พรีเมียร์ลีก ฟอเรสต์ VS ลีดส์ 05-02-2023

ฟอเรสต์
4-3-1-2
ลีดส์
4-2-3-1
  • Navas
  • N/A
  • Lodi
  • 6.55
  • Boly
  • 6.71
  • Worrall
  • 6.57
  • Aurier
  • 6.98
  • Mangala
  • 6.30
  • Freuler
  • 6.46
  • Colback
  • 6.26
  • Scarpa
  • 6.39
  • Wood
  • 6.15
  • Johnson
  • 6.46
  • Meslier
  • 6.70
  • Struijk
  • 6.91
  • Cooper
  • 6.65
  • Wöber
  • 6.5
  • Ayling
  • 6.48
  • Roca
  • 6.63
  • Adams
  • 6.71
  • Harrison
  • 6.71
  • Gnonto
  • 6.66
  • Aaronson
  • 6.52
  • Bamford
  • 6.16

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Nottingham Forest logo
  • ฟอเรสต์
  • Leeds logo
  • ลีดส์
  • Nottingham Forest logo
  • ฟอเรสต์
(15) 5 การทำประตู 8 (25)
(9) 3 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (18)
(6.5) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
28.7 อายุเฉลี่ย 25.2
181.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.5
(0.8) 0.7 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(52%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (50%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.7)
(1.6) 1.3 การแย่งลูก 1.6 (1.6)
  • Leeds logo
  • ลีดส์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
13 N. Forest 5 6 9 21
15 ลีดส์ 4 6 9 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ฟอเรสต์
ลีดส์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dean Henderson ลงไม่ได้ 6.57
Morgan Gibbs-White ลงไม่ได้ 6.9
Giulian Biancone ลงไม่ได้ 6.21
Cheikhou Kouyaté ลงไม่ได้ 6.48
Omar Richards ลงไม่ได้ N/A
Moussa Niakhaté ลงไม่ได้ 6.96
Taiwo Awoniyi ลงไม่ได้ 6.33
Ryan Yates ลงไม่ได้ 6.48
Jack Colback อาจจะลงได้ 6.26
Chris Wood อาจจะลงได้ 6.15
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Crysencio Summerville ลงไม่ได้ 6.57
Adam Forshaw ลงไม่ได้ 6.15
Archie Gray ลงไม่ได้ N/A
Stuart Dallas ลงไม่ได้ N/A
Rodrigo ลงไม่ได้ 6.82
Robin Koch ลงไม่ได้ 6.53
Liam Cooper อาจจะลงได้ 6.65
Tyler Adams อาจจะลงได้ 6.71

บทวิเคราะห์

2
ฟอเรสต์
1
ลีดส์

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ โตริโน VS อูดิเนเซ่ 05-02-2023

โตริโน
3-4-2-1
อูดิเนเซ่
3-5-2
  • Milinkovic-Savic
  • 6.58
  • Rodríguez
  • 6.65
  • Buongiorno
  • 6.59
  • Schuurs
  • 6.60
  • Vojvoda
  • 6.48
  • Ricci
  • 6.67
  • Linetty
  • 6.47
  • Singo
  • 6.52
  • Vlasic
  • 6.69
  • Miranchuk
  • 6.66
  • Sanabria
  • 6.56
  • Silvestri
  • 6.52
  • Pérez
  • 6.70
  • Bijol
  • 6.91
  • Becão
  • 6.88
  • Udogie
  • 6.90
  • Arslan
  • 6.37
  • Walace
  • 6.68
  • Samardzic
  • 6.78
  • Ehizibue
  • 6.37
  • Success
  • 6.42
  • Beto
  • 6.65

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Torino logo
  • โตริโน
  • Udinese logo
  • อูดิเนเซ่
  • Torino logo
  • โตริโน
(21) 14 การทำประตู 19 (27)
(16) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (23)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
25.3 อายุเฉลี่ย 25.5
183.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 187
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(48%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (55%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(0.9) 0.9 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Udinese logo
  • อูดิเนเซ่
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 อูดิเนเซ่ 7 8 5 29
8 โตริโน 7 6 7 27

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

โตริโน
อูดิเนเซ่
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Pietro Pellegri ลงไม่ได้ 6.21
Ola Aina ลงไม่ได้ 6.7
David Zima ลงไม่ได้ 6.36
Valentino Lazaro ลงไม่ได้ 6.56
Koffi Djidji ลงไม่ได้ 6.55
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Roberto Pereyra ลงไม่ได้ 6.85
Gerard Deulofeu ลงไม่ได้ 7.05

บทวิเคราะห์

1
โตริโน
1
อูดิเนเซ่

ลีกเอิง Auxerre VS แรงส์ 05-02-2023

Auxerre
4-3-3
แรงส์
4-2-3-1
  • Radu
  • 5.94
  • Mensah
  • 6.55
  • Touré
  • 5.88
  • Jeanvier
  • 6.30
  • Zedadka
  • 6.52
  • Sakhi
  • 6.74
  • Touré
  • 6.45
  • M'Changama
  • 6.22
  • Abline
  • 6.19
  • Niang
  • 6.31
  • Costa
  • 6.64
  • Diouf
  • 6.96
  • Smet
  • 6.7
  • Abdelhamid
  • 6.81
  • Agbadou
  • 6.82
  • Foket
  • 6.64
  • Matusiwa
  • 6.98
  • Munetsi
  • 6.75
  • Flips
  • 6.95
  • Doumbia
  • 6.57
  • Ito
  • 6.78
  • Balogun
  • 6.98

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Auxerre logo
  • Auxerre
  • Reims logo
  • แรงส์
  • Auxerre logo
  • Auxerre
(16) 9 การทำประตู 25 (26)
(12) 3 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (17)
(6.4) 6.3 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
26.5 อายุเฉลี่ย 25.2
182.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.4
(0.8) 0.8 การยิงประตู 1.2 (0.8)
(49%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (47%)
(0.7) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.5) 1.3 การแย่งลูก 1.3 (1.5)
  • Reims logo
  • แรงส์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 แรงส์ 6 11 4 29
19 Auxerre 3 4 14 13

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Auxerre
แรงส์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Théo Pellenard ลงไม่ได้ N/A
Elisha Owusu อาจจะลงได้ N/A
Gauthier Hein อาจจะลงได้ 6.23
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Thibault De Smet อาจจะลงได้ 6.7

บทวิเคราะห์

0
Auxerre
1
แรงส์

ลีกเอิง AC Ajaccio VS น็องต์ส 05-02-2023

AC Ajaccio
4-4-2
น็องต์ส
4-2-3-1
  • Sollacaro
  • 5.7
  • Alphonse
  • 6.35
  • Avinel
  • 6.22
  • Gonzalez
  • 6.43
  • Youssouf
  • 6.60
  • Nouri
  • 6.35
  • Marchetti
  • 6.59
  • Chabrolle
  • 6.00
  • Bayala
  • 6.38
  • Idrissy
  • 6.64
  • Belaïli
  • 7.01
  • Lafont
  • 6.84
  • Hadjam
  • 6.81
  • Castelletto
  • 6.78
  • Girotto
  • 7.27
  • Centonze
  • 7.05
  • Chirivella
  • 6.57
  • Moutoussamy
  • 6.40
  • Simon
  • 6.75
  • Mollet
  • 6.18
  • Blas
  • 6.93
  • Delort
  • 5.86

