เอฟเอ คัพ ดาร์บี้ VS เวสต์ แฮม 31-01-2023

ดาร์บี้
4-2-3-1
เวสต์ แฮม
3-5-2
  • Wildsmith
  • Roberts
  • Forsyth
  • Davies
  • Smith
  • Bird
  • Hourihane
  • Barkhuizen
  • Knight
  • Mendez-Laing
  • McGoldrick
  • Fabianski
  • Aguerd
  • Zouma
  • Ogbonna
  • Emerson
  • Soucek
  • Rice
  • Downes
  • Johnson
  • Antonio
  • Bowen

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ดาร์บี้
เวสต์ แฮม
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
James Chester ลงไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Maxwel Cornet ลงไม่ได้
Gianluca Scamacca ลงไม่ได้
Danny Ings ลงไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
ดาร์บี้
1
เวสต์ แฮม

Liga Profesional Boca Juniors VS Atletico Tucuman 30-01-2023

Boca Juniors
4-3-1-2
Atletico Tucuman
4-4-2
  • Romero
  • N/A
  • Fabra
  • N/A
  • Figal
  • N/A
  • Rojo
  • N/A
  • Advíncula
  • N/A
  • Fernández
  • N/A
  • Varela
  • N/A
  • Medina
  • N/A
  • Romero
  • N/A
  • Vázquez
  • N/A
  • Orsini
  • N/A
  • Ojeda
  • N/A
  • Orihuela
  • N/A
  • Capasso
  • N/A
  • Cabral
  • N/A
  • Fuente
  • N/A
  • Coronel
  • N/A
  • Pereyra
  • N/A
  • Acosta
  • N/A
  • Tesuri
  • N/A
  • Rodríguez
  • N/A
  • Puch
  • N/A

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 A. Tucuman 0 0 0 0
7 B. Juniors 0 0 0 0

บทวิเคราะห์

2
Boca Juniors
0
Atletico Tucuman

Liga Profesional Colon VS Lanus 30-01-2023

Colon
4-2-3-1
Lanus
4-5-1
  • Chicco
  • N/A
  • Delgado
  • N/A
  • Garcés
  • N/A
  • Goltz
  • N/A
  • Meza
  • N/A
  • Perlaza
  • N/A
  • Chicco
  • N/A
  • Álvarez
  • N/A
  • Galván
  • N/A
  • Pierotti
  • N/A
  • Ábila
  • N/A
  • Morales
  • N/A
  • Aude
  • N/A
  • Lema
  • N/A
  • Aguilar
  • N/A
  • Aguirre
  • N/A
  • Acosta
  • N/A
  • Belmonte
  • N/A
  • González
  • N/A
  • Esquivel
  • N/A
  • Vega
  • N/A
  • Díaz
  • N/A

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 Colon 0 0 0 0
18 Lanus 0 0 0 0

บทวิเคราะห์

0
Colon
1
Lanus

Liga Profesional Racing Club VS Belgrano 30-01-2023

Racing Club
4-3-3
Belgrano
4-4-2
  • Arias
  • N/A
  • Piovi
  • N/A
  • Sigali
  • N/A
  • Galván
  • N/A
  • Mura
  • N/A
  • Rojas
  • N/A
  • Moreno
  • N/A
  • Nardoni
  • N/A
  • Carbonero
  • N/A
  • Romero
  • N/A
  • Fértoli
  • N/A
  • Losada
  • N/A
  • Diarte
  • N/A
  • Godoy
  • N/A
  • Oliver
  • N/A
  • Compagnucci
  • N/A
  • García
  • N/A
  • Longo
  • N/A
  • Ramírez
  • N/A
  • Sánchez
  • N/A
  • Zapelli
  • N/A
  • Jara
  • N/A

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 Belgrano 0 0 0 0
20 R. Club 0 0 0 0

บทวิเคราะห์

0
Racing Club
0
Belgrano

Liga Profesional Instituto VS Sarmiento 30-01-2023

Instituto
4-4-2
Sarmiento
4-4-2
  • Roffo
  • N/A
  • Bay
  • N/A
  • Alarcón
  • N/A
  • Varela
  • N/A
  • Garrido
  • N/A
  • Rodríguez
  • N/A
  • Lodico
  • N/A
  • Graciani
  • N/A
  • Watson
  • N/A
  • Rodríguez
  • N/A
  • Martínez
  • N/A
  • Meza
  • N/A
  • Quinteros
  • N/A
  • Hernández
  • N/A
  • Andueza
  • N/A
  • Bettini
  • N/A
  • Arismendi
  • N/A
  • Martínez
  • N/A
  • Mauri
  • N/A
  • Quiroga
  • N/A
  • Gondou
  • N/A
  • Kaprof
  • N/A

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
17 Instituto 0 0 0 0
24 Sarmiento 0 0 0 0

บทวิเคราะห์

0
Instituto
0
Sarmiento

Liga Portugal Famalicao VS เอสโตริล 30-01-2023

Famalicao
4-3-3
เอสโตริล
4-3-3
  • Júnior
  • 6.81
  • Lima
  • 6.50
  • Riccieli
  • 6.76
  • Mihaj
  • 6.59
  • Penetra
  • 6.87
  • Assunção
  • 6.40
  • Colombatto
  • 6.82
  • Jaime
  • 7.03
  • Pablo
  • 6.28
  • Cádiz
  • 6.58
  • Kadile
  • 6.41
  • Silva
  • 6.34
  • Joãozinho
  • 6.49
  • Vital
  • 6.55
  • Mexer
  • 6.17
  • Santos
  • 6.80
  • Carvalho
  • 6.56
  • Ndiaye
  • 6.46
  • Geraldes
  • 6.73
  • Martins
  • 6.33
  • Erison
  • 6.41
  • Gouveia
  • 7.06

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Famalicao logo
  • Famalicao
  • Estoril logo
  • เอสโตริล
  • Famalicao logo
  • Famalicao
(16) 8 การทำประตู 9 (16)
(14) 4 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (13)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
23.6 อายุเฉลี่ย 25.1
183.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.2
(0.9) 0.9 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(50%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 43% (48%)
(0.7) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Estoril logo
  • เอสโตริล
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
13 เอสโตริล 5 4 7 19
15 Famalicao 5 3 9 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Famalicao
เอสโตริล
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Theo Fonseca ลงไม่ได้ 6.16
José Luis Rodríguez ลงไม่ได้ 6.77
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
João Gamboa ลงไม่ได้ 6.05

