พรีเมียร์ดัตช์ FC Emmen VS วิเทสส์ 05-02-2023

FC Emmen
4-2-3-1
วิเทสส์
4-2-3-1
  • Hart
  • 6.53
  • Dirksen
  • 6.52
  • Veldmate
  • 6.63
  • Araujo
  • 6.62
  • Bouchouari
  • 6.74
  • Vlak
  • 6.34
  • Veendorp
  • 6.47
  • Diemers
  • 6.71
  • Messaoudi
  • 6.48
  • Romeny
  • 6.45
  • Zivkovic
  • 6.51
  • Reiziger
  • 6.21
  • Dijks
  • 6.43
  • Meulensteen
  • 6.53
  • Flamingo
  • 6.75
  • Arcus
  • 6.9
  • Tronstad
  • 6.63
  • Kozlowski
  • 6.75
  • Wittek
  • 6.97
  • Bero
  • 6.85
  • Vidovic
  • 6.62
  • Bialek
  • 6.58

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • FC Emmen logo
  • FC Emmen
  • Vitesse logo
  • วิเทสส์
  • FC Emmen logo
  • FC Emmen
(15) 12 การทำประตู 15 (23)
(10) 4 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (15)
(6.3) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.4)
25.9 อายุเฉลี่ย 23.5
183.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.5
(1) 1 การยิงประตู 1.3 (1)
(48%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (49%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.7)
(1.3) 1.3 การแย่งลูก 0.9 (1.2)
  • Vitesse logo
  • วิเทสส์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
13 วิเทสส์ 4 7 8 19
16 FC Emmen 3 6 10 15

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

FC Emmen
วิเทสส์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Oussama Darfalou ลงไม่ได้ 6.25
Maikel Kieftenbeld ลงไม่ได้ 5.23
Jeff Hardeveld ลงไม่ได้ 6.67
Rui Mendes ลงไม่ได้ 6.36
Metehan Güçlü ลงไม่ได้ 6.22
Mart Lieder ลงไม่ได้ N/A
Gonzalo Sánchez ลงไม่ได้ N/A
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

0
FC Emmen
1
วิเทสส์

ลีกเอิง Troyes VS ลียง 05-02-2023

Troyes
4-2-3-1
ลียง
4-3-3
  • Lis
  • 7.05
  • Larouci
  • 6.40
  • Palmer-Brown
  • 6.42
  • Salmier
  • 6.45
  • Baldé
  • 6.43
  • Tardieu
  • 6.87
  • Chavalerin
  • 6.63
  • Odobert
  • 6.39
  • Lopes
  • 6.89
  • Bruus
  • 6.29
  • Baldé
  • 6.92
  • Lopes
  • 6.66
  • Tagliafico
  • 7.05
  • Lukeba
  • 6.61
  • Lovren
  • 7.33
  • Gusto
  • 7.04
  • Tolisso
  • 6.67
  • Lepenant
  • 6.77
  • Caqueret
  • 6.82
  • Barcola
  • 6.35
  • Lacazette
  • 7.38
  • Cherki
  • 6.82

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Troyes logo
  • Troyes
  • Lyon logo
  • ลียง
  • Troyes logo
  • Troyes
(30) 22 การทำประตู 17 (30)
(18) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (20)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.7)
25.4 อายุเฉลี่ย 24.9
182.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.5
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1.1 (1)
(49%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (51%)
(0.7) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.8)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Lyon logo
  • ลียง
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 ลียง 8 5 8 29
16 Troyes 4 7 10 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Troyes
ลียง
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Adil Rami อาจจะลงได้ 6.3
Jeff Reine-Adélaïde ลงไม่ได้ 6.39
Florian Tardieu อาจจะลงได้ 6.87
Tristan Dingomé อาจจะลงได้ 6.11
Abdu Conté อาจจะลงได้ 6.47
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
Troyes
2
ลียง

Liga Portugal เบนฟิก้า VS Casa Pia AC 05-02-2023

เบนฟิก้า
4-2-3-1
Casa Pia AC
5-4-1
  • Vlachodimos
  • 6.71
  • Grimaldo
  • 7.52
  • Silva
  • 7.28
  • Otamendi
  • 7.07
  • Bah
  • 7.02
  • Florentino
  • 7.05
  • Chiquinho
  • 6.41
  • Mário
  • 7.44
  • Guedes
  • 7.06
  • Neres
  • 7.04
  • Musa
  • 6.83
  • Batista
  • 7.03
  • Poloni
  • 6.49
  • Varela
  • 6.49
  • Zolotic
  • 6.61
  • Fernandes
  • 6.65
  • Soares
  • 6.72
  • Soma
  • 7.42
  • Taira
  • 6.80
  • Eteki
  • 6.29
  • Godwin
  • 6.66
  • Clayton
  • 6.34

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Benfica logo
  • เบนฟิก้า
  • Casa Pia AC logo
  • Casa Pia AC
  • Benfica logo
  • เบนฟิก้า
(47) 23 การทำประตู 8 (18)
(30) 19 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (14)
(6.7) 7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
26.2 อายุเฉลี่ย 29
181.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.2
(1.1) 1 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(54%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (48%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Casa Pia AC logo
  • Casa Pia AC
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 เบนฟิก้า 16 2 1 50
5 C.P. AC 9 3 6 30

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เบนฟิก้า
Casa Pia AC
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rafa ลงไม่ได้ 7.21
Gonçalo Ramos อาจจะลงได้ 7.29
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Léo Natel ลงไม่ได้ 6.24
Leonardo Lelo อาจจะลงได้ 6.9
Ângelo Neto อาจจะลงได้ 6.7

บทวิเคราะห์

2
เบนฟิก้า
0
Casa Pia AC

พรีเมียร์ดัตช์ FC Volendam VS อัคร์มาร์ 05-02-2023

FC Volendam
3-4-2-1
อัคร์มาร์
4-2-3-1
  • Stankovic
  • 6.81
  • Benamar
  • 6.47
  • Mirani
  • 6.60
  • Mbuyamba
  • 6.76
  • Murkin
  • 6.66
  • Silva
  • 6.95
  • Eiting
  • 6.71
  • Buur
  • 6.09
  • Ould-Chikh
  • 6.29
  • Oristanio
  • 6.52
  • Mühren
  • 6.69
  • Ryan
  • 5.87
  • Kerkez
  • 6.90
  • Hatzidiakos
  • 6.74
  • Vanheusden
  • 6.29
  • Sugawara
  • 6.91
  • Reijnders
  • 7.22
  • Clasie
  • 6.85
  • Karlsson
  • 6.91
  • Mihailovic
  • 7.09
  • Odgaard
  • 7.28
  • Pavlidis
  • 7.69

