แคปปิตัลวัน คัพ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS ฟอเรสต์ 02-02-2023

แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
4-2-3-1
ฟอเรสต์
4-3-1-2
  • Gea
  • 7.71
  • Malacia
  • 7.16
  • Martínez
  • 7.12
  • Lindelöf
  • 6.84
  • Wan-Bissaka
  • 7.30
  • Fred
  • 6.56
  • Casemiro
  • 6.98
  • Rashford
  • 7.73
  • Fernandes
  • 8.03
  • Antony
  • 6.62
  • Weghorst
  • 7.3
  • Hennessey
  • 7.12
  • Lodi
  • 7
  • McKenna
  • 6.00
  • Worrall
  • 6.82
  • Aurier
  • 6.83
  • Scarpa
  • 6.18
  • Danilo
  • 7.03
  • Freuler
  • 6.78
  • Lingard
  • 7.29
  • Surridge
  • 6.74
  • Johnson
  • 7.08

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Manchester United logo
  • แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
  • Nottingham Forest logo
  • ฟอเรสต์
  • Manchester United logo
  • แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
(12) 9 การทำประตู 7 (10)
(10) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 4 (8)
(6.9) 7.2 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.8)
27 อายุเฉลี่ย 27
181 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.2
(1.5) 1.8 การยิงประตู 1.3 (1.2)
(59%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (50%)
(0.6) 0.7 การเลี้ยงลูก 1 (1)
(1.8) 1.5 การแย่งลูก 1.3 (1.3)
  • Nottingham Forest logo
  • ฟอเรสต์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Man Utd
ฟอเรสต์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Donny van de Beek ลงไม่ได้ 6.02
Axel Tuanzebe ลงไม่ได้ N/A
Anthony Martial ลงไม่ได้ 6.8
Diogo Dalot ลงไม่ได้ 6.33
Christian Eriksen ลงไม่ได้ 7.09
Jadon Sancho ลงไม่ได้ N/A
Luke Shaw ลงไม่ได้ 6.05
Scott McTominay อาจจะลงได้ 7.41
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Giulian Biancone ลงไม่ได้ 8.28
Moussa Niakhaté ลงไม่ได้ N/A
Omar Richards ลงไม่ได้ N/A
Taiwo Awoniyi ลงไม่ได้ 6.75
Cheikhou Kouyaté ลงไม่ได้ 7.02
Dean Henderson ลงไม่ได้ 7.02
Morgan Gibbs-White ลงไม่ได้ 6.67

บทวิเคราะห์

3
Man Utd
1
ฟอเรสต์

League One Oxford VS Barnsley 02-02-2023

Oxford
3-5-2
Barnsley
3-5-2
  • Eastwood
  • 6.46
  • Brown
  • 7.03
  • Moore
  • 7.13
  • Long
  • 6.87
  • Fleming
  • 6.34
  • McGuane
  • 6.44
  • Bate
  • 6.74
  • Brannagan
  • 6.87
  • Anderson
  • 6.53
  • Wildschut
  • 6.26
  • Bodin
  • 6.58
  • Collins
  • 6.40
  • Kitching
  • 6.77
  • Andersen
  • 6.95
  • Thomas
  • 6.96
  • Cadden
  • 6.63
  • Connell
  • 6.82
  • Kane
  • 6.71
  • Phillips
  • 6.71
  • Williams
  • 6.93
  • Aitchison
  • 6.38
  • Norwood
  • 6.56

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Oxford logo
  • Oxford
  • Barnsley logo
  • Barnsley
  • Oxford logo
  • Oxford
(33) 16 การทำประตู 18 (33)
(14) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 21 (27)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
26.5 อายุเฉลี่ย 24.4
181.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.9
(0.9) 1 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(50%) 59% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (51%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.2)
(1.5) 1.1 การแย่งลูก 0.9 (0.9)
  • Barnsley logo
  • Barnsley
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 Barnsley 13 4 8 43
14 Oxford 9 8 11 35

บทวิเคราะห์

0
Oxford
2
Barnsley

Premiership Motherwell VS St. Johnstone 02-02-2023

Motherwell
4-3-3
St. Johnstone
4-3-3
  • Kelly
  • 6.48
  • McGinn
  • 6.63
  • Lamie
  • 6.87
  • Blaney
  • 7.04
  • Johnston
  • 6.28
  • Goss
  • 6.65
  • Slattery
  • 6.81
  • Spittal
  • 6.66
  • McKinstry
  • 6.56
  • Veen
  • 6.76
  • Shields
  • 6.32
  • Matthews
  • 6.33
  • Montgomery
  • 6.55
  • Considine
  • 6.82
  • Gordon
  • 6.73
  • Brown
  • 6.42
  • Phillips
  • 6.31
  • Hallberg
  • 6.54
  • MacPherson
  • 6.39
  • McLennan
  • 6.33
  • May
  • 6.61
  • Wright
  • 6.61

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Motherwell logo
  • Motherwell
  • St. Johnstone logo
  • St. Johnstone
  • Motherwell logo
  • Motherwell
(24) 19 การทำประตู 11 (25)
(12) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (14)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.5)
25.8 อายุเฉลี่ย 26.2
182.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.4
(0.9) 1.1 การยิงประตู 0.6 (0.7)
(53%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (49%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.1)
  • St. Johnstone logo
  • St. Johnstone
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 S. Johnstone 7 3 13 24
9 Motherwell 5 5 12 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Motherwell
St. Johnstone
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jake Carroll ลงไม่ได้ 7.62
Bevis Mugabi อาจจะลงได้ 6.33
Joseph Efford อาจจะลงได้ 6.55
Nathan McGinley อาจจะลงได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Nicky Clark ลงไม่ได้ 6.54
Christopher Kane อาจจะลงได้ N/A
Murray Davidson อาจจะลงได้ 6.33

บทวิเคราะห์

2
Motherwell
1
St. Johnstone

Premiership Kilmarnock VS Dundee United 02-02-2023

Kilmarnock
4-4-2
Dundee United
3-4-2-1
  • Walker
  • 6.72
  • Waters
  • 6.42
  • Wright
  • 6.78
  • Taylor
  • 6.88
  • Mayo
  • 6.56
  • Jones
  • 6.34
  • Power
  • 6.46
  • Polworth
  • 6.70
  • Armstrong
  • 6.84
  • Vassell
  • 6.03
  • Robinson
  • 6.20
  • Birighitti
  • 6.61
  • McMann
  • 6.65
  • Edwards
  • 6.63
  • Smith
  • 6.50
  • Behich
  • 6.65
  • Sibbald
  • 6.55
  • Levitt
  • 6.74
  • Freeman
  • 6.33
  • Middleton
  • 6.42
  • Harkes
  • 6.34
  • Fletcher
  • 6.81

