ลีกเอิง ลอริยองต์ VS AC Ajaccio 19-02-2023

ลอริยองต์
4-2-3-1
AC Ajaccio
4-1-4-1
  • Mannone
  • 6.75
  • Yongwa
  • 6.21
  • Meïté
  • 6.46
  • Talbi
  • 6.65
  • Kalulu
  • 6.76
  • Makengo
  • 6.55
  • Fée
  • 7.37
  • Dieng
  • 6.27
  • Ponceau
  • 6.47
  • Diarra
  • 6.49
  • Koné
  • 6.38
  • Leroy
  • 6.21
  • Alphonse
  • 6.37
  • Avinel
  • 6.16
  • Gonzalez
  • 6.35
  • Youssouf
  • 6.62
  • Vidal
  • 6.20
  • Nouri
  • 6.35
  • Chabrolle
  • 6.02
  • Barreto
  • 6.61
  • Bayala
  • 6.39
  • Hamouma
  • 6.29

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Lorient logo
  • ลอริยองต์
  • AC Ajaccio logo
  • AC Ajaccio
  • Lorient logo
  • ลอริยองต์
(32) 9 การทำประตู 5 (17)
(24) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 4 (9)
(6.6) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.3 (6.3)
24 อายุเฉลี่ย 30.5
179.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.3
(1) 0.6 การยิงประตู 0.5 (0.7)
(47%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (45%)
(0.8) 0.9 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.5)
(1.3) 1.4 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • AC Ajaccio logo
  • AC Ajaccio
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 ลอริยองต์ 10 6 7 36
18 AC Ajaccio 5 3 15 18

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ลอริยองต์
AC Ajaccio
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Théo Le Bris ลงไม่ได้ 6.52
Yvon Mvogo ลงไม่ได้ 6.65
Laurent Abergel อาจจะลงได้ 6.69
Bonke Innocent อาจจะลงได้ 6.31
Julien Laporte อาจจะลงได้ 6.7
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Thomas Mangani ลงไม่ได้ 6.43
Mounaïm El Idrissy ลงไม่ได้ 6.6
Ismaël Diallo ลงไม่ได้ 6.22
Youssouf Koné อาจจะลงได้ 6.49
Yoann Touzghar อาจจะลงได้ 6.11
Mathieu Coutadeur อาจจะลงได้ 6.37
Fernand Mayembo อาจจะลงได้ 6.42

บทวิเคราะห์

1
ลอริยองต์
0
AC Ajaccio

ลีกเอิง Brest VS โมนาโก 19-02-2023

Brest
4-3-3
โมนาโก
4-2-2-2
  • Bizot
  • 6.74
  • Brassier
  • 6.60
  • Hérelle
  • 6.46
  • Dari
  • 6.30
  • Lala
  • 6.96
  • Camara
  • 6.50
  • Belkebla
  • 6.40
  • Lees-Melou
  • 6.79
  • Douaron
  • 6.60
  • Elis
  • 6.07
  • Castillo
  • 6.88
  • Nübel
  • 6.78
  • Henrique
  • 7.03
  • Matsima
  • N/A
  • Disasi
  • 6.91
  • Aguilar
  • 6.39
  • Fofana
  • 6.93
  • Camara
  • 6.93
  • Golovin
  • 7.18
  • Diatta
  • 6.84
  • Yedder
  • 7.17
  • Seghir
  • 7.18

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Brest logo
  • Brest
  • Monaco logo
  • โมนาโก
  • Brest logo
  • Brest
(24) 14 การทำประตู 28 (50)
(14) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 25 (36)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.7)
27 อายุเฉลี่ย 24.5
183.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.7
(0.8) 0.8 การยิงประตู 1.2 (0.9)
(52%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (52%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.3 (1.6)
  • Monaco logo
  • โมนาโก
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 โมนาโก 14 5 4 47
15 Brest 4 8 11 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Brest
โมนาโก
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Brendan Chardonnet อาจจะลงได้ 6.59
Mathias Pereira Lage อาจจะลงได้ 6.45
Franck Honorat อาจจะลงได้ 6.96
Steve Mounié อาจจะลงได้ 6.98
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Malang Sarr อาจจะลงได้ 6.27
Vanderson อาจจะลงได้ 6.85
Jean Lucas ลงไม่ได้ 6.58
Guillermo Maripán อาจจะลงได้ 6.85

บทวิเคราะห์

1
Brest
2
โมนาโก

ลีกเอิง Troyes VS มงต์เปลลิเยร์ 19-02-2023

Troyes
4-2-3-1
มงต์เปลลิเยร์
4-2-3-1
  • Lis
  • 7.05
  • Larouci
  • 6.37
  • Palmer-Brown
  • 6.38
  • Salmier
  • 6.35
  • Baldé
  • 6.37
  • Tardieu
  • 6.87
  • Chavalerin
  • 6.62
  • Odobert
  • 6.36
  • Reine-Adélaïde
  • 6.18
  • Lopes
  • 6.93
  • Baldé
  • 6.85
  • Lecomte
  • 7.35
  • Sylla
  • 6.99
  • Kouyaté
  • 6.4
  • Jullien
  • 6.59
  • Sacko
  • 6.35
  • Leroy
  • 6.43
  • Ferri
  • 6.46
  • Maouassa
  • 6.61
  • Savanier
  • 7.21
  • Nordin
  • 6.42
  • Wahi
  • 6.60

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Troyes logo
  • Troyes
  • Montpellier logo
  • มงต์เปลลิเยร์
  • Troyes logo
  • Troyes
(31) 23 การทำประตู 21 (33)
(19) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (20)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
25.5 อายุเฉลี่ย 26.6
182.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(50%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 43% (44%)
(0.9) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.5)
  • Montpellier logo
  • มงต์เปลลิเยร์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
14 มงต์เปลลิเยร์ 7 2 14 23
16 Troyes 4 7 12 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Troyes
มงต์เปลลิเยร์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Adil Rami อาจจะลงได้ 6.3
Florian Tardieu อาจจะลงได้ 6.87
Tristan Dingomé อาจจะลงได้ 6.11
Abdu Conté อาจจะลงได้ 6.47
Andreas Bruus อาจจะลงได้ 6.35
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Dimitry Bertaud ลงไม่ได้ N/A
Théo Sainte-Luce ลงไม่ได้ 6.83
Pedro Mendes ลงไม่ได้ N/A
Béni Makouana อาจจะลงได้ 6.06
Stephy Mavididi อาจจะลงได้ 6.47

บทวิเคราะห์

0
Troyes
2
มงต์เปลลิเยร์

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ ฟิออเรนติน่า VS เอ็มโปลี 19-02-2023

ฟิออเรนติน่า
4-3-3
เอ็มโปลี
4-3-1-2
  • Terracciano
  • 6.41
  • Biraghi
  • 6.80
  • Martínez
  • 7.14
  • Milenkovic
  • 6.73
  • Dodô
  • 6.29
  • Barak
  • 6.29
  • Amrabat
  • 6.42
  • Bonaventura
  • 6.71
  • Kouamé
  • 6.73
  • Jovic
  • 6.40
  • González
  • 6.53
  • Vicario
  • 6.84
  • Cacace
  • 6.58
  • Luperto
  • 6.57
  • Ismajli
  • 6.91
  • Ebuehi
  • 6.47
  • Bandinelli
  • 6.59
  • Marin
  • 6.73
  • Akpro
  • 6.28
  • Baldanzi
  • 6.63
  • Caputo
  • 6.63
  • Satriano
  • 6.41

