League Two Grimsby VS Harrogate Town 22-02-2023

Grimsby
4-4-2
Harrogate Town
4-2-3-1
  • Crocombe
  • 6.61
  • Amos
  • 6.72
  • Waterfall
  • 6.95
  • Maher
  • 6.48
  • Emmanuel
  • 7.40
  • Gallacher
  • 6.38
  • Morris
  • 6.61
  • Holohan
  • 6.79
  • Clifton
  • 6.81
  • McAtee
  • 6.84
  • Orsi
  • 6.05
  • Oxley
  • 6.39
  • Foulds
  • 6.89
  • Eastman
  • 6.81
  • O'Connor
  • 6.71
  • Sims
  • 6.92
  • Pattison
  • 6.89
  • Falkingham
  • 6.55
  • Olaigbe
  • 7.13
  • Grant
  • 6.50
  • Muldoon
  • 6.48
  • Armstrong
  • 7.32

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Grimsby logo
  • Grimsby
  • Harrogate Town logo
  • Harrogate Town
  • Grimsby logo
  • Grimsby
(32) 17 การทำประตู 22 (34)
(22) 10 การส่งบอลให้ทำประตู 15 (25)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
26.3 อายุเฉลี่ย 27.5
182.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.4
(0.9) 1.1 การยิงประตู 1.1 (0.7)
(53%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 44% (48%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.3) 1.2 การแย่งลูก 1.3 (1.3)
  • Harrogate Town logo
  • Harrogate Town
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
16 Grimsby 10 6 12 36
21 H. Town 7 8 15 29

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Grimsby
Harrogate Town
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Anthony Driscoll-Glennon อาจจะลงได้ 6.85
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Stephen Dooley ลงไม่ได้ 6.51
Kyle Ferguson ลงไม่ได้ 7.16
Kayne Ramsay ลงไม่ได้ 6.67

บทวิเคราะห์

2
Grimsby
1
Harrogate Town

แชมเปี้ยนชิพ ร็อตเธอร์แฮม VS ซันเดอร์แลนด์ 22-02-2023

ร็อตเธอร์แฮม
4-3-3
ซันเดอร์แลนด์
4-2-3-1
  • Johansson
  • 7.01
  • Hjelde
  • 6.91
  • Humphreys
  • 6.63
  • Wright
  • 6.46
  • Peltier
  • 6.68
  • Rathbone
  • 6.68
  • Odoffin
  • 6.61
  • Coventry
  • 7.03
  • Fosu-Henry
  • 6.78
  • Hugill
  • 6.54
  • Ogbene
  • 6.71
  • Patterson
  • 6.78
  • Cirkin
  • 6.60
  • Batth
  • 6.80
  • Ballard
  • 6.90
  • Hume
  • 6.90
  • O'Nien
  • 6.71
  • Neil
  • 6.75
  • Clarke
  • 6.98
  • Diallo
  • 6.87
  • Roberts
  • 6.94
  • Gelhardt
  • 6.66

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Rotherham logo
  • ร็อตเธอร์แฮม
  • Sunderland logo
  • ซันเดอร์แลนด์
  • Rotherham logo
  • ร็อตเธอร์แฮม
(33) 11 การทำประตู 23 (47)
(21) 3 การส่งบอลให้ทำประตู 23 (36)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.6)
26.1 อายุเฉลี่ย 23.1
182.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.5
(0.6) 0.7 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(46%) 45% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (49%)
(0.7) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1.3 (1.5)
  • Sunderland logo
  • ซันเดอร์แลนด์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 ซันเดอร์แลนด์ 13 10 9 49
21 ร็อตเธอร์แฮม 7 12 13 33

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ร็อตเธอร์แฮม
ซันเดอร์แลนด์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ben Wiles ลงไม่ได้ 6.53
Sean Morrison ลงไม่ได้ 6.82
Domingos Quina ลงไม่ได้ 6.08
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Elliot Embleton ลงไม่ได้ 6.4
Lynden Gooch ลงไม่ได้ 6.66
Ross Stewart ลงไม่ได้ 7.52
Corry Evans ลงไม่ได้ 6.58

บทวิเคราะห์

0
ร็อตเธอร์แฮม
2
ซันเดอร์แลนด์

แชมเปี้ยนชิพ มิลล์วอลล์ VS เบิร์นลีย์ 22-02-2023

มิลล์วอลล์
4-2-3-1
เบิร์นลีย์
4-2-3-1
  • Long
  • 6.44
  • Wallace
  • 6.88
  • Cooper
  • 6.92
  • Cresswell
  • 6.91
  • McNamara
  • 6.63
  • Saville
  • 6.94
  • Shackleton
  • 6.26
  • Burke
  • 6.73
  • Flemming
  • 7.04
  • Voglsammer
  • 6.50
  • Bradshaw
  • 6.74
  • Muric
  • 6.74
  • Maatsen
  • 7.02
  • Taylor
  • 6.65
  • Ekdal
  • 7.55
  • Roberts
  • 6.64
  • Cork
  • 6.86
  • Cullen
  • 6.91
  • Tella
  • 6.76
  • Brownhill
  • 7.34
  • Zaroury
  • 6.94
  • Foster
  • 6.00

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Millwall logo
  • มิลล์วอลล์
  • Burnley logo
  • เบิร์นลีย์
  • Millwall logo
  • มิลล์วอลล์
(36) 30 การทำประตู 31 (61)
(21) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 25 (42)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
26.6 อายุเฉลี่ย 25.2
182.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.3
(1) 1.2 การยิงประตู 0.7 (0.8)
(50%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 50% (49%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.5)
  • Burnley logo
  • เบิร์นลีย์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 เบิร์นลีย์ 21 9 2 72
6 มิลล์วอลล์ 14 7 10 49

