พรีเมียร์ลีก ลิเวอร์พูล VS เอฟเวอร์ตัน 14-02-2023

ลิเวอร์พูล
4-3-3
เอฟเวอร์ตัน
4-5-1
  • Alisson
  • 6.94
  • Robertson
  • 6.77
  • Gomez
  • 6.61
  • Matip
  • 6.19
  • Alexander-Arnold
  • 6.8
  • Thiago
  • 6.95
  • Bajcetic
  • 6.50
  • Henderson
  • 6.44
  • Gakpo
  • 6.62
  • Núñez
  • 6.84
  • Salah
  • 6.87
  • Pickford
  • 6.81
  • Mykolenko
  • 6.59
  • Tarkowski
  • 6.96
  • Coady
  • 6.50
  • Coleman
  • 6.52
  • Iwobi
  • 6.71
  • Onana
  • 6.84
  • Gueye
  • 6.59
  • Doucouré
  • 6.10
  • McNeil
  • 6.63
  • Maupay
  • 6.27

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Liverpool logo
  • ลิเวอร์พูล
  • Everton logo
  • เอฟเวอร์ตัน
  • Liverpool logo
  • ลิเวอร์พูล
(30) 14 การทำประตู 7 (15)
(24) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (12)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
26.8 อายุเฉลี่ย 27.5
184 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.6
(1.2) 1.5 การยิงประตู 0.6 (0.7)
(49%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (45%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.1) 1.1 การแย่งลูก 1.5 (1.4)
  • Everton logo
  • เอฟเวอร์ตัน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 ลิเวอร์พูล 8 5 7 29
18 เอฟเวอร์ตัน 4 6 11 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ลิเวอร์พูล
เอฟเวอร์ตัน
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Arthur ลงไม่ได้ N/A
Luis Díaz ลงไม่ได้ 7.28
Diogo Jota ลงไม่ได้ 6.64
Virgil van Dijk ลงไม่ได้ 6.79
Ibrahima Konaté ลงไม่ได้ 6.56
Roberto Firmino ลงไม่ได้ 7.2
Fabinho ลงไม่ได้ 6.63
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Nathan Patterson ลงไม่ได้ 6.55
James Garner ลงไม่ได้ 6.25
Andros Townsend ลงไม่ได้ N/A
Michael Keane อาจจะลงได้ 6.02
Dominic Calvert-Lewin อาจจะลงได้ 6.41

บทวิเคราะห์

1
ลิเวอร์พูล
1
เอฟเวอร์ตัน

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ ซามพ์โดเรีย VS อินเตอร์ 14-02-2023

ซามพ์โดเรีย
3-4-1-2
อินเตอร์
3-5-2
  • Audero
  • 6.74
  • Amione
  • 6.43
  • Nuytinck
  • 6.62
  • Günter
  • N/A
  • Augello
  • 6.37
  • Winks
  • 6.51
  • Cuisance
  • 6.51
  • Zanoli
  • 6.12
  • Djuricic
  • 6.44
  • Lammers
  • 6.45
  • Gabbiadini
  • 6.37
  • Onana
  • 6.70
  • Bastoni
  • 6.74
  • Acerbi
  • 6.66
  • Skriniar
  • 6.42
  • Dimarco
  • 6.88
  • Mkhitaryan
  • 6.6
  • Çalhanoglu
  • 7.11
  • Barella
  • 6.95
  • Darmian
  • 6.69
  • Martínez
  • 7.29
  • Lukaku
  • 6.45

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Sampdoria logo
  • ซามพ์โดเรีย
  • Inter logo
  • อินเตอร์
  • Sampdoria logo
  • ซามพ์โดเรีย
(10) 7 การทำประตู 25 (40)
(8) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 21 (27)
(6.3) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
26.7 อายุเฉลี่ย 28.4
184.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.8
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1.1 (1)
(50%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (55%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(1.9) 1.4 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Inter logo
  • อินเตอร์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 อินเตอร์ 14 1 6 43
19 ซามพ์โดเรีย 2 4 15 10

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ซามพ์โดเรีย
อินเตอร์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ignacio Pussetto ลงไม่ได้ 6.22
Andrea Conti ลงไม่ได้ 5.87
Abdelhamid Sabiri ลงไม่ได้ 6.55
Simone Trimboli ลงไม่ได้ N/A
Manuel De Luca ลงไม่ได้ 5.83
Mehdi Léris ลงไม่ได้ 6.44
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joaquín Correa ลงไม่ได้ 6.3

บทวิเคราะห์

1
ซามพ์โดเรีย
2
อินเตอร์

Liga Portugal ริโอ อาฟ VS เอสโตริล 14-02-2023

ริโอ อาฟ
3-5-2
เอสโตริล
3-4-3
  • Jhonatan
  • 6.75
  • William
  • 6.55
  • 6.64
  • Pantalon
  • 6.38
  • Ronaldo
  • 6.48
  • Guga
  • 6.74
  • Samaris
  • 6.42
  • Baeza
  • 6.39
  • Costinha
  • 6.83
  • Ruiz
  • 6.02
  • Boateng
  • 6.52
  • Figueira
  • 6.87
  • Vital
  • 6.61
  • Mexer
  • 6.21
  • Álvaro
  • 6.68
  • Joãozinho
  • 6.52
  • Gamboa
  • 6.24
  • Carvalho
  • 6.62
  • Santos
  • 6.78
  • Martins
  • 6.36
  • Cassiano
  • 6.22
  • Gouveia
  • 7.00

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Rio Ave logo
  • ริโอ อาฟ
  • Estoril logo
  • เอสโตริล
  • Rio Ave logo
  • ริโอ อาฟ
(18) 9 การทำประตู 6 (18)
(14) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (15)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
26 อายุเฉลี่ย 25.8
183 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.6
(0.7) 0.7 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(46%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (50%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Estoril logo
  • เอสโตริล
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 เอสโตริล 6 4 9 22
13 R. Ave 5 6 8 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ริโอ อาฟ
เอสโตริล
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joca ลงไม่ได้ 6.35
Amine Oudrhiri ลงไม่ได้ 6.27
Aderllan Santos ลงไม่ได้ 6.93
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

0
ริโอ อาฟ
1
เอสโตริล

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ เวโรนา VS Salernitana 14-02-2023

เวโรนา
3-4-2-1
Salernitana
4-3-3
  • Montipò
  • 6.78
  • Ceccherini
  • 6.45
  • Hien
  • 6.57
  • Magnani
  • 6.54
  • Doig
  • 6.68
  • Duda
  • 6.44
  • Tameze
  • 6.37
  • Depaoli
  • 6.60
  • Lazovic
  • 6.69
  • Ngonge
  • 7.23
  • Djuric
  • 6.71
  • Ochoa
  • 6.66
  • Bradaric
  • 6.13
  • Bronn
  • 6.51
  • Troost-Ekong
  • 6.52
  • Sambia
  • 6.15
  • Vilhena
  • 6.45
  • Caviglia
  • 6.01
  • Coulibaly
  • 6.54
  • Dia
  • 6.80
  • Piatek
  • 6.54
  • Candreva
  • 6.40

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Verona logo
  • เวโรนา
  • Salernitana logo
  • Salernitana
  • Verona logo
  • เวโรนา
(17) 10 การทำประตู 18 (24)
(15) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (16)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.4 (6.4)
26.8 อายุเฉลี่ย 27.8
185.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.8
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.8 (0.6)
(52%) 62% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 41% (48%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.3 (1.3)
  • Salernitana logo
  • Salernitana
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
16 Salernitana 5 6 10 21
18 เวโรนา 3 5 13 14

