League Two Newport VS Stevenage 15-02-2023

Newport
3-5-2
Stevenage
3-5-2
  • Townsend
  • 6.40
  • Clarke
  • 6.49
  • Demetriou
  • 7.03
  • Farquharson
  • 7.11
  • Lewis
  • 6.81
  • Charsley
  • 6.52
  • Lewis
  • 6.81
  • Bennett
  • 6.76
  • Norman
  • 6.91
  • Zanzala
  • 6.57
  • McNeill
  • 6.36
  • Ashby-Hammond
  • 6.56
  • Tomkinson
  • 6.24
  • Sweeney
  • 7.10
  • Piergianni
  • 7.47
  • Clark
  • 6.78
  • Reeves
  • 6.82
  • Gilbey
  • 6.85
  • Roberts
  • 6.88
  • Wildin
  • 6.62
  • Rose
  • 7.14
  • Reid
  • 6.54

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Newport logo
  • Newport
  • Stevenage logo
  • Stevenage
  • Newport logo
  • Newport
(26) 11 การทำประตู 33 (40)
(15) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 16 (26)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
26.8 อายุเฉลี่ย 26.9
180.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.5
(0.9) 0.9 การยิงประตู 1.2 (1)
(53%) 59% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (55%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(1.6) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Stevenage logo
  • Stevenage
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 Stevenage 16 8 4 56
18 Newport 8 8 12 32

บทวิเคราะห์

1
Newport
1
Stevenage

League Two Salford City VS Harrogate Town 15-02-2023

Salford City
4-2-3-1
Harrogate Town
4-2-3-1
  • Cairns
  • 7.06
  • Touray
  • 6.90
  • Vassell
  • 6.77
  • Leak
  • 6.80
  • McLoughlin
  • 6.58
  • Watson
  • 6.68
  • Watt
  • 7.26
  • Barry
  • 6.3
  • Galbraith
  • 6.66
  • McAleny
  • 6.93
  • Smith
  • 7.04
  • Jameson
  • 6.65
  • Foulds
  • 6.55
  • Eastman
  • 6.61
  • O'Connor
  • 6.68
  • Burrell
  • 6.87
  • Pattison
  • 6.90
  • Falkingham
  • 6.47
  • Olaigbe
  • 6.69
  • Grant
  • 6.57
  • Daly
  • 6.56
  • Armstrong
  • 7.32

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Salford City logo
  • Salford City
  • Harrogate Town logo
  • Harrogate Town
  • Salford City logo
  • Salford City
(39) 28 การทำประตู 23 (31)
(32) 23 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (23)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
26.1 อายุเฉลี่ย 26.6
182.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.9
(1) 1 การยิงประตู 1.2 (0.7)
(53%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (47%)
(0.5) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.7)
(1) 1 การแย่งลูก 1.4 (1.5)
  • Harrogate Town logo
  • Harrogate Town
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 S. City 14 6 10 48
20 H. Town 7 6 15 27

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Salford City
Harrogate Town
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Stephen Dooley ลงไม่ได้ 6.51
Kyle Ferguson ลงไม่ได้ 7.16
Kayne Ramsay ลงไม่ได้ 6.67

บทวิเคราะห์

2
Salford City
1
Harrogate Town

League Two Sutton United VS Swindon 15-02-2023

Sutton United
4-4-2
Swindon
4-3-3
  • Rose
  • 6.41
  • Hart
  • 6.22
  • Kizzi
  • 6.88
  • Goodliffe
  • 6.76
  • Boldewijn
  • 6.37
  • Randall
  • 6.65
  • Beautyman
  • 6.67
  • Smith
  • 6.64
  • Ajiboye
  • 6.76
  • Angol
  • 6.83
  • Bugiel
  • 6.92
  • Brynn
  • 6.82
  • Iandolo
  • 6.53
  • Blake-Tracy
  • 7.00
  • Clayton
  • 6.46
  • Hutton
  • 6.78
  • Williams
  • 6.82
  • Kadji
  • 6.68
  • Cain
  • 6.74
  • Darcy
  • 6.45
  • Austin
  • 7.14
  • Wakeling
  • 6.68

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Sutton United logo
  • Sutton United
  • Swindon logo
  • Swindon
  • Sutton United logo
  • Sutton United
(29) 17 การทำประตู 21 (37)
(15) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (23)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
26.8 อายุเฉลี่ย 24.1
182.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 177
(0.9) 1.3 การยิงประตู 1.4 (1.1)
(52%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (47%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1) 1 การแย่งลูก 0.9 (1.2)
  • Swindon logo
  • Swindon
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 Swindon 11 9 9 42
13 S. United 11 8 11 41

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Sutton United
Swindon
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Craig Eastmond ลงไม่ได้ 6.95
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Reece Devine ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
Sutton United
1
Swindon

League Two Colchester VS Walsall 15-02-2023

Colchester
3-4-1-2
Walsall
3-5-2
  • O'Hara
  • 6.66
  • Kelleher
  • 7.26
  • Chambers
  • 6.62
  • Hall
  • 6.87
  • Wood
  • 6.55
  • Read
  • 6.55
  • Ashley
  • 6.55
  • Tchamadeu
  • 6.60
  • Chilvers
  • 6.52
  • Hopper
  • 6.89
  • Akinde
  • 6.51
  • Evans
  • 6.57
  • Daniels
  • 6.92
  • Low
  • 6.70
  • Monthe
  • 6.83
  • Gordon
  • 6.64
  • Maddox
  • 6.55
  • Willmott
  • 6.60
  • Hutchinson
  • 6.68
  • Knowles
  • 6.82
  • Stevens
  • 6.2
  • Matt
  • 6.59

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Colchester logo
  • Colchester
  • Walsall logo
  • Walsall
  • Colchester logo
  • Colchester
(30) 13 การทำประตู 10 (29)
(23) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (18)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
26.5 อายุเฉลี่ย 26
183.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.1
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1.1 (0.8)
(49%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (45%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1 (1)
  • Walsall logo
  • Walsall
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
15 Walsall 10 9 8 39
16 Colchester 9 7 15 34

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Colchester
Walsall
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joss Labadie ลงไม่ได้ N/A
Jack Earing ลงไม่ได้ 6.43
Liam Kinsella ลงไม่ได้ 7.06
Conor Wilkinson ลงไม่ได้ 6.08
Hayden White ลงไม่ได้ 6.55