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

มิลล์วอลล์
เบิร์นลีย์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tyler Burey ลงไม่ได้ 6.37
Callum Styles ลงไม่ได้ 6.54
Shaun Hutchinson ลงไม่ได้ 7.01
Mason Bennett ลงไม่ได้ 6.28
Billy Mitchell ลงไม่ได้ 6.64
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Taylor Harwood-Bellis ลงไม่ได้ 7.17
Benson Manuel ลงไม่ได้ 6.65
Jay Rodríguez ลงไม่ได้ 6.89
Jordan Beyer ลงไม่ได้ 7.01

บทวิเคราะห์

1
มิลล์วอลล์
2
เบิร์นลีย์

แชมเปี้ยนชิพ นอริช VS เบอร์มิงแฮม 22-02-2023

นอริช
4-3-3
เบอร์มิงแฮม
3-5-2
  • Gunn
  • 6.77
  • Giannoulis
  • 6.71
  • Gibson
  • 6.51
  • Hanley
  • 6.89
  • Aarons
  • 6.72
  • McLean
  • 6.73
  • Sara
  • 6.71
  • Núñez
  • 6.69
  • Hernández
  • 6.55
  • Idah
  • 6.38
  • Dowell
  • 6.65
  • Ruddy
  • 6.63
  • Trusty
  • 6.94
  • Dean
  • 6.97
  • Sanderson
  • 6.62
  • Longelo
  • 6.66
  • Bacuna
  • 6.72
  • Mejbri
  • 6.53
  • Chong
  • 6.79
  • Colin
  • 6.73
  • Jutkiewicz
  • 6.47
  • Hogan
  • 6.71

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Norwich logo
  • นอริช
  • Birmingham logo
  • เบอร์มิงแฮม
  • Norwich logo
  • นอริช
(42) 15 การทำประตู 26 (37)
(31) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 22 (27)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
26.5 อายุเฉลี่ย 27.1
180.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.3
(0.9) 0.9 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(49%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (52%)
(0.8) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.5)
(1.1) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Birmingham logo
  • เบอร์มิงแฮม
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 นอริช 13 7 12 46
18 เบอร์มิงแฮม 10 8 14 38

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

นอริช
เบอร์มิงแฮม
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jonathan Rowe ลงไม่ได้ N/A
Przemyslaw Placheta ลงไม่ได้ 6.93
Sam Byram ลงไม่ได้ 6.87
Isaac Hayden ลงไม่ได้ 6.45
Marquinhos ลงไม่ได้ N/A
Teemu Pukki อาจจะลงได้ 6.84
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Marc Roberts ลงไม่ได้ 6.94
Jobe Bellingham ลงไม่ได้ 6.12
Josh Williams ลงไม่ได้ 6.71
Troy Deeney ลงไม่ได้ 6.74
Krystian Bielik ลงไม่ได้ 6.77
Reda Khadra อาจจะลงได้ 6.65

บทวิเคราะห์

2
นอริช
1
เบอร์มิงแฮม

แชมเปี้ยนชิพ แบล็คเบิร์น VS แบล็คพูล 22-02-2023

แบล็คเบิร์น
3-5-2
แบล็คพูล
4-2-3-1
  • Pears
  • 7.15
  • Ayala
  • 6.83
  • Hyam
  • 6.88
  • Carter
  • 6.64
  • Pickering
  • 6.63
  • Morton
  • 6.56
  • Travis
  • 6.68
  • Buckley
  • 6.41
  • Thomas
  • 6.46
  • Gallagher
  • 6.61
  • Dolan
  • 6.50
  • Maxwell
  • 6.73
  • Husband
  • 6.69
  • Nelson
  • 7.16
  • Connolly
  • 6.60
  • Lyons
  • 6.52
  • Patino
  • 6.61
  • Dougall
  • 6.68
  • Poveda-Ocampo
  • 6.40
  • Carey
  • 6.40
  • Bowler
  • 6.81
  • Yates
  • 6.75

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Blackburn logo
  • แบล็คเบิร์น
  • Blackpool logo
  • แบล็คพูล
  • Blackburn logo
  • แบล็คเบิร์น
(32) 11 การทำประตู 21 (32)
(24) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (25)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
24.5 อายุเฉลี่ย 25.4
183.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.5
(0.6) 0.4 การยิงประตู 1 (0.8)
(50%) 53% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (49%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.7)
(1.4) 1.3 การแย่งลูก 1.2 (1.2)
  • Blackpool logo
  • แบล็คพูล
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 แบล็คเบิร์น 15 4 13 49
23 แบล็คพูล 7 10 15 31

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

แบล็คเบิร์น
แบล็คพูล
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ben Brereton ลงไม่ได้ 6.75
Scott Wharton ลงไม่ได้ 6.74
Adam Wharton ลงไม่ได้ 6.61
Thomas Kaminski ลงไม่ได้ 6.66
Joe Rankin-Costello ลงไม่ได้ 6.64
Clinton Mola ลงไม่ได้ 6
Bradley Dack ลงไม่ได้ 6.29
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tom Trybull ลงไม่ได้ 6.4
Kevin Stewart ลงไม่ได้ N/A
Keshi Anderson ลงไม่ได้ 6.25
Liam Bridcutt ลงไม่ได้ 6.42
Marvin Ekpiteta ลงไม่ได้ 6.67
Charlie Goode ลงไม่ได้ 6.68
Gary Madine ลงไม่ได้ 6.78

บทวิเคราะห์

1
แบล็คเบิร์น
1
แบล็คพูล

แชมเปี้ยนชิพ สวอนซี VS สโต๊ค ซิตี 22-02-2023

สวอนซี
3-4-2-1
สโต๊ค ซิตี
4-2-3-1
  • Fisher
  • 6.54
  • Darling
  • 6.57
  • Cabango
  • 6.56
  • Wood
  • 6.44
  • Manning
  • 7.21
  • Grimes
  • 6.76
  • Allen
  • 6.44
  • Latibeaudiere
  • 6.55
  • Whittaker
  • 6.13
  • Cundle
  • 6.31
  • Piroe
  • 6.79
  • Sarkic
  • 6.56
  • Fox
  • 6.83
  • Tuanzebe
  • 6.32
  • Wilmot
  • 6.99
  • Sterling
  • 6.65
  • Pearson
  • 6.7
  • Laurent
  • 6.61
  • Campbell
  • 6.53
  • Smallbone
  • 6.63
  • Brown
  • 6.69
  • Gayle
  • 6.49