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Kilmarnock logo
  • Kilmarnock
  • Dundee United logo
  • Dundee United
  • Kilmarnock logo
  • Kilmarnock
(18) 15 การทำประตู 16 (23)
(10) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (16)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
28.5 อายุเฉลี่ย 27.3
181.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.6
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(52%) 59% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (49%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Dundee United logo
  • Dundee United
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 D. United 5 5 12 20
12 Kilmarnock 5 5 13 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Kilmarnock
Dundee United
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Innes Cameron อาจจะลงได้ 6.27
Jeriel Dorsett อาจจะลงได้ 6.39
Ben Chrisene อาจจะลงได้ 6.69
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
Kilmarnock
1
Dundee United

Premiership Aberdeen VS St. Mirren 02-02-2023

Aberdeen
4-2-3-1
St. Mirren
3-5-2
  • Lewis
  • 4.94
  • Hayes
  • 6.63
  • Pollock
  • N/A
  • Stewart
  • 6.83
  • McCrorie
  • 6.64
  • Shinnie
  • 6.55
  • Ramadani
  • 6.84
  • Duk
  • 6.75
  • Clarkson
  • 6.74
  • Kennedy
  • 6.52
  • Miovski
  • 6.67
  • Carson
  • 6.41
  • Dunne
  • 6.47
  • Gogic
  • 6.27
  • Fraser
  • 6.53
  • Tanser
  • 6.57
  • O'Hara
  • 6.68
  • Erhahon
  • 6.53
  • Kiltie
  • 6.39
  • Strain
  • 6.97
  • Main
  • 6.83
  • Greive
  • 6.18

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Aberdeen logo
  • Aberdeen
  • St. Mirren logo
  • St. Mirren
  • Aberdeen logo
  • Aberdeen
(35) 30 การทำประตู 15 (21)
(19) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (11)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
26.9 อายุเฉลี่ย 27.2
180.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.1
(0.7) 1.1 การยิงประตู 0.7 (0.8)
(45%) 44% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (47%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.2)
(1.2) 0.9 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • St. Mirren logo
  • St. Mirren
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 S. Mirren 8 6 8 30
7 Aberdeen 9 2 12 29

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Aberdeen
St. Mirren
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Liam Scales ลงไม่ได้ 6.73
Kelle Roos อาจจะลงได้ 6.62
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jonah Ayunga ลงไม่ได้ 6.52
Richard Tait อาจจะลงได้ 6.44

บทวิเคราะห์

1
Aberdeen
1
St. Mirren

Premiership เซลติก VS Livingston 02-02-2023

เซลติก
4-3-3
Livingston
4-3-3
  • Hart
  • 6.66
  • Taylor
  • 7.11
  • Starfelt
  • 7.46
  • Carter-Vickers
  • 7.09
  • Johnston
  • 7.12
  • Hatate
  • 7.11
  • McGregor
  • 7.20
  • Mooy
  • 6.77
  • Jota
  • 7.42
  • Furuhashi
  • 7.11
  • Abada
  • 6.82
  • George
  • 6.77
  • Penrice
  • 6.41
  • Boyes
  • 6.48
  • Fitzwater
  • 6.41
  • Devlin
  • 6.68
  • Pittman
  • 6.19
  • Kelly
  • 6.69
  • Oméonga
  • 6.53
  • Kelly
  • 6.66
  • Anderson
  • 6.48
  • Bradley
  • 7.02

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Celtic logo
  • เซลติก
  • Livingston logo
  • Livingston
  • Celtic logo
  • เซลติก
(68) 43 การทำประตู 14 (23)
(50) 25 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (18)
(6.9) 7.1 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
26.7 อายุเฉลี่ย 25
178.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.3
(1.1) 1.2 การยิงประตู 0.7 (0.7)
(54%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 44% (47%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.2)
(1) 1 การแย่งลูก 0.9 (1.1)
  • Livingston logo
  • Livingston
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 เซลติก 21 1 1 64
4 Livingston 9 5 8 32

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เซลติก
Livingston
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
James McCarthy อาจจะลงได้ 6.14
Benjamin Siegrist อาจจะลงได้ N/A
Anthony Ralston อาจจะลงได้ 7.09
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tom Parkes อาจจะลงได้ N/A
Jamie Brandon อาจจะลงได้ 6.04
Joel Nouble อาจจะลงได้ 6.87

บทวิเคราะห์

3
เซลติก
0
Livingston

Premiership Hearts VS Rangers 02-02-2023

Hearts
3-4-3
Rangers
4-2-3-1
  • Clark
  • 7.02
  • Rowles
  • 6.85
  • Sibbick
  • 6.42
  • Hill
  • 7.26
  • Cochrane
  • 6.73
  • Snodgrass
  • 6.98
  • Grant
  • 6.41
  • Smith
  • 6.74
  • McKay
  • 6.77
  • Shankland
  • 7.03
  • Ginnelly
  • 6.71
  • McGregor
  • 6.45
  • Barisic
  • 7.35
  • Davies
  • 6.72
  • Goldson
  • 7.14
  • Tavernier
  • 7.58
  • Lundstram
  • 6.99
  • Jack
  • 6.65
  • Kent
  • 7.30
  • Tillman
  • 7.19
  • Sakala
  • 7.03
  • Morelos
  • 6.73

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hearts logo
  • Hearts
  • Rangers logo
  • Rangers
  • Hearts logo
  • Hearts
(42) 30 การทำประตู 34 (53)
(24) 17 การส่งบอลให้ทำประตู 33 (39)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 7 (6.7)
27 อายุเฉลี่ย 28.5
181.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.2
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1.6 (1.4)
(51%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (51%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.8)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.1)
  • Rangers logo
  • Rangers
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 Rangers 17 4 2 55
3 Hearts 11 6 6 39

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Hearts
Rangers
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Craig Gordon ลงไม่ได้ 6.73
Beni Baningime ลงไม่ได้ N/A
Liam Boyce ลงไม่ได้ 6.6
Craig Halkett อาจจะลงได้ 6.83
Gary Mackay-Steven อาจจะลงได้ 6.34
Peter Haring อาจจะลงได้ 6.54
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Steven Davis ลงไม่ได้ 6.43
Filip Helander ลงไม่ได้ N/A
Tom Lawrence ลงไม่ได้ 7.33
Ridvan Yilmaz ลงไม่ได้ 6.33
Nnamdi Ofoborh ลงไม่ได้ N/A
Ianis Hagi อาจจะลงได้ 6.4
John Souttar อาจจะลงได้ 6.04

