuernberg logo
  • Nuernberg
(15) 10 การทำประตู 15 (23)
(12) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (17)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
26.1 อายุเฉลี่ย 26.1
185.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.8
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1.5 (1.1)
(47%) 44% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (50%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.4)
  • St. Pauli logo
  • St. Pauli
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 Nuernberg 5 4 8 19
15 S. Pauli 3 8 6 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Nuernberg
St. Pauli
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tim Handwerker ลงไม่ได้ 6.77
Erik Wekesser ลงไม่ได้ 6.61
Christian Mathenia ลงไม่ได้ 6.72
James Lawrence ลงไม่ได้ 6.88
Jannes Horn ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
David Nemeth ลงไม่ได้ 6.68
Christopher Avevor ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
Nuernberg
1
St. Pauli

2. Bundesliga Arminia Bielefeld VS Sandhausen 29-01-2023

Arminia Bielefeld
4-3-3
Sandhausen
4-5-1
  • Fraisl
  • 6.90
  • Oczipka
  • 6.70
  • Andrade
  • 6.68
  • Ramos
  • 6.81
  • Gebauer
  • 6.33
  • Rzatkowski
  • 6.59
  • Prietl
  • 6.19
  • Consbruch
  • 6.64
  • Hack
  • 6.99
  • Serra
  • N/A
  • Corbeanu
  • N/A
  • Framberger
  • N/A
  • Zabavník
  • N/A
  • Zhirov
  • 6.57
  • Dumic
  • 6.58
  • Çalhanoglu
  • N/A
  • Kinsombi
  • 6.66
  • Papela
  • N/A
  • Bachmann
  • 6.85
  • Zenga
  • 6.46
  • Kinsombi
  • 6.73
  • Esswein
  • 6.67

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Arminia Bielefeld logo
  • Arminia Bielefeld
  • Sandhausen logo
  • Sandhausen
  • Arminia Bielefeld logo
  • Arminia Bielefeld
(23) 10 การทำประตู 16 (21)
(18) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (17)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
26.6 อายุเฉลี่ย 28.3
183.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.5
(0.7) 0.9 การยิงประตู 1 (0.7)
(50%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (47%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (0.7)
  • Sandhausen logo
  • Sandhausen
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
16 A. Bielefeld 5 2 10 17
18 Sandhausen 4 4 9 16

บทวิเคราะห์

2
Arminia Bielefeld
1
Sandhausen

2. Bundesliga ฮัมบูร์ก VS Eintracht Braunschweig 29-01-2023

ฮัมบูร์ก
4-3-3
Eintracht Braunschweig
3-4-1-2
  • Fernandes
  • 7.03
  • Muheim
  • 6.79
  • Schonlau
  • 7.09
  • Montero
  • N/A
  • Mikelbrencis
  • 6.09
  • Reis
  • 7.16
  • Meffert
  • 6.82
  • Bénes
  • 6.89
  • Dompé
  • 6.94
  • Glatzel
  • 7.26
  • Koenigsdoerffer
  • N/A
  • Fejzic
  • 6.47
  • Gechter
  • N/A
  • Kurucay
  • N/A
  • Schultz
  • 6.5
  • Donkor
  • 6.85
  • Endo
  • 6.08
  • Nikolaou
  • 6.82
  • Multhaup
  • 6.31
  • Krausse
  • 6.52
  • Lauberbach
  • 6.34
  • Wintzheimer
  • N/A

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hamburger SV logo
  • ฮัมบูร์ก
  • Eintracht Braunschweig logo
  • Eintracht Braunschweig
  • Hamburger SV logo
  • ฮัมบูร์ก
(27) 17 การทำประตู 5 (17)
(25) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (12)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.5)
25.1 อายุเฉลี่ย 26.3
182.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.5
(1) 1.3 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(51%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (51%)
(0.9) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.4) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Eintracht Braunschweig logo
  • Eintracht Braunschweig
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 H. SV 11 1 5 34
14 E. Braunschweig 4 6 7 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Hamburg
Eintracht Braunschweig
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Anssi Suhonen ลงไม่ได้ 6.12
Tom Mickel ลงไม่ได้ N/A
Ogechika Heil ลงไม่ได้ 6.39
Elijah Krahn ลงไม่ได้ N/A
Mario Vuskovic ลงไม่ได้ 6.87
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Filip Benkovic ลงไม่ได้ 6.94
Philipp Strompf ลงไม่ได้ 6.18
Brian Behrendt ลงไม่ได้ 6.53
Luc Ihorst ลงไม่ได้ 6.29
Immanuel Pherai ลงไม่ได้ 7.07

บทวิเคราะห์

2
Hamburg
0
Eintracht Braunschweig

ลีกเอิง นีซ VS ลีลล์ 29-01-2023

นีซ
4-2-3-1
ลีลล์
4-2-3-1
  • Schmeichel
  • 6.63
  • Bard
  • 6.66
  • Dante
  • 6.81
  • Todibo
  • 6.71
  • Lotomba
  • 6.64
  • Ramsey
  • 6.74
  • Boudaoui
  • 6.89
  • Diop
  • 6.66
  • Thuram
  • 6.73
  • Pépé
  • 6.92
  • Laborde
  • 7.02
  • Chevalier
  • 6.63
  • Ismaily
  • 6.87
  • Djaló
  • 6.76
  • Yoro
  • 6.8
  • Diakité
  • 6.54
  • Gomes
  • 6.49
  • André
  • 7.32
  • Cabella
  • 7.41
  • Gomes
  • 6.75
  • Zhegrova
  • 6.69
  • David
  • 7.32

