2. Bundesliga St. Pauli VS Kaiserslautern 12-02-2023

St. Pauli
3-4-2-1
Kaiserslautern
4-2-3-1
  • Vasilj
  • 6.71
  • Medic
  • 6.87
  • Mets
  • 7.00
  • Smith
  • 6.85
  • Paqarada
  • 7.23
  • Hartel
  • 7.08
  • Irvine
  • 7.14
  • Saliakas
  • 6.81
  • Metcalfe
  • 6.47
  • Afolayan
  • 6.72
  • Daschner
  • 6.73
  • Luthe
  • 6.8
  • Zuck
  • 6.75
  • Bormuth
  • 6.79
  • Kraus
  • 6.87
  • Zimmer
  • 6.41
  • Rapp
  • 6.48
  • Niehues
  • 6.68
  • Redondo
  • 6.85
  • Hanslik
  • 6.44
  • Opoku
  • 6.63
  • Boyd
  • 7.24

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • St. Pauli logo
  • St. Pauli
  • Kaiserslautern logo
  • Kaiserslautern
  • St. Pauli logo
  • St. Pauli
(26) 18 การทำประตู 22 (34)
(19) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (25)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
26.2 อายุเฉลี่ย 28
185.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.8
(1.1) 1.3 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(51%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (53%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.4) 1 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Kaiserslautern logo
  • Kaiserslautern
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 Kaiserslautern 9 8 2 35
10 S. Pauli 5 8 6 23

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

St. Pauli
Kaiserslautern
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
David Nemeth ลงไม่ได้ 6.68
Christopher Avevor ลงไม่ได้ N/A
Etienne Amenyido ลงไม่ได้ 6.31
Luca-Milan Zander ลงไม่ได้ 6.17
Adam Dzwigala ลงไม่ได้ 6.52
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Boris Tomiak ลงไม่ได้ 6.9

บทวิเคราะห์

1
St. Pauli
2
Kaiserslautern

ลีกเอิง ตูลูส VS แรนส์ 12-02-2023

ตูลูส
4-3-3
แรนส์
3-4-3
  • Dupé
  • 6.78
  • Suazo
  • 6.36
  • Nicolaisen
  • 6.87
  • Rouault
  • 6.77
  • Desler
  • 6.60
  • Boomen
  • 7.24
  • Spierings
  • 6.89
  • Dejaegere
  • 6.57
  • Ratão
  • 7.01
  • Dallinga
  • 6.65
  • Chaïbi
  • 6.73
  • Mandanda
  • 6.56
  • Theate
  • 6.65
  • Rodon
  • 6.62
  • Omari
  • 5.60
  • Truffert
  • 6.81
  • Tait
  • 6.74
  • Santamaría
  • 6.98
  • Spence
  • 6.81
  • Ekambi
  • 6.78
  • Kalimuendo
  • 6.62
  • Bourigeaud
  • 6.97

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Toulouse logo
  • ตูลูส
  • Rennes logo
  • แรนส์
  • Toulouse logo
  • ตูลูส
(35) 28 การทำประตู 13 (40)
(25) 19 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (27)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
25.5 อายุเฉลี่ย 26
183.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.5
(0.8) 1 การยิงประตู 0.9 (1.1)
(53%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (51%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.7)
(1.6) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Rennes logo
  • แรนส์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 แรนส์ 12 4 6 40
12 ตูลูส 8 5 9 29

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ตูลูส
แรนส์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rhys Healey ลงไม่ได้ 6.45
Kévin Keben อาจจะลงได้ 6.04
Denis Genreau อาจจะลงได้ 6.14
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Xeka ลงไม่ได้ 6.47
Martin Terrier ลงไม่ได้ 7.71
Lorenz Assignon อาจจะลงได้ 6.23
Hamari Traoré อาจจะลงได้ 6.83

บทวิเคราะห์

1
ตูลูส
2
แรนส์

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ อูดิเนเซ่ VS ซาสซัวโล 12-02-2023

อูดิเนเซ่
3-5-2
ซาสซัวโล
4-3-3
  • Silvestri
  • 6.54
  • Pérez
  • 6.68
  • Bijol
  • 6.86
  • Becão
  • 6.90
  • Udogie
  • 6.87
  • Arslan
  • 6.38
  • Walace
  • 6.69
  • Samardzic
  • 6.80
  • Ehizibue
  • 6.35
  • Success
  • 6.39
  • Beto
  • 6.64
  • Consigli
  • 6.43
  • Marchizza
  • 6.15
  • Ferrari
  • 6.36
  • Erlic
  • 6.65
  • Zortea
  • 7.34
  • Henrique
  • 6.49
  • Obiang
  • 6.49
  • Frattesi
  • 6.89
  • Laurienté
  • 7.09
  • Defrel
  • 6.31
  • Berardi
  • 6.87

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Udinese logo
  • อูดิเนเซ่
  • Sassuolo logo
  • ซาสซัวโล
  • Udinese logo
  • อูดิเนเซ่
(27) 19 การทำประตู 16 (24)
(23) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (18)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
25.6 อายุเฉลี่ย 27.2
187 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.8
(0.9) 0.9 การยิงประตู 1.3 (1)
(54%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (44%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.8)
(1.4) 1.1 การแย่งลูก 1 (1)
  • Sassuolo logo
  • ซาสซัวโล
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 อูดิเนเซ่ 7 8 6 29
15 ซาสซัวโล 6 5 10 23

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

อูดิเนเซ่
ซาสซัวโล
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Roberto Pereyra ลงไม่ได้ 6.86
Gerard Deulofeu ลงไม่ได้ 7.05
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mert Müldür ลงไม่ได้ 6.24
Andrea Pinamonti ลงไม่ได้ 6.43
Jeremy Toljan ลงไม่ได้ 6.41
Rogerio ลงไม่ได้ 6.46

บทวิเคราะห์

1
อูดิเนเซ่
1
ซาสซัวโล

พรีเมียร์ดัตช์ Sparta Rotterdam VS โก อเฮด อีเกิ้ล 12-02-2023

Sparta Rotterdam
4-2-3-1
โก อเฮด อีเกิ้ล
4-4-2
  • Olij
  • 7.24
  • Pinto
  • 6.91
  • Auassar
  • 6.88
  • Abels
  • 6.60
  • Sambo
  • 6.62
  • Guzmán
  • 6.62
  • Kitolano
  • 6.83
  • Crooij
  • 7.13
  • Verschueren
  • 7.00
  • Namli
  • 6.53
  • Lauritsen
  • 7.41
  • Lange
  • 6.62
  • Fontán
  • 6.46
  • Idzes
  • 6.62
  • Nauber
  • 6.24
  • Deijl
  • 6.57
  • Adekanye
  • 6.72
  • Llansana
  • 6.56
  • Tekie
  • 6.24
  • Willumsson
  • 6.79
  • Stokkers
  • 6.43
  • Lidberg
  • 6.83