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • FC Volendam logo
  • FC Volendam
  • AZ Alkmaar logo
  • อัคร์มาร์
  • FC Volendam logo
  • FC Volendam
(22) 13 การทำประตู 27 (39)
(17) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 23 (29)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.7)
23.6 อายุเฉลี่ย 24.5
181.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.8
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1.5 (1)
(46%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (49%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • AZ Alkmaar logo
  • อัคร์มาร์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 อัคร์มาร์ 12 4 3 40
15 FC Volendam 4 4 11 16

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

FC Volendam
อัคร์มาร์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ibrahim El Kadiri ลงไม่ได้ 6.5
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sem Westerveld อาจจะลงได้ N/A
Bruno Martins Indi อาจจะลงได้ 6.72

บทวิเคราะห์

1
FC Volendam
2
อัคร์มาร์

พรีเมียร์ลีก Newcastle VS เวสต์ แฮม 05-02-2023

Newcastle
4-3-3
เวสต์ แฮม
3-4-2-1
  • Pope
  • 6.88
  • Burn
  • 6.80
  • Botman
  • 6.84
  • Schär
  • 7.21
  • Trippier
  • 7.70
  • Willock
  • 6.82
  • Longstaff
  • 6.67
  • Joelinton
  • 7.28
  • Saint-Maximin
  • 6.73
  • Wilson
  • 6.87
  • Almirón
  • 7.13
  • Fabianski
  • 6.74
  • Kehrer
  • 6.32
  • Ogbonna
  • 6.47
  • Aguerd
  • 6.74
  • Emerson
  • 6.25
  • Soucek
  • 6.77
  • Rice
  • 6.94
  • Coufal
  • 6.52
  • Fornals
  • 6.43
  • Bowen
  • 6.69
  • Antonio
  • 6.41

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Newcastle logo
  • Newcastle
  • West Ham logo
  • เวสต์ แฮม
  • Newcastle logo
  • Newcastle
(32) 23 การทำประตู 9 (17)
(20) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (8)
(6.6) 7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27.5 อายุเฉลี่ย 28.7
183.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.8
(1) 1.3 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(55%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (53%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • West Ham logo
  • เวสต์ แฮม
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 Newcastle 10 9 1 39
16 W. Ham 5 3 12 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Newcastle
เวสต์ แฮม
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Emil Krafth ลงไม่ได้ 6
Jonjo Shelvey ลงไม่ได้ 6.03
Matt Targett ลงไม่ได้ 6.44
Bruno Guimarães ลงไม่ได้ 7.25
Alexander Isak อาจจะลงได้ 6.88
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Maxwel Cornet ลงไม่ได้ 6.17
Danny Ings ลงไม่ได้ 6.45
Gianluca Scamacca ลงไม่ได้ 6.5
Kurt Zouma ลงไม่ได้ 6.71

บทวิเคราะห์

2
Newcastle
0
เวสต์ แฮม

LaLiga แอตฯ มาดริด VS เคตาเฟ่ 05-02-2023

แอตฯ มาดริด
3-5-2
เคตาเฟ่
3-5-2
  • Oblak
  • 6.56
  • Hermoso
  • 6.48
  • Witsel
  • 6.61
  • Reinildo
  • 6.88
  • Lemar
  • 6.55
  • Koke
  • 6.59
  • Barrios
  • 6.54
  • Kondogbia
  • 6.65
  • Molina
  • 6.61
  • Morata
  • 6.90
  • Griezmann
  • 7.31
  • Soria
  • 6.67
  • Dakonam
  • 6.45
  • Duarte
  • 6.59
  • Mitrovic
  • 6.38
  • Iglesias
  • 6.54
  • Aleñá
  • 6.43
  • Milla
  • 6.67
  • Maksimovic
  • 6.39
  • Amavi
  • 6.06
  • Mayoral
  • 6.40
  • Ünal
  • 6.94

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Atletico Madrid logo
  • แอตฯ มาดริด
  • Getafe logo
  • เคตาเฟ่
  • Atletico Madrid logo
  • แอตฯ มาดริด
(27) 15 การทำประตู 12 (16)
(22) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (10)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.3)
28.3 อายุเฉลี่ย 27.5
181.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.9
(1) 0.9 การยิงประตู 0.8 (0.6)
(54%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (52%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1 (1)
  • Getafe logo
  • เคตาเฟ่
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 A. Madrid 10 4 5 34
19 เคตาเฟ่ 4 5 10 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Atletico
เคตาเฟ่
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Marcos Llorente ลงไม่ได้ 6.86
Stefan Savic ลงไม่ได้ 6.76
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mauro Arambarri ลงไม่ได้ 6.29
Munir El Haddadi อาจจะลงได้ 6.21

บทวิเคราะห์

2
Atletico
0
เคตาเฟ่

บุนเดสลีกา กลัดบัค VS ชาลเก้ 04 05-02-2023

กลัดบัค
4-5-1
ชาลเก้ 04
4-5-1
  • Omlin
  • 6.48
  • Bensebaïni
  • 6.97
  • Elvedi
  • 6.68
  • Itakura
  • 6.82
  • Scally
  • 6.49
  • Hofmann
  • 7.37
  • Kramer
  • 6.49
  • Weigl
  • 6.55
  • Koné
  • 6.82
  • Stindl
  • 6.97
  • Thuram
  • 7.32
  • Fährmann
  • 6.68
  • Brunner
  • 6.52
  • Yoshida
  • 6.59
  • Jenz
  • 7.04
  • Uronen
  • 6.22
  • Skarke
  • 6.43
  • Zalazar
  • 6.48
  • Král
  • 6.30
  • Krauß
  • 6.61
  • Kozuki
  • 7.1
  • Frey
  • 6.28

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Borussia M.Gladbach logo
  • กลัดบัค
  • Schalke 04 logo
  • ชาลเก้ 04
  • Borussia M.Gladbach logo
  • กลัดบัค
(34) 29 การทำประตู 3 (13)
(26) 17 การส่งบอลให้ทำประตู 1 (9)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
26.9 อายุเฉลี่ย 26.5
185.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.4
(0.8) 1 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(56%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (46%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.6)
(1.3) 0.9 การแย่งลูก 1.1 (1.5)
  • Schalke 04 logo
  • ชาลเก้ 04
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 กลัดบัค 7 4 7 25
18 S. 04 2 4 12 10

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

กลัดบัค
Schalke
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jonas Hofmann อาจจะลงได้ 7.37
Christoph Kramer อาจจะลงได้ 6.49
Marcus Thuram อาจจะลงได้ 7.32
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sepp van den Berg ลงไม่ได้ 6.35
Sebastian Polter ลงไม่ได้ 6.3
Justin Heekeren ลงไม่ได้ N/A
Niklas Tauer ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
กลัดบัค
1
Schalke