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • AC Ajaccio logo
  • AC Ajaccio
  • Nantes logo
  • น็องต์ส
  • AC Ajaccio logo
  • AC Ajaccio
(17) 12 การทำประตู 9 (20)
(9) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (15)
(6.4) 6.4 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
29.1 อายุเฉลี่ย 26.6
179.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.5
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1 (0.8)
(46%) 45% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (51%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.7)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.6)
  • Nantes logo
  • น็องต์ส
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
13 น็องต์ส 4 10 7 22
17 AC Ajaccio 5 3 13 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

AC Ajaccio
น็องต์ส
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Thomas Mangani ลงไม่ได้ 6.43
Romain Hamouma อาจจะลงได้ 6.36
Youssouf Koné อาจจะลงได้ 6.49
Yoann Touzghar อาจจะลงได้ 6.11
Mathieu Coutadeur อาจจะลงได้ 6.37
Fernand Mayembo อาจจะลงได้ 6.42
Benjamin Leroy อาจจะลงได้ 6.29
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Nicolas Pallois ลงไม่ได้ 6.71
Quentin Merlin อาจจะลงได้ 6.74

บทวิเคราะห์

1
AC Ajaccio
0
น็องต์ส

ลีกเอิง Strasbourg VS มงต์เปลลิเยร์ 05-02-2023

Strasbourg
3-5-2
มงต์เปลลิเยร์
3-4-1-2
  • Sels
  • 6.56
  • Marchand
  • 6.51
  • Djiku
  • 6.82
  • Doukouré
  • 6.31
  • Sobol
  • 6.04
  • Sanson
  • 6.08
  • Prcic
  • 6.5
  • Sissoko
  • 6.11
  • Guilbert
  • 6.04
  • Mothiba
  • 6.16
  • Diallo
  • 6.77
  • Lecomte
  • 8.28
  • Estève
  • 6.60
  • Jullien
  • 6.57
  • Kouyaté
  • 5.99
  • Maouassa
  • 6.59
  • Leroy
  • 6.42
  • Ferri
  • 6.45
  • Sacko
  • 6.30
  • Savanier
  • 7.11
  • Mavididi
  • 6.49
  • Wahi
  • 6.55

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Strasbourg logo
  • Strasbourg
  • Montpellier logo
  • มงต์เปลลิเยร์
  • Strasbourg logo
  • Strasbourg
(23) 13 การทำประตู 17 (31)
(12) 3 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (20)
(6.4) 6.4 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
27.4 อายุเฉลี่ย 25.7
183.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.3
(0.7) 0.7 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(54%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (44%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.7)
(1.1) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.5)
  • Montpellier logo
  • มงต์เปลลิเยร์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
14 มงต์เปลลิเยร์ 6 2 13 20
18 Strasbourg 2 9 10 15

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Strasbourg
มงต์เปลลิเยร์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kevin Gameiro ลงไม่ได้ 6.72
Thomas Delaine อาจจะลงได้ 6.38
Eiji Kawashima อาจจะลงได้ N/A
Gerzino Nyamsi อาจจะลงได้ 6.21
Lucas Perrin อาจจะลงได้ 6.51
Jean-Ricner Bellegarde อาจจะลงได้ 7.03
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dimitry Bertaud ลงไม่ได้ N/A
Théo Sainte-Luce ลงไม่ได้ 6.83
Pedro Mendes ลงไม่ได้ N/A
Béni Makouana อาจจะลงได้ 6.06

บทวิเคราะห์

1
Strasbourg
1
มงต์เปลลิเยร์

ลีกเอิง ลอริยองต์ VS Angers 05-02-2023

ลอริยองต์
4-2-3-1
Angers
4-2-3-1
  • Mannone
  • 6.6
  • Goff
  • 6.62
  • Talbi
  • 6.65
  • Laporte
  • 6.70
  • Kalulu
  • 6.69
  • Makengo
  • 5.86
  • Fée
  • 7.35
  • Dieng
  • 6.02
  • Ponceau
  • 6.47
  • Diarra
  • 6.53
  • Koné
  • 6.37
  • Bernardoni
  • 6.44
  • Ghoulam
  • N/A
  • Hountondji
  • 6.25
  • Blazic
  • 6.42
  • Valery
  • 6.46
  • Mendy
  • 6.15
  • Bentaleb
  • 7.05
  • Abdelli
  • 6.55
  • Hunou
  • 6.42
  • Salama
  • 6.32
  • Sima
  • 6.28

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Lorient logo
  • ลอริยองต์
  • Angers logo
  • Angers
  • Lorient logo
  • ลอริยองต์
(32) 9 การทำประตู 12 (17)
(24) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (11)
(6.6) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.4 (6.3)
25.7 อายุเฉลี่ย 25.8
179.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 187
(1) 0.6 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(47%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (52%)
(0.6) 1 การเลี้ยงลูก 0.8 (0.7)
(1.6) 1.5 การแย่งลูก 1.2 (1.2)
  • Angers logo
  • Angers
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 ลอริยองต์ 10 5 6 35
20 Angers 2 2 17 8

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ลอริยองต์
Angers
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Théo Le Bris ลงไม่ได้ 6.52
Yvon Mvogo ลงไม่ได้ 6.65
Yoann Cathline อาจจะลงได้ 6.63
Laurent Abergel อาจจะลงได้ 6.69
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lois Diony ลงไม่ได้ 6.26
Souleyman Doumbia ลงไม่ได้ 6.38
Yahia Fofana อาจจะลงได้ 6.54
Farid El Melali อาจจะลงได้ 6.3
Abdoulaye Bamba อาจจะลงได้ 6.21
Halid Sabanovic อาจจะลงได้ 5.96
Pierrick Capelle อาจจะลงได้ 6.37

บทวิเคราะห์

2
ลอริยองต์
0
Angers

พรีเมียร์ดัตช์ เฟเยนูร์ด VS พีเอสวี 05-02-2023

เฟเยนูร์ด
4-3-3
พีเอสวี
4-2-3-1
  • Bijlow
  • 6.84
  • Hartman
  • 7.07
  • Hancko
  • 7.25
  • Geertruida
  • 6.84
  • Pedersen
  • 6.72
  • Wieffer
  • 6.69
  • Kökcü
  • 7.48
  • Timber
  • 7.05
  • Dilrosun
  • 7.11
  • Giménez
  • 6.47
  • Jahanbakhsh
  • 6.64
  • Benítez
  • 6.64
  • Mwene
  • 6.69
  • Obispo
  • 6.88
  • Branthwaite
  • 6.69
  • Teze
  • 6.75
  • Sangaré
  • 7.22
  • Veerman
  • 7.21
  • Simons
  • 7.51
  • Til
  • 6.80
  • Ghazi
  • 6.75
  • Jong
  • 7.06

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Feyenoord logo
  • เฟเยนูร์ด
  • PSV Eindhoven logo
  • พีเอสวี
  • Feyenoord logo
  • เฟเยนูร์ด
(43) 23 การทำประตู 32 (45)
(31) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (32)
(6.7) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.7)
23.2 อายุเฉลี่ย 25.2
181.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.5
(1.1) 1.3 การยิงประตู 1.4 (1.3)
(52%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (54%)
(0.8) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.8 (0.5)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.2)
  • PSV Eindhoven logo
  • พีเอสวี
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 เฟเยนูร์ด 12 6 1 42
3 P. Eindhoven 12 2 5 38