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Sparta Rotterdam logo
  • Sparta Rotterdam
  • Go Ahead Eagles logo
  • โก อเฮด อีเกิ้ล
  • Sparta Rotterdam logo
  • Sparta Rotterdam
(30) 24 การทำประตู 16 (27)
(26) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (15)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27.2 อายุเฉลี่ย 24.2
181.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.3
(0.8) 1 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(56%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (46%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.1)
  • Go Ahead Eagles logo
  • โก อเฮด อีเกิ้ล
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 S. Rotterdam 9 7 4 34
12 GoA. Eagles 5 7 8 22

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Sparta Rotterdam
โก อเฮด อีเกิ้ล
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Bart Vriends ลงไม่ได้ 6.97
Koki Saito ลงไม่ได้ 6.58
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Bas Kuipers ลงไม่ได้ 6.86
Philippe Rommens ลงไม่ได้ 7.08
Oliver Valaker Edvardsen ลงไม่ได้ 6.82

บทวิเคราะห์

2
Sparta Rotterdam
1
โก อเฮด อีเกิ้ล

Liga Portugal Vitoria de Guimaraes VS Portimonense 12-02-2023

Vitoria de Guimaraes
3-4-3
Portimonense
3-5-2
  • Varela
  • 6.55
  • Villanueva
  • 6.6
  • Bamba
  • 6.72
  • Amaro
  • 6.77
  • Freitas
  • 6.62
  • Silva
  • 6.40
  • Silva
  • 6.96
  • Maga
  • 6.98
  • Silva
  • 6.55
  • Safira
  • 6.33
  • Jota
  • N/A
  • Nakamura
  • 6.94
  • Lucas
  • 7.11
  • Pedrão
  • 6.65
  • Relvas
  • 6.98
  • Seck
  • 6.61
  • Klismahn
  • 6.22
  • 6.52
  • Luquinha
  • 6.65
  • Moufi
  • 6.76
  • Júnior
  • 6.63
  • Róchez
  • 6.27

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Vitoria de Guimaraes logo
  • Vitoria de Guimaraes
  • Portimonense logo
  • Portimonense
  • Vitoria de Guimaraes logo
  • Vitoria de Guimaraes
(18) 8 การทำประตู 7 (16)
(14) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (10)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
23.8 อายุเฉลี่ย 26.2
181.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.4
(0.9) 0.7 การยิงประตู 1.1 (1)
(46%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 61% (56%)
(0.3) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.3)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.1)
  • Portimonense logo
  • Portimonense
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 V. de Guimaraes 9 3 7 30
11 Portimonense 7 2 10 23

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Vitoria de Guimaraes
Portimonense
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Zé Carlos ลงไม่ได้ 6.94
Tomás Händel ลงไม่ได้ N/A
Jorge Fernandes ลงไม่ได้ 6.15
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Carlinhos ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
Vitoria de Guimaraes
0
Portimonense

ลีกเอิง Clermont Foot VS มาร์กเซย์ 12-02-2023

Clermont Foot
3-4-2-1
มาร์กเซย์
3-4-2-1
  • Diaw
  • 6.81
  • Caufriez
  • 6.59
  • Wieteska
  • 6.62
  • Seidu
  • 6.80
  • Borges
  • 6.92
  • Magnin
  • 6.60
  • Gonalons
  • 6.49
  • Allevinah
  • 6.39
  • Khaoui
  • 6.66
  • Cham
  • 6.53
  • Kyei
  • 6.44
  • López
  • 6.89
  • Balerdi
  • 6.71
  • Bailly
  • 6.71
  • Mbemba
  • 6.89
  • Kolasinac
  • 6.76
  • Rongier
  • 6.94
  • Ounahi
  • 6.58
  • Clauss
  • 7.02
  • Malinovskyi
  • 6.82
  • Ünder
  • 6.73
  • Vitinha
  • 5.9

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Clermont Foot logo
  • Clermont Foot
  • Marseille logo
  • มาร์กเซย์
  • Clermont Foot logo
  • Clermont Foot
(23) 13 การทำประตู 10 (38)
(15) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (28)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
26.2 อายุเฉลี่ย 26.6
183.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.1
(0.7) 0.7 การยิงประตู 0.9 (1)
(51%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (50%)
(0.7) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.5)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Marseille logo
  • มาร์กเซย์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 มาร์กเซย์ 14 4 4 46
11 C. Foot 8 6 8 30

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Clermont Foot
มาร์กเซย์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jérémie Bela อาจจะลงได้ 6.37
Johan Gastien อาจจะลงได้ 6.75
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Amine Harit ลงไม่ได้ 6.54
Nuno Tavares อาจจะลงได้ 6.96

บทวิเคราะห์

1
Clermont Foot
2
มาร์กเซย์

LaLiga บาเลนเซีย VS แอธเลติก บิลเบา 12-02-2023

บาเลนเซีย
4-2-3-1
แอธเลติก บิลเบา
4-2-3-1
  • Mamardashvili
  • 6.70
  • Gayà
  • 7.03
  • Özkacar
  • 6.66
  • Diakhaby
  • 6.63
  • Foulquier
  • 6.23
  • Moriba
  • 6.28
  • Musah
  • 6.50
  • Lino
  • 6.80
  • Almeida
  • 6.87
  • Castillejo
  • 6.54
  • Cavani
  • 6.52
  • Simón
  • 6.52
  • Lekue
  • 6.57
  • Álvarez
  • 6.94
  • Vivian
  • 6.81
  • Marcos
  • 6.70
  • Vesga
  • 6.70
  • Balenziaga
  • 6.36
  • Williams
  • 6.79
  • Sancet
  • 6.75
  • Berenguer
  • 6.76
  • Guruzeta
  • 6.56

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Valencia logo
  • บาเลนเซีย
  • Athletic Bilbao logo
  • แอธเลติก บิลเบา
  • Valencia logo
  • บาเลนเซีย
(25) 14 การทำประตู 22 (28)
(13) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (21)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
24.9 อายุเฉลี่ย 26.9
182.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.4
(0.9) 1.1 การยิงประตู 1 (0.9)
(47%) 43% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (50%)
(0.7) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Athletic Bilbao logo
  • แอธเลติก บิลเบา
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 A. Bilbao 8 5 7 29
17 บาเลนเซีย 5 5 10 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บาเลนเซีย
แอธเลติก บิลเบา
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jaume Doménech ลงไม่ได้ N/A
Nico González ลงไม่ได้ 6.51
Thierry Correia ลงไม่ได้ 6.71
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Íñigo Martínez ลงไม่ได้ 6.69
Iñaki Williams ลงไม่ได้ 6.77
Yuri Berchiche ลงไม่ได้ 6.65