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Fiorentina logo
  • ฟิออเรนติน่า
  • Empoli logo
  • เอ็มโปลี
  • Fiorentina logo
  • ฟิออเรนติน่า
(23) 15 การทำประตู 12 (21)
(18) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (11)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
27.1 อายุเฉลี่ย 25.9
183.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182
(1) 1.1 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(53%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (45%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • Empoli logo
  • เอ็มโปลี
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 เอ็มโปลี 6 9 7 27
14 ฟิออเรนติน่า 6 6 10 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ฟิออเรนติน่า
เอ็มโปลี
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Riccardo Sottil ลงไม่ได้ 6.7
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lorenzo Tonelli ลงไม่ได้ N/A
Mattia Destro ลงไม่ได้ 6.2
Fabiano Parisi ลงไม่ได้ 6.87

บทวิเคราะห์

1
ฟิออเรนติน่า
0
เอ็มโปลี

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ Salernitana VS ลาซิโอ 19-02-2023

Salernitana
3-4-2-1
ลาซิโอ
4-3-3
  • Sepe
  • 6.79
  • Bronn
  • 6.52
  • Daniliuc
  • 6.56
  • Gyömbér
  • 6.49
  • Bradaric
  • 6.15
  • Coulibaly
  • 6.56
  • Bohinen
  • 6.35
  • Candreva
  • 6.41
  • Bonazzoli
  • 6.30
  • Vilhena
  • 6.45
  • Piatek
  • 6.52
  • Provedel
  • 6.95
  • Hysaj
  • 6.49
  • Patric
  • 6.60
  • Casale
  • 6.87
  • Marusic
  • 6.73
  • Alberto
  • 6.76
  • Cataldi
  • 6.63
  • Milinkovic-Savic
  • 7.33
  • Pedro
  • 6.56
  • Immobile
  • 6.88
  • Anderson
  • 7.06

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Salernitana logo
  • Salernitana
  • Lazio logo
  • ลาซิโอ
  • Salernitana logo
  • Salernitana
(24) 11 การทำประตู 25 (36)
(16) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 22 (26)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
26.9 อายุเฉลี่ย 29.3
183.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.4
(0.6) 0.7 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(49%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (52%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.2) 1.3 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Lazio logo
  • ลาซิโอ
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 ลาซิโอ 11 6 5 39
16 Salernitana 5 6 11 21

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Salernitana
ลาซิโอ
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
William Troost-Ekong ลงไม่ได้ 6.58
Giulio Maggiore ลงไม่ได้ 6.34
Pasquale Mazzocchi ลงไม่ได้ 6.76
Federico Fazio ลงไม่ได้ 6.73
Boulaye Dia อาจจะลงได้ 6.76
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Stefan Radu ลงไม่ได้ 6
Alessio Romagnoli ลงไม่ได้ 6.9
Mattia Zaccagni ลงไม่ได้ 7.18

บทวิเคราะห์

0
Salernitana
2
ลาซิโอ

พรีเมียร์ลีก แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS เลสเตอร์ ซิตี 19-02-2023

แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
4-2-3-1
เลสเตอร์ ซิตี
4-2-3-1
  • Gea
  • 6.65
  • Shaw
  • 6.84
  • Martínez
  • 6.79
  • Varane
  • 6.63
  • Dalot
  • 7.03
  • Sabitzer
  • 6.87
  • Fred
  • 6.52
  • Rashford
  • 7.04
  • Fernandes
  • 7.31
  • Sancho
  • 6.68
  • Weghorst
  • 6.65
  • Ward
  • 6.46
  • Kristiansen
  • 7.39
  • Faes
  • 6.72
  • Souttar
  • 6.58
  • Castagne
  • 6.78
  • Dewsbury-Hall
  • 6.76
  • Tielemans
  • 6.91
  • Barnes
  • 6.70
  • Maddison
  • 7.34
  • Tetê
  • 7.36
  • Iheanacho
  • 6.45

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Manchester United logo
  • แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
  • Leicester logo
  • เลสเตอร์ ซิตี
  • Manchester United logo
  • แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
(36) 24 การทำประตู 27 (34)
(28) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 16 (24)
(6.7) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
27.1 อายุเฉลี่ย 24.8
182.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.7
(1) 1 การยิงประตู 1.3 (0.8)
(52%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (45%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (1)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.5 (1.8)
  • Leicester logo
  • เลสเตอร์ ซิตี
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 14 4 5 46
13 เลสเตอร์ ซิตี 7 3 12 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Man Utd
เลสเตอร์ ซิตี
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Donny van de Beek ลงไม่ได้ 6.18
Christian Eriksen ลงไม่ได้ 6.66
Anthony Martial ลงไม่ได้ 6.68
Antony ลงไม่ได้ 6.84
Casemiro ลงไม่ได้ 7.18
Scott McTominay อาจจะลงได้ 6.49
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
James Justin ลงไม่ได้ 6.74
Ryan Bertrand ลงไม่ได้ N/A
Boubakary Soumaré อาจจะลงได้ 6.55
Jonny Evans อาจจะลงได้ 6.48

บทวิเคราะห์

3
Man Utd
1
เลสเตอร์ ซิตี

พรีเมียร์ดัตช์ โก อเฮด อีเกิ้ล VS ทเวนเต้ 19-02-2023

โก อเฮด อีเกิ้ล
3-4-1-2
ทเวนเต้
4-2-3-1
  • Lange
  • 6.64
  • Nauber
  • 6.25
  • Amofa
  • 6.54
  • Idzes
  • 6.63
  • Oppegård
  • 6.47
  • Blomme
  • 6.37
  • Rommens
  • 7.09
  • Deijl
  • 6.55
  • Adekanye
  • 6.70
  • Lidberg
  • 6.83
  • Stokkers
  • 6.53
  • Unnerstall
  • 6.93
  • Smal
  • 7.19
  • Pröpper
  • 7.00
  • Hilgers
  • 6.87
  • Brenet
  • 7.01
  • Zerrouki
  • 7.21
  • Salah-Eddine
  • 6.53
  • Misidjan
  • 6.97
  • Steijn
  • 6.71
  • Cerny
  • 7.14
  • Wolfswinkel
  • 7.14

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Go Ahead Eagles logo
  • โก อเฮด อีเกิ้ล
  • Twente logo
  • ทเวนเต้
  • Go Ahead Eagles logo
  • โก อเฮด อีเกิ้ล
(28) 14 การทำประตู 31 (35)
(16) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 20 (23)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 7 (6.7)
24 อายุเฉลี่ย 26.3
181 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.5
(0.8) 1 การยิงประตู 1.4 (1.1)
(46%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (46%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.6)
  • Twente logo
  • ทเวนเต้
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 ทเวนเต้ 11 7 3 40
13 GoA. Eagles 5 7 9 22

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

โก อเฮด อีเกิ้ล
ทเวนเต้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Bas Kuipers ลงไม่ได้ 6.86
Oliver Valaker Edvardsen ลงไม่ได้ 6.82
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บทวิเคราะห์

1
โก อเฮด อีเกิ้ล
2
ทเวนเต้

พรีเมียร์ดัตช์ FC Utrecht VS พีเอสวี 19-02-2023

FC Utrecht
4-2-3-1
พีเอสวี
4-3-3
  • Barkas
  • 6.78
  • Viergever
  • 6.63
  • Sagnan
  • 6.82
  • Hoorn
  • 6.70
  • Avest
  • 6.58
  • Toornstra
  • 6.69
  • Bozdogan
  • 6.76
  • Boussaid
  • 6.64
  • Streek
  • 7.07
  • Booth
  • 6.80
  • Douvikas
  • 6.94
  • Benítez
  • 6.66
  • Aanholt
  • 6.80
  • Branthwaite
  • 6.83
  • Obispo
  • 6.83
  • Teze
  • 6.85
  • Til
  • 6.84
  • Sangaré
  • 7.22
  • Veerman
  • 7.34
  • Simons
  • 7.58
  • Jong
  • 7.14
  • Saibari
  • 6.62