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เฟเยนูร์ด
พีเอสวี
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sebastian Szymanski ลงไม่ได้ 7.16
Gernot Trauner ลงไม่ได้ 7.05
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Olivier Boscagli ลงไม่ได้ N/A
Mauro Júnior ลงไม่ได้ 6.13
Ismael Saibari อาจจะลงได้ 6.59

บทวิเคราะห์

2
เฟเยนูร์ด
2
พีเอสวี

พรีเมียร์ดัตช์ โก อเฮด อีเกิ้ล VS NEC Nijmegen 05-02-2023

โก อเฮด อีเกิ้ล
4-4-2
NEC Nijmegen
4-3-3
  • Lange
  • 6.61
  • Deijl
  • 6.53
  • Idzes
  • 6.59
  • Nauber
  • 6.17
  • Amofa
  • 6.54
  • Edvardsen
  • 6.82
  • Llansana
  • 6.54
  • Tekie
  • 6.24
  • Willumsson
  • 6.81
  • Lidberg
  • 6.81
  • Adekanye
  • 6.71
  • Cillessen
  • 7.02
  • Verdonk
  • 6.55
  • Sandler
  • 6.69
  • Márquez
  • 6.77
  • Rooij
  • 6.75
  • Proper
  • 6.56
  • Duelund
  • 6.52
  • Schöne
  • 6.99
  • Cissoko
  • 6.41
  • Dimata
  • 6.76
  • Tavsan
  • 6.83

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Go Ahead Eagles logo
  • โก อเฮด อีเกิ้ล
  • NEC Nijmegen logo
  • NEC Nijmegen
  • Go Ahead Eagles logo
  • โก อเฮด อีเกิ้ล
(26) 18 การทำประตู 14 (24)
(14) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (19)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
24.1 อายุเฉลี่ย 25.3
183 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.6
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1 (1)
(46%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (52%)
(0.6) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.6)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • NEC Nijmegen logo
  • NEC Nijmegen
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 N. Nijmegen 4 11 4 23
12 GoA. Eagles 4 7 8 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

โก อเฮด อีเกิ้ล
NEC Nijmegen
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Bas Kuipers ลงไม่ได้ 6.86
Philippe Rommens ลงไม่ได้ 7.07
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jordy Bruijn ลงไม่ได้ 6.34
Robin Roefs ลงไม่ได้ N/A
Mathias De Wolf ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
โก อเฮด อีเกิ้ล
1
NEC Nijmegen

ตุรกี Hatayspor VS คาซิมปาซา 05-02-2023

Hatayspor
4-2-3-1
คาซิมปาซา
4-1-4-1
  • Kardesler
  • 6.71
  • Adekugbe
  • 6.46
  • Bekaroglu
  • 6.39
  • Yilmaz
  • 6.50
  • Çörekçi
  • 6.55
  • Çagiran
  • 6.42
  • Boudjemaa
  • 6.28
  • Lobzhanidze
  • 6.47
  • Dudziak
  • 6.02
  • Kaabi
  • 6.70
  • Yildirim
  • 6.56
  • Taskiran
  • 6.60
  • Özcan
  • 6.55
  • Çiftpinar
  • 6.88
  • Donk
  • 6.46
  • Yildirim
  • 6.36
  • Tirpan
  • 6.84
  • Chouiar
  • 6.78
  • Eysseric
  • 6.68
  • Hajradinovic
  • 6.58
  • Ouanes
  • 6.81
  • Fall
  • 6.57

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hatayspor logo
  • Hatayspor
  • Kasimpasa logo
  • คาซิมปาซา
  • Hatayspor logo
  • Hatayspor
(18) 13 การทำประตู 13 (26)
(14) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (15)
(6.3) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27 อายุเฉลี่ย 28.4
181.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182
(0.6) 0.8 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(52%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (47%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.9)
(1.3) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Kasimpasa logo
  • คาซิมปาซา
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
13 คาซิมปาซา 6 4 11 22
17 Hatayspor 5 5 10 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Hatayspor
คาซิมปาซา
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kévin Soni ลงไม่ได้ 6.39
Burak Öksüz ลงไม่ได้ 6.45
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Aytaç Kara ลงไม่ได้ 6.43
Fodé Koita ลงไม่ได้ 6.67
Florent Hadergjonaj อาจจะลงได้ 6.7

บทวิเคราะห์

2
Hatayspor
1
คาซิมปาซา

LaLiga Mallorca VS รีล มาดริด 05-02-2023

Mallorca
3-4-3
รีล มาดริด
4-3-3
  • Rajkovic
  • 6.68
  • Valjent
  • 6.54
  • Raíllo
  • 6.79
  • Copete
  • 6.65
  • Costa
  • 6.59
  • Sánchez
  • 6.12
  • Galarreta
  • 6.60
  • Maffeo
  • 6.61
  • Kang-In
  • 6.81
  • Muriqi
  • 6.94
  • Kadewere
  • 6.33
  • Courtois
  • 6.76
  • Camavinga
  • 6.68
  • Militão
  • 6.98
  • Rüdiger
  • 6.57
  • Nacho
  • 6.53
  • Modric
  • 6.77
  • Ceballos
  • 6.69
  • Kroos
  • 7.11
  • Júnior
  • 7.35
  • Benzema
  • 7.56
  • Valverde
  • 7.23

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Mallorca logo
  • Mallorca
  • Real Madrid logo
  • รีล มาดริด
  • Mallorca logo
  • Mallorca
(15) 12 การทำประตู 31 (40)
(11) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (29)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.7)
27 อายุเฉลี่ย 28.5
182.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.2
(0.6) 0.8 การยิงประตู 1.4 (1.1)
(50%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 61% (58%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.8)
(1.1) 0.9 การแย่งลูก 0.9 (0.9)
  • Real Madrid logo
  • รีล มาดริด
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 R. Madrid 14 3 2 45
10 Mallorca 7 4 8 25

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Mallorca
รีล มาดริด
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lucas Vázquez ลงไม่ได้ 6.56
Ferland Mendy ลงไม่ได้ 6.67
David Alaba ลงไม่ได้ 6.52

บทวิเคราะห์

1
Mallorca
3
รีล มาดริด

2. Bundesliga Hansa Rostock VS ฮัมบูร์ก 05-02-2023

Hansa Rostock
5-4-1
ฮัมบูร์ก
4-3-3
  • Kolke
  • 6.70
  • Lucoqui
  • 6.21
  • Roßbach
  • 6.72
  • Drongelen
  • 6.43
  • Ananou
  • 6.45
  • Neidhart
  • 6.49
  • Lee
  • 6.24
  • Rhein
  • 6.62
  • Fröde
  • 7.09
  • Ingelsson
  • 6.58
  • Verhoek
  • 6.56
  • Fernandes
  • 6.99
  • Muheim
  • 6.80
  • Schonlau
  • 7.10
  • David
  • 6.16
  • Heyer
  • 7.02
  • Reis
  • 7.22
  • Meffert
  • 6.80
  • Bénes
  • 6.89
  • Dompé
  • 7.01
  • Glatzel
  • 7.34
  • Jatta
  • 7.03