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Swansea logo
  • สวอนซี
  • Stoke logo
  • สโต๊ค ซิตี
  • Swansea logo
  • สวอนซี
(44) 21 การทำประตู 16 (34)
(26) 17 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (23)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
23.9 อายุเฉลี่ย 25.6
180.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.9
(0.8) 1 การยิงประตู 1 (0.9)
(41%) 44% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 42% (47%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.4)
(1) 0.8 การแย่งลูก 1.1 (1.5)
  • Stoke logo
  • สโต๊ค ซิตี
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 สวอนซี 11 9 12 42
19 สโต๊ค ซิตี 10 7 15 37

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

สวอนซี
สโต๊ค ซิตี
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Steven Benda ลงไม่ได้ 6.53
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sam Clucas ลงไม่ได้ 6.34
Josh Tymon อาจจะลงได้ 6.63
Bersant Celina อาจจะลงได้ 6.28

บทวิเคราะห์

2
สวอนซี
1
สโต๊ค ซิตี

League One Fleetwood VS Cambridge U 22-02-2023

Fleetwood
3-5-2
Cambridge U
3-4-1-2
  • Lynch
  • 6.62
  • Sarpong-Wiredu
  • 6.80
  • Nsiala
  • 6.88
  • Holgate
  • 6.63
  • Ndaba
  • 6.85
  • Robertson
  • 6.52
  • Warrington
  • 6.61
  • Vela
  • 6.68
  • Rooney
  • 7.26
  • Gomes
  • 6.64
  • Marriott
  • 6.30
  • Mitov
  • 6.40
  • Morrison
  • 6.53
  • Bennett
  • 6.63
  • Jones
  • 6.77
  • Brophy
  • 6.45
  • Digby
  • 6.75
  • McGrandles
  • 7.1
  • Bennett
  • 6.40
  • Lankester
  • 6.26
  • Ironside
  • 6.59
  • Smith
  • 6.53

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Fleetwood logo
  • Fleetwood
  • Cambridge U logo
  • Cambridge U
  • Fleetwood logo
  • Fleetwood
(33) 13 การทำประตู 17 (26)
(25) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (20)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
25 อายุเฉลี่ย 27.2
184.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.8
(0.9) 0.9 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(49%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (51%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.3)
(1.5) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • Cambridge U logo
  • Cambridge U
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
16 Fleetwood 8 12 11 36
22 C. U 8 5 18 29

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Fleetwood
Cambridge U
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mamadou Jobe ลงไม่ได้ N/A

บทวิเคราะห์

1
Fleetwood
0
Cambridge U

League One Morecambe VS Port Vale 22-02-2023

Morecambe
3-4-1-2
Port Vale
3-4-1-2
  • Ripley
  • 6.86
  • Simeu
  • 6.1
  • Bedeau
  • 6.52
  • Rawson
  • 6.80
  • Gibson
  • 6.70
  • Weir
  • 6.87
  • Shaw
  • 6.76
  • Love
  • 6.42
  • Crowley
  • 6.62
  • Stockton
  • 6.34
  • Mellon
  • 6.49
  • Stone
  • 6.01
  • Forrester
  • 6.54
  • Smith
  • 6.78
  • Donnelly
  • 6.24
  • Robinson
  • 6.39
  • Pett
  • 6.48
  • Ojo
  • 6.69
  • Worrall
  • 6.71
  • Garrity
  • 6.77
  • Taylor
  • 6.58
  • Massey
  • 6.51

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Morecambe logo
  • Morecambe
  • Port Vale logo
  • Port Vale
  • Morecambe logo
  • Morecambe
(30) 16 การทำประตู 10 (32)
(23) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 11 (19)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
24.2 อายุเฉลี่ย 26.5
184.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.4
(0.7) 0.8 การยิงประตู 0.8 (0.9)
(52%) 59% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (51%)
(0.5) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1.2) 1 การแย่งลูก 0.9 (1.1)
  • Port Vale logo
  • Port Vale
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
12 P. Vale 11 7 14 40
23 Morecambe 6 10 15 28

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Morecambe
Port Vale
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Courtney Duffus ลงไม่ได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ellis Harrison ลงไม่ได้ 7.02
James Wilson ลงไม่ได้ 6.55

บทวิเคราะห์

0
Morecambe
2
Port Vale

Liga Portugal เบนฟิก้า VS Boavista 21-02-2023

เบนฟิก้า
4-2-3-1
Boavista
4-2-3-1
  • Vlachodimos
  • 6.70
  • Grimaldo
  • 7.55
  • Silva
  • 7.26
  • Otamendi
  • 7.12
  • Gilberto
  • 6.64
  • Florentino
  • 7.05
  • Chiquinho
  • 6.52
  • Mário
  • 7.51
  • Guedes
  • 7.08
  • Neres
  • 7.07
  • Ramos
  • 7.29
  • Bracali
  • 6.85
  • Bruno
  • 6.67
  • Reis
  • 6.03
  • Cannon
  • 6.34
  • Malheiro
  • 6.93
  • Camará
  • 6.32
  • Makouta
  • 6.64
  • Mangas
  • 6.32
  • Vukotic
  • 6.34
  • Agra
  • 6.39
  • Njie
  • 6.96

