พรีเมียร์ลีก อาร์เซนอล VS เบรนท์ฟอร์ด 11-02-2023

อาร์เซนอล
4-3-3
เบรนท์ฟอร์ด
4-3-3
  • Ramsdale
  • 6.69
  • Zinchenko
  • 6.79
  • Magalhães
  • 6.90
  • Saliba
  • 6.77
  • White
  • 6.85
  • Xhaka
  • 7.02
  • Partey
  • 7.21
  • Ødegaard
  • 7.39
  • Martinelli
  • 7.23
  • Nketiah
  • 6.56
  • Saka
  • 7.38
  • Raya
  • 7.06
  • Janelt
  • 6.71
  • Mee
  • 7.06
  • Pinnock
  • 6.97
  • Ajer
  • 6.31
  • Jensen
  • 6.78
  • Nørgaard
  • 7.02
  • Dasilva
  • 6.61
  • Wissa
  • 6.53
  • Toney
  • 7.32
  • Mbeumo
  • 6.81

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Arsenal logo
  • อาร์เซนอล
  • Brentford logo
  • เบรนท์ฟอร์ด
  • Arsenal logo
  • อาร์เซนอล
(43) 35 การทำประตู 34 (34)
(31) 23 การส่งบอลให้ทำประตู 16 (20)
(6.6) 7 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
24.5 อายุเฉลี่ย 26.5
182.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.8
(1.2) 1.3 การยิงประตู 0.9 (0.6)
(44%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (50%)
(0.7) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.2) 0.9 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Brentford logo
  • เบรนท์ฟอร์ด
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 อาร์เซนอล 16 2 2 50
7 เบรนท์ฟอร์ด 8 9 4 33

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

อาร์เซนอล
เบรนท์ฟอร์ด
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Gabriel Jesus ลงไม่ได้ 7.59
Mohamed Elneny ลงไม่ได้ 6.07
Reiss Nelson อาจจะลงได้ 7.48
Emile Smith Rowe อาจจะลงได้ 6.2
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Pontus Jansson ลงไม่ได้ 6.59
Frank Onyeka อาจจะลงได้ 6.3
Shandon Baptiste อาจจะลงได้ 6.3

บทวิเคราะห์

2
อาร์เซนอล
1
เบรนท์ฟอร์ด

บุนเดสลีกา เบรเมน VS ดอร์ทมุนด์ 11-02-2023

เบรเมน
4-4-2
ดอร์ทมุนด์
4-4-1-1
  • Pavlenka
  • 6.55
  • Stark
  • 6.64
  • Pieper
  • 6.55
  • Veljkovic
  • 6.58
  • Weiser
  • 6.95
  • Jung
  • 6.60
  • Groß
  • 6.53
  • Gruev
  • 6.38
  • Bittencourt
  • 6.41
  • Füllkrug
  • 7.47
  • Ducksch
  • 6.97
  • Kobel
  • 6.76
  • Guerreiro
  • 6.91
  • Süle
  • 6.61
  • Schlotterbeck
  • 7.11
  • Ryerson
  • 6.88
  • Bynoe-Gittens
  • 6.49
  • Bellingham
  • 7.47
  • Özcan
  • 6.62
  • Brandt
  • 7.12
  • Reus
  • 6.59
  • Haller
  • 6.78

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Werder Bremen logo
  • เบรเมน
  • Borussia Dortmund logo
  • ดอร์ทมุนด์
  • Werder Bremen logo
  • เบรเมน
(30) 25 การทำประตู 20 (36)
(21) 18 การส่งบอลให้ทำประตู 22 (29)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
28.3 อายุเฉลี่ย 25.3
185.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.7
(0.7) 0.9 การยิงประตู 1 (1)
(52%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (53%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.3 (1.6)
  • Borussia Dortmund logo
  • ดอร์ทมุนด์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 B. Dortmund 12 1 6 37
8 W. Bremen 8 3 8 27

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เบรเมน
ดอร์ทมุนด์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Felix Agu ลงไม่ได้ 5.91
Jean-Manuel Mbom ลงไม่ได้ N/A
Marco Friedl ลงไม่ได้ 6.64
Romano Schmid อาจจะลงได้ 6.43
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mateu Morey ลงไม่ได้ N/A
Karim Adeyemi ลงไม่ได้ 6.54
Thomas Meunier อาจจะลงได้ 6.63

บทวิเคราะห์

1
เบรเมน
1
ดอร์ทมุนด์

บุนเดสลีกา ไมนซ์ VS เอาก์สบวร์ก 11-02-2023

ไมนซ์
3-4-2-1
เอาก์สบวร์ก
4-4-2
  • Zentner
  • 6.59
  • Caci
  • 6.67
  • Fernandes
  • 6.62
  • Hanche-Olsen
  • 6.55
  • Martín
  • 6.81
  • Kohr
  • 6.69
  • Barkok
  • 6.42
  • Widmer
  • 6.48
  • Onisiwo
  • 6.90
  • Lee
  • 6.69
  • Ajorque
  • 6.6
  • Gikiewicz
  • 7.00
  • Colina
  • 6.70
  • Gouweleeuw
  • 6.69
  • Uduokhai
  • 6.56
  • Gumny
  • 6.66
  • Maier
  • 6.33
  • Engels
  • 7.17
  • Rexhbecaj
  • 6.42
  • Demirovic
  • 6.87
  • Beljo
  • 6.46
  • Berisha
  • 6.89

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Mainz 05 logo
  • ไมนซ์
  • Augsburg logo
  • เอาก์สบวร์ก
  • Mainz 05 logo
  • ไมนซ์
(27) 19 การทำประตู 15 (24)
(17) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (16)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
27.3 อายุเฉลี่ย 24.8
186.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 186.2
(0.8) 1 การยิงประตู 1 (0.8)
(49%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (45%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.4) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Augsburg logo
  • เอาก์สบวร์ก
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 M. 05 6 5 8 23
13 เอาก์สบวร์ก 6 3 10 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Mainz
เอาก์สบวร์ก
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Robin Zentner อาจจะลงได้ 6.59
Dominik Kohr อาจจะลงได้ 6.69
Silvan Widmer อาจจะลงได้ 6.48
Jonathan Burkardt อาจจะลงได้ 6.48
Delano Burgzorg อาจจะลงได้ 6.07
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
André Hahn ลงไม่ได้ 6.67
Tobias Strobl ลงไม่ได้ N/A
Irvin Cardona ลงไม่ได้ 6.07
Reece Oxford อาจจะลงได้ 6.32
Iago อาจจะลงได้ 6.32
Rubén Vargas อาจจะลงได้ 6.39
Mads Pedersen อาจจะลงได้ 6.43

บทวิเคราะห์

1
Mainz
1
เอาก์สบวร์ก

บุนเดสลีกา ฮอฟเฟนไฮม์ VS เลเวอร์คูเซ่น 11-02-2023

ฮอฟเฟนไฮม์
3-4-2-1
เลเวอร์คูเซ่น
3-4-2-1
  • Baumann
  • 6.64
  • Nsoki
  • 6.33
  • Kabak
  • 6.85
  • Brooks
  • 6.15
  • Angeliño
  • 6.74
  • Geiger
  • 6.61
  • Delaney
  • 6.71
  • Akpoguma
  • 6.59
  • Kramaric
  • 6.55
  • Baumgartner
  • 6.92
  • Bebou
  • 6.71
  • Hrádecky
  • 6.49
  • Tah
  • 6.50
  • Hincapié
  • 6.48
  • Tapsoba
  • 6.54
  • Bakker
  • 6.35
  • Andrich
  • 6.63
  • Palacios
  • 6.73
  • Frimpong
  • 7.00
  • Diaby
  • 7.06
  • Wirtz
  • 6.67
  • Adli
  • 6.55