บทวิเคราะห์

0
Colchester
1
Walsall

League Two Gillingham VS Grimsby 15-02-2023

Gillingham
4-3-3
Grimsby
4-1-4-1
  • Morris
  • 6.77
  • Tutonda
  • 6.58
  • Ehmer
  • 6.48
  • Masterson
  • 6.71
  • McKenzie
  • 6.71
  • MacDonald
  • 6.44
  • Dieng
  • 7.07
  • Williams
  • 6.77
  • Jefferies
  • 6.19
  • Nichols
  • 7.21
  • Hawkins
  • 7.16
  • Crocombe
  • 6.63
  • Amos
  • 6.77
  • Maher
  • 6.47
  • Smith
  • 6.77
  • Efete
  • 6.88
  • Green
  • 6.75
  • Clifton
  • 6.82
  • Morris
  • 6.64
  • Holohan
  • 6.75
  • Orsi
  • 6.08
  • McAtee
  • 6.85

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Gillingham logo
  • Gillingham
  • Grimsby logo
  • Grimsby
  • Gillingham logo
  • Gillingham
(15) 9 การทำประตู 15 (29)
(11) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (19)
(6.4) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
29.3 อายุเฉลี่ย 25.5
182.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.4
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1 (1)
(48%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (53%)
(0.2) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.4) 1.1 การแย่งลูก 1.3 (1.3)
  • Grimsby logo
  • Grimsby
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
17 Grimsby 9 6 11 33
23 Gillingham 5 9 14 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Gillingham
Grimsby
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Olly Lee ลงไม่ได้ 6.19
Jordan Green ลงไม่ได้ 6.3
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Anthony Driscoll-Glennon อาจจะลงได้ 6.84

บทวิเคราะห์

2
Gillingham
1
Grimsby

League Two Bradford VS Tranmere 15-02-2023

Bradford
4-2-3-1
Tranmere
4-1-3-2
  • Lewis
  • 6.93
  • Bola
  • 6.75
  • Crichlow
  • 6.98
  • Platt
  • 6.91
  • Halliday
  • 6.73
  • Smallwood
  • 7.10
  • Clayton
  • 7.44
  • Chapman
  • 6.61
  • Gilliead
  • 6.71
  • Eisa
  • 6.46
  • Cook
  • 7.11
  • Hewelt
  • 6.16
  • Bristow
  • 6.83
  • Turnbull
  • 7.00
  • Davies
  • 6.90
  • Dacres-Cogley
  • 6.85
  • Merrie
  • 6.75
  • Morris
  • 6.77
  • Walker
  • 6.36
  • Hawkes
  • 6.68
  • Hendry
  • 7.08
  • Hemmings
  • 6.90

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bradford logo
  • Bradford
  • Tranmere logo
  • Tranmere
  • Bradford logo
  • Bradford
(35) 20 การทำประตู 21 (30)
(26) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 17 (21)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
27.4 อายุเฉลี่ย 26.4
182.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.6
(1) 1 การยิงประตู 1.1 (0.8)
(55%) 58% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (46%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.5) 1.3 การแย่งลูก 1.2 (1.5)
  • Tranmere logo
  • Tranmere
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 Bradford 12 9 7 45
11 Tranmere 11 8 11 41

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Bradford
Tranmere
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Emmanuel Osadebe ลงไม่ได้ 6.15
Liam Ridehalgh ลงไม่ได้ 6.81
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dynel Simeu ลงไม่ได้ 6.88

บทวิเคราะห์

1
Bradford
0
Tranmere

League Two Doncaster VS Barrow 15-02-2023

Doncaster
3-5-2
Barrow
4-2-3-1
  • Mitchell
  • 6.54
  • Nelson
  • 6.91
  • Anderson
  • 6.55
  • Olowu
  • 6.94
  • Maxwell
  • 6.71
  • Close
  • 6.64
  • Biggins
  • 6.68
  • Molyneux
  • 6.61
  • Brown
  • 6.28
  • Hurst
  • 6.56
  • Miller
  • 6.66
  • Farman
  • 6.34
  • Brough
  • 6.60
  • Canavan
  • 6.65
  • McClelland
  • 6.67
  • Warren
  • 6.74
  • Foley
  • 6.54
  • Neal
  • 6.75
  • Whitfield
  • 6.97
  • Gotts
  • 6.28
  • Waters
  • 6.54
  • Bennett
  • 6.20

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Doncaster logo
  • Doncaster
  • Barrow logo
  • Barrow
  • Doncaster logo
  • Doncaster
(35) 26 การทำประตู 17 (32)
(24) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 19 (23)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
24 อายุเฉลี่ย 27.3
183 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.8
(0.8) 1.1 การยิงประตู 0.7 (0.8)
(45%) 45% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (51%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.4) 1 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Barrow logo
  • Barrow
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 Doncaster 13 4 12 43
12 Barrow 12 5 13 41

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Doncaster
Barrow
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ollie Younger อาจจะลงได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rory Feely ลงไม่ได้ 7

บทวิเคราะห์

2
Doncaster
0
Barrow

League Two Carlisle VS Mansfield 15-02-2023

Carlisle
3-5-2
Mansfield
3-5-2
  • Holy
  • 6.62
  • Mellish
  • 6.83
  • Feeney
  • 6.93
  • Huntington
  • 6.96
  • Armer
  • 6.82
  • Guy
  • 6.85
  • Moxon
  • 7.49
  • Gibson
  • 6.79
  • Barclay
  • 6.7
  • Gordon
  • 6.76
  • Dennis
  • 6.81
  • Flinders
  • 7.37
  • Perch
  • 6.52
  • Hewitt
  • 6.80
  • Kilgour
  • 7.09
  • Wallace
  • 6.47
  • Maris
  • 6.76
  • Clarke
  • 6.73
  • Boateng
  • 6.57
  • Bowery
  • 6.39
  • Johnson
  • 6.03
  • Akins
  • 6.70

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Carlisle logo
  • Carlisle
  • Mansfield logo
  • Mansfield
  • Carlisle logo
  • Carlisle
(48) 36 การทำประตู 16 (42)
(36) 29 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (27)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
26.3 อายุเฉลี่ย 29.9
183.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.3
(0.9) 1 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(50%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (53%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.2)
(1.6) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.1)
  • Mansfield logo
  • Mansfield
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 Carlisle 14 10 6 52
6 Mansfield 13 7 9 46

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Carlisle
Mansfield
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Omari Patrick อาจจะลงได้ 6.53
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rhys Oates ลงไม่ได้ 6.63
Louis Reed ลงไม่ได้ 6.51
Callum Johnson ลงไม่ได้ 6.76