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ โรม่า VS เอ็มโปลี 05-02-2023

โรม่า
3-4-2-1
เอ็มโปลี
4-3-1-2
  • Patrício
  • 6.39
  • Ibañez
  • 7.00
  • Smalling
  • 6.86
  • Mancini
  • 6.68
  • Zalewski
  • 6.50
  • Matic
  • 6.57
  • Cristante
  • 6.83
  • Çelik
  • 6.71
  • Pellegrini
  • 7.12
  • Dybala
  • 7.32
  • Abraham
  • 6.88
  • Vicario
  • 6.91
  • Parisi
  • 6.98
  • Luperto
  • 6.60
  • Winter
  • 6.46
  • Ebuehi
  • 6.60
  • Bandinelli
  • 6.64
  • Marin
  • 6.71
  • Akpro
  • 6.23
  • Baldanzi
  • 6.67
  • Caputo
  • 6.83
  • Satriano
  • 6.42

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Roma logo
  • โรม่า
  • Empoli logo
  • เอ็มโปลี
  • Roma logo
  • โรม่า
(26) 21 การทำประตู 14 (19)
(17) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (11)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
27.6 อายุเฉลี่ย 25.4
185.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183
(0.9) 1.1 การยิงประตู 1 (0.8)
(54%) 58% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (47%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.4) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.2)
  • Empoli logo
  • เอ็มโปลี
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 โรม่า 11 4 5 37
10 เอ็มโปลี 6 8 6 26

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

โรม่า
เอ็มโปลี
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Georginio Wijnaldum ลงไม่ได้ 6.13
Ebrima Darboe ลงไม่ได้ N/A
Leonardo Spinazzola ลงไม่ได้ 6.41
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lorenzo Tonelli ลงไม่ได้ N/A
Mattia Destro ลงไม่ได้ 6.2
Alberto Grassi ลงไม่ได้ 6.57
Ardian Ismajli ลงไม่ได้ 6.94

บทวิเคราะห์

2
โรม่า
0
เอ็มโปลี

ลีกเอิง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS ตูลูส 04-02-2023

ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
4-3-1-2
ตูลูส
4-3-3
  • Donnarumma
  • 7.00
  • Bernat
  • 6.64
  • Marquinhos
  • 6.72
  • Pereira
  • 6.78
  • Hakimi
  • 7.00
  • Vitinha
  • 6.65
  • Soler
  • 6.49
  • Sanches
  • 6.50
  • Ruiz
  • 6.68
  • Ekitike
  • 6.56
  • Messi
  • 8.32
  • Dupé
  • 6.81
  • Suazo
  • 6.49
  • Nicolaisen
  • 6.91
  • Rouault
  • 6.78
  • Desler
  • 6.61
  • Boomen
  • 7.20
  • Spierings
  • 6.88
  • Dejaegere
  • 6.60
  • Ratão
  • 7.01
  • Dallinga
  • 6.67
  • Chaïbi
  • 6.77

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Paris Saint-Germain logo
  • ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
  • Toulouse logo
  • ตูลูส
  • Paris Saint-Germain logo
  • ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
(51) 24 การทำประตู 27 (34)
(38) 18 การส่งบอลให้ทำประตู 19 (25)
(6.8) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
26.3 อายุเฉลี่ย 25.5
181.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.9
(1) 1 การยิงประตู 1 (0.8)
(54%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (53%)
(0.7) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.1) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.6)
  • Toulouse logo
  • ตูลูส
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 P. S-Germain 16 3 2 51
12 ตูลูส 8 5 8 29

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

PSG
ตูลูส
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kylian Mbappé ลงไม่ได้ 7.55
Sergio Ramos ลงไม่ได้ 6.75
Marco Verratti ลงไม่ได้ 7
Presnel Kimpembe อาจจะลงได้ 6.71
Nordi Mukiele อาจจะลงได้ 6.75
Nuno Mendes อาจจะลงได้ 7.05
Neymar อาจจะลงได้ 7.73
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rhys Healey ลงไม่ได้ 6.45
Kévin Keben อาจจะลงได้ 6.04
Denis Genreau อาจจะลงได้ 6.14

บทวิเคราะห์

1
PSG
1
ตูลูส

ตุรกี Antalyaspor VS Gaziantep FK 04-02-2023

Antalyaspor
4-2-3-1
Gaziantep FK
4-2-3-1
  • Leite
  • 6.40
  • Vural
  • 6.80
  • Sari
  • 6.53
  • Toprak
  • 6.56
  • Balci
  • 6.56
  • Ribeiro
  • 6.38
  • Fernando
  • 6.87
  • Sinik
  • 6.63
  • Rakip
  • 6.40
  • Larsson
  • 6.62
  • Adriano
  • 6.42
  • Güvenç
  • 6.88
  • Pehlivan
  • 6.39
  • Kizildag
  • 6.47
  • Ersoy
  • 6.71
  • Kitsiou
  • 6.91
  • Jevtovic
  • 6.84
  • Soyalp
  • 6.69
  • Markovic
  • 6.51
  • Maxim
  • 7.30
  • Veliu
  • 6.33
  • Figueiredo
  • 6.81

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Antalyaspor logo
  • Antalyaspor
  • Gaziantep FK logo
  • Gaziantep FK
  • Antalyaspor logo
  • Antalyaspor
(25) 13 การทำประตู 24 (31)
(16) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 19 (23)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
30.1 อายุเฉลี่ย 27.5
180.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.5
(0.8) 1 การยิงประตู 1 (0.8)
(45%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (49%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.7) 1.2 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Gaziantep FK logo
  • Gaziantep FK
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 G. FK 6 7 8 25
14 Antalyaspor 6 3 11 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Antalyaspor
Gaziantep FK
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Haji Wright ลงไม่ได้ 6.94
Fedor Kudryashov ลงไม่ได้ 6.2
Hakan Özmert ลงไม่ได้ 6.31
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Abdulkadir Parmak ลงไม่ได้ 6.36
Ángelo Sagal ลงไม่ได้ 6.52
Papy Djilobodji ลงไม่ได้ 6.7
Mustafa Eskihellaç อาจจะลงได้ 6.58