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hoffenheim logo
  • ฮอฟเฟนไฮม์
  • Bayer Leverkusen logo
  • เลเวอร์คูเซ่น
  • Hoffenheim logo
  • ฮอฟเฟนไฮม์
(28) 15 การทำประตู 19 (30)
(22) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (22)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27 อายุเฉลี่ย 24
183.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.2
(0.9) 1 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(50%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (45%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.7)
(1.3) 1 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Bayer Leverkusen logo
  • เลเวอร์คูเซ่น
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 เลเวอร์คูเซ่น 7 3 9 24
14 ฮอฟเฟนไฮม์ 5 4 10 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ฮอฟเฟนไฮม์
Leverkusen
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jacob Bruun Larsen ลงไม่ได้ 6.19
Grischa Prömel ลงไม่ได้ 6.66
Pavel Kaderábek ลงไม่ได้ 6.29
Kevin Vogt อาจจะลงได้ 6.44
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Andrey Lunev ลงไม่ได้ 6.06
Patrik Schick อาจจะลงได้ 6.64

บทวิเคราะห์

2
ฮอฟเฟนไฮม์
2
Leverkusen

บุนเดสลีกา ไฟร์บวร์ก VS สตุ๊ตการ์ท 11-02-2023

ไฟร์บวร์ก
4-2-3-1
สตุ๊ตการ์ท
4-1-4-1
  • Flekken
  • 6.71
  • Günter
  • 6.63
  • Ginter
  • 6.93
  • Lienhart
  • 6.79
  • Kübler
  • 6.95
  • Höfler
  • 6.77
  • Eggestein
  • 6.52
  • Höler
  • 6.34
  • Doan
  • 6.88
  • Grifo
  • 7.22
  • Gregoritsch
  • 7.22
  • Müller
  • 6.21
  • Sosa
  • 6.84
  • Ito
  • 6.64
  • Mavropanos
  • 7.18
  • Anton
  • 6.60
  • Karazor
  • 6.48
  • Führich
  • 6.61
  • Haraguchi
  • 6.72
  • Endo
  • 6.98
  • Mvumpa
  • 6.71
  • Pfeiffer
  • 6.2

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Freiburg logo
  • ไฟร์บวร์ก
  • VfB Stuttgart logo
  • สตุ๊ตการ์ท
  • Freiburg logo
  • ไฟร์บวร์ก
(30) 26 การทำประตู 12 (22)
(20) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (18)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.4)
28.2 อายุเฉลี่ย 26
184.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 187.4
(0.9) 1.1 การยิงประตู 1 (1)
(53%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (51%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.7)
(1.3) 0.9 การแย่งลูก 1.3 (1.5)
  • VfB Stuttgart logo
  • สตุ๊ตการ์ท
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 ไฟร์บวร์ก 10 4 5 34
16 V. Stuttgart 3 7 9 16

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ไฟร์บวร์ก
Stuttgart
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kiliann Sildillia ลงไม่ได้ 6.47
Yannik Keitel อาจจะลงได้ 6.26
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Serhou Guirassy ลงไม่ได้ 6.63
Dan-Axel Zagadou อาจจะลงได้ 6.32
Tiago Tomás อาจจะลงได้ 6.49

บทวิเคราะห์

2
ไฟร์บวร์ก
0
Stuttgart

บุนเดสลีกา บาเยิร์น มิวนิค VS Bochum 11-02-2023

บาเยิร์น มิวนิค
4-1-4-1
Bochum
4-5-1
  • Sommer
  • 6.26
  • Cancelo
  • 7.96
  • Upamecano
  • 6.96
  • Ligt
  • 6.80
  • Pavard
  • 7.21
  • Goretzka
  • 7.02
  • Sané
  • 7.24
  • Müller
  • 7.23
  • Musiala
  • 7.53
  • Coman
  • 6.94
  • Choupo-Moting
  • 7.21
  • Riemann
  • 6.59
  • Soares
  • 6.51
  • Masovic
  • 6.39
  • Ordets
  • 6.50
  • Janko
  • 6.10
  • Antwi-Adjei
  • 6.65
  • Kunde
  • 6.37
  • Losilla
  • 6.62
  • Stöger
  • 6.73
  • Holtmann
  • 6.41
  • Hofmann
  • 6.98

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bayern Munich logo
  • บาเยิร์น มิวนิค
  • Bochum logo
  • Bochum
  • Bayern Munich logo
  • บาเยิร์น มิวนิค
(55) 34 การทำประตู 14 (22)
(40) 22 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (19)
(6.9) 7.1 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
27.4 อายุเฉลี่ย 29.4
184.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183
(1.3) 1.5 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(56%) 60% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (51%)
(1.3) 1 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • Bochum logo
  • Bochum
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 B. Munich 11 7 1 40
15 Bochum 6 1 12 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Bayern
Bochum
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lucas Hernández ลงไม่ได้ 6.63
Sadio Mané ลงไม่ได้ 7.17
Manuel Neuer ลงไม่ได้ 6.82
Joshua Kimmich ลงไม่ได้ 7.52
Noussair Mazraoui ลงไม่ได้ 6.77
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Michael Esser ลงไม่ได้ N/A
Cristian Gamboa ลงไม่ได้ 6.37

บทวิเคราะห์

3
Bayern
1
Bochum

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ เอ็มโปลี VS Spezia 11-02-2023

เอ็มโปลี
4-3-1-2
Spezia
3-5-2
  • Vicario
  • 6.90
  • Parisi
  • 6.98
  • Luperto
  • 6.58
  • Winter
  • 6.43
  • Ebuehi
  • 6.54
  • Bandinelli
  • 6.59
  • Marin
  • 6.68
  • Akpro
  • 6.29
  • Baldanzi
  • 6.68
  • Caputo
  • 6.70
  • Satriano
  • 6.42
  • Dragowski
  • 6.60
  • Reca
  • 6.49
  • Nikolaou
  • 6.25
  • Amian
  • 6.39
  • Ferrer
  • 6.32
  • Agudelo
  • 6.41
  • Esposito
  • 6.09
  • Bourabia
  • 6.57
  • Holm
  • 6.65
  • Shomurodov
  • 5.9
  • Verde
  • 6.21

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Empoli logo
  • เอ็มโปลี
  • Spezia logo
  • Spezia
  • Empoli logo
  • เอ็มโปลี
(19) 14 การทำประตู 2 (15)
(11) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (10)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.4 (6.3)
25.4 อายุเฉลี่ย 25.3
183 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.5
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.7 (0.7)
(47%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (46%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Spezia logo
  • Spezia
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 เอ็มโปลี 6 8 7 26
17 Spezia 4 6 11 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เอ็มโปลี
Spezia
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lorenzo Tonelli ลงไม่ได้ N/A
Mattia Destro ลงไม่ได้ 6.2
Alberto Grassi ลงไม่ได้ 6.57
Ardian Ismajli ลงไม่ได้ 6.94
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jeroen Zoet ลงไม่ได้ 6.6
Simone Bastoni ลงไม่ได้ 6.8
MBala Nzola ลงไม่ได้ 6.66
João Moutinho ลงไม่ได้ 6.13
Viktor Kovalenko ลงไม่ได้ 6.14
Szymon Zurkowski ลงไม่ได้ 6.26
Albin Ekdal ลงไม่ได้ 6.07
Ethan Ampadu ลงไม่ได้ 6.7
Mattia Caldara ลงไม่ได้ 6.36

