พรีเมียร์ดัตช์ FC Volendam VS วิเทสส์ 18-02-2023

FC Volendam
3-4-3
วิเทสส์
4-2-3-1
  • Stankovic
  • 6.82
  • Mirani
  • 6.57
  • Flint
  • 6.16
  • Mbuyamba
  • 6.85
  • Murkin
  • 6.60
  • Silva
  • 6.68
  • Eiting
  • 6.75
  • Plat
  • 6.56
  • Oristanio
  • 6.44
  • Mühren
  • 6.64
  • Twigt
  • 6.61
  • Scherpen
  • 6.43
  • Wittek
  • 6.99
  • Oroz
  • 6.71
  • Flamingo
  • 6.74
  • Arcus
  • 6.87
  • Meulensteen
  • 6.56
  • Domgjoni
  • 6.03
  • Kozlowski
  • 6.84
  • Bero
  • 6.83
  • Manhoef
  • 6.66
  • Bialek
  • 6.57

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • FC Volendam logo
  • FC Volendam
  • Vitesse logo
  • วิเทสส์
  • FC Volendam logo
  • FC Volendam
(23) 13 การทำประตู 19 (27)
(18) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 17 (18)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.4)
22.8 อายุเฉลี่ย 23
183.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.3
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1.3 (1.1)
(46%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (49%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.6) 1.2 การแย่งลูก 0.9 (1.2)
  • Vitesse logo
  • วิเทสส์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 วิเทสส์ 5 8 8 23
15 FC Volendam 4 5 12 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

FC Volendam
วิเทสส์
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Davy Pröpper ลงไม่ได้ 7
Sondre Tronstad ลงไม่ได้ 6.63

บทวิเคราะห์

1
FC Volendam
1
วิเทสส์

LaLiga Real Betis VS Real Valladolid 18-02-2023

Real Betis
4-2-3-1
Real Valladolid
4-3-3
  • Silva
  • 6.70
  • Miranda
  • 6.48
  • Felipe
  • 6.42
  • Pezzella
  • 6.71
  • Sabaly
  • 6.63
  • Guardado
  • 6.45
  • Rodríguez
  • 6.89
  • Canales
  • 6.68
  • Fekir
  • 6.64
  • Henrique
  • 6.66
  • Iglesias
  • 6.76
  • Masip
  • 7.04
  • Olaza
  • 6.49
  • Hongla
  • 6.22
  • Sánchez
  • 6.71
  • Rosa
  • 6.67
  • Monchu
  • 6.57
  • Mesa
  • 6.59
  • Plano
  • 6.59
  • Machís
  • 7.32
  • León
  • 6.34
  • Plata
  • 6.65

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Real Betis logo
  • Real Betis
  • Real Valladolid logo
  • Real Valladolid
  • Real Betis logo
  • Real Betis
(24) 16 การทำประตู 10 (15)
(12) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (11)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.4)
28.5 อายุเฉลี่ย 27.9
181.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 177.1
(0.7) 0.9 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(49%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 40% (43%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.3 (1.5)
  • Real Valladolid logo
  • Real Valladolid
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 R. Betis 10 4 7 34
13 R. Valladolid 7 3 11 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Real Betis
Real Valladolid
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Juan Cruz ลงไม่ได้ 6.36
Paul Akouokou ลงไม่ได้ 6.26
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Anuar Tuhami ลงไม่ได้ 6.8
Kenedy ลงไม่ได้ 5.99

บทวิเคราะห์

1
Real Betis
0
Real Valladolid

Premiership Dundee United VS St. Johnstone 18-02-2023

Dundee United
3-4-2-1
St. Johnstone
3-5-2
  • Birighitti
  • 6.60
  • McMann
  • 6.71
  • Mulgrew
  • 6.78
  • Ayina
  • N/A
  • Niskanen
  • 6.32
  • Sibbald
  • 6.53
  • Levitt
  • 6.68
  • Smith
  • 6.48
  • Middleton
  • 6.45
  • Cudjoe
  • 6.13
  • Fletcher
  • 6.83
  • Matthews
  • 6.28
  • Gordon
  • 6.76
  • Mitchell
  • 6.62
  • Brown
  • 6.39
  • Gallacher
  • 6.15
  • Phillips
  • 6.42
  • Carey
  • 6.49
  • MacPherson
  • 6.40
  • Wright
  • 6.67
  • May
  • 6.62
  • Clark
  • 5.88

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Dundee United logo
  • Dundee United
  • St. Johnstone logo
  • St. Johnstone
  • Dundee United logo
  • Dundee United
(24) 14 การทำประตู 18 (28)
(17) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (17)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
26.3 อายุเฉลี่ย 26.5
180.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 178.7
(0.7) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(49%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (50%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.2)
  • St. Johnstone logo
  • St. Johnstone
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 S. Johnstone 8 3 14 27
12 D. United 5 5 14 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Dundee United
St. Johnstone
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ryan Edwards ลงไม่ได้ 6.61
Peter Pawlett อาจจะลงได้ 6.11
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Andrew Considine ลงไม่ได้ 6.77
Christopher Kane อาจจะลงได้ N/A
Murray Davidson อาจจะลงได้ 6.33

บทวิเคราะห์

1
Dundee United
2
St. Johnstone

Premiership Livingston VS Rangers 18-02-2023

Livingston
4-3-3
Rangers
4-2-3-1
  • George
  • 6.69
  • Penrice
  • 6.37
  • Boyes
  • 6.47
  • Fitzwater
  • 6.40
  • Devlin
  • 6.67
  • Pittman
  • 6.22
  • Kelly
  • 6.72
  • Kelly
  • 6.74
  • Nouble
  • 6.87
  • Anderson
  • 6.51
  • Bradley
  • 6.83
  • McGregor
  • 6.49
  • Barisic
  • 7.37
  • Davies
  • 6.73
  • Goldson
  • 7.14
  • Tavernier
  • 7.56
  • Lundstram
  • 6.96
  • Raskin
  • 6.45
  • Kent
  • 7.29
  • Tillman
  • 7.24
  • Sakala
  • 7.00
  • Morelos
  • 6.86

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Livingston logo
  • Livingston
  • Rangers logo
  • Rangers
  • Livingston logo
  • Livingston
(26) 20 การทำประตู 38 (58)
(19) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 35 (43)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 7 (6.7)
25.1 อายุเฉลี่ย 27.7
181.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.9
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1.7 (1.4)
(47%) 44% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (50%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.9)
(0.9) 0.9 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Rangers logo
  • Rangers
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 Rangers 19 4 2 61
4 Livingston 10 5 9 35