บทวิเคราะห์

1
Antalyaspor
2
Gaziantep FK

Liga Portugal Santa Clara VS Boavista 04-02-2023

Santa Clara
4-3-3
Boavista
4-2-3-1
  • Batista
  • 6.91
  • Henrique
  • 6.62
  • Boateng
  • 6.83
  • Ítalo
  • 6.69
  • Nanú
  • N/A
  • Babi
  • 6.32
  • Adriano
  • 6.36
  • Costinha
  • 5.96
  • Silva
  • 6.65
  • Almeida
  • 6.39
  • MT
  • 6.31
  • Bracali
  • 6.79
  • Bruno
  • 6.65
  • Sasso
  • 6.45
  • Abascal
  • 6.61
  • Malheiro
  • 6.98
  • Pérez
  • 6.65
  • Makouta
  • 6.59
  • Mangas
  • 6.29
  • Vukotic
  • 6.29
  • Lourenço
  • 6.53
  • Njie
  • 7.03

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Santa Clara logo
  • Santa Clara
  • Boavista logo
  • Boavista
  • Santa Clara logo
  • Santa Clara
(12) 7 การทำประตู 14 (20)
(9) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (14)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
24.5 อายุเฉลี่ย 27.4
181.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.8
(0.6) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(49%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (44%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.5)
  • Boavista logo
  • Boavista
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 Boavista 7 3 7 24
16 S. Clara 3 5 10 14

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Santa Clara
Boavista
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Filip Stevanovic ลงไม่ได้ 6.19
Tomás Domingos ลงไม่ได้ N/A
Marco Pereira ลงไม่ได้ 6.58
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Filipe Ferreira ลงไม่ได้ 6.27
Adalberto Peñaranda ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

0
Santa Clara
1
Boavista

LaLiga เอลเช VS บียาร์ริล 04-02-2023

เอลเช
3-5-2
บียาร์ริล
4-2-3-1
  • Badia
  • 6.65
  • Roco
  • 6.19
  • Bigas
  • 6.25
  • Palacios
  • 6.28
  • Clerc
  • 6.36
  • Guti
  • 6.16
  • Mascarell
  • 6.38
  • Gumbau
  • 6.38
  • Carmona
  • 7.06
  • Boyé
  • 6.39
  • Milla
  • 6.42
  • Reina
  • 6.76
  • Mojica
  • 6.43
  • Torres
  • 6.79
  • Mandi
  • 6.53
  • Foyth
  • 6.92
  • Parejo
  • 7.05
  • Coquelin
  • 6.46
  • Morales
  • 6.28
  • Baena
  • 6.65
  • Chukwueze
  • 6.66
  • Moreno
  • 6.95

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Elche logo
  • เอลเช
  • Villarreal logo
  • บียาร์ริล
  • Elche logo
  • เอลเช
(12) 5 การทำประตู 13 (20)
(11) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (10)
(6.3) 6.4 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
28.4 อายุเฉลี่ย 29.5
182.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.5
(0.6) 0.7 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(52%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (49%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.6)
(1.4) 1.1 การแย่งลูก 1 (1)
  • Villarreal logo
  • บียาร์ริล
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 บียาร์ริล 9 4 6 31
20 เอลเช 0 6 13 6

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เอลเช
บียาร์ริล
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jony Álamo ลงไม่ได้ N/A
John Donald ลงไม่ได้ 5.71
Álex Collado ลงไม่ได้ 6.66
Tete Morente ลงไม่ได้ 6.14
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Giovani Lo Celso ลงไม่ได้ 6.75
Nicolas Jackson ลงไม่ได้ 6.47
Alfonso Pedraza ลงไม่ได้ 6.83

บทวิเคราะห์

0
เอลเช
2
บียาร์ริล

Premiership Livingston VS Kilmarnock 04-02-2023

Livingston
4-3-3
Kilmarnock
4-4-2
  • George
  • 6.70
  • Penrice
  • 6.38
  • Boyes
  • 6.45
  • Fitzwater
  • 6.40
  • Devlin
  • 6.64
  • Pittman
  • 6.19
  • Kelly
  • 6.69
  • Oméonga
  • 6.51
  • Kelly
  • 6.63
  • Anderson
  • 6.45
  • Bradley
  • 6.88
  • Walker
  • 6.82
  • Chambers
  • 7.34
  • Wright
  • 6.79
  • Taylor
  • 6.90
  • Mayo
  • 6.61
  • McKenzie
  • 6.28
  • Donnelly
  • 6.33
  • Polworth
  • 6.71
  • Armstrong
  • 6.9
  • Vassell
  • 6.27
  • Doidge
  • 6.46

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Livingston logo
  • Livingston
  • Kilmarnock logo
  • Kilmarnock
  • Livingston logo
  • Livingston
(23) 14 การทำประตู 15 (19)
(18) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (11)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.4)
25 อายุเฉลี่ย 27
181.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.3
(0.7) 0.7 การยิงประตู 1.2 (0.9)
(46%) 44% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 59% (52%)
(0.2) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.1) 0.9 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Kilmarnock logo
  • Kilmarnock
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 Livingston 9 5 9 32
9 Kilmarnock 6 5 13 23

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Livingston
Kilmarnock
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tom Parkes อาจจะลงได้ N/A
Jamie Brandon อาจจะลงได้ 6.04
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Innes Cameron อาจจะลงได้ 6.27
Jeriel Dorsett อาจจะลงได้ 6.39
Ben Chrisene อาจจะลงได้ 6.69

บทวิเคราะห์

2
Livingston
0
Kilmarnock

Premiership Rangers VS Ross County 04-02-2023

Rangers
4-2-3-1
Ross County
3-4-1-2
  • McGregor
  • 6.49
  • Barisic
  • 7.35
  • Davies
  • 6.74
  • Goldson
  • 7.16
  • Tavernier
  • 7.59
  • Lundstram
  • 7.00
  • Raskin
  • N/A
  • Kent
  • 7.30
  • Tillman
  • 7.22
  • Sakala
  • 7.04
  • Morelos
  • 6.85
  • Laidlaw
  • 6.57
  • Iacovitti
  • 6.82
  • Baldwin
  • 6.68
  • Watson
  • 6.56
  • Harmon
  • 6.72
  • Kenneh
  • 7.03
  • Callachan
  • 6.40
  • Randall
  • 6.57
  • Dhanda
  • 6.64
  • White
  • 6.63
  • Brophy
  • 7.08

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Rangers logo
  • Rangers
  • Ross County logo
  • Ross County
  • Rangers logo
  • Rangers
(56) 36 การทำประตู 13 (19)
(42) 35 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (13)
(6.7) 7.1 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
27.7 อายุเฉลี่ย 26.8
181.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.9
(1.4) 1.7 การยิงประตู 0.9 (0.6)
(50%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (50%)
(0.9) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1 (1)
  • Ross County logo
  • Ross County
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 Rangers 18 4 2 58
10 R. County 5 6 13 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Rangers
Ross County
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Steven Davis ลงไม่ได้ 6.43
Filip Helander ลงไม่ได้ N/A
Tom Lawrence ลงไม่ได้ 7.33
Ridvan Yilmaz ลงไม่ได้ 6.33
Nnamdi Ofoborh ลงไม่ได้ N/A
Kemar Roofe อาจจะลงได้ 6.08
John Souttar อาจจะลงได้ 6.04
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ben Purrington อาจจะลงได้ 6.67
Ben Paton อาจจะลงได้ 6.22