บทวิเคราะห์

1
เอ็มโปลี
1
Spezia

พรีเมียร์ลีก เวสต์ แฮม VS เชลซี 11-02-2023

เวสต์ แฮม
3-4-2-1
เชลซี
4-3-3
  • Fabianski
  • 6.71
  • Aguerd
  • 6.74
  • Ogbonna
  • 6.46
  • Johnson
  • 6.52
  • Emerson
  • 6.36
  • Rice
  • 6.94
  • Paquetá
  • 6.83
  • Coufal
  • 6.57
  • Benrahma
  • 6.65
  • Bowen
  • 6.68
  • Antonio
  • 6.39
  • Arrizabalaga
  • 7.22
  • Chilwell
  • 6.50
  • Badiashile
  • 7.45
  • Silva
  • 7.07
  • James
  • 7.01
  • Mount
  • 6.83
  • Fernández
  • 7.58
  • Gallagher
  • 6.57
  • Mudryk
  • 6.38
  • Havertz
  • 6.77
  • Madueke
  • 6.64

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • West Ham logo
  • เวสต์ แฮม
  • Chelsea logo
  • เชลซี
  • West Ham logo
  • เวสต์ แฮม
(18) 12 การทำประตู 11 (22)
(8) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (15)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
28.4 อายุเฉลี่ย 24.5
181.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.8
(0.9) 1.2 การยิงประตู 0.9 (1)
(52%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 60% (52%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.7)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 1.5 (1.8)
  • Chelsea logo
  • เชลซี
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 เชลซี 8 6 7 30
16 W. Ham 5 4 12 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เวสต์ แฮม
เชลซี
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Maxwel Cornet ลงไม่ได้ 6.17
Gianluca Scamacca ลงไม่ได้ 6.5
Kurt Zouma ลงไม่ได้ 6.71
Alphonse Aréola ลงไม่ได้ 5.78
Thilo Kehrer อาจจะลงได้ 6.31
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Armando Broja ลงไม่ได้ 6.28
Christian Pulisic ลงไม่ได้ 6.31
N'Golo Kanté ลงไม่ได้ 7.2
Édouard Mendy ลงไม่ได้ 6.5
Wesley Fofana อาจจะลงได้ 6.68
Mateo Kovacic อาจจะลงได้ 6.34
Denis Zakaria อาจจะลงได้ 6.51

บทวิเคราะห์

2
เวสต์ แฮม
1
เชลซี

2. Bundesliga Holstein Kiel VS มักเดเบิร์ก 11-02-2023

Holstein Kiel
3-5-2
มักเดเบิร์ก
3-4-3
  • Schreiber
  • 6.49
  • Schulz
  • 6.73
  • Lorenz
  • 6.74
  • Wahl
  • 6.67
  • Reese
  • 7.03
  • Sander
  • 6.46
  • Porath
  • 6.44
  • Erras
  • 6.98
  • Kirkeskov
  • 6.65
  • Wriedt
  • 6.56
  • Skrzybski
  • 7.16
  • Reimann
  • 6.54
  • Heber
  • N/A
  • Piccini
  • 6.74
  • Elfadli
  • 6.75
  • Ullmann
  • 5.92
  • Condé
  • 6.49
  • Mueller
  • N/A
  • Bockhorn
  • 6.74
  • Atik
  • 6.72
  • Brünker
  • 6.12
  • Kwarteng
  • 6.90

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Holstein Kiel logo
  • Holstein Kiel
  • Magdeburg logo
  • มักเดเบิร์ก
  • Holstein Kiel logo
  • Holstein Kiel
(31) 21 การทำประตู 13 (22)
(21) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (14)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.5)
26.5 อายุเฉลี่ย 28.1
186.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.8
(1) 1.2 การยิงประตู 1.2 (0.9)
(52%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (42%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.9)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.1)
  • Magdeburg logo
  • มักเดเบิร์ก
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 H. Kiel 7 7 5 28
18 มักเดเบิร์ก 5 3 11 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Holstein Kiel
มักเดเบิร์ก
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Benedikt Pichler ลงไม่ได้ 7.19
Thomas Dähne ลงไม่ได้ 6.55
Aleksandar Ignjovski ลงไม่ได้ 6.31
Fin Bartels ลงไม่ได้ 6.51
Lewis Holtby ลงไม่ได้ 6.79
Marco Komenda ลงไม่ได้ 7.18
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Belal Halbouni ลงไม่ได้ N/A
Luca Schuler ลงไม่ได้ N/A
Connor Krempicki ลงไม่ได้ 6.43
Florian Kath ลงไม่ได้ N/A
Leon Bell ลงไม่ได้ N/A
Maximilian Franzke ลงไม่ได้ N/A
Tim Stappmann ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
Holstein Kiel
0
มักเดเบิร์ก

2. Bundesliga Nuernberg VS Jahn Regensburg 11-02-2023

Nuernberg
4-3-1-2
Jahn Regensburg
4-2-3-1
  • Jensen
  • 6.58
  • Nuernberger
  • N/A
  • Schindler
  • 6.76
  • Hübner
  • 6.32
  • Gyamerah
  • 6.61
  • Castrop
  • 6.54
  • Flick
  • 6.98
  • Geis
  • 6.85
  • Dæhli
  • 6.62
  • Daferner
  • 6.50
  • Duah
  • 6.53
  • Urbig
  • 5.82
  • Guwara
  • 6.40
  • Elvedi
  • 6.49
  • Nachreiner
  • 6.18
  • Faber
  • 6.44
  • Gimber
  • 6.73
  • Thalhammer
  • 6.77
  • Singh
  • N/A
  • Albers
  • 6.89
  • Yildirim
  • 6.12
  • Shipnoski
  • 6.50

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Nuernberg logo
  • Nuernberg
  • Jahn Regensburg logo
  • Jahn Regensburg
  • Nuernberg logo
  • Nuernberg
(15) 10 การทำประตู 11 (20)
(12) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 3 (14)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.4 (6.4)
25.8 อายุเฉลี่ย 26.1
185.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.9
(0.9) 1.1 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(47%) 45% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (51%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Jahn Regensburg logo
  • Jahn Regensburg
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
16 Nuernberg 5 4 10 19
17 J. Regensburg 5 4 10 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Nuernberg
Jahn Regensburg
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tim Handwerker ลงไม่ได้ 6.77
Erik Wekesser ลงไม่ได้ 6.61
Christian Mathenia ลงไม่ได้ 6.72
James Lawrence ลงไม่ได้ 6.88
Jannes Horn ลงไม่ได้ N/A
Danny Blum ลงไม่ได้ N/A
Lino Tempelmann ลงไม่ได้ 6.7
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Prince Osei Owusu ลงไม่ได้ 6.37
Oscar Schoenfelder ลงไม่ได้ N/A
Blendi Idrizi ลงไม่ได้ 6.39
Benedikt Saller ลงไม่ได้ 6.55
Scott Kennedy ลงไม่ได้ 6.38
Steve Breitkreuz อาจจะลงได้ 6.6

บทวิเคราะห์

1
Nuernberg
1
Jahn Regensburg

2. Bundesliga ฮันโนเวอร์ VS พาเดอร์บอร์น 11-02-2023

ฮันโนเวอร์
3-4-1-2
พาเดอร์บอร์น
3-4-1-2
  • Zieler
  • 7.06
  • Arrey-Mbi
  • 6.80
  • Krajnc
  • 6.49
  • Börner
  • 7.07
  • Köhn
  • 7.09
  • Besuschkow
  • 6.33
  • Kunze
  • 6.82
  • Muroya
  • 6.82
  • Nielsen
  • 7.17
  • Tresoldi
  • 6.34
  • Beier
  • 6.35
  • Huth
  • 6.93
  • Heuer
  • 6.93
  • Müller
  • 6.93
  • Humphreys
  • N/A
  • Hoffmeier
  • 6.96
  • Schallenberg
  • 7.16
  • Klefisch
  • N/A
  • Justvan
  • 7.27
  • Muslija
  • 6.88
  • Conteh
  • 6.46
  • Leipertz
  • 6.85