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Benfica logo
  • เบนฟิก้า
  • Boavista logo
  • Boavista
  • Benfica logo
  • เบนฟิก้า
(50) 34 การทำประตู 11 (23)
(33) 19 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (17)
(6.7) 7.1 คะแนนเฉลี่ย 6.5 (6.4)
26.4 อายุเฉลี่ย 26.2
180.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.9
(1.1) 1.2 การยิงประตู 0.8 (0.8)
(54%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 43% (43%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.5) 1.2 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Boavista logo
  • Boavista
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 เบนฟิก้า 17 2 1 53
9 Boavista 7 5 8 26

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เบนฟิก้า
Boavista
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Alexander Bah ลงไม่ได้ 7.1
Morato ลงไม่ได้ 7.28
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Vincent Sasso ลงไม่ได้ 6.55
Adalberto Peñaranda ลงไม่ได้ N/A
Sebastián Pérez ลงไม่ได้ 6.58
Rodrigo Abascal ลงไม่ได้ 6.53

บทวิเคราะห์

2
เบนฟิก้า
0
Boavista

LaLiga เคตาเฟ่ VS บาเลนเซีย 21-02-2023

เคตาเฟ่
3-5-2
บาเลนเซีย
4-2-3-1
  • Soria
  • 6.73
  • Alderete
  • 6.60
  • Duarte
  • 6.60
  • Dakonam
  • 6.46
  • Álvarez
  • 6.53
  • Aleñá
  • 6.34
  • Arambarri
  • 6.42
  • Maksimovic
  • 6.39
  • Amavi
  • 6.06
  • Mayoral
  • 6.35
  • Ünal
  • 6.99
  • Mamardashvili
  • 6.66
  • Gayà
  • 7.07
  • Özkacar
  • 6.66
  • Diakhaby
  • 6.60
  • Foulquier
  • 6.26
  • Moriba
  • 6.40
  • Musah
  • 6.50
  • Lino
  • 6.83
  • Almeida
  • 6.86
  • Castillejo
  • 6.59
  • Duro
  • 6.17

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Getafe logo
  • เคตาเฟ่
  • Valencia logo
  • บาเลนเซีย
  • Getafe logo
  • เคตาเฟ่
(18) 15 การทำประตู 11 (26)
(10) 8 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (14)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
26.6 อายุเฉลี่ย 23.8
184.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.5
(0.6) 0.9 การยิงประตู 1 (0.9)
(51%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 44% (47%)
(0.4) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.5)
  • Valencia logo
  • บาเลนเซีย
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
18 บาเลนเซีย 5 5 11 20
19 เคตาเฟ่ 4 7 10 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เคตาเฟ่
บาเลนเซีย
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Fabrizio Angileri ลงไม่ได้ 5.98
Luis Milla ลงไม่ได้ 6.65
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jaume Doménech ลงไม่ได้ N/A
Nico González ลงไม่ได้ 6.51
Thierry Correia อาจจะลงได้ 6.71

บทวิเคราะห์

0
เคตาเฟ่
0
บาเลนเซีย

แชมเปี้ยนชิพ วัตฟอร์ด VS West Bromwich 21-02-2023

วัตฟอร์ด
4-2-3-1
West Bromwich
4-2-3-1
  • Bachmann
  • 6.71
  • Kamara
  • 6.95
  • Hoedt
  • 7.23
  • Porteous
  • 7.13
  • Gaspar
  • 6.42
  • Choudhury
  • 6.77
  • Louza
  • 6.83
  • Sarr
  • 6.93
  • Pedro
  • 7.36
  • Martins
  • 6.54
  • Davis
  • 6.61
  • Griffiths
  • 6.26
  • Townsend
  • 6.81
  • Pieters
  • 6.66
  • O'Shea
  • 6.99
  • Furlong
  • 6.72
  • Molumby
  • 6.45
  • Yokuslu
  • 7.13
  • Diangana
  • 6.73
  • Swift
  • 6.94
  • Wallace
  • 6.89
  • Dike
  • 6.56

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Watford logo
  • วัตฟอร์ด
  • West Bromwich logo
  • West Bromwich
  • Watford logo
  • วัตฟอร์ด
(37) 25 การทำประตู 24 (39)
(24) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 20 (26)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
25.1 อายุเฉลี่ย 26
182.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.2
(0.8) 1 การยิงประตู 1 (0.9)
(52%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (51%)
(0.9) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.2) 1.2 การแย่งลูก 1 (1.1)
  • West Bromwich logo
  • West Bromwich
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 วัตฟอร์ด 12 11 9 47
10 W. Bromwich 12 9 10 45

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

วัตฟอร์ด
West Brom
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
João Ferreira ลงไม่ได้ 6.97
Tom Dele-Bashiru ลงไม่ได้ 6.23
Francisco Sierralta ลงไม่ได้ 6.92
Dan Gosling ลงไม่ได้ 6.31
Edo Kayembe ลงไม่ได้ 6.74
Kortney Hause ลงไม่ได้ 6.4
Craig Cathcart ลงไม่ได้ 6.8
Tom Cleverley ลงไม่ได้ 6.65
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kyle Bartley ลงไม่ได้ 7.19
Alex Palmer ลงไม่ได้ 6.71
Matt Phillips ลงไม่ได้ 6.46

บทวิเคราะห์

1
วัตฟอร์ด
2
West Brom

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ โตริโน VS Cremonese 21-02-2023

โตริโน
3-4-2-1
Cremonese
3-5-2
  • Milinkovic-Savic
  • 6.60
  • Buongiorno
  • 6.65
  • Schuurs
  • 6.62
  • Djidji
  • 6.55
  • Vojvoda
  • 6.49
  • Ilic
  • N/A
  • Linetty
  • 6.46
  • Singo
  • 6.56
  • Vlasic
  • 6.67
  • Miranchuk
  • 6.68
  • Sanabria
  • 6.52
  • Carnesecchi
  • 6.72
  • Lochoshvili
  • 6.44
  • Chiriches
  • 6.53
  • Ferrari
  • 6.58
  • Valeri
  • 6.42
  • Pickel
  • 6.38
  • Meïté
  • 6.35
  • Benassi
  • 6.38
  • Sernicola
  • 6.65
  • Ciofani
  • 6.23
  • Afena-Gyan
  • 6.00