บทวิเคราะห์

0
Hearts
2
Rangers

Liga Portugal Maritimo VS ปอร์โต้ 02-02-2023

Maritimo
4-4-2
ปอร์โต้
4-4-2
  • Silva
  • 6.36
  • Costa
  • 6.55
  • Mosquera
  • 6.86
  • Costa
  • 6.39
  • Winck
  • 6.62
  • Pereira
  • 6.44
  • Beltrame
  • 6.22
  • Brito
  • 6.44
  • Xadas
  • 6.75
  • Vidigal
  • 6.37
  • Moreno
  • 6.23
  • Costa
  • 6.69
  • Wendell
  • 6.90
  • Marcano
  • 7.10
  • Pepe
  • 6.83
  • Mário
  • 6.95
  • Galeno
  • 7.26
  • Uribe
  • 7.16
  • Eustáquio
  • 6.86
  • Otávio
  • 7.63
  • Taremi
  • 7.64
  • Martínez
  • 6.58

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Maritimo logo
  • Maritimo
  • FC Porto logo
  • ปอร์โต้
  • Maritimo logo
  • Maritimo
(11) 7 การทำประตู 29 (39)
(6) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 19 (28)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 7.1 (6.8)
24.8 อายุเฉลี่ย 28.5
182 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.3
(0.7) 0.9 การยิงประตู 1.4 (1)
(51%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 60% (60%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.5) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • FC Porto logo
  • ปอร์โต้
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 ปอร์โต้ 12 3 2 39
17 Maritimo 3 4 10 13

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Maritimo
ปอร์โต้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Zainadine Júnior ลงไม่ได้ 6.49
Edgar Costa ลงไม่ได้ 6.05
João Afonso ลงไม่ได้ 6.39
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Francisco Meixedo ลงไม่ได้ N/A
Marko Grujic ลงไม่ได้ 6.69

บทวิเคราะห์

1
Maritimo
2
ปอร์โต้

พรีเมียร์ดัตช์ RKC Waalwijk VS โก อเฮด อีเกิ้ล 02-02-2023

RKC Waalwijk
3-4-1-2
โก อเฮด อีเกิ้ล
4-4-2
  • Pereira
  • 5.74
  • Adewoye
  • 6.81
  • Buijs
  • 6.76
  • Nieuwpoort
  • 6.50
  • Lutonda
  • 6.63
  • Anita
  • 6.26
  • Clement
  • 6.50
  • Lelieveld
  • 6.70
  • Hassani
  • 7.06
  • Jozefzoon
  • 6.33
  • Kuijpers
  • 6.26
  • Lange
  • 6.68
  • Deijl
  • 6.58
  • Idzes
  • 6.57
  • Nauber
  • 6.22
  • Amofa
  • 6.57
  • Edvardsen
  • 6.82
  • Llansana
  • 6.54
  • Tekie
  • 6.24
  • Willumsson
  • 6.84
  • Lidberg
  • 6.84
  • Adekanye
  • 6.74

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • RKC Waalwijk logo
  • RKC Waalwijk
  • Go Ahead Eagles logo
  • โก อเฮด อีเกิ้ล
  • RKC Waalwijk logo
  • RKC Waalwijk
(27) 15 การทำประตู 18 (25)
(21) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (13)
(6.5) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
26.6 อายุเฉลี่ย 24.1
177.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183
(0.9) 0.8 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(45%) 43% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (47%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.1) 0.9 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Go Ahead Eagles logo
  • โก อเฮด อีเกิ้ล
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 R. Waalwijk 5 7 6 22
12 GoA. Eagles 4 7 7 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

RKC Waalwijk
โก อเฮด อีเกิ้ล
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Bas Kuipers ลงไม่ได้ 6.86
Philippe Rommens ลงไม่ได้ 7.07

บทวิเคราะห์

1
RKC Waalwijk
0
โก อเฮด อีเกิ้ล

ลีกเอิง ลีลล์ VS Clermont Foot 02-02-2023

ลีลล์
4-2-3-1
Clermont Foot
3-4-2-1
  • Chevalier
  • 6.64
  • Ismaily
  • 6.88
  • Djaló
  • 6.75
  • Fonte
  • 6.57
  • Diakité
  • 6.54
  • Gomes
  • 6.49
  • André
  • 7.32
  • Cabella
  • 7.31
  • David
  • 7.29
  • Weah
  • 6.54
  • Bayo
  • 6.30
  • Diaw
  • 6.80
  • Caufriez
  • 6.56
  • Wieteska
  • 6.62
  • Seidu
  • 6.79
  • Borges
  • 6.91
  • Magnin
  • 6.59
  • Khaoui
  • 6.64
  • Allevinah
  • 6.36
  • Rashani
  • 6.48
  • Cham
  • 6.55
  • Kyei
  • 6.47

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Lille logo
  • ลีลล์
  • Clermont Foot logo
  • Clermont Foot
  • Lille logo
  • ลีลล์
(35) 24 การทำประตู 14 (23)
(21) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (15)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27.2 อายุเฉลี่ย 25.8
183 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.1
(1) 1 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(48%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (51%)
(0.5) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.4) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • Clermont Foot logo
  • Clermont Foot
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 ลีลล์ 10 4 6 34
8 C. Foot 8 5 7 29

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ลีลล์
Clermont Foot
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Gabriel Gudmundsson ลงไม่ได้ 6.28
Adam Ounas ลงไม่ได้ 7.04
André Gomes อาจจะลงได้ 6.49
Jonathan Bamba อาจจะลงได้ 6.99
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Maxime Gonalons อาจจะลงได้ 6.49
Jérémie Bela อาจจะลงได้ 6.38
Johan Gastien อาจจะลงได้ 6.75

บทวิเคราะห์

2
ลีลล์
1
Clermont Foot

ลีกเอิง ตูลูส VS Troyes 02-02-2023

ตูลูส
4-3-3
Troyes
4-2-3-1
  • Dupé
  • 6.86
  • Diarra
  • 6.43
  • Nicolaisen
  • 6.94
  • Rouault
  • 6.77
  • Desler
  • 6.61
  • Boomen
  • 7.13
  • Spierings
  • 6.85
  • Dejaegere
  • 6.61
  • Ratão
  • 7.02
  • Dallinga
  • 6.63
  • Aboukhlal
  • 6.62
  • Lis
  • 7.05
  • Conté
  • 6.47
  • Palmer-Brown
  • 6.43
  • Salmier
  • 6.50
  • Baldé
  • 6.45
  • Tardieu
  • 6.87
  • Chavalerin
  • 6.65
  • Odobert
  • 6.39
  • Lopes
  • 6.90
  • Bruus
  • 6.31
  • Baldé
  • 6.92