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • FC Utrecht logo
  • FC Utrecht
  • PSV Eindhoven logo
  • พีเอสวี
  • FC Utrecht logo
  • FC Utrecht
(32) 23 การทำประตู 32 (53)
(21) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 18 (39)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 7 (6.8)
26.2 อายุเฉลี่ย 24.9
181.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.8
(0.9) 1.1 การยิงประตู 1.5 (1.2)
(55%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (54%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.8 (0.6)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • PSV Eindhoven logo
  • พีเอสวี
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 P. Eindhoven 13 3 5 42
7 FC Utrecht 9 6 6 33

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

FC Utrecht
พีเอสวี
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tommy St. Jago ลงไม่ได้ N/A
Ramon Hendriks ลงไม่ได้ N/A
Django Warmerdam ลงไม่ได้ 6.4
Bart Ramselaar ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Olivier Boscagli ลงไม่ได้ N/A
Anwar El Ghazi ลงไม่ได้ 6.76
Phillipp Mwene ลงไม่ได้ 6.69
Sávio ลงไม่ได้ 6.47

บทวิเคราะห์

1
FC Utrecht
2
พีเอสวี

LaLiga เอลเช VS เอสปันญ่อล 19-02-2023

เอลเช
3-5-2
เอสปันญ่อล
4-4-2
  • Badia
  • 6.66
  • Roco
  • 6.19
  • Bigas
  • 6.25
  • Magallán
  • 6.11
  • Clerc
  • 6.38
  • Guti
  • 6.12
  • Verdú
  • 6.19
  • Gumbau
  • 6.44
  • Carmona
  • 6.76
  • Boyé
  • 6.43
  • Ponce
  • 6.31
  • Fernández
  • 6.45
  • Oliván
  • 6.66
  • Calero
  • 6.44
  • Cabrera
  • 6.51
  • Gil
  • 6.47
  • Melamed
  • 6.17
  • Souza
  • 6.84
  • Darder
  • 7.01
  • Vidal
  • 6.17
  • Puado
  • 6.40
  • Braithwaite
  • 6.58

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Elche logo
  • เอลเช
  • Espanyol logo
  • เอสปันญ่อล
  • Elche logo
  • เอลเช
(15) 6 การทำประตู 12 (26)
(11) 6 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (15)
(6.3) 6.3 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
28.4 อายุเฉลี่ย 26.8
182.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.2
(0.6) 0.8 การยิงประตู 0.7 (0.8)
(51%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 47% (51%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.4)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 1.3 (1.5)
  • Espanyol logo
  • เอสปันญ่อล
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
17 เอสปันญ่อล 4 9 8 21
20 เอลเช 1 6 14 9

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เอลเช
เอสปันญ่อล
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jony Álamo ลงไม่ได้ N/A
John Donald ลงไม่ได้ 5.71
Álex Collado ลงไม่ได้ 6.66
Pere Milla ลงไม่ได้ 6.55
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Adrià Pedrosa ลงไม่ได้ N/A
Gori ลงไม่ได้ N/A
Keidi Bare ลงไม่ได้ 6.27
César Montes ลงไม่ได้ 6.57
Joselu ลงไม่ได้ 7.28

บทวิเคราะห์

0
เอลเช
0
เอสปันญ่อล

2. Bundesliga FC Heidenheim VS Nuernberg 19-02-2023

FC Heidenheim
4-3-3
Nuernberg
4-3-1-2
  • Müller
  • 6.59
  • Föhrenbach
  • 6.72
  • Mainka
  • 7.13
  • Siersleben
  • 6.66
  • Busch
  • 6.96
  • Schoeppner
  • N/A
  • Thomalla
  • 6.92
  • Maloney
  • 6.65
  • Beste
  • 7.29
  • Kleindienst
  • 7.45
  • Sessa
  • 6.70
  • Jensen
  • 6.58
  • Gyamerah
  • 6.61
  • Schindler
  • 6.81
  • Hübner
  • 6.41
  • Valentini
  • 6.67
  • Castrop
  • 6.63
  • Flick
  • 6.85
  • Geis
  • 6.86
  • Dæhli
  • 6.62
  • Daferner
  • 6.49
  • Duah
  • 6.51

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • FC Heidenheim logo
  • FC Heidenheim
  • Nuernberg logo
  • Nuernberg
  • FC Heidenheim logo
  • FC Heidenheim
(37) 29 การทำประตู 12 (16)
(30) 24 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (12)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
25.9 อายุเฉลี่ย 26.8
185.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 186.2
(0.9) 1.1 การยิงประตู 1 (0.9)
(53%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (47%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.6)
(1.1) 0.9 การแย่งลูก 1.2 (1.5)
  • Nuernberg logo
  • Nuernberg
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 FC Heidenheim 10 7 3 37
13 Nuernberg 6 4 10 22

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

FC Heidenheim
Nuernberg
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Elidon Qenaj ลงไม่ได้ N/A
Adrian Beck ลงไม่ได้ 7.01
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tim Handwerker ลงไม่ได้ 6.77
Erik Wekesser ลงไม่ได้ 6.61
Christian Mathenia ลงไม่ได้ 6.72
James Lawrence ลงไม่ได้ 6.88
Jannes Horn ลงไม่ได้ N/A
Danny Blum ลงไม่ได้ N/A
Felix Lohkemper ลงไม่ได้ 6.11
Lino Tempelmann ลงไม่ได้ 6.7

บทวิเคราะห์

2
FC Heidenheim
0
Nuernberg

2. Bundesliga Sandhausen VS Karlsruher SC 19-02-2023

Sandhausen
4-5-1
Karlsruher SC
4-3-1-2
  • Drewes
  • 6.59
  • Çalhanoglu
  • 6.87
  • Zhirov
  • 6.54
  • Dumic
  • 6.57
  • Ajdini
  • 6.50
  • Ochs
  • 6.33
  • Zenga
  • 6.44
  • Bachmann
  • 6.77
  • Mehlem
  • 6.77
  • Kinsombi
  • 6.66
  • Ghaddioui
  • 6.26
  • Gersbeck
  • 6.84
  • Heise
  • 6.78
  • Kobald
  • 6.60
  • Franke
  • 6.54
  • Jung
  • 6.41
  • Wanitzek
  • 7.67
  • Breithaupt
  • 6.65
  • Gondorf
  • 6.86
  • Choi
  • 6.44
  • Schleusener
  • 6.84
  • Kaufmann
  • 6.57

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Sandhausen logo
  • Sandhausen
  • Karlsruher SC logo
  • Karlsruher SC
  • Sandhausen logo
  • Sandhausen
(23) 11 การทำประตู 23 (29)
(17) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 19 (23)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.4)
28.2 อายุเฉลี่ย 28
185.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.8
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1.2 (0.9)
(48%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (52%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.5) 1.3 การแย่งลูก 0.9 (1.3)
  • Karlsruher SC logo
  • Karlsruher SC
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 K. SC 6 4 10 22
17 Sandhausen 5 4 11 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Sandhausen
Karlsruher SC
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Merveille Papela ลงไม่ได้ N/A
Immanuel Höhn ลงไม่ได้ 6.28
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Efe-Kaan Sihlaroglu ลงไม่ได้ N/A
Daniel Brosinski ลงไม่ได้ N/A
Stephan Ambrosius ลงไม่ได้ 6.68