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hansa Rostock logo
  • Hansa Rostock
  • Hamburger SV logo
  • ฮัมบูร์ก
  • Hansa Rostock logo
  • Hansa Rostock
(16) 6 การทำประตู 23 (31)
(10) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 23 (29)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.5)
27 อายุเฉลี่ย 26
184.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.8
(0.8) 0.8 การยิงประตู 1.2 (1)
(52%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (51%)
(0.2) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.7 (1)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.5)
  • Hamburger SV logo
  • ฮัมบูร์ก
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 H. SV 12 1 5 37
9 H. Rostock 6 3 9 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Hansa Rostock
Hamburg
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Maurice Litka ลงไม่ได้ N/A
Pascal Breier ลงไม่ได้ 6.16
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Anssi Suhonen ลงไม่ได้ 6.12
Tom Mickel ลงไม่ได้ N/A
Ogechika Heil ลงไม่ได้ 6.39
Elijah Krahn ลงไม่ได้ N/A
Xavier Amaechi ลงไม่ได้ 6.35
Mario Vuskovic ลงไม่ได้ 6.87

บทวิเคราะห์

1
Hansa Rostock
2
Hamburg

2. Bundesliga St. Pauli VS ฮันโนเวอร์ 05-02-2023

St. Pauli
3-4-2-1
ฮันโนเวอร์
3-4-1-2
  • Vasilj
  • 6.68
  • Medic
  • 6.85
  • Mets
  • 7.12
  • Dzwigala
  • 6.52
  • Paqarada
  • 7.22
  • Hartel
  • 7.06
  • Irvine
  • 7.12
  • Saliakas
  • 6.75
  • Otto
  • 6.21
  • Afolayan
  • 6.6
  • Daschner
  • 6.67
  • Zieler
  • 7.12
  • Arrey-Mbi
  • 6.74
  • Krajnc
  • 6.49
  • Neumann
  • 6.72
  • Köhn
  • 7.11
  • Leopold
  • N/A
  • Kunze
  • 6.85
  • Muroya
  • 6.84
  • Nielsen
  • 7.20
  • Tresoldi
  • 6.34
  • Weydandt
  • 6.51

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • St. Pauli logo
  • St. Pauli
  • Hannover 96 logo
  • ฮันโนเวอร์
  • St. Pauli logo
  • St. Pauli
(24) 14 การทำประตู 14 (26)
(18) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (17)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
26.3 อายุเฉลี่ย 25.1
185.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.4
(1) 1.3 การยิงประตู 1 (0.9)
(51%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (51%)
(0.7) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.5) 1 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Hannover 96 logo
  • ฮันโนเวอร์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 H. 96 8 4 6 28
10 S. Pauli 4 8 6 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

St. Pauli
Hannover
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
David Nemeth ลงไม่ได้ 6.68
Christopher Avevor ลงไม่ได้ N/A
Etienne Amenyido ลงไม่ได้ 6.31
Luca-Milan Zander ลงไม่ได้ 6.17
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Cedric Teuchert ลงไม่ได้ 6.7
Gaël Ondoua ลงไม่ได้ 5.79
Toni Stahl ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
St. Pauli
1
Hannover

2. Bundesliga มักเดเบิร์ก VS Karlsruher SC 05-02-2023

มักเดเบิร์ก
3-4-3
Karlsruher SC
4-3-1-2
  • Reimann
  • 6.53
  • Gnaka
  • 6.44
  • Piccini
  • 6.68
  • Elfadli
  • 6.68
  • Ullmann
  • 5.92
  • Condé
  • 6.52
  • Rieckmann
  • 6.35
  • Heber
  • N/A
  • Atik
  • 6.72
  • Castaignos
  • 6.74
  • Kwarteng
  • 6.94
  • Gersbeck
  • 6.76
  • Heise
  • 6.82
  • Kobald
  • 6.50
  • Ambrosius
  • 6.87
  • Jung
  • 6.36
  • Wanitzek
  • 7.71
  • Breithaupt
  • 6.71
  • Gondorf
  • 6.87
  • Choi
  • 6.18
  • Zivzivadze
  • N/A
  • Kaufmann
  • 6.45

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Magdeburg logo
  • มักเดเบิร์ก
  • Karlsruher SC logo
  • Karlsruher SC
  • Magdeburg logo
  • มักเดเบิร์ก
(21) 13 การทำประตู 12 (26)
(14) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (21)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.4)
26.2 อายุเฉลี่ย 27.2
181.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.5
(0.8) 1.1 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(43%) 40% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (52%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Karlsruher SC logo
  • Karlsruher SC
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
15 K. SC 5 3 10 18
18 มักเดเบิร์ก 5 2 11 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

มักเดเบิร์ก
Karlsruher SC
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Belal Halbouni ลงไม่ได้ N/A
Luca Schuler ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Efe-Kaan Sihlaroglu ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
มักเดเบิร์ก
0
Karlsruher SC

Premiership St. Johnstone VS เซลติก 05-02-2023

St. Johnstone
3-5-2
เซลติก
4-3-3
  • Matthews
  • 6.34
  • Considine
  • 6.87
  • Gordon
  • 6.76
  • Mitchell
  • 6.66
  • Brown
  • 6.42
  • Phillips
  • 6.41
  • Hallberg
  • 6.58
  • MacPherson
  • 6.44
  • Wright
  • 6.65
  • May
  • 6.65
  • Clark
  • 6.58
  • Hart
  • 6.65
  • Taylor
  • 7.15
  • Starfelt
  • 7.42
  • Carter-Vickers
  • 7.11
  • Johnston
  • 7.14
  • Hatate
  • 7.14
  • McGregor
  • 7.18
  • O'Riley
  • 7.16
  • Maeda
  • 6.87
  • Furuhashi
  • 7.13
  • Jota
  • 7.41

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • St. Johnstone logo
  • St. Johnstone
  • Celtic logo
  • เซลติก
  • St. Johnstone logo
  • St. Johnstone
(27) 17 การทำประตู 40 (71)
(16) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 31 (52)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 7.1 (6.9)
27 อายุเฉลี่ย 26.2
180 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 178.6
(0.7) 0.7 การยิงประตู 1.3 (1.1)
(50%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (54%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 0.9 (1.1)
  • Celtic logo
  • เซลติก
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 เซลติก 22 1 1 67
8 S. Johnstone 8 3 13 27

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

St. Johnstone
เซลติก
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Adam Montgomery ลงไม่ได้ 6.58
Christopher Kane อาจจะลงได้ N/A
Murray Davidson อาจจะลงได้ 6.33
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
James McCarthy อาจจะลงได้ 6.14
Benjamin Siegrist อาจจะลงได้ N/A
Anthony Ralston อาจจะลงได้ 7.09