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เวโรนา
Salernitana
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Marco Faraoni ลงไม่ได้ 6.27
Miguel Veloso ลงไม่ได้ 6.36
Ajdin Hrustic ลงไม่ได้ 5.98
Thomas Henry ลงไม่ได้ 6.39
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Norbert Gyömbér ลงไม่ได้ 6.5
Giulio Maggiore ลงไม่ได้ 6.34
Pasquale Mazzocchi ลงไม่ได้ 6.76
Federico Fazio ลงไม่ได้ 6.73

บทวิเคราะห์

2
เวโรนา
1
Salernitana

Liga Portugal Maritimo VS Braga 13-02-2023

Maritimo
4-4-2
Braga
4-2-3-1
  • Silva
  • 6.36
  • Costa
  • 6.53
  • Renê
  • 6.49
  • Júnior
  • 6.5
  • Winck
  • 6.67
  • Beltrame
  • 6.22
  • Afonso
  • 6.36
  • Val
  • 6.36
  • Xadas
  • 6.70
  • Riascos
  • 6.34
  • Moreno
  • 6.06
  • Matheus
  • 6.79
  • Sequeira
  • 7.08
  • Tormena
  • 6.83
  • Niakaté
  • 6.93
  • Gómez
  • 6.50
  • Racic
  • 6.55
  • Castro
  • 6.36
  • Horta
  • 7.35
  • Horta
  • 6.78
  • Bruma
  • 9.07
  • Banza
  • 7.03

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Maritimo logo
  • Maritimo
  • Braga logo
  • Braga
  • Maritimo logo
  • Maritimo
(12) 6 การทำประตู 22 (41)
(6) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (28)
(6.3) 6.4 คะแนนเฉลี่ย 7 (6.7)
27.5 อายุเฉลี่ย 27.3
180.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.3
(0.7) 0.7 การยิงประตู 1.3 (1.2)
(50%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (50%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.8)
(1.1) 1.1 การแย่งลูก 1 (0.9)
  • Braga logo
  • Braga
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 Braga 14 1 4 43
17 Maritimo 3 4 12 13

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Maritimo
Braga
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Diogo Mendes ลงไม่ได้ 6.45
Rafael Brito อาจจะลงได้ 6.44
Percy Liza อาจจะลงได้ 6.19
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Al Musrati ลงไม่ได้ 7.19
Iuri Medeiros ลงไม่ได้ 7.17
Sikou Niakaté อาจจะลงได้ 6.93

บทวิเคราะห์

1
Maritimo
2
Braga

LaLiga บียาร์ริล VS บาร์เซโลน่า 13-02-2023

บียาร์ริล
4-2-3-1
บาร์เซโลน่า
4-3-3
  • Reina
  • 6.71
  • Mojica
  • 6.41
  • Torres
  • 6.79
  • Mandi
  • 6.53
  • Foyth
  • 6.91
  • Parejo
  • 6.99
  • Coquelin
  • 6.45
  • Morales
  • 6.28
  • Baena
  • 6.64
  • Chukwueze
  • 6.67
  • Moreno
  • 7.02
  • Stegen
  • 6.85
  • Alba
  • 6.94
  • García
  • 6.81
  • Christensen
  • 6.84
  • Koundé
  • 6.98
  • Pedri
  • 7.25
  • Jong
  • 7.14
  • Gavi
  • 6.85
  • Fati
  • 6.52
  • Lewandowski
  • 7.61
  • Raphinha
  • 7.03

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Villarreal logo
  • บียาร์ริล
  • Barcelona logo
  • บาร์เซโลน่า
  • Villarreal logo
  • บียาร์ริล
(21) 14 การทำประตู 31 (42)
(11) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 20 (32)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 7 (6.8)
29.5 อายุเฉลี่ย 25.3
182.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.4
(0.9) 0.9 การยิงประตู 1.2 (1.1)
(49%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (54%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.1) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Barcelona logo
  • บาร์เซโลน่า
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 บาร์เซโลน่า 17 2 1 53
6 บียาร์ริล 9 4 7 31

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บียาร์ริล
บาร์เซโลน่า
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Giovani Lo Celso ลงไม่ได้ 6.75
Nicolas Jackson ลงไม่ได้ 6.47
Alfonso Pedraza ลงไม่ได้ 6.83
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ousmane Dembélé ลงไม่ได้ 7.17
Sergio Busquets ลงไม่ได้ 6.92

บทวิเคราะห์

0
บียาร์ริล
2
บาร์เซโลน่า

ลีกเอิง ลียง VS ล็องส์ 13-02-2023

ลียง
4-3-3
ล็องส์
3-4-1-2
  • Lopes
  • 6.63
  • Tagliafico
  • 7.04
  • Lukeba
  • 6.59
  • Lovren
  • 7.21
  • Kumbedi
  • 6.50
  • Tolisso
  • 6.69
  • Lepenant
  • 6.77
  • Caqueret
  • 6.86
  • Barcola
  • 6.49
  • Lacazette
  • 7.40
  • Cherki
  • 6.86
  • Samba
  • 6.79
  • Medina
  • 6.75
  • Danso
  • 7.02
  • Gradit
  • 6.78
  • Haïdara
  • 6.63
  • Fofana
  • 7.00
  • Onana
  • 6.37
  • Frankowski
  • 7.00
  • Thomasson
  • 6.40
  • Openda
  • 6.71
  • Sotoca
  • 7.22

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Lyon logo
  • ลียง
  • Lens logo
  • ล็องส์
  • Lyon logo
  • ลียง
(33) 20 การทำประตู 24 (34)
(23) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 17 (25)
(6.7) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
24.7 อายุเฉลี่ย 26.8
179.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.8
(1) 1.1 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(50%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (52%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1 (1)
  • Lens logo
  • ล็องส์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 ล็องส์ 13 7 2 46
9 ลียง 9 5 8 32

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ลียง
ล็องส์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jeffinho ลงไม่ได้ N/A
Malo Gusto ลงไม่ได้ 7.03
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Alexis Claude-Maurice ลงไม่ได้ 6.47
Jimmy Cabot ลงไม่ได้ 6.75
Adam Buksa ลงไม่ได้ 5.95
Wuilker Fariñez ลงไม่ได้ N/A
Steven Fortès ลงไม่ได้ 6.28
Wesley Saïd อาจจะลงได้ 6.51
Salis Abdul Samed อาจจะลงได้ 6.79

บทวิเคราะห์

2
ลียง
1
ล็องส์

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ นาโปลี VS Cremonese 13-02-2023

นาโปลี
4-3-3
Cremonese
3-5-2
  • Meret
  • 6.70
  • Rui
  • 7.23
  • Min-Jae
  • 7.07
  • Rrahmani
  • 7.03
  • Lorenzo
  • 7.01
  • Zielinski
  • 7.04
  • Lobotka
  • 6.94
  • Anguissa
  • 7.15
  • Kvaratskhelia
  • 7.56
  • Osimhen
  • 7.53
  • Lozano
  • 6.78
  • Carnesecchi
  • 6.72
  • Vásquez
  • 6.46
  • Chiriches
  • 6.60
  • Ferrari
  • 6.66
  • Valeri
  • 6.44
  • Meïté
  • 6.37
  • Castagnetti
  • 6.46
  • Pickel
  • 6.39
  • Sernicola
  • 6.64
  • Ciofani
  • 6.26
  • Dessers
  • 6.27