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Nice logo
  • นีซ
  • Lille logo
  • ลีลล์
  • Nice logo
  • นีซ
(22) 11 การทำประตู 22 (35)
(15) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (21)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
27 อายุเฉลี่ย 25.1
182.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180
(0.8) 0.8 การยิงประตู 1.2 (1)
(50%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (48%)
(0.7) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.6)
(1.8) 1.3 การแย่งลูก 1.1 (1.6)
  • Lille logo
  • ลีลล์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 ลีลล์ 10 4 5 34
10 นีซ 6 7 6 25

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

นีซ
ลีลล์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Marcin Bulka ลงไม่ได้ 6.26
Youcef Atal อาจจะลงได้ 6.92
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Gabriel Gudmundsson ลงไม่ได้ 6.28
Adam Ounas ลงไม่ได้ 7.04
Carlos Baleba ลงไม่ได้ 6.19
André Gomes อาจจะลงได้ 6.49
Jonathan Bamba อาจจะลงได้ 6.99
Jonas Martin อาจจะลงได้ 6.2

บทวิเคราะห์

1
นีซ
2
ลีลล์

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ มิลาน VS ซาสซัวโล 29-01-2023

มิลาน
4-2-3-1
ซาสซัวโล
4-2-3-1
  • Tatarusanu
  • 6.53
  • Hernández
  • 6.92
  • Kalulu
  • 6.52
  • Kjaer
  • 6.46
  • Calabria
  • 6.9
  • Tonali
  • 6.97
  • Krunic
  • 6.71
  • Leão
  • 7.10
  • Ketelaere
  • 6.41
  • Saelemaekers
  • 6.25
  • Giroud
  • 6.87
  • Pegolo
  • 6.30
  • Rogerio
  • 6.47
  • Ferrari
  • 6.38
  • Erlic
  • 6.54
  • Toljan
  • 6.41
  • Lopez
  • 6.52
  • Frattesi
  • 6.87
  • Laurienté
  • 7.02
  • Traorè
  • 6.22
  • Berardi
  • 6.61
  • Defrel
  • 6.09

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • AC Milan logo
  • มิลาน
  • Sassuolo logo
  • ซาสซัวโล
  • AC Milan logo
  • มิลาน
(33) 19 การทำประตู 10 (18)
(28) 20 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (13)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
26.9 อายุเฉลี่ย 27.5
186 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.7
(1) 1.4 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(55%) 58% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (44%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 0.9 (1)
  • Sassuolo logo
  • ซาสซัวโล
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 มิลาน 11 5 3 38
17 ซาสซัวโล 4 5 10 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

มิลาน
ซาสซัวโล
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mike Maignan ลงไม่ได้ 6.75
Zlatan Ibrahimovic ลงไม่ได้ N/A
Alessandro Florenzi ลงไม่ได้ 6.5
Fikayo Tomori ลงไม่ได้ 6.84
Ismaël Bennacer ลงไม่ได้ 7.03
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mert Müldür ลงไม่ได้ 6.24
Andrea Consigli ลงไม่ได้ 6.38
Andrea Pinamonti ลงไม่ได้ 6.43

บทวิเคราะห์

1
มิลาน
0
ซาสซัวโล

พรีเมียร์ดัตช์ ทเวนเต้ VS เฟเยนูร์ด 29-01-2023

ทเวนเต้
4-2-3-1
เฟเยนูร์ด
4-2-3-1
  • Unnerstall
  • 6.87
  • Smal
  • 7.23
  • Pröpper
  • 6.88
  • Hilgers
  • 6.84
  • Sampsted
  • 6.43
  • Kjølø
  • 6.46
  • Zerrouki
  • 7.26
  • Misidjan
  • 7.01
  • Vlap
  • 6.56
  • Cerny
  • 7.05
  • Wolfswinkel
  • 7.21
  • Bijlow
  • 6.82
  • Hartman
  • 7.14
  • Hancko
  • 7.27
  • Geertruida
  • 6.90
  • Pedersen
  • 6.69
  • Wieffer
  • 6.68
  • Kökcü
  • 7.48
  • Paixão
  • 6.56
  • Szymanski
  • 7.17
  • Dilrosun
  • 7.15
  • Giménez
  • 6.44

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Twente logo
  • ทเวนเต้
  • Feyenoord logo
  • เฟเยนูร์ด
  • Twente logo
  • ทเวนเต้
(30) 19 การทำประตู 27 (42)
(18) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 16 (30)
(6.7) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.7)
26.2 อายุเฉลี่ย 22.7
183.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.8
(1.1) 1.3 การยิงประตู 1.4 (1.1)
(45%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (53%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.6)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Feyenoord logo
  • เฟเยนูร์ด
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 เฟเยนูร์ด 12 5 1 41
4 ทเวนเต้ 10 5 3 35

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ทเวนเต้
เฟเยนูร์ด
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Wout Brama ลงไม่ได้ 6.22
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Gernot Trauner ลงไม่ได้ 7.05
Tein Troost ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
ทเวนเต้
2
เฟเยนูร์ด

ตุรกี Istanbulspor VS Kayserispor 29-01-2023

Istanbulspor
4-1-4-1
Kayserispor
4-1-4-1
  • Jensen
  • 6.35
  • Yasar
  • 6.43
  • Erdogan
  • 6.58
  • Yesil
  • 6.63
  • Berber
  • 6.32
  • Ba
  • 6.31
  • Ethemi
  • 6.76
  • Temel
  • 5.97
  • Rroca
  • 6.57
  • Topalli
  • 6.53
  • Eze
  • 6.54
  • Bayazit
  • 6.69
  • Carole
  • 6.69
  • Kolovetsios
  • 6.52
  • Hosseini
  • 6.94
  • Bulut
  • 6.81
  • Campanharo
  • 6.69
  • Mané
  • 6.64
  • Mensah
  • 6.62
  • Kemen
  • 6.88
  • Cardoso
  • 6.88
  • Sazdagi
  • 6.52