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Livingston
Rangers
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tom Parkes อาจจะลงได้ N/A
Jamie Brandon อาจจะลงได้ 6.04
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Steven Davis ลงไม่ได้ 6.43
Filip Helander ลงไม่ได้ N/A
Tom Lawrence ลงไม่ได้ 7.33
Ridvan Yilmaz ลงไม่ได้ 6.33
Nnamdi Ofoborh ลงไม่ได้ N/A
John Souttar อาจจะลงได้ 6.04

บทวิเคราะห์

1
Livingston
3
Rangers

Premiership Hibernian VS Kilmarnock 18-02-2023

Hibernian
4-3-3
Kilmarnock
4-4-2
  • Marshall
  • 6.34
  • Stevenson
  • 6.30
  • Hanlon
  • 6.77
  • Fish
  • 6.82
  • Egan-Riley
  • 6.68
  • Newell
  • 7.03
  • Jeggo
  • 7.06
  • Campbell
  • 6.80
  • Youan
  • 6.83
  • Hoppe
  • 6.26
  • McGeady
  • 6.50
  • Walker
  • 6.80
  • Chambers
  • 6.96
  • Stokes
  • 6.33
  • Wright
  • 6.77
  • Mayo
  • 6.60
  • McKenzie
  • 6.28
  • Lyons
  • 6.17
  • Alston
  • 6.20
  • Armstrong
  • 6.89
  • Vassell
  • 6.44
  • Robinson
  • 6.18

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hibernian logo
  • Hibernian
  • Kilmarnock logo
  • Kilmarnock
  • Hibernian logo
  • Hibernian
(37) 13 การทำประตู 13 (20)
(25) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (12)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
27.8 อายุเฉลี่ย 27.1
182.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.4
(1.1) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(52%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (51%)
(0.6) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1 (1)
  • Kilmarnock logo
  • Kilmarnock
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 Hibernian 10 4 11 34
10 Kilmarnock 6 5 14 23

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Hibernian
Kilmarnock
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Martin Boyle ลงไม่ได้ 6.96
Rocky Bushiri ลงไม่ได้ 6.47
Jake Doyle-Hayes อาจจะลงได้ 6.2
Mykola Kukharevych อาจจะลงได้ 6.92
Kyle Magennis อาจจะลงได้ 6.48
Kevin Nisbet อาจจะลงได้ 7.32
Harry McKirdy อาจจะลงได้ 6.1
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Christian Doidge ลงไม่ได้ 6.5
Ash Taylor อาจจะลงได้ 6.9
Innes Cameron อาจจะลงได้ 6.27
Jeriel Dorsett อาจจะลงได้ 6.39
Ben Chrisene อาจจะลงได้ 6.69

บทวิเคราะห์

2
Hibernian
0
Kilmarnock

Premiership St. Mirren VS Ross County 18-02-2023

St. Mirren
3-5-2
Ross County
3-4-1-2
  • Carson
  • 6.38
  • Taylor
  • 6.44
  • Gallagher
  • 6.57
  • Fraser
  • 6.50
  • Tanser
  • 6.55
  • O'Hara
  • 6.70
  • Gogic
  • 6.26
  • Baccus
  • 6.67
  • Strain
  • 7.00
  • Main
  • 6.92
  • Watt
  • 6.1
  • Laidlaw
  • 6.56
  • Iacovitti
  • 6.79
  • Baldwin
  • 6.71
  • Watson
  • 6.60
  • Harmon
  • 6.71
  • Kenneh
  • 6.90
  • Loturi
  • 6.33
  • Randall
  • 6.57
  • Dhanda
  • 6.68
  • White
  • 6.66
  • Murray
  • 6.28

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • St. Mirren logo
  • St. Mirren
  • Ross County logo
  • Ross County
  • St. Mirren logo
  • St. Mirren
(25) 16 การทำประตู 12 (20)
(15) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (14)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27.9 อายุเฉลี่ย 26.5
182.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 186.2
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.6 (0.6)
(48%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (50%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.4) 1.1 การแย่งลูก 1 (1)
  • Ross County logo
  • Ross County
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 S. Mirren 9 6 10 33
11 R. County 5 6 14 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

St. Mirren
Ross County
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jonah Ayunga ลงไม่ได้ 6.52
Richard Tait อาจจะลงได้ 6.44
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Eamonn Brophy ลงไม่ได้ 6.17
Ben Purrington อาจจะลงได้ 6.67
Ben Paton อาจจะลงได้ 6.22

บทวิเคราะห์

2
St. Mirren
1
Ross County

Premiership เซลติก VS Aberdeen 18-02-2023

เซลติก
4-3-3
Aberdeen
4-2-3-1
  • Hart
  • 6.64
  • Taylor
  • 7.13
  • Starfelt
  • 7.42
  • Carter-Vickers
  • 7.11
  • Johnston
  • 7.03
  • Hatate
  • 7.10
  • McGregor
  • 7.18
  • Mooy
  • 6.79
  • Maeda
  • 6.88
  • Hyeon-Gyu
  • 6.11
  • Jota
  • 7.42
  • Gorter
  • 5.86
  • Hayes
  • 6.69
  • Pollock
  • 7.01
  • MacDonald
  • 6.51
  • Richardson
  • 6.47
  • Shinnie
  • 6.68
  • Ramadani
  • 6.84
  • Duk
  • 6.82
  • Clarkson
  • 6.72
  • Kennedy
  • 6.52
  • Miovski
  • 6.75

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Celtic logo
  • เซลติก
  • Aberdeen logo
  • Aberdeen
  • Celtic logo
  • เซลติก
(74) 26 การทำประตู 32 (39)
(54) 28 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (22)
(6.8) 7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
26.5 อายุเฉลี่ย 25.6
179.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.2
(1.1) 1 การยิงประตู 1 (0.8)
(54%) 59% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 40% (48%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.2) 0.9 การแย่งลูก 0.9 (1.3)
  • Aberdeen logo
  • Aberdeen
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 เซลติก 23 1 1 70
7 Aberdeen 10 2 13 32

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เซลติก
Aberdeen
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kyogo Furuhashi อาจจะลงได้ 7.14
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ross McCrorie ลงไม่ได้ 6.6
Liam Scales ลงไม่ได้ 6.77
Kelle Roos อาจจะลงได้ 6.62