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hannover 96 logo
  • ฮันโนเวอร์
  • Paderborn logo
  • พาเดอร์บอร์น
  • Hannover 96 logo
  • ฮันโนเวอร์
(26) 16 การทำประตู 22 (39)
(17) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (27)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.7)
25.5 อายุเฉลี่ย 24.7
185.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.6
(0.8) 1 การยิงประตู 1.3 (1)
(50%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (50%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Paderborn logo
  • พาเดอร์บอร์น
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 พาเดอร์บอร์น 10 2 7 32
7 H. 96 8 4 7 28

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Hannover
พาเดอร์บอร์น
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Gaël Ondoua ลงไม่ได้ 5.79
Toni Stahl ลงไม่ได้ N/A
Phil Neumann ลงไม่ได้ 6.64
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
Hannover
2
พาเดอร์บอร์น

Liga Profesional Central Cordoba de Santiago VS Belgrano 11-02-2023

Central Cordoba de Santiago
4-4-2
Belgrano
5-4-1
  • Ledesma
  • 6.88
  • Benítez
  • 6.62
  • Goñi
  • N/A
  • Pereyra
  • 6.62
  • Navas
  • 6.08
  • Ciccolini
  • 5.97
  • Soraire
  • 6.14
  • Kalinski
  • 6.56
  • Rius
  • 6.56
  • Rodríguez
  • 6.22
  • Gamba
  • 6
  • Losada
  • 7.28
  • Diarte
  • 6.46
  • Meriano
  • 6.50
  • Rébola
  • 6.68
  • Godoy
  • 6.70
  • Compagnucci
  • 6.98
  • García
  • 6.95
  • Rojas
  • 7.32
  • Longo
  • 6.44
  • Zapelli
  • 6.68
  • Vegetti
  • 7.30

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Central Cordoba de Santiago logo
  • Central Cordoba de Santiago
  • Belgrano logo
  • Belgrano
  • Central Cordoba de Santiago logo
  • Central Cordoba de Santiago
(0) 0 การทำประตู 2 (2)
(0) 0 การส่งบอลให้ทำประตู 2 (2)
(6.4) 6.4 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
31.5 อายุเฉลี่ย 29.1
177 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.7
(1.3) 1.3 การยิงประตู 1.1 (1.1)
(46%) 61% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 60% (59%)
(0.8) 0.7 การเลี้ยงลูก 1.2 (1.5)
(1.2) 1.5 การแย่งลูก 1.9 (2.2)
  • Belgrano logo
  • Belgrano
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 Belgrano 1 1 0 4
24 C.C. de Santiago 0 1 1 1

บทวิเคราะห์

0
Central Cordoba de Santiago
1
Belgrano

Liga Profesional Colon VS Sarmiento 11-02-2023

Colon
4-2-3-1
Sarmiento
4-4-2
  • Chicco
  • 6.70
  • Delgado
  • 6.64
  • Garcés
  • 6.76
  • Goltz
  • 6.63
  • Meza
  • 7.18
  • Perlaza
  • 6.64
  • Chicco
  • 6.75
  • Álvarez
  • 6.17
  • Galván
  • 6.14
  • Pierotti
  • 6.42
  • Ábila
  • 6.51
  • Meza
  • 6.48
  • Quinteros
  • 6.28
  • Sbuttoni
  • 6.81
  • Insaurralde
  • 5.45
  • Bettini
  • 7.04
  • Quiroga
  • 6.82
  • Mauri
  • 6.68
  • Méndez
  • 6.77
  • Mónaco
  • 6.46
  • López
  • 6.36
  • Gondou
  • 7.46

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Colon logo
  • Colon
  • Sarmiento logo
  • Sarmiento
  • Colon logo
  • Colon
(1) 0 การทำประตู 3 (3)
(1) 1 การส่งบอลให้ทำประตู 1 (1)
(6.6) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27.3 อายุเฉลี่ย 28.6
180.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 177
(1.2) 1.1 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(48%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (51%)
(1.1) 1 การเลี้ยงลูก 0.8 (0.8)
(2.2) 2 การแย่งลูก 2 (2.4)
  • Sarmiento logo
  • Sarmiento
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
23 Sarmiento 0 1 1 1
26 Colon 0 0 2 0

บทวิเคราะห์

2
Colon
0
Sarmiento

Liga Portugal Vizela VS Chaves 11-02-2023

Vizela
4-3-3
Chaves
4-3-3
  • Buntic
  • 6.67
  • Kiki
  • 6.93
  • Wilson
  • 6.96
  • Anderson
  • 6.85
  • Julião
  • 6.71
  • Samu
  • 7.11
  • Claudemir
  • 6.58
  • Guzzo
  • 6.72
  • Bondoso
  • 6.65
  • Osmajic
  • 6.58
  • Moreira
  • 6.69
  • Vítor
  • 6.98
  • Langa
  • 6.82
  • Vitória
  • 6.76
  • Ponck
  • 6.58
  • Sylla
  • 6.24
  • Teixeira
  • 6.71
  • Guima
  • 6.68
  • Mendes
  • 6.56
  • Abass
  • 6.42
  • Juninho
  • 6.46
  • Euller
  • 6.48

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Vizela logo
  • Vizela
  • Chaves logo
  • Chaves
  • Vizela logo
  • Vizela
(21) 16 การทำประตู 11 (19)
(16) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 3 (11)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
26.8 อายุเฉลี่ย 28
181.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.2
(0.8) 1.1 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(49%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (48%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.9)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.1)
  • Chaves logo
  • Chaves
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 Chaves 6 7 6 25
10 Vizela 7 3 9 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Vizela
Chaves
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Héctor Hernández ลงไม่ได้ 6.7
Jonathan Arriba ลงไม่ได้ 6.39
João Correia อาจจะลงได้ 6.85
Rodrigo Moura อาจจะลงได้ N/A
Sidy Sarr อาจจะลงได้ 6.62

บทวิเคราะห์

3
Vizela
1
Chaves

แชมเปี้ยนชิพ เบอร์มิงแฮม VS West Bromwich 11-02-2023

เบอร์มิงแฮม
3-5-2
West Bromwich
4-2-3-1
  • Ruddy
  • 6.64
  • Trusty
  • 6.97
  • Long
  • 6.24
  • Sanderson
  • 6.63
  • Bacuna
  • 6.67
  • Bielik
  • 6.66
  • Mejbri
  • 6.45
  • Chong
  • 6.78
  • Colin
  • 6.75
  • Jutkiewicz
  • 6.43
  • Hogan
  • 6.77
  • Button
  • 6.06
  • Townsend
  • 6.84
  • Pieters
  • 6.69
  • O'Shea
  • 7.02
  • Furlong
  • 6.74
  • Molumby
  • 6.44
  • Yokuslu
  • 7.18
  • Diangana
  • 6.75
  • Swift
  • 6.93
  • Wallace
  • 6.95
  • Dike
  • 6.66