บทวิเคราะห์

1
Carlisle
1
Mansfield

League Two Northampton VS AFC Wimbledon 15-02-2023

Northampton
3-5-2
AFC Wimbledon
4-2-3-1
  • King
  • 6.68
  • Magloire
  • 6.74
  • Sherring
  • 6.90
  • Guthrie
  • 7.04
  • Pinnock
  • 6.93
  • Sowerby
  • 6.40
  • McWilliams
  • 6.70
  • Fox
  • 6.67
  • Koiki
  • 6.52
  • Appéré
  • 6.44
  • Hoskins
  • 7.31
  • Tzanev
  • 6.70
  • Brown
  • 6.57
  • Pearce
  • 6.76
  • Kalambayi
  • 6.64
  • Gunter
  • 6.38
  • Little
  • 6.66
  • Woodyard
  • 6.52
  • Al-Hamadi
  • 6.32
  • Pell
  • 6.81
  • Chislett
  • 6.80
  • Davison
  • 6.76

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Northampton logo
  • Northampton
  • AFC Wimbledon logo
  • AFC Wimbledon
  • Northampton logo
  • Northampton
(42) 35 การทำประตู 19 (30)
(24) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (16)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
25.7 อายุเฉลี่ย 27.3
180.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.6
(0.7) 1 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(51%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (48%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.2)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.4 (1.2)
  • AFC Wimbledon logo
  • AFC Wimbledon
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 Northampton 14 9 6 51
14 A. Wimbledon 10 10 9 40

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Northampton
AFC Wimbledon
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Aaron McGowan อาจจะลงได้ 6.56
Akinwale Odimayo อาจจะลงได้ 6.56
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
Northampton
1
AFC Wimbledon

League Two Crewe VS Hartlepool 15-02-2023

Crewe
4-3-2-1
Hartlepool
3-5-2
  • Richards
  • 6.08
  • Adebisi
  • 6.58
  • Offord
  • 6.61
  • McDonald
  • 7.04
  • Robertson
  • 5.97
  • Uwakwe
  • 6.50
  • Finnigan
  • 6.48
  • Ainley
  • 6.47
  • Amoo
  • 6.24
  • Agyei
  • 6.66
  • Nevitt
  • 6.35
  • Killip
  • 6.40
  • Hartley
  • 6.36
  • Pruti
  • 6.66
  • Ferguson
  • 6.48
  • Dodds
  • 7.14
  • Featherstone
  • 6.39
  • Finney
  • 6.05
  • Trusty
  • 6.24
  • Sterry
  • 6.56
  • Kemp
  • 7.10
  • Jennings
  • 6.68

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Crewe logo
  • Crewe
  • Hartlepool logo
  • Hartlepool
  • Crewe logo
  • Crewe
(23) 10 การทำประตู 5 (29)
(17) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 3 (16)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
24.9 อายุเฉลี่ย 26.5
178.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.7
(0.8) 1.1 การยิงประตู 0.7 (0.7)
(45%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (49%)
(0.5) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.1)
  • Hartlepool logo
  • Hartlepool
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
19 Crewe 7 11 10 32
22 Hartlepool 6 8 16 26

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Crewe
Hartlepool
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Courtney Baker-Richardson ลงไม่ได้ 6.92
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tom Crawford ลงไม่ได้ 6.58
Mouhamed Niang ลงไม่ได้ 6.42
Rollin Menayese ลงไม่ได้ 6.9

บทวิเคราะห์

1
Crewe
1
Hartlepool

League Two Stockport County VS Crawley 15-02-2023

Stockport County
3-5-2
Crawley
3-5-2
  • Hinchliffe
  • 6.64
  • Hussey
  • 7.13
  • Byrne
  • 7.16
  • Wright
  • 6.93
  • Hippolyte
  • 6.76
  • Collar
  • 7.02
  • Croasdale
  • 6.74
  • Camps
  • 6.57
  • Knoyle
  • 6.79
  • Wootton
  • 7.22
  • Olaofe
  • 6.52
  • Addai
  • 6.53
  • Johnson
  • 6.22
  • Conroy
  • 6.86
  • Francillette
  • 6.61
  • Tsaroulla
  • 6.56
  • Powell
  • 6.66
  • Gladwin
  • 6.59
  • Jenks
  • 6.38
  • Gordon
  • 6.83
  • Nadesan
  • 6.52
  • Telford
  • 6.28

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Stockport County logo
  • Stockport County
  • Crawley logo
  • Crawley
  • Stockport County logo
  • Stockport County
(41) 24 การทำประตู 20 (30)
(27) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (23)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.5)
28 อายุเฉลี่ย 25.3
180.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.8
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(59%) 58% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (46%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Crawley logo
  • Crawley
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 S. County 13 6 10 45
21 Crawley 6 8 13 26

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Stockport County
Crawley
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Fraser Horsfall ลงไม่ได้ 7.07
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

3
Stockport County
1
Crawley

League Two Leyton Orient VS Rochdale 15-02-2023

Leyton Orient
4-3-3
Rochdale
3-5-2
  • Vigouroux
  • 6.76
  • Sweeney
  • 6.83
  • Beckles
  • 6.80
  • Turns
  • 7.14
  • James
  • 6.82
  • Clay
  • 6.39
  • Mizouni
  • 6.94
  • Moncur
  • 6.67
  • Sadlier
  • 6.46
  • Archibald
  • 6.88
  • Drinan
  • 6.39
  • Eastwood
  • 6.09
  • Taylor
  • 6.39
  • Ebanks-Landell
  • 6.85
  • John
  • 6.34
  • Dodgson
  • 6.71
  • Kelly
  • 6.53
  • Keohane
  • 6.59
  • Lloyd
  • 6.59
  • Seriki
  • 6.50
  • Rodney
  • 6.47
  • Mellor
  • 6.04

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Leyton Orient logo
  • Leyton Orient
  • Rochdale logo
  • Rochdale
  • Leyton Orient logo
  • Leyton Orient
(37) 20 การทำประตู 7 (23)
(20) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (14)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
25.8 อายุเฉลี่ย 25.2
182.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.9
(0.9) 1 การยิงประตู 0.7 (0.6)
(48%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (48%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.1) 0.9 การแย่งลูก 1.1 (1.5)
  • Rochdale logo
  • Rochdale
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 L. Orient 19 7 5 64
24 Rochdale 5 6 19 21