บทวิเคราะห์

0
St. Johnstone
2
เซลติก

ลีกเอิง Clermont Foot VS โมนาโก 05-02-2023

Clermont Foot
3-4-2-1
โมนาโก
4-2-2-2
  • Diaw
  • 6.84
  • Caufriez
  • 6.62
  • Wieteska
  • 6.63
  • Seidu
  • 6.80
  • Borges
  • 6.91
  • Magnin
  • 6.61
  • Khaoui
  • 6.67
  • Allevinah
  • 6.40
  • Rashani
  • 6.51
  • Cham
  • 6.56
  • Kyei
  • 6.47
  • Nübel
  • 6.77
  • Henrique
  • 7.00
  • Maripán
  • 6.80
  • Disasi
  • 6.92
  • Vanderson
  • 6.85
  • Fofana
  • 6.92
  • Camara
  • 6.88
  • Golovin
  • 7.08
  • Martins
  • 6.36
  • Yedder
  • 7.04
  • Seghir
  • 7.02

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Clermont Foot logo
  • Clermont Foot
  • Monaco logo
  • โมนาโก
  • Clermont Foot logo
  • Clermont Foot
(23) 14 การทำประตู 25 (45)
(15) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 22 (31)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.7)
25.8 อายุเฉลี่ย 24.8
183.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.6
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1.1 (1)
(51%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (51%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.6)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.3 (1.8)
  • Monaco logo
  • โมนาโก
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 โมนาโก 12 5 4 41
9 C. Foot 8 6 7 30

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Clermont Foot
โมนาโก
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Maxime Gonalons อาจจะลงได้ 6.49
Jérémie Bela อาจจะลงได้ 6.38
Johan Gastien อาจจะลงได้ 6.75
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jean Lucas ลงไม่ได้ 6.58
Krépin Diatta อาจจะลงได้ 6.76

บทวิเคราะห์

1
Clermont Foot
2
โมนาโก

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ Spezia VS นาโปลี 05-02-2023

Spezia
3-5-2
นาโปลี
4-3-3
  • Dragowski
  • 6.69
  • Nikolaou
  • 6.26
  • Caldara
  • 6.44
  • Amian
  • 6.40
  • Reca
  • 6.54
  • Agudelo
  • 6.41
  • Ampadu
  • 6.73
  • Bourabia
  • 6.59
  • Ferrer
  • 6.32
  • Shomurodov
  • N/A
  • Verde
  • 6.21
  • Meret
  • 6.68
  • Rui
  • 7.22
  • Min-Jae
  • 7.07
  • Rrahmani
  • 6.97
  • Lorenzo
  • 7.01
  • Zielinski
  • 7.07
  • Lobotka
  • 6.93
  • Anguissa
  • 7.12
  • Kvaratskhelia
  • 7.51
  • Osimhen
  • 7.43
  • Lozano
  • 6.79

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Spezia logo
  • Spezia
  • Napoli logo
  • นาโปลี
  • Spezia logo
  • Spezia
(15) 1 การทำประตู 34 (48)
(10) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 34 (39)
(6.3) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 7.1 (6.7)
25.7 อายุเฉลี่ย 26.7
183.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182
(0.8) 0.7 การยิงประตู 1.4 (1)
(47%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (54%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.6) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Napoli logo
  • นาโปลี
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 นาโปลี 17 2 1 53
17 Spezia 4 6 10 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Spezia
นาโปลี
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jeroen Zoet ลงไม่ได้ 6.6
Simone Bastoni ลงไม่ได้ 6.8
MBala Nzola ลงไม่ได้ 6.66
João Moutinho ลงไม่ได้ 6.13
Viktor Kovalenko ลงไม่ได้ 6.14
Szymon Zurkowski ลงไม่ได้ 6.26
Albin Ekdal ลงไม่ได้ 6.07
Emmanuel Gyasi ลงไม่ได้ 6.21
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

0
Spezia
3
นาโปลี

พรีเมียร์ดัตช์ คัมบูร์ VS อาแจ๊กซ์ 05-02-2023

คัมบูร์
4-3-3
อาแจ๊กซ์
4-3-3
  • Virgínia
  • 6.86
  • Bangura
  • 6.33
  • Bergsma
  • 6.64
  • Smand
  • 6.57
  • Schmidt
  • 6.42
  • Jacobs
  • 6.25
  • Hoedemakers
  • 6.85
  • Kaam
  • 6.47
  • Balk
  • 6.27
  • Boere
  • 6.26
  • Breij
  • 6.30
  • Rulli
  • 7.07
  • Wijndal
  • 6.70
  • Bassey
  • 6.89
  • Timber
  • 6.80
  • Sánchez
  • 6.95
  • Klaassen
  • 6.75
  • Taylor
  • 6.99
  • Berghuis
  • 7.31
  • Bergwijn
  • 7.35
  • Tadic
  • 7.73
  • Kudus
  • 6.91

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Cambuur logo
  • คัมบูร์
  • Ajax logo
  • อาแจ๊กซ์
  • Cambuur logo
  • คัมบูร์
(11) 7 การทำประตู 37 (51)
(6) 3 การส่งบอลให้ทำประตู 29 (41)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 7 (6.8)
24.5 อายุเฉลี่ย 25.7
181.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.5
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1.3 (1.4)
(46%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (54%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.8 (0.7)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Ajax logo
  • อาแจ๊กซ์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 อาแจ๊กซ์ 10 7 2 37
17 คัมบูร์ 3 3 13 12

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

คัมบูร์
อาแจ๊กซ์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Maxim Gullit ลงไม่ได้ N/A
Mimoun Mahi ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Youri Baas ลงไม่ได้ 6.43
Florian Grillitsch ลงไม่ได้ 6.28
Ahmetcan Kaplan ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

0
คัมบูร์
2
อาแจ๊กซ์

ตุรกี Istanbulspor VS Alanyaspor 05-02-2023

Istanbulspor
4-1-4-1
Alanyaspor
3-4-2-1
  • Jensen
  • 6.43
  • Aksu
  • 6.56
  • Erdogan
  • 6.64
  • Yesil
  • 6.71
  • Duhaney
  • 6.78
  • Ba
  • 6.35
  • Ethemi
  • 6.79
  • Sarikaya
  • 6.66
  • Rroca
  • 6.53
  • Lokilo
  • 6.89
  • Topalli
  • 6.49
  • Rúnarsson
  • 6.79
  • Fer
  • 6.56
  • Aksoy
  • 6.46
  • Bayir
  • 6.67
  • Özdemir
  • 6.64
  • Günes
  • 6.38
  • Lusamba
  • 6.39
  • Pereira
  • 6.22
  • Bekiroglu
  • 6.47
  • Karaca
  • 6.67
  • Koka
  • 6.79

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Istanbulspor logo
  • Istanbulspor
  • Alanyaspor logo
  • Alanyaspor
  • Istanbulspor logo
  • Istanbulspor
(19) 15 การทำประตู 19 (31)
(12) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (19)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
25.1 อายุเฉลี่ย 26.5
182.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.5
(0.7) 0.7 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(46%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (51%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.6) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Alanyaspor logo
  • Alanyaspor
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 Alanyaspor 6 7 8 25
18 Istanbulspor 5 3 13 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Istanbulspor
Alanyaspor
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Emeka Eze ลงไม่ได้ 6.56
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Yunus Bahadir ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
Istanbulspor
1
Alanyaspor