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Birmingham logo
  • เบอร์มิงแฮม
  • West Bromwich logo
  • West Bromwich
  • Birmingham logo
  • เบอร์มิงแฮม
(34) 23 การทำประตู 23 (38)
(25) 19 การส่งบอลให้ทำประตู 20 (26)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
27.5 อายุเฉลี่ย 27.1
184.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.8
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1.1 (1)
(52%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (51%)
(0.5) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • West Bromwich logo
  • West Bromwich
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 W. Bromwich 12 8 9 44
18 เบอร์มิงแฮม 9 8 12 35

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เบอร์มิงแฮม
West Brom
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Harlee Dean ลงไม่ได้ 7.1
Marc Roberts ลงไม่ได้ 6.94
George Hall ลงไม่ได้ 6.2
Jobe Bellingham ลงไม่ได้ 6.12
Josh Williams ลงไม่ได้ 6.71
Troy Deeney ลงไม่ได้ 6.79
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kyle Bartley ลงไม่ได้ 7.19
Alex Palmer ลงไม่ได้ 6.71
Matt Phillips ลงไม่ได้ 6.46

บทวิเคราะห์

0
เบอร์มิงแฮม
1
West Brom

LaLiga Cadiz VS Girona 11-02-2023

Cadiz
4-4-2
Girona
4-1-4-1
  • Ledesma
  • 7.11
  • Espino
  • 6.54
  • Hernández
  • 6.37
  • Mbaye
  • 6.44
  • Carcelén
  • 6.66
  • Ocampo
  • 6.48
  • Fernández
  • 6.46
  • Alcaraz
  • 6.46
  • Bongonda
  • 6.37
  • Sobrino
  • 6.44
  • Lozano
  • 6.30
  • Gazzaniga
  • 6.83
  • Gutiérrez
  • 6.44
  • Espinosa
  • 6.28
  • Juanpe
  • 6.14
  • Martinez
  • 6.67
  • Romeu
  • 6.71
  • Riquelme
  • 6.44
  • Herrera
  • 6.47
  • García
  • 7.20
  • Villa
  • 6.47
  • Castellanos
  • 6.52

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Cadiz logo
  • Cadiz
  • Girona logo
  • Girona
  • Cadiz logo
  • Cadiz
(14) 8 การทำประตู 13 (26)
(10) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (19)
(6.3) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
28.7 อายุเฉลี่ย 26.4
180.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.2
(0.8) 0.7 การยิงประตู 1 (0.8)
(48%) 45% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (52%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.1) 1 การแย่งลูก 0.9 (1.1)
  • Girona logo
  • Girona
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 Girona 6 6 8 24
18 Cadiz 4 7 9 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Cadiz
Girona
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joseba Zaldúa ลงไม่ได้ 6.38
Jon Ander Garrido ลงไม่ได้ N/A
José Mari ลงไม่ได้ 6.26
Victor Chust ลงไม่ได้ 6.39
Juan Cala ลงไม่ได้ 6.3
Álvaro Negredo อาจจะลงได้ 6.43
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ibrahima Kebe ลงไม่ได้ N/A
Yan Couto ลงไม่ได้ 6.54
Cristhian Stuani ลงไม่ได้ 6.38
Reinier อาจจะลงได้ 6.35

บทวิเคราะห์

0
Cadiz
1
Girona

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ มิลาน VS โตริโน 11-02-2023

มิลาน
3-4-1-2
โตริโน
3-4-2-1
  • Tatarusanu
  • 6.48
  • Thiaw
  • 6.50
  • Kalulu
  • 6.48
  • Kjaer
  • 6.42
  • Hernández
  • 6.79
  • Krunic
  • 6.57
  • Tonali
  • 6.82
  • Calabria
  • 6.83
  • Díaz
  • 6.71
  • Leão
  • 7.01
  • Giroud
  • 6.83
  • Milinkovic-Savic
  • 6.60
  • Rodríguez
  • 6.65
  • Buongiorno
  • 6.62
  • Schuurs
  • 6.65
  • Vojvoda
  • 6.52
  • Vieira
  • 6.18
  • Linetty
  • 6.47
  • Singo
  • 6.53
  • Karamoh
  • 6.22
  • Miranchuk
  • 6.69
  • Sanabria
  • 6.54

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • AC Milan logo
  • มิลาน
  • Torino logo
  • โตริโน
  • AC Milan logo
  • มิลาน
(35) 24 การทำประตู 10 (22)
(30) 22 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (17)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.5)
27 อายุเฉลี่ย 25.5
185.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.9
(0.9) 1.3 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(55%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (48%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.3)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 0.9 (0.9)
  • Torino logo
  • โตริโน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 มิลาน 11 5 5 38
7 โตริโน 8 6 7 30

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

มิลาน
โตริโน
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mike Maignan ลงไม่ได้ 6.75
Alessandro Florenzi ลงไม่ได้ 6.5
Fikayo Tomori ลงไม่ได้ 6.84
Ismaël Bennacer ลงไม่ได้ 7.03
Sergiño Dest ลงไม่ได้ 6.39
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Pietro Pellegri ลงไม่ได้ 6.21
David Zima ลงไม่ได้ 6.36
Valentino Lazaro ลงไม่ได้ 6.56
Koffi Djidji ลงไม่ได้ 6.57
Nemanja Radonjic ลงไม่ได้ 6.42
Samuele Ricci ลงไม่ได้ 6.67
Ivan Ilic อาจจะลงได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
มิลาน
0
โตริโน

บุนเดสลีกา ชาลเก้ 04 VS โวล์ฟสบวร์ก 11-02-2023

ชาลเก้ 04
4-5-1
โวล์ฟสบวร์ก
4-1-4-1
  • Fährmann
  • 7.20
  • Brunner
  • 6.57
  • Yoshida
  • 6.64
  • Jenz
  • 7.16
  • Uronen
  • 6.31
  • Skarke
  • 6.80
  • Balanta
  • 6.64
  • Král
  • 6.36
  • Krauß
  • 6.65
  • Kozuki
  • 6.93
  • Frey
  • 6.31
  • Casteels
  • 6.87
  • Otávio
  • 7.00
  • Ven
  • 6.68
  • Bornauw
  • 6.65
  • Baku
  • 6.87
  • Arnold
  • 7.21
  • Wimmer
  • 7.10
  • Gerhardt
  • 6.71
  • Svanberg
  • 6.66
  • Kaminski
  • 6.58
  • Wind
  • 6.86

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Schalke 04 logo
  • ชาลเก้ 04
  • Wolfsburg logo
  • โวล์ฟสบวร์ก
  • Schalke 04 logo
  • ชาลเก้ 04
(13) 2 การทำประตู 23 (36)
(9) 1 การส่งบอลให้ทำประตู 21 (27)
(6.4) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
27 อายุเฉลี่ย 24.6
184.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.9
(1) 1.3 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(47%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (49%)
(0.5) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.8) 1.2 การแย่งลูก 0.9 (1.4)
  • Wolfsburg logo
  • โวล์ฟสบวร์ก
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 โวล์ฟสบวร์ก 8 5 6 29
18 S. 04 2 5 12 11

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Schalke
โวล์ฟสบวร์ก
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sepp van den Berg ลงไม่ได้ 6.35
Sebastian Polter ลงไม่ได้ 6.3
Justin Heekeren ลงไม่ได้ N/A
Niklas Tauer ลงไม่ได้ N/A
Danny Latza ลงไม่ได้ 6.08
Marcin Kaminski อาจจะลงได้ 6.71
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
Schalke
2
โวล์ฟสบวร์ก