บทวิเคราะห์

2
Famalicao
1
เอสโตริล

Liga Profesional Club Atletico Platense VS Newell’s Old Boys 30-01-2023

Club Atletico Platense
4-4-2
Newell's Old Boys
3-4-3
  • Macagno
  • N/A
  • Infante
  • N/A
  • Jacquet
  • N/A
  • Suso
  • N/A
  • Morgantini
  • N/A
  • Esquivel
  • N/A
  • Cacciabue
  • N/A
  • Sabella
  • N/A
  • Schor
  • N/A
  • Quiroga
  • N/A
  • Servetto
  • N/A
  • Hoyos
  • N/A
  • Ditta
  • N/A
  • Velázquez
  • N/A
  • Ortíz
  • N/A
  • Pittón
  • N/A
  • Pérez
  • N/A
  • Sforza
  • N/A
  • Méndez
  • N/A
  • Sordo
  • N/A
  • Reasco
  • N/A
  • Giani
  • N/A

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 C.A. Platense 0 0 0 0
19 N.O. Boys 0 0 0 0

บทวิเคราะห์

1
Club Atletico Platense
2
Newell's Old Boys

LaLiga รีล มาดริด VS รีล โซเซียดัด 30-01-2023

รีล มาดริด
4-3-3
รีล โซเซียดัด
4-3-1-2
  • Lunin
  • 6.81
  • Camavinga
  • 6.59
  • Militão
  • 6.95
  • Rüdiger
  • 6.54
  • Nacho
  • 6.44
  • Modric
  • 6.78
  • Ceballos
  • 6.45
  • Kroos
  • 7.10
  • Júnior
  • 7.29
  • Benzema
  • 7.61
  • Valverde
  • 7.28
  • Remiro
  • 6.64
  • Rico
  • 6.94
  • Normand
  • 6.77
  • Zubeldia
  • 6.69
  • Elustondo
  • 6.48
  • Marín
  • 6.49
  • Zubimendi
  • 6.78
  • Méndez
  • 7.23
  • Kubo
  • 6.83
  • Sørloth
  • 7.08
  • Oyarzabal
  • 6.22

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Real Madrid logo
  • รีล มาดริด
  • Real Sociedad logo
  • รีล โซเซียดัด
  • Real Madrid logo
  • รีล มาดริด
(38) 30 การทำประตู 21 (27)
(27) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (21)
(6.7) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
27.9 อายุเฉลี่ย 25.1
182.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.5
(1.1) 1.4 การยิงประตู 1 (0.9)
(58%) 59% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 59% (55%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1) 0.9 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Real Sociedad logo
  • รีล โซเซียดัด
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 R. Madrid 13 2 2 41
3 R. Sociedad 12 2 4 38

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

รีล มาดริด
รีล โซเซียดัด
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lucas Vázquez ลงไม่ได้ 6.56
Ferland Mendy ลงไม่ได้ 6.67
Aurélien Tchouaméni อาจจะลงได้ 7
Daniel Carvajal อาจจะลงได้ 6.56
Eden Hazard อาจจะลงได้ 6.15
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Umar Sadiq ลงไม่ได้ 6.6
Martín Merquelanz ลงไม่ได้ N/A
Mikel Merino ลงไม่ได้ 7.34
David Silva ลงไม่ได้ 6.74
Álex Sola อาจจะลงได้ 6.8
Ander Guevara อาจจะลงได้ 6.43
Andoni Gorosabel อาจจะลงได้ 6.27
Jon Pacheco อาจจะลงได้ 6.41
Momo Cho อาจจะลงได้ 6.56

บทวิเคราะห์

2
รีล มาดริด
2
รีล โซเซียดัด

ลีกเอิง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS แรงส์ 30-01-2023

ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
4-3-1-2
แรงส์
4-2-3-1
  • Donnarumma
  • 7.04
  • Mendes
  • 7.08
  • Marquinhos
  • 6.75
  • Ramos
  • 6.72
  • Hakimi
  • 6.92
  • Vitinha
  • 6.67
  • Pereira
  • 6.77
  • Sanches
  • 6.48
  • Messi
  • 8.45
  • Neymar
  • 7.70
  • Mbappé
  • 7.7
  • Diouf
  • 7.12
  • Lopy
  • 6.22
  • Abdelhamid
  • 6.78
  • Agbadou
  • 6.75
  • Foket
  • 6.64
  • Matusiwa
  • 6.99
  • Munetsi
  • 6.80
  • Zeneli
  • 6.48
  • Flips
  • 6.95
  • Ito
  • 6.77
  • Balogun
  • 6.81

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Paris Saint-Germain logo
  • ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
  • Reims logo
  • แรงส์
  • Paris Saint-Germain logo
  • ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
(47) 41 การทำประตู 19 (21)
(34) 27 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (14)
(6.8) 7.1 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
27.1 อายุเฉลี่ย 25.5
179.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.2
(1) 1.4 การยิงประตู 1.1 (0.8)
(53%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (46%)
(1.1) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.1) 1.2 การแย่งลูก 1.3 (1.4)
  • Reims logo
  • แรงส์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 P. S-Germain 15 2 2 47
11 แรงส์ 5 10 4 25

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

PSG
แรงส์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Presnel Kimpembe ลงไม่ได้ 6.71
Marco Verratti อาจจะลงได้ 7.11
Nordi Mukiele อาจจะลงได้ 6.75
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Thibault De Smet อาจจะลงได้ 6.74

บทวิเคราะห์

2
PSG
1
แรงส์

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ นาโปลี VS โรม่า 30-01-2023

นาโปลี
4-3-3
โรม่า
3-4-2-1
  • Meret
  • 6.67
  • Rui
  • 7.24
  • Min-Jae
  • 7.08
  • Rrahmani
  • 6.98
  • Lorenzo
  • 7.04
  • Zielinski
  • 7.06
  • Lobotka
  • 6.93
  • Anguissa
  • 7.14
  • Kvaratskhelia
  • 7.55
  • Osimhen
  • 7.47
  • Politano
  • 6.67
  • Patrício
  • 6.39
  • Ibañez
  • 7.05
  • Smalling
  • 6.87
  • Mancini
  • 6.72
  • Spinazzola
  • 6.44
  • Matic
  • 6.56
  • Cristante
  • 6.84
  • Zalewski
  • 6.45
  • Pellegrini
  • 7.16
  • Dybala
  • 7.42
  • Abraham
  • 6.93