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Toulouse logo
  • ตูลูส
  • Troyes logo
  • Troyes
  • Toulouse logo
  • ตูลูส
(30) 26 การทำประตู 21 (29)
(22) 17 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (18)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
25.4 อายุเฉลี่ย 25.5
184 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.9
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(54%) 59% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (48%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.6)
(1.7) 1.3 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Troyes logo
  • Troyes
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 ตูลูส 7 5 8 26
15 Troyes 4 7 9 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ตูลูส
Troyes
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rhys Healey ลงไม่ได้ 6.45
Kévin Keben อาจจะลงได้ 6.04
Denis Genreau อาจจะลงได้ 6.14
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Adil Rami อาจจะลงได้ 6.3
Florian Tardieu อาจจะลงได้ 6.87
Tristan Dingomé อาจจะลงได้ 6.11

บทวิเคราะห์

1
ตูลูส
2
Troyes

ลีกเอิง น็องต์ส VS มาร์กเซย์ 02-02-2023

น็องต์ส
3-5-2
มาร์กเซย์
3-4-2-1
  • Lafont
  • 6.86
  • Victor
  • N/A
  • Castelletto
  • 6.78
  • Girotto
  • 7.31
  • Hadjam
  • 7.11
  • Chirivella
  • 6.59
  • Blas
  • 6.97
  • Sissoko
  • 6.57
  • Centonze
  • 7.02
  • Simon
  • 6.79
  • Mohamed
  • 6.65
  • Blanco
  • 6.46
  • Balerdi
  • 6.72
  • Bailly
  • 6.71
  • Mbemba
  • 6.91
  • Tavares
  • 7.02
  • Rongier
  • 6.93
  • Gueye
  • 6.51
  • Kaboré
  • 6.60
  • Malinovskyi
  • 6.81
  • Ünder
  • 6.75
  • Sánchez
  • 7.07

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Nantes logo
  • น็องต์ส
  • Marseille logo
  • มาร์กเซย์
  • Nantes logo
  • น็องต์ส
(20) 15 การทำประตู 18 (36)
(15) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (26)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
26.1 อายุเฉลี่ย 26.5
183.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181
(0.7) 1.1 การยิงประตู 1 (1)
(52%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (49%)
(0.8) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Marseille logo
  • มาร์กเซย์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 มาร์กเซย์ 13 4 3 43
13 น็องต์ส 4 10 6 22

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

น็องต์ส
มาร์กเซย์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Nicolas Pallois ลงไม่ได้ 6.71
Quentin Merlin อาจจะลงได้ 6.74
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Amine Harit ลงไม่ได้ 6.54
Jonathan Clauss อาจจะลงได้ 7.02
Pau López อาจจะลงได้ 6.94
Azzedine Ounahi ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

0
น็องต์ส
2
มาร์กเซย์

ตุรกี แทรปซอนสปอร์ VS Antalyaspor 02-02-2023

แทรปซอนสปอร์
4-3-1-2
Antalyaspor
4-2-3-1
  • Çakir
  • 6.51
  • Elmali
  • 6.71
  • Hugo
  • 6.62
  • Bartra
  • 7.14
  • Larsen
  • 6.42
  • Siopis
  • 6.55
  • Bakasetas
  • 7.39
  • Bardhi
  • 6.63
  • Yazici
  • 6.06
  • Gómez
  • 6.93
  • Bozok
  • 6.43
  • Leite
  • 6.51
  • Vural
  • 6.80
  • Sari
  • 6.56
  • Gerxhaliu
  • 6.04
  • Balci
  • 6.55
  • Rakip
  • 6.5
  • Fernando
  • 6.90
  • Sinik
  • 6.99
  • Nakajima
  • 6.32
  • Gümüs
  • 6.23
  • Larsson
  • 6.66

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Trabzonspor logo
  • แทรปซอนสปอร์
  • Antalyaspor logo
  • Antalyaspor
  • Trabzonspor logo
  • แทรปซอนสปอร์
(30) 19 การทำประตู 10 (25)
(15) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (16)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27.6 อายุเฉลี่ย 28
181.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.2
(1.1) 1.2 การยิงประตู 1.2 (0.9)
(52%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 41% (45%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(0.9) 0.9 การแย่งลูก 1.2 (1.7)
  • Antalyaspor logo
  • Antalyaspor
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 แทรปซอนสปอร์ 10 5 5 35
13 Antalyaspor 6 3 10 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

แทรปซอนสปอร์
Antalyaspor
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dorukhan Toköz ลงไม่ได้ 6.6
Edin Visca ลงไม่ได้ 6.56
Marek Hamsik ลงไม่ได้ 6.59
Bruno Peres อาจจะลงได้ 6.95
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Houssam Ghacha ลงไม่ได้ 6.56
Haji Wright ลงไม่ได้ 6.94
Luiz Adriano ลงไม่ได้ 6.42
Fedor Kudryashov อาจจะลงได้ 6.2
Ömer Toprak อาจจะลงได้ 6.58

บทวิเคราะห์

3
แทรปซอนสปอร์
1
Antalyaspor

ตุรกี กาลาตาซาราย VS Umraniyespor 02-02-2023

กาลาตาซาราย
4-2-3-1
Umraniyespor
4-1-4-1
  • Muslera
  • 6.88
  • Dubois
  • 6.82
  • Nelsson
  • 6.75
  • Bardakçi
  • 6.83
  • Boey
  • 7.30
  • Oliveira
  • 7.18
  • Torreira
  • 6.94
  • Aktürkoglu
  • 6.91
  • Mertens
  • 7.05
  • Yilmaz
  • 6.67
  • Icardi
  • 7.76
  • Özdemir
  • 6.41
  • Atasayar
  • 6.33
  • Glumac
  • 6.91
  • Epureanu
  • 6.46
  • Popov
  • 6.39
  • Sackey
  • 6.63
  • Gheorghe
  • 6.22
  • Avounou
  • 6.50
  • Gürbulak
  • 6.48
  • Geraldo
  • 6.67
  • Nayir
  • 7.22

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Galatasaray logo
  • กาลาตาซาราย
  • Umraniyespor logo
  • Umraniyespor
  • Galatasaray logo
  • กาลาตาซาราย
(38) 24 การทำประตู 17 (24)
(26) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (16)
(6.6) 7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27.6 อายุเฉลี่ย 29.3
179.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.5
(1.2) 1.4 การยิงประตู 1 (0.8)
(53%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 60% (57%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.6)
(1.4) 1.1 การแย่งลูก 0.8 (0.9)
  • Umraniyespor logo
  • Umraniyespor
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 กาลาตาซาราย 15 3 2 48
19 Umraniyespor 3 5 12 14

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

กาลาตาซาราย
Umraniyespor
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Allyson อาจจะลงได้ 6.45
Adel Bettaieb อาจจะลงได้ 6.21
Onur Ayik อาจจะลงได้ 6.38