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Napoli logo
  • นาโปลี
  • Cremonese logo
  • Cremonese
  • Napoli logo
  • นาโปลี
(51) 37 การทำประตู 9 (15)
(40) 35 การส่งบอลให้ทำประตู 4 (8)
(6.7) 7.1 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
26.7 อายุเฉลี่ย 27.9
182 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 186
(1) 1.4 การยิงประตู 1 (0.9)
(55%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 41% (43%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.3) 1 การแย่งลูก 1.5 (1.6)
  • Cremonese logo
  • Cremonese
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 นาโปลี 18 2 1 56
20 Cremonese 0 8 13 8

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

นาโปลี
Cremonese
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Christian Acella ลงไม่ได้ N/A
Luka Lochoshvili ลงไม่ได้ 6.44
Cristian Buonaiuto ลงไม่ได้ 6.31
Giacomo Quagliata ลงไม่ได้ 6.18

บทวิเคราะห์

3
นาโปลี
0
Cremonese

Liga Portugal สปอร์ตติ้ง ลิสบอน VS ปอร์โต้ 13-02-2023

สปอร์ตติ้ง ลิสบอน
3-4-3
ปอร์โต้
4-4-2
  • Adán
  • 6.55
  • Inácio
  • 6.80
  • Coates
  • 6.75
  • Juste
  • 6.54
  • Santos
  • 6.93
  • Morita
  • 6.90
  • Ugarte
  • 6.99
  • Esgaio
  • 6.46
  • Pote
  • 7.52
  • Chermiti
  • 6.82
  • Edwards
  • 7.01
  • Costa
  • 6.77
  • Sanusi
  • 6.48
  • Marcano
  • 7.10
  • Pepe
  • 6.90
  • Mário
  • 7.00
  • Galeno
  • 7.26
  • Uribe
  • 7.16
  • Grujic
  • 6.75
  • Franco
  • 6.40
  • Taremi
  • 7.53
  • Martínez
  • 6.58

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Sporting CP logo
  • สปอร์ตติ้ง ลิสบอน
  • FC Porto logo
  • ปอร์โต้
  • Sporting CP logo
  • สปอร์ตติ้ง ลิสบอน
(38) 28 การทำประตู 27 (43)
(29) 18 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (32)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.7)
25.8 อายุเฉลี่ย 27.8
180.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.2
(1) 1.1 การยิงประตู 1.2 (1)
(55%) 61% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 62% (59%)
(0.6) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.1)
  • FC Porto logo
  • ปอร์โต้
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 ปอร์โต้ 14 3 2 45
4 S. CP 12 2 5 38

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Sporting
ปอร์โต้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Daniel Bragança ลงไม่ได้ N/A
Paulinho อาจจะลงได้ 6.91
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Francisco Meixedo ลงไม่ได้ N/A
Stephen Eustáquio ลงไม่ได้ 6.86
Evanilson อาจจะลงได้ 7
Fábio Cardoso อาจจะลงได้ 6.83
Wendell อาจจะลงได้ 6.97
Gabriel Veron อาจจะลงได้ 6.44
Otávio อาจจะลงได้ 7.59

บทวิเคราะห์

1
Sporting
0
ปอร์โต้

LaLiga Real Valladolid VS Osasuna 13-02-2023

Real Valladolid
4-3-3
Osasuna
4-5-1
  • Masip
  • 6.99
  • Olaza
  • 6.47
  • Hongla
  • 6.22
  • Sánchez
  • 6.66
  • Rosa
  • 6.67
  • Monchu
  • 6.56
  • Mesa
  • 6.62
  • Plano
  • 6.6
  • Machís
  • 7.48
  • León
  • 6.37
  • Plata
  • 6.62
  • Fernández
  • 6.85
  • Cruz
  • 6.38
  • García
  • 6.84
  • Hernández
  • 6.49
  • Moreno
  • 6.4
  • Avila
  • 6.77
  • Brasanac
  • 6.36
  • Torró
  • 6.65
  • Gómez
  • 6.76
  • Moncayola
  • 6.30
  • Budimir
  • 6.53

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Real Valladolid logo
  • Real Valladolid
  • Osasuna logo
  • Osasuna
  • Real Valladolid logo
  • Real Valladolid
(15) 10 การทำประตู 12 (19)
(11) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (14)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
27.8 อายุเฉลี่ย 28.5
177.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.3
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(44%) 41% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (49%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.5) 1.3 การแย่งลูก 0.9 (0.9)
  • Osasuna logo
  • Osasuna
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 Osasuna 8 5 7 29
13 R. Valladolid 7 2 11 23

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Real Valladolid
Osasuna
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Anuar Tuhami ลงไม่ได้ 6.8
Kenedy ลงไม่ได้ 5.99
Joaquín Fernández อาจจะลงได้ 6.64
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Abdessamad Ezzalzouli ลงไม่ได้ 6.32
Nacho Vidal อาจจะลงได้ 6.48
Rubén Peña อาจจะลงได้ 6.44
Aimar Oroz อาจจะลงได้ 6.54

บทวิเคราะห์

0
Real Valladolid
1
Osasuna

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ ยูเวนตุส VS ฟิออเรนติน่า 13-02-2023

ยูเวนตุส
3-5-2
ฟิออเรนติน่า
4-2-3-1
  • Szczesny
  • 6.78
  • Sandro
  • 6.67
  • Bremer
  • 6.84
  • Danilo
  • 7.04
  • Kostic
  • 6.80
  • Rabiot
  • 7.07
  • Locatelli
  • 6.91
  • Fagioli
  • 6.67
  • Cuadrado
  • 6.94
  • Chiesa
  • 6.41
  • Vlahovic
  • 7.07
  • Terracciano
  • 6.40
  • Biraghi
  • 6.80
  • Martínez
  • 7.14
  • Milenkovic
  • 6.74
  • Dodô
  • 6.28
  • Duncan
  • 6.28
  • Amrabat
  • 6.39
  • Kouamé
  • 6.75
  • Bonaventura
  • 6.76
  • González
  • 6.56
  • Jovic
  • 6.42

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Juventus logo
  • ยูเวนตุส
  • Fiorentina logo
  • ฟิออเรนติน่า
  • Juventus logo
  • ยูเวนตุส
(33) 18 การทำประตู 14 (23)
(25) 19 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (18)
(6.7) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
27.7 อายุเฉลี่ย 27.2
184.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.7
(0.9) 1 การยิงประตู 1.1 (1)
(51%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (54%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.3) 1 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Fiorentina logo
  • ฟิออเรนติน่า
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 ยูเวนตุส 12 5 4 26
13 ฟิออเรนติน่า 6 6 9 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ยูเวนตุส
ฟิออเรนติน่า
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Leonardo Bonucci ลงไม่ได้ 6.66
Kaio Jorge ลงไม่ได้ N/A
Arkadiusz Milik ลงไม่ได้ 6.8
Paul Pogba ลงไม่ได้ N/A
Fabio Miretti ลงไม่ได้ 6.36
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Gaetano Castrovilli ลงไม่ได้ 6.1
Riccardo Sottil ลงไม่ได้ 6.7
Igor Julio ลงไม่ได้ 6.29
Rolando Mandragora ลงไม่ได้ 6.62