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Istanbulspor logo
  • Istanbulspor
  • Kayserispor logo
  • Kayserispor
  • Istanbulspor logo
  • Istanbulspor
(17) 14 การทำประตู 16 (28)
(10) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 16 (21)
(6.3) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
25.6 อายุเฉลี่ย 27.9
183.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.1
(0.7) 0.7 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(46%) 45% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (49%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.6) 1.3 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Kayserispor logo
  • Kayserispor
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 Kayserispor 8 2 9 26
18 Istanbulspor 4 3 12 15

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Istanbulspor
Kayserispor
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Melih Kabasakal ลงไม่ได้ 6.84
Aldin Cajic ลงไม่ได้ 6.07
Duhan Aksu อาจจะลงได้ 6.56
Demeaco Duhaney อาจจะลงได้ 6.82
Muammer Sarikaya อาจจะลงได้ 6.58
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Nurettin Korkmaz ลงไม่ได้ N/A
Mario Gavranovic ลงไม่ได้ 6.56

บทวิเคราะห์

1
Istanbulspor
1
Kayserispor

Liga Profesional Central Cordoba de Santiago VS River Plate 29-01-2023

Central Cordoba de Santiago
4-4-2
River Plate
4-4-2
  • Ledesma
  • N/A
  • Benítez
  • N/A
  • Goñi
  • N/A
  • Pereyra
  • N/A
  • Navas
  • N/A
  • Ciccolini
  • N/A
  • Soraire
  • N/A
  • Kalinski
  • N/A
  • Rius
  • N/A
  • Rodríguez
  • N/A
  • Gamba
  • N/A
  • Armani
  • N/A
  • Díaz
  • N/A
  • Mammana
  • N/A
  • Díaz
  • N/A
  • Rojas
  • N/A
  • Barco
  • N/A
  • Pérez
  • N/A
  • Cruz
  • N/A
  • Solari
  • N/A
  • Borja
  • N/A
  • Beltrán
  • N/A

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 C.C. de Santiago 0 0 0 0
21 R. Plate 0 0 0 0

บทวิเคราะห์

0
Central Cordoba de Santiago
3
River Plate

Liga Profesional Estudiantes VS Tigre 29-01-2023

Estudiantes
4-4-2
Tigre
4-2-3-1
  • Andújar
  • N/A
  • Más
  • N/A
  • Romero
  • N/A
  • Paz
  • N/A
  • Godoy
  • N/A
  • Zapiola
  • N/A
  • Ascacíbar
  • N/A
  • Rodríguez
  • N/A
  • Rollheiser
  • N/A
  • Godoy
  • N/A
  • Carrillo
  • N/A
  • Rojas
  • N/A
  • Prieto
  • N/A
  • Cabrera
  • N/A
  • Luciatti
  • N/A
  • Blondel
  • N/A
  • Prediger
  • N/A
  • Castro
  • N/A
  • Medina
  • N/A
  • Cardozo
  • N/A
  • Garay
  • N/A
  • Retegui
  • N/A

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 Estudiantes 0 0 0 0
26 Tigre 0 0 0 0

บทวิเคราะห์

1
Estudiantes
1
Tigre

Liga Profesional Talleres VS Independiente 29-01-2023

Talleres
4-2-3-1
Independiente
5-4-1
  • Herrera
  • N/A
  • Martino
  • N/A
  • Pérez
  • N/A
  • Catalán
  • N/A
  • Benavídez
  • N/A
  • Villagra
  • N/A
  • Oliva
  • N/A
  • Pizzini
  • N/A
  • Garro
  • N/A
  • Valoyes
  • N/A
  • Bustos
  • N/A
  • Rey
  • N/A
  • Costa
  • N/A
  • Báez
  • N/A
  • Barreto
  • N/A
  • Elizalde
  • N/A
  • Gómez
  • N/A
  • Pozzo
  • N/A
  • Marcone
  • N/A
  • González
  • N/A
  • Vallejo
  • N/A
  • Cauteruccio
  • N/A

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
16 Independiente 0 0 0 0
25 Talleres 0 0 0 0

บทวิเคราะห์

3
Talleres
1
Independiente

Liga Profesional San Lorenzo VS Arsenal Sarandi 29-01-2023

San Lorenzo
3-4-3
Arsenal Sarandi
4-4-2
  • Batalla
  • N/A
  • Gattoni
  • N/A
  • Hernández
  • N/A
  • Flores
  • N/A
  • Ibacache
  • N/A
  • Elías
  • N/A
  • Rosané
  • N/A
  • Giay
  • N/A
  • Barrios
  • N/A
  • Bareiro
  • N/A
  • Leguizamón
  • N/A
  • Medina
  • N/A
  • Spörle
  • N/A
  • Centurión
  • N/A
  • Cardozo
  • N/A
  • Souto
  • N/A
  • Toloza
  • N/A
  • Banega
  • N/A
  • Rivero
  • N/A
  • Brochero
  • N/A
  • Zárate
  • N/A
  • Paiva
  • N/A

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 A. Sarandi 0 0 0 0
23 S. Lorenzo 0 0 0 0