บทวิเคราะห์

0
บาเลนเซีย
2
แอธเลติก บิลเบา

พรีเมียร์ดัตช์ FC Emmen VS Fortuna Sittard 12-02-2023

FC Emmen
3-4-1-2
Fortuna Sittard
4-2-3-1
  • Hart
  • 6.58
  • Araujo
  • 6.60
  • Veldmate
  • 6.61
  • Wierik
  • 6.56
  • Burnet
  • 6.42
  • Veendorp
  • 6.50
  • Bernadou
  • 6.60
  • Bouchouari
  • 6.72
  • Messaoudi
  • 6.49
  • Diemers
  • 6.73
  • Assehnoun
  • 6.27
  • Pandur
  • 7.20
  • Cox
  • 6.69
  • Siovas
  • 6.73
  • Guth
  • 6.83
  • Pinto
  • 6.69
  • Bistrovic
  • 7.36
  • Ferati
  • 6.71
  • Embaló
  • 6.60
  • Özyakup
  • 6.50
  • Córdoba
  • 6.83
  • Yilmaz
  • 6.83

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • FC Emmen logo
  • FC Emmen
  • Fortuna Sittard logo
  • Fortuna Sittard
  • FC Emmen logo
  • FC Emmen
(16) 7 การทำประตู 17 (25)
(10) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (13)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
27.4 อายุเฉลี่ย 27.1
180.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.9
(1) 0.8 การยิงประตู 1.1 (0.8)
(48%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (53%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.6) 1.4 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Fortuna Sittard logo
  • Fortuna Sittard
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 F. Sittard 6 5 9 23
16 FC Emmen 3 7 10 16

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

FC Emmen
Fortuna Sittard
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Richairo Zivkovic ลงไม่ได้ 6.51
Oussama Darfalou ลงไม่ได้ 6.25
Maikel Kieftenbeld ลงไม่ได้ 5.23
Jeff Hardeveld ลงไม่ได้ 6.67
Rui Mendes ลงไม่ได้ 6.36
Metehan Güçlü ลงไม่ได้ 6.22
Mart Lieder ลงไม่ได้ N/A
Gonzalo Sánchez ลงไม่ได้ N/A
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

0
FC Emmen
1
Fortuna Sittard

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ ลาซิโอ VS อตาลันตา 12-02-2023

ลาซิโอ
4-3-3
อตาลันตา
3-4-3
  • Provedel
  • 6.92
  • Marusic
  • 6.74
  • Romagnoli
  • 6.94
  • Casale
  • 6.87
  • Lazzari
  • 6.58
  • Alberto
  • 6.78
  • Cataldi
  • 6.67
  • Milinkovic-Savic
  • 7.33
  • Zaccagni
  • 7.23
  • Anderson
  • 7.07
  • Pedro
  • 6.59
  • Musso
  • 6.63
  • Scalvini
  • 6.69
  • Djimsiti
  • 6.56
  • Tolói
  • 6.98
  • Ruggeri
  • 6.53
  • Koopmeiners
  • 7.10
  • Roon
  • 6.62
  • Hateboer
  • 6.64
  • Boga
  • 6.85
  • Højlund
  • 6.61
  • Lookman
  • 7.05

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Lazio logo
  • ลาซิโอ
  • Atalanta logo
  • อตาลันตา
  • Lazio logo
  • ลาซิโอ
(36) 27 การทำประตู 27 (38)
(26) 22 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (27)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
28.6 อายุเฉลี่ย 25.7
182 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.8
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(51%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (55%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Atalanta logo
  • อตาลันตา
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 ลาซิโอ 11 6 4 39
6 อตาลันตา 11 5 5 38

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ลาซิโอ
อตาลันตา
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Stefan Radu ลงไม่ได้ 6
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Davide Zappacosta ลงไม่ได้ 6.51
José Luis Palomino ลงไม่ได้ 6.92
Joakim Maehle ลงไม่ได้ 6.43
Luis Muriel ลงไม่ได้ 6.33

บทวิเคราะห์

1
ลาซิโอ
2
อตาลันตา

2. Bundesliga FC Heidenheim VS ฮัมบูร์ก 12-02-2023

FC Heidenheim
4-3-3
ฮัมบูร์ก
4-3-3
  • Müller
  • 6.61
  • Föhrenbach
  • 6.75
  • Mainka
  • 7.16
  • Siersleben
  • 6.71
  • Busch
  • 6.91
  • Schoeppner
  • N/A
  • Thomalla
  • 6.89
  • Maloney
  • 6.65
  • Beste
  • 7.30
  • Kleindienst
  • 7.38
  • Sessa
  • 6.73
  • Fernandes
  • 7.02
  • Muheim
  • 6.84
  • Schonlau
  • 7.13
  • David
  • 6.26
  • Heyer
  • 7.12
  • Reis
  • 7.31
  • Meffert
  • 6.81
  • Bénes
  • 6.89
  • Koenigsdoerffer
  • N/A
  • Glatzel
  • 7.30
  • Jatta
  • 7.09

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • FC Heidenheim logo
  • FC Heidenheim
  • Hamburger SV logo
  • ฮัมบูร์ก
  • FC Heidenheim logo
  • FC Heidenheim
(34) 27 การทำประตู 23 (33)
(27) 21 การส่งบอลให้ทำประตู 18 (30)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 7 (6.6)
25.9 อายุเฉลี่ย 25.5
185.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.6
(0.9) 1 การยิงประตู 1.3 (1)
(52%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (50%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.8 (0.9)
(1.2) 0.9 การแย่งลูก 1.1 (1.6)
  • Hamburger SV logo
  • ฮัมบูร์ก
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 H. SV 13 1 5 40
3 FC Heidenheim 10 6 3 36

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

FC Heidenheim
Hamburg
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Elidon Qenaj ลงไม่ได้ N/A
Adrian Beck ลงไม่ได้ 7.01
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Anssi Suhonen ลงไม่ได้ 6.12
Tom Mickel ลงไม่ได้ N/A
Ogechika Heil ลงไม่ได้ 6.39
Elijah Krahn ลงไม่ได้ N/A
Xavier Amaechi ลงไม่ได้ 6.35
Mario Vuskovic ลงไม่ได้ 6.87

บทวิเคราะห์

2
FC Heidenheim
2
Hamburg

พรีเมียร์ดัตช์ พีเอสวี VS FC Groningen 12-02-2023

พีเอสวี
4-2-3-1
FC Groningen
4-2-3-1
  • Benítez
  • 6.65
  • Aanholt
  • 6.49
  • Ramalho
  • 6.46
  • Branthwaite
  • 6.72
  • Teze
  • 6.77
  • Sangaré
  • 7.19
  • Veerman
  • 7.20
  • Simons
  • 7.51
  • Til
  • 6.78
  • Bakayoko
  • 7.08
  • Jong
  • 7.07
  • Verrips
  • 6.42
  • Määttä
  • 6.41
  • Sørensen
  • 6.14
  • Blokzijl
  • 6.22
  • Balker
  • 6.68
  • Pelupessy
  • 6.56
  • Hove
  • 6.88
  • Manu
  • 7.21
  • Suslov
  • 6.67
  • Irandust
  • 6.44
  • Pepi
  • 7.02