บทวิเคราะห์

1
Sandhausen
1
Karlsruher SC

2. Bundesliga ฮัมบูร์ก VS Arminia Bielefeld 19-02-2023

ฮัมบูร์ก
4-3-3
Arminia Bielefeld
3-5-2
  • Fernandes
  • 6.99
  • Muheim
  • 6.82
  • Schonlau
  • 7.10
  • Montero
  • 5.71
  • Heyer
  • 7.08
  • Reis
  • 7.35
  • Meffert
  • 6.79
  • Bénes
  • 6.90
  • Kittel
  • 6.76
  • Glatzel
  • 7.33
  • Jatta
  • 7.20
  • Fraisl
  • 6.86
  • Oczipka
  • 6.71
  • Andrade
  • 6.73
  • Ramos
  • 6.79
  • Bello
  • 6.24
  • Vasiliadis
  • 6.61
  • Lepinjica
  • 6.55
  • Rzatkowski
  • 6.57
  • Klünter
  • 6.57
  • Klos
  • 6.40
  • Lasme
  • 6.38

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hamburger SV logo
  • ฮัมบูร์ก
  • Arminia Bielefeld logo
  • Arminia Bielefeld
  • Hamburger SV logo
  • ฮัมบูร์ก
(36) 25 การทำประตู 7 (27)
(33) 24 การส่งบอลให้ทำประตู 8 (21)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
26.5 อายุเฉลี่ย 27.1
184.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.3
(1) 1.4 การยิงประตู 0.6 (0.8)
(50%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (49%)
(1) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.7) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.5)
  • Arminia Bielefeld logo
  • Arminia Bielefeld
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 H. SV 13 2 5 41
16 A. Bielefeld 6 2 12 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Hamburg
Arminia Bielefeld
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Anssi Suhonen ลงไม่ได้ 6.12
Tom Mickel ลงไม่ได้ N/A
Elijah Krahn ลงไม่ได้ N/A
Xavier Amaechi ลงไม่ได้ 6.35
Mario Vuskovic ลงไม่ได้ 6.87
Jonas David อาจจะลงได้ 6.26
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Robin Hack ลงไม่ได้ 7.03

บทวิเคราะห์

2
Hamburg
0
Arminia Bielefeld

ลีกเอิง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS ลีลล์ 19-02-2023

ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
4-3-1-2
ลีลล์
4-2-3-1
  • Donnarumma
  • 7.01
  • Bernat
  • 6.62
  • Ramos
  • 6.75
  • Marquinhos
  • 6.70
  • Hakimi
  • 7.04
  • Vitinha
  • 6.62
  • Verratti
  • 7.00
  • Soler
  • 6.50
  • Ruiz
  • 6.66
  • Neymar
  • 7.68
  • Ekitike
  • 6.53
  • Chevalier
  • 6.75
  • Weah
  • 6.59
  • Djaló
  • 6.76
  • Fonte
  • 6.61
  • Diakité
  • 6.57
  • Gomes
  • 6.70
  • André
  • 7.34
  • Bamba
  • 6.94
  • Cabella
  • 7.31
  • Zhegrova
  • 6.9
  • David
  • 7.27

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Paris Saint-Germain logo
  • ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
  • Lille logo
  • ลีลล์
  • Paris Saint-Germain logo
  • ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
(54) 25 การทำประตู 29 (40)
(41) 22 การส่งบอลให้ทำประตู 21 (24)
(6.7) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
26.9 อายุเฉลี่ย 25.8
181 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.1
(1) 0.7 การยิงประตู 1.4 (1)
(53%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (48%)
(0.7) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.8)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Lille logo
  • ลีลล์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 P. S-Germain 17 3 3 54
5 ลีลล์ 12 5 6 41

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

PSG
ลีลล์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Renato Sanches ลงไม่ได้ 6.49
Lionel Messi อาจจะลงได้ 8.39
Kylian Mbappé อาจจะลงได้ 7.55
Presnel Kimpembe อาจจะลงได้ 6.65
Nordi Mukiele อาจจะลงได้ 6.75
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Adam Ounas ลงไม่ได้ 7.04
Ismaily ลงไม่ได้ 6.86

บทวิเคราะห์

2
PSG
2
ลีลล์

Premiership Motherwell VS Hearts 19-02-2023

Motherwell
3-4-1-2
Hearts
3-4-1-2
  • Kelly
  • 6.43
  • Casey
  • 7.26
  • Butcher
  • 6.27
  • McGinn
  • 6.66
  • Furlong
  • 6.50
  • Cornelius
  • 6.11
  • Goss
  • 6.64
  • Johnston
  • 6.43
  • Spittal
  • 6.63
  • Obika
  • 6.27
  • Veen
  • 6.74
  • Clark
  • 6.89
  • Kingsley
  • 6.58
  • Rowles
  • 6.79
  • Sibbick
  • 6.43
  • Cochrane
  • 6.74
  • Snodgrass
  • 6.93
  • Devlin
  • 6.70
  • Smith
  • 6.74
  • McKay
  • 6.76
  • Shankland
  • 7.02
  • Humphrys
  • 6.50

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Motherwell logo
  • Motherwell
  • Hearts logo
  • Hearts
  • Motherwell logo
  • Motherwell
(27) 15 การทำประตู 30 (45)
(14) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 18 (25)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
26.5 อายุเฉลี่ย 27.3
181.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.3
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(50%) 43% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (51%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.3) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Hearts logo
  • Hearts
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 Hearts 12 6 7 42
9 Motherwell 6 5 14 23

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Motherwell
Hearts
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jake Carroll ลงไม่ได้ 7.62
Bevis Mugabi อาจจะลงได้ 6.33
Joseph Efford อาจจะลงได้ 6.55
Nathan McGinley อาจจะลงได้ N/A
Ricki Lamie อาจจะลงได้ 6.86
Shane Blaney อาจจะลงได้ 6.5
Mikael Mandron อาจจะลงได้ 5.91
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Craig Gordon ลงไม่ได้ 6.73
Beni Baningime ลงไม่ได้ N/A
Liam Boyce ลงไม่ได้ 6.6
Josh Ginnelly ลงไม่ได้ 6.6
Craig Halkett อาจจะลงได้ 6.83
Gary Mackay-Steven อาจจะลงได้ 6.34
Peter Haring อาจจะลงได้ 6.54

บทวิเคราะห์

1
Motherwell
1
Hearts

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ อตาลันตา VS Lecce 19-02-2023

อตาลันตา
3-4-3
Lecce
4-3-3
  • Musso
  • 6.68
  • Djimsiti
  • 6.63
  • Palomino
  • 6.89
  • Tolói
  • 6.98
  • Maehle
  • 6.43
  • Koopmeiners
  • 7.13
  • Éderson
  • 6.60
  • Zappacosta
  • 6.73
  • Boga
  • 6.83
  • Højlund
  • 6.71
  • Lookman
  • 7.08
  • Falcone
  • 6.73
  • Gallo
  • 6.57
  • Umtiti
  • 6.71
  • Baschirotto
  • 6.74
  • Gendrey
  • 6.66
  • Blin
  • 6.60
  • Hjulmand
  • 6.88
  • Askildsen
  • 6.24
  • Francesco
  • 6.42
  • Colombo
  • 6.38
  • Strefezza
  • 6.93

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Atalanta logo
  • อตาลันตา
  • Lecce logo
  • Lecce
  • Atalanta logo
  • อตาลันตา
(40) 30 การทำประตู 15 (20)
(28) 16 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (14)
(6.7) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
26.8 อายุเฉลี่ย 24.6
183.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.5
(0.8) 1 การยิงประตู 0.7 (0.6)
(54%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (44%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1.1) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Lecce logo
  • Lecce
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 อตาลันตา 12 5 5 41
13 Lecce 5 9 8 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

อตาลันตา
Lecce
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Hans Hateboer ลงไม่ได้ 6.67
Giorgio Scalvini ลงไม่ได้ 6.67
Marten de Roon ลงไม่ได้ 6.66
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kastriot Dermaku ลงไม่ได้ 5.89
Marin Pongracic ลงไม่ได้ 6.62
Assan Ceesay ลงไม่ได้ 6.45
Youssef Maleh ลงไม่ได้ 6.19
Joan Gonzàlez ลงไม่ได้ 6.52