บทวิเคราะห์

1
ยูเวนตุส
0
ฟิออเรนติน่า

บุนเดสลีกา FC Koln VS แฟรงค์เฟิร์ต 12-02-2023

FC Koln
4-5-1
แฟรงค์เฟิร์ต
3-4-2-1
  • Schwäbe
  • 6.4
  • Hector
  • 6.92
  • Chabot
  • 7.57
  • Hübers
  • 6.71
  • Schmitz
  • 6.48
  • Kainz
  • 7.05
  • Ljubicic
  • 6.59
  • Skhiri
  • 7.05
  • Duda
  • 6.21
  • Maina
  • 6.54
  • Tigges
  • 6.8
  • Trapp
  • 6.51
  • Ndicka
  • 6.67
  • Hasebe
  • 6.76
  • Tuta
  • 6.65
  • Max
  • 6.7
  • Sow
  • 6.73
  • Kamada
  • 7.04
  • Knauff
  • 6.55
  • Götze
  • 6.76
  • Lindstrøm
  • 6.86
  • Muani
  • 7.32

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • FC Koln logo
  • FC Koln
  • Eintracht Frankfurt logo
  • แฟรงค์เฟิร์ต
  • FC Koln logo
  • FC Koln
(26) 19 การทำประตู 29 (40)
(17) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 17 (23)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
26.7 อายุเฉลี่ย 26.8
185.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.2
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1 (0.8)
(52%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 44% (45%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.5) 1.3 การแย่งลูก 1.2 (1.1)
  • Eintracht Frankfurt logo
  • แฟรงค์เฟิร์ต
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 E. Frankfurt 10 5 4 35
11 FC Koln 5 8 6 23

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

FC Koln
แฟรงค์เฟิร์ต
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Luca Kilian ลงไม่ได้ 6.24
Sebastian Andersson ลงไม่ได้ N/A
Dimitris Limnios ลงไม่ได้ N/A
Mark Uth ลงไม่ได้ 6.06
Kristian Pedersen ลงไม่ได้ 6.47
Dejan Ljubicic อาจจะลงได้ 6.59
Florian Dietz อาจจะลงได้ 6.3
Davie Selke อาจจะลงได้ 6.19
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Marcel Wenig ลงไม่ได้ 5.98
Éric Ebimbe ลงไม่ได้ 6.89
Jesper Lindstrøm อาจจะลงได้ 6.86

บทวิเคราะห์

1
FC Koln
2
แฟรงค์เฟิร์ต

พรีเมียร์ลีก แมนเชสเตอร์ ซิตี VS แอสตัน วิลลา 12-02-2023

แมนเชสเตอร์ ซิตี
4-3-3
แอสตัน วิลลา
4-4-2
  • Ederson
  • 6.49
  • Aké
  • 6.70
  • Laporte
  • 6.68
  • Akanji
  • 6.67
  • Lewis
  • 6.46
  • Gündogan
  • 6.96
  • Rodri
  • 7.30
  • Bruyne
  • 7.58
  • Grealish
  • 7.09
  • Haaland
  • 7.70
  • Mahrez
  • 6.95
  • Martínez
  • 6.84
  • Digne
  • 6.52
  • Mings
  • 6.58
  • Konsa
  • 6.47
  • Young
  • 6.67
  • Buendía
  • 6.67
  • Luiz
  • 6.77
  • Kamara
  • 6.64
  • Ramsey
  • 6.64
  • Watkins
  • 6.69
  • Bailey
  • 6.72

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Manchester City logo
  • แมนเชสเตอร์ ซิตี
  • Aston Villa logo
  • แอสตัน วิลลา
  • Manchester City logo
  • แมนเชสเตอร์ ซิตี
(52) 37 การทำประตู 18 (24)
(40) 28 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (15)
(6.8) 7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.4)
27.1 อายุเฉลี่ย 26.9
184.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.5
(1.1) 1.5 การยิงประตู 0.8 (0.9)
(58%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (48%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(0.9) 0.8 การแย่งลูก 1.2 (1.5)
  • Aston Villa logo
  • แอสตัน วิลลา
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 M. City 14 3 4 45
11 A. Villa 8 4 9 28

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Man City
แอสตัน วิลลา
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
John Stones ลงไม่ได้ 6.72
Phil Foden ลงไม่ได้ 7.1
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Diego Carlos ลงไม่ได้ 5.98
Jed Steer ลงไม่ได้ N/A
Bertrand Traoré อาจจะลงได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
Man City
1
แอสตัน วิลลา

ลีกเอิง น็องต์ส VS ลอริยองต์ 12-02-2023

น็องต์ส
4-2-3-1
ลอริยองต์
4-2-3-1
  • Lafont
  • 6.84
  • Traoré
  • 6.29
  • Castelletto
  • 6.84
  • Girotto
  • 7.28
  • Centonze
  • 7.15
  • Chirivella
  • 6.57
  • Moutoussamy
  • 6.46
  • Guessand
  • 6.56
  • Mollet
  • 6.36
  • Blas
  • 6.91
  • Delort
  • 6.24
  • Mannone
  • 6.70
  • Goff
  • 6.64
  • Meïté
  • 6.57
  • Talbi
  • 6.66
  • Kalulu
  • 6.74
  • Makengo
  • 6.35
  • Fée
  • 7.39
  • Dieng
  • 6.33
  • Ponceau
  • 6.47
  • Diarra
  • 6.51
  • Koné
  • 6.36

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Nantes logo
  • น็องต์ส
  • Lorient logo
  • ลอริยองต์
  • Nantes logo
  • น็องต์ส
(22) 7 การทำประตู 9 (32)
(16) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (24)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.6)
27.2 อายุเฉลี่ย 25
181.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.5
(0.7) 0.9 การยิงประตู 0.7 (1)
(52%) 58% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (47%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 1 (0.8)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.4 (1.4)
  • Lorient logo
  • ลอริยองต์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 ลอริยองต์ 10 6 6 36
13 น็องต์ส 5 10 7 25

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

น็องต์ส
ลอริยองต์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Nicolas Pallois ลงไม่ได้ 6.71
Quentin Merlin อาจจะลงได้ 6.74
Moses Simon อาจจะลงได้ 6.75
Jaouen Hadjam อาจจะลงได้ 7.03
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Théo Le Bris ลงไม่ได้ 6.52
Yvon Mvogo ลงไม่ได้ 6.65
Laurent Abergel อาจจะลงได้ 6.69
Bonke Innocent อาจจะลงได้ 6.31

บทวิเคราะห์

1
น็องต์ส
1
ลอริยองต์

พรีเมียร์ดัตช์ ทเวนเต้ VS FC Volendam 12-02-2023

ทเวนเต้
4-2-3-1
FC Volendam
3-4-2-1
  • Unnerstall
  • 6.93
  • Smal
  • 7.19
  • Pröpper
  • 6.94
  • Hilgers
  • 6.82
  • Brenet
  • 6.97
  • Zerrouki
  • 7.21
  • Sadílek
  • 7.20
  • Misidjan
  • 6.96
  • Steijn
  • 6.70
  • Cerny
  • 7.02
  • Wolfswinkel
  • 7.14
  • Stankovic
  • 6.80
  • Mirani
  • 6.61
  • Flint
  • 6.50
  • Mbuyamba
  • 6.82
  • Murkin
  • 6.61
  • Twigt
  • 6.66
  • Eiting
  • 6.75
  • Plat
  • 6.54
  • Ould-Chikh
  • 6.29
  • Silva
  • 6.84
  • Mühren
  • 6.66

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Twente logo
  • ทเวนเต้
  • FC Volendam logo
  • FC Volendam
  • Twente logo
  • ทเวนเต้
(32) 29 การทำประตู 13 (23)
(20) 18 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (18)
(6.6) 7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
26.5 อายุเฉลี่ย 23.2
181.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.9
(1.1) 1.4 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(46%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (46%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.6) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.6)
  • FC Volendam logo
  • FC Volendam
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 ทเวนเต้ 10 7 3 37
15 FC Volendam 4 5 11 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ทเวนเต้
FC Volendam
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Gaetano Oristanio ลงไม่ได้ 6.44