บทวิเคราะห์

2
San Lorenzo
0
Arsenal Sarandi

ลีกเอิง มาร์กเซย์ VS โมนาโก 29-01-2023

มาร์กเซย์
3-4-2-1
โมนาโก
4-2-2-2
  • López
  • 6.94
  • Kolasinac
  • 6.81
  • Gigot
  • 6.75
  • Mbemba
  • 6.94
  • Tavares
  • 6.99
  • Rongier
  • 6.95
  • Veretout
  • 6.87
  • Clauss
  • 7.02
  • Guendouzi
  • 6.78
  • Ünder
  • 6.78
  • Sánchez
  • 6.97
  • Nübel
  • 6.86
  • Henrique
  • 7.02
  • Maripán
  • 6.79
  • Disasi
  • 6.98
  • Vanderson
  • 6.79
  • Fofana
  • 6.88
  • Matazo
  • 6.09
  • Golovin
  • 7.10
  • Martins
  • 6.31
  • Yedder
  • 7.06
  • Embolo
  • 7.10

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Marseille logo
  • มาร์กเซย์
  • Monaco logo
  • โมนาโก
  • Marseille logo
  • มาร์กเซย์
(35) 25 การทำประตู 31 (42)
(26) 19 การส่งบอลให้ทำประตู 19 (28)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.7)
27.8 อายุเฉลี่ย 25.3
179.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.7
(0.9) 1.1 การยิงประตู 0.9 (1)
(49%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (52%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.6)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.3 (1.4)
  • Monaco logo
  • โมนาโก
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 มาร์กเซย์ 13 3 3 42
4 โมนาโก 11 4 4 37

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

มาร์กเซย์
โมนาโก
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Amine Harit ลงไม่ได้ 6.54
Eric Bailly ลงไม่ได้ 6.71
Jonathan Clauss อาจจะลงได้ 7.02
Bamba Dieng ลงไม่ได้ 6.37
Dimitri Payet อาจจะลงได้ 6.67
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mohamed Camara ลงไม่ได้ 6.93
Jean Lucas ลงไม่ได้ 6.58

บทวิเคราะห์

2
มาร์กเซย์
2
โมนาโก

LaLiga เคตาเฟ่ VS Real Betis 29-01-2023

เคตาเฟ่
3-5-2
Real Betis
4-2-3-1
  • Soria
  • 6.7
  • Dakonam
  • 6.44
  • Duarte
  • 6.65
  • Mitrovic
  • 6.38
  • Iglesias
  • 6.53
  • Aleñá
  • 6.44
  • Milla
  • 6.67
  • Maksimovic
  • 6.39
  • Amavi
  • 6.06
  • Mayoral
  • 6.43
  • Ünal
  • 6.99
  • Silva
  • 6.74
  • Moreno
  • 6.84
  • González
  • 6.78
  • Pezzella
  • 6.68
  • Sabaly
  • 6.64
  • Carvalho
  • 6.79
  • Rodríguez
  • 7.03
  • Guardado
  • 6.38
  • Canales
  • 6.55
  • Henrique
  • 6.76
  • Iglesias
  • 6.73

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Getafe logo
  • เคตาเฟ่
  • Real Betis logo
  • Real Betis
  • Getafe logo
  • เคตาเฟ่
(16) 12 การทำประตู 12 (17)
(10) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (9)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
27.5 อายุเฉลี่ย 29
184.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.6
(0.6) 0.8 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(53%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (47%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Real Betis logo
  • Real Betis
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 R. Betis 8 4 5 28
16 เคตาเฟ่ 4 5 9 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เคตาเฟ่
Real Betis
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mauro Arambarri ลงไม่ได้ 6.29
Munir El Haddadi อาจจะลงได้ 6.21
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Juan Cruz ลงไม่ได้ 6.36
Nabil Fekir ลงไม่ได้ 6.6
Juanmi ลงไม่ได้ 6.67
Luiz Felipe ลงไม่ได้ 6.51

บทวิเคราะห์

0
เคตาเฟ่
2
Real Betis

เอฟเอ คัพ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS เรดดิ้ง 29-01-2023

แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
4-2-3-1
เรดดิ้ง
3-4-1-2
  • Gea
  • Malacia
  • Martínez
  • Varane
  • Wan-Bissaka
  • Fred
  • Casemiro
  • Rashford
  • Fernandes
  • Garnacho
  • Martial
  • Bouzanis
  • Mbengue
  • Dann
  • Holmes
  • Baba
  • Loum
  • McIntyre
  • Abrefa
  • Azeez
  • Long
  • João

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Manchester United logo
  • แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
  • Reading logo
  • เรดดิ้ง
  • Manchester United logo
  • แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
(2) 1 การทำประตู 2 (2)
26.5 อายุเฉลี่ย 26.6
180.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 186
  • Reading logo
  • เรดดิ้ง
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Man Utd
เรดดิ้ง
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Axel Tuanzebe ลงไม่ได้
Donny van de Beek ลงไม่ได้
Jadon Sancho ลงไม่ได้
Luke Shaw ลงไม่ได้
Anthony Martial อาจจะลงได้
Diogo Dalot อาจจะลงได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Sam Hutchinson ลงไม่ได้
Andy Carroll อาจจะลงได้
Liam Moore อาจจะลงได้

บทวิเคราะห์

4
Man Utd
0
เรดดิ้ง

พรีเมียร์ดัตช์ อัคร์มาร์ VS FC Utrecht 29-01-2023

อัคร์มาร์
4-2-3-1
FC Utrecht
4-2-3-1
  • Ryan
  • 6.15
  • Kerkez
  • 6.94
  • Hatzidiakos
  • 6.77
  • Vanheusden
  • 6.28
  • Sugawara
  • 6.95
  • Reijnders
  • 7.26
  • Clasie
  • 6.88
  • Karlsson
  • 6.93
  • Mihailovic
  • 7.16
  • Odgaard
  • 7.3
  • Pavlidis
  • 7.54
  • Barkas
  • 6.82
  • Viergever
  • 6.59
  • Sagnan
  • 6.86
  • Hoorn
  • 6.79
  • Avest
  • 6.61
  • Toornstra
  • 6.83
  • Bozdogan
  • 6.77
  • Boussaid
  • 6.67
  • Streek
  • 7.03
  • Booth
  • 6.72
  • Douvikas
  • 6.77