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Torino logo
  • โตริโน
  • Cremonese logo
  • Cremonese
  • Torino logo
  • โตริโน
(22) 14 การทำประตู 6 (15)
(17) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 4 (8)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.4 (6.4)
25.3 อายุเฉลี่ย 26.7
185 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 186.2
(0.8) 0.9 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(48%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 46% (43%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.3)
(0.9) 0.9 การแย่งลูก 1.4 (1.6)
  • Cremonese logo
  • Cremonese
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
7 โตริโน 8 6 8 30
20 Cremonese 0 8 14 8

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

โตริโน
Cremonese
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Valentino Lazaro ลงไม่ได้ 6.59
Pietro Pellegri ลงไม่ได้ 6.23
Samuele Ricci ลงไม่ได้ 6.67
David Zima ลงไม่ได้ 6.36
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
David Okereke ลงไม่ได้ 6.57
Johan Vásquez ลงไม่ได้ 6.41
Cyriel Dessers อาจจะลงได้ 6.27

บทวิเคราะห์

2
โตริโน
0
Cremonese

Liga Portugal Chaves VS สปอร์ตติ้ง ลิสบอน 21-02-2023

Chaves
4-3-3
สปอร์ตติ้ง ลิสบอน
3-4-3
  • Moura
  • N/A
  • Cruz
  • 6.41
  • Vitória
  • 6.79
  • Ponck
  • 6.76
  • Sylla
  • 6.40
  • Teixeira
  • 6.73
  • Guima
  • 6.68
  • Mendes
  • 6.56
  • Abass
  • 6.42
  • Juninho
  • 6.48
  • Euller
  • 6.53
  • Adán
  • 6.53
  • Inácio
  • 6.78
  • Coates
  • 6.72
  • Juste
  • 6.54
  • Santos
  • 6.89
  • Ugarte
  • 6.98
  • Tanlongo
  • 6.21
  • Esgaio
  • 6.43
  • Gomes
  • 6.43
  • Chermiti
  • 6.80
  • Trincão
  • 6.82

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Chaves logo
  • Chaves
  • Sporting CP logo
  • สปอร์ตติ้ง ลิสบอน
  • Chaves logo
  • Chaves
(19) 11 การทำประตู 11 (39)
(11) 3 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (30)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.6)
27.1 อายุเฉลี่ย 25.1
181.6 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.2
(0.9) 1.1 การยิงประตู 0.8 (0.9)
(48%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 60% (53%)
(0.8) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.5)
(1.1) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.1)
  • Sporting CP logo
  • สปอร์ตติ้ง ลิสบอน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 S. CP 12 2 6 38
8 Chaves 6 8 6 26

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Chaves
Sporting
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Héctor Hernández ลงไม่ได้ 6.7
Jonathan Arriba ลงไม่ได้ 6.39
Paulo Vítor ลงไม่ได้ 7.03
João Correia อาจจะลงได้ 6.85
Sidy Sarr อาจจะลงได้ 6.62
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Daniel Bragança ลงไม่ได้ N/A
Hidemasa Morita ลงไม่ได้ 6.9
Paulinho อาจจะลงได้ 6.84

บทวิเคราะห์

1
Chaves
1
Sporting

Liga Portugal Casa Pia AC VS Vitoria de Guimaraes 20-02-2023

Casa Pia AC
5-4-1
Vitoria de Guimaraes
3-4-3
  • Batista
  • 6.99
  • Poloni
  • 6.45
  • Nunes
  • 7.00
  • Zolotic
  • 6.62
  • Fernandes
  • 6.64
  • Soares
  • 6.69
  • Soma
  • 6.80
  • Taira
  • 6.75
  • Neto
  • 6.67
  • Godwin
  • 6.64
  • Martins
  • 6.42
  • Varela
  • 6.60
  • Villanueva
  • 6.63
  • Tounkara
  • 6.54
  • Amaro
  • 6.79
  • Freitas
  • 6.63
  • Silva
  • 6.48
  • Silva
  • 6.94
  • Maga
  • 6.98
  • Silva
  • 6.58
  • Safira
  • 6.33
  • Jota
  • N/A

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Casa Pia AC logo
  • Casa Pia AC
  • Vitoria de Guimaraes logo
  • Vitoria de Guimaraes
  • Casa Pia AC logo
  • Casa Pia AC
(18) 10 การทำประตู 8 (19)
(14) 7 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (15)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
29.6 อายุเฉลี่ย 23.9
179.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.1
(0.7) 0.8 การยิงประตู 0.7 (0.8)
(48%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (46%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.4)
(1.4) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.1)
  • Vitoria de Guimaraes logo
  • Vitoria de Guimaraes
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 V. de Guimaraes 10 3 7 33
6 C.P. AC 9 4 7 31

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Casa Pia AC
Vitoria de Guimaraes
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Léo Natel ลงไม่ได้ 6.24
Leonardo Lelo อาจจะลงได้ 6.9
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Zé Carlos ลงไม่ได้ 6.94
Tomás Händel ลงไม่ได้ N/A
Jorge Fernandes ลงไม่ได้ 6.15
Ibrahima Bamba ลงไม่ได้ 6.72

บทวิเคราะห์

0
Casa Pia AC
0
Vitoria de Guimaraes

LaLiga บาร์เซโลน่า VS Cadiz 20-02-2023

บาร์เซโลน่า
4-3-3
Cadiz
4-4-2
  • Stegen
  • 6.85
  • Alba
  • 6.88
  • García
  • 6.81
  • Christensen
  • 6.85
  • Koundé
  • 6.95
  • Kessie
  • 6.30
  • Jong
  • 7.19
  • Gavi
  • 6.85
  • Fati
  • 6.52
  • Lewandowski
  • 7.62
  • Raphinha
  • 7.00
  • Ledesma
  • 7.10
  • Arzamendia
  • 6.06
  • Hernández
  • 6.38
  • Fali
  • 6.45
  • Carcelén
  • 6.75
  • Ocampo
  • 6.52
  • Fernández
  • 6.43
  • Alcaraz
  • 6.48
  • Bongonda
  • 6.50
  • Roger
  • 6.40
  • Guardiola
  • 7.11