บทวิเคราะห์

3
Rangers
0
Ross County

Premiership Hearts VS Dundee United 04-02-2023

Hearts
3-4-3
Dundee United
3-4-2-1
  • Clark
  • 6.98
  • Kingsley
  • 6.58
  • Rowles
  • 6.81
  • Sibbick
  • 6.41
  • Cochrane
  • 6.71
  • Snodgrass
  • 6.93
  • Kiomourtzoglou
  • 6.36
  • Hill
  • 6.81
  • McKay
  • 6.76
  • Shankland
  • 6.99
  • Ginnelly
  • 6.66
  • Birighitti
  • 6.62
  • Graham
  • 6.43
  • Mulgrew
  • 6.78
  • Edwards
  • 6.65
  • McMann
  • 6.70
  • Djoum
  • 6.42
  • Levitt
  • 6.70
  • Smith
  • 6.49
  • Middleton
  • 6.43
  • McGrath
  • 6.79
  • Fletcher
  • 6.77

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hearts logo
  • Hearts
  • Dundee United logo
  • Dundee United
  • Hearts logo
  • Hearts
(42) 27 การทำประตู 14 (23)
(24) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (16)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
26.1 อายุเฉลี่ย 28
182.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.7
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(52%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (49%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Dundee United logo
  • Dundee United
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 Hearts 11 6 7 39
12 D. United 5 5 13 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Hearts
Dundee United
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Craig Gordon ลงไม่ได้ 6.73
Beni Baningime ลงไม่ได้ N/A
Liam Boyce ลงไม่ได้ 6.6
Craig Halkett อาจจะลงได้ 6.83
Gary Mackay-Steven อาจจะลงได้ 6.34
Peter Haring อาจจะลงได้ 6.54
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
Hearts
1
Dundee United

Premiership St. Mirren VS Hibernian 04-02-2023

St. Mirren
3-5-2
Hibernian
4-3-3
  • Carson
  • 6.40
  • Dunne
  • 6.46
  • Gogic
  • 6.29
  • Fraser
  • 6.52
  • Tanser
  • 6.60
  • Kiltie
  • 6.41
  • O'Hara
  • 6.71
  • Baccus
  • 6.68
  • Strain
  • 7.00
  • Main
  • 6.92
  • Greive
  • 6.21
  • Marshall
  • 6.30
  • Stevenson
  • 6.27
  • Hanlon
  • 6.77
  • Fish
  • 6.71
  • Cadden
  • 6.70
  • Newell
  • 7.03
  • Jeggo
  • 7.13
  • Campbell
  • 6.81
  • Youan
  • 6.78
  • McKirdy
  • 6.10
  • McGeady
  • 6.58

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • St. Mirren logo
  • St. Mirren
  • Hibernian logo
  • Hibernian
  • St. Mirren logo
  • St. Mirren
(24) 19 การทำประตู 13 (36)
(14) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 17 (24)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
27.5 อายุเฉลี่ย 28.6
180.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.9
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1 (1.1)
(47%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (53%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Hibernian logo
  • Hibernian
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 S. Mirren 9 6 8 33
6 Hibernian 9 4 11 31

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

St. Mirren
Hibernian
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jonah Ayunga ลงไม่ได้ 6.52
Richard Tait อาจจะลงได้ 6.44
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Martin Boyle ลงไม่ได้ 6.96
Rocky Bushiri ลงไม่ได้ 6.47
Jake Doyle-Hayes อาจจะลงได้ 6.2
Mykola Kukharevych อาจจะลงได้ 6.92
Kyle Magennis อาจจะลงได้ 6.48
Kevin Nisbet อาจจะลงได้ 7.32

บทวิเคราะห์

2
St. Mirren
1
Hibernian

Premiership Aberdeen VS Motherwell 04-02-2023

Aberdeen
4-2-3-1
Motherwell
4-3-3
  • Lewis
  • 5.44
  • Hayes
  • 6.62
  • Pollock
  • 6.48
  • MacDonald
  • 6.51
  • Richardson
  • 6.47
  • Shinnie
  • 6.61
  • Ramadani
  • 6.80
  • Duk
  • 6.75
  • Clarkson
  • 6.71
  • Kennedy
  • 6.55
  • Miovski
  • 6.68
  • Kelly
  • 6.44
  • McGinn
  • 6.62
  • Lamie
  • 6.88
  • Blaney
  • 6.5
  • O'Donnell
  • 6.43
  • Goss
  • 6.62
  • Slattery
  • 6.79
  • Danzaki
  • 5.67
  • Aitchison
  • 6.26
  • Veen
  • 6.73
  • Crankshaw
  • 6.10

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Aberdeen logo
  • Aberdeen
  • Motherwell logo
  • Motherwell
  • Aberdeen logo
  • Aberdeen
(36) 29 การทำประตู 12 (24)
(19) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 3 (12)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
26.7 อายุเฉลี่ย 26.5
180.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.8
(0.7) 1 การยิงประตู 1.2 (0.9)
(46%) 37% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (52%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.2) 0.9 การแย่งลูก 1.3 (1.4)
  • Motherwell logo
  • Motherwell
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 Aberdeen 9 2 13 29
11 Motherwell 5 5 13 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Aberdeen
Motherwell
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ross McCrorie ลงไม่ได้ 6.6
Kelle Roos อาจจะลงได้ 6.62
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jake Carroll ลงไม่ได้ 7.62
Bevis Mugabi อาจจะลงได้ 6.33
Joseph Efford อาจจะลงได้ 6.55
Nathan McGinley อาจจะลงได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
Aberdeen
0
Motherwell

League Two Leyton Orient VS AFC Wimbledon 04-02-2023

Leyton Orient
4-3-3
AFC Wimbledon
4-2-3-1
  • Vigouroux
  • 6.77
  • Hunt
  • 6.69
  • Beckles
  • 6.79
  • McCart
  • 6.93
  • James
  • 6.83
  • Lyden
  • 6.32
  • Moncur
  • 6.63
  • Pratley
  • 6.72
  • Sadlier
  • 5.99
  • Archibald
  • 6.89
  • Kelman
  • 6.55
  • Tzanev
  • 6.68
  • Brown
  • 6.55
  • Pearce
  • 6.73
  • Kalambayi
  • 6.62
  • Biler
  • 7.01
  • Little
  • 6.74
  • Woodyard
  • 6.52
  • Al-Hamadi
  • 6.26
  • Pell
  • 6.83
  • Chislett
  • 6.84
  • Davison
  • 6.82