พรีเมียร์ดัตช์ อัคร์มาร์ VS เอ็กเซลซิเออร์ 11-02-2023

อัคร์มาร์
4-2-3-1
เอ็กเซลซิเออร์
3-4-3
  • Ryan
  • 5.93
  • Kerkez
  • 6.89
  • Hatzidiakos
  • 6.75
  • Goes
  • 6.5
  • Sugawara
  • 6.89
  • Reijnders
  • 7.18
  • Clasie
  • 6.84
  • Brederode
  • 6.69
  • Karlsson
  • 6.88
  • Odgaard
  • 7.32
  • Pavlidis
  • 7.59
  • Gassel
  • 6.91
  • Awoudja
  • 6.35
  • Yaakoubi
  • 6.88
  • Nieuwpoort
  • 6.20
  • Tjoe-A-On
  • 6.76
  • Koopmeiners
  • 6.34
  • Goudmijn
  • 6.55
  • Horemans
  • 7.00
  • Lamprou
  • 6.29
  • Azarkan
  • 6.78
  • Driouech
  • 6.35

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • AZ Alkmaar logo
  • อัคร์มาร์
  • Excelsior logo
  • เอ็กเซลซิเออร์
  • AZ Alkmaar logo
  • อัคร์มาร์
(40) 29 การทำประตู 13 (19)
(29) 22 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (17)
(6.7) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
23.6 อายุเฉลี่ย 23.7
180.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.4
(1) 1.6 การยิงประตู 0.7 (0.6)
(49%) 44% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (48%)
(0.7) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.3 (1.4)
  • Excelsior logo
  • เอ็กเซลซิเออร์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 อัคร์มาร์ 12 5 3 41
14 เอ็กเซลซิเออร์ 6 2 12 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

อัคร์มาร์
เอ็กเซลซิเออร์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sem Westerveld ลงไม่ได้ N/A
Bruno Martins Indi ลงไม่ได้ 6.72
Dani de Wit ลงไม่ได้ 7.11
Sam Beukema ลงไม่ได้ 6.94
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jacky Donkor ลงไม่ได้ 6.14
Yassin Ayoub ลงไม่ได้ 6.34
Kik Pierie อาจจะลงได้ N/A

บทวิเคราะห์

3
อัคร์มาร์
1
เอ็กเซลซิเออร์

2. Bundesliga Karlsruher SC VS Greuther Fuerth 11-02-2023

Karlsruher SC
4-3-1-2
Greuther Fuerth
3-5-2
  • Gersbeck
  • 6.77
  • Heise
  • 6.80
  • Kobald
  • 6.61
  • Franke
  • 6.55
  • Jung
  • 6.44
  • Wanitzek
  • 7.66
  • Breithaupt
  • 6.71
  • Gondorf
  • 6.83
  • Choi
  • 6.36
  • Batmaz
  • 6.43
  • Kaufmann
  • 6.49
  • Linde
  • 6.53
  • Haddadi
  • 6.47
  • Michalski
  • N/A
  • Jung
  • 5.99
  • John
  • 7.34
  • Griesbeck
  • 6.58
  • Hrgota
  • 6.96
  • Raschl
  • 6.44
  • Asta
  • 6.66
  • Abiama
  • 6.29
  • Ache
  • 6.56

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Karlsruher SC logo
  • Karlsruher SC
  • Greuther Fuerth logo
  • Greuther Fuerth
  • Karlsruher SC logo
  • Karlsruher SC
(27) 16 การทำประตู 12 (23)
(22) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (13)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27.2 อายุเฉลี่ย 26
183.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.5
(0.9) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(52%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 41% (44%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.2) 0.9 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Greuther Fuerth logo
  • Greuther Fuerth
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 G. Fuerth 5 8 6 23
14 K. SC 5 4 10 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Karlsruher SC
Greuther Fuerth
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Efe-Kaan Sihlaroglu ลงไม่ได้ N/A
Budu Zivzivadze อาจจะลงได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Max Christiansen ลงไม่ได้ 6.73
Robin Kehr ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

0
Karlsruher SC
2
Greuther Fuerth

2. Bundesliga Arminia Bielefeld VS Hansa Rostock 11-02-2023

Arminia Bielefeld
3-5-2
Hansa Rostock
3-5-2
  • Fraisl
  • 6.83
  • Oczipka
  • 6.66
  • Andrade
  • 6.77
  • Ramos
  • 6.76
  • Bello
  • 6.21
  • Vasiliadis
  • 6.60
  • Lepinjica
  • 6.55
  • Consbruch
  • 6.52
  • Klünter
  • 6.61
  • Klos
  • 6.42
  • Lasme
  • 6.39
  • Kolke
  • 6.75
  • Malone
  • 6.82
  • Drongelen
  • 6.46
  • Ananou
  • 6.41
  • Lucoqui
  • 6.21
  • Fröde
  • 7.04
  • Lee
  • 6.21
  • Ingelsson
  • 6.59
  • Neidhart
  • 6.49
  • Pröger
  • 6.79
  • Verhoek
  • 6.59

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Arminia Bielefeld logo
  • Arminia Bielefeld
  • Hansa Rostock logo
  • Hansa Rostock
  • Arminia Bielefeld logo
  • Arminia Bielefeld
(27) 8 การทำประตู 12 (16)
(21) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (10)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
26.1 อายุเฉลี่ย 27.6
184.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.9
(0.7) 0.7 การยิงประตู 1 (0.8)
(49%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (52%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Hansa Rostock logo
  • Hansa Rostock
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 H. Rostock 6 3 10 21
13 A. Bielefeld 6 2 11 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Arminia Bielefeld
Hansa Rostock
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Robin Hack ลงไม่ได้ 7.03
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Maurice Litka ลงไม่ได้ N/A
Pascal Breier ลงไม่ได้ 6.16
Damian Roßbach ลงไม่ได้ 6.64
Kevin Schumacher ลงไม่ได้ 6.25

บทวิเคราะห์

2
Arminia Bielefeld
1
Hansa Rostock

Liga Portugal เอสโตริล VS Boavista 10-02-2023

เอสโตริล
4-3-3
Boavista
5-4-1
  • Figueira
  • 7.02
  • Joãozinho
  • 6.49
  • Vital
  • 6.54
  • Álvaro
  • 6.71
  • Santos
  • 6.79
  • Rosier
  • 6.74
  • Siliki
  • 6.50
  • Carvalho
  • 6.38
  • Martins
  • 6.35
  • Carlos
  • 6.45
  • Gouveia
  • 7.06
  • Bracali
  • 6.70
  • Mangas
  • 6.06
  • Sasso
  • 6.41
  • Abascal
  • 6.63
  • Cannon
  • 6.38
  • Malheiro
  • 6.90
  • Agra
  • 6.24
  • Pérez
  • 6.53
  • Makouta
  • 6.57
  • Lourenço
  • 6.39
  • Njie
  • 6.74

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Estoril logo
  • เอสโตริล
  • Boavista logo
  • Boavista
  • Estoril logo
  • เอสโตริล
(14) 9 การทำประตู 9 (14)
(12) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (10)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
24.4 อายุเฉลี่ย 27.8
183.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.7
(0.8) 1 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(47%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (44%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.6)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Boavista logo
  • Boavista
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 Boavista 5 2 6 17
12 เอสโตริล 4 4 5 16

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เอสโตริล
Boavista
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Erison ลงไม่ได้ 6.49
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Martim Tavares อาจจะลงได้ 6.34

บทวิเคราะห์

1
เอสโตริล
1
Boavista

พรีเมียร์ลีก แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS ลีดส์ 09-02-2023

แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
4-2-3-1
ลีดส์
4-2-3-1
  • Gea
  • 6.62
  • Shaw
  • 6.79
  • Martínez
  • 6.79
  • Varane
  • 6.68
  • Wan-Bissaka
  • 6.94
  • Fred
  • 6.44
  • Sabitzer
  • 6.01
  • Rashford
  • 6.99
  • Fernandes
  • 7.32
  • Antony
  • 6.81
  • Weghorst
  • 6.66
  • Meslier
  • 6.66
  • Struijk
  • 6.91
  • Wöber
  • 6.49
  • Cooper
  • 6.67
  • Ayling
  • 6.46
  • Roca
  • 6.61
  • Adams
  • 6.71
  • Gnonto
  • 6.69
  • Harrison
  • 6.66
  • Sinisterra
  • 6.47
  • Bamford
  • 6.13

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Manchester United logo
  • แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
  • Leeds logo
  • ลีดส์
  • Manchester United logo
  • แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
(32) 22 การทำประตู 9 (25)
(25) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (18)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
27.3 อายุเฉลี่ย 25.3
182.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.9
(1) 1.1 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(52%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (50%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.6 (1.6)
  • Leeds logo
  • ลีดส์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 13 3 5 42
17 ลีดส์ 4 6 10 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Man Utd
ลีดส์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Donny van de Beek ลงไม่ได้ 6.16
Christian Eriksen ลงไม่ได้ 6.65
Scott McTominay ลงไม่ได้ 6.49
Anthony Martial ลงไม่ได้ 6.68
Casemiro ลงไม่ได้ 7.19
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rodrigo ลงไม่ได้ 6.82
Archie Gray ลงไม่ได้ N/A
Adam Forshaw ลงไม่ได้ 6.15
Stuart Dallas ลงไม่ได้ N/A
Sonny Perkins ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

3
Man Utd
0
ลีดส์

League One Port Vale VS Accrington 08-02-2023

Port Vale
3-4-2-1
Accrington
3-4-1-2
  • Stevens
  • 6.48
  • Jones
  • 6.54
  • Smith
  • 6.74
  • Cass
  • 6.50
  • Benning
  • 6.62
  • Garrity
  • 6.78
  • Ojo
  • 6.80
  • Worrall
  • 6.64
  • Butterworth
  • 6.35
  • Politic
  • 6.33
  • Massey
  • 6.48
  • Savin
  • 6.41
  • Conneely
  • 6.34
  • Rodgers
  • 6.77
  • Astley
  • 6.65
  • McConville
  • 6.81
  • Coyle
  • 6.54
  • Martin
  • 6.25
  • Longelo
  • 6.37
  • Hamilton
  • 6.53
  • Whalley
  • 6.46
  • Pressley
  • 6.2

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Port Vale logo
  • Port Vale
  • Accrington logo
  • Accrington
  • Port Vale logo
  • Port Vale
(27) 9 การทำประตู 14 (24)
(16) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (18)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
26.6 อายุเฉลี่ย 25.6
181.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184
(0.8) 0.7 การยิงประตู 1 (0.9)
(50%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (44%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Accrington logo
  • Accrington
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
14 P. Vale 10 6 12 36
23 Accrington 6 7 13 25

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Port Vale
Accrington
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ellis Harrison ลงไม่ได้ 7.13
James Wilson ลงไม่ได้ 6.55
Matty Taylor อาจจะลงได้ N/A
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
Port Vale
0
Accrington

แชมเปี้ยนชิพ แบล็คพูล VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ 08-02-2023

แบล็คพูล
4-4-2
ฮัดเดอร์ฟิลด์
4-3-3
  • Maxwell
  • 6.53
  • Connolly
  • 6.52
  • Goode
  • 6.76
  • Nelson
  • 7.16
  • Lyons
  • 5.96
  • Poveda-Ocampo
  • 6.33
  • Patino
  • 6.66
  • Trybull
  • 5.93
  • Bowler
  • 6.84
  • Madine
  • 6.84
  • Yates
  • 6.76
  • Vaclík
  • 6.19
  • Lowton
  • 6.57
  • Pearson
  • 6.70
  • Lees
  • 6.73
  • Turton
  • 6.4
  • Kasumu
  • 6.32
  • Hogg
  • 6.47
  • High
  • 6.21
  • Rudoni
  • 6.55
  • Waghorn
  • 6.58
  • Koroma
  • 6.00

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Blackpool logo
  • แบล็คพูล
  • Huddersfield logo
  • ฮัดเดอร์ฟิลด์
  • Blackpool logo
  • แบล็คพูล
(28) 18 การทำประตู 3 (24)
(22) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (20)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.4 (6.4)
26 อายุเฉลี่ย 28.5
182.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.9
(0.9) 1.4 การยิงประตู 0.5 (0.7)
(49%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (47%)
(1) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.5)
(1.4) 1.3 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Huddersfield logo
  • ฮัดเดอร์ฟิลด์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
22 ฮัดเดอร์ฟิลด์ 7 6 15 27
23 แบล็คพูล 6 8 14 26

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

แบล็คพูล
ฮัดเดอร์ฟิลด์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jordan Gabriel ลงไม่ได้ 6.57
Kevin Stewart ลงไม่ได้ N/A
Lewis Fiorini ลงไม่ได้ 6.49
Keshi Anderson ลงไม่ได้ 6.25
Liam Bridcutt ลงไม่ได้ 6.42
Marvin Ekpiteta ลงไม่ได้ 6.67
James Husband อาจจะลงได้ 6.67
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Yuta Nakayama ลงไม่ได้ 6.77
Faustino Anjorin ลงไม่ได้ 6.45
Lee Nicholls ลงไม่ได้ 6.77
Danny Ward ลงไม่ได้ 6.41
Patrick Jones ลงไม่ได้ 6.45
Michal Helik อาจจะลงได้ 7.03

บทวิเคราะห์

1
แบล็คพูล
1
ฮัดเดอร์ฟิลด์

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ Salernitana VS ยูเวนตุส 08-02-2023

Salernitana
4-3-3
ยูเวนตุส
3-5-2
  • Ochoa
  • 6.82
  • Bradaric
  • 6.14
  • Bronn
  • 6.53
  • Troost-Ekong
  • 6.91
  • Sambia
  • 6.12
  • Vilhena
  • 6.48
  • Bohinen
  • 6.33
  • Coulibaly
  • 6.56
  • Dia
  • 6.81
  • Piatek
  • 6.58
  • Candreva
  • 6.41
  • Szczesny
  • 6.78
  • Sandro
  • 6.62
  • Bremer
  • 6.83
  • Danilo
  • 7.01
  • Kostic
  • 6.76
  • Rabiot
  • 7.04
  • Locatelli
  • 6.92
  • Fagioli
  • 6.66
  • Cuadrado
  • 6.96
  • Chiesa
  • 6.42
  • Vlahovic
  • 6.93

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Salernitana logo
  • Salernitana
  • Juventus logo
  • ยูเวนตุส
  • Salernitana logo
  • Salernitana
(24) 17 การทำประตู 15 (30)
(16) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 17 (23)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.7)
27.9 อายุเฉลี่ย 27.7
183.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.2
(0.6) 0.8 การยิงประตู 1 (0.9)
(48%) 42% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (51%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.3) 1.3 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Juventus logo
  • ยูเวนตุส
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
13 ยูเวนตุส 11 5 4 23
14 Salernitana 5 6 9 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Salernitana
ยูเวนตุส
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Norbert Gyömbér ลงไม่ได้ 6.5
Giulio Maggiore ลงไม่ได้ 6.34
Pasquale Mazzocchi ลงไม่ได้ 6.77
Federico Fazio ลงไม่ได้ 6.73
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Leonardo Bonucci ลงไม่ได้ 6.66
Kaio Jorge ลงไม่ได้ N/A
Arkadiusz Milik ลงไม่ได้ 6.8
Paul Pogba ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
Salernitana
2
ยูเวนตุส