บทวิเคราะห์

4
กาลาตาซาราย
1
Umraniyespor

ตุรกี คาซิมปาซา VS Giresunspor 01-02-2023

คาซิมปาซา
4-2-3-1
Giresunspor
4-2-3-1
  • Taskiran
  • 6.60
  • Özcan
  • 6.47
  • Graovac
  • 6.42
  • Donk
  • 6.41
  • Tirpan
  • 6.79
  • Eysseric
  • 6.62
  • Hajradinovic
  • 6.57
  • Fall
  • 6.46
  • Chouiar
  • 6.16
  • Ouanes
  • 6.70
  • Bahoken
  • 6.61
  • Piri
  • 6.60
  • Uludag
  • 6.53
  • Pérez
  • 6.63
  • Kiliç
  • N/A
  • Bilazer
  • 6.67
  • Mejía
  • 6.60
  • Campuzano
  • 6.78
  • Sainz
  • 6.72
  • Kuwas
  • 6.36
  • Serginho
  • 6.73
  • Bajic
  • 6.60

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Kasimpasa logo
  • คาซิมปาซา
  • Giresunspor logo
  • Giresunspor
  • Kasimpasa logo
  • คาซิมปาซา
(21) 13 การทำประตู 17 (19)
(12) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (12)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
28.5 อายุเฉลี่ย 26.1
183.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.8
(0.7) 1 การยิงประตู 1.1 (0.7)
(47%) 44% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 44% (42%)
(0.7) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Giresunspor logo
  • Giresunspor
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
14 Giresunspor 5 6 9 21
16 คาซิมปาซา 5 4 11 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

คาซิมปาซา
Giresunspor
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sadik Çiftpinar ลงไม่ได้ 6.88
Florent Hadergjonaj ลงไม่ได้ 6.7
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ramón Arias ลงไม่ได้ 6.38
Kadir Seven อาจจะลงได้ 6.1

บทวิเคราะห์

1
คาซิมปาซา
1
Giresunspor

ตุรกี Gaziantep FK VS Hatayspor 01-02-2023

Gaziantep FK
4-2-3-1
Hatayspor
4-1-4-1
  • Güvenç
  • 6.90
  • Hanousek
  • 6.27
  • Djilobodji
  • 6.72
  • Ersoy
  • 6.70
  • Artan
  • 6.08
  • Jevtovic
  • 6.77
  • Soyalp
  • 6.64
  • Eskihellaç
  • 6.57
  • Maxim
  • 7.29
  • Markovic
  • 6.41
  • Figueiredo
  • 6.81
  • Kardesler
  • 6.79
  • Adekugbe
  • 6.47
  • Bekaroglu
  • 6.81
  • Yilmaz
  • 6.60
  • Çörekçi
  • 6.59
  • Çagiran
  • 6.39
  • Kaabi
  • 6.66
  • Boudjemaa
  • 6.28
  • Ergün
  • 6.50
  • Lobzhanidze
  • 6.45
  • Yildirim
  • 6.58

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Gaziantep FK logo
  • Gaziantep FK
  • Hatayspor logo
  • Hatayspor
  • Gaziantep FK logo
  • Gaziantep FK
(27) 20 การทำประตู 13 (17)
(21) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (13)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.3)
28.1 อายุเฉลี่ย 27.2
182.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.5
(0.8) 1 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(49%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (51%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Hatayspor logo
  • Hatayspor
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 G. FK 5 7 8 22
15 Hatayspor 5 5 9 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Gaziantep FK
Hatayspor
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Abdulkadir Parmak ลงไม่ได้ 6.36
Stelios Kitsiou ลงไม่ได้ 6.91
Alin Tosça ลงไม่ได้ 6.2
Ibrahim Pehlivan อาจจะลงได้ 6.3
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kévin Soni ลงไม่ได้ 6.39
Burak Öksüz อาจจะลงได้ 6.45

บทวิเคราะห์

0
Gaziantep FK
0
Hatayspor

Liga Portugal Arouca VS เบนฟิก้า 01-02-2023

Arouca
4-3-3
เบนฟิก้า
4-2-3-1
  • Arruabarrena
  • 6.81
  • Quaresma
  • 6.49
  • Galovic
  • 6.26
  • Basso
  • 6.94
  • Esgaio
  • 6.74
  • Moreira
  • 6.03
  • Soro
  • 6.42
  • Ruiz
  • 6.63
  • Antony
  • 6.79
  • Dabbagh
  • 6.99
  • Sylla
  • 6.51
  • Vlachodimos
  • 6.72
  • Grimaldo
  • 7.56
  • Silva
  • 7.31
  • Otamendi
  • 7.06
  • Bah
  • 6.99
  • Florentino
  • 7.05
  • Fernández
  • 7.24
  • Mário
  • 7.36
  • Guedes
  • 7.16
  • Aursnes
  • 6.65
  • Musa
  • 6.82

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Arouca logo
  • Arouca
  • Benfica logo
  • เบนฟิก้า
  • Arouca logo
  • Arouca
(22) 15 การทำประตู 18 (44)
(15) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 21 (27)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 7.1 (6.7)
26.4 อายุเฉลี่ย 25.9
178.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.9
(0.8) 1 การยิงประตู 1.2 (1.2)
(47%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (53%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.6)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.7)
  • Benfica logo
  • เบนฟิก้า
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 เบนฟิก้า 15 2 1 47
6 Arouca 7 5 5 26

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Arouca
เบนฟิก้า
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Vitinho ลงไม่ได้ 6.48
Rafa Mújica อาจจะลงได้ 6.49
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rafa ลงไม่ได้ 7.21
Gonçalo Ramos อาจจะลงได้ 7.29

บทวิเคราะห์

1
Arouca
2
เบนฟิก้า

แคปปิตัลวัน คัพ Newcastle VS เซาแธมป์ตัน 01-02-2023

Newcastle
4-3-3
เซาแธมป์ตัน
4-2-3-1
  • Pope
  • 7.50
  • Burn
  • 7.33
  • Botman
  • 6.64
  • Schär
  • 6.91
  • Trippier
  • 7.57
  • Willock
  • 6.50
  • Guimarães
  • 6.81
  • Longstaff
  • 6.7
  • Joelinton
  • 7.38
  • Isak
  • 6.23
  • Almirón
  • 6.80
  • Bazunu
  • 6.55
  • Walker-Peters
  • 6.6
  • Salisu
  • 6.86
  • Bella-Kotchap
  • 6.34
  • Lyanco
  • 7.12
  • Lavia
  • 6.39
  • Alcaraz
  • 6.67
  • Orsic
  • 6.14
  • Ward-Prowse
  • 7.12
  • Armstrong
  • 6.63
  • Adams
  • 7.26