บทวิเคราะห์

3
Leyton Orient
0
Rochdale

League One เชฟฯเว้นส์เดย์ VS Morecambe 15-02-2023

เชฟฯเว้นส์เดย์
3-5-2
Morecambe
3-4-1-2
  • Dawson
  • 7.09
  • Famewo
  • 6.97
  • Flint
  • 7.06
  • Iorfa
  • 6.76
  • Johnson
  • 6.82
  • Bannan
  • 7.35
  • Vaulks
  • 6.79
  • Byers
  • 7.00
  • Palmer
  • 6.94
  • Windass
  • 6.92
  • Smith
  • 7.07
  • Ripley
  • 6.96
  • Simeu
  • 6.10
  • Bedeau
  • 6.55
  • Rawson
  • 6.80
  • Gibson
  • 6.72
  • Weir
  • 6.91
  • Shaw
  • 6.78
  • Love
  • 6.42
  • Crowley
  • 6.87
  • Stockton
  • 6.39
  • Mellon
  • 6.64

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Sheffield Wednesday logo
  • เชฟฯเว้นส์เดย์
  • Morecambe logo
  • Morecambe
  • Sheffield Wednesday logo
  • เชฟฯเว้นส์เดย์
(48) 33 การทำประตู 16 (30)
(33) 22 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (23)
(6.7) 7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
29.3 อายุเฉลี่ย 24.2
183.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.6
(1) 1.3 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(57%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (52%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.5) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Morecambe logo
  • Morecambe
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 S. Wednesday 18 8 3 62
21 Morecambe 6 10 13 28

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Sheff Wed
Morecambe
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ben Heneghan ลงไม่ได้ 7.21
Reece James ลงไม่ได้ 6.86
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Courtney Duffus ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
Sheff Wed
0
Morecambe

League One ดาร์บี้ VS Lincoln City 15-02-2023

ดาร์บี้
4-2-3-1
Lincoln City
3-4-3
  • Wildsmith
  • 6.78
  • Roberts
  • 6.56
  • Davies
  • 6.77
  • Forsyth
  • 6.81
  • Smith
  • 6.47
  • Hourihane
  • 7.05
  • Bird
  • 6.78
  • Barkhuizen
  • 6.68
  • Knight
  • 6.84
  • Mendez-Laing
  • 7.12
  • McGoldrick
  • 7.18
  • Rushworth
  • 6.80
  • Walsh
  • 6.56
  • O'Connor
  • 6.91
  • Eyoma
  • 6.63
  • Roughan
  • 6.71
  • Virtue
  • 6.70
  • Sanders
  • 6.56
  • Poole
  • 6.89
  • Vernam
  • 6.28
  • House
  • 6.78
  • Diamond
  • 6.93

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Derby logo
  • ดาร์บี้
  • Lincoln City logo
  • Lincoln City
  • Derby logo
  • ดาร์บี้
(46) 32 การทำประตู 18 (27)
(35) 30 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (15)
(6.7) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
29 อายุเฉลี่ย 23.9
181.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.1
(0.9) 1 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(51%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (48%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1) 1 การแย่งลูก 1.3 (1.7)
  • Lincoln City logo
  • Lincoln City
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 ดาร์บี้ 15 8 6 53
13 L. City 8 13 7 37

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ดาร์บี้
Lincoln City
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joseph Anang ลงไม่ได้ N/A
James Chester ลงไม่ได้ 7.31
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
ดาร์บี้
1
Lincoln City

League One Exeter VS Shrewsbury 15-02-2023

Exeter
3-4-1-2
Shrewsbury
3-5-2
  • Blackman
  • 6.58
  • Hartridge
  • 6.75
  • Diabate
  • 6.80
  • Sweeney
  • 6.73
  • Sparkes
  • 6.72
  • Kite
  • 6.59
  • Collins
  • 6.88
  • Caprice
  • 6.52
  • White
  • 6.62
  • Nombe
  • 6.79
  • Brown
  • 7.07
  • Marosi
  • 6.49
  • Leahy
  • 7.16
  • Dunkley
  • 7.05
  • Moore
  • 6.72
  • Shipley
  • 6.85
  • Phillips
  • 6.91
  • Bayliss
  • 6.73
  • Winchester
  • 6.46
  • Bennett
  • 6.54
  • Saydee
  • 6.66
  • Bowman
  • 6.31

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Exeter logo
  • Exeter
  • Shrewsbury logo
  • Shrewsbury
  • Exeter logo
  • Exeter
(42) 31 การทำประตู 32 (39)
(29) 20 การส่งบอลให้ทำประตู 20 (27)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
24.5 อายุเฉลี่ย 27
182.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.1
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(42%) 44% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (51%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.2)
(1.4) 1.3 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Shrewsbury logo
  • Shrewsbury
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 Shrewsbury 14 5 11 47
10 Exeter 10 8 12 38

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Exeter
Shrewsbury
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kyle Taylor ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Julien Da Costa ลงไม่ได้ 6.49
Daniel Udoh ลงไม่ได้ 6.02
George Nurse ลงไม่ได้ 6.84

บทวิเคราะห์

1
Exeter
1
Shrewsbury

League One โบลตัน VS Milton Keynes Dons 15-02-2023

โบลตัน
3-4-1-2
Milton Keynes Dons
4-2-3-1
  • Trafford
  • 6.97
  • Toal
  • 7.24
  • Santos
  • 7.13
  • Thomason
  • 6.51
  • Jones
  • 6.84
  • Morley
  • 6.88
  • Dempsey
  • 6.78
  • Bradley
  • 6.85
  • Lee
  • 6.78
  • Charles
  • 6.68
  • Shoretire
  • 6.76
  • Cumming
  • 6.52
  • Harvie
  • 6.70
  • Tucker
  • 6.61
  • Jules
  • 6.49
  • Watson
  • 6.70
  • Maghoma
  • 6.46
  • McEachran
  • 6.70
  • Kaikai
  • 6.48
  • Devoy
  • 6.34
  • Leko
  • 6.66
  • Eisa
  • 6.51

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bolton logo
  • โบลตัน
  • Milton Keynes Dons logo
  • Milton Keynes Dons
  • Bolton logo
  • โบลตัน
(42) 33 การทำประตู 9 (28)
(25) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (18)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
24.3 อายุเฉลี่ย 24.5
182.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.4
(0.8) 1 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(48%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (49%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.6)
(1.5) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Milton Keynes Dons logo
  • Milton Keynes Dons
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 โบลตัน 16 8 7 56
20 M.K. Dons 8 5 17 29

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

โบลตัน
Milton Keynes Dons
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jack Iredale ลงไม่ได้ 6.79
Jón Bödvarsson ลงไม่ได้ 6.42
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
โบลตัน
1
Milton Keynes Dons