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Leyton Orient logo
  • Leyton Orient
  • AFC Wimbledon logo
  • AFC Wimbledon
  • Leyton Orient logo
  • Leyton Orient
(33) 18 การทำประตู 19 (30)
(18) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (16)
(6.6) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
27.6 อายุเฉลี่ย 26.1
180.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184
(0.9) 1.1 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(48%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (49%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.2)
(0.9) 0.9 การแย่งลูก 1.5 (1.5)
  • AFC Wimbledon logo
  • AFC Wimbledon
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 L. Orient 17 6 5 57
11 A. Wimbledon 10 9 8 39

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Leyton Orient
AFC Wimbledon
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Idris El Mizouni ลงไม่ได้ 6.87
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

0
Leyton Orient
1
AFC Wimbledon

League Two Doncaster VS Hartlepool 04-02-2023

Doncaster
3-5-2
Hartlepool
3-5-2
  • Mitchell
  • 6.50
  • Williams
  • 6.49
  • Anderson
  • 6.41
  • Nelson
  • 6.2
  • Maxwell
  • 6.63
  • Close
  • 6.53
  • Biggins
  • 6.67
  • Clayton
  • 6.69
  • Seaman
  • 6.39
  • Hurst
  • 6.53
  • Miller
  • 6.65
  • Killip
  • 6.40
  • Hartley
  • 6.10
  • Pruti
  • 6.41
  • Ferguson
  • 6.48
  • Dodds
  • 6.82
  • Featherstone
  • 6.40
  • Sylla
  • 6.77
  • Dolan
  • 6.84
  • Sterry
  • 6.54
  • Hamilton
  • 6.65
  • Umerah
  • 6.68

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Doncaster logo
  • Doncaster
  • Hartlepool logo
  • Hartlepool
  • Doncaster logo
  • Doncaster
(31) 23 การทำประตู 15 (26)
(21) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (15)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
24.9 อายุเฉลี่ย 27
181.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(44%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (49%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.4) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Hartlepool logo
  • Hartlepool
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
15 Doncaster 11 4 11 37
22 Hartlepool 5 7 16 22

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Doncaster
Hartlepool
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ollie Younger อาจจะลงได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tom Crawford ลงไม่ได้ 6.58
Mouhamed Niang ลงไม่ได้ 6.42
Rollin Menayese ลงไม่ได้ 6.9

บทวิเคราะห์

2
Doncaster
0
Hartlepool

League Two Sutton United VS Stevenage 04-02-2023

Sutton United
4-4-2
Stevenage
3-5-2
  • Rose
  • 6.35
  • Milsom
  • 6.74
  • John
  • 6.91
  • Goodliffe
  • 6.67
  • Kizzi
  • 6.86
  • Randall
  • 6.68
  • Eastmond
  • 6.98
  • Smith
  • 6.54
  • Boldewijn
  • 6.35
  • Neufville
  • 6.50
  • Bugiel
  • 6.97
  • Ashby-Hammond
  • 6.56
  • Vancooten
  • 6.72
  • Sweeney
  • 7.12
  • Piergianni
  • 7.42
  • Clark
  • 6.75
  • Reeves
  • 6.84
  • Taylor
  • 6.26
  • Roberts
  • 6.90
  • Wildin
  • 6.59
  • Rose
  • 7.23
  • Reid
  • 6.56

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Sutton United logo
  • Sutton United
  • Stevenage logo
  • Stevenage
  • Sutton United logo
  • Sutton United
(27) 19 การทำประตู 29 (38)
(13) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 16 (24)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
27.7 อายุเฉลี่ย 27.6
183.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.4
(1) 0.9 การยิงประตู 1 (1)
(52%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (55%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • Stevenage logo
  • Stevenage
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 Stevenage 16 7 3 55
12 S. United 11 6 11 39

บทวิเคราะห์

1
Sutton United
1
Stevenage

League Two Salford City VS Rochdale 04-02-2023

Salford City
4-2-3-1
Rochdale
3-5-2
  • Cairns
  • 7.10
  • Touray
  • 6.92
  • Vassell
  • 6.78
  • Leak
  • 6.78
  • McLoughlin
  • 6.70
  • Watson
  • 6.72
  • Watt
  • 7.27
  • Morton
  • 6.06
  • Galbraith
  • 6.63
  • McAleny
  • 6.96
  • Smith
  • 6.99
  • Eastwood
  • 6.11
  • Taylor
  • 6.34
  • Ebanks-Landell
  • 6.85
  • John
  • 6.34
  • Dodgson
  • 6.35
  • Kelly
  • 6.51
  • Keohane
  • 6.58
  • Lloyd
  • 6.52
  • Seriki
  • 6.51
  • Rodney
  • 6.49
  • Mellor
  • 5.91

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Salford City logo
  • Salford City
  • Rochdale logo
  • Rochdale
  • Salford City logo
  • Salford City
(37) 26 การทำประตู 7 (21)
(30) 21 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (14)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.4 (6.3)
26.5 อายุเฉลี่ย 25.2
182.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.9
(1) 1 การยิงประตู 0.7 (0.6)
(53%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (49%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.5)
  • Rochdale logo
  • Rochdale
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 S. City 13 6 9 45
24 Rochdale 5 5 18 20

บทวิเคราะห์

1
Salford City
0
Rochdale

League Two Northampton VS Walsall 04-02-2023

Northampton
4-2-3-1
Walsall
3-5-2
  • King
  • 6.57
  • Koiki
  • 6.62
  • Guthrie
  • 7.05
  • Sherring
  • 6.89
  • Odimayo
  • 6.58
  • Fox
  • 6.61
  • Leonard
  • 6.66
  • Sowerby
  • 6.42
  • Felix-Eppiah
  • 6.06
  • Pinnock
  • 6.93
  • Hoskins
  • 7.40
  • Evans
  • 6.55
  • Daniels
  • 6.96
  • White
  • 6.54
  • Monthe
  • 6.82
  • Gordon
  • 6.56
  • Maddox
  • 6.56
  • Songo'o
  • 6.47
  • Hutchinson
  • 6.71
  • Knowles
  • 6.85
  • Stevens
  • N/A
  • Matt
  • 6.41

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Northampton logo
  • Northampton
  • Walsall logo
  • Walsall
  • Northampton logo
  • Northampton
(41) 27 การทำประตู 11 (28)
(23) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (18)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
25.4 อายุเฉลี่ย 26.5
179.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.2
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1.2 (0.9)
(50%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (45%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Walsall logo
  • Walsall
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 Northampton 14 7 6 49
14 Walsall 10 7 8 37