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • PSV Eindhoven logo
  • พีเอสวี
  • FC Groningen logo
  • FC Groningen
  • PSV Eindhoven logo
  • พีเอสวี
(47) 28 การทำประตู 11 (20)
(34) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (15)
(6.7) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
25.4 อายุเฉลี่ย 23.3
185.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.5
(1.2) 1.4 การยิงประตู 1.1 (1)
(53%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (48%)
(0.7) 0.8 การเลี้ยงลูก 1 (1.4)
(1.2) 1.3 การแย่งลูก 1.4 (1.4)
  • FC Groningen logo
  • FC Groningen
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 P. Eindhoven 12 3 5 39
17 FC Groningen 3 4 13 13

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

พีเอสวี
FC Groningen
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Olivier Boscagli ลงไม่ได้ N/A
Anwar El Ghazi ลงไม่ได้ 6.76
Armando Obispo ลงไม่ได้ 6.83
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Luciano Valente อาจจะลงได้ 6.31
Nordin Musampa อาจจะลงได้ 6.37
Paulos Abraham อาจจะลงได้ 6.39
Laros Duarte อาจจะลงได้ 6.62

บทวิเคราะห์

2
พีเอสวี
1
FC Groningen

Liga Portugal Arouca VS Santa Clara 12-02-2023

Arouca
4-3-3
Santa Clara
4-3-3
  • Arruabarrena
  • 6.73
  • Quaresma
  • 6.6
  • Galovic
  • 6.33
  • Basso
  • 6.92
  • Milovanov
  • 6.29
  • Simão
  • 6.60
  • Soro
  • 6.40
  • Ruiz
  • 6.64
  • Antony
  • 6.71
  • Dabbagh
  • 7.04
  • Sylla
  • 6.52
  • Batista
  • 6.84
  • Henrique
  • 6.57
  • Boateng
  • 6.82
  • Ítalo
  • 6.62
  • Nanú
  • 6.21
  • Babi
  • 6.32
  • Bobsin
  • 6.53
  • Costinha
  • 6.02
  • Silva
  • 6.77
  • González
  • 6.92
  • Allano
  • 6.38

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Arouca logo
  • Arouca
  • Santa Clara logo
  • Santa Clara
  • Arouca logo
  • Arouca
(23) 16 การทำประตู 9 (14)
(16) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 1 (10)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
26 อายุเฉลี่ย 25.1
179.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.5
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1.1 (0.7)
(47%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (49%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.3) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Santa Clara logo
  • Santa Clara
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 Arouca 7 6 6 27
16 S. Clara 3 6 10 15

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Arouca
Santa Clara
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Vitinho ลงไม่ได้ 6.48
Rafa Mújica ลงไม่ได้ 6.49
Weverson ลงไม่ได้ 6.06
José Manuel Velázquez ลงไม่ได้ N/A
Tiago Esgaio อาจจะลงได้ 6.74
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Filip Stevanovic ลงไม่ได้ 6.26
Tomás Domingos ลงไม่ได้ N/A
Marco Pereira ลงไม่ได้ 6.58
Adriano ลงไม่ได้ 6.36

บทวิเคราะห์

2
Arouca
0
Santa Clara

พรีเมียร์ดัตช์ NEC Nijmegen VS คัมบูร์ 12-02-2023

NEC Nijmegen
4-2-3-1
คัมบูร์
4-3-3
  • Cillessen
  • 6.98
  • Karouani
  • 6.74
  • Kramer
  • 6.62
  • Márquez
  • 6.74
  • Rooij
  • 6.72
  • Schöne
  • 6.94
  • Proper
  • 6.53
  • Cissoko
  • 6.39
  • Tannane
  • 7.29
  • Tavsan
  • 6.78
  • Marques
  • 6.38
  • Virgínia
  • 6.86
  • Bangura
  • 6.28
  • Bergsma
  • 6.61
  • Smand
  • 6.51
  • Schmidt
  • 6.42
  • Jacobs
  • 6.25
  • Hoedemakers
  • 6.81
  • Kaam
  • 6.41
  • Balk
  • 6.25
  • Boere
  • 6.26
  • Breij
  • 6.26

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • NEC Nijmegen logo
  • NEC Nijmegen
  • Cambuur logo
  • คัมบูร์
  • NEC Nijmegen logo
  • NEC Nijmegen
(24) 14 การทำประตู 7 (11)
(19) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 3 (6)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.4 (6.3)
25.3 อายุเฉลี่ย 24.5
181.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.6
(1) 1.1 การยิงประตู 0.7 (0.7)
(53%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (46%)
(0.7) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.4) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Cambuur logo
  • คัมบูร์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 N. Nijmegen 4 11 5 23
18 คัมบูร์ 3 3 14 12

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

NEC Nijmegen
คัมบูร์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jordy Bruijn ลงไม่ได้ 6.34
Robin Roefs ลงไม่ได้ N/A
Mathias De Wolf ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Maxim Gullit ลงไม่ได้ N/A
Mimoun Mahi ลงไม่ได้ 6.01
Robin Maulun ลงไม่ได้ 6.66

บทวิเคราะห์

1
NEC Nijmegen
0
คัมบูร์

LaLiga เซบีญ่า VS Mallorca 12-02-2023

เซบีญ่า
4-2-3-1
Mallorca
3-4-3
  • Bounou
  • 6.58
  • Acuña
  • 6.86
  • Nianzou
  • 6.25
  • Gudelj
  • 6.69
  • Montiel
  • 6.32
  • Rakitic
  • 6.56
  • Gueye
  • 6.38
  • Lamela
  • 6.43
  • Torres
  • 6.67
  • Jordán
  • 6.46
  • En-Nesyri
  • 6.35
  • Rajkovic
  • 6.71
  • González
  • 6.67
  • Raíllo
  • 6.80
  • Copete
  • 6.65
  • Costa
  • 6.59
  • Sánchez
  • 6.14
  • Galarreta
  • 6.62
  • Maffeo
  • 6.67
  • Kang-In
  • 6.79
  • Muriqi
  • 6.95
  • Kadewere
  • 6.33

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Sevilla logo
  • เซบีญ่า
  • Mallorca logo
  • Mallorca
  • Sevilla logo
  • เซบีญ่า
(21) 14 การทำประตู 12 (15)
(16) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (11)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
28 อายุเฉลี่ย 27.1
183.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.9
(0.8) 1 การยิงประตู 0.9 (0.6)
(50%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (50%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.4) 1.1 การแย่งลูก 0.9 (1.1)
  • Mallorca logo
  • Mallorca
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 Mallorca 8 4 8 28
16 เซบีญ่า 5 6 9 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เซบีญ่า
Mallorca
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Papu Gómez ลงไม่ได้ 6.29
Alex Telles ลงไม่ได้ 6.49
Marcão ลงไม่ได้ 6.58
Jesús Corona ลงไม่ได้ 6.2
Jesús Navas ลงไม่ได้ 6.34
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Martin Valjent ลงไม่ได้ 6.54