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Napoli logo
  • นาโปลี
  • Roma logo
  • โรม่า
  • Napoli logo
  • นาโปลี
(46) 33 การทำประตู 21 (25)
(37) 32 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (16)
(6.7) 7.1 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
26.9 อายุเฉลี่ย 28
181.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.6
(1.1) 1.4 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(54%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (55%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.3) 1 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Roma logo
  • โรม่า
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 นาโปลี 16 2 1 50
5 โรม่า 11 4 4 37

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

นาโปลี
โรม่า
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Georginio Wijnaldum ลงไม่ได้ 6.13
Ebrima Darboe ลงไม่ได้ N/A
Zeki Çelik ลงไม่ได้ 6.71

บทวิเคราะห์

2
นาโปลี
1
โรม่า

Liga Portugal Boavista VS Portimonense 30-01-2023

Boavista
4-2-3-1
Portimonense
4-2-3-1
  • Bracali
  • 6.83
  • Bruno
  • 6.59
  • Sasso
  • 6.43
  • Abascal
  • 6.66
  • Malheiro
  • 6.96
  • Pérez
  • 6.62
  • Camará
  • 6.29
  • Mangas
  • 6.14
  • Watai
  • 6.12
  • Lourenço
  • 6.53
  • Njie
  • 6.88
  • Nakamura
  • 6.88
  • Costa
  • 6.18
  • Pedrão
  • 6.69
  • Relvas
  • 6.93
  • Moufi
  • 6.78
  • Diaby
  • 6.62
  • Klismahn
  • 6.14
  • Ouattara
  • 6.56
  • Estrela
  • 6.76
  • Júnior
  • 6.77
  • Cariello
  • 6.51

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Boavista logo
  • Boavista
  • Portimonense logo
  • Portimonense
  • Boavista logo
  • Boavista
(16) 11 การทำประตู 9 (13)
(12) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 3 (8)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
27.1 อายุเฉลี่ย 24.5
180.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.6
(0.9) 0.8 การยิงประตู 1.2 (1)
(44%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 60% (55%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.4) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Portimonense logo
  • Portimonense
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 Boavista 6 3 7 21
12 Portimonense 6 2 9 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Boavista
Portimonense
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Filipe Ferreira ลงไม่ได้ 6.27
Adalberto Peñaranda ลงไม่ได้ N/A
Gaïus Makouta ลงไม่ได้ 6.59
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Carlinhos ลงไม่ได้ N/A
Moustapha Seck ลงไม่ได้ 6.6

บทวิเคราะห์

1
Boavista
0
Portimonense

LaLiga เซลตา บีโก VS แอธเลติก บิลเบา 30-01-2023

เซลตา บีโก
3-5-2
แอธเลติก บิลเบา
4-2-3-1
  • Marchesín
  • 6.51
  • Mingueza
  • 6.39
  • Núñez
  • 6.59
  • Aidoo
  • 6.55
  • Galán
  • 6.74
  • Veiga
  • 6.62
  • Cervi
  • 6.69
  • Beltrán
  • 6.33
  • Mallo
  • 6.44
  • Aspas
  • 7.01
  • Larsen
  • 6.43
  • Simón
  • 6.50
  • Berchiche
  • 6.78
  • Paredes
  • 6.21
  • Vivian
  • 6.78
  • Marcos
  • 6.72
  • Zarraga
  • 6.15
  • Balenziaga
  • 6.36
  • Williams
  • 6.78
  • Sancet
  • 6.65
  • Williams
  • 6.77
  • Guruzeta
  • 6.63

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Celta Vigo logo
  • เซลตา บีโก
  • Athletic Bilbao logo
  • แอธเลติก บิลเบา
  • Celta Vigo logo
  • เซลตา บีโก
(17) 14 การทำประตู 18 (24)
(14) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (18)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
26.9 อายุเฉลี่ย 26.3
179.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.4
(0.9) 1 การยิงประตู 1.2 (0.9)
(45%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (51%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.1)
  • Athletic Bilbao logo
  • แอธเลติก บิลเบา
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 A. Bilbao 7 5 6 26
17 C. Vigo 4 5 9 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เซลตา บีโก
แอธเลติก บิลเบา
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Íñigo Martínez ลงไม่ได้ 6.69

บทวิเคราะห์

0
เซลตา บีโก
1
แอธเลติก บิลเบา

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ ลาซิโอ VS ฟิออเรนติน่า 30-01-2023

ลาซิโอ
4-3-3
ฟิออเรนติน่า
4-2-3-1
  • Provedel
  • 6.92
  • Marusic
  • 6.73
  • Romagnoli
  • 6.98
  • Casale
  • 6.87
  • Lazzari
  • 6.59
  • Alberto
  • 6.88
  • Cataldi
  • 6.69
  • Milinkovic-Savic
  • 7.35
  • Zaccagni
  • 7.31
  • Anderson
  • 7.15
  • Pedro
  • 6.58
  • Terracciano
  • 6.40
  • Biraghi
  • 6.84
  • Julio
  • 6.28
  • Milenkovic
  • 6.80
  • Venuti
  • 6.45
  • Duncan
  • 6.28
  • Amrabat
  • 6.36
  • Kouamé
  • 6.80
  • Bonaventura
  • 6.75
  • Ikoné
  • 6.49
  • Jovic
  • 6.36

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Lazio logo
  • ลาซิโอ
  • Fiorentina logo
  • ฟิออเรนติน่า
  • Lazio logo
  • ลาซิโอ
(34) 25 การทำประตู 12 (21)
(25) 21 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (17)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.5)
28.6 อายุเฉลี่ย 27.3
182 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.5
(0.8) 0.8 การยิงประตู 1 (1)
(50%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (54%)
(0.6) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1 (1)
  • Fiorentina logo
  • ฟิออเรนติน่า
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 ลาซิโอ 11 4 4 37
12 ฟิออเรนติน่า 6 5 8 23

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ลาซิโอ
ฟิออเรนติน่า
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mohamed Fares ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Gaetano Castrovilli ลงไม่ได้ 6.1
Lucas Martínez ลงไม่ได้ 7.17
Riccardo Sottil ลงไม่ได้ 6.67
Arthur Cabral ลงไม่ได้ 6.5

บทวิเคราะห์

2
ลาซิโอ
0
ฟิออเรนติน่า

บุนเดสลีกา เลเวอร์คูเซ่น VS ดอร์ทมุนด์ 29-01-2023

เลเวอร์คูเซ่น
3-4-2-1
ดอร์ทมุนด์
4-4-1-1
  • Hrádecky
  • 6.52
  • Tah
  • 6.56
  • Hincapié
  • 6.47
  • Tapsoba
  • 6.58
  • Bakker
  • 6.34
  • Andrich
  • 6.65
  • Palacios
  • 6.76
  • Frimpong
  • 7.03
  • Diaby
  • 7.10
  • Wirtz
  • 6.78
  • Adli
  • 6.58
  • Kobel
  • 6.68
  • Guerreiro
  • 6.82
  • Süle
  • 6.58
  • Schlotterbeck
  • 7.07
  • Ryerson
  • 7.02
  • Adeyemi
  • 6.42
  • Bellingham
  • 7.51
  • Özcan
  • 6.58
  • Brandt
  • 7.05
  • Reyna
  • 6.61
  • Moukoko
  • 6.80