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Northampton
Walsall
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tyler Magloire ลงไม่ได้ 6.72
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joss Labadie ลงไม่ได้ N/A
Jack Earing ลงไม่ได้ 6.43
Liam Kinsella ลงไม่ได้ 7.06

บทวิเคราะห์

1
Northampton
2
Walsall

League Two Carlisle VS Harrogate Town 04-02-2023

Carlisle
3-5-2
Harrogate Town
4-2-3-1
  • Holy
  • 6.64
  • Mellish
  • 6.85
  • Feeney
  • 6.91
  • Huntington
  • 7.00
  • Armer
  • 6.82
  • Guy
  • 6.87
  • Moxon
  • 7.49
  • Gibson
  • 6.78
  • Barclay
  • 6.6
  • Garner
  • 6.91
  • Dennis
  • 6.86
  • Jameson
  • 6.59
  • Foulds
  • 6.17
  • Eastman
  • 7.19
  • Mattock
  • 6.93
  • Sims
  • 6.47
  • Pattison
  • 6.94
  • Thomson
  • 6.58
  • Folarin
  • 6.49
  • Muldoon
  • 6.42
  • Grant
  • 6.62
  • Armstrong
  • 7.36

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Carlisle logo
  • Carlisle
  • Harrogate Town logo
  • Harrogate Town
  • Carlisle logo
  • Carlisle
(48) 35 การทำประตู 23 (31)
(36) 29 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (23)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
27.5 อายุเฉลี่ย 27.3
183.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.8
(0.8) 1 การยิงประตู 1.2 (0.8)
(49%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (48%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.3 (1.2)
  • Harrogate Town logo
  • Harrogate Town
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 Carlisle 14 9 5 51
21 H. Town 6 6 14 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Carlisle
Harrogate Town
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Omari Patrick อาจจะลงได้ 6.55
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Stephen Dooley ลงไม่ได้ 6.51
Kyle Ferguson ลงไม่ได้ 7.16

บทวิเคราะห์

2
Carlisle
1
Harrogate Town

League Two Bradford VS Mansfield 04-02-2023

Bradford
4-2-3-1
Mansfield
3-5-2
  • Lewis
  • 6.94
  • Bola
  • 7.07
  • Crichlow
  • 6.99
  • Platt
  • 6.91
  • Halliday
  • 6.74
  • Smallwood
  • 7.10
  • Clayton
  • 7.53
  • Chapman
  • 6.64
  • Gilliead
  • 6.68
  • Eisa
  • 6.46
  • Oliver
  • 6.52
  • Flinders
  • 7.01
  • Perch
  • 6.48
  • Hewitt
  • 6.73
  • Kilgour
  • 6.92
  • McLaughlin
  • 6.92
  • Reed
  • 6.83
  • Quinn
  • 6.56
  • Boateng
  • 6.6
  • Johnson
  • 7.15
  • Oates
  • 6.68
  • Akins
  • 6.64

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bradford logo
  • Bradford
  • Mansfield logo
  • Mansfield
  • Bradford logo
  • Bradford
(31) 8 การทำประตู 10 (39)
(23) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (25)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
27.2 อายุเฉลี่ย 30.2
182.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180
(1) 0.9 การยิงประตู 1.2 (0.9)
(56%) 58% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (53%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(1.6) 1.4 การแย่งลูก 1.2 (1.5)
  • Mansfield logo
  • Mansfield
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 Mansfield 12 6 9 42
8 Bradford 11 8 7 41

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Bradford
Mansfield
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Emmanuel Osadebe ลงไม่ได้ 6.15
Liam Ridehalgh ลงไม่ได้ 6.87
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
Bradford
1
Mansfield

League Two Colchester VS Barrow 04-02-2023

Colchester
3-4-1-2
Barrow
4-2-3-1
  • O'Hara
  • 6.68
  • Kelleher
  • 7.28
  • Chambers
  • 6.60
  • Hall
  • 6.75
  • Wood
  • 6.39
  • Read
  • 6.48
  • Ashley
  • 6.43
  • Tchamadeu
  • 6.58
  • Chilvers
  • 6.54
  • Hopper
  • 6.84
  • Jay
  • 6.16
  • Farman
  • 6.29
  • Brough
  • 6.59
  • Canavan
  • 6.60
  • Ray
  • 6.58
  • Warren
  • 6.79
  • Foley
  • 6.55
  • Neal
  • 6.71
  • Whitfield
  • 6.93
  • Gotts
  • 6.31
  • Waters
  • 6.56
  • Bennett
  • 6.22

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Colchester logo
  • Colchester
  • Barrow logo
  • Barrow
  • Colchester logo
  • Colchester
(28) 10 การทำประตู 15 (31)
(22) 3 การส่งบอลให้ทำประตู 19 (22)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
25.8 อายุเฉลี่ย 28
182.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.7
(0.7) 1 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(49%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (50%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Barrow logo
  • Barrow
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 Barrow 12 4 12 40
18 Colchester 8 6 15 30

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Colchester
Barrow
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rory Feely ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
Colchester
1
Barrow

League Two Gillingham VS Crawley 04-02-2023

Gillingham
4-3-3
Crawley
3-5-2
  • Morris
  • 6.74
  • Tutonda
  • 6.55
  • Ehmer
  • 6.49
  • Wright
  • 6.74
  • McKenzie
  • 6.68
  • MacDonald
  • 6.44
  • Dieng
  • 7.24
  • Williams
  • 6.69
  • Jefferies
  • 6.18
  • Nichols
  • 7.77
  • Hawkins
  • 7.12
  • Addai
  • 6.50
  • Johnson
  • 6.24
  • Conroy
  • 6.78
  • Francillette
  • 6.57
  • Tsaroulla
  • 6.52
  • Powell
  • 6.66
  • Fellows
  • 6.43
  • Jenks
  • 6.39
  • Mason
  • 6.47
  • Chukwuemeka
  • 6
  • Telford
  • 6.31

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Gillingham logo
  • Gillingham
  • Crawley logo
  • Crawley
  • Gillingham logo
  • Gillingham
(14) 9 การทำประตู 13 (29)
(11) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (22)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.4 (6.4)
29.3 อายุเฉลี่ย 23.6
182.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.4
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.6 (0.6)
(48%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 43% (46%)
(0.2) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Crawley logo
  • Crawley
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
20 Crawley 6 7 12 25
23 Gillingham 4 9 13 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Gillingham
Crawley
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Olly Lee ลงไม่ได้ 6.19
Jordan Green ลงไม่ได้ 6.3
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
Gillingham
1
Crawley