บทวิเคราะห์

3
อตาลันตา
0
Lecce

พรีเมียร์ดัตช์ คัมบูร์ VS SC Heerenveen 19-02-2023

คัมบูร์
4-2-3-1
SC Heerenveen
4-2-3-1
  • Ruiter
  • 7.14
  • Bangura
  • 6.32
  • Smand
  • 6.54
  • Tol
  • 6.56
  • Schmidt
  • 6.50
  • Paulissen
  • 6.47
  • Kaam
  • 6.44
  • Foor
  • 6.30
  • Breij
  • 6.29
  • Water
  • 6.48
  • Johnsen
  • 6.14
  • Mous
  • 6.47
  • Kaib
  • 6.13
  • Bochniewicz
  • 6.99
  • Bruma
  • 6.22
  • Ewijk
  • 6.92
  • Haye
  • 6.99
  • Tahiri
  • 6.67
  • Köhlert
  • 7.08
  • Olsson
  • 6.32
  • Nunnely
  • 6.18
  • Hooijdonk
  • 6.68

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Cambuur logo
  • คัมบูร์
  • SC Heerenveen logo
  • SC Heerenveen
  • Cambuur logo
  • คัมบูร์
(11) 4 การทำประตู 13 (21)
(6) 2 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (16)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
27 อายุเฉลี่ย 25.7
183.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.3
(0.7) 0.7 การยิงประตู 0.8 (1)
(46%) 45% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (51%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.5)
(1.3) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • SC Heerenveen logo
  • SC Heerenveen
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 SC Heerenveen 7 6 8 27
17 คัมบูร์ 3 4 14 13

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

คัมบูร์
SC Heerenveen
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jamie Jacobs ลงไม่ได้ 6.25
Maxim Gullit ลงไม่ได้ N/A
Mimoun Mahi ลงไม่ได้ 6.42
Robin Maulun ลงไม่ได้ 6.66
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sven van Beek ลงไม่ได้ 6.88
Andries Noppert ลงไม่ได้ 6.83

บทวิเคราะห์

1
คัมบูร์
2
SC Heerenveen

Liga Portugal ปอร์โต้ VS ริโอ อาฟ 19-02-2023

ปอร์โต้
4-4-2
ริโอ อาฟ
3-5-2
  • Costa
  • 6.78
  • Sanusi
  • 6.48
  • Marcano
  • 7.05
  • Pepe
  • 6.87
  • Mário
  • 7.06
  • Aquino
  • 7.25
  • Eustáquio
  • 6.80
  • Grujic
  • 6.80
  • Franco
  • 6.43
  • Taremi
  • 7.50
  • Martínez
  • 6.60
  • Jhonatan
  • 6.77
  • William
  • 6.57
  • 6.68
  • Santos
  • 6.93
  • Ronaldo
  • 6.48
  • Guga
  • 6.75
  • Samaris
  • 6.47
  • Graça
  • 6.46
  • Costinha
  • 6.90
  • Pereira
  • 6.35
  • Boateng
  • 6.57

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • FC Porto logo
  • ปอร์โต้
  • Rio Ave logo
  • ริโอ อาฟ
  • FC Porto logo
  • ปอร์โต้
(45) 24 การทำประตู 11 (20)
(33) 20 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (14)
(6.7) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27.4 อายุเฉลี่ย 27.3
182 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.2
(1) 1 การยิงประตู 0.7 (0.7)
(59%) 59% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (47%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.1) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Rio Ave logo
  • ริโอ อาฟ
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 ปอร์โต้ 15 3 2 48
11 R. Ave 6 6 8 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ปอร์โต้
ริโอ อาฟ
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Francisco Meixedo ลงไม่ได้ N/A
Evanilson ลงไม่ได้ 7
Gabriel Veron ลงไม่ได้ 6.44
Otávio ลงไม่ได้ 7.59
Galeno ลงไม่ได้ 7.28
Mateus Uribe ลงไม่ได้ 7.19
Fábio Cardoso อาจจะลงได้ 6.83
Wendell อาจจะลงได้ 6.97
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joca ลงไม่ได้ 6.35
Amine Oudrhiri ลงไม่ได้ 6.27
Vítor Gomes ลงไม่ได้ 6.29

บทวิเคราะห์

2
ปอร์โต้
0
ริโอ อาฟ

ลีกเอิง Strasbourg VS Angers 19-02-2023

Strasbourg
3-5-2
Angers
4-2-3-1
  • Sels
  • 6.61
  • Marchand
  • 6.53
  • Perrin
  • 6.44
  • Pierre
  • N/A
  • Sobol
  • 6.17
  • Sanson
  • 6.61
  • Prcic
  • 6.50
  • Sissoko
  • 6.18
  • Guilbert
  • 6.51
  • Gameiro
  • 6.70
  • Diallo
  • 6.82
  • Bernardoni
  • 6.50
  • Ghoulam
  • 6.58
  • Hountondji
  • 6.30
  • Blazic
  • 6.43
  • Valery
  • 6.56
  • Amadou
  • 6.25
  • Bentaleb
  • 7.09
  • Abdelli
  • 6.58
  • Hunou
  • 6.41
  • Sima
  • 6.26
  • Niane
  • 6.66

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Strasbourg logo
  • Strasbourg
  • Angers logo
  • Angers
  • Strasbourg logo
  • Strasbourg
(25) 18 การทำประตู 9 (17)
(13) 2 การส่งบอลให้ทำประตู 4 (11)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
27.9 อายุเฉลี่ย 26.5
183.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.8
(0.6) 0.7 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(54%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (51%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.6)
(1.1) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Angers logo
  • Angers
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
17 Strasbourg 3 9 11 18
20 Angers 2 4 17 10

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Strasbourg
Angers
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Gerzino Nyamsi ลงไม่ได้ 6.21
Jean-Ricner Bellegarde ลงไม่ได้ 7.03
Habib Diarra ลงไม่ได้ 6.32
Jean-Eudes Aholou ลงไม่ได้ 6.33
Dimitri Liénard ลงไม่ได้ 6.44
Thomas Delaine อาจจะลงได้ 6.38
Eiji Kawashima อาจจะลงได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lois Diony ลงไม่ได้ 6.26
Souleyman Doumbia ลงไม่ได้ 6.38
Batista Mendy ลงไม่ได้ 6.21
Yahia Fofana อาจจะลงได้ 6.54
Abdoulaye Bamba อาจจะลงได้ 6.21

บทวิเคราะห์

1
Strasbourg
1
Angers

พรีเมียร์ดัตช์ เฟเยนูร์ด VS อัคร์มาร์ 19-02-2023

เฟเยนูร์ด
4-3-3
อัคร์มาร์
4-2-3-1
  • Wellenreuther
  • 6.24
  • Hartman
  • 7.07
  • Hancko
  • 7.18
  • Geertruida
  • 6.88
  • Pedersen
  • 6.76
  • Wieffer
  • 6.76
  • Kökcü
  • 7.42
  • Timber
  • 6.99
  • Idrissi
  • 6.66
  • Giménez
  • 6.56
  • Dilrosun
  • 7.08
  • Ryan
  • 6.13
  • Kerkez
  • 6.90
  • Hatzidiakos
  • 6.76
  • Goes
  • 6.76
  • Sugawara
  • 6.93
  • Reijnders
  • 7.24
  • Clasie
  • 6.87
  • Karlsson
  • 7.02
  • Mijnans
  • 7.79
  • Odgaard
  • 7.38
  • Pavlidis
  • 7.65