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bayer Leverkusen logo
  • เลเวอร์คูเซ่น
  • Borussia Dortmund logo
  • ดอร์ทมุนด์
  • Bayer Leverkusen logo
  • เลเวอร์คูเซ่น
(30) 19 การทำประตู 23 (30)
(22) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 18 (24)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
23.9 อายุเฉลี่ย 23.5
182.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.6
(0.8) 0.8 การยิงประตู 1.1 (1)
(45%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (54%)
(0.7) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.3) 1 การแย่งลูก 1.4 (1.5)
  • Borussia Dortmund logo
  • ดอร์ทมุนด์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 B. Dortmund 10 1 6 31
8 เลเวอร์คูเซ่น 7 3 7 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Leverkusen
ดอร์ทมุนด์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Timothy Fosu-Mensah อาจจะลงได้ 6.15
Charles Aránguiz อาจจะลงได้ 6.41
Patrik Schick อาจจะลงได้ 6.64
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Thomas Meunier ลงไม่ได้ 6.63
Mateu Morey ลงไม่ได้ N/A
Marco Reus อาจจะลงได้ 6.6

บทวิเคราะห์

2
Leverkusen
2
ดอร์ทมุนด์

เอฟเอ คัพ Wrexham VS Sheffield United 29-01-2023

Wrexham
3-4-1-2
Sheffield United
3-5-2
  • Howard
  • Tozer
  • Hayden
  • Tunnicliffe
  • McFadzean
  • Young
  • O'Connor
  • Forde
  • Lee
  • Palmer
  • Mullin
  • Foderingham
  • Robinson
  • Egan
  • Ahmedhodzic
  • Lowe
  • Osborn
  • Norwood
  • Berge
  • Bogle
  • Ndiaye
  • McBurnie

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Wrexham logo
  • Wrexham
  • Sheffield United logo
  • Sheffield United
  • Wrexham logo
  • Wrexham
(11) 9 การทำประตู 1 (2)
29.1 อายุเฉลี่ย 26.5
183 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.8
  • Sheffield United logo
  • Sheffield United
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Wrexham
Sheff Utd
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
Jordan Davies ลงไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ
John Fleck ลงไม่ได้
Ciaran Clark ลงไม่ได้
Enda Stevens ลงไม่ได้
George Baldock ลงไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
Wrexham
1
Sheff Utd

ลีกเอิง AC Ajaccio VS ลียง 29-01-2023

AC Ajaccio
4-4-2
ลียง
4-2-3-1
  • Leroy
  • 6.29
  • Alphonse
  • 6.35
  • Avinel
  • 6.21
  • Gonzalez
  • 6.42
  • Youssouf
  • 6.53
  • Nouri
  • 6.38
  • Chabrolle
  • 5.78
  • Mangani
  • 6.36
  • Bayala
  • 6.38
  • Idrissy
  • 6.62
  • Moussiti-Oko
  • 6.41
  • Lopes
  • 6.57
  • Tagliafico
  • 7.04
  • Lovren
  • 7.08
  • Diomandé
  • 6.56
  • Kumbedi
  • 6.39
  • Lepenant
  • 6.71
  • Caqueret
  • 6.75
  • Barcola
  • 6.12
  • Cherki
  • 6.76
  • Tetê
  • 6.92
  • Lacazette
  • 7.37

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • AC Ajaccio logo
  • AC Ajaccio
  • Lyon logo
  • ลียง
  • AC Ajaccio logo
  • AC Ajaccio
(15) 8 การทำประตู 20 (28)
(7) 3 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (18)
(6.3) 6.3 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.7)
30.2 อายุเฉลี่ย 24.3
180.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 178.6
(0.6) 0.6 การยิงประตู 1 (1)
(45%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (50%)
(0.3) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.9)
(1.1) 1.1 การแย่งลูก 1.3 (1.6)
  • Lyon logo
  • ลียง
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 ลียง 7 4 8 25
18 AC Ajaccio 4 3 12 15

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

AC Ajaccio
ลียง
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Romain Hamouma อาจจะลงได้ 6.36
Kevin Spadanuda อาจจะลงได้ 6.11
Youssouf Koné อาจจะลงได้ 6.49
Yoann Touzghar อาจจะลงได้ 6.11
Mathieu Coutadeur อาจจะลงได้ 6.37
Vincent Marchetti อาจจะลงได้ 6.56
Fernand Mayembo อาจจะลงได้ 6.42
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Julian Pollersbeck ลงไม่ได้ N/A
Henrique ลงไม่ได้ 6.35
Houssem Aouar อาจจะลงได้ 6.5
Castello Lukeba อาจจะลงได้ 6.61
Malo Gusto อาจจะลงได้ 7.02

บทวิเคราะห์

0
AC Ajaccio
3
ลียง

Premiership Dundee United VS เซลติก 29-01-2023

Dundee United
3-4-2-1
เซลติก
4-3-3
  • Birighitti
  • 6.62
  • McMann
  • 6.68
  • Edwards
  • 6.65
  • Smith
  • 6.51
  • Behich
  • 6.68
  • Sibbald
  • 6.53
  • Levitt
  • 6.78
  • Freeman
  • 6.38
  • Middleton
  • 6.43
  • Harkes
  • 6.37
  • Fletcher
  • 6.81
  • Hart
  • 6.65
  • Bernabei
  • 6.64
  • Kobayashi
  • 7.36
  • Starfelt
  • 7.46
  • Johnston
  • 7.02
  • Hatate
  • 7.15
  • McGregor
  • 7.18
  • Mooy
  • 6.72
  • Maeda
  • 6.85
  • Furuhashi
  • 7.15
  • Abada
  • 6.84