บทวิเคราะห์

1
เซบีญ่า
1
Mallorca

บุนเดสลีกา RB Leipzig VS Union Berlin 12-02-2023

RB Leipzig
4-2-3-1
Union Berlin
3-5-2
  • Blaswich
  • 6.62
  • Halstenberg
  • 6.59
  • Gvardiol
  • 6.51
  • Klostermann
  • 6.50
  • Henrichs
  • 6.7
  • Schlager
  • 6.77
  • Laimer
  • 6.68
  • Werner
  • 6.83
  • Szoboszlai
  • 7.30
  • Forsberg
  • 6.37
  • Silva
  • 6.79
  • Rønnow
  • 7.06
  • Knoche
  • 6.73
  • Leite
  • 6.61
  • Doekhi
  • 7.24
  • Trimmel
  • 6.73
  • Khedira
  • 6.59
  • Laïdouni
  • 5.98
  • Haberer
  • 6.65
  • Juranovic
  • 7.05
  • Becker
  • 6.95
  • Behrens
  • 6.68

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • RB Leipzig logo
  • RB Leipzig
  • Union Berlin logo
  • Union Berlin
  • RB Leipzig logo
  • RB Leipzig
(39) 17 การทำประตู 20 (32)
(23) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (25)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
26.4 อายุเฉลี่ย 28.5
183.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.3
(1) 1 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(52%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (49%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.1)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Union Berlin logo
  • Union Berlin
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 U. Berlin 12 3 4 39
4 RB Leipzig 10 6 3 36

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

RBL
Union Berlin
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Péter Gulácsi ลงไม่ได้ 6.54
Dani Olmo ลงไม่ได้ 7.02
Abdou Diallo ลงไม่ได้ 7.12
Willi Orbán อาจจะลงได้ 7.19
Christopher Nkunku อาจจะลงได้ 7.43
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
András Schäfer ลงไม่ได้ 6.4

บทวิเคราะห์

2
RBL
1
Union Berlin

พรีเมียร์ลีก บอร์นมัธ VS Newcastle 12-02-2023

บอร์นมัธ
4-4-2
Newcastle
4-3-3
  • Neto
  • 6.73
  • Zemura
  • 6.44
  • Senesi
  • 6.34
  • Mepham
  • 6.42
  • Smith
  • 6.33
  • Anthony
  • 6.41
  • Lerma
  • 6.56
  • Pearson
  • 6.05
  • Ouattara
  • 6.96
  • Semenyo
  • 6.34
  • Moore
  • 6.41
  • Pope
  • 6.83
  • Burn
  • 6.83
  • Botman
  • 6.86
  • Schär
  • 7.18
  • Trippier
  • 7.68
  • Joelinton
  • 7.25
  • Longstaff
  • 6.68
  • Willock
  • 6.79
  • Gordon
  • 6.21
  • Wilson
  • 6.86
  • Almirón
  • 7.08

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bournemouth logo
  • บอร์นมัธ
  • Newcastle logo
  • Newcastle
  • Bournemouth logo
  • บอร์นมัธ
(19) 9 การทำประตู 23 (33)
(15) 3 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (21)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
26.3 อายุเฉลี่ย 27.2
184.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.4
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1.3 (1)
(50%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (55%)
(0.4) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Newcastle logo
  • Newcastle
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 Newcastle 10 10 1 40
19 บอร์นมัธ 4 5 12 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บอร์นมัธ
Newcastle
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
David Brooks ลงไม่ได้ N/A
Junior Stanislas ลงไม่ได้ 6.03
Ryan Fredericks ลงไม่ได้ 6.07
Lloyd Kelly ลงไม่ได้ 6.65
Jack Stephens ลงไม่ได้ 6.36
Dominic Solanke อาจจะลงได้ 6.73
Lewis Cook อาจจะลงได้ 6.55
Marcus Tavernier อาจจะลงได้ 6.94
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Javier Manquillo ลงไม่ได้ 6.08
Matt Targett ลงไม่ได้ 6.44
Emil Krafth ลงไม่ได้ 6
Bruno Guimarães ลงไม่ได้ 7.25

บทวิเคราะห์

0
บอร์นมัธ
2
Newcastle

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ Lecce VS โรม่า 12-02-2023

Lecce
4-3-3
โรม่า
3-4-2-1
  • Falcone
  • 6.72
  • Gallo
  • 6.56
  • Umtiti
  • 6.64
  • Baschirotto
  • 6.76
  • Gendrey
  • 6.64
  • Gonzàlez
  • 6.52
  • Hjulmand
  • 6.93
  • Blin
  • 6.58
  • Francesco
  • 6.41
  • Colombo
  • 6.36
  • Strefezza
  • 6.98
  • Patrício
  • 6.42
  • Ibañez
  • 7.07
  • Smalling
  • 6.89
  • Mancini
  • 6.73
  • Shaarawy
  • 6.64
  • Matic
  • 6.62
  • Cristante
  • 6.86
  • Zalewski
  • 6.51
  • Pellegrini
  • 7.15
  • Dybala
  • 7.42
  • Abraham
  • 6.90

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Lecce logo
  • Lecce
  • Roma logo
  • โรม่า
  • Lecce logo
  • Lecce
(20) 16 การทำประตู 26 (28)
(14) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 17 (19)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
24.5 อายุเฉลี่ย 28.1
182.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.9
(0.6) 0.7 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(44%) 44% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (55%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.5) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Roma logo
  • โรม่า
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 โรม่า 12 4 5 40
14 Lecce 5 8 8 23

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Lecce
โรม่า
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kastriot Dermaku ลงไม่ได้ 5.89
Marin Pongracic ลงไม่ได้ 6.62
Assan Ceesay ลงไม่ได้ 6.45
Youssef Maleh ลงไม่ได้ 6.2
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ebrima Darboe ลงไม่ได้ N/A
Leonardo Spinazzola ลงไม่ได้ 6.41

บทวิเคราะห์

1
Lecce
2
โรม่า

ลีกเอิง โมนาโก VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 11-02-2023

โมนาโก
4-2-2-2
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
4-3-1-2
  • Nübel
  • 6.80
  • Henrique
  • 7.04
  • Maripán
  • 6.88
  • Disasi
  • 6.92
  • Aguilar
  • 6.34
  • Fofana
  • 6.91
  • Camara
  • 6.90
  • Golovin
  • 7.12
  • Diatta
  • 6.80
  • Yedder
  • 7.04
  • Embolo
  • 7.08
  • Donnarumma
  • 6.99
  • Mendes
  • 7.00
  • Ramos
  • 6.75
  • Marquinhos
  • 6.72
  • Hakimi
  • 7.09
  • Vitinha
  • 6.64
  • Verratti
  • 7.00
  • Soler
  • 6.51
  • Ruiz
  • 6.66
  • Neymar
  • 7.73
  • Ekitike
  • 6.57