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Newcastle logo
  • Newcastle
  • Southampton logo
  • เซาแธมป์ตัน
  • Newcastle logo
  • Newcastle
(5) 3 การทำประตู 5 (8)
(4) 4 การส่งบอลให้ทำประตู 2 (4)
(6.8) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.7)
26.9 อายุเฉลี่ย 23.8
185.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.7
(1.3) 1.1 การยิงประตู 1.3 (1.3)
(59%) 59% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (46%)
(0.6) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.8 (0.8)
(1.4) 1.4 การแย่งลูก 1.4 (1.2)
  • Southampton logo
  • เซาแธมป์ตัน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Newcastle
เซาแธมป์ตัน
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Matt Targett ลงไม่ได้ 6.66
Emil Krafth ลงไม่ได้ 6.22
Martin Dúbravka ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tino Livramento ลงไม่ได้ N/A
Juan Larios ลงไม่ได้ N/A
Alex McCarthy ลงไม่ได้ 6.63
Moussa Djenepo อาจจะลงได้ 6.57

บทวิเคราะห์

2
Newcastle
1
เซาแธมป์ตัน

Premiership Ross County VS Hibernian 01-02-2023

Ross County
3-4-1-2
Hibernian
4-3-3
  • Laidlaw
  • 6.58
  • Iacovitti
  • 6.83
  • Baldwin
  • 6.78
  • Watson
  • 6.56
  • Harmon
  • 6.73
  • Kenneh
  • 6.43
  • Callachan
  • 6.41
  • Randall
  • 6.58
  • Dhanda
  • 6.58
  • White
  • 6.64
  • Brophy
  • 7.74
  • Marshall
  • 6.32
  • Stevenson
  • 6.25
  • Hanlon
  • 6.75
  • Fish
  • 6.66
  • Cadden
  • 6.72
  • Newell
  • 7.04
  • Jeggo
  • 8.08
  • Campbell
  • 6.82
  • McGeady
  • 6.63
  • Youan
  • 6.75
  • McKirdy
  • 6.10

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Ross County logo
  • Ross County
  • Hibernian logo
  • Hibernian
  • Ross County logo
  • Ross County
(18) 12 การทำประตู 12 (35)
(13) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 17 (24)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
26.8 อายุเฉลี่ย 28.6
184.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.9
(0.6) 0.9 การยิงประตู 0.9 (1.1)
(50%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (53%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1) 1.1 การแย่งลูก 1.3 (1.7)
  • Hibernian logo
  • Hibernian
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 Hibernian 9 3 11 30
11 R. County 5 5 13 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Ross County
Hibernian
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ben Purrington อาจจะลงได้ 6.67
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Martin Boyle ลงไม่ได้ 6.96
Rocky Bushiri อาจจะลงได้ 6.47
Jake Doyle-Hayes อาจจะลงได้ 6.2
Mykola Kukharevych อาจจะลงได้ 6.92
Kyle Magennis อาจจะลงได้ 6.48

บทวิเคราะห์

1
Ross County
2
Hibernian

League Two Crewe VS Stockport County 01-02-2023

Crewe
4-3-2-1
Stockport County
4-3-1-2
  • Okonkwo
  • 6.95
  • Adebisi
  • 6.62
  • O'Riordan
  • 6.76
  • McDonald
  • 6.96
  • Mellor
  • 6.90
  • Griffiths
  • 6.74
  • Thomas
  • 6.56
  • Brook
  • 6.45
  • Uwakwe
  • 6.54
  • Agyei
  • 6.64
  • Sambou
  • 6.30
  • Hinchliffe
  • 6.66
  • Rydel
  • 6.86
  • Byrne
  • 7.31
  • Johnson
  • 6.79
  • Wright
  • 6.96
  • Hippolyte
  • 6.71
  • Croasdale
  • 6.73
  • Camps
  • 6.54
  • Collar
  • 6.96
  • Wootton
  • 7.09
  • Madden
  • 6.88

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Crewe logo
  • Crewe
  • Stockport County logo
  • Stockport County
  • Crewe logo
  • Crewe
(20) 12 การทำประตู 25 (34)
(15) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (23)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
24.5 อายุเฉลี่ย 27.5
184.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.9
(0.8) 0.8 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(45%) 44% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (59%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Stockport County logo
  • Stockport County
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 S. County 11 5 10 38
18 Crewe 7 9 8 30

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Crewe
Stockport County
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Callum Ainley ลงไม่ได้ 6.55
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Fraser Horsfall ลงไม่ได้ 7.07

บทวิเคราะห์

1
Crewe
1
Stockport County

League Two Carlisle VS Barrow 01-02-2023

Carlisle
3-5-2
Barrow
4-2-3-1
  • Holy
  • 6.66
  • Mellish
  • 6.79
  • Feeney
  • 6.90
  • Huntington
  • 7.00
  • Armer
  • 6.83
  • Guy
  • 6.88
  • Moxon
  • 7.48
  • Gibson
  • 6.74
  • Senior
  • 6.33
  • Gordon
  • 7.15
  • Dennis
  • 6.87
  • Farman
  • 6.34
  • Brough
  • 6.65
  • Canavan
  • 6.65
  • Ray
  • 6.63
  • Warren
  • 6.84
  • Neal
  • 6.76
  • White
  • 6.49
  • Whitfield
  • 6.96
  • Gotts
  • 6.35
  • Waters
  • 6.60
  • Gordon
  • 6.81

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Carlisle logo
  • Carlisle
  • Barrow logo
  • Barrow
  • Carlisle logo
  • Carlisle
(43) 33 การทำประตู 26 (31)
(32) 25 การส่งบอลให้ทำประตู 19 (22)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
25.8 อายุเฉลี่ย 26.7
182.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.1
(0.9) 1.1 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(49%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (50%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.6) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Barrow logo
  • Barrow
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 Carlisle 13 9 5 48
9 Barrow 12 4 11 40

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Carlisle
Barrow
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ben Barclay อาจจะลงได้ 6.54
Omari Patrick อาจจะลงได้ 6.43
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rory Feely ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
Carlisle
1
Barrow

League Two Salford City VS Walsall 01-02-2023

Salford City
4-2-3-1
Walsall
3-5-2
  • Cairns
  • 6.86
  • Touray
  • 6.91
  • Vassell
  • 6.77
  • Leak
  • 6.75
  • Lowe
  • 6.39
  • Watson
  • 6.72
  • Watt
  • 7.25
  • Morton
  • 5.94
  • Galbraith
  • 6.65
  • McAleny
  • 7.01
  • Hendry
  • 6.77
  • Evans
  • 6.56
  • Daniels
  • 6.95
  • Low
  • 6.13
  • Monthe
  • 6.86
  • Gordon
  • 6.61
  • Maddox
  • 6.55
  • Songo'o
  • N/A
  • Hutchinson
  • 6.74
  • White
  • 6.55
  • Knowles
  • 6.87
  • Matt
  • N/A