League One Port Vale VS Barnsley 15-02-2023

Port Vale
3-4-2-1
Barnsley
3-5-2
  • Stevens
  • 6.46
  • Jones
  • 6.60
  • Smith
  • 6.74
  • Cass
  • 6.50
  • Benning
  • 6.60
  • Garrity
  • 6.78
  • Ojo
  • 6.70
  • Worrall
  • 6.68
  • Butterworth
  • 6.30
  • Politic
  • 6.40
  • Massey
  • 6.49
  • Collins
  • 6.38
  • Kitching
  • 6.85
  • Andersen
  • 6.98
  • Thomas
  • 7.53
  • Cadden
  • 6.61
  • Connell
  • 6.83
  • Kane
  • 6.72
  • Phillips
  • 6.66
  • Williams
  • 6.94
  • Cole
  • 6.66
  • Norwood
  • 6.55

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Port Vale logo
  • Port Vale
  • Barnsley logo
  • Barnsley
  • Port Vale logo
  • Port Vale
(30) 11 การทำประตู 26 (38)
(18) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 25 (30)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
26.6 อายุเฉลี่ย 24.8
181.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.3
(0.8) 0.7 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(51%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (50%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.1) 1 การแย่งลูก 0.9 (1)
  • Barnsley logo
  • Barnsley
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 Barnsley 15 5 8 50
15 P. Vale 10 7 13 37

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Port Vale
Barnsley
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ellis Harrison ลงไม่ได้ 7.13
James Wilson ลงไม่ได้ 6.55
Matty Taylor อาจจะลงได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Max Watters ลงไม่ได้ 6.06

บทวิเคราะห์

2
Port Vale
2
Barnsley

League One Oxford VS Plymouth 15-02-2023

Oxford
3-5-2
Plymouth
3-4-2-1
  • Eastwood
  • 6.44
  • Brown
  • 7.02
  • Moore
  • 7.17
  • Long
  • 6.83
  • Fleming
  • 6.59
  • McGuane
  • 6.43
  • Bate
  • 6.77
  • Brannagan
  • 6.86
  • Anderson
  • 6.49
  • Wildschut
  • 6.41
  • Bodin
  • 6.62
  • Burton
  • 6.41
  • Wilson
  • 6.63
  • Scarr
  • 6.93
  • Lonwijk
  • 6.73
  • Wright
  • 6.23
  • Houghton
  • 6.61
  • Matete
  • 6.89
  • Mumba
  • 7.09
  • Azaz
  • 7.05
  • Wright
  • 6.69
  • Hardie
  • 6.57

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Oxford logo
  • Oxford
  • Plymouth logo
  • Plymouth
  • Oxford logo
  • Oxford
(35) 18 การทำประตู 26 (53)
(16) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 18 (40)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
26.5 อายุเฉลี่ย 24.3
181.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.9
(1) 1 การยิงประตู 0.9 (1)
(51%) 59% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (52%)
(0.7) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.5) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Plymouth logo
  • Plymouth
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 Plymouth 19 7 4 64
16 Oxford 9 9 13 36

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Oxford
Plymouth
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Brendan Galloway ลงไม่ได้ 6.51
Michael Cooper ลงไม่ได้ 7.1

บทวิเคราะห์

0
Oxford
2
Plymouth

League One Cambridge U VS Cheltenham 15-02-2023

Cambridge U
3-4-1-2
Cheltenham
3-5-2
  • Mitov
  • 6.42
  • Morrison
  • 6.43
  • Bennett
  • 6.44
  • Jones
  • 6.74
  • Brophy
  • 6.43
  • Digby
  • 6.74
  • Worman
  • 6.31
  • Bennett
  • 6.22
  • Knibbs
  • 6.50
  • Ironside
  • 6.53
  • Smith
  • 6.53
  • Southwood
  • 6.68
  • Long
  • 6.61
  • Taylor
  • 7.23
  • Raglan
  • 6.53
  • Ferry
  • 6.48
  • Olayinka
  • 6.29
  • Bonds
  • 6.62
  • Perry
  • 6.66
  • Broom
  • 6.51
  • May
  • 6.74
  • Goodwin
  • 6.42

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Cambridge U logo
  • Cambridge U
  • Cheltenham logo
  • Cheltenham
  • Cambridge U logo
  • Cambridge U
(24) 18 การทำประตู 15 (22)
(19) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (17)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
26.6 อายุเฉลี่ย 23.9
183.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 178
(0.7) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(51%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (51%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Cheltenham logo
  • Cheltenham
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
19 Cheltenham 8 6 15 30
23 C. U 7 5 17 26

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Cambridge U
Cheltenham
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mamadou Jobe ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lewis Freestone ลงไม่ได้ 6.95
Daniel Adshead ลงไม่ได้ 6.1

บทวิเคราะห์

0
Cambridge U
1
Cheltenham

League One Bristol Rovers VS อิปสวิช 15-02-2023

Bristol Rovers
3-4-1-2
อิปสวิช
3-4-2-1
  • Belshaw
  • 6.57
  • Thomas
  • 6.91
  • Connolly
  • 6.52
  • Gibbons
  • 6.32
  • Sinclair
  • 6.47
  • Finley
  • 6.74
  • Coutts
  • 6.54
  • Hoole
  • 6.41
  • Collins
  • 7.28
  • Coburn
  • 6.97
  • Marquis
  • 6.49
  • Walton
  • 6.50
  • Edmundson
  • 6.72
  • Keogh
  • 6.43
  • Clarke
  • 6.61
  • Davis
  • 7.19
  • Morsy
  • 7.06
  • Evans
  • 7.23
  • Burns
  • 6.93
  • Broadhead
  • 6.85
  • Chaplin
  • 6.97
  • Ladapo
  • 6.74

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bristol Rovers logo
  • Bristol Rovers
  • Ipswich logo
  • อิปสวิช
  • Bristol Rovers logo
  • Bristol Rovers
(42) 34 การทำประตู 38 (55)
(30) 22 การส่งบอลให้ทำประตู 23 (34)
(6.4) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
26.5 อายุเฉลี่ย 27.1
179.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.2
(0.7) 0.9 การยิงประตู 1.6 (1)
(46%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (50%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1) 1 การแย่งลูก 0.9 (1)
  • Ipswich logo
  • อิปสวิช
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 อิปสวิช 15 11 4 56
14 B. Rovers 10 7 13 37

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Bristol Rovers
อิปสวิช
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Josh Grant ลงไม่ได้ 6.09
Ryan Loft ลงไม่ได้ 6.46
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dominic Ball ลงไม่ได้ 6.54
Panutche Camará ลงไม่ได้ 6
Tyreece John-Jules ลงไม่ได้ 6.39