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Feyenoord logo
  • เฟเยนูร์ด
  • AZ Alkmaar logo
  • อัคร์มาร์
  • Feyenoord logo
  • เฟเยนูร์ด
(47) 25 การทำประตู 32 (45)
(35) 18 การส่งบอลให้ทำประตู 26 (33)
(6.7) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 7 (6.7)
23.1 อายุเฉลี่ย 23.9
180.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.4
(1.2) 1.4 การยิงประตู 1.8 (1.1)
(52%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (49%)
(0.8) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.6)
(1.5) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • AZ Alkmaar logo
  • อัคร์มาร์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 เฟเยนูร์ด 13 7 1 46
2 อัคร์มาร์ 13 5 3 44

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เฟเยนูร์ด
อัคร์มาร์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sebastian Szymanski ลงไม่ได้ 7.16
Gernot Trauner ลงไม่ได้ 7.05
Patrik Wålemark ลงไม่ได้ 6.76
Justin Bijlow ลงไม่ได้ 6.84
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sem Westerveld ลงไม่ได้ N/A
Bruno Martins Indi ลงไม่ได้ 6.72
Dani de Wit ลงไม่ได้ 7.11
Sam Beukema ลงไม่ได้ 6.94

บทวิเคราะห์

2
เฟเยนูร์ด
2
อัคร์มาร์

LaLiga Osasuna VS รีล มาดริด 19-02-2023

Osasuna
4-5-1
รีล มาดริด
4-3-3
  • Fernández
  • 6.88
  • Cruz
  • 6.40
  • García
  • 6.84
  • Hernández
  • 6.68
  • Moreno
  • 6.4
  • Avila
  • 6.78
  • Brasanac
  • 6.36
  • Torró
  • 6.68
  • Gómez
  • 6.76
  • Moncayola
  • 6.35
  • Budimir
  • 6.52
  • Lunin
  • 6.65
  • Alaba
  • 6.58
  • Militão
  • 7.02
  • Rüdiger
  • 6.58
  • Carvajal
  • 6.60
  • Modric
  • 6.80
  • Tchouaméni
  • 6.96
  • Ceballos
  • 6.74
  • Rodrygo
  • 7.23
  • Benzema
  • 7.64
  • Valverde
  • 7.18

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Osasuna logo
  • Osasuna
  • Real Madrid logo
  • รีล มาดริด
  • Osasuna logo
  • Osasuna
(19) 12 การทำประตู 30 (44)
(14) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 20 (30)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.7)
28.6 อายุเฉลี่ย 27.8
182.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.7
(0.8) 0.9 การยิงประตู 1.5 (1.2)
(51%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 61% (59%)
(0.3) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.8 (0.7)
(0.9) 0.9 การแย่งลูก 1 (1)
  • Real Madrid logo
  • รีล มาดริด
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 R. Madrid 15 3 3 48
9 Osasuna 8 6 7 30

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Osasuna
รีล มาดริด
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Nacho Vidal ลงไม่ได้ 6.48
Rubén Peña ลงไม่ได้ 6.44
Aimar Oroz ลงไม่ได้ 6.54
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Thibaut Courtois ลงไม่ได้ 6.76
Eden Hazard ลงไม่ได้ 6.15
Ferland Mendy ลงไม่ได้ 6.67
Toni Kroos ลงไม่ได้ 7.08

บทวิเคราะห์

0
Osasuna
2
รีล มาดริด

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ อินเตอร์ VS อูดิเนเซ่ 19-02-2023

อินเตอร์
3-5-2
อูดิเนเซ่
3-5-1-1
  • Onana
  • 6.72
  • Bastoni
  • 6.74
  • Acerbi
  • 6.72
  • Skriniar
  • 6.44
  • Dimarco
  • 6.88
  • Çalhanoglu
  • 7.12
  • Brozovic
  • 6.60
  • Barella
  • 6.95
  • Darmian
  • 6.72
  • Martínez
  • 7.28
  • Lukaku
  • 6.46
  • Silvestri
  • 6.50
  • Pérez
  • 6.62
  • Bijol
  • 6.91
  • Becão
  • 6.90
  • Udogie
  • 6.91
  • Arslan
  • 6.36
  • Walace
  • 6.70
  • Samardzic
  • 6.84
  • Ehizibue
  • 6.38
  • Pereyra
  • 6.85
  • Beto
  • 6.62

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Inter logo
  • อินเตอร์
  • Udinese logo
  • อูดิเนเซ่
  • Inter logo
  • อินเตอร์
(40) 26 การทำประตู 23 (29)
(27) 20 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (25)
(6.6) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
28.1 อายุเฉลี่ย 26.1
183.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 186.6
(1) 1.1 การยิงประตู 1 (0.9)
(56%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (54%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.1) 0.9 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Udinese logo
  • อูดิเนเซ่
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 อินเตอร์ 14 2 6 44
8 อูดิเนเซ่ 7 9 6 30

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

อินเตอร์
อูดิเนเซ่
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joaquín Correa ลงไม่ได้ 6.3
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Gerard Deulofeu ลงไม่ได้ 7.05
Ilija Nestorovski ลงไม่ได้ 6.26

บทวิเคราะห์

2
อินเตอร์
1
อูดิเนเซ่

2. Bundesliga Hansa Rostock VS Darmstadt 19-02-2023

Hansa Rostock
4-2-3-1
Darmstadt
3-4-1-2
  • Kolke
  • 6.75
  • Lucoqui
  • 6.26
  • Malone
  • 6.88
  • Roßbach
  • 6.64
  • Ananou
  • 6.46
  • Fröde
  • 7.11
  • Dressel
  • 6.76
  • Froeling
  • N/A
  • Ingelsson
  • 6.62
  • Pröger
  • 6.80
  • Verhoek
  • 6.59
  • Schuhen
  • 6.82
  • Müller
  • 6.78
  • Isherwood
  • 6.53
  • Zimmermann
  • 6.89
  • Holland
  • 6.90
  • Schnellhardt
  • 6.99
  • Kempe
  • 7.20
  • Ronstadt
  • 6.48
  • Honsak
  • 7.46
  • Stojilkovic
  • 6.1
  • Tietz
  • 7.20

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Hansa Rostock logo
  • Hansa Rostock
  • Darmstadt logo
  • Darmstadt
  • Hansa Rostock logo
  • Hansa Rostock
(17) 14 การทำประตู 17 (35)
(11) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 17 (27)
(6.4) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
27.5 อายุเฉลี่ย 27.9
185.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.5
(0.8) 1 การยิงประตู 1.4 (1.1)
(52%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (54%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.4) 1 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Darmstadt logo
  • Darmstadt
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 Darmstadt 13 6 1 45
10 H. Rostock 7 3 10 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Hansa Rostock
Darmstadt
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Maurice Litka ลงไม่ได้ N/A
Pascal Breier ลงไม่ได้ 6.16
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Matthias Bader ลงไม่ได้ 7.13
Klaus Gjasula ลงไม่ได้ 6.99
Aaron Seydel ลงไม่ได้ 6.32
Patric Pfeiffer ลงไม่ได้ 7.17
Oscar Vilhelmsson อาจจะลงได้ 6.39

บทวิเคราะห์

0
Hansa Rostock
2
Darmstadt

Liga Portugal เอสโตริล VS Pacos de Ferreira 19-02-2023

เอสโตริล
4-3-3
Pacos de Ferreira
4-2-3-1
  • Figueira
  • 6.81
  • Joãozinho
  • 6.51
  • Vital
  • 6.61
  • Álvaro
  • 6.69
  • Delos
  • 6.25
  • Gamboa
  • 6.2
  • Carvalho
  • 6.62
  • Santos
  • 6.74
  • Martins
  • 6.34
  • Cassiano
  • 6.31
  • Gouveia
  • 6.99
  • Jordi
  • 6.41
  • Antunes
  • 6.55
  • Ganchas
  • 6.18
  • Lima
  • 6.30
  • Delgado
  • 6.52
  • Holsgrove
  • 6.46
  • Carlos
  • 6.46
  • Uilton
  • 6.24
  • Gaitán
  • 6.6
  • Thomas
  • 6.45
  • Butzke
  • 6.44