Liga Profesional Argentinos Juniors VS Racing Club 05-02-2023

Argentinos Juniors
4-3-1-2
Racing Club
4-3-3
  • Lanzillota
  • 6.59
  • Sánchez
  • 6.14
  • Villalba
  • 7.14
  • Torrén
  • 6.47
  • Allister
  • 7.04
  • Rodríguez
  • 6.26
  • Moyano
  • 5.72
  • González
  • 7.05
  • Verón
  • 7.17
  • Ávalos
  • 6.26
  • Nuss
  • 6.27
  • Arias
  • 6.62
  • Piovi
  • 6.78
  • Insúa
  • 6.99
  • Sigali
  • 7.05
  • Pillud
  • 6.73
  • Moralez
  • 6.93
  • Moreno
  • 7.69
  • Nardoni
  • 6.38
  • Carbonero
  • 6.53
  • Romero
  • 6.5
  • Rojas
  • 6.98

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Argentinos Juniors logo
  • Argentinos Juniors
  • Racing Club logo
  • Racing Club
  • Argentinos Juniors logo
  • Argentinos Juniors
(0) 0 การทำประตู 0 (0)
(0) 0 การส่งบอลให้ทำประตู 0 (0)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
26.7 อายุเฉลี่ย 29.1
176.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 177.9
(2) 2.1 การยิงประตู 1.8 (1.8)
(65%) 64% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 22% (26%)
(2) 1.9 การเลี้ยงลูก 1.4 (1.5)
(1.5) 1.3 การแย่งลูก 2.2 (2.4)
  • Racing Club logo
  • Racing Club
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
16 R. Club 0 1 0 1
22 A. Juniors 0 0 1 0

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Argentinos Juniors
Racing Club
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Leonardo Heredia ลงไม่ได้ 5.15
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
Argentinos Juniors
2
Racing Club

Liga Profesional Lanus VS San Lorenzo 05-02-2023

Lanus
4-2-3-1
San Lorenzo
3-4-3
  • Morales
  • 6.39
  • Miño
  • 6.99
  • Canale
  • 6.21
  • Lema
  • 7.9
  • Plácido
  • 7.64
  • Belmonte
  • 6.8
  • Boggio
  • 6.87
  • Vega
  • 7.86
  • Acosta
  • 6.57
  • Esquivel
  • 6.73
  • Díaz
  • 6.53
  • Altamirano
  • 7.24
  • Hernández
  • 7.03
  • Pérez
  • 6.66
  • Gattoni
  • 6.6
  • Braida
  • 6.83
  • Elías
  • 6.81
  • Barrios
  • 6.6
  • Luján
  • 6.39
  • Cerutti
  • 6.44
  • Bareiro
  • 6.89
  • Vombergar
  • 7.18

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Lanus logo
  • Lanus
  • San Lorenzo logo
  • San Lorenzo
  • Lanus logo
  • Lanus
(2) 1 การทำประตู 1 (1)
(1) 0 การส่งบอลให้ทำประตู 1 (1)
(6.9) 7 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.7)
27.1 อายุเฉลี่ย 26.2
178.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.1
(2) 2 การยิงประตู 1.7 (1.6)
(46%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 31% (33%)
(1.6) 1.6 การเลี้ยงลูก 1 (1)
(2.2) 2.2 การแย่งลูก 1.6 (1.7)
  • San Lorenzo logo
  • San Lorenzo
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 Lanus 1 0 0 3
8 S. Lorenzo 1 0 0 3

บทวิเคราะห์

1
Lanus
2
San Lorenzo

Liga Profesional Belgrano VS River Plate 05-02-2023

Belgrano
5-4-1
River Plate
4-2-3-1
  • Losada
  • 7.37
  • Diarte
  • 6.89
  • Meriano
  • 6.45
  • Rébola
  • 6.47
  • Godoy
  • 6.98
  • Compagnucci
  • 7.28
  • García
  • 6.95
  • Rojas
  • 6.78
  • Longo
  • 6.05
  • Zapelli
  • 6.63
  • Vegetti
  • 6.32
  • Armani
  • 6.96
  • Casco
  • 7.16
  • Mammana
  • 8.03
  • Maidana
  • 7.58
  • Herrera
  • 7.14
  • Pérez
  • 7.35
  • Aliendro
  • 6.83
  • Paradela
  • 6.91
  • Fernández
  • 8.58
  • Solari
  • 8.28
  • Borja
  • 7.25

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Belgrano logo
  • Belgrano
  • River Plate logo
  • River Plate
  • Belgrano logo
  • Belgrano
(0) 0 การทำประตู 2 (2)
(0) 0 การส่งบอลให้ทำประตู 2 (2)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 7.5 (7.1)
29.1 อายุเฉลี่ย 30.2
181.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.6
(1.8) 1.8 การยิงประตู 2.4 (2.1)
(74%) 75% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (55%)
(2) 2 การเลี้ยงลูก 1 (1)
(2.7) 2.3 การแย่งลูก 1.6 (1.6)
  • River Plate logo
  • River Plate
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 R. Plate 1 0 0 3
18 Belgrano 0 1 0 1

บทวิเคราะห์

0
Belgrano
3
River Plate

Liga Portugal เอสโตริล VS Vitoria de Guimaraes 05-02-2023

เอสโตริล
3-4-3
Vitoria de Guimaraes
3-4-3
  • Figueira
  • 6.90
  • Vital
  • 6.57
  • Mexer
  • 6.18
  • Álvaro
  • 6.66
  • Joãozinho
  • 6.50
  • Geraldes
  • 6.81
  • Carvalho
  • 6.56
  • Santos
  • 6.76
  • Martins
  • 6.35
  • Cassiano
  • 6.28
  • Gouveia
  • 6.99
  • Varela
  • 6.50
  • Villanueva
  • 6.55
  • Bamba
  • 6.70
  • Amaro
  • 6.75
  • Freitas
  • 6.48
  • Silva
  • 6.39
  • Silva
  • 6.96
  • Maga
  • 6.96
  • Silva
  • 6.48
  • Silva
  • 6.43
  • Jota
  • N/A

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Estoril logo
  • เอสโตริล
  • Vitoria de Guimaraes logo
  • Vitoria de Guimaraes
  • Estoril logo
  • เอสโตริล
(16) 7 การทำประตู 9 (17)
(13) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 4 (13)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
25.9 อายุเฉลี่ย 23.6
181.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.1
(0.7) 0.7 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(48%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (46%)
(0.8) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.3) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Vitoria de Guimaraes logo
  • Vitoria de Guimaraes
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 V. de Guimaraes 8 3 7 27
14 เอสโตริล 5 4 8 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เอสโตริล
Vitoria de Guimaraes
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
João Gamboa ลงไม่ได้ 6.05
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Zé Carlos ลงไม่ได้ 6.94
Tomás Händel ลงไม่ได้ N/A
André André ลงไม่ได้ 6.47
Jorge Fernandes ลงไม่ได้ 6.15

บทวิเคราะห์

1
เอสโตริล
1
Vitoria de Guimaraes

ลีกเอิง แรนส์ VS ลีลล์ 05-02-2023

แรนส์
3-4-3
ลีลล์
4-2-3-1
  • Mandanda
  • 6.59
  • Theate
  • 6.68
  • Rodon
  • 6.65
  • Omari
  • 5.60
  • Truffert
  • 6.83
  • Tait
  • 6.77
  • Santamaría
  • 7.03
  • Bourigeaud
  • 6.97
  • Ekambi
  • 6.72
  • Gouiri
  • 7.21
  • Doué
  • 6.78
  • Chevalier
  • 6.71
  • Ismaily
  • 6.92
  • Djaló
  • 6.75
  • Fonte
  • 6.59
  • Diakité
  • 6.54
  • Gomes
  • 6.70
  • André
  • 7.33
  • Bamba
  • 6.96
  • Cabella
  • 7.31
  • Weah
  • 6.56
  • Bayo
  • 6.35