บทวิเคราะห์

1
Bristol Rovers
2
อิปสวิช

League One Portsmouth VS Burton 15-02-2023

Portsmouth
4-3-3
Burton
3-4-2-1
  • Macey
  • 6.94
  • Ogilvie
  • 6.76
  • Towler
  • 6.68
  • Raggett
  • 6.89
  • Bernard
  • 6.82
  • Tunnicliffe
  • 6.49
  • Pack
  • 6.92
  • Morrell
  • 6.45
  • Jacobs
  • 6.71
  • Bishop
  • 6.92
  • Dale
  • 6.48
  • MacGillivray
  • 6.74
  • Moon
  • 6.95
  • Hughes
  • 6.97
  • Brayford
  • 6.53
  • Ashworth
  • 7.02
  • Oshilaja
  • 6.76
  • McCann
  • 6.84
  • Hamer
  • 6.90
  • Helm
  • 6.74
  • Walker
  • 6.92
  • Taylor
  • 7.43

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Portsmouth logo
  • Portsmouth
  • Burton logo
  • Burton
  • Portsmouth logo
  • Portsmouth
(34) 23 การทำประตู 11 (37)
(22) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (23)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.5)
26.6 อายุเฉลี่ย 25.8
184.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.4
(1) 1.2 การยิงประตู 1.3 (1)
(54%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (52%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.4) 1.1 การแย่งลูก 0.9 (1.3)
  • Burton logo
  • Burton
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 Portsmouth 9 11 8 38
18 Burton 8 7 14 31

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Portsmouth
Burton
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joe Rafferty ลงไม่ได้ 6.59
Jade Jay Mingi ลงไม่ได้ 6.34
Clark Robertson ลงไม่ได้ 6.9
Ronan Curtis ลงไม่ได้ 6.58
Zak Swanson ลงไม่ได้ 6.77
Tom Lowery ลงไม่ได้ 6.45
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Conor Shaughnessy ลงไม่ได้ 6.08

บทวิเคราะห์

2
Portsmouth
0
Burton

League One Fleetwood VS Peterborough 15-02-2023

Fleetwood
4-3-3
Peterborough
4-2-3-1
  • Lynch
  • 6.60
  • Andrew
  • 6.71
  • Nsiala
  • 6.88
  • Earl
  • 6.76
  • Rooney
  • 7.24
  • Robertson
  • 6.58
  • Warrington
  • 6.60
  • Sarpong-Wiredu
  • 6.73
  • Omochere
  • 6.50
  • Muskwe
  • 6.52
  • Hayes
  • 6.24
  • Blackmore
  • 6.49
  • Butler
  • 6.61
  • Kent
  • 6.73
  • Edwards
  • 6.69
  • Burrows
  • 6.65
  • Kyprianou
  • 6.48
  • Taylor
  • 6.90
  • Mason-Clark
  • 6.60
  • Poku
  • 6.93
  • Ward
  • 7.08
  • Clarke-Harris
  • 7.30

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Fleetwood logo
  • Fleetwood
  • Peterborough logo
  • Peterborough
  • Fleetwood logo
  • Fleetwood
(32) 14 การทำประตู 34 (44)
(24) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 23 (31)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
24.5 อายุเฉลี่ย 23.6
187.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.7
(1) 0.9 การยิงประตู 1.2 (0.9)
(49%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (48%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Peterborough logo
  • Peterborough
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 Peterborough 14 2 12 44
17 Fleetwood 7 11 11 32

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Fleetwood
Peterborough
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Josh Vela ลงไม่ได้ 6.69
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Oliver Norburn ลงไม่ได้ N/A
Harvey Cartwright ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
Fleetwood
1
Peterborough

League One Accrington VS Wycombe 15-02-2023

Accrington
3-4-1-2
Wycombe
4-2-3-1
  • Savin
  • 6.41
  • Conneely
  • 6.34
  • Pickles
  • 6.68
  • Astley
  • 6.65
  • McConville
  • 6.83
  • Coyle
  • 6.57
  • Martin
  • 6.25
  • Longelo
  • 6.42
  • Hamilton
  • 6.53
  • Whalley
  • 6.45
  • Pressley
  • 6.56
  • Stryjek
  • 7.00
  • Obita
  • 6.73
  • Tafazolli
  • 7.18
  • Jacobson
  • 6.96
  • Grimmer
  • 6.79
  • Wing
  • 7.12
  • Scowen
  • 7.41
  • Freeman
  • 6.49
  • Wheeler
  • 7.05
  • Hanlan
  • 6.33
  • Vokes
  • 7.11

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Accrington logo
  • Accrington
  • Wycombe logo
  • Wycombe
  • Accrington logo
  • Accrington
(25) 12 การทำประตู 23 (41)
(18) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (26)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.5)
24.8 อายุเฉลี่ย 29.5
183.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.5
(0.9) 0.9 การยิงประตู 1 (0.9)
(44%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (53%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.2)
(1.3) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.5)
  • Wycombe logo
  • Wycombe
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 Wycombe 14 5 10 47
22 Accrington 6 9 13 27

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Accrington
Wycombe
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Harvey Rodgers ลงไม่ได้ 6.71
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

0
Accrington
2
Wycombe

League One Forest Green VS ชาร์ลตัน 15-02-2023

Forest Green
3-4-1-2
ชาร์ลตัน
4-3-3
  • Doohan
  • 6.17
  • Cargill
  • 6.45
  • Casey
  • 6.37
  • Bernard
  • 6.17
  • Boyes
  • 6.73
  • Stevenson
  • 6.37
  • McGeouch
  • 6.65
  • O'Keeffe
  • 6.72
  • McAllister
  • 6.26
  • Hendry
  • 6.52
  • March
  • 6.44
  • Maynard-Brewer
  • 6.56
  • Penney
  • 6.57
  • Ness
  • 6.98
  • Thomas
  • 6.32
  • Clare
  • 6.66
  • Fraser
  • 6.94
  • Dobson
  • 6.91
  • Kilkenny
  • 6.55
  • Blackett-Taylor
  • 6.70
  • Bonne
  • 6.45
  • Rak-Sakyi
  • 7.01

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Forest Green logo
  • Forest Green
  • Charlton logo
  • ชาร์ลตัน
  • Forest Green logo
  • Forest Green
(25) 7 การทำประตู 22 (42)
(19) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (34)
(6.4) 6.4 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
24.7 อายุเฉลี่ย 24.5
180.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.2
(0.7) 0.6 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(47%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (55%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.8)
(1.5) 1.3 การแย่งลูก 1.1 (1.6)
  • Charlton logo
  • ชาร์ลตัน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 ชาร์ลตัน 9 10 10 37
24 F. Green 5 7 19 22