Liga Profesional Huracan VS Banfield 07-02-2023

Huracan
4-4-2
Banfield
4-4-2
  • Chaves
  • 5.67
  • Ibáñez
  • N/A
  • Merolla
  • 7.15
  • Sauro
  • N/A
  • Soto
  • 7.86
  • Garré
  • N/A
  • Fattori
  • 6.77
  • Hezze
  • 7.62
  • Gauto
  • 6.76
  • Cóccaro
  • 6.93
  • García
  • 7.2
  • Cambeses
  • 7.97
  • Olivera
  • 7.99
  • Maciel
  • 7.64
  • Gissi
  • N/A
  • Coronel
  • 8.5
  • Urzi
  • 7.06
  • Ríos
  • N/A
  • Alemán
  • 7.43
  • Bertolo
  • 6.41
  • Enrique
  • N/A
  • Sosa
  • 6

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Huracan logo
  • Huracan
  • Banfield logo
  • Banfield
  • Huracan logo
  • Huracan
(4) 2 การทำประตู 0 (0)
(2) 2 การส่งบอลให้ทำประตู 0 (0)
(6.9) 7 คะแนนเฉลี่ย 7.4 (6.8)
25.8 อายุเฉลี่ย 27.5
180.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.8
(1.9) 1.6 การยิงประตู 1.3 (1.7)
(52%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 43% (47%)
(1) 1.3 การเลี้ยงลูก 1.1 (1.2)
(2.7) 2.4 การแย่งลูก 2.7 (2.8)
  • Banfield logo
  • Banfield
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 Huracan 1 0 0 3
16 Banfield 0 1 0 1

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Huracan
Banfield
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Alejandro Cabrera ลงไม่ได้ 5.19

บทวิเคราะห์

3
Huracan
1
Banfield

Liga Portugal ริโอ อาฟ VS สปอร์ตติ้ง ลิสบอน 07-02-2023

ริโอ อาฟ
3-4-3
สปอร์ตติ้ง ลิสบอน
3-4-3
  • Jhonatan
  • 6.79
  • William
  • 6.56
  • 6.64
  • Pantalon
  • 6.41
  • Ronaldo
  • 6.45
  • Guga
  • 6.72
  • Samaris
  • 6.44
  • Costinha
  • 6.82
  • Boateng
  • 6.55
  • Ruiz
  • 6.01
  • Graça
  • 6.47
  • Adán
  • 6.56
  • Reis
  • 6.63
  • Inácio
  • 6.74
  • Juste
  • 6.47
  • Santos
  • 6.96
  • Morita
  • 6.90
  • Ugarte
  • 6.98
  • Esgaio
  • 6.44
  • Pote
  • 7.53
  • Chermiti
  • 6.66
  • Edwards
  • 7.04

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Rio Ave logo
  • ริโอ อาฟ
  • Sporting CP logo
  • สปอร์ตติ้ง ลิสบอน
  • Rio Ave logo
  • ริโอ อาฟ
(18) 9 การทำประตู 28 (37)
(14) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 17 (28)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
26.5 อายุเฉลี่ย 25.4
183 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.8
(0.7) 0.7 การยิงประตู 1.1 (1)
(46%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 59% (54%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.6)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.2)
  • Sporting CP logo
  • สปอร์ตติ้ง ลิสบอน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 S. CP 11 2 5 35
11 R. Ave 5 6 7 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ริโอ อาฟ
Sporting
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joca ลงไม่ได้ 6.35
Amine Oudrhiri ลงไม่ได้ 6.27
Aderllan Santos ลงไม่ได้ 6.93
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Daniel Bragança ลงไม่ได้ N/A
Luís Neto ลงไม่ได้ 6.6
Paulinho ลงไม่ได้ 6.91
Sebastián Coates ลงไม่ได้ 6.75

บทวิเคราะห์

0
ริโอ อาฟ
2
Sporting

Liga Profesional Gimnasia LP VS Defensa y Justicia 07-02-2023

Gimnasia LP
4-4-2
Defensa y Justicia
4-1-4-1
  • Durso
  • 5.96
  • Melluso
  • 6.26
  • Morales
  • 6.19
  • Guiffrey
  • N/A
  • Enrique
  • 6.85
  • Domínguez
  • 6.24
  • Muro
  • 6.02
  • Miranda
  • N/A
  • Ramírez
  • 6.31
  • Tarragona
  • N/A
  • Soldano
  • N/A
  • Unsain
  • 6.82
  • Soto
  • 6.79
  • Colombo
  • 6.57
  • Cardona
  • 6.47
  • Tripicchio
  • 6.19
  • Gutiérrez
  • 6.1
  • Togni
  • 7
  • López
  • 6.49
  • Bogarín
  • 5.89
  • Alanís
  • 7.19
  • Fernández
  • 7.63

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Gimnasia LP logo
  • Gimnasia LP
  • Defensa y Justicia logo
  • Defensa y Justicia
  • Gimnasia LP logo
  • Gimnasia LP
(1) 1 การทำประตู 1 (2)
(0) 0 การส่งบอลให้ทำประตู 2 (2)
(6.3) 6.3 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
24.6 อายุเฉลี่ย 25.9
176.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 178.7
(1.5) 2 การยิงประตู 1.8 (1.6)
(41%) 44% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (48%)
(1.5) 1.6 การเลี้ยงลูก 1.9 (1.8)
(2.6) 2.4 การแย่งลูก 1.9 (2)
  • Defensa y Justicia logo
  • Defensa y Justicia
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
26 D. y Justicia 0 0 1 0
27 G. LP 0 0 1 0

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Gimnasia LP
Defensa y Justicia
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Santiago Ramos ลงไม่ได้ 4.86

บทวิเคราะห์

2
Gimnasia LP
2
Defensa y Justicia

LaLiga ราโย บาเยกาโน VS อัลเมเรีย 07-02-2023

ราโย บาเยกาโน
4-2-3-1
อัลเมเรีย
4-2-3-1
  • Dimitrievski
  • 6.55
  • García
  • 6.67
  • Catena
  • 6.76
  • Lejeune
  • 6.70
  • Balliu
  • 6.50
  • Ciss
  • 6.53
  • Comesaña
  • 6.68
  • Martín
  • 6.16
  • Trejo
  • 6.64
  • Palazón
  • 6.96
  • Camello
  • 6.75
  • Martínez
  • 6.75
  • Akieme
  • 6.54
  • Chumi
  • 6.39
  • Ely
  • 6.51
  • Mendes
  • 6.13
  • Costa
  • 6.43
  • Melero
  • 6.69
  • Ramazani
  • 6.37
  • Robertone
  • 6.87
  • Baptistão
  • 6.75
  • Suárez
  • 6.49

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Rayo Vallecano logo
  • ราโย บาเยกาโน
  • Almeria logo
  • อัลเมเรีย
  • Rayo Vallecano logo
  • ราโย บาเยกาโน
(24) 18 การทำประตู 10 (23)
(16) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (17)
(6.3) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
27.5 อายุเฉลี่ย 25.9
180.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.5
(1) 1 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(46%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (49%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Almeria logo
  • อัลเมเรีย
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 R. Vallecano 8 5 6 29
14 อัลเมเรีย 6 4 9 22

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ราโย บาเยกาโน
อัลเมเรีย
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Óscar Valentín อาจจะลงได้ 6.71
Álvaro García อาจจะลงได้ 6.9
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kaiky อาจจะลงได้ 6.33

บทวิเคราะห์

2
ราโย บาเยกาโน
1
อัลเมเรีย