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • AZ Alkmaar logo
  • อัคร์มาร์
  • FC Utrecht logo
  • FC Utrecht
  • AZ Alkmaar logo
  • อัคร์มาร์
(34) 24 การทำประตู 17 (26)
(26) 21 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (17)
(6.7) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
24.5 อายุเฉลี่ย 26.2
181.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.1
(1.1) 1.6 การยิงประตู 1 (0.9)
(49%) 44% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (55%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.5) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • FC Utrecht logo
  • FC Utrecht
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 อัคร์มาร์ 12 3 3 39
7 FC Utrecht 8 5 5 29

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

อัคร์มาร์
FC Utrecht
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sam Beukema ลงไม่ได้ 6.94
Dani de Wit ลงไม่ได้ 7.11
Sem Westerveld อาจจะลงได้ N/A
Bruno Martins Indi อาจจะลงได้ 6.72
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tommy St. Jago ลงไม่ได้ N/A
Ramon Hendriks ลงไม่ได้ N/A
Django Warmerdam ลงไม่ได้ 6.4
Bart Ramselaar ลงไม่ได้ N/A
Arthur Zagre ลงไม่ได้ 6.06
Bas Dost ลงไม่ได้ 7.21

บทวิเคราะห์

2
อัคร์มาร์
1
FC Utrecht

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ อตาลันตา VS ซามพ์โดเรีย 29-01-2023

อตาลันตา
3-4-1-2
ซามพ์โดเรีย
3-4-1-2
  • Musso
  • 6.5
  • Scalvini
  • 6.64
  • Demiral
  • 6.77
  • Tolói
  • 6.94
  • Maehle
  • 6.43
  • Koopmeiners
  • 7.11
  • Roon
  • 6.61
  • Hateboer
  • 6.62
  • Pasalic
  • 6.57
  • Højlund
  • 6.60
  • Lookman
  • 7.06
  • Audero
  • 6.76
  • Amione
  • 6.41
  • Nuytinck
  • 6.73
  • Murillo
  • 6.31
  • Augello
  • 6.33
  • Rincón
  • 6.45
  • Winks
  • 6.53
  • Léris
  • 6.38
  • Djuricic
  • 6.47
  • Lammers
  • 6.34
  • Montevago
  • 6.1

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Atalanta logo
  • อตาลันตา
  • Sampdoria logo
  • ซามพ์โดเรีย
  • Atalanta logo
  • อตาลันตา
(36) 29 การทำประตู 3 (8)
(25) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (7)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.4 (6.3)
25.7 อายุเฉลี่ย 26.9
186.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.7 (0.7)
(54%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (51%)
(0.3) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.8)
  • Sampdoria logo
  • ซามพ์โดเรีย
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 อตาลันตา 10 5 4 35
19 ซามพ์โดเรีย 2 3 14 9

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

อตาลันตา
ซามพ์โดเรีย
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Davide Zappacosta ลงไม่ได้ 6.51
José Luis Palomino ลงไม่ได้ 6.94
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ignacio Pussetto ลงไม่ได้ 6.22
Andrea Conti ลงไม่ได้ 5.87
Omar Colley ลงไม่ได้ 6.48
Abdelhamid Sabiri ลงไม่ได้ 6.55
Manolo Gabbiadini อาจจะลงได้ 6.26

บทวิเคราะห์

3
อตาลันตา
0
ซามพ์โดเรีย

2. Bundesliga ฮันโนเวอร์ VS Kaiserslautern 29-01-2023

ฮันโนเวอร์
3-4-1-2
Kaiserslautern
4-2-3-1
  • Zieler
  • 7.20
  • Arrey-Mbi
  • 6.74
  • Börner
  • 7.06
  • Dehm
  • 6.41
  • Köhn
  • 7.13
  • Leopold
  • N/A
  • Kunze
  • 6.87
  • Muroya
  • 6.84
  • Nielsen
  • 7.22
  • Teuchert
  • 6.74
  • Weydandt
  • 6.55
  • Luthe
  • 6.82
  • Durm
  • 6.57
  • Bormuth
  • 6.67
  • Tomiak
  • 6.86
  • Schad
  • 6.25
  • Ritter
  • 6.66
  • Rapp
  • N/A
  • Redondo
  • 6.88
  • Kraus
  • 6.85
  • Zimmer
  • 6.35
  • Boyd
  • 7.17

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hannover 96 logo
  • ฮันโนเวอร์
  • Kaiserslautern logo
  • Kaiserslautern
  • Hannover 96 logo
  • ฮันโนเวอร์
(25) 19 การทำประตู 17 (29)
(17) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (20)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
26.3 อายุเฉลี่ย 28.5
184.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.2
(0.9) 1 การยิงประตู 1 (0.8)
(52%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (51%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Kaiserslautern logo
  • Kaiserslautern
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 Kaiserslautern 7 8 2 29
5 H. 96 8 4 5 28

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Hannover
Kaiserslautern
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Gaël Ondoua ลงไม่ได้ 5.79
Toni Stahl ลงไม่ได้ N/A
Tim Walbrecht ลงไม่ได้ N/A
Phil Neumann ลงไม่ได้ 6.74
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