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Dundee United logo
  • Dundee United
  • Celtic logo
  • เซลติก
  • Dundee United logo
  • Dundee United
(23) 16 การทำประตู 38 (66)
(16) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 23 (49)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 7 (6.9)
27.3 อายุเฉลี่ย 26.4
179.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 178.2
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1.3 (1.2)
(49%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (54%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.3) 1 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Celtic logo
  • เซลติก
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 เซลติก 20 1 1 61
10 D. United 5 5 11 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Dundee United
เซลติก
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
James McCarthy อาจจะลงได้ 6.14
Greg Taylor อาจจะลงได้ 7.12
Benjamin Siegrist อาจจะลงได้ N/A
Anthony Ralston อาจจะลงได้ 7.09
Cameron Carter-Vickers อาจจะลงได้ 7.08

บทวิเคราะห์

0
Dundee United
3
เซลติก

ตุรกี เฟเนบาร์เช่ VS คาซิมปาซา 29-01-2023

เฟเนบาร์เช่
4-4-2
คาซิมปาซา
3-5-2
  • Bayindir
  • 6.68
  • Alioski
  • 6.60
  • Szalai
  • 6.63
  • Akaydin
  • 6.96
  • Kadioglu
  • 6.93
  • Rossi
  • 6.63
  • Arão
  • 7.06
  • Crespo
  • 6.88
  • Kahveci
  • 6.82
  • Batshuayi
  • 6.91
  • Valencia
  • 7.46
  • Taskiran
  • 6.60
  • Çiftpinar
  • 6.98
  • Donk
  • 6.47
  • Özcan
  • 6.43
  • Engin
  • 6.29
  • Kara
  • 6.29
  • Hajradinovic
  • 6.60
  • Eysseric
  • 6.68
  • Tirpan
  • 6.88
  • Fall
  • 6.46
  • Bahoken
  • 6.65

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Fenerbahce logo
  • เฟเนบาร์เช่
  • Kasimpasa logo
  • คาซิมปาซา
  • Fenerbahce logo
  • เฟเนบาร์เช่
(45) 33 การทำประตู 12 (20)
(28) 17 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (11)
(6.7) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27.2 อายุเฉลี่ย 28.9
182.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.9
(1.1) 1.2 การยิงประตู 1 (0.7)
(55%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (47%)
(0.8) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.1)
  • Kasimpasa logo
  • คาซิมปาซา
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 เฟเนบาร์เช่ 13 2 4 41
13 คาซิมปาซา 5 4 10 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เฟเนบาร์เช่
คาซิมปาซา
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
João Pedro ลงไม่ได้ 6.37
Joshua King อาจจะลงได้ 7.34
Bright Osayi-Samuel อาจจะลงได้ 6.45
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mortadha Ben Ouanes ลงไม่ได้ 6.7
Raoul Petretta ลงไม่ได้ 6.43
Florent Hadergjonaj ลงไม่ได้ 6.7
Bersant Celina ลงไม่ได้ 6.62

บทวิเคราะห์

3
เฟเนบาร์เช่
0
คาซิมปาซา

ตุรกี อิสตันบุล VS คอนยาสปอร์ 29-01-2023

อิสตันบุล
4-1-4-1
คอนยาสปอร์
4-2-3-1
  • Babacan
  • 6.64
  • Lima
  • 6.83
  • Touba
  • 6.57
  • Duarte
  • 6.82
  • Sahiner
  • 6.65
  • Tekdemir
  • 6.51
  • Gürler
  • 6.63
  • Özcan
  • 6.67
  • Aleksic
  • 6.58
  • Türüç
  • 6.72
  • Okaka
  • 6.32
  • Sehic
  • 6.60
  • Guilherme
  • 7.19
  • Demirbag
  • 6.62
  • Calvo
  • 6.83
  • Karayel
  • 6.14
  • Paz
  • 6.45
  • Dikmen
  • 6.53
  • Bytyqi
  • 6.58
  • Çekiçi
  • 6.54
  • Michalak
  • 6.29
  • Diouf
  • 7.06

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Istanbul Basaksehir logo
  • อิสตันบุล
  • Konyaspor logo
  • คอนยาสปอร์
  • Istanbul Basaksehir logo
  • อิสตันบุล
(30) 18 การทำประตู 14 (22)
(19) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (13)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
29.9 อายุเฉลี่ย 28.5
181.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.6
(0.9) 0.8 การยิงประตู 1 (0.9)
(52%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (55%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.5)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1 (0.9)
  • Konyaspor logo
  • คอนยาสปอร์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 I. Basaksehir 11 4 4 37
7 คอนยาสปอร์ 6 9 4 27

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

อิสตันบุล
คอนยาสปอร์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Bertrand Traoré ลงไม่ได้ 6.52
Lucas Biglia อาจจะลงได้ 6.63
Youssouf Ndayishimiye ลงไม่ได้ 6.98
Francis Nzaba ลงไม่ได้ 6.16
Sener Özbayrakli อาจจะลงได้ 6.52
Mounir Chouiar อาจจะลงได้ 6.89
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ahmet Oguz ลงไม่ได้ 7.03
Amir Hadziahmetovic อาจจะลงได้ 6.97
Muhammet Demir อาจจะลงได้ 6.82

บทวิเคราะห์

2
อิสตันบุล
0
คอนยาสปอร์

พรีเมียร์ดัตช์ คัมบูร์ VS Fortuna Sittard 29-01-2023

คัมบูร์
4-3-3
Fortuna Sittard
4-4-1-1
  • Virgínia
  • 6.86
  • Bangura
  • 6.36
  • Bergsma
  • 6.65
  • Smand
  • 6.61
  • Schmidt
  • 6.44
  • Jacobs
  • 6.25
  • Hoedemakers
  • 6.81
  • Kaam
  • 6.47
  • Balk
  • 6.27
  • Boere
  • 6.26
  • Breij
  • 6.30
  • Pandur
  • 7.26
  • Navarro
  • 6.51
  • Guth
  • 6.79
  • Radic
  • 6.16
  • Pinto
  • 6.71
  • Noslin
  • 6.59
  • Duarte
  • 6.28
  • Ferati
  • 6.75
  • Vita
  • 6.34
  • Córdoba
  • 6.74
  • Yilmaz
  • 6.82

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Cambuur logo
  • คัมบูร์
  • Fortuna Sittard logo
  • Fortuna Sittard
  • Cambuur logo
  • คัมบูร์
(10) 6 การทำประตู 16 (23)
(6) 3 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (12)
(6.5) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
24.5 อายุเฉลี่ย 26
181.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.8
(0.7) 0.8 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(46%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (51%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.5)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.1)
  • Fortuna Sittard logo
  • Fortuna Sittard
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 F. Sittard 5 4 9 19
17 คัมบูร์ 3 3 12 12