บทวิเคราะห์

2
ทเวนเต้
1
FC Volendam

พรีเมียร์ดัตช์ อาแจ๊กซ์ VS RKC Waalwijk 12-02-2023

อาแจ๊กซ์
4-3-3
RKC Waalwijk
3-4-1-2
  • Rulli
  • 7.13
  • Wijndal
  • 6.70
  • Timber
  • 6.84
  • Álvarez
  • 7.28
  • Rensch
  • 6.76
  • Klaassen
  • 6.81
  • Taylor
  • 7.01
  • Berghuis
  • 7.45
  • Bergwijn
  • 7.38
  • Tadic
  • 7.78
  • Kudus
  • 7.01
  • Vaessen
  • 6.97
  • Adewoye
  • 6.84
  • Nieuwpoort
  • 6.49
  • Gaari
  • 6.49
  • Lutonda
  • 6.67
  • Anita
  • 6.32
  • Clement
  • 6.52
  • Lelieveld
  • 6.69
  • Hassani
  • 7.01
  • Seuntjens
  • 7.41
  • Lobete
  • 6.38

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Ajax logo
  • อาแจ๊กซ์
  • RKC Waalwijk logo
  • RKC Waalwijk
  • Ajax logo
  • อาแจ๊กซ์
(56) 41 การทำประตู 14 (30)
(45) 33 การส่งบอลให้ทำประตู 16 (24)
(6.8) 7.1 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
25.5 อายุเฉลี่ย 26.7
180.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.3
(1.3) 1.5 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(54%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (46%)
(0.6) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.4) 1.1 การแย่งลูก 0.9 (1.1)
  • RKC Waalwijk logo
  • RKC Waalwijk
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 อาแจ๊กซ์ 11 7 2 40
9 R. Waalwijk 6 8 6 26

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

อาแจ๊กซ์
RKC Waalwijk
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Youri Baas ลงไม่ได้ 6.43
Florian Grillitsch ลงไม่ได้ 6.28
Ahmetcan Kaplan ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Patrick Vroegh ลงไม่ได้ 6.28

บทวิเคราะห์

2
อาแจ๊กซ์
0
RKC Waalwijk

Liga Portugal Famalicao VS Gil Vicente 12-02-2023

Famalicao
4-3-3
Gil Vicente
4-3-3
  • Júnior
  • 6.75
  • Moura
  • 6.59
  • Riccieli
  • 6.78
  • Mihaj
  • 6.58
  • Penetra
  • 6.83
  • Youssouf
  • 6.83
  • Colombatto
  • 6.86
  • Jaime
  • 6.94
  • Pablo
  • 6.18
  • Cádiz
  • 6.64
  • Kadile
  • 6.41
  • Kritsyuk
  • 7.07
  • Marín
  • 6.53
  • Lopes
  • 7.06
  • Araújo
  • 6.82
  • Carraça
  • 6.61
  • Aburjania
  • 6.35
  • Carvalho
  • 6.92
  • Fujimoto
  • 6.48
  • Alipourghara
  • 6.33
  • Navarro
  • 6.83
  • Souza
  • 6.48

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Famalicao logo
  • Famalicao
  • Gil Vicente logo
  • Gil Vicente
  • Famalicao logo
  • Famalicao
(18) 11 การทำประตู 18 (19)
(16) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (12)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.4)
22.8 อายุเฉลี่ย 25.9
184.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.2
(0.9) 0.9 การยิงประตู 1 (0.8)
(50%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (54%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 0.9 (1)
  • Gil Vicente logo
  • Gil Vicente
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
14 Famalicao 6 3 10 21
15 G. Vicente 5 4 10 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Famalicao
Gil Vicente
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Théo Fonseca ลงไม่ได้ 6.16
Puma Rodríguez ลงไม่ได้ 6.77
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lucas Barros ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
Famalicao
1
Gil Vicente

LaLiga เซลตา บีโก VS แอตฯ มาดริด 12-02-2023

เซลตา บีโก
4-4-2
แอตฯ มาดริด
3-5-2
  • Villar
  • 6.5
  • Galán
  • 6.78
  • Mingueza
  • 6.38
  • Aidoo
  • 6.60
  • Mallo
  • 6.44
  • Torre
  • 6.29
  • Veiga
  • 6.66
  • Beltrán
  • 6.37
  • Pérez
  • 6.27
  • Aspas
  • 7.05
  • Larsen
  • 6.57
  • Oblak
  • 6.51
  • Hermoso
  • 6.49
  • Savic
  • 6.79
  • Reinildo
  • 6.84
  • Lemar
  • 6.59
  • Koke
  • 6.63
  • Barrios
  • 6.54
  • Llorente
  • 6.77
  • Molina
  • 6.62
  • Morata
  • 6.88
  • Griezmann
  • 7.27

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Celta Vigo logo
  • เซลตา บีโก
  • Atletico Madrid logo
  • แอตฯ มาดริด
  • Celta Vigo logo
  • เซลตา บีโก
(22) 19 การทำประตู 16 (28)
(18) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (22)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
25.8 อายุเฉลี่ย 28
179.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.1
(0.9) 0.9 การยิงประตู 1 (1)
(46%) 45% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (54%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Atletico Madrid logo
  • แอตฯ มาดริด
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 A. Madrid 10 5 5 35
12 C. Vigo 6 5 9 23

บทวิเคราะห์

0
เซลตา บีโก
1
Atletico

บุนเดสลีกา แฮร์ธา เบอร์ลิน VS กลัดบัค 12-02-2023

แฮร์ธา เบอร์ลิน
4-5-1
กลัดบัค
4-5-1
  • Christensen
  • 6.40
  • Mittelstädt
  • 6.63
  • Kempf
  • 6.79
  • Uremovic
  • 6.21
  • Kenny
  • 6.64
  • Boëtius
  • 6.28
  • Serdar
  • 6.81
  • Tousart
  • 6.74
  • Cigerci
  • 6.4
  • Lukébakio
  • 6.91
  • Niederlechner
  • 6.04
  • Omlin
  • 6.82
  • Bensebaïni
  • 7.02
  • Elvedi
  • 6.70
  • Itakura
  • 6.88
  • Scally
  • 6.51
  • Hofmann
  • 7.34
  • Neuhaus
  • 6.45
  • Kramer
  • 6.51
  • Koné
  • 6.83
  • Stindl
  • 6.91
  • Thuram
  • 7.27

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hertha Berlin logo
  • แฮร์ธา เบอร์ลิน
  • Borussia M.Gladbach logo
  • กลัดบัค
  • Hertha Berlin logo
  • แฮร์ธา เบอร์ลิน
(20) 13 การทำประตู 29 (34)
(12) 2 การส่งบอลให้ทำประตู 17 (26)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
26.5 อายุเฉลี่ย 26.7
183.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.7
(0.9) 1 การยิงประตู 1.2 (0.8)
(50%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (54%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.4) 1 การแย่งลูก 0.9 (1.2)
  • Borussia M.Gladbach logo
  • กลัดบัค
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 กลัดบัค 7 5 7 26
17 H. Berlin 3 5 11 14