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Barcelona logo
  • บาร์เซโลน่า
  • Cadiz logo
  • Cadiz
  • Barcelona logo
  • บาร์เซโลน่า
(43) 26 การทำประตู 8 (16)
(33) 22 การส่งบอลให้ทำประตู 3 (12)
(6.8) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
25.8 อายุเฉลี่ย 29
180.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.6
(1) 1.1 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(54%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (48%)
(0.6) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.4)
(1) 1 การแย่งลูก 1 (1)
  • Cadiz logo
  • Cadiz
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
1 บาร์เซโลน่า 18 2 1 56
16 Cadiz 5 7 9 22

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

บาร์เซโลน่า
Cadiz
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ousmane Dembélé ลงไม่ได้ 7.17
Sergio Busquets ลงไม่ได้ 6.92
Pedri ลงไม่ได้ 7.27
Ronald Araújo ลงไม่ได้ 7.03
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Joseba Zaldúa ลงไม่ได้ 6.38
Jon Ander Garrido ลงไม่ได้ N/A
José Mari ลงไม่ได้ 6.26
Alfonso Espino ลงไม่ได้ 6.57
Victor Chust อาจจะลงได้ 6.39
Juan Cala อาจจะลงได้ 6.3
Álvaro Negredo อาจจะลงได้ 6.43
David Gil อาจจะลงได้ N/A

บทวิเคราะห์

2
บาร์เซโลน่า
0
Cadiz

ลีกเอิง ตูลูส VS มาร์กเซย์ 20-02-2023

ตูลูส
4-3-3
มาร์กเซย์
3-4-2-1
  • Dupé
  • 6.79
  • Suazo
  • 6.70
  • Nicolaisen
  • 6.88
  • Rouault
  • 6.73
  • Desler
  • 6.64
  • Boomen
  • 7.24
  • Spierings
  • 6.90
  • Dejaegere
  • 6.62
  • Ratão
  • 7.08
  • Dallinga
  • 6.71
  • Chaïbi
  • 6.72
  • López
  • 6.94
  • Balerdi
  • 6.70
  • Bailly
  • 6.72
  • Mbemba
  • 6.87
  • Kolasinac
  • 6.80
  • Veretout
  • 6.85
  • Rongier
  • 6.95
  • Clauss
  • 7.05
  • Guendouzi
  • 6.70
  • Malinovskyi
  • 6.90
  • Sánchez
  • 7.05

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Toulouse logo
  • ตูลูส
  • Marseille logo
  • มาร์กเซย์
  • Toulouse logo
  • ตูลูส
(38) 30 การทำประตู 21 (40)
(26) 19 การส่งบอลให้ทำประตู 17 (28)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
25.5 อายุเฉลี่ย 28.2
183.9 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 180.9
(0.8) 1 การยิงประตู 1 (1)
(53%) 58% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (50%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.5)
(1.8) 1.3 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Marseille logo
  • มาร์กเซย์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 มาร์กเซย์ 15 4 4 49
11 ตูลูส 9 5 9 32

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ตูลูส
มาร์กเซย์
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Rhys Healey ลงไม่ได้ 6.45
Kévin Keben อาจจะลงได้ 6.04
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Amine Harit ลงไม่ได้ 6.54
Nuno Tavares อาจจะลงได้ 6.96

บทวิเคราะห์

1
ตูลูส
2
มาร์กเซย์

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ โรม่า VS เวโรนา 20-02-2023

โรม่า
3-4-2-1
เวโรนา
3-4-2-1
  • Patrício
  • 6.41
  • Ibañez
  • 7.03
  • Smalling
  • 6.89
  • Mancini
  • 6.74
  • Zalewski
  • 6.50
  • Matic
  • 6.61
  • Cristante
  • 6.84
  • Çelik
  • 6.68
  • Shaarawy
  • 6.64
  • Pellegrini
  • 7.13
  • Abraham
  • 6.94
  • Montipò
  • 6.79
  • Magnani
  • 6.58
  • Hien
  • 6.54
  • Coppola
  • 6.41
  • Doig
  • 6.66
  • Duda
  • 6.71
  • Tameze
  • 6.39
  • Depaoli
  • 6.61
  • Lazovic
  • 6.75
  • Ngonge
  • 7.15
  • Gaich
  • 6.22

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Roma logo
  • โรม่า
  • Verona logo
  • เวโรนา
  • Roma logo
  • โรม่า
(29) 19 การทำประตู 9 (18)
(19) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 9 (16)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27.9 อายุเฉลี่ย 25
185.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 186
(0.9) 0.9 การยิงประตู 1 (0.9)
(55%) 59% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 48% (51%)
(0.5) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.4) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Verona logo
  • เวโรนา
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 โรม่า 12 5 5 41
18 เวโรนา 4 5 13 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

โรม่า
เวโรนา
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ebrima Darboe ลงไม่ได้ N/A
Leonardo Spinazzola ลงไม่ได้ 6.41
Paulo Dybala อาจจะลงได้ 7.42
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Marco Faraoni ลงไม่ได้ 6.24
Miguel Veloso ลงไม่ได้ 6.36
Ajdin Hrustic ลงไม่ได้ 5.98
Thomas Henry ลงไม่ได้ 6.39