บทวิเคราะห์

3
เซลติก
0
Aberdeen

League Two Harrogate Town VS Crewe 18-02-2023

Harrogate Town
4-2-3-1
Crewe
4-3-2-1
  • Jameson
  • 6.65
  • Foulds
  • 6.86
  • Eastman
  • 6.74
  • O'Connor
  • 6.82
  • Burrell
  • 6.85
  • Pattison
  • 6.90
  • Falkingham
  • 6.51
  • Olaigbe
  • 6.60
  • Grant
  • 6.53
  • Daly
  • 6.56
  • Armstrong
  • 7.32
  • Richards
  • 6.25
  • Adebisi
  • 6.59
  • Offord
  • 6.64
  • McDonald
  • 7.05
  • Robertson
  • 5.97
  • Uwakwe
  • 6.48
  • Finnigan
  • 6.78
  • Ainley
  • 6.55
  • Amoo
  • 6.24
  • Agyei
  • 6.68
  • Nevitt
  • 6.39

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Harrogate Town logo
  • Harrogate Town
  • Crewe logo
  • Crewe
  • Harrogate Town logo
  • Harrogate Town
(32) 23 การทำประตู 12 (25)
(24) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (18)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.5)
26.6 อายุเฉลี่ย 24.9
182.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 178.3
(0.7) 1 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(47%) 45% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (45%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(1.4) 1.3 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Crewe logo
  • Crewe
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
17 Crewe 8 11 10 35
20 H. Town 7 7 15 28

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Harrogate Town
Crewe
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Stephen Dooley ลงไม่ได้ 6.51
Kyle Ferguson ลงไม่ได้ 7.16
Kayne Ramsay ลงไม่ได้ 6.67
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Courtney Baker-Richardson ลงไม่ได้ 6.92

บทวิเคราะห์

1
Harrogate Town
1
Crewe

League Two Salford City VS Swindon 18-02-2023

Salford City
4-2-3-1
Swindon
4-3-3
  • Cairns
  • 6.97
  • Touray
  • 6.91
  • Vassell
  • 6.79
  • Leak
  • 6.78
  • Lowe
  • 6.39
  • Watson
  • 6.70
  • Galbraith
  • 6.65
  • Bolton
  • 6.66
  • Hendry
  • 6.74
  • McAleny
  • 6.90
  • Smith
  • 7.05
  • Brynn
  • 6.81
  • Iandolo
  • 6.51
  • Blake-Tracy
  • 7.02
  • Clayton
  • 6.45
  • Hutton
  • 6.77
  • Kadji
  • 6.59
  • McEachran
  • 6.67
  • Khan
  • 6.45
  • Darcy
  • 6.43
  • Austin
  • 7.14
  • Jephcott
  • 6.48

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Salford City logo
  • Salford City
  • Swindon logo
  • Swindon
  • Salford City logo
  • Salford City
(40) 32 การทำประตู 15 (38)
(33) 18 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (24)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
27.3 อายุเฉลี่ย 24.2
182.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 177.8
(1) 1.1 การยิงประตู 1.2 (1)
(53%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (47%)
(0.5) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(0.9) 1 การแย่งลูก 0.9 (0.9)
  • Swindon logo
  • Swindon
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 S. City 14 7 10 49
11 Swindon 11 9 10 42

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Salford City
Swindon
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Reece Devine ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
Salford City
1
Swindon

League Two AFC Wimbledon VS Hartlepool 18-02-2023

AFC Wimbledon
4-2-3-1
Hartlepool
3-5-2
  • Tzanev
  • 6.75
  • Brown
  • 6.57
  • Pearce
  • 6.80
  • Kalambayi
  • 6.63
  • Gunter
  • 6.39
  • Little
  • 6.68
  • Woodyard
  • 6.54
  • Jaiyesimi
  • 6.25
  • Pell
  • 6.78
  • Chislett
  • 6.79
  • Davison
  • 6.75
  • Killip
  • 6.40
  • Foran
  • 6.59
  • Pruti
  • 6.74
  • Ferguson
  • 6.47
  • Dodds
  • 6.99
  • Featherstone
  • 6.37
  • Finney
  • 6.20
  • Trusty
  • 6.15
  • Kiernan
  • 6.00
  • Kemp
  • 6.91
  • Jennings
  • 6.57

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • AFC Wimbledon logo
  • AFC Wimbledon
  • Hartlepool logo
  • Hartlepool
  • AFC Wimbledon logo
  • AFC Wimbledon
(30) 19 การทำประตู 4 (29)
(16) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 3 (16)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.5)
27.6 อายุเฉลี่ย 25.4
183.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 178.8
(0.7) 0.7 การยิงประตู 0.7 (0.7)
(48%) 48% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (50%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.2) 1.4 การแย่งลูก 1.2 (1.2)
  • Hartlepool logo
  • Hartlepool
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
13 A. Wimbledon 10 11 9 41
23 Hartlepool 6 8 17 26

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

AFC Wimbledon
Hartlepool
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tom Crawford ลงไม่ได้ 6.58
Mouhamed Niang ลงไม่ได้ 6.4
Rollin Menayese ลงไม่ได้ 6.9
Jamie Sterry ลงไม่ได้ 6.49

บทวิเคราะห์

1
AFC Wimbledon
0
Hartlepool

League Two Sutton United VS Doncaster 18-02-2023

Sutton United
4-4-2
Doncaster
3-5-2
  • Rose
  • 6.44
  • Hart
  • 6.32
  • Rowe
  • 6.43
  • Goodliffe
  • 6.67
  • Kizzi
  • 6.88
  • Randall
  • 6.66
  • Beautyman
  • 6.72
  • Smith
  • 6.66
  • Ajiboye
  • 6.86
  • Angol
  • 7.09
  • Bugiel
  • 6.90
  • Mitchell
  • 6.56
  • Nelson
  • 6.99
  • Rowe
  • 6.91
  • Olowu
  • 7.05
  • Maxwell
  • 6.76
  • Lakin
  • 6.71
  • Close
  • 6.64
  • Molyneux
  • 6.63
  • Brown
  • 6.38
  • Hurst
  • 6.55
  • Miller
  • 6.66