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Estoril logo
  • เอสโตริล
  • Pacos de Ferreira logo
  • Pacos de Ferreira
  • Estoril logo
  • เอสโตริล
(18) 6 การทำประตู 9 (12)
(15) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (7)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.4 (6.3)
24.8 อายุเฉลี่ย 27.7
183 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.7
(0.8) 0.7 การยิงประตู 0.9 (0.8)
(49%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 44% (46%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.5) 1.1 การแย่งลูก 1 (1)
  • Pacos de Ferreira logo
  • Pacos de Ferreira
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
14 เอสโตริล 6 4 10 22
18 P. de Ferreira 2 3 15 9

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เอสโตริล
Pacos de Ferreira
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mexer ลงไม่ได้ 6.2
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Maracás ลงไม่ได้ 6.49

บทวิเคราะห์

1
เอสโตริล
2
Pacos de Ferreira

Liga Portugal Portimonense VS Maritimo 19-02-2023

Portimonense
3-5-2
Maritimo
4-4-2
  • Nakamura
  • 6.94
  • Lucas
  • 6.67
  • Leonardo
  • 6.44
  • Relvas
  • 7.00
  • Seck
  • 6.57
  • Estrela
  • 6.80
  • 6.48
  • Luquinha
  • 6.65
  • Moufi
  • 6.73
  • Júnior
  • 6.61
  • Róchez
  • 6.27
  • Silva
  • 6.36
  • Costa
  • 6.51
  • Renê
  • 6.67
  • Júnior
  • 6.53
  • Winck
  • 6.66
  • Vidigal
  • 6.39
  • Beltrame
  • 6.21
  • Val
  • 6.29
  • Xadas
  • 6.69
  • Riascos
  • 6.48
  • Moreno
  • 6.2

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Portimonense logo
  • Portimonense
  • Maritimo logo
  • Maritimo
  • Portimonense logo
  • Portimonense
(16) 8 การทำประตู 10 (13)
(10) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (7)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.3)
26 อายุเฉลี่ย 27.2
180 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.1
(0.9) 1.1 การยิงประตู 1 (0.8)
(56%) 58% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (50%)
(0.3) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.8)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.1)
  • Maritimo logo
  • Maritimo
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 Portimonense 7 2 11 23
17 Maritimo 3 4 13 13

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Portimonense
Maritimo
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Carlinhos ลงไม่ได้ N/A
Gonçalo Costa ลงไม่ได้ 6.18
Bruno Reis ลงไม่ได้ 5.95
Pedrão ลงไม่ได้ 6.68
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Diogo Mendes ลงไม่ได้ 6.45
Rafael Brito ลงไม่ได้ 6.44
Percy Liza ลงไม่ได้ 6.19
Edgar Costa ลงไม่ได้ 5.97

บทวิเคราะห์

1
Portimonense
1
Maritimo

พรีเมียร์ดัตช์ FC Groningen VS FC Emmen 19-02-2023

FC Groningen
4-2-3-1
FC Emmen
4-2-3-1
  • Verrips
  • 6.42
  • Määttä
  • 6.35
  • Blokzijl
  • 6.11
  • Balker
  • 6.62
  • Dankerlui
  • 6.23
  • Pelupessy
  • 6.51
  • Suslov
  • 6.65
  • Manu
  • 6.64
  • Hove
  • 6.71
  • Irandust
  • 6.41
  • Pepi
  • 6.95
  • Hart
  • 6.64
  • Dirksen
  • 6.59
  • Araujo
  • 6.63
  • Wierik
  • 6.60
  • Bouchouari
  • 6.69
  • Veendorp
  • 6.49
  • Bernadou
  • 6.63
  • Antonisse
  • 6.24
  • Messaoudi
  • 6.54
  • Diemers
  • 6.74
  • Romeny
  • 6.42

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • FC Groningen logo
  • FC Groningen
  • FC Emmen logo
  • FC Emmen
  • FC Groningen logo
  • FC Groningen
(20) 11 การทำประตู 9 (16)
(15) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (10)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
23.5 อายุเฉลี่ย 24.9
181.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.2
(0.9) 0.9 การยิงประตู 1 (1)
(47%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (48%)
(1) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.8)
(1.4) 1.3 การแย่งลูก 1.3 (1.5)
  • FC Emmen logo
  • FC Emmen
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
16 FC Emmen 3 7 11 16
18 FC Groningen 3 4 14 13

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

FC Groningen
FC Emmen
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mads Bech Sørensen ลงไม่ได้ 6.14
Luciano Valente อาจจะลงได้ 6.31
Nordin Musampa อาจจะลงได้ 6.37
Paulos Abraham อาจจะลงได้ 6.39
Laros Duarte อาจจะลงได้ 6.62
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Lorenzo Burnet ลงไม่ได้ 6.42
Richairo Zivkovic ลงไม่ได้ 6.49
Oussama Darfalou ลงไม่ได้ 6.25
Maikel Kieftenbeld ลงไม่ได้ 5.23
Jeff Hardeveld ลงไม่ได้ 6.67
Rui Mendes ลงไม่ได้ 6.36
Metehan Güçlü ลงไม่ได้ 6.22
Mart Lieder ลงไม่ได้ N/A
Gonzalo Sánchez ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
FC Groningen
1
FC Emmen

LaLiga Mallorca VS บียาร์ริล 19-02-2023

Mallorca
3-4-3
บียาร์ริล
4-2-3-1
  • Rajkovic
  • 6.70
  • González
  • 6.67
  • Raíllo
  • 6.77
  • Copete
  • 6.65
  • Costa
  • 6.59
  • Sánchez
  • 6.14
  • Galarreta
  • 6.65
  • Maffeo
  • 6.68
  • Kang-In
  • 6.76
  • Muriqi
  • 6.96
  • Kadewere
  • 6.29
  • Reina
  • 6.72
  • Mojica
  • 6.38
  • Torres
  • 6.82
  • Mandi
  • 6.53
  • Foyth
  • 6.92
  • Parejo
  • 6.99
  • Capoue
  • 6.64
  • Pino
  • 6.65
  • Baena
  • 6.61
  • Chukwueze
  • 6.65
  • Morales
  • 6.26

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Mallorca logo
  • Mallorca
  • Villarreal logo
  • บียาร์ริล
  • Mallorca logo
  • Mallorca
(15) 12 การทำประตู 10 (21)
(11) 9 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (11)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
27.1 อายุเฉลี่ย 28.9
180.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183
(0.6) 0.8 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(50%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (49%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.2) 1 การแย่งลูก 1.1 (1.2)
  • Villarreal logo
  • บียาร์ริล
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 บียาร์ริล 9 4 8 31
10 Mallorca 8 4 9 28

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Mallorca
บียาร์ริล
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Giovani Lo Celso ลงไม่ได้ 6.75
Nicolas Jackson ลงไม่ได้ 6.47
Alfonso Pedraza ลงไม่ได้ 6.83
Gerard Moreno ลงไม่ได้ 7.02
Fernando Niño ลงไม่ได้ 5.94