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Salford City logo
  • Salford City
  • Walsall logo
  • Walsall
  • Salford City logo
  • Salford City
(36) 23 การทำประตู 11 (28)
(29) 22 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (18)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
26.3 อายุเฉลี่ย 26.1
180.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.7
(1) 1 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(52%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (45%)
(0.5) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1) 1 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Walsall logo
  • Walsall
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 S. City 12 6 9 42
14 Walsall 10 7 7 37

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Salford City
Walsall
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joss Labadie ลงไม่ได้ N/A
Jack Earing ลงไม่ได้ 6.43

บทวิเคราะห์

1
Salford City
2
Walsall

แชมเปี้ยนชิพ Luton VS คาร์ดิฟฟ์ 01-02-2023

Luton
3-5-2
คาร์ดิฟฟ์
4-2-3-1
  • Horvath
  • 6.45
  • Potts
  • 6.89
  • Lockyer
  • 7.12
  • Osho
  • 6.36
  • Bell
  • 6.70
  • Campbell
  • 6.60
  • Watson
  • 6.40
  • Mpanzu
  • 6.34
  • Doughty
  • 6.97
  • Adebayo
  • 6.62
  • Cornick
  • 6.31
  • Allsop
  • 6.44
  • O'Dowda
  • 6.87
  • McGuinness
  • 7.68
  • Kipré
  • 6.78
  • Ng
  • 6.69
  • Rinomhota
  • 6.40
  • Wintle
  • 6.74
  • Davies
  • 6.00
  • Colwill
  • 6.22
  • Philogene
  • 6.53
  • Robinson
  • 6.66

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Luton logo
  • Luton
  • Cardiff logo
  • คาร์ดิฟฟ์
  • Luton logo
  • Luton
(34) 12 การทำประตู 13 (21)
(25) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (18)
(6.6) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
25.7 อายุเฉลี่ย 24.5
181.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.3
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(50%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (46%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.5)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1 (1)
  • Cardiff logo
  • คาร์ดิฟฟ์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 Luton 11 9 7 42
21 คาร์ดิฟฟ์ 7 8 13 29

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Luton
คาร์ดิฟฟ์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Carlton Morris ลงไม่ได้ 7.03
James Shea ลงไม่ได้ N/A
Sonny Bradley ลงไม่ได้ 6.5
Henri Lansbury ลงไม่ได้ 6.8
Luke Freeman ลงไม่ได้ 6.47
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ebou Adams ลงไม่ได้ N/A
Jamilu Collins ลงไม่ได้ 7.33
Mahlon Romeo ลงไม่ได้ 6.58

บทวิเคราะห์

2
Luton
0
คาร์ดิฟฟ์

Liga Portugal Pacos de Ferreira VS Gil Vicente 01-02-2023

Pacos de Ferreira
4-2-3-1
Gil Vicente
4-3-3
  • Jordi
  • 6.41
  • Antunes
  • 6.48
  • Maracás
  • 6.67
  • Lima
  • 6.24
  • Delgado
  • 6.53
  • Holsgrove
  • 6.48
  • Carlos
  • 6.43
  • Uilton
  • 6.25
  • Gaitán
  • 6.50
  • Thomas
  • 6.41
  • Guedes
  • 6.56
  • Kritsyuk
  • 6.97
  • Marín
  • 6.57
  • Lopes
  • 6.94
  • Araújo
  • 6.79
  • Carraça
  • 6.60
  • Aburjania
  • 6.30
  • Carvalho
  • 6.90
  • Fujimoto
  • 6.49
  • Alipourghara
  • 6.37
  • Navarro
  • 6.83
  • Souza
  • 6.45

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Pacos de Ferreira logo
  • Pacos de Ferreira
  • Gil Vicente logo
  • Gil Vicente
  • Pacos de Ferreira logo
  • Pacos de Ferreira
(10) 5 การทำประตู 16 (17)
(6) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (12)
(6.3) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
28.6 อายุเฉลี่ย 25.8
179.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.2
(0.8) 0.8 การยิงประตู 1 (0.9)
(46%) 42% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (53%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Gil Vicente logo
  • Gil Vicente
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
15 G. Vicente 5 3 9 18
18 P. de Ferreira 1 3 14 6

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Pacos de Ferreira
Gil Vicente
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Abbas Ibrahim ลงไม่ได้ 6.13
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rúben Fernandes ลงไม่ได้ 6.45
Andrew ลงไม่ได้ 6.51
Lucas Barros ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
Pacos de Ferreira
1
Gil Vicente

ตุรกี Fatih Karagumruk VS เบซิคตัส 01-02-2023

Fatih Karagumruk
4-1-4-1
เบซิคตัส
4-2-3-1
  • Sen
  • 6.40
  • Mercan
  • 6.39
  • Baniya
  • 6.70
  • Dresevic
  • 6.65
  • Biraschi
  • 6.55
  • Ricci
  • 6.79
  • Borini
  • 7.47
  • Shukurov
  • 6.37
  • Ozdoev
  • 6.61
  • Colley
  • 6.55
  • Diagne
  • 6.89
  • Günok
  • 6.78
  • Masuaku
  • 7.06
  • Sanuç
  • 6.94
  • Saïss
  • 6.74
  • Rosier
  • 6.73
  • Uysal
  • 6.39
  • Fernandes
  • 6.98
  • Redmond
  • 6.61
  • Alli
  • 6.57
  • Tosun
  • 6.68
  • Aboubakar
  • 6.58

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Fatih Karagumruk logo
  • Fatih Karagumruk
  • Besiktas logo
  • เบซิคตัส
  • Fatih Karagumruk logo
  • Fatih Karagumruk
(40) 33 การทำประตู 15 (36)
(28) 19 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (25)
(6.4) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
26.4 อายุเฉลี่ย 28.6
184.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.5
(0.7) 0.9 การยิงประตู 0.9 (1)
(48%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (53%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.6)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.2)
  • Besiktas logo
  • เบซิคตัส
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 เบซิคตัส 11 5 3 38
11 F. Karagumruk 5 7 7 22

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Fatih Karagumruk
เบซิคตัส
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Efe Tatli ลงไม่ได้ N/A
Emir Tintis ลงไม่ได้ 5.99
Efecan Mizrakci ลงไม่ได้ 6.2
Adem Ljajic ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Salih Uçan ลงไม่ได้ 7.03
Josef ลงไม่ได้ 6.77
Rachid Ghezzal ลงไม่ได้ 6.95