บทวิเคราะห์

1
โรม่า
0
เวโรนา

พรีเมียร์ดัตช์ เอ็กเซลซิเออร์ VS NEC Nijmegen 20-02-2023

เอ็กเซลซิเออร์
3-4-3
NEC Nijmegen
4-2-3-1
  • Gassel
  • 6.89
  • Awoudja
  • 6.29
  • Yaakoubi
  • 6.81
  • Nieuwpoort
  • 6.15
  • Tjoe-A-On
  • 6.72
  • Koopmeiners
  • 6.59
  • Goudmijn
  • 6.52
  • Horemans
  • 6.95
  • Lamprou
  • 6.29
  • Azarkan
  • 6.74
  • Driouech
  • 6.33
  • Cillessen
  • 6.99
  • Karouani
  • 6.76
  • Sandler
  • 6.74
  • Márquez
  • 6.74
  • Rooij
  • 6.74
  • Schöne
  • 6.96
  • Proper
  • 6.56
  • Cissoko
  • 6.38
  • Tannane
  • 7.30
  • Tavsan
  • 6.80
  • Dimata
  • 6.74

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Excelsior logo
  • เอ็กเซลซิเออร์
  • NEC Nijmegen logo
  • NEC Nijmegen
  • Excelsior logo
  • เอ็กเซลซิเออร์
(19) 13 การทำประตู 16 (24)
(17) 11 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (19)
(6.4) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.8 (6.5)
23.7 อายุเฉลี่ย 25.4
183.4 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.9
(0.6) 0.7 การยิงประตู 1.3 (1)
(48%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 56% (53%)
(0.7) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.7 (0.8)
(1.4) 1.3 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • NEC Nijmegen logo
  • NEC Nijmegen
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
11 N. Nijmegen 4 12 5 24
14 เอ็กเซลซิเออร์ 6 2 13 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

เอ็กเซลซิเออร์
NEC Nijmegen
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jacky Donkor ลงไม่ได้ 6.14
Kik Pierie อาจจะลงได้ N/A
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jordy Bruijn ลงไม่ได้ 6.36
Robin Roefs ลงไม่ได้ N/A
Mathias De Wolf ลงไม่ได้ N/A
Magnus Mattsson ลงไม่ได้ 6.79

บทวิเคราะห์

1
เอ็กเซลซิเออร์
1
NEC Nijmegen

บุนเดสลีกา เลเวอร์คูเซ่น VS ไมนซ์ 20-02-2023

เลเวอร์คูเซ่น
3-4-2-1
ไมนซ์
3-4-2-1
  • Hrádecky
  • 6.52
  • Tah
  • 6.53
  • Hincapié
  • 6.56
  • Tapsoba
  • 6.55
  • Bakker
  • 6.33
  • Andrich
  • 6.69
  • Palacios
  • 6.68
  • Frimpong
  • 7.09
  • Adli
  • 6.51
  • Wirtz
  • 7.10
  • Hlozek
  • 6.62
  • Zentner
  • 6.59
  • Caci
  • 6.70
  • Fernandes
  • 6.63
  • Hanche-Olsen
  • 6.51
  • Martín
  • 6.81
  • Stach
  • 6.87
  • Barkok
  • 6.40
  • Widmer
  • 6.48
  • Onisiwo
  • 6.94
  • Lee
  • 6.80
  • Ajorque
  • 6.80

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Bayer Leverkusen logo
  • เลเวอร์คูเซ่น
  • Mainz 05 logo
  • ไมนซ์
  • Bayer Leverkusen logo
  • เลเวอร์คูเซ่น
(33) 17 การทำประตู 21 (30)
(25) 15 การส่งบอลให้ทำประตู 12 (19)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
23.8 อายุเฉลี่ย 26.8
183.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 187.5
(0.8) 0.7 การยิงประตู 1 (0.8)
(45%) 49% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (49%)
(0.7) 0.6 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.4) 1 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Mainz 05 logo
  • ไมนซ์
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
8 เลเวอร์คูเซ่น 8 3 9 27
12 M. 05 7 5 8 26

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Leverkusen
Mainz
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Andrey Lunev ลงไม่ได้ 6.06
Moussa Diaby ลงไม่ได้ 7.08
Patrik Schick อาจจะลงได้ 6.64
Charles Aránguiz อาจจะลงได้ 6.41
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Silvan Widmer อาจจะลงได้ 6.48
Dominik Kohr อาจจะลงได้ 6.69
Jonathan Burkardt อาจจะลงได้ 6.48

บทวิเคราะห์

1
Leverkusen
1
Mainz

Liga Portugal Braga VS Arouca 20-02-2023

Braga
4-2-3-1
Arouca
4-3-3
  • Matheus
  • 6.80
  • Sequeira
  • 7.03
  • Tormena
  • 6.83
  • Niakaté
  • 6.94
  • Gómez
  • 6.51
  • Racic
  • 6.64
  • Castro
  • 6.38
  • Horta
  • 7.35
  • Horta
  • 6.75
  • Medeiros
  • 7.17
  • Banza
  • 7.07
  • Arruabarrena
  • 6.71
  • Quaresma
  • 6.64
  • Galovic
  • 6.39
  • Basso
  • 6.94
  • Milovanov
  • 6.36
  • Simão
  • 6.64
  • Soro
  • 6.43
  • Ruiz
  • 6.76
  • Antony
  • 6.69
  • Dabbagh
  • 6.98
  • Sylla
  • 6.55

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Braga logo
  • Braga
  • Arouca logo
  • Arouca
  • Braga logo
  • Braga
(43) 27 การทำประตู 17 (24)
(28) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (16)
(6.7) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.5)
27.3 อายุเฉลี่ย 26
181.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.3
(1.2) 1.3 การยิงประตู 0.8 (0.7)
(50%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (46%)
(0.4) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.7)
(0.9) 1 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Arouca logo
  • Arouca
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 Braga 15 1 4 46
7 Arouca 8 6 6 30

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Braga
Arouca
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Al Musrati อาจจะลงได้ 7.19
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Vitinho ลงไม่ได้ 6.48
Rafa Mújica ลงไม่ได้ 6.49
Weverson ลงไม่ได้ 6.06
José Manuel Velázquez ลงไม่ได้ N/A
Tiago Esgaio อาจจะลงได้ 6.74