บทวิเคราะห์

1
Mallorca
1
บียาร์ริล

บุนเดสลีกา แฟรงค์เฟิร์ต VS เบรเมน 19-02-2023

แฟรงค์เฟิร์ต
3-4-2-1
เบรเมน
3-5-2
  • Trapp
  • 6.45
  • Ndicka
  • 6.67
  • Smolcic
  • 6.77
  • Tuta
  • 6.61
  • Max
  • 6.48
  • Sow
  • 6.69
  • Kamada
  • 6.99
  • Knauff
  • 6.51
  • Götze
  • 6.74
  • Lindstrøm
  • 6.85
  • Muani
  • 7.27
  • Pavlenka
  • 6.62
  • Stark
  • 6.63
  • Friedl
  • 6.64
  • Veljkovic
  • 6.55
  • Jung
  • 6.58
  • Stage
  • 6.38
  • Schmidt
  • 6.53
  • Gruev
  • 6.36
  • Schmid
  • 6.41
  • Füllkrug
  • 7.42
  • Ducksch
  • 6.94

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Eintracht Frankfurt logo
  • แฟรงค์เฟิร์ต
  • Werder Bremen logo
  • เบรเมน
  • Eintracht Frankfurt logo
  • แฟรงค์เฟิร์ต
(40) 29 การทำประตู 22 (30)
(23) 17 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (21)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
25.3 อายุเฉลี่ย 26.5
183.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 186.7
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(45%) 45% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (52%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.2)
  • Werder Bremen logo
  • เบรเมน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 E. Frankfurt 10 5 5 35
9 W. Bremen 8 3 9 27

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

แฟรงค์เฟิร์ต
เบรเมน
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Marcel Wenig ลงไม่ได้ 5.98
Éric Ebimbe ลงไม่ได้ 6.89
Jesper Lindstrøm อาจจะลงได้ 6.85
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mitchell Weiser ลงไม่ได้ 6.98
Felix Agu ลงไม่ได้ 5.91
Leonardo Bittencourt ลงไม่ได้ 6.4
Christian Groß อาจจะลงได้ 6.53
Jean-Manuel Mbom อาจจะลงได้ N/A

บทวิเคราะห์

3
แฟรงค์เฟิร์ต
1
เบรเมน

พรีเมียร์ลีก Newcastle VS ลิเวอร์พูล 19-02-2023

Newcastle
4-1-4-1
ลิเวอร์พูล
4-3-3
  • Pope
  • 6.84
  • Burn
  • 6.80
  • Botman
  • 6.86
  • Schär
  • 7.16
  • Trippier
  • 7.66
  • Longstaff
  • 6.68
  • Gordon
  • 6.16
  • Saint-Maximin
  • 6.75
  • Joelinton
  • 7.24
  • Almirón
  • 7.10
  • Isak
  • 6.87
  • Alisson
  • 6.94
  • Robertson
  • 6.79
  • Gomez
  • 6.65
  • Matip
  • 6.23
  • Alexander-Arnold
  • 6.82
  • Bajcetic
  • 6.65
  • Fabinho
  • 6.63
  • Henderson
  • 6.45
  • Núñez
  • 6.92
  • Gakpo
  • 6.87
  • Salah
  • 6.93

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Newcastle logo
  • Newcastle
  • Liverpool logo
  • ลิเวอร์พูล
  • Newcastle logo
  • Newcastle
(34) 19 การทำประตู 16 (32)
(21) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (25)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
26.8 อายุเฉลี่ย 26.6
184.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.4
(1) 1.2 การยิงประตู 1.5 (1.2)
(55%) 58% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (49%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.5)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1.1 (1)
  • Liverpool logo
  • ลิเวอร์พูล
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 Newcastle 10 11 1 41
9 ลิเวอร์พูล 9 5 7 32

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Newcastle
ลิเวอร์พูล
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Javier Manquillo ลงไม่ได้ 6.08
Matt Targett ลงไม่ได้ 6.44
Emil Krafth ลงไม่ได้ 6
Joe Willock ลงไม่ได้ 6.75
Bruno Guimarães ลงไม่ได้ 7.25
Allan Saint-Maximin อาจจะลงได้ 6.75
Miguel Almirón อาจจะลงได้ 7.1
Callum Wilson อาจจะลงได้ 6.86
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Thiago ลงไม่ได้ 6.96
Luis Díaz ลงไม่ได้ 7.28
Arthur ลงไม่ได้ N/A
Ibrahima Konaté ลงไม่ได้ 6.56

บทวิเคราะห์

1
Newcastle
1
ลิเวอร์พูล

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ Monza VS มิลาน 19-02-2023

Monza
3-4-2-1
มิลาน
3-4-1-2
  • Gregorio
  • 6.74
  • Izzo
  • 7.06
  • Marí
  • 6.60
  • Santos
  • 6.39
  • Ciurria
  • 6.70
  • Sensi
  • 6.85
  • Rovella
  • 6.81
  • Donati
  • 6.51
  • Caprari
  • 6.46
  • Pessina
  • 6.81
  • Petagna
  • 6.56
  • Tatarusanu
  • 6.52
  • Thiaw
  • 6.67
  • Kjaer
  • 6.47
  • Kalulu
  • 6.53
  • Hernández
  • 6.79
  • Tonali
  • 6.83
  • Krunic
  • 6.64
  • Calabria
  • 6.78
  • Díaz
  • 6.71
  • Leão
  • 7.00
  • Giroud
  • 6.87

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Monza logo
  • Monza
  • AC Milan logo
  • มิลาน
  • Monza logo
  • Monza
(27) 16 การทำประตู 25 (36)
(17) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 23 (31)
(6.4) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
27.4 อายุเฉลี่ย 27
181.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 185.1
(0.6) 0.8 การยิงประตู 1.3 (0.9)
(51%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 57% (55%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.3 (1.3)
  • AC Milan logo
  • มิลาน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 มิลาน 12 5 5 41
9 Monza 8 5 9 29

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Monza
มิลาน
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Samuele Vignato ลงไม่ได้ 6.08
Carlos Augusto อาจจะลงได้ 6.96
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mike Maignan ลงไม่ได้ 6.75
Fikayo Tomori ลงไม่ได้ 6.84
Ismaël Bennacer ลงไม่ได้ 7.05
Sergiño Dest ลงไม่ได้ 6.41

บทวิเคราะห์

0
Monza
2
มิลาน

ลีกเอิง นีซ VS แรงส์ 18-02-2023

นีซ
4-3-3
แรงส์
4-2-3-1
  • Schmeichel
  • 6.84
  • Bard
  • 6.67
  • Dante
  • 6.9
  • Todibo
  • 6.75
  • Lotomba
  • 6.78
  • Thuram
  • 6.77
  • Boudaoui
  • 6.82
  • Ramsey
  • 6.81
  • Laborde
  • 7.09
  • Moffi
  • 6.94
  • Bouanani
  • 6.99
  • Diouf
  • 6.98
  • Smet
  • 6.88
  • Abdelhamid
  • 6.88
  • Agbadou
  • 6.85
  • Foket
  • 6.8
  • Matusiwa
  • 6.97
  • Munetsi
  • 6.86
  • Flips
  • 6.98
  • Maolida
  • 7.12
  • Ito
  • 6.86
  • Balogun
  • 7.00

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Nice logo
  • นีซ
  • Reims logo
  • แรงส์
  • Nice logo
  • นีซ
(30) 9 การทำประตู 26 (30)
(20) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 14 (21)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.5)
26.3 อายุเฉลี่ย 25.6
183.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.5
(0.8) 0.6 การยิงประตู 1.3 (0.9)
(52%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (48%)
(0.9) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.8) 1.3 การแย่งลูก 1.3 (1.6)
  • Reims logo
  • แรงส์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 นีซ 10 7 6 37
10 แรงส์ 7 12 4 33

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

นีซ
แรงส์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Nicolas Pépé ลงไม่ได้ 6.92
Marcin Bulka ลงไม่ได้ 6.26
Youcef Atal อาจจะลงได้ 6.85
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mitchell van Bergen อาจจะลงได้ 6.34

บทวิเคราะห์

2
นีซ
1
แรงส์