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Rennes logo
  • แรนส์
  • Lille logo
  • ลีลล์
  • Rennes logo
  • แรนส์
(39) 20 การทำประตู 18 (35)
(27) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (21)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
25.6 อายุเฉลี่ย 26.8
181.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.5
(1.1) 1 การยิงประตู 1.1 (1)
(51%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (48%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.6)
(1.3) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Lille logo
  • ลีลล์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 แรนส์ 12 4 5 40
6 ลีลล์ 10 5 6 35

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

แรนส์
ลีลล์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Xeka ลงไม่ได้ 6.47
Martin Terrier ลงไม่ได้ 7.71
Arnaud Kalimuendo อาจจะลงได้ 6.64
Lorenz Assignon อาจจะลงได้ 6.23
Hamari Traoré อาจจะลงได้ 6.83
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Gabriel Gudmundsson ลงไม่ได้ 6.28
Adam Ounas ลงไม่ได้ 7.04
Jonathan David อาจจะลงได้ 7.29

บทวิเคราะห์

2
แรนส์
2
ลีลล์

LaLiga Real Betis VS เซลตา บีโก 05-02-2023

Real Betis
4-2-3-1
เซลตา บีโก
3-5-2
  • Silva
  • 6.71
  • Miranda
  • 6.51
  • Felipe
  • 6.53
  • Pezzella
  • 6.78
  • Sabaly
  • 6.64
  • Carvalho
  • 6.79
  • Rodríguez
  • 7.00
  • Canales
  • 6.53
  • Fekir
  • 6.61
  • Henrique
  • 6.74
  • Iglesias
  • 6.70
  • Marchesín
  • 6.52
  • Mingueza
  • 6.41
  • Núñez
  • 6.62
  • Aidoo
  • 6.58
  • Galán
  • 6.75
  • Veiga
  • 6.59
  • Cervi
  • 6.66
  • Beltrán
  • 6.34
  • Mallo
  • 6.44
  • Aspas
  • 7.04
  • Larsen
  • 6.43

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Real Betis logo
  • Real Betis
  • Celta Vigo logo
  • เซลตา บีโก
  • Real Betis logo
  • Real Betis
(18) 14 การทำประตู 15 (18)
(9) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (15)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27.8 อายุเฉลี่ย 27.1
183 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.5
(0.7) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(49%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (46%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Celta Vigo logo
  • เซลตา บีโก
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 R. Betis 9 4 6 31
16 C. Vigo 5 5 9 20

บทวิเคราะห์

1
Real Betis
0
เซลตา บีโก

Liga Profesional Arsenal Sarandi VS Estudiantes 05-02-2023

Arsenal Sarandi
4-2-3-1
Estudiantes
4-1-3-2
  • Medina
  • 6.39
  • Spörle
  • 6.82
  • Centurión
  • 6.74
  • Gariglio
  • 6.84
  • Souto
  • 6.68
  • Rivero
  • 6.58
  • Banega
  • 6.56
  • Guzmán
  • 6.69
  • Toloza
  • 6.75
  • Brochero
  • 6.63
  • Pons
  • 6.51
  • Andújar
  • 5.8
  • Más
  • 6.27
  • Romero
  • 5.63
  • Núñez
  • 6.49
  • Godoy
  • 6.42
  • Rodríguez
  • 6.68
  • Zapiola
  • 6.54
  • Ascacíbar
  • 6.51
  • Rollheiser
  • 7.97
  • Boselli
  • 7.3
  • Godoy
  • 7.01

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Arsenal Sarandi logo
  • Arsenal Sarandi
  • Estudiantes logo
  • Estudiantes
  • Arsenal Sarandi logo
  • Arsenal Sarandi
(0) 0 การทำประตู 1 (1)
(0) 0 การส่งบอลให้ทำประตู 1 (1)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.6)
25.2 อายุเฉลี่ย 27.1
180.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 178.5
(2) 2 การยิงประตู 1.9 (1.9)
(67%) 74% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 39% (47%)
(1.5) 1.5 การเลี้ยงลูก 2.3 (2.6)
(2.8) 2.7 การแย่งลูก 2.2 (2.7)
  • Estudiantes logo
  • Estudiantes
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
20 Estudiantes 0 0 1 0
21 A. Sarandi 0 0 1 0

บทวิเคราะห์

0
Arsenal Sarandi
1
Estudiantes

Liga Profesional Sarmiento VS Barracas Central 05-02-2023

Sarmiento
4-4-2
Barracas Central
4-4-2
  • Meza
  • 7.07
  • Quinteros
  • 7.32
  • Sbuttoni
  • 7.29
  • Insaurralde
  • 6.92
  • Bettini
  • 7.31
  • Quiroga
  • 6.98
  • Mauri
  • 7.32
  • Méndez
  • 7.36
  • Mónaco
  • 6.52
  • López
  • 6.46
  • Gondou
  • 6.42
  • Desábato
  • 7.18
  • Díaz
  • 7.01
  • Prado
  • 6.94
  • Capraro
  • 6.7
  • Peinipil
  • 6.02
  • Calderara
  • 6.31
  • Tapia
  • 6.52
  • Arce
  • 6.26
  • Mater
  • 6.59
  • Viollaz
  • 6.05
  • Sepúlveda
  • 6.25

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Sarmiento logo
  • Sarmiento
  • Barracas Central logo
  • Barracas Central
  • Sarmiento logo
  • Sarmiento
(0) 0 การทำประตู 0 (0)
(0) 0 การส่งบอลให้ทำประตู 0 (0)
(6.8) 7 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.3)
28.6 อายุเฉลี่ย 25.4
177 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 176.3
(1) 1 การยิงประตู 1.3 (1.5)
(60%) 62% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 36% (37%)
(1.2) 1.2 การเลี้ยงลูก 2 (2)
(2.7) 2.3 การแย่งลูก 2.6 (3.1)
  • Barracas Central logo
  • Barracas Central
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
14 Sarmiento 0 1 0 1
24 B. Central 0 0 1 0

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Sarmiento
Barracas Central
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Bruno Mastronicola ลงไม่ได้ 5.27

บทวิเคราะห์

0
Sarmiento
0
Barracas Central

พรีเมียร์ดัตช์ เอ็กเซลซิเออร์ VS RKC Waalwijk 05-02-2023

เอ็กเซลซิเออร์
3-4-3
RKC Waalwijk
3-4-1-2
  • Gassel
  • 6.85
  • Awoudja
  • 6.35
  • Yaakoubi
  • 6.88
  • Nieuwpoort
  • 6.17
  • Tjoe-A-On
  • 6.72
  • Koopmeiners
  • 6.32
  • Goudmijn
  • 6.52
  • Horemans
  • 6.97
  • Lamprou
  • 6.29
  • Azarkan
  • 6.77
  • Driouech
  • 6.35
  • Pereira
  • 5.74
  • Adewoye
  • 6.80
  • Buijs
  • 6.76
  • Nieuwpoort
  • 6.47
  • Lutonda
  • 6.64
  • Anita
  • 6.31
  • Clement
  • 6.50
  • Lelieveld
  • 6.67
  • Hassani
  • 7.06
  • Jozefzoon
  • 6.30
  • Kuijpers
  • 6.25