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

แฮร์ธา เบอร์ลิน
กลัดบัค
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kelian Nsona ลงไม่ได้ N/A
Chidera Ejuke ลงไม่ได้ 6.56
Peter Pekarík ลงไม่ได้ 6.15
Agustín Rogel อาจจะลงได้ 6.2
Stevan Jovetic อาจจะลงได้ 6.52
Wilfried Kanga อาจจะลงได้ 6.5
Marvin Plattenhardt อาจจะลงได้ 6.55
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Julian Weigl ลงไม่ได้ 6.53

บทวิเคราะห์

0
แฮร์ธา เบอร์ลิน
1
กลัดบัค

ลีกเอิง Angers VS Auxerre 12-02-2023

Angers
4-2-3-1
Auxerre
4-3-3
  • Bernardoni
  • 6.46
  • Ghoulam
  • 6.65
  • Hountondji
  • 6.28
  • Blazic
  • 6.45
  • Valery
  • 6.54
  • Mendy
  • 6.19
  • Bentaleb
  • 7.11
  • Sima
  • 6.28
  • Hunou
  • 6.42
  • Thioub
  • 6.18
  • Niane
  • 7.12
  • Radu
  • 6.46
  • Boto
  • 6.27
  • Bain
  • 6.58
  • Jubal
  • 6.57
  • Raveloson
  • 6.23
  • Sakhi
  • 6.72
  • Touré
  • 6.48
  • M'Changama
  • 6.22
  • Abline
  • 6.19
  • Niang
  • 6.30
  • Costa
  • 6.64

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Angers logo
  • Angers
  • Auxerre logo
  • Auxerre
  • Angers logo
  • Angers
(17) 9 การทำประตู 9 (16)
(11) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 4 (12)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.4 (6.4)
26.3 อายุเฉลี่ย 27.5
186 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182
(0.9) 0.9 การยิงประตู 1 (0.8)
(52%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (49%)
(0.6) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.4)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 1.3 (1.2)
  • Auxerre logo
  • Auxerre
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
19 Auxerre 3 5 14 14
20 Angers 2 3 17 9

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Angers
Auxerre
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lois Diony ลงไม่ได้ 6.26
Souleyman Doumbia ลงไม่ได้ 6.38
Yahia Fofana อาจจะลงได้ 6.54
Abdoulaye Bamba อาจจะลงได้ 6.21
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Théo Pellenard ลงไม่ได้ N/A
Julian Jeanvier อาจจะลงได้ 6.3
Akim Zedadka อาจจะลงได้ 6.52
Elisha Owusu อาจจะลงได้ N/A
Gauthier Hein อาจจะลงได้ 6.28
Gaetan Perrin อาจจะลงได้ 6.36
Isaak Touré อาจจะลงได้ 6.13

บทวิเคราะห์

1
Angers
0
Auxerre

ลีกเอิง ลีลล์ VS Strasbourg 12-02-2023

ลีลล์
4-2-3-1
Strasbourg
3-5-2
  • Chevalier
  • 6.76
  • Weah
  • 6.56
  • Djaló
  • 6.75
  • Fonte
  • 6.59
  • Diakité
  • 6.54
  • Baleba
  • 6.23
  • André
  • 7.35
  • Bamba
  • 6.92
  • Gomes
  • 6.70
  • David
  • 7.23
  • Bayo
  • 6.37
  • Sels
  • 6.56
  • Marchand
  • 6.56
  • Djiku
  • 6.84
  • Doukouré
  • 6.42
  • Sobol
  • 6.1
  • Sanson
  • 6.66
  • Prcic
  • 6.53
  • Sissoko
  • 6.17
  • Guilbert
  • 6.46
  • Mothiba
  • 6.15
  • Diallo
  • 6.86

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Lille logo
  • ลีลล์
  • Strasbourg logo
  • Strasbourg
  • Lille logo
  • ลีลล์
(38) 25 การทำประตู 15 (25)
(24) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 4 (13)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
24.7 อายุเฉลี่ย 27.4
181.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.5
(1) 1.2 การยิงประตู 0.7 (0.7)
(48%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (55%)
(0.6) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.2)
  • Strasbourg logo
  • Strasbourg
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 ลีลล์ 11 5 6 38
17 Strasbourg 3 9 10 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ลีลล์
Strasbourg
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Adam Ounas ลงไม่ได้ 7.04
Ismaily ลงไม่ได้ 6.86
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Gerzino Nyamsi ลงไม่ได้ 6.21
Jean-Ricner Bellegarde ลงไม่ได้ 7.03
Habib Diarra ลงไม่ได้ 6.32
Jean-Eudes Aholou ลงไม่ได้ 6.33
Thomas Delaine อาจจะลงได้ 6.38
Eiji Kawashima อาจจะลงได้ N/A
Lucas Perrin อาจจะลงได้ 6.51

บทวิเคราะห์

2
ลีลล์
1
Strasbourg

ลีกเอิง มงต์เปลลิเยร์ VS Brest 12-02-2023

มงต์เปลลิเยร์
3-4-1-2
Brest
4-3-3
  • Lecomte
  • 7.38
  • Estève
  • 6.59
  • Jullien
  • 6.57
  • Kouyaté
  • 5.96
  • Sylla
  • 6.24
  • Leroy
  • 6.42
  • Ferri
  • 6.43
  • Sacko
  • 6.30
  • Savanier
  • 7.10
  • Mavididi
  • 6.47
  • Wahi
  • 6.52
  • Bizot
  • 6.75
  • Brassier
  • 6.62
  • Hérelle
  • 6.57
  • Dari
  • 6.34
  • Lala
  • 7.14
  • Camara
  • 6.52
  • Belkebla
  • 6.42
  • Lees-Melou
  • 6.82
  • Douaron
  • 6.62
  • Mounié
  • 7.09
  • Honorat
  • 6.96

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Montpellier logo
  • มงต์เปลลิเยร์
  • Brest logo
  • Brest
  • Montpellier logo
  • มงต์เปลลิเยร์
(31) 16 การทำประตู 17 (24)
(20) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (14)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
26.2 อายุเฉลี่ย 27.1
184.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.7
(0.7) 0.9 การยิงประตู 1 (0.8)
(44%) 45% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (52%)
(0.7) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Brest logo
  • Brest
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
14 Brest 4 8 10 20
15 มงต์เปลลิเยร์ 6 2 14 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

มงต์เปลลิเยร์
Brest
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dimitry Bertaud ลงไม่ได้ N/A
Théo Sainte-Luce ลงไม่ได้ 6.83
Pedro Mendes ลงไม่ได้ N/A
Béni Makouana อาจจะลงได้ 6.06
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Brendan Chardonnet อาจจะลงได้ 6.59
Mathias Pereira Lage อาจจะลงได้ 6.45
Noah Fadiga อาจจะลงได้ 6.48

บทวิเคราะห์

2
มงต์เปลลิเยร์
2
Brest

ลีกเอิง แรงส์ VS Troyes 12-02-2023

แรงส์
4-2-3-1
Troyes
4-2-3-1
  • Diouf
  • 6.97
  • Smet
  • 6.78
  • Abdelhamid
  • 6.84
  • Agbadou
  • 6.82
  • Foket
  • 6.73
  • Matusiwa
  • 6.94
  • Munetsi
  • 6.78
  • Flips
  • 6.94
  • Doumbia
  • 6.57
  • Ito
  • 6.77
  • Balogun
  • 6.96
  • Lis
  • 7.05
  • Larouci
  • 6.40
  • Palmer-Brown
  • 6.4
  • Salmier
  • 6.38
  • Baldé
  • 6.40
  • Tardieu
  • 6.87
  • Chavalerin
  • 6.62
  • Odobert
  • 6.36
  • Lopes
  • 6.94
  • Bruus
  • 6.35
  • Baldé
  • 6.89