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Sutton United logo
  • Sutton United
  • Doncaster logo
  • Doncaster
  • Sutton United logo
  • Sutton United
(31) 19 การทำประตู 23 (36)
(16) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (24)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
26.5 อายุเฉลี่ย 24.2
181.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.4
(0.9) 1.2 การยิงประตู 1.1 (0.8)
(51%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 42% (45%)
(0.6) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(0.9) 0.9 การแย่งลูก 1 (1.5)
  • Doncaster logo
  • Doncaster
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 Doncaster 14 4 12 46
10 S. United 12 8 11 44

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Sutton United
Doncaster
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Will Randall อาจจะลงได้ 6.66
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ollie Younger อาจจะลงได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
Sutton United
1
Doncaster

League Two Carlisle VS Colchester 18-02-2023

Carlisle
3-5-2
Colchester
3-4-1-2
  • Holy
  • 6.59
  • Mellish
  • 6.80
  • Feeney
  • 6.88
  • Huntington
  • 6.90
  • Armer
  • 6.78
  • Guy
  • 6.83
  • Moxon
  • 7.48
  • Gibson
  • 6.75
  • Senior
  • 6.30
  • Gordon
  • 6.73
  • Dennis
  • 6.78
  • O'Hara
  • 6.69
  • Kelleher
  • 7.32
  • Chambers
  • 6.62
  • Hall
  • 6.81
  • Wood
  • 6.59
  • Read
  • 6.47
  • Ashley
  • 6.60
  • Tchamadeu
  • 6.61
  • Chilvers
  • 6.52
  • Hopper
  • 7.09
  • Akinde
  • 6.50

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Carlisle logo
  • Carlisle
  • Colchester logo
  • Colchester
  • Carlisle logo
  • Carlisle
(48) 36 การทำประตู 13 (30)
(36) 28 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (23)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
26 อายุเฉลี่ย 26.5
182.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.6
(0.8) 1.1 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(50%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (49%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.6) 1.2 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Colchester logo
  • Colchester
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 Carlisle 14 10 7 52
16 Colchester 9 8 15 35

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Carlisle
Colchester
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Omari Patrick อาจจะลงได้ 6.5
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Luke Chambers อาจจะลงได้ 6.62

บทวิเคราะห์

2
Carlisle
0
Colchester

League Two Rochdale VS Gillingham 18-02-2023

Rochdale
3-5-2
Gillingham
4-3-3
  • O'Donnell
  • 6.41
  • Taylor
  • 6.40
  • Ebanks-Landell
  • 6.82
  • Bennett
  • 6.25
  • Dodgson
  • 6.65
  • Kelly
  • 6.53
  • Diagouraga
  • 6.26
  • Mullarkey
  • 6.86
  • Seriki
  • 6.48
  • Lloyd
  • 6.70
  • Quigley
  • 6.65
  • Morris
  • 6.75
  • Tutonda
  • 6.58
  • Ehmer
  • 6.48
  • Masterson
  • 6.69
  • McKenzie
  • 6.72
  • MacDonald
  • 6.45
  • Dieng
  • 6.96
  • Lapslie
  • 6.40
  • Jefferies
  • 6.24
  • Nichols
  • 7.13
  • Hawkins
  • 7.33

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Rochdale logo
  • Rochdale
  • Gillingham logo
  • Gillingham
  • Rochdale logo
  • Rochdale
(24) 7 การทำประตู 10 (17)
(15) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (13)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.4)
27.9 อายุเฉลี่ย 28.3
185.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.4
(0.6) 0.8 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(48%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (48%)
(0.7) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Gillingham logo
  • Gillingham
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
21 Gillingham 6 9 14 27
24 Rochdale 5 6 20 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Rochdale
Gillingham
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Olly Lee ลงไม่ได้ 6.19
Jordan Green ลงไม่ได้ 6.3

บทวิเคราะห์

0
Rochdale
2
Gillingham

League Two Leyton Orient VS Crawley 18-02-2023

Leyton Orient
4-3-3
Crawley
3-5-2
  • Vigouroux
  • 6.75
  • Sweeney
  • 6.88
  • Beckles
  • 6.79
  • Turns
  • 7.13
  • James
  • 6.82
  • Clay
  • 6.38
  • Mizouni
  • 7.00
  • Moncur
  • 6.67
  • Sadlier
  • 6.72
  • Archibald
  • 6.89
  • Sotiriou
  • 6.38
  • Addai
  • 6.44
  • Lynch
  • 6.69
  • Conroy
  • 6.82
  • Francillette
  • 6.60
  • Fellows
  • 6.43
  • Powell
  • 6.69
  • Gladwin
  • 6.63
  • Jenks
  • 6.39
  • Gordon
  • 6.68
  • Nadesan
  • 6.51
  • Telford
  • 6.27

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Leyton Orient logo
  • Leyton Orient
  • Crawley logo
  • Crawley
  • Leyton Orient logo
  • Leyton Orient
(39) 23 การทำประตู 19 (31)
(21) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (23)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
25.6 อายุเฉลี่ย 26.1
182.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.3
(0.9) 1.1 การยิงประตู 0.7 (0.7)
(48%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (46%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.2) 0.9 การแย่งลูก 1.1 (1.1)
  • Crawley logo
  • Crawley
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 L. Orient 20 7 5 67
22 Crawley 6 8 14 26

บทวิเคราะห์

3
Leyton Orient
1
Crawley

League Two Walsall VS Newport 18-02-2023

Walsall
3-5-2
Newport
3-5-2
  • Evans
  • 6.59
  • Daniels
  • 6.92
  • Low
  • 6.74
  • Monthe
  • 6.83
  • Gordon
  • 6.62
  • Maddox
  • 6.54
  • Comley
  • 6.54
  • Hutchinson
  • 6.69
  • White
  • 6.55
  • Stevens
  • 6.16
  • Matt
  • 6.48
  • Townsend
  • 6.42
  • Clarke
  • 6.50
  • Demetriou
  • 7.02
  • Farquharson
  • 7.11
  • Lewis
  • 6.80
  • Charsley
  • 6.43
  • Lewis
  • 6.78
  • Bennett
  • 6.75
  • Norman
  • 6.93
  • Zanzala
  • 6.55
  • McNeill
  • 6.28

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Walsall logo
  • Walsall
  • Newport logo
  • Newport
  • Walsall logo
  • Walsall
(29) 10 การทำประตู 11 (28)
(18) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (16)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
25.8 อายุเฉลี่ย 26.8
183.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.4
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.8 (0.9)
(45%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 59% (53%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.1) 0.9 การแย่งลูก 1.2 (1.6)
  • Newport logo
  • Newport
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
15 Walsall 10 10 8 40
18 Newport 8 9 12 33