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

คัมบูร์
Fortuna Sittard
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Maxim Gullit ลงไม่ได้ N/A
Jhondly van der Meer ลงไม่ได้ N/A
Mimoun Mahi ลงไม่ได้ N/A
Felix Mambimbi ลงไม่ได้ 6.24
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

0
คัมบูร์
1
Fortuna Sittard

Liga Portugal Casa Pia AC VS Santa Clara 29-01-2023

Casa Pia AC
5-4-1
Santa Clara
4-3-3
  • Batista
  • 7.08
  • Poloni
  • 6.47
  • Varela
  • 6.44
  • Zolotic
  • 6.64
  • Fernandes
  • 6.69
  • Soares
  • 6.70
  • Kunimoto
  • 6.59
  • Taira
  • 6.82
  • Eteki
  • 6.29
  • Godwin
  • 6.67
  • Clayton
  • 6.26
  • Batista
  • 6.88
  • Henrique
  • 6.63
  • Boateng
  • 6.82
  • Ítalo
  • 6.64
  • Sagna
  • 6.71
  • Babi
  • 6.36
  • Adriano
  • 6.37
  • Misao
  • 6.52
  • Silva
  • 6.56
  • Almeida
  • 6.43
  • MT
  • 6.35

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Casa Pia AC logo
  • Casa Pia AC
  • Santa Clara logo
  • Santa Clara
  • Casa Pia AC logo
  • Casa Pia AC
(16) 7 การทำประตู 6 (11)
(13) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (9)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
29 อายุเฉลี่ย 24.5
179.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.4
(0.7) 0.8 การยิงประตู 0.8 (0.6)
(48%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (49%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.4) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Santa Clara logo
  • Santa Clara
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 C.P. AC 8 3 6 27
16 S. Clara 3 5 9 14

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Casa Pia AC
Santa Clara
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Léo Natel ลงไม่ได้ 6.24
Leonardo Lelo อาจจะลงได้ 6.9
Ângelo Neto อาจจะลงได้ 6.7
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Filip Stevanovic ลงไม่ได้ 6.19
Tomás Domingos ลงไม่ได้ N/A
Marco Pereira ลงไม่ได้ 6.58

บทวิเคราะห์

0
Casa Pia AC
0
Santa Clara

Liga Portugal Vizela VS ริโอ อาฟ 29-01-2023

Vizela
3-4-3
ริโอ อาฟ
3-4-3
  • Buntic
  • 6.71
  • Aidara
  • 6.33
  • Wilson
  • 7.01
  • Anderson
  • 6.91
  • Kiki
  • 6.95
  • Samu
  • 7.08
  • Guzzo
  • 6.73
  • Julião
  • 6.63
  • Bondoso
  • 6.62
  • Osmajic
  • 6.55
  • Moreira
  • 6.73
  • Jhonatan
  • 6.88
  • William
  • 6.62
  • 6.72
  • Santos
  • 7.02
  • Vitor
  • 6.45
  • Guga
  • 6.72
  • Samaris
  • 6.47
  • Costinha
  • 6.85
  • Boateng
  • 6.60
  • Ruiz
  • 6.04
  • Hernâni
  • 6.27

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Vizela logo
  • Vizela
  • Rio Ave logo
  • ริโอ อาฟ
  • Vizela logo
  • Vizela
(18) 13 การทำประตู 9 (17)
(15) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (14)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
26.1 อายุเฉลี่ย 27.7
181.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.3
(0.9) 1.2 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(48%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (46%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Rio Ave logo
  • ริโอ อาฟ
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 Vizela 6 3 8 21
10 R. Ave 5 6 6 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Vizela
ริโอ อาฟ
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joca ลงไม่ได้ 6.35
Amine Oudrhiri ลงไม่ได้ 6.27

บทวิเคราะห์

1
Vizela
0
ริโอ อาฟ

LaLiga Osasuna VS แอตฯ มาดริด 29-01-2023

Osasuna
4-5-1
แอตฯ มาดริด
3-5-2
  • Fernández
  • 6.76
  • Cruz
  • 6.37
  • García
  • 6.85
  • Hernández
  • 6.47
  • Moreno
  • 6.46
  • Avila
  • 6.81
  • Brasanac
  • 6.42
  • Torró
  • 6.69
  • Gómez
  • 6.77
  • Moncayola
  • 6.26
  • Budimir
  • 6.46
  • Oblak
  • 6.50
  • Hermoso
  • 6.41
  • Witsel
  • 6.64
  • Reinildo
  • 6.86
  • Lemar
  • 6.58
  • Koke
  • 6.58
  • Barrios
  • 6.56
  • Kondogbia
  • 6.68
  • Molina
  • 6.56
  • Morata
  • 6.94
  • Griezmann
  • 7.29

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Osasuna logo
  • Osasuna
  • Atletico Madrid logo
  • แอตฯ มาดริด
  • Osasuna logo
  • Osasuna
(18) 11 การทำประตู 15 (26)
(13) 4 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (21)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
28.4 อายุเฉลี่ย 28.3
182.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.4
(0.8) 1 การยิงประตู 0.9 (1)
(49%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (53%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(0.9) 0.9 การแย่งลูก 1.3 (1.6)
  • Atletico Madrid logo
  • แอตฯ มาดริด
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 A. Madrid 9 4 5 31
7 Osasuna 8 4 6 28

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Osasuna
Atletico
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Nacho Vidal ลงไม่ได้ 6.48
Rubén Peña ลงไม่ได้ 6.44
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Marcos Llorente ลงไม่ได้ 6.86

บทวิเคราะห์

1
Osasuna
2
Atletico

บุนเดสลีกา ชาลเก้ 04 VS FC Koln 29-01-2023

ชาลเก้ 04
4-5-1
FC Koln
4-5-1
  • Schwolow
  • 6.38
  • Brunner
  • 6.46
  • Yoshida
  • 6.58
  • Matriciani
  • 6.44
  • Uronen
  • 5.7
  • Skarke
  • N/A
  • Drexler
  • 6.31
  • Latza
  • 6.03
  • Krauß
  • 6.60
  • Kozuki
  • 7.05
  • Frey
  • 6.36
  • Schwäbe
  • 6.33
  • Hector
  • 6.95
  • Chabot
  • 7.48
  • Hübers
  • 6.63
  • Schmitz
  • 6.43
  • Kainz
  • 7.09
  • Ljubicic
  • 6.60
  • Skhiri
  • 7.00
  • Duda
  • 6.21
  • Maina
  • 6.59
  • Tigges
  • 6.86