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Reims logo
  • แรงส์
  • Troyes logo
  • Troyes
  • Reims logo
  • แรงส์
(26) 25 การทำประตู 23 (31)
(17) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (19)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
25.2 อายุเฉลี่ย 25.4
180.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.2
(0.8) 1.2 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(48%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (50%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.7)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Troyes logo
  • Troyes
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 แรงส์ 6 12 4 30
16 Troyes 4 7 11 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

แรงส์
Troyes
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mitchell van Bergen อาจจะลงได้ 6.34
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Adil Rami อาจจะลงได้ 6.3
Florian Tardieu อาจจะลงได้ 6.87
Tristan Dingomé อาจจะลงได้ 6.11
Abdu Conté อาจจะลงได้ 6.47

บทวิเคราะห์

1
แรงส์
0
Troyes

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ Bologna VS Monza 12-02-2023

Bologna
4-3-3
Monza
3-4-2-1
  • Skorupski
  • 6.72
  • Kyriakopoulos
  • 6.03
  • Sosa
  • 6.05
  • Posch
  • 7.06
  • Cambiaso
  • 6.51
  • Domínguez
  • 6.77
  • Schouten
  • 6.49
  • Aebischer
  • 6.20
  • Soriano
  • 6.48
  • Orsolini
  • 6.64
  • Zirkzee
  • 6.60
  • Gregorio
  • 6.72
  • Izzo
  • 7.03
  • Marí
  • 6.58
  • Santos
  • 6.35
  • Augusto
  • 6.96
  • Rovella
  • 6.78
  • Pessina
  • 6.81
  • Ciurria
  • 6.70
  • Caprari
  • 6.46
  • Mota
  • 6.59
  • Petagna
  • 6.53

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bologna logo
  • Bologna
  • Monza logo
  • Monza
  • Bologna logo
  • Bologna
(27) 12 การทำประตู 20 (26)
(20) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (16)
(6.5) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.4)
25.5 อายุเฉลี่ย 26.3
184.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.5
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(45%) 44% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (52%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Monza logo
  • Monza
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 Bologna 8 5 8 29
11 Monza 7 5 9 26

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Bologna
Monza
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Nicola Sansone ลงไม่ได้ 6.28
Kevin Bonifazi ลงไม่ได้ 6.25
Adama Soumaoro ลงไม่ได้ 6.41
Jhon Lucumí ลงไม่ได้ 6.71
Marko Arnautovic อาจจะลงได้ 6.8
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Samuele Vignato ลงไม่ได้ 6.08

บทวิเคราะห์

1
Bologna
1
Monza

พรีเมียร์ลีก ลีดส์ VS แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 12-02-2023

ลีดส์
4-2-3-1
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
4-2-3-1
  • Meslier
  • 6.68
  • Firpo
  • 6.21
  • Wöber
  • 6.68
  • Cooper
  • 6.67
  • Ayling
  • 6.56
  • Adams
  • 6.71
  • McKennie
  • 6.42
  • Gnonto
  • 6.74
  • Harrison
  • 6.67
  • Summerville
  • 6.53
  • Bamford
  • 6.17
  • Gea
  • 6.59
  • Shaw
  • 6.77
  • Martínez
  • 6.80
  • Varane
  • 6.63
  • Wan-Bissaka
  • 6.94
  • Sabitzer
  • 6.52
  • Fred
  • 6.46
  • Rashford
  • 7.03
  • Fernandes
  • 7.31
  • Sancho
  • 6.70
  • Weghorst
  • 6.52

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Leeds logo
  • ลีดส์
  • Manchester United logo
  • แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
  • Leeds logo
  • ลีดส์
(26) 9 การทำประตู 23 (34)
(19) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (26)
(6.5) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
25.2 อายุเฉลี่ย 27.3
181.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.6
(0.9) 0.9 การยิงประตู 1 (1)
(50%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (52%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.5) 1.6 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Manchester United logo
  • แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 13 4 5 43
16 ลีดส์ 4 7 10 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ลีดส์
Man Utd
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rodrigo ลงไม่ได้ 6.82
Archie Gray ลงไม่ได้ N/A
Adam Forshaw ลงไม่ได้ 6.15
Stuart Dallas ลงไม่ได้ N/A
Liam Cooper อาจจะลงได้ 6.67
Sonny Perkins อาจจะลงได้ N/A
Luis Sinisterra อาจจะลงได้ 6.45
Marc Roca อาจจะลงได้ 6.61
Pascal Struijk อาจจะลงได้ 6.9
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Donny van de Beek ลงไม่ได้ 6.16
Christian Eriksen ลงไม่ได้ 6.65
Scott McTominay ลงไม่ได้ 6.49
Anthony Martial ลงไม่ได้ 6.68
Casemiro ลงไม่ได้ 7.19
Antony อาจจะลงได้ 6.82

บทวิเคราะห์

1
ลีดส์
1
Man Utd

พรีเมียร์ดัตช์ วิเทสส์ VS FC Utrecht 12-02-2023

วิเทสส์
4-2-3-1
FC Utrecht
4-2-3-1
  • Scherpen
  • 6.34
  • Wittek
  • 6.95
  • Oroz
  • 6.44
  • Flamingo
  • 6.72
  • Arcus
  • 6.94
  • Meulensteen
  • 6.53
  • Domgjoni
  • 6.03
  • Kozlowski
  • 6.84
  • Bero
  • 6.83
  • Manhoef
  • 6.59
  • Bialek
  • 6.56
  • Barkas
  • 6.83
  • Viergever
  • 6.63
  • Sagnan
  • 6.82
  • Hoorn
  • 6.75
  • Avest
  • 6.58
  • Toornstra
  • 6.68
  • Bozdogan
  • 6.79
  • Boussaid
  • 6.68
  • Streek
  • 7.10
  • Booth
  • 6.82
  • Douvikas
  • 6.97

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Vitesse logo
  • วิเทสส์
  • FC Utrecht logo
  • FC Utrecht
  • Vitesse logo
  • วิเทสส์
(25) 17 การทำประตู 23 (32)
(17) 17 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (21)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
23 อายุเฉลี่ย 26.2
184.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.1
(1) 1.3 การยิงประตู 1.1 (1)
(49%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (55%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.2) 0.9 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • FC Utrecht logo
  • FC Utrecht
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 FC Utrecht 9 6 5 33
13 วิเทสส์ 4 8 8 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

วิเทสส์
FC Utrecht
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Davy Pröpper ลงไม่ได้ 7
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tommy St. Jago ลงไม่ได้ N/A
Ramon Hendriks ลงไม่ได้ N/A
Django Warmerdam ลงไม่ได้ 6.4
Bart Ramselaar ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
วิเทสส์
2
FC Utrecht

พรีเมียร์ดัตช์ SC Heerenveen VS เฟเยนูร์ด 12-02-2023

SC Heerenveen
4-2-3-1
เฟเยนูร์ด
4-3-3
  • Mous
  • 6.59
  • Köhlert
  • 7.14
  • Bochniewicz
  • 6.98
  • Aken
  • 6.55
  • Ewijk
  • 6.89
  • Tahiri
  • 6.65
  • Haye
  • 7.03
  • Sarr
  • 6.88
  • Amersfoort
  • 6.76
  • Olsson
  • 6.33
  • Hooijdonk
  • 6.71
  • Wellenreuther
  • 5.91
  • Hartman
  • 7.07
  • Hancko
  • 7.21
  • Geertruida
  • 6.85
  • Pedersen
  • 6.73
  • Wieffer
  • 6.72
  • Kökcü
  • 7.45
  • Timber
  • 7.01
  • Dilrosun
  • 7.10
  • Giménez
  • 6.50
  • Jahanbakhsh
  • 6.78