0
Hannover
2
Kaiserslautern

พรีเมียร์ดัตช์ SC Heerenveen VS วิเทสส์ 29-01-2023

SC Heerenveen
4-2-3-1
วิเทสส์
4-2-3-1
  • Mous
  • 6.28
  • Köhlert
  • 7.23
  • Bochniewicz
  • 7.04
  • Aken
  • 6.59
  • Ewijk
  • 6.91
  • Tahiri
  • 6.70
  • Haye
  • 7.06
  • Sarr
  • 6.90
  • Amersfoort
  • 6.62
  • Olsson
  • 6.33
  • Hooijdonk
  • 6.77
  • Reiziger
  • 6.21
  • Dijks
  • 6.56
  • Meulensteen
  • 6.53
  • Flamingo
  • 6.75
  • Arcus
  • 6.86
  • Tronstad
  • 6.64
  • Kozlowski
  • 6.70
  • Wittek
  • 6.97
  • Bero
  • 6.78
  • Vidovic
  • 6.55
  • Bialek
  • 6.49

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • SC Heerenveen logo
  • SC Heerenveen
  • Vitesse logo
  • วิเทสส์
  • SC Heerenveen logo
  • SC Heerenveen
(19) 19 การทำประตู 13 (20)
(15) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (12)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
25 อายุเฉลี่ย 23.5
185.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.5
(1) 1.3 การยิงประตู 1.3 (1)
(52%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (48%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.7)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 0.9 (1.2)
  • Vitesse logo
  • วิเทสส์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 SC Heerenveen 7 6 5 27
14 วิเทสส์ 3 7 8 16

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

SC Heerenveen
วิเทสส์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sven van Beek ลงไม่ได้ 6.88
Ché Nunnely ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kjell Scherpen ลงไม่ได้ 6.35

บทวิเคราะห์

2
SC Heerenveen
1
วิเทสส์

พรีเมียร์ดัตช์ NEC Nijmegen VS Sparta Rotterdam 29-01-2023

NEC Nijmegen
4-3-3
Sparta Rotterdam
4-3-3
  • Cillessen
  • 7.05
  • Verdonk
  • 6.55
  • Sandler
  • 6.65
  • Márquez
  • 6.78
  • Rooij
  • 6.75
  • Proper
  • 6.54
  • Duelund
  • 6.51
  • Schöne
  • 6.97
  • Cissoko
  • 6.41
  • Dimata
  • 6.78
  • Tavsan
  • 6.82
  • Olij
  • 7.22
  • Pinto
  • 6.93
  • Auassar
  • 6.85
  • Vriends
  • 6.98
  • Sambo
  • 6.57
  • Kitolano
  • 6.85
  • Mullem
  • 6.28
  • Mijnans
  • 7.02
  • Saito
  • 6.58
  • Lauritsen
  • 7.51
  • Crooij
  • 7.16

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • NEC Nijmegen logo
  • NEC Nijmegen
  • Sparta Rotterdam logo
  • Sparta Rotterdam
  • NEC Nijmegen logo
  • NEC Nijmegen
(23) 14 การทำประตู 20 (29)
(18) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 19 (25)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
25.3 อายุเฉลี่ย 25.6
181.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.8
(1) 0.9 การยิงประตู 1 (0.8)
(52%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 59% (58%)
(0.6) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Sparta Rotterdam logo
  • Sparta Rotterdam
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 S. Rotterdam 9 5 4 32
9 N. Nijmegen 4 10 4 22

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

NEC Nijmegen
Sparta Rotterdam
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jordy Bruijn ลงไม่ได้ 6.34
Robin Roefs ลงไม่ได้ N/A
Mathias De Wolf ลงไม่ได้ N/A
Magnus Mattsson ลงไม่ได้ 6.84
Oussama Tannane ลงไม่ได้ 7.31
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

0
NEC Nijmegen
2
Sparta Rotterdam

เอฟเอ คัพ Preston VS สเปอร์ส 29-01-2023

Preston
3-5-2
สเปอร์ส
3-4-3
  • Woodman
  • Hughes
  • Lindsay
  • Storey
  • Fernández
  • Johnson
  • Ledson
  • McCann
  • Browne
  • Cannon
  • Evans
  • Forster
  • Davies
  • Sánchez
  • Tanganga
  • Sessegnon
  • Skipp
  • Sarr
  • Doherty
  • Richarlison
  • Kane
  • Kulusevski

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Preston logo
  • Preston
  • Tottenham logo
  • สเปอร์ส
  • Preston logo
  • Preston
(2) 1 การทำประตู 1 (1)
25.9 อายุเฉลี่ย 25.7
183.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.9
  • Tottenham logo
  • สเปอร์ส
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Preston
สเปอร์ส
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Emil Riis ลงไม่ได้
Sean Maguire ลงไม่ได้
Benjamin Whiteman ลงไม่ได้
Brad Potts ลงไม่ได้
Liam Delap ลงไม่ได้
Troy Parrott ลงไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Lucas Moura ลงไม่ได้
Bryan Gil อาจจะลงได้

บทวิเคราะห์

0
Preston
2
สเปอร์ส

พรีเมียร์ดัตช์ RKC Waalwijk VS FC Emmen 29-01-2023

RKC Waalwijk
3-4-1-2
FC Emmen
4-2-3-1
  • Pereira
  • 5.74
  • Adewoye
  • 6.80
  • Buijs
  • 6.72
  • Nieuwpoort
  • 6.62
  • Lutonda
  • 6.59
  • Anita
  • 6.25
  • Clement
  • 6.46
  • Lelieveld
  • 6.64
  • Hassani
  • 7.17
  • Jozefzoon
  • 6.37
  • Kuijpers
  • 6.26
  • Hart
  • 6.58
  • Dirksen
  • 6.55
  • Veldmate
  • 6.64
  • Araujo
  • 6.62
  • Bouchouari
  • 6.76
  • Vlak
  • 6.36
  • Veendorp
  • 6.47
  • Diemers
  • 6.71
  • Messaoudi
  • 6.49
  • Romeny
  • 6.49
  • Zivkovic
  • 6.54