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Walsall
Newport
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Conor Wilkinson ลงไม่ได้ 6.07
Joss Labadie ลงไม่ได้ N/A
Jack Earing ลงไม่ได้ 6.43
Liam Kinsella ลงไม่ได้ 7.06
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
Walsall
1
Newport

League Two Stockport County VS Stevenage 18-02-2023

Stockport County
3-5-2
Stevenage
3-5-2
  • Hinchliffe
  • 6.64
  • Hussey
  • 7.13
  • Byrne
  • 6.95
  • Wright
  • 6.92
  • Hippolyte
  • 6.76
  • Collar
  • 7.01
  • Croasdale
  • 6.73
  • Camps
  • 6.59
  • Knoyle
  • 6.79
  • Wootton
  • 7.27
  • Olaofe
  • 6.64
  • Przybek
  • 6.19
  • Tomkinson
  • 6.27
  • Sweeney
  • 7.10
  • Piergianni
  • 7.48
  • Clark
  • 6.80
  • Bostwick
  • 6.30
  • Gilbey
  • 6.86
  • Roberts
  • 6.89
  • Smith
  • 6.65
  • Rose
  • 7.12
  • Reid
  • 6.52

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Stockport County logo
  • Stockport County
  • Stevenage logo
  • Stevenage
  • Stockport County logo
  • Stockport County
(43) 26 การทำประตู 32 (42)
(29) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (28)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
28 อายุเฉลี่ย 27.5
180.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.9
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1.3 (1)
(59%) 58% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (55%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Stevenage logo
  • Stevenage
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 Stevenage 16 9 4 57
7 S. County 14 6 10 48

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Stockport County
Stevenage
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Fraser Horsfall ลงไม่ได้ 7.07
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
Stockport County
1
Stevenage

League Two Tranmere VS Mansfield 18-02-2023

Tranmere
4-1-3-2
Mansfield
3-5-2
  • Hewelt
  • 6.08
  • Bristow
  • 6.85
  • Jameson
  • 6.90
  • Davies
  • 6.96
  • Dacres-Cogley
  • 6.81
  • Merrie
  • 6.75
  • Morris
  • 6.77
  • Walker
  • 6.36
  • Hawkes
  • 6.65
  • Hendry
  • 6.90
  • Hemmings
  • 6.87
  • Flinders
  • 7.37
  • Perch
  • 6.54
  • Harbottle
  • 6.92
  • Kilgour
  • 7.30
  • Bowery
  • 6.41
  • Clarke
  • 6.77
  • Quinn
  • 6.64
  • Wallace
  • 6.52
  • Hewitt
  • 6.86
  • Keillor-Dunn
  • 7.61
  • Akins
  • 6.73

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Tranmere logo
  • Tranmere
  • Mansfield logo
  • Mansfield
  • Tranmere logo
  • Tranmere
(30) 19 การทำประตู 20 (46)
(21) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (30)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
26 อายุเฉลี่ย 30
181.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.3
(0.8) 1.2 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(46%) 45% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (52%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Mansfield logo
  • Mansfield
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 Mansfield 14 7 9 49
12 Tranmere 11 8 12 41

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Tranmere
Mansfield
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dynel Simeu ลงไม่ได้ 6.88
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rhys Oates ลงไม่ได้ 6.63
Louis Reed ลงไม่ได้ 6.51
Callum Johnson ลงไม่ได้ 6.76

บทวิเคราะห์

0
Tranmere
2
Mansfield

League Two Bradford VS Barrow 18-02-2023

Bradford
4-2-3-1
Barrow
4-2-3-1
  • Lewis
  • 6.91
  • Bola
  • 6.75
  • Crichlow
  • 6.98
  • Platt
  • 6.94
  • Halliday
  • 6.76
  • Smallwood
  • 7.09
  • Clayton
  • 7.54
  • Chapman
  • 6.61
  • Gilliead
  • 6.71
  • Eisa
  • 6.46
  • Cook
  • 7.15
  • Farman
  • 6.35
  • Brough
  • 6.58
  • Canavan
  • 6.66
  • McClelland
  • 6.63
  • Warren
  • 6.72
  • Foley
  • 6.54
  • Neal
  • 6.78
  • Whitfield
  • 6.96
  • Gotts
  • 6.26
  • Waters
  • 6.55
  • Bennett
  • 6.22

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bradford logo
  • Bradford
  • Barrow logo
  • Barrow
  • Bradford logo
  • Bradford
(37) 21 การทำประตู 17 (32)
(28) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 19 (23)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27.4 อายุเฉลี่ย 27.3
182.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.8
(1) 1 การยิงประตู 0.7 (0.8)
(55%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (51%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.5) 1.3 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Barrow logo
  • Barrow
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 Bradford 13 9 7 48
14 Barrow 12 5 14 41

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Bradford
Barrow
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Emmanuel Osadebe ลงไม่ได้ 6.15
Liam Ridehalgh ลงไม่ได้ 6.86
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
Bradford
0
Barrow

League One Accrington VS Shrewsbury 18-02-2023

Accrington
3-4-1-2
Shrewsbury
3-5-2
  • Savin
  • 6.41
  • Conneely
  • 6.34
  • Pickles
  • 6.39
  • Astley
  • 6.65
  • McConville
  • 6.81
  • Coyle
  • 6.58
  • Martin
  • 6.20
  • Longelo
  • 6.47
  • Hamilton
  • 6.53
  • Whalley
  • 6.45
  • Pressley
  • 6.65
  • Marosi
  • 6.52
  • Leahy
  • 7.14
  • Dunkley
  • 7.03
  • Moore
  • 6.72
  • Shipley
  • 6.87
  • Phillips
  • 6.91
  • Bayliss
  • 6.73
  • Winchester
  • 6.48
  • Bennett
  • 6.56
  • Saydee
  • 6.63
  • Bowman
  • 6.32

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Accrington logo
  • Accrington
  • Shrewsbury logo
  • Shrewsbury
  • Accrington logo
  • Accrington
(25) 12 การทำประตู 32 (39)
(18) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 20 (27)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
24.8 อายุเฉลี่ย 27
183.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.1
(0.9) 1 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(44%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (51%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.2)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • Shrewsbury logo
  • Shrewsbury
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 Shrewsbury 14 6 11 48
22 Accrington 6 9 14 27