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Excelsior logo
  • เอ็กเซลซิเออร์
  • RKC Waalwijk logo
  • RKC Waalwijk
  • Excelsior logo
  • เอ็กเซลซิเออร์
(19) 13 การทำประตู 15 (30)
(17) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (24)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.5)
23.7 อายุเฉลี่ย 26.6
183.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 177.5
(0.6) 0.7 การยิงประตู 0.7 (0.9)
(48%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 44% (46%)
(0.6) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.6)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 0.9 (1.1)
  • RKC Waalwijk logo
  • RKC Waalwijk
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 R. Waalwijk 6 7 6 25
14 เอ็กเซลซิเออร์ 6 1 12 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เอ็กเซลซิเออร์
RKC Waalwijk
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jacky Donkor ลงไม่ได้ 6.14
Yassin Ayoub ลงไม่ได้ 6.34
Kik Pierie อาจจะลงได้ N/A
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
เอ็กเซลซิเออร์
1
RKC Waalwijk

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ ซาสซัวโล VS อตาลันตา 05-02-2023

ซาสซัวโล
4-3-3
อตาลันตา
3-4-3
  • Consigli
  • 6.38
  • Rogerio
  • 6.47
  • Ferrari
  • 6.36
  • Erlic
  • 6.58
  • Ruan
  • 6.19
  • Thorstvedt
  • 6.34
  • Lopez
  • 6.52
  • Frattesi
  • 6.90
  • Laurienté
  • 7.07
  • Defrel
  • 6.29
  • Berardi
  • 6.81
  • Musso
  • 6.58
  • Scalvini
  • 6.72
  • Djimsiti
  • 6.52
  • Tolói
  • 7.01
  • Maehle
  • 6.50
  • Koopmeiners
  • 7.12
  • Roon
  • 6.62
  • Hateboer
  • 6.67
  • Boga
  • 6.86
  • Højlund
  • 6.64
  • Lookman
  • 7.11

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Sassuolo logo
  • ซาสซัวโล
  • Atalanta logo
  • อตาลันตา
  • Sassuolo logo
  • ซาสซัวโล
(23) 15 การทำประตู 29 (38)
(17) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 16 (27)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.7)
26.6 อายุเฉลี่ย 26.1
182.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.6
(0.9) 1 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(44%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (55%)
(0.7) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1) 0.9 การแย่งลูก 1.1 (1.1)
  • Atalanta logo
  • อตาลันตา
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 อตาลันตา 11 5 4 38
16 ซาสซัวโล 5 5 10 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ซาสซัวโล
อตาลันตา
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mert Müldür ลงไม่ได้ 6.24
Andrea Pinamonti ลงไม่ได้ 6.43
Jeremy Toljan ลงไม่ได้ 6.41
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Davide Zappacosta ลงไม่ได้ 6.51
José Luis Palomino ลงไม่ได้ 6.94

บทวิเคราะห์

1
ซาสซัวโล
3
อตาลันตา

2. Bundesliga Greuther Fuerth VS Nuernberg 05-02-2023

Greuther Fuerth
3-5-2
Nuernberg
4-4-2
  • Linde
  • 6.48
  • Haddadi
  • 6.43
  • Griesbeck
  • 6.51
  • Michalski
  • N/A
  • John
  • 7.32
  • Christiansen
  • 6.73
  • Hrgota
  • 6.98
  • Raschl
  • 6.41
  • Meyerhöfer
  • 6.54
  • Abiama
  • 6.27
  • Ache
  • 6.54
  • Jensen
  • 5.95
  • Nuernberger
  • N/A
  • Schindler
  • 6.73
  • Geis
  • 6.86
  • Gyamerah
  • 6.57
  • Dæhli
  • 6.66
  • Flick
  • 7.37
  • Tempelmann
  • 6.7
  • Goller
  • 6.2
  • Daferner
  • 6.53
  • Duah
  • 6.54

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Greuther Fuerth logo
  • Greuther Fuerth
  • Nuernberg logo
  • Nuernberg
  • Greuther Fuerth logo
  • Greuther Fuerth
(22) 10 การทำประตู 11 (15)
(13) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (12)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
26.3 อายุเฉลี่ย 25.6
185.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.5
(0.9) 0.9 การยิงประตู 1.6 (1)
(44%) 41% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 44% (47%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.9)
(1.6) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Nuernberg logo
  • Nuernberg
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 G. Fuerth 4 8 6 20
12 Nuernberg 5 4 9 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Greuther Fuerth
Nuernberg
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Robin Kehr ลงไม่ได้ N/A
Timothy Tillman ลงไม่ได้ 6.47
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tim Handwerker ลงไม่ได้ 6.77
Erik Wekesser ลงไม่ได้ 6.61
Christian Mathenia ลงไม่ได้ 6.72
James Lawrence ลงไม่ได้ 6.88
Jannes Horn ลงไม่ได้ N/A
Danny Blum ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
Greuther Fuerth
2
Nuernberg

พรีเมียร์ดัตช์ FC Utrecht VS SC Heerenveen 05-02-2023

FC Utrecht
4-2-3-1
SC Heerenveen
4-2-3-1
  • Barkas
  • 6.79
  • Viergever
  • 6.59
  • Sagnan
  • 6.82
  • Hoorn
  • 6.71
  • Avest
  • 6.58
  • Toornstra
  • 6.72
  • Bozdogan
  • 6.75
  • Boussaid
  • 6.65
  • Streek
  • 7.08
  • Booth
  • 6.80
  • Douvikas
  • 6.94
  • Mous
  • 6.26
  • Köhlert
  • 7.16
  • Bochniewicz
  • 7.00
  • Aken
  • 6.55
  • Ewijk
  • 6.89
  • Tahiri
  • 6.68
  • Haye
  • 7.04
  • Sarr
  • 6.88
  • Amersfoort
  • 6.84
  • Olsson
  • 6.34
  • Hooijdonk
  • 6.75

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • FC Utrecht logo
  • FC Utrecht
  • SC Heerenveen logo
  • SC Heerenveen
  • FC Utrecht logo
  • FC Utrecht
(31) 22 การทำประตู 20 (20)
(21) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (16)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
26.2 อายุเฉลี่ย 25.1
181.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.5
(1) 1.1 การยิงประตู 1.3 (1)
(55%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (51%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.2)
  • SC Heerenveen logo
  • SC Heerenveen
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 FC Utrecht 8 6 5 30
8 SC Heerenveen 7 6 6 27

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

FC Utrecht
SC Heerenveen
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tommy St. Jago ลงไม่ได้ N/A
Ramon Hendriks ลงไม่ได้ N/A
Django Warmerdam ลงไม่ได้ 6.4
Bart Ramselaar ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sven van Beek ลงไม่ได้ 6.88

บทวิเคราะห์

3
FC Utrecht
2
SC Heerenveen