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • RKC Waalwijk logo
  • RKC Waalwijk
  • FC Emmen logo
  • FC Emmen
  • RKC Waalwijk logo
  • RKC Waalwijk
(25) 14 การทำประตู 12 (15)
(19) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 4 (10)
(6.5) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
26.6 อายุเฉลี่ย 25.8
177.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.6
(1) 0.8 การยิงประตู 1 (0.8)
(45%) 43% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (48%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.2) 0.9 การแย่งลูก 1.3 (1.3)
  • FC Emmen logo
  • FC Emmen
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 R. Waalwijk 4 7 6 19
15 FC Emmen 3 6 9 15

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

RKC Waalwijk
FC Emmen
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Oussama Darfalou ลงไม่ได้ N/A
Maikel Kieftenbeld ลงไม่ได้ 5.23
Jeff Hardeveld ลงไม่ได้ 6.67
Metehan Güçlü ลงไม่ได้ 6.22

บทวิเคราะห์

1
RKC Waalwijk
0
FC Emmen

LaLiga เซบีญ่า VS เอลเช 29-01-2023

เซบีญ่า
4-2-3-1
เอลเช
3-5-2
  • Bounou
  • 6.58
  • Acuña
  • 6.65
  • Nianzou
  • 6.25
  • Gudelj
  • 6.77
  • Navas
  • 6.32
  • Rakitic
  • 6.56
  • Delaney
  • 6.20
  • Lamela
  • 6.48
  • Torres
  • 6.68
  • Jordán
  • 6.51
  • En-Nesyri
  • 6.22
  • Badia
  • 6.66
  • Roco
  • 6.21
  • Bigas
  • 6.33
  • Palacios
  • 6.29
  • Clerc
  • 6.36
  • Guti
  • 6.17
  • Mascarell
  • 6.41
  • Gumbau
  • 6.42
  • Carmona
  • 6.35
  • Boyé
  • 6.34
  • Milla
  • 6.46

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Sevilla logo
  • เซบีญ่า
  • Elche logo
  • เอลเช
  • Sevilla logo
  • เซบีญ่า
(18) 11 การทำประตู 5 (12)
(14) 4 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (11)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.4 (6.3)
29.6 อายุเฉลี่ย 28.2
182.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.1
(0.7) 0.9 การยิงประตู 0.7 (0.6)
(50%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (52%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.1) 0.9 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Elche logo
  • เอลเช
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
15 เซบีญ่า 4 6 8 18
20 เอลเช 0 6 12 6

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เซบีญ่า
เอลเช
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Papu Gómez ลงไม่ได้ 6.31
Alex Telles ลงไม่ได้ 6.49
Marcão ลงไม่ได้ 6.58
Jesús Corona ลงไม่ได้ 6.2
Fernando ลงไม่ได้ 6.57
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jony Álamo ลงไม่ได้ N/A
John Donald ลงไม่ได้ 5.71
Álex Collado ลงไม่ได้ 6.66
Nicolás Fernández Mercau ลงไม่ได้ 6.21
Pol Lirola ลงไม่ได้ 6.48

บทวิเคราะห์

1
เซบีญ่า
0
เอลเช

บุนเดสลีกา บาเยิร์น มิวนิค VS แฟรงค์เฟิร์ต 29-01-2023

บาเยิร์น มิวนิค
4-2-3-1
แฟรงค์เฟิร์ต
3-4-2-1
  • Sommer
  • 6.30
  • Davies
  • 7.08
  • Upamecano
  • 6.96
  • Ligt
  • 6.83
  • Pavard
  • 7.19
  • Gravenberch
  • 6.24
  • Kimmich
  • 7.66
  • Sané
  • 7.24
  • Musiala
  • 7.47
  • Gnabry
  • 7.23
  • Choupo-Moting
  • 7.26
  • Trapp
  • 6.44
  • Ndicka
  • 6.62
  • Smolcic
  • 6.77
  • Tuta
  • 6.62
  • Lenz
  • 6.78
  • Sow
  • 6.73
  • Kamada
  • 7.05
  • Knauff
  • 6.55
  • Götze
  • 6.78
  • Lindstrøm
  • 6.87
  • Muani
  • 7.28

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bayern Munich logo
  • บาเยิร์น มิวนิค
  • Eintracht Frankfurt logo
  • แฟรงค์เฟิร์ต
  • Bayern Munich logo
  • บาเยิร์น มิวนิค
(50) 34 การทำประตู 26 (36)
(35) 20 การส่งบอลให้ทำประตู 17 (21)
(6.9) 7 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
25.6 อายุเฉลี่ย 25.1
183.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.5
(1.4) 1.4 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(54%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 44% (44%)
(1.1) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.6)
(1.4) 1.3 การแย่งลูก 1.2 (1.1)
  • Eintracht Frankfurt logo
  • แฟรงค์เฟิร์ต
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 B. Munich 10 6 1 36
4 E. Frankfurt 9 4 4 31

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Bayern
แฟรงค์เฟิร์ต
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lucas Hernández ลงไม่ได้ 6.63
Bouna Sarr ลงไม่ได้ N/A
Sadio Mané ลงไม่ได้ 7.17
Manuel Neuer ลงไม่ได้ 6.82
Noussair Mazraoui ลงไม่ได้ 6.77
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Marcel Wenig ลงไม่ได้ 5.98
Luca Pellegrini ลงไม่ได้ 6.71
Kevin Trapp อาจจะลงได้ 6.44
Tuta อาจจะลงได้ 6.62
Paxten Aaronson ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
Bayern
1
แฟรงค์เฟิร์ต

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ Cremonese VS อินเตอร์ 29-01-2023