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Schalke 04 logo
  • ชาลเก้ 04
  • FC Koln logo
  • FC Koln
  • Schalke 04 logo
  • ชาลเก้ 04
(13) 4 การทำประตู 19 (26)
(9) 4 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (17)
(6.3) 6.4 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
27.6 อายุเฉลี่ย 26.7
183.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.2
(0.9) 0.8 การยิงประตู 1 (0.9)
(47%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (52%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.5) 1.1 การแย่งลูก 1.3 (1.6)
  • FC Koln logo
  • FC Koln
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 FC Koln 5 6 6 21
18 S. 04 2 3 12 9

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Schalke
FC Koln
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sepp van den Berg ลงไม่ได้ 6.35
Sebastian Polter ลงไม่ได้ 6.3
Justin Heekeren ลงไม่ได้ N/A
Niklas Tauer ลงไม่ได้ N/A
Thomas Ouwejan อาจจะลงได้ 6.46
Rodrigo Zalazar อาจจะลงได้ 6.48
Leo Greiml อาจจะลงได้ 5.94
Alex Král อาจจะลงได้ 6.32
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Luca Kilian ลงไม่ได้ 6.24
Sebastian Andersson ลงไม่ได้ N/A
Dimitris Limnios ลงไม่ได้ N/A
Mark Uth ลงไม่ได้ 6.06
Kristian Pedersen ลงไม่ได้ 6.47
Timo Hübers อาจจะลงได้ 6.63
Florian Dietz อาจจะลงได้ 6.3

บทวิเคราะห์

0
Schalke
1
FC Koln

ลีกเอิง Auxerre VS มงต์เปลลิเยร์ 29-01-2023

Auxerre
4-4-2
มงต์เปลลิเยร์
4-2-3-1
  • Radu
  • N/A
  • Raveloson
  • 6.20
  • Jeanvier
  • 6.27
  • Jubal
  • 6.54
  • Zedadka
  • 6.30
  • Sakhi
  • 6.74
  • Owusu
  • N/A
  • Touré
  • 6.47
  • Sinayoko
  • 6.45
  • Abline
  • 5.92
  • Niang
  • 6.28
  • Lecomte
  • N/A
  • Maouassa
  • 6.58
  • Estève
  • 6.63
  • Kouyaté
  • N/A
  • Sacko
  • 6.34
  • Leroy
  • 6.36
  • Ferri
  • 6.47
  • Nordin
  • 6.38
  • Savanier
  • 7.11
  • Makouana
  • 6.06
  • Mavididi
  • 6.29

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Auxerre logo
  • Auxerre
  • Montpellier logo
  • มงต์เปลลิเยร์
  • Auxerre logo
  • Auxerre
(14) 6 การทำประตู 11 (28)
(10) 4 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (17)
(6.4) 6.4 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
26.2 อายุเฉลี่ย 25.3
182.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.6
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(48%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 41% (44%)
(0.5) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.4) 1.3 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • Montpellier logo
  • มงต์เปลลิเยร์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
15 มงต์เปลลิเยร์ 5 2 12 17
19 Auxerre 3 4 12 13

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Auxerre
มงต์เปลลิเยร์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Théo Pellenard ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dimitry Bertaud ลงไม่ได้ N/A
Théo Sainte-Luce ลงไม่ได้ 6.83
Pedro Mendes ลงไม่ได้ N/A
Elye Wahi ลงไม่ได้ 6.55
Wahbi Khazri ลงไม่ได้ 6.49

บทวิเคราะห์

2
Auxerre
2
มงต์เปลลิเยร์

ลีกเอิง Clermont Foot VS น็องต์ส 29-01-2023

Clermont Foot
3-4-2-1
น็องต์ส
4-2-3-1
  • Diaw
  • 6.80
  • Caufriez
  • 6.52
  • Wieteska
  • 6.60
  • Seidu
  • 6.74
  • Borges
  • 6.89
  • Magnin
  • 6.57
  • Gastien
  • 6.75
  • Allevinah
  • 6.35
  • Rashani
  • 6.51
  • Khaoui
  • 6.64
  • Kyei
  • 6.47
  • Lafont
  • 6.87
  • Hadjam
  • N/A
  • Castelletto
  • 6.74
  • Girotto
  • 7.27
  • Corchia
  • 6.26
  • Chirivella
  • 6.60
  • Sissoko
  • 6.60
  • Simon
  • 6.80
  • Mollet
  • N/A
  • Guessand
  • 6.50
  • Mohamed
  • 6.65

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Clermont Foot logo
  • Clermont Foot
  • Nantes logo
  • น็องต์ส
  • Clermont Foot logo
  • Clermont Foot
(23) 12 การทำประตู 13 (20)
(15) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (15)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
27 อายุเฉลี่ย 26.8
183 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.6
(0.7) 0.7 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(51%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (51%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • Nantes logo
  • น็องต์ส
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 C. Foot 8 4 7 28
13 น็องต์ส 4 9 6 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Clermont Foot
น็องต์ส
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Maxime Gonalons อาจจะลงได้ 6.49
Souleymane Cissé อาจจะลงได้ 6.18
Jérémie Bela อาจจะลงได้ 6.38
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Nicolas Pallois ลงไม่ได้ 6.71
Quentin Merlin อาจจะลงได้ 6.74
Charles Traoré อาจจะลงได้ 6.47
Ludovic Blas อาจจะลงได้ 7.02

บทวิเคราะห์

1
Clermont Foot
0
น็องต์ส

ลีกเอิง Brest VS Angers 29-01-2023

Brest
4-3-3
Angers
4-2-3-1
  • Bizot
  • 6.65
  • Duverne
  • 6.39
  • Brassier
  • 6.53
  • Dari
  • 6.24
  • Lala
  • 6.64
  • Camara
  • 6.42
  • Belkebla
  • 6.42
  • Lees-Melou
  • 6.71
  • Douaron
  • 6.39
  • Slimani
  • 6.24
  • Honorat
  • 6.85
  • Bernardoni
  • 6.48
  • Doumbia
  • 6.46
  • Hountondji
  • 6.26
  • Blazic
  • 6.44
  • Valery
  • 6.51
  • Mendy
  • 6.13
  • Bentaleb
  • 7.07
  • Abdelli
  • 6.60
  • Hunou
  • 6.44
  • Thioub
  • 6.18
  • Sima
  • 6.22

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Brest logo
  • Brest
  • Angers logo
  • Angers
  • Brest logo
  • Brest
(19) 10 การทำประตู 8 (16)
(10) 2 การส่งบอลให้ทำประตู 4 (10)
(6.5) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.4 (6.4)
27.1 อายุเฉลี่ย 25.7
184.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.5
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.6 (0.8)
(52%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (52%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.8 (0.6)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • Angers logo
  • Angers
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
17 Brest 3 6 10 15
20 Angers 2 2 15 8