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Accrington
Shrewsbury
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Harvey Rodgers ลงไม่ได้ 6.71
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Julien Da Costa ลงไม่ได้ 6.49
Daniel Udoh ลงไม่ได้ 6.02
George Nurse ลงไม่ได้ 6.84

บทวิเคราะห์

0
Accrington
1
Shrewsbury

League One Morecambe VS Peterborough 18-02-2023

Morecambe
3-4-1-2
Peterborough
4-2-3-1
  • Ripley
  • 6.92
  • Simeu
  • 6.1
  • Bedeau
  • 6.54
  • Rawson
  • 6.79
  • Gibson
  • 6.71
  • Weir
  • 6.89
  • Shaw
  • 6.79
  • Love
  • 6.42
  • Crowley
  • 6.70
  • Stockton
  • 6.36
  • Mellon
  • 6.56
  • Blackmore
  • 6.49
  • Butler
  • 6.57
  • Kent
  • 6.72
  • Edwards
  • 6.68
  • Burrows
  • 6.63
  • Kyprianou
  • 6.48
  • Taylor
  • 6.90
  • Mason-Clark
  • 6.62
  • Poku
  • 6.91
  • Ward
  • 7.07
  • Clarke-Harris
  • 7.27

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Morecambe logo
  • Morecambe
  • Peterborough logo
  • Peterborough
  • Morecambe logo
  • Morecambe
(30) 16 การทำประตู 34 (44)
(23) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 23 (31)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
24.2 อายุเฉลี่ย 23.6
184.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.7
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1.2 (0.9)
(52%) 58% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (48%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Peterborough logo
  • Peterborough
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 Peterborough 14 2 13 44
21 Morecambe 6 10 14 28

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Morecambe
Peterborough
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Courtney Duffus ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Oliver Norburn ลงไม่ได้ N/A
Harvey Cartwright ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

0
Morecambe
1
Peterborough

League One Cheltenham VS Barnsley 18-02-2023

Cheltenham
3-5-2
Barnsley
3-5-2
  • Southwood
  • 6.69
  • Long
  • 6.63
  • Taylor
  • 7.21
  • Raglan
  • 6.6
  • Broom
  • 6.54
  • Sercombe
  • 6.90
  • Bonds
  • 6.69
  • Perry
  • 6.61
  • Jackson
  • 6.45
  • May
  • 6.72
  • Brown
  • 6.18
  • Collins
  • 6.38
  • Kitching
  • 6.85
  • Andersen
  • 6.98
  • Thomas
  • 7.46
  • Cadden
  • 6.59
  • Connell
  • 6.91
  • Kane
  • 6.76
  • Phillips
  • 6.72
  • Williams
  • 6.92
  • Cole
  • 6.68
  • Norwood
  • 6.56

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Cheltenham logo
  • Cheltenham
  • Barnsley logo
  • Barnsley
  • Cheltenham logo
  • Cheltenham
(24) 18 การทำประตู 29 (41)
(18) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 26 (31)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
26 อายุเฉลี่ย 24.8
177.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.3
(0.8) 1 การยิงประตู 1.1 (0.8)
(51%) 57% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (50%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(1.2) 1 การแย่งลูก 0.9 (1)
  • Barnsley logo
  • Barnsley
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 Barnsley 16 5 8 53
18 Cheltenham 9 6 15 33

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Cheltenham
Barnsley
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lewis Freestone ลงไม่ได้ 6.95
Daniel Adshead ลงไม่ได้ 6.1
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Max Watters ลงไม่ได้ 6.1

บทวิเคราะห์

1
Cheltenham
2
Barnsley

League One Plymouth VS Fleetwood 18-02-2023

Plymouth
3-4-2-1
Fleetwood
4-3-3
  • Burton
  • 6.45
  • Wilson
  • 6.64
  • Gillesphey
  • 6.72
  • Lonwijk
  • 6.72
  • Earley
  • 6.58
  • Houghton
  • 6.60
  • Matete
  • 6.92
  • Mumba
  • 7.13
  • Azaz
  • 7.03
  • Cosgrove
  • 6.74
  • Hardie
  • 6.61
  • Lynch
  • 6.62
  • Ndaba
  • 6.68
  • Sarpong-Wiredu
  • 6.77
  • Holgate
  • 6.66
  • Rooney
  • 7.27
  • Robertson
  • 6.58
  • Warrington
  • 6.62
  • Macadam
  • 6.52
  • Omochere
  • 6.52
  • Stockley
  • 7.52
  • Patterson
  • 6.82

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Plymouth logo
  • Plymouth
  • Fleetwood logo
  • Fleetwood
  • Plymouth logo
  • Plymouth
(56) 33 การทำประตู 12 (33)
(43) 21 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (25)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
24.5 อายุเฉลี่ย 23.5
183.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 188.2
(1) 0.9 การยิงประตู 0.9 (1)
(52%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (49%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.3) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Fleetwood logo
  • Fleetwood
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 Plymouth 20 7 4 67
17 Fleetwood 8 11 11 35

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Plymouth
Fleetwood
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Brendan Galloway ลงไม่ได้ 6.51
Michael Cooper ลงไม่ได้ 7.1
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
Plymouth
1
Fleetwood

League One Lincoln City VS Portsmouth 18-02-2023

Lincoln City
3-4-3
Portsmouth
4-3-3
  • Rushworth
  • 6.82
  • Walsh
  • 6.56
  • O'Connor
  • 6.91
  • Eyoma
  • 6.63
  • Roughan
  • 6.71
  • Virtue
  • 6.70
  • Sanders
  • 6.56
  • Poole
  • 6.89
  • Vernam
  • 6.28
  • Diamond
  • 6.97
  • Shodipo
  • 6.54
  • Macey
  • 6.94
  • Ogilvie
  • 6.79
  • Towler
  • 6.79
  • Raggett
  • 6.91
  • Bernard
  • 6.70
  • Tunnicliffe
  • 6.48
  • Pack
  • 6.91
  • Morrell
  • 6.53
  • Jacobs
  • 6.68
  • Scarlett
  • 6.38
  • Dale
  • 6.49

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Lincoln City logo
  • Lincoln City
  • Portsmouth logo
  • Portsmouth
  • Lincoln City logo
  • Lincoln City
(28) 12 การทำประตู 15 (35)
(15) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (24)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
24.1 อายุเฉลี่ย 26
178.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.5
(0.8) 0.8 การยิงประตู 1.2 (1)
(48%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (54%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.6) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Portsmouth logo
  • Portsmouth
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
10 Portsmouth 10 11 8 41
13 L. City 8 14 7 38