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • SC Heerenveen logo
  • SC Heerenveen
  • Feyenoord logo
  • เฟเยนูร์ด
  • SC Heerenveen logo
  • SC Heerenveen
(20) 20 การทำประตู 25 (45)
(16) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 16 (33)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.7)
25.3 อายุเฉลี่ย 23.4
185.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181
(1) 1.2 การยิงประตู 1.4 (1.2)
(50%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (53%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.8)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.5)
  • Feyenoord logo
  • เฟเยนูร์ด
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 เฟเยนูร์ด 12 7 1 43
8 SC Heerenveen 7 6 7 27

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

SC Heerenveen
เฟเยนูร์ด
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sven van Beek ลงไม่ได้ 6.88
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sebastian Szymanski ลงไม่ได้ 7.16
Gernot Trauner ลงไม่ได้ 7.05
Patrik Wålemark ลงไม่ได้ 6.76
Justin Bijlow ลงไม่ได้ 6.84

บทวิเคราะห์

2
SC Heerenveen
3
เฟเยนูร์ด

LaLiga เคตาเฟ่ VS ราโย บาเยกาโน 12-02-2023

เคตาเฟ่
3-5-2
ราโย บาเยกาโน
4-2-3-1
  • Soria
  • 6.68
  • Alderete
  • 6.54
  • Duarte
  • 6.60
  • Mitrovic
  • 6.38
  • Álvarez
  • 6.50
  • Aleñá
  • 6.41
  • Milla
  • 6.68
  • Maksimovic
  • 6.39
  • Amavi
  • 6.06
  • Mayoral
  • 6.40
  • Ünal
  • 6.95
  • Dimitrievski
  • 6.62
  • García
  • 6.69
  • Catena
  • 6.81
  • Lejeune
  • 6.74
  • Balliu
  • 6.52
  • Valentín
  • 6.72
  • Comesaña
  • 6.72
  • Martín
  • 6.35
  • Trejo
  • 6.66
  • Palazón
  • 7.00
  • Camello
  • 6.73

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Getafe logo
  • เคตาเฟ่
  • Rayo Vallecano logo
  • ราโย บาเยกาโน
  • Getafe logo
  • เคตาเฟ่
(17) 14 การทำประตู 17 (25)
(10) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (17)
(6.3) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.3)
26.8 อายุเฉลี่ย 27.5
184.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.5
(0.6) 0.8 การยิงประตู 1 (0.9)
(51%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (46%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.6)
(1) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Rayo Vallecano logo
  • ราโย บาเยกาโน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 R. Vallecano 9 5 6 32
19 เคตาเฟ่ 4 6 10 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เคตาเฟ่
ราโย บาเยกาโน
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Fabrizio Angileri ลงไม่ได้ 5.98
Djené Dakonam ลงไม่ได้ 6.46
Juan Iglesias อาจจะลงได้ 6.54
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

0
เคตาเฟ่
2
ราโย บาเยกาโน

2. Bundesliga Fortuna Duesseldorf VS Sandhausen 12-02-2023

Fortuna Duesseldorf
4-3-1-2
Sandhausen
4-5-1
  • Kastenmeier
  • 6.81
  • Hoffmann
  • 6.64
  • Wijs
  • 6.38
  • Klarer
  • 6.66
  • Oberdorf
  • 6.70
  • Hendrix
  • 6.74
  • Appelkamp
  • 6.96
  • Tanaka
  • 6.72
  • Klaus
  • 6.72
  • Hennings
  • 6.53
  • Ginczek
  • 6.54
  • Drewes
  • 6.52
  • Çalhanoglu
  • 6.94
  • Zhirov
  • 6.53
  • Dumic
  • 6.57
  • Framberger
  • 6.56
  • Ochs
  • 6.35
  • Zenga
  • 6.44
  • Bachmann
  • 6.81
  • Mehlem
  • 6.78
  • Kinsombi
  • 6.69
  • Esswein
  • 6.66

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Fortuna Duesseldorf logo
  • Fortuna Duesseldorf
  • Sandhausen logo
  • Sandhausen
  • Fortuna Duesseldorf logo
  • Fortuna Duesseldorf
(30) 15 การทำประตู 13 (23)
(25) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (17)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27.3 อายุเฉลี่ย 27.9
184.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.9
(0.9) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(48%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (48%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.1) 0.9 การแย่งลูก 1.4 (1.7)
  • Sandhausen logo
  • Sandhausen
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 F. Duesseldorf 9 2 8 29
15 Sandhausen 5 4 10 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Fortuna Duesseldorf
Sandhausen
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Nicolas Gavory ลงไม่ได้ 6.79
Michal Karbownik ลงไม่ได้ 6.55
Matthias Zimmermann ลงไม่ได้ 6.81
Kwadwo Baah ลงไม่ได้ 6.06
Niko Vukancic ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kemal Ademi ลงไม่ได้ 6.14
Merveille Papela ลงไม่ได้ N/A
Bashkim Ajdini ลงไม่ได้ 6.5

บทวิเคราะห์

2
Fortuna Duesseldorf
1
Sandhausen

2. Bundesliga Darmstadt VS Eintracht Braunschweig 12-02-2023

Darmstadt
3-4-1-2
Eintracht Braunschweig
3-4-1-2
  • Schuhen
  • 6.84
  • Müller
  • 6.77
  • Isherwood
  • 6.53
  • Zimmermann
  • 6.90
  • Holland
  • 6.93
  • Schnellhardt
  • 6.98
  • Kempe
  • 7.25
  • Ronstadt
  • 6.46
  • Honsak
  • 7.23
  • Vilhelmsson
  • 6.39
  • Tietz
  • 7.15
  • Fejzic
  • 6.50
  • Gechter
  • 6.94
  • Decarli
  • 6.44
  • Medina
  • 6.67
  • Donkor
  • 6.88
  • Endo
  • 6.16
  • Wiebe
  • 6.82
  • Marx
  • 6.47
  • Kaufmann
  • 6.52
  • Lauberbach
  • 6.37
  • Wintzheimer
  • 7.33

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Darmstadt logo
  • Darmstadt
  • Eintracht Braunschweig logo
  • Eintracht Braunschweig
  • Darmstadt logo
  • Darmstadt
(33) 17 การทำประตู 10 (21)
(25) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (16)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
27.5 อายุเฉลี่ย 26.6
185.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185
(1) 1.2 การยิงประตู 0.8 (0.9)
(54%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 39% (50%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.5)
  • Eintracht Braunschweig logo
  • Eintracht Braunschweig
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 Darmstadt 12 6 1 42
13 E. Braunschweig 5 6 8 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Darmstadt
Eintracht Braunschweig
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Matthias Bader ลงไม่ได้ 7.13
Klaus Gjasula ลงไม่ได้ 6.99
Aaron Seydel ลงไม่ได้ 6.32
Patric Pfeiffer ลงไม่ได้ 7.17
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Filip Benkovic ลงไม่ได้ 6.94
Philipp Strompf ลงไม่ได้ 6.18
Brian Behrendt ลงไม่ได้ 6.53
Luc Ihorst ลงไม่ได้ 6.29

บทวิเคราะห์

2
Darmstadt
0
Eintracht Braunschweig