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Forest Green
ชาร์ลตัน
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Matt Stevens อาจจะลงได้ 5.95
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joseph Wollacott ลงไม่ได้ 6.49
Ryan Inniss ลงไม่ได้ 6.74

บทวิเคราะห์

1
Forest Green
2
ชาร์ลตัน

แชมเปี้ยนชิพ Coventry VS มิลล์วอลล์ 15-02-2023

Coventry
3-4-1-2
มิลล์วอลล์
4-2-3-1
  • Wilson
  • 6.64
  • McFadzean
  • 6.93
  • Doyle
  • 6.65
  • McNally
  • 7.69
  • Bidwell
  • 6.65
  • Hamer
  • 7.11
  • Allen
  • 6.53
  • Norton-Cuffy
  • 6.16
  • Palmer
  • 6.72
  • Godden
  • 6.53
  • Gyökeres
  • 7.01
  • Long
  • 6.43
  • Wallace
  • 6.92
  • Cooper
  • 6.93
  • Cresswell
  • 6.91
  • McNamara
  • 6.65
  • Saville
  • 6.94
  • Mitchell
  • 6.66
  • Burke
  • 6.66
  • Flemming
  • 7.06
  • Watmore
  • 6.76
  • Bradshaw
  • 6.66

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Coventry logo
  • Coventry
  • Millwall logo
  • มิลล์วอลล์
  • Coventry logo
  • Coventry
(32) 30 การทำประตู 27 (33)
(23) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (18)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
26.3 อายุเฉลี่ย 26.2
181.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184
(0.8) 1.1 การยิงประตู 1.3 (1)
(49%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (50%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.5) 1.3 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Millwall logo
  • มิลล์วอลล์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 มิลล์วอลล์ 13 7 9 46
14 Coventry 10 9 11 39

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Coventry
มิลล์วอลล์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Callum O'Hare ลงไม่ได้ 6.67
Fábio Tavares ลงไม่ได้ 6.06
Fankaty Dabo ลงไม่ได้ 6.54
Ben Sheaf ลงไม่ได้ 6.86
Josh Wilson-Esbrand ลงไม่ได้ 6
Liam Kelly อาจจะลงได้ 6.08
Jonathan Panzo อาจจะลงได้ 6.88
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tyler Burey ลงไม่ได้ 6.37
Callum Styles ลงไม่ได้ 6.54
Shaun Hutchinson ลงไม่ได้ 7.01
Mason Bennett ลงไม่ได้ 6.28

บทวิเคราะห์

1
Coventry
1
มิลล์วอลล์

แชมเปี้ยนชิพ ควีนส์ ปาร์ค VS ซันเดอร์แลนด์ 15-02-2023

ควีนส์ ปาร์ค
4-4-2
ซันเดอร์แลนด์
4-2-3-1
  • Dieng
  • 6.59
  • Paal
  • 6.89
  • Dickie
  • 6.66
  • Dunne
  • 6.83
  • Laird
  • 6.72
  • Chair
  • 7.05
  • Field
  • 6.86
  • Johansen
  • 6.74
  • Adomah
  • 6.14
  • Lowe
  • 6.70
  • Martin
  • 7.08
  • Patterson
  • 6.74
  • Alese
  • 6.99
  • Batth
  • 6.78
  • Ballard
  • 6.85
  • Hume
  • 6.92
  • Michut
  • 6.40
  • Neil
  • 6.74
  • Clarke
  • 6.88
  • Diallo
  • 6.88
  • Roberts
  • 6.88
  • Gelhardt
  • 6.65

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Queens Park Rangers logo
  • ควีนส์ ปาร์ค
  • Sunderland logo
  • ซันเดอร์แลนด์
  • Queens Park Rangers logo
  • ควีนส์ ปาร์ค
(32) 16 การทำประตู 18 (43)
(26) 22 การส่งบอลให้ทำประตู 19 (33)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
27.5 อายุเฉลี่ย 22.5
183.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.2
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(52%) 59% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (49%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.3) 1 การแย่งลูก 1.3 (1.6)
  • Sunderland logo
  • ซันเดอร์แลนด์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 ซันเดอร์แลนด์ 12 9 9 45
16 Q.P. Rangers 10 9 12 39

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

QPR
ซันเดอร์แลนด์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Leon Balogun ลงไม่ได้ 6.93
Lyndon Dykes ลงไม่ได้ 6.7
Chris Willock ลงไม่ได้ 6.75
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Elliot Embleton ลงไม่ได้ 6.4
Dennis Cirkin ลงไม่ได้ 6.66
Lynden Gooch ลงไม่ได้ 6.66
Ross Stewart ลงไม่ได้ 7.52
Corry Evans ลงไม่ได้ 6.58

บทวิเคราะห์

0
QPR
2
ซันเดอร์แลนด์

แชมเปี้ยนชิพ นอริช VS ฮัลล์ ซิตี 15-02-2023

นอริช
4-3-3
ฮัลล์ ซิตี
4-4-2
  • Krul
  • 6.40
  • Giannoulis
  • 6.53
  • Omobamidele
  • 6.69
  • Hanley
  • 6.87
  • Aarons
  • 6.70
  • McLean
  • 6.75
  • Sara
  • 6.61
  • Dowell
  • 6.61
  • Hernández
  • 6.47
  • Pukki
  • 6.84
  • Sargent
  • 7.02
  • Ingram
  • 6.84
  • Elder
  • 6.63
  • McLoughlin
  • 6.87
  • Jones
  • 6.65
  • Christie
  • 6.76
  • Slater
  • 6.58
  • Docherty
  • 6.59
  • Seri
  • 6.69
  • Ebiowei
  • 6.2
  • Connolly
  • 6.58
  • Estupiñán
  • 6.62

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Norwich logo
  • นอริช
  • Hull logo
  • ฮัลล์ ซิตี
  • Norwich logo
  • นอริช
(39) 32 การทำประตู 22 (36)
(28) 19 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (23)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27.1 อายุเฉลี่ย 26
180.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.6
(0.9) 1 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(50%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (51%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.2) 1 การแย่งลูก 0.9 (1)
  • Hull logo
  • ฮัลล์ ซิตี
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 นอริช 12 6 12 42
11 ฮัลล์ ซิตี 11 8 12 41

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

นอริช
ฮัลล์ ซิตี
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jonathan Rowe ลงไม่ได้ N/A
Przemyslaw Placheta ลงไม่ได้ N/A
Sam Byram ลงไม่ได้ 6.87
Isaac Hayden ลงไม่ได้ 6.45
Marquinhos ลงไม่ได้ N/A
Christos Tzolis อาจจะลงได้ 5.9
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Vaughn Covil ลงไม่ได้ 6.18
Nathan Baxter ลงไม่ได้ 6.52
Allahyar Sayyadmanesh ลงไม่ได้ 6.56
Adama Traoré ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
นอริช
1
ฮัลล์ ซิตี