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Lincoln City
Portsmouth
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ben House ลงไม่ได้ 6.7
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joe Rafferty ลงไม่ได้ 6.65
Jade Jay Mingi ลงไม่ได้ 6.34
Clark Robertson ลงไม่ได้ 6.9
Ronan Curtis ลงไม่ได้ 6.58
Zak Swanson ลงไม่ได้ 6.77
Tom Lowery ลงไม่ได้ 6.45

บทวิเคราะห์

1
Lincoln City
2
Portsmouth

League One Wycombe VS โบลตัน 18-02-2023

Wycombe
4-2-3-1
โบลตัน
3-4-1-2
  • Stryjek
  • 7.05
  • Jacobson
  • 7.00
  • Willis
  • 6.33
  • Grimmer
  • 6.83
  • McCarthy
  • 6.46
  • Wing
  • 7.11
  • Scowen
  • 7.47
  • Hanlan
  • 6.39
  • Wheeler
  • 7.05
  • Campbell
  • 6.56
  • Vokes
  • 7.09
  • Trafford
  • 6.99
  • Toal
  • 7.32
  • Santos
  • 7.18
  • Mbete
  • 7.94
  • John
  • 6.77
  • Morley
  • 6.91
  • Dempsey
  • 6.80
  • Jones
  • 6.89
  • Shoretire
  • 6.90
  • Charles
  • 6.69
  • Adeboyejo
  • 6.38

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Wycombe logo
  • Wycombe
  • Bolton logo
  • โบลตัน
  • Wycombe logo
  • Wycombe
(43) 22 การทำประตู 30 (47)
(27) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (29)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 7 (6.7)
28.4 อายุเฉลี่ย 24
182.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182
(0.9) 1 การยิงประตู 1 (0.8)
(53%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (48%)
(0.6) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.4) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Bolton logo
  • โบลตัน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 โบลตัน 17 8 7 59
7 Wycombe 15 5 10 50

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Wycombe
โบลตัน
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jack Iredale ลงไม่ได้ 6.79
Jón Bödvarsson ลงไม่ได้ 6.42
MJ Williams ลงไม่ได้ 6.46
Daniel N'Lundulu ลงไม่ได้ 6.34
Conor Bradley ลงไม่ได้ 6.85

บทวิเคราะห์

2
Wycombe
1
โบลตัน

League One Cambridge U VS Oxford 18-02-2023

Cambridge U
3-4-1-2
Oxford
3-5-2
  • Mitov
  • 6.37
  • Morrison
  • 6.43
  • Bennett
  • 6.50
  • Jones
  • 6.73
  • Brophy
  • 6.43
  • Digby
  • 6.75
  • McGrandles
  • 7.06
  • Bennett
  • 6.30
  • Lankester
  • 6.27
  • Ironside
  • 6.59
  • Smith
  • 6.54
  • Eastwood
  • 6.43
  • Brown
  • 6.99
  • Moore
  • 7.16
  • Long
  • 6.81
  • Fleming
  • 6.49
  • McGuane
  • 6.41
  • Bate
  • 6.73
  • Brannagan
  • 6.86
  • Anderson
  • 6.51
  • Wildschut
  • 6.43
  • Bodin
  • 6.62

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Cambridge U logo
  • Cambridge U
  • Oxford logo
  • Oxford
  • Cambridge U logo
  • Cambridge U
(25) 16 การทำประตู 19 (36)
(19) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (16)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
27.2 อายุเฉลี่ย 26.5
184.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.4
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1 (0.9)
(51%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 59% (51%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.7)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1 (1.4)
  • Oxford logo
  • Oxford
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
16 Oxford 9 9 14 36
23 C. U 7 5 18 26

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Cambridge U
Oxford
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mamadou Jobe ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Marcus Browne อาจจะลงได้ 6.62

บทวิเคราะห์

0
Cambridge U
0
Oxford

League One เชฟฯเว้นส์เดย์ VS Milton Keynes Dons 18-02-2023

เชฟฯเว้นส์เดย์
3-5-2
Milton Keynes Dons
4-2-3-1
  • Dawson
  • 7.09
  • Famewo
  • 7.09
  • Flint
  • 6.88
  • Palmer
  • 6.93
  • Johnson
  • 6.82
  • Bannan
  • 7.37
  • Vaulks
  • 6.80
  • Byers
  • 7.00
  • Adeniran
  • 6.33
  • Windass
  • 6.99
  • Smith
  • 7.06
  • Cumming
  • 6.50
  • Harvie
  • 6.65
  • Tucker
  • 6.61
  • Jules
  • 6.47
  • Watson
  • 6.69
  • Maghoma
  • 6.51
  • McEachran
  • 6.68
  • Kaikai
  • 6.29
  • Devoy
  • 6.32
  • Leko
  • 6.63
  • Eisa
  • 6.51

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Sheffield Wednesday logo
  • เชฟฯเว้นส์เดย์
  • Milton Keynes Dons logo
  • Milton Keynes Dons
  • Sheffield Wednesday logo
  • เชฟฯเว้นส์เดย์
(51) 36 การทำประตู 9 (28)
(36) 24 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (18)
(6.8) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
29 อายุเฉลี่ย 24.5
182.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.4
(1) 1.3 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(57%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (49%)
(0.3) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.6)
(1.4) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Milton Keynes Dons logo
  • Milton Keynes Dons
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 S. Wednesday 19 8 3 65
20 M.K. Dons 8 5 18 29

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Sheff Wed
Milton Keynes Dons
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ben Heneghan ลงไม่ได้ 7.21
Reece James ลงไม่ได้ 6.86
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

2
Sheff Wed
1
Milton Keynes Dons

League One Port Vale VS Exeter 18-02-2023

Port Vale
3-4-2-1
Exeter
3-4-1-2
  • Stevens
  • 6.46
  • Jones
  • 6.60
  • Smith
  • 6.76
  • Cass
  • 6.50
  • Benning
  • 6.60
  • Garrity
  • 6.77
  • Ojo
  • 6.69
  • Worrall
  • 6.70
  • Butterworth
  • 6.31
  • Politic
  • 6.41
  • Massey
  • 6.50
  • Blackman
  • 6.58
  • Hartridge
  • 6.76
  • Diabate
  • 6.79
  • Sweeney
  • 6.70
  • Sparkes
  • 6.72
  • Kite
  • 6.59
  • Collins
  • 6.88
  • Caprice
  • 6.50
  • White
  • 6.59
  • Nombe
  • 6.76
  • Brown
  • 7.07