บทวิเคราะห์

2
Fatih Karagumruk
3
เบซิคตัส

ตุรกี Alanyaspor VS ซิวาสปอร์ 31-01-2023

Alanyaspor
3-4-2-1
ซิวาสปอร์
4-1-4-1
  • Rúnarsson
  • 6.83
  • Fer
  • 6.58
  • Aksoy
  • 6.48
  • Bayir
  • 6.67
  • Balkovec
  • 6.53
  • Günes
  • 6.49
  • Lusamba
  • 6.40
  • Ferhat
  • 6.47
  • Bekiroglu
  • 6.50
  • Karaca
  • 6.71
  • Koka
  • 6.84
  • Vural
  • 6.61
  • Çiftçi
  • 6.38
  • Osmanpasa
  • 6.63
  • Goutas
  • 6.86
  • Okumus
  • 6.37
  • Cofie
  • 6.64
  • Gradel
  • 6.73
  • Keita
  • 6.27
  • Charisis
  • 6.59
  • Yesilyurt
  • 6.49
  • Yatabaré
  • 6.87

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Alanyaspor logo
  • Alanyaspor
  • Sivasspor logo
  • ซิวาสปอร์
  • Alanyaspor logo
  • Alanyaspor
(31) 20 การทำประตู 12 (22)
(19) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (14)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
27.4 อายุเฉลี่ย 30.4
183.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.5
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(50%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (50%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.2)
  • Sivasspor logo
  • ซิวาสปอร์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 Alanyaspor 6 7 7 25
17 ซิวาสปอร์ 4 6 10 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Alanyaspor
ซิวาสปอร์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Yunus Bahadir ลงไม่ได้ N/A
Yusuf Özdemir อาจจะลงได้ 6.67
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Murat Paluli ลงไม่ได้ 6.62
Leke James ลงไม่ได้ 5.92
Aaron Appindangoyé ลงไม่ได้ 6.49
Clinton N'Jie อาจจะลงได้ 6.58
Hakan Arslan อาจจะลงได้ 6.43
Robin Yalçin อาจจะลงได้ 6.52
Fredrik Ulvestad อาจจะลงได้ 6.59

บทวิเคราะห์

2
Alanyaspor
0
ซิวาสปอร์

Liga Profesional Velez Sarsfield VS Gimnasia LP 31-01-2023

Velez Sarsfield
4-4-2
Gimnasia LP
4-4-2
  • Gómez
  • N/A
  • Ortega
  • N/A
  • Gómez
  • N/A
  • Godín
  • N/A
  • Guidara
  • N/A
  • Janson
  • N/A
  • Cáseres
  • N/A
  • Garayalde
  • N/A
  • Fernández
  • N/A
  • Bou
  • N/A
  • Osorio
  • N/A
  • Durso
  • N/A
  • Melluso
  • N/A
  • Morales
  • N/A
  • Guiffrey
  • N/A
  • Enrique
  • N/A
  • Domínguez
  • N/A
  • Muro
  • N/A
  • Miranda
  • N/A
  • Ramírez
  • N/A
  • Tarragona
  • N/A
  • Soldano
  • N/A

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
15 G. LP 0 0 0 0
28 V. Sarsfield 0 0 0 0

บทวิเคราะห์

1
Velez Sarsfield
1
Gimnasia LP

Liga Profesional Banfield VS Union 31-01-2023

Banfield
4-4-2
Union
4-4-2
  • Cambeses
  • N/A
  • Olivera
  • N/A
  • Maciel
  • N/A
  • Gissi
  • N/A
  • Coronel
  • N/A
  • Urzi
  • N/A
  • Ríos
  • N/A
  • Alemán
  • N/A
  • Bertolo
  • N/A
  • Enrique
  • N/A
  • Sánchez
  • N/A
  • Mele
  • N/A
  • Esquivel
  • N/A
  • Calderón
  • N/A
  • Piris
  • N/A
  • Vera
  • N/A
  • Zenón
  • N/A
  • Roldán
  • N/A
  • Aued
  • N/A
  • Machuca
  • N/A
  • Vecino
  • N/A
  • Marabel
  • N/A

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 Banfield 0 0 0 0
27 Union 0 0 0 0

บทวิเคราะห์

1
Banfield
0
Union

Liga Profesional Barracas Central VS Godoy Cruz 31-01-2023

Barracas Central
4-1-4-1
Godoy Cruz
4-4-2
  • Arce
  • N/A
  • Calderara
  • N/A
  • Herrera
  • N/A
  • Dáttola
  • N/A
  • Peinipil
  • N/A
  • Arce
  • N/A
  • Centurión
  • N/A
  • Tapia
  • N/A
  • Mater
  • N/A
  • López
  • N/A
  • Sepúlveda
  • N/A
  • Rodríguez
  • N/A
  • Barrios
  • N/A
  • Ferrari
  • N/A
  • Galdames
  • N/A
  • Breitenbruch
  • N/A
  • Ramírez
  • N/A
  • Abrego
  • N/A
  • Andrada
  • N/A
  • Chalá
  • N/A
  • Rodríguez
  • N/A
  • Larrosa
  • N/A

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 B. Central 0 0 0 0
14 G. Cruz 0 0 0 0

บทวิเคราะห์

0
Barracas Central
1
Godoy Cruz

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ อูดิเนเซ่ VS เวโรนา 31-01-2023

อูดิเนเซ่
3-5-2
เวโรนา
3-4-2-1
  • Silvestri
  • 6.54
  • Pérez
  • 6.68
  • Bijol
  • 6.95
  • Becão
  • 6.88
  • Udogie
  • 6.92
  • Arslan
  • 6.36
  • Walace
  • 6.66
  • Pereyra
  • 6.85
  • Ehizibue
  • 6.33
  • Success
  • 6.39
  • Beto
  • 6.62
  • Montipò
  • 6.71
  • Magnani
  • 6.33
  • Hien
  • 6.58
  • Ceccherini
  • 6.52
  • Doig
  • 6.71
  • Tameze
  • 6.31
  • Ilic
  • 6.72
  • Depaoli
  • 6.61
  • Lazovic
  • 6.62
  • Lasagna
  • 6.20
  • Djuric
  • 6.69

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Udinese logo
  • อูดิเนเซ่
  • Verona logo
  • เวโรนา
  • Udinese logo
  • อูดิเนเซ่
(26) 17 การทำประตู 10 (16)
(22) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (14)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
26.5 อายุเฉลี่ย 26.8
187.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 186.5
(0.9) 0.9 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(56%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (53%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.1)
  • Verona logo
  • เวโรนา
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 อูดิเนเซ่ 7 7 5 28
18 เวโรนา 3 3 13 12

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

อูดิเนเซ่
เวโรนา
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Adam Masina ลงไม่ได้ 6.89
Gerard Deulofeu อาจจะลงได้ 7.05
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Marco Faraoni ลงไม่ได้ 6.27
Mateusz Praszelik ลงไม่ได้ N/A
Alessandro Cortinovis ลงไม่ได้ 6.12
Simone Verdi ลงไม่ได้ 6.46
Thomas Henry ลงไม่ได้ 6.39
Pawel Dawidowicz ลงไม่ได้ 6.47

บทวิเคราะห์

2
อูดิเนเซ่
1
เวโรนา