Cremonese
3-5-2
อินเตอร์
3-5-2
  • Carnesecchi
  • 6.66
  • Chiriches
  • 6.65
  • Bianchetti
  • 6.56
  • Vásquez
  • 6.43
  • Valeri
  • 6.47
  • Benassi
  • 6.12
  • Castagnetti
  • 6.48
  • Meïté
  • 6.33
  • Sernicola
  • 6.63
  • Okereke
  • 6.54
  • Ciofani
  • 6.26
  • Onana
  • 6.73
  • Bastoni
  • 6.70
  • Acerbi
  • 6.59
  • Darmian
  • 6.63
  • Dimarco
  • 6.88
  • Mkhitaryan
  • 6.55
  • Çalhanoglu
  • 7.07
  • Asllani
  • 6.16
  • Dumfries
  • 6.63
  • Martínez
  • 7.14
  • Dzeko
  • 6.82

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Cremonese logo
  • Cremonese
  • Inter logo
  • อินเตอร์
  • Cremonese logo
  • Cremonese
(14) 10 การทำประตู 24 (37)
(7) 2 การส่งบอลให้ทำประตู 18 (25)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
28 อายุเฉลี่ย 28.2
185.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.1
(0.9) 0.8 การยิงประตู 1.2 (0.9)
(43%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (54%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.5) 1.5 การแย่งลูก 1 (1)
  • Inter logo
  • อินเตอร์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 อินเตอร์ 12 1 6 37
20 Cremonese 0 8 11 8

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Cremonese
อินเตอร์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Christian Acella ลงไม่ได้ N/A
Cyriel Dessers ลงไม่ได้ 6.31
Charles Pickel ลงไม่ได้ 6.41
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Marcelo Brozovic ลงไม่ได้ 6.67
Samir Handanovic ลงไม่ได้ 6.65
Milan Skriniar ลงไม่ได้ 6.4
Nicolò Barella ลงไม่ได้ 6.94

บทวิเคราะห์

0
Cremonese
2
อินเตอร์

ลีกเอิง Troyes VS ล็องส์ 28-01-2023

Troyes
4-2-3-1
ล็องส์
3-4-3
  • Lis
  • 7.05
  • Conté
  • 6.47
  • Palmer-Brown
  • 6.40
  • Salmier
  • 6.49
  • Baldé
  • 6.47
  • Tardieu
  • 6.87
  • Chavalerin
  • 6.66
  • Odobert
  • 6.41
  • Lopes
  • 6.94
  • Bruus
  • 6.31
  • Baldé
  • 6.94
  • Samba
  • 6.83
  • Medina
  • 6.74
  • Danso
  • 6.99
  • Gradit
  • 6.80
  • Machado
  • 6.77
  • Fofana
  • 7.05
  • Samed
  • 6.83
  • Frankowski
  • 6.98
  • Claude-Maurice
  • 6.48
  • Openda
  • 6.79
  • Sotoca
  • 7.32

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Troyes logo
  • Troyes
  • Lens logo
  • ล็องส์
  • Troyes logo
  • Troyes
(28) 21 การทำประตู 26 (32)
(17) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 20 (25)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.5)
25.5 อายุเฉลี่ย 26.2
182.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(49%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (53%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Lens logo
  • ล็องส์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 ล็องส์ 13 5 1 44
14 Troyes 4 6 9 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Troyes
ล็องส์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Renaud Ripart ลงไม่ได้ 6.65
Lucien Agoumé อาจจะลงได้ 6.45
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jimmy Cabot ลงไม่ได้ 6.75
Adam Buksa ลงไม่ได้ 5.95
Wuilker Fariñez ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
Troyes
3
ล็องส์

ตุรกี Antalyaspor VS Umraniyespor 28-01-2023

Antalyaspor
4-2-3-1
Umraniyespor
4-1-4-1
  • Leite
  • 6.87
  • Vural
  • 6.74
  • Sari
  • 6.54
  • Toprak
  • 6.60
  • Balci
  • 6.55
  • Rakip
  • 6.32
  • Akyol
  • 6.33
  • Sinik
  • 7
  • Nakajima
  • 6.31
  • Ndao
  • 6.25
  • Mehmedi
  • 6.22
  • Özdemir
  • 6.39
  • Lenjani
  • 6.52
  • Glumac
  • 6.91
  • Epureanu
  • N/A
  • Popov
  • 6.44
  • Sackey
  • 6.57
  • Bettaieb
  • 6.22
  • Avounou
  • 6.51
  • Göksu
  • 6.37
  • Sekidika
  • 6.01
  • Nayir
  • 7.20

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Antalyaspor logo
  • Antalyaspor
  • Umraniyespor logo
  • Umraniyespor
  • Antalyaspor logo
  • Antalyaspor
(22) 5 การทำประตู 14 (22)
(14) 3 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (14)
(6.5) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
28.6 อายุเฉลี่ย 29.2
180 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.3
(0.8) 0.6 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(45%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 61% (58%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.9) 1.3 การแย่งลูก 0.9 (0.8)
  • Umraniyespor logo
  • Umraniyespor
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
15 Antalyaspor 5 3 10 18
19 Umraniyespor 3 5 11 14

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Antalyaspor
Umraniyespor
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Houssam Ghacha ลงไม่ได้ 6.56
Haji Wright ลงไม่ได้ 6.94
Luiz Adriano ลงไม่ได้ 6.42
Soner Aydogdu ลงไม่ได้ 6.21
Fedor Kudryashov อาจจะลงได้ 6.2
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Onur Atasayar ลงไม่ได้ 6.33
Allyson อาจจะลงได้ 6.45

บทวิเคราะห์

1
Antalyaspor
1
Umraniyespor