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Port Vale logo
  • Port Vale
  • Exeter logo
  • Exeter
  • Port Vale logo
  • Port Vale
(31) 12 การทำประตู 31 (42)
(19) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 20 (29)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
26.6 อายุเฉลี่ย 24.5
181.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.4
(0.8) 0.8 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(50%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 43% (42%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.7)
(1) 1 การแย่งลูก 1.3 (1.3)
  • Exeter logo
  • Exeter
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 Exeter 10 9 12 39
15 P. Vale 10 7 14 37

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Port Vale
Exeter
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ellis Harrison ลงไม่ได้ 7.07
James Wilson ลงไม่ได้ 6.55
Matty Taylor อาจจะลงได้ 6.19
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kyle Taylor ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
Port Vale
1
Exeter

League One Bristol Rovers VS Burton 18-02-2023

Bristol Rovers
3-4-1-2
Burton
3-4-2-1
  • Belshaw
  • 6.57
  • Thomas
  • 6.91
  • Connolly
  • 6.53
  • Gibbons
  • 6.38
  • Sinclair
  • 6.48
  • Finley
  • 6.74
  • Coutts
  • 6.54
  • Hoole
  • 6.41
  • Collins
  • 7.25
  • Coburn
  • 6.93
  • Marquis
  • 6.49
  • MacGillivray
  • 6.80
  • Moon
  • 6.90
  • Hughes
  • 6.97
  • Brayford
  • 6.53
  • Ashworth
  • 6.91
  • Oshilaja
  • 6.75
  • McCann
  • 7
  • Hamer
  • 6.88
  • Helm
  • 6.74
  • Walker
  • 6.76
  • Taylor
  • 7.08

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bristol Rovers logo
  • Bristol Rovers
  • Burton logo
  • Burton
  • Bristol Rovers logo
  • Bristol Rovers
(42) 34 การทำประตู 11 (37)
(30) 22 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (23)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.4)
26.5 อายุเฉลี่ย 25.8
179.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.4
(0.7) 0.9 การยิงประตู 1.2 (1)
(46%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (52%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1) 1 การแย่งลูก 1 (1.5)
  • Burton logo
  • Burton
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
14 B. Rovers 10 8 13 38
19 Burton 8 7 15 31

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Bristol Rovers
Burton
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Josh Grant ลงไม่ได้ 6.09
Ryan Loft ลงไม่ได้ 6.46
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Conor Shaughnessy ลงไม่ได้ 6.28

บทวิเคราะห์

1
Bristol Rovers
0
Burton

League One อิปสวิช VS Forest Green 18-02-2023

อิปสวิช
3-4-2-1
Forest Green
3-4-1-2
  • Walton
  • 6.53
  • Edmundson
  • 6.72
  • Keogh
  • 6.43
  • Clarke
  • 6.47
  • Davis
  • 7.20
  • Morsy
  • 7.06
  • Evans
  • 7.23
  • Burns
  • 6.90
  • Broadhead
  • 6.78
  • Chaplin
  • 6.94
  • Ladapo
  • 6.72
  • Doohan
  • 6.14
  • Cargill
  • 6.45
  • Casey
  • 6.36
  • Bernard
  • 6.19
  • Boyes
  • 6.73
  • Stevenson
  • 6.40
  • McGeouch
  • 6.64
  • O'Keeffe
  • 6.72
  • McAllister
  • 6.28
  • Hendry
  • 6.52
  • March
  • 6.44

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Ipswich logo
  • อิปสวิช
  • Forest Green logo
  • Forest Green
  • Ipswich logo
  • อิปสวิช
(55) 38 การทำประตู 7 (25)
(34) 23 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (19)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.4 (6.4)
27.2 อายุเฉลี่ย 24.7
179.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.6
(1.1) 1.6 การยิงประตู 0.6 (0.7)
(51%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (47%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1) 0.9 การแย่งลูก 1.2 (1.5)
  • Forest Green logo
  • Forest Green
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 อิปสวิช 15 12 4 57
24 F. Green 5 7 20 22

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

อิปสวิช
Forest Green
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dominic Ball ลงไม่ได้ 6.54
Panutche Camará ลงไม่ได้ 6
Tyreece John-Jules ลงไม่ได้ 6.39
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Matt Stevens อาจจะลงได้ 5.95

บทวิเคราะห์

2
อิปสวิช
1
Forest Green

League One ดาร์บี้ VS ชาร์ลตัน 18-02-2023

ดาร์บี้
4-2-3-1
ชาร์ลตัน
4-3-3
  • Wildsmith
  • 6.80
  • Roberts
  • 6.56
  • Cashin
  • 7.51
  • Forsyth
  • 6.80
  • Smith
  • 6.48
  • Hourihane
  • 7.08
  • Knight
  • 6.83
  • Barkhuizen
  • 6.67
  • McGoldrick
  • 7.18
  • Mendez-Laing
  • 7.10
  • Collins
  • 6.76
  • Maynard-Brewer
  • 6.55
  • Penney
  • 6.52
  • Ness
  • 7.01
  • Thomas
  • 6.32
  • Clare
  • 6.69
  • Fraser
  • 6.92
  • Dobson
  • 6.93
  • Kilkenny
  • 6.83
  • Blackett-Taylor
  • 6.74
  • Bonne
  • 6.37
  • Rak-Sakyi
  • 7.00

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Derby logo
  • ดาร์บี้
  • Charlton logo
  • ชาร์ลตัน
  • Derby logo
  • ดาร์บี้
(47) 41 การทำประตู 23 (43)
(35) 25 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (34)
(6.7) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
28.5 อายุเฉลี่ย 24.5
181.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.2
(0.9) 1.2 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(51%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (55%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.8)
(1) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.6)
  • Charlton logo
  • ชาร์ลตัน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 ดาร์บี้ 15 9 6 54
11 ชาร์ลตัน 10 10 10 40

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ดาร์บี้
ชาร์ลตัน
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joseph Anang ลงไม่ได้ N/A
James Chester ลงไม่ได้ 7.31
Max Bird ลงไม่ได้ 6.78
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joseph Wollacott ลงไม่ได้ 6.49
Ryan Inniss ลงไม่ได้ 6.74

บทวิเคราะห์

2
ดาร์บี้
2
ชาร์ลตัน