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Monaco logo
  • โมนาโก
  • Paris Saint-Germain logo
  • ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
  • Monaco logo
  • โมนาโก
(47) 37 การทำประตู 25 (53)
(33) 24 การส่งบอลให้ทำประตู 23 (40)
(6.7) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.8)
25.9 อายุเฉลี่ย 26
181.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.9
(1) 1.1 การยิงประตู 0.8 (1)
(51%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (54%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.7)
(1.5) 1.3 การแย่งลูก 1.2 (1.5)
  • Paris Saint-Germain logo
  • ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 P. S-Germain 17 3 2 54
4 โมนาโก 13 5 4 44

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

โมนาโก
PSG
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Eliesse Ben Seghir อาจจะลงได้ 7.02
Malang Sarr อาจจะลงได้ 6.27
Vanderson อาจจะลงได้ 6.85
Jean Lucas ลงไม่ได้ 6.58
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Renato Sanches ลงไม่ได้ 6.49
Lionel Messi ลงไม่ได้ 8.39
Kylian Mbappé ลงไม่ได้ 7.55
Presnel Kimpembe อาจจะลงได้ 6.71
Nordi Mukiele อาจจะลงได้ 6.75

บทวิเคราะห์

2
โมนาโก
1
PSG

LaLiga อัลเมเรีย VS Real Betis 11-02-2023

อัลเมเรีย
4-2-3-1
Real Betis
4-2-3-1
  • Martínez
  • 6.79
  • Akieme
  • 6.53
  • Babic
  • 6.42
  • Ely
  • 6.49
  • Mendes
  • 6.13
  • Costa
  • 6.42
  • Melero
  • 6.69
  • Ramazani
  • 6.37
  • Robertone
  • 6.86
  • Baptistão
  • 6.71
  • Suárez
  • 6.49
  • Silva
  • 6.63
  • Miranda
  • 6.48
  • Felipe
  • 6.42
  • Pezzella
  • 6.74
  • Sabaly
  • 6.69
  • Guardado
  • 6.31
  • Rodríguez
  • 6.96
  • Canales
  • 6.59
  • Fekir
  • 6.64
  • Henrique
  • 6.69
  • Iglesias
  • 6.72

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Almeria logo
  • อัลเมเรีย
  • Real Betis logo
  • Real Betis
  • Almeria logo
  • อัลเมเรีย
(23) 10 การทำประตู 14 (21)
(17) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (10)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
26.2 อายุเฉลี่ย 28.5
182.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.4
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(49%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (49%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.7)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Real Betis logo
  • Real Betis
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 R. Betis 9 4 7 31
14 อัลเมเรีย 6 4 10 22

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

อัลเมเรีย
Real Betis
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Juan Cruz ลงไม่ได้ 6.36
William Carvalho ลงไม่ได้ 6.79

บทวิเคราะห์

1
อัลเมเรีย
1
Real Betis

League Two Hartlepool VS Sutton United 11-02-2023

Hartlepool
3-5-2
Sutton United
4-4-2
  • Killip
  • 6.40
  • Hartley
  • 6.36
  • Pruti
  • 6.6
  • Ferguson
  • 6.49
  • Dodds
  • 7.10
  • Featherstone
  • 6.40
  • Finney
  • 6.15
  • Trusty
  • 6.11
  • Sterry
  • 6.57
  • Kemp
  • 6.55
  • Jennings
  • 6.66
  • Rose
  • 6.40
  • Milsom
  • 6.75
  • Kizzi
  • 6.90
  • Goodliffe
  • 6.75
  • Boldewijn
  • 6.37
  • Randall
  • 6.68
  • Eastmond
  • 7.01
  • Smith
  • 6.56
  • Ajiboye
  • 6.59
  • Wilson
  • 6.39
  • Bugiel
  • 6.93

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hartlepool logo
  • Hartlepool
  • Sutton United logo
  • Sutton United
  • Hartlepool logo
  • Hartlepool
(27) 3 การทำประตู 20 (27)
(16) 3 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (13)
(6.5) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
26.5 อายุเฉลี่ย 27.6
179.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.4
(0.7) 0.6 การยิงประตู 1.2 (0.9)
(49%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (52%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(1.1) 1.2 การแย่งลูก 0.9 (1.2)
  • Sutton United logo
  • Sutton United
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 S. United 11 7 11 40
22 Hartlepool 6 7 16 25

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Hartlepool
Sutton United
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tom Crawford ลงไม่ได้ 6.58
Mouhamed Niang ลงไม่ได้ 6.42
Rollin Menayese ลงไม่ได้ 6.9
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

0
Hartlepool
1
Sutton United

League Two AFC Wimbledon VS Carlisle 11-02-2023

AFC Wimbledon
4-2-3-1
Carlisle
3-5-2
  • Tzanev
  • 6.68
  • Brown
  • 6.55
  • Pearce
  • 6.73
  • Kalambayi
  • 6.63
  • Biler
  • 6.99
  • Little
  • 6.71
  • Woodyard
  • 6.51
  • Al-Hamadi
  • 6.18
  • Pell
  • 6.83
  • Chislett
  • 6.82
  • Davison
  • 6.80
  • Holy
  • 6.61
  • Mellish
  • 6.84
  • Feeney
  • 6.89
  • Huntington
  • 6.96
  • Armer
  • 6.82
  • Guy
  • 6.85
  • Moxon
  • 7.51
  • Gibson
  • 6.75
  • Barclay
  • 6.7
  • Gordon
  • 6.84
  • Dennis
  • 6.83

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • AFC Wimbledon logo
  • AFC Wimbledon
  • Carlisle logo
  • Carlisle
  • AFC Wimbledon logo
  • AFC Wimbledon
(30) 19 การทำประตู 36 (48)
(16) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 29 (36)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
26.1 อายุเฉลี่ย 26.2
184 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.4
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1 (0.8)
(49%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (49%)
(0.2) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(1.4) 1.4 การแย่งลูก 1.2 (1.6)
  • Carlisle logo
  • Carlisle
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 Carlisle 14 9 6 51
13 A. Wimbledon 10 9 9 39

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

AFC Wimbledon
Carlisle
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Omari Patrick อาจจะลงได้ 6.53

บทวิเคราะห์

1
AFC Wimbledon
1
Carlisle

League Two Crawley VS Crewe 11-02-2023

Crawley
3-5-2
Crewe
4-3-2-1
  • Addai
  • 6.57
  • Johnson
  • 6.22
  • Conroy
  • 6.85
  • Francillette
  • 6.61
  • Tsaroulla
  • 6.51
  • Powell
  • 6.66
  • Gladwin
  • 6.15
  • Jenks
  • 6.38
  • Gordon
  • 6.72
  • Oteh
  • 6.40
  • Telford
  • 6.30
  • Richards
  • 6.19
  • Adebisi
  • 6.60
  • Offord
  • 6.65
  • McDonald
  • 7.05
  • Robertson
  • 6.32
  • Uwakwe
  • 6.52
  • Finnigan
  • 6.13
  • Ainley
  • 6.44
  • Amoo
  • 6.24
  • Agyei
  • 6.61
  • Nevitt
  • 6.32