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Brest
Angers
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Brendan Chardonnet อาจจะลงได้ 6.59
Mathias Pereira Lage อาจจะลงได้ 6.45
Romain Del Castillo อาจจะลงได้ 7.01
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lois Diony ลงไม่ได้ 6.26
Pierrick Capelle ลงไม่ได้ 6.37
Yahia Fofana อาจจะลงได้ 6.54
Ibrahim Amadou อาจจะลงได้ 6.2
Azzedine Ounahi อาจจะลงได้ 6.72
Farid El Melali อาจจะลงได้ 6.3
Abdoulaye Bamba อาจจะลงได้ 6.21
Halid Sabanovic อาจจะลงได้ 5.96

บทวิเคราะห์

1
Brest
0
Angers

ลีกเอิง Strasbourg VS ตูลูส 29-01-2023

Strasbourg
3-5-2
ตูลูส
4-3-3
  • Sels
  • 6.67
  • Djiku
  • 6.86
  • Nyamsi
  • 6.21
  • Perrin
  • 6.51
  • Liénard
  • 6.46
  • Sanson
  • N/A
  • Prcic
  • 6.54
  • Sissoko
  • 6.18
  • Guilbert
  • N/A
  • Gameiro
  • 6.77
  • Diallo
  • 6.79
  • Dupé
  • 6.88
  • Diarra
  • 6.43
  • Nicolaisen
  • 6.95
  • Rouault
  • 6.80
  • Sylla
  • 6.65
  • Boomen
  • 7.16
  • Spierings
  • 6.82
  • Birmancevic
  • 6.16
  • Ratão
  • 7.00
  • Dallinga
  • 6.54
  • Chaïbi
  • 6.73

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Strasbourg logo
  • Strasbourg
  • Toulouse logo
  • ตูลูส
  • Strasbourg logo
  • Strasbourg
(22) 16 การทำประตู 18 (28)
(12) 3 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (21)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
28.5 อายุเฉลี่ย 24.7
183.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.7
(0.7) 0.8 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(56%) 58% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (53%)
(0.3) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.1) 1.2 การแย่งลูก 1.4 (1.4)
  • Toulouse logo
  • ตูลูส
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 ตูลูส 6 5 8 23
16 Strasbourg 2 9 8 15

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Strasbourg
ตูลูส
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Colin Dagba ลงไม่ได้ 6.54
Thomas Delaine อาจจะลงได้ 6.38
Karol Fila อาจจะลงได้ 6.19
Eiji Kawashima อาจจะลงได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rhys Healey ลงไม่ได้ 6.45
Brecht Dejaegere ลงไม่ได้ 6.61
Kévin Keben อาจจะลงได้ 6.04
Denis Genreau อาจจะลงได้ 6.14

บทวิเคราะห์

1
Strasbourg
1
ตูลูส

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ ยูเวนตุส VS Monza 29-01-2023

ยูเวนตุส
3-4-3
Monza
3-4-2-1
  • Szczesny
  • 6.84
  • Sandro
  • 6.62
  • Bremer
  • 6.86
  • Danilo
  • 7.02
  • Kostic
  • 6.81
  • Rabiot
  • 7.06
  • Paredes
  • 6.43
  • Cuadrado
  • 6.96
  • Chiesa
  • 6.42
  • Milik
  • 6.83
  • María
  • 6.82
  • Gregorio
  • 6.61
  • Izzo
  • 7.08
  • Marí
  • 6.55
  • Santos
  • 6.35
  • Augusto
  • 6.88
  • Rovella
  • 6.15
  • Pessina
  • 6.77
  • Birindelli
  • 6.37
  • Caprari
  • 6.48
  • Ciurria
  • 6.66
  • Mota
  • 6.53

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Juventus logo
  • ยูเวนตุส
  • Monza logo
  • Monza
  • Juventus logo
  • ยูเวนตุส
(30) 16 การทำประตู 15 (22)
(23) 18 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (13)
(6.7) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
29.6 อายุเฉลี่ย 25.8
183.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.2
(0.9) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(50%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (52%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • Monza logo
  • Monza
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 ยูเวนตุส 11 5 3 23
13 Monza 6 4 9 22

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ยูเวนตุส
Monza
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Leonardo Bonucci ลงไม่ได้ 6.66
Kaio Jorge ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Giulio Donati ลงไม่ได้ 6.33
Filippo Ranocchia อาจจะลงได้ 6.47

บทวิเคราะห์

2
ยูเวนตุส
1
Monza

Premiership Livingston VS Hearts 29-01-2023

Livingston
4-3-3
Hearts
3-4-3
  • George
  • 6.69
  • Penrice
  • 6.38
  • Boyes
  • 6.30
  • Fitzwater
  • 6.39
  • Devlin
  • 6.64
  • Pittman
  • 6.17
  • Holt
  • 6.47
  • Shinnie
  • 6.46
  • Kelly
  • 6.70
  • Anderson
  • 6.53
  • Bradley
  • 7.05
  • Clark
  • 7.08
  • Rowles
  • 6.78
  • Sibbick
  • 6.40
  • Hill
  • 7.26
  • Cochrane
  • 6.72
  • Snodgrass
  • 6.98
  • Devlin
  • 6.69
  • Smith
  • 6.74
  • McKay
  • 6.77
  • Shankland
  • 7.04
  • Ginnelly
  • 6.71

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Livingston logo
  • Livingston
  • Hearts logo
  • Hearts
  • Livingston logo
  • Livingston
(23) 12 การทำประตู 29 (41)
(18) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 19 (24)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
25.6 อายุเฉลี่ย 26.6
179.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.7
(0.7) 0.7 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(47%) 41% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (51%)
(0.2) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(0.8) 0.9 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Hearts logo
  • Hearts
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 Hearts 11 5 6 38
4 Livingston 9 4 8 31

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Livingston
Hearts
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tom Parkes อาจจะลงได้ N/A
Jamie Brandon อาจจะลงได้ 6.04
Joel Nouble อาจจะลงได้ 6.87
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Craig Gordon ลงไม่ได้ 6.73
Beni Baningime ลงไม่ได้ N/A
Liam Boyce ลงไม่ได้ 6.6
Craig Halkett อาจจะลงได้ 6.83
Gary Mackay-Steven อาจจะลงได้ 6.34
Peter Haring อาจจะลงได้ 6.54

บทวิเคราะห์

1
Livingston
1
Hearts