แชมเปี้ยนชิพ เบอร์มิงแฮม VS คาร์ดิฟฟ์ 15-02-2023

เบอร์มิงแฮม
3-5-2
คาร์ดิฟฟ์
4-4-2
  • Ruddy
  • 6.65
  • Trusty
  • 6.96
  • Long
  • 6.59
  • Sanderson
  • 6.64
  • Bacuna
  • 6.69
  • Bielik
  • 6.74
  • Mejbri
  • 6.53
  • Chong
  • 6.81
  • Colin
  • 6.76
  • Jutkiewicz
  • 6.45
  • Hogan
  • 6.76
  • Allsop
  • 6.45
  • Simpson
  • 6.40
  • McGuinness
  • 7.08
  • Kipré
  • 6.74
  • Ng
  • 6.67
  • O'Dowda
  • 6.85
  • Wintle
  • 6.70
  • Sawyers
  • 6.43
  • Philogene
  • 6.51
  • Robinson
  • 6.64
  • Kaba
  • 6.72

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Birmingham logo
  • เบอร์มิงแฮม
  • Cardiff logo
  • คาร์ดิฟฟ์
  • Birmingham logo
  • เบอร์มิงแฮม
(36) 25 การทำประตู 16 (22)
(26) 20 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (19)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
27.5 อายุเฉลี่ย 26.3
184.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.3
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1.1 (0.8)
(52%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (46%)
(0.5) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.5)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1 (1)
  • Cardiff logo
  • คาร์ดิฟฟ์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
17 เบอร์มิงแฮม 10 8 12 38
21 คาร์ดิฟฟ์ 7 8 16 29

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เบอร์มิงแฮม
คาร์ดิฟฟ์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Marc Roberts ลงไม่ได้ 6.94
George Hall ลงไม่ได้ 6.18
Jobe Bellingham ลงไม่ได้ 6.12
Josh Williams ลงไม่ได้ 6.71
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ebou Adams ลงไม่ได้ N/A
Jamilu Collins ลงไม่ได้ 7.33

บทวิเคราะห์

1
เบอร์มิงแฮม
0
คาร์ดิฟฟ์

Liga Portugal Boavista VS Casa Pia AC 14-02-2023

Boavista
4-2-3-1
Casa Pia AC
5-4-1
  • Bracali
  • 6.84
  • Mangas
  • 6.32
  • Reis
  • 6.03
  • Abascal
  • 6.53
  • Malheiro
  • 6.95
  • Reisinho
  • 5.84
  • Makouta
  • 6.62
  • Gorré
  • 6.48
  • Vukotic
  • 6.39
  • Agra
  • 6.36
  • Njie
  • 6.98
  • Batista
  • 6.97
  • Poloni
  • 6.42
  • Varela
  • 6.45
  • Zolotic
  • 6.57
  • Bolgado
  • 6.44
  • Soares
  • 6.71
  • Soma
  • 6.91
  • Taira
  • 6.78
  • Neto
  • 6.70
  • Godwin
  • 6.64
  • Martins
  • 6.43

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Boavista logo
  • Boavista
  • Casa Pia AC logo
  • Casa Pia AC
  • Boavista logo
  • Boavista
(23) 11 การทำประตู 10 (18)
(17) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (14)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27 อายุเฉลี่ย 29.3
182.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.7
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(43%) 40% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (48%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Casa Pia AC logo
  • Casa Pia AC
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 C.P. AC 9 3 7 30
10 Boavista 7 4 8 25

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Boavista
Casa Pia AC
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Vincent Sasso ลงไม่ได้ 6.55
Sebastián Pérez ลงไม่ได้ 6.65
Adalberto Peñaranda ลงไม่ได้ N/A
Ibrahima Camará ลงไม่ได้ 6.32
Bruno ลงไม่ได้ 6.61
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Léo Natel ลงไม่ได้ 6.24
João Nunes ลงไม่ได้ 7
Vasco Fernandes ลงไม่ได้ 6.64
Leonardo Lelo อาจจะลงได้ 6.9

บทวิเคราะห์

1
Boavista
0
Casa Pia AC

LaLiga เอสปันญ่อล VS รีล โซเซียดัด 14-02-2023

เอสปันญ่อล
3-4-3
รีล โซเซียดัด
4-3-1-2
  • Fernández
  • 6.51
  • Montes
  • 6.57
  • Calero
  • 6.46
  • Cabrera
  • 6.56
  • Oliván
  • 6.66
  • Souza
  • 6.82
  • Darder
  • 6.98
  • Gil
  • 6.50
  • Melamed
  • 6.16
  • Puado
  • 6.39
  • Braithwaite
  • 6.57
  • Remiro
  • 6.68
  • Rico
  • 6.89
  • Normand
  • 6.75
  • Zubeldia
  • 6.74
  • Elustondo
  • 6.48
  • Marín
  • 6.49
  • Zubimendi
  • 6.74
  • Méndez
  • 7.14
  • Kubo
  • 6.83
  • Sørloth
  • 7.00
  • Oyarzabal
  • 6.17

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Espanyol logo
  • เอสปันญ่อล
  • Real Sociedad logo
  • รีล โซเซียดัด
  • Espanyol logo
  • เอสปันญ่อล
(24) 10 การทำประตู 21 (27)
(14) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (21)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
26.1 อายุเฉลี่ย 25.2
181.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.5
(0.8) 0.7 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(50%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (55%)
(0.6) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.5) 1.4 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Real Sociedad logo
  • รีล โซเซียดัด
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 R. Sociedad 12 3 5 39
17 เอสปันญ่อล 4 9 7 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เอสปันญ่อล
รีล โซเซียดัด
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Adrià Pedrosa ลงไม่ได้ N/A
Gori ลงไม่ได้ N/A
Keidi Bare ลงไม่ได้ 6.27
Ronaël Pierre-Gabriel ลงไม่ได้ 5.4
Joselu อาจจะลงได้ 7.28
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Umar Sadiq ลงไม่ได้ 6.6
Martín Merquelanz ลงไม่ได้ N/A
Mikel Merino ลงไม่ได้ 7.34
Andoni Gorosabel ลงไม่ได้ 6.27
Jon Pacheco ลงไม่ได้ 6.41
Momo Cho ลงไม่ได้ 6.56
David Silva ลงไม่ได้ 6.74

บทวิเคราะห์

0
เอสปันญ่อล
1
รีล โซเซียดัด