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Crawley logo
  • Crawley
  • Crewe logo
  • Crewe
  • Crawley logo
  • Crawley
(29) 14 การทำประตู 8 (21)
(22) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (16)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
24.9 อายุเฉลี่ย 24.9
182.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 178.3
(0.6) 0.7 การยิงประตู 1.1 (0.8)
(46%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (45%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.5)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Crewe logo
  • Crewe
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
18 Crewe 7 10 10 31
21 Crawley 6 7 13 25

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Crawley
Crewe
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Courtney Baker-Richardson ลงไม่ได้ 6.92

บทวิเคราะห์

1
Crawley
1
Crewe

League Two Grimsby VS Colchester 11-02-2023

Grimsby
4-1-4-1
Colchester
3-4-1-2
  • Crocombe
  • 6.65
  • Amos
  • 6.82
  • Maher
  • 6.42
  • Smith
  • 6.77
  • Efete
  • 6.86
  • Green
  • 6.75
  • Clifton
  • 6.81
  • Morris
  • 6.67
  • Holohan
  • 6.78
  • Orsi
  • 6.09
  • McAtee
  • 6.92
  • O'Hara
  • 6.66
  • Kelleher
  • 7.07
  • Chambers
  • 6.60
  • Hall
  • 6.84
  • Wood
  • 6.43
  • Read
  • 6.50
  • Ashley
  • 6.46
  • Tchamadeu
  • 6.60
  • Chilvers
  • 6.54
  • Hopper
  • 6.76
  • Akinde
  • 6.51

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Grimsby logo
  • Grimsby
  • Colchester logo
  • Colchester
  • Grimsby logo
  • Grimsby
(29) 15 การทำประตู 12 (29)
(19) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (22)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
25.5 อายุเฉลี่ย 26.5
182.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.6
(1) 1 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(53%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (48%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.3) 1.4 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Colchester logo
  • Colchester
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
16 Grimsby 9 6 10 33
17 Colchester 8 7 15 31

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Grimsby
Colchester
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Anthony Driscoll-Glennon อาจจะลงได้ 6.84
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
Grimsby
1
Colchester

League Two Tranmere VS Salford City 11-02-2023

Tranmere
4-1-3-2
Salford City
4-2-3-1
  • Hewelt
  • 6.11
  • Bristow
  • 6.82
  • Turnbull
  • 6.98
  • Davies
  • 6.86
  • Dacres-Cogley
  • 6.83
  • Merrie
  • 6.78
  • Morris
  • 6.73
  • Walker
  • 6.36
  • Hawkes
  • 6.67
  • Hendry
  • 7.14
  • Hemmings
  • 6.91
  • Cairns
  • 7.06
  • Touray
  • 6.92
  • Vassell
  • 6.77
  • Leak
  • 6.79
  • McLoughlin
  • 6.70
  • Watson
  • 6.70
  • Watt
  • 7.29
  • Morton
  • 6.03
  • Galbraith
  • 6.65
  • McAleny
  • 6.98
  • Smith
  • 7.07

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Tranmere logo
  • Tranmere
  • Salford City logo
  • Salford City
  • Tranmere logo
  • Tranmere
(29) 20 การทำประตู 28 (39)
(20) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 23 (32)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
26.4 อายุเฉลี่ย 26.5
181.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.4
(0.8) 1.1 การยิงประตู 1 (1)
(46%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (53%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.4)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1 (1)
  • Salford City logo
  • Salford City
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 S. City 14 6 9 48
15 Tranmere 10 8 11 38

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Tranmere
Salford City
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dynel Simeu ลงไม่ได้ 6.88
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

0
Tranmere
0
Salford City

League One Shrewsbury VS Port Vale 11-02-2023

Shrewsbury
3-5-2
Port Vale
3-4-2-1
  • Marosi
  • 6.49
  • Flanagan
  • 6.85
  • Dunkley
  • 7.00
  • Moore
  • 6.74
  • Shipley
  • 6.85
  • Phillips
  • 6.80
  • Leahy
  • 7.15
  • Winchester
  • 6.47
  • Pyke
  • 6.41
  • Saydee
  • 6.67
  • Bayliss
  • 6.67
  • Stevens
  • 6.46
  • Jones
  • 6.59
  • Smith
  • 6.75
  • Cass
  • 6.50
  • Benning
  • 6.59
  • Garrity
  • 6.78
  • Ojo
  • 6.75
  • Worrall
  • 6.70
  • Butterworth
  • 6.33
  • Politic
  • 6.33
  • Massey
  • 6.46

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Shrewsbury logo
  • Shrewsbury
  • Port Vale logo
  • Port Vale
  • Shrewsbury logo
  • Shrewsbury
(36) 26 การทำประตู 10 (28)
(24) 19 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (16)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
26.1 อายุเฉลี่ย 26.6
184 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.6
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.7 (0.8)
(51%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (51%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Port Vale logo
  • Port Vale
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 Shrewsbury 13 5 11 44
14 P. Vale 10 7 12 37

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Shrewsbury
Port Vale
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Julien Da Costa ลงไม่ได้ 6.49
Daniel Udoh ลงไม่ได้ 6.02
George Nurse ลงไม่ได้ 6.84
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ellis Harrison ลงไม่ได้ 7.13
James Wilson ลงไม่ได้ 6.55
Matty Taylor อาจจะลงได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
Shrewsbury
2
Port Vale

League One Wycombe VS ดาร์บี้ 11-02-2023

Wycombe
4-2-3-1
ดาร์บี้
4-2-3-1
  • Stryjek
  • 7.02
  • Obita
  • 6.73
  • Tafazolli
  • 7.18
  • Jacobson
  • 6.99
  • Grimmer
  • 6.79
  • Wing
  • 7.07
  • Scowen
  • 7.41
  • Freeman
  • 6.50
  • Wheeler
  • 7.03
  • Hanlan
  • 6.36
  • Vokes
  • 7.04
  • Wildsmith
  • 6.80
  • Roberts
  • 6.57
  • Davies
  • 6.83
  • Forsyth
  • 6.83
  • Smith
  • 6.50
  • Hourihane
  • 7.07
  • Bird
  • 6.78
  • Barkhuizen
  • 6.71
  • Knight
  • 6.81
  • Mendez-Laing
  • 7.15
  • McGoldrick
  • 7.17