League Two Crewe VS Grimsby 04-02-2023

Crewe
4-3-2-1
Grimsby
4-1-4-1
  • Okonkwo
  • 6.95
  • Adebisi
  • 6.62
  • O'Riordan
  • 6.90
  • McDonald
  • 7.04
  • Mellor
  • 6.88
  • Griffiths
  • 6.79
  • Thomas
  • 6.55
  • Brook
  • 6.45
  • Uwakwe
  • 6.54
  • Agyei
  • 6.66
  • Sambou
  • 6.34
  • Crocombe
  • 6.64
  • Driscoll-Glennon
  • 6.89
  • Maher
  • 6.38
  • Smith
  • 6.77
  • Efete
  • 6.83
  • Green
  • 6.77
  • Khan
  • 6.60
  • Morris
  • 6.65
  • Holohan
  • 6.78
  • Orsi
  • 6.09
  • McAtee
  • 6.74

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Crewe logo
  • Crewe
  • Grimsby logo
  • Grimsby
  • Crewe logo
  • Crewe
(21) 13 การทำประตู 12 (26)
(16) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (16)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
24.5 อายุเฉลี่ย 25.7
184.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.9
(0.9) 0.8 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(44%) 44% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (53%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.3)
(1.5) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.1)
  • Grimsby logo
  • Grimsby
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
16 Crewe 7 10 8 31
17 Grimsby 8 6 10 30

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Crewe
Grimsby
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Callum Ainley ลงไม่ได้ 6.52
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Anthony Driscoll-Glennon อาจจะลงได้ 6.89

บทวิเคราะห์

1
Crewe
0
Grimsby

League Two Stockport County VS Tranmere 04-02-2023

Stockport County
3-5-2
Tranmere
4-1-3-2
  • Hinchliffe
  • 6.67
  • Johnson
  • 6.80
  • Byrne
  • 6.70
  • Wright
  • 6.94
  • Hussey
  • 7.10
  • Collar
  • 6.95
  • Croasdale
  • 6.72
  • Camps
  • 6.53
  • Knoyle
  • 6.67
  • Wootton
  • 7.15
  • Madden
  • 6.87
  • Hewelt
  • 6.27
  • Bristow
  • 6.85
  • Turnbull
  • 7.07
  • Davies
  • 6.89
  • Dacres-Cogley
  • 6.94
  • Merrie
  • 6.81
  • Morris
  • 6.70
  • O'Connor
  • 6.66
  • Hawkes
  • 6.70
  • Mumbongo
  • 6.13
  • Hemmings
  • 6.93

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Stockport County logo
  • Stockport County
  • Tranmere logo
  • Tranmere
  • Stockport County logo
  • Stockport County
(35) 25 การทำประตู 18 (27)
(24) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 16 (19)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
28.5 อายุเฉลี่ย 25.8
181.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.2
(0.9) 0.9 การยิงประตู 1 (0.8)
(59%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (46%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Tranmere logo
  • Tranmere
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 S. County 11 6 10 39
13 Tranmere 10 8 9 38

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Stockport County
Tranmere
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Fraser Horsfall ลงไม่ได้ 7.07
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dynel Simeu ลงไม่ได้ 6.88

บทวิเคราะห์

2
Stockport County
1
Tranmere

League One Exeter VS ชาร์ลตัน 04-02-2023

Exeter
3-4-1-2
ชาร์ลตัน
4-3-3
  • Blackman
  • 6.60
  • Hartridge
  • 6.74
  • Diabate
  • 6.80
  • Sweeney
  • 6.72
  • Sparkes
  • 6.76
  • Kite
  • 6.62
  • Collins
  • 6.90
  • Caprice
  • 6.49
  • White
  • 6.69
  • Nombe
  • 6.82
  • Brown
  • 7.07
  • Maynard-Brewer
  • 6.48
  • Penney
  • 6.5
  • Ness
  • 6.88
  • Inniss
  • 6.78
  • Clare
  • 6.64
  • Fraser
  • 6.96
  • Dobson
  • 6.92
  • Morgan
  • 6.74
  • Blackett-Taylor
  • 6.7
  • Bonne
  • 6.34
  • Rak-Sakyi
  • 6.97

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Exeter logo
  • Exeter
  • Charlton logo
  • ชาร์ลตัน
  • Exeter logo
  • Exeter
(41) 31 การทำประตู 22 (39)
(28) 19 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (31)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
24.5 อายุเฉลี่ย 24.3
182.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.1
(0.8) 0.8 การยิงประตู 1 (0.8)
(42%) 43% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (55%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.7)
(1.4) 1.3 การแย่งลูก 1.1 (1.6)
  • Charlton logo
  • ชาร์ลตัน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 Exeter 10 8 10 38
15 ชาร์ลตัน 8 10 9 34

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Exeter
ชาร์ลตัน
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kyle Taylor ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joseph Wollacott ลงไม่ได้ 6.49

บทวิเคราะห์

1
Exeter
2
ชาร์ลตัน

League One โบลตัน VS Cheltenham 04-02-2023

โบลตัน
3-4-1-2
Cheltenham
3-5-2
  • Trafford
  • 6.92
  • Toal
  • 7.23
  • Santos
  • 6.97
  • Thomason
  • 6.51
  • Jones
  • 6.77
  • Morley
  • 6.83
  • Dempsey
  • 6.71
  • Bradley
  • 6.85
  • Lee
  • 6.78
  • Charles
  • 6.59
  • Shoretire
  • 6.33
  • Southwood
  • 6.71
  • Long
  • 6.59
  • Taylor
  • 7.21
  • Raglan
  • 6.50
  • Ferry
  • 6.48
  • Olayinka
  • 6.34
  • Bonds
  • 6.61
  • Perry
  • 6.66
  • Broom
  • 6.54
  • May
  • 6.76
  • Goodwin
  • 6.66

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bolton logo
  • โบลตัน
  • Cheltenham logo
  • Cheltenham
  • Bolton logo
  • โบลตัน
(36) 27 การทำประตู 15 (22)
(23) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (17)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
24.3 อายุเฉลี่ย 23.9
182.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 178
(0.8) 1 การยิงประตู 1 (0.8)
(47%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (52%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.6) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Cheltenham logo
  • Cheltenham
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 โบลตัน 14 8 7 50
18 Cheltenham 8 5 14 29

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

โบลตัน
Cheltenham
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jack Iredale ลงไม่ได้ 6.79
Jón Bödvarsson ลงไม่ได้ 6.42
Elias Kachunga ลงไม่ได้ 6.18
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lewis Freestone ลงไม่ได้ 6.95
Liam Sercombe ลงไม่ได้ 6.93
Daniel Adshead ลงไม่ได้ 6.1

บทวิเคราะห์

1
โบลตัน
1
Cheltenham