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Wycombe logo
  • Wycombe
  • Derby logo
  • ดาร์บี้
  • Wycombe logo
  • Wycombe
(38) 20 การทำประตู 32 (44)
(24) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 28 (33)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.7)
29.5 อายุเฉลี่ย 28.9
183.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.5
(0.8) 1 การยิงประตู 1 (1)
(53%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (51%)
(0.2) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.5) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1)
  • Derby logo
  • ดาร์บี้
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 ดาร์บี้ 15 8 5 53
8 Wycombe 13 5 10 44

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Wycombe
ดาร์บี้
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joseph Anang ลงไม่ได้ N/A
James Chester ลงไม่ได้ 7.31

บทวิเคราะห์

2
Wycombe
2
ดาร์บี้

League One Cheltenham VS Accrington 11-02-2023

Cheltenham
3-5-2
Accrington
3-4-1-2
  • Southwood
  • 6.67
  • Long
  • 6.59
  • Taylor
  • 7.21
  • Raglan
  • 6.51
  • Ferry
  • 6.48
  • Olayinka
  • 6.31
  • Bonds
  • 6.62
  • Perry
  • 6.64
  • Broom
  • 6.53
  • May
  • 6.74
  • Goodwin
  • 6.5
  • Savin
  • 6.41
  • Conneely
  • 6.34
  • Pickles
  • 6.49
  • Astley
  • 6.65
  • McConville
  • 6.82
  • Coyle
  • 6.55
  • Martin
  • 6.22
  • Longelo
  • 6.39
  • Hamilton
  • 6.53
  • Whalley
  • 6.47
  • Pressley
  • 6.55

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Cheltenham logo
  • Cheltenham
  • Accrington logo
  • Accrington
  • Cheltenham logo
  • Cheltenham
(22) 15 การทำประตู 12 (25)
(17) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (18)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
23.9 อายุเฉลี่ย 24.8
178 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.3
(0.8) 1 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(51%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (44%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Accrington logo
  • Accrington
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
18 Cheltenham 8 5 15 29
22 Accrington 6 8 13 26

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Cheltenham
Accrington
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lewis Freestone ลงไม่ได้ 6.95
Daniel Adshead ลงไม่ได้ 6.1
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Harry Perritt ลงไม่ได้ 5.92
Harvey Rodgers ลงไม่ได้ 6.71

บทวิเคราะห์

1
Cheltenham
0
Accrington

League Two Rochdale VS Northampton 11-02-2023

Rochdale
3-5-2
Northampton
3-5-2
  • Eastwood
  • 6.09
  • Taylor
  • 6.31
  • Ebanks-Landell
  • 6.85
  • John
  • 6.34
  • Dodgson
  • 6.60
  • Kelly
  • 6.53
  • Keohane
  • 6.56
  • Lloyd
  • 6.54
  • Seriki
  • 6.50
  • Rodney
  • 6.47
  • Mellor
  • 6.10
  • King
  • 6.68
  • Magloire
  • 6.72
  • Sherring
  • 6.89
  • Guthrie
  • 7.06
  • Hoskins
  • 7.35
  • Sowerby
  • 6.45
  • McWilliams
  • 6.70
  • Fox
  • 6.60
  • Pinnock
  • 6.94
  • Appéré
  • 6.46
  • Yengi
  • 6.14

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Rochdale logo
  • Rochdale
  • Northampton logo
  • Northampton
  • Rochdale logo
  • Rochdale
(22) 7 การทำประตู 34 (41)
(14) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (23)
(6.4) 6.4 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
25.2 อายุเฉลี่ย 25.5
182.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.2
(0.6) 0.7 การยิงประตู 1.1 (0.8)
(48%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (50%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.5) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Northampton logo
  • Northampton
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 Northampton 14 8 6 50
24 Rochdale 5 5 19 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Rochdale
Northampton
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ali Koiki ลงไม่ได้ 6.52
Aaron McGowan อาจจะลงได้ 6.56
Akinwale Odimayo อาจจะลงได้ 6.56

บทวิเคราะห์

1
Rochdale
1
Northampton

League Two Stevenage VS Bradford 11-02-2023

Stevenage
3-5-2
Bradford
4-2-3-1
  • Ashby-Hammond
  • 6.56
  • Tomkinson
  • 6.5
  • Sweeney
  • 7.12
  • Piergianni
  • 7.45
  • Clark
  • 6.77
  • Reeves
  • 6.82
  • Gilbey
  • 6.90
  • Roberts
  • 6.88
  • Wildin
  • 6.62
  • Rose
  • 7.19
  • Reid
  • 6.56
  • Lewis
  • 6.93
  • Bola
  • 6.75
  • Crichlow
  • 6.98
  • Platt
  • 6.89
  • Halliday
  • 6.73
  • Smallwood
  • 7.10
  • Clayton
  • 7.78
  • Chapman
  • 6.61
  • Gilliead
  • 6.70
  • Eisa
  • 6.46
  • Cook
  • 7.04

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Stevenage logo
  • Stevenage
  • Bradford logo
  • Bradford
  • Stevenage logo
  • Stevenage
(38) 31 การทำประตู 19 (32)
(24) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (24)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
26.9 อายุเฉลี่ย 27.3
181.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.3
(1) 1.2 การยิงประตู 1 (1)
(55%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (55%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 1.4 (1.7)
  • Bradford logo
  • Bradford
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 Stevenage 16 8 3 56
9 Bradford 11 9 7 42

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Stevenage
Bradford
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Emmanuel Osadebe ลงไม่ได้ 6.15
Liam Ridehalgh ลงไม่ได้ 6.87

บทวิเคราะห์

1
Stevenage
1
Bradford

League Two Barrow VS Newport 11-02-2023

Barrow
4-2-3-1
Newport
3-5-2
  • Farman
  • 6.30
  • Brough
  • 6.61
  • Canavan
  • 6.64
  • McClelland
  • 6.71
  • Feely
  • 8.27
  • Foley
  • 6.57
  • Neal
  • 6.74
  • Whitfield
  • 6.97
  • Gotts
  • 6.28
  • Waters
  • 6.55
  • Bennett
  • 6.22
  • Townsend
  • 6.30
  • Clarke
  • 6.50
  • Demetriou
  • 6.98
  • Farquharson
  • 7.12
  • Lewis
  • 6.78
  • Charsley
  • 6.84
  • Lewis
  • 6.81
  • Bennett
  • 6.74
  • Norman
  • 6.92
  • Zanzala
  • 6.58
  • McNeill
  • 6.47

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Barrow logo
  • Barrow
  • Newport logo
  • Newport
  • Barrow logo
  • Barrow
(32) 15 การทำประตู 10 (25)
(23) 19 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (14)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
27.5 อายุเฉลี่ย 26.8
182.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.4
(0.9) 0.8 การยิงประตู 1.1 (1)
(50%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 60% (54%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.6)
  • Newport logo
  • Newport
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 Barrow 12 5 12 41
19 Newport 7 8 12 29

บทวิเคราะห์

2
Barrow
1
Newport