บทวิเคราะห์

0
Braga
1
Arouca

LaLiga แอตฯ มาดริด VS แอธเลติก บิลเบา 20-02-2023

แอตฯ มาดริด
3-5-2
แอธเลติก บิลเบา
4-2-3-1
  • Oblak
  • 6.57
  • Hermoso
  • 6.57
  • Savic
  • 6.70
  • Reinildo
  • 6.87
  • Lemar
  • 6.59
  • Paul
  • 6.69
  • Barrios
  • 6.58
  • Llorente
  • 6.78
  • Molina
  • 6.66
  • Morata
  • 6.86
  • Griezmann
  • 7.25
  • Simón
  • 6.56
  • Lekue
  • 6.60
  • Álvarez
  • 6.93
  • Vivian
  • 6.82
  • Marcos
  • 6.70
  • Vesga
  • 6.71
  • Balenziaga
  • 6.36
  • Williams
  • 6.81
  • Sancet
  • 6.79
  • Berenguer
  • 6.72
  • Guruzeta
  • 6.54

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Atletico Madrid logo
  • แอตฯ มาดริด
  • Athletic Bilbao logo
  • แอธเลติก บิลเบา
  • Atletico Madrid logo
  • แอตฯ มาดริด
(29) 17 การทำประตู 24 (30)
(22) 12 การส่งบอลให้ทำประตู 13 (23)
(6.6) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
27.7 อายุเฉลี่ย 26.9
181.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 183.4
(0.9) 0.9 การยิงประตู 1 (0.9)
(54%) 55% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (50%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1 (1.3)
  • Athletic Bilbao logo
  • แอธเลติก บิลเบา
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 A. Madrid 11 5 5 38
7 A. Bilbao 9 5 7 32

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Atletico
แอธเลติก บิลเบา
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Íñigo Martínez ลงไม่ได้ 6.69
Ander Herrera ลงไม่ได้ 6.27

บทวิเคราะห์

2
Atletico
2
แอธเลติก บิลเบา

กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ Spezia VS ยูเวนตุส 20-02-2023

Spezia
3-5-2
ยูเวนตุส
3-4-3
  • Dragowski
  • 6.60
  • Nikolaou
  • 6.28
  • Caldara
  • 6.36
  • Amian
  • 6.43
  • Reca
  • 6.47
  • Agudelo
  • 6.43
  • Ampadu
  • 6.70
  • Bourabia
  • 6.57
  • Gyasi
  • 6.21
  • Shomurodov
  • 6.18
  • Verde
  • 6.36
  • Szczesny
  • 6.79
  • Sandro
  • 6.70
  • Gatti
  • 6.94
  • Danilo
  • 7.04
  • Kostic
  • 6.80
  • Rabiot
  • 7.14
  • Locatelli
  • 6.91
  • Cuadrado
  • 6.94
  • Chiesa
  • 6.47
  • Vlahovic
  • 7.01
  • María
  • 6.94

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Spezia logo
  • Spezia
  • Juventus logo
  • ยูเวนตุส
  • Spezia logo
  • Spezia
(17) 4 การทำประตู 19 (34)
(10) 5 การส่งบอลให้ทำประตู 20 (26)
(6.3) 6.4 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.7)
26.2 อายุเฉลี่ย 28.9
183.2 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.5
(0.7) 0.8 การยิงประตู 1.1 (0.9)
(47%) 47% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (51%)
(0.4) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.6)
(1.5) 1.1 การแย่งลูก 1 (1.2)
  • Juventus logo
  • ยูเวนตุส
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
9 ยูเวนตุส 13 5 4 29
17 Spezia 4 7 11 19

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Spezia
ยูเวนตุส
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Jeroen Zoet ลงไม่ได้ 6.66
Simone Bastoni ลงไม่ได้ 6.81
João Moutinho ลงไม่ได้ 6.13
Szymon Zurkowski ลงไม่ได้ 6.26
Salvatore Esposito ลงไม่ได้ 5.91
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Leonardo Bonucci ลงไม่ได้ 6.66
Kaio Jorge ลงไม่ได้ N/A
Arkadiusz Milik ลงไม่ได้ 6.8
Paul Pogba ลงไม่ได้ N/A
Fabio Miretti ลงไม่ได้ 6.36

บทวิเคราะห์

1
Spezia
2
ยูเวนตุส

บุนเดสลีกา ดอร์ทมุนด์ VS แฮร์ธา เบอร์ลิน 19-02-2023

ดอร์ทมุนด์
4-4-1-1
แฮร์ธา เบอร์ลิน
4-5-1
  • Kobel
  • 6.82
  • Guerreiro
  • 6.98
  • Süle
  • 6.65
  • Hummels
  • 6.87
  • Ryerson
  • 7.02
  • Bynoe-Gittens
  • 6.59
  • Bellingham
  • 7.53
  • Özcan
  • 6.61
  • Brandt
  • 7.19
  • Reus
  • 6.54
  • Haller
  • 6.81
  • Christensen
  • 6.40
  • Dárdai
  • 6.38
  • Kempf
  • 6.84
  • Uremovic
  • 6.28
  • Kenny
  • 6.64
  • Plattenhardt
  • 6.57
  • Serdar
  • 6.81
  • Tousart
  • 6.83
  • Cigerci
  • 6.78
  • Lukébakio
  • 6.90
  • Niederlechner
  • 6.25

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Borussia Dortmund logo
  • ดอร์ทมุนด์
  • Hertha Berlin logo
  • แฮร์ธา เบอร์ลิน
  • Borussia Dortmund logo
  • ดอร์ทมุนด์
(38) 19 การทำประตู 15 (24)
(31) 20 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (15)
(6.6) 6.9 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
26.3 อายุเฉลี่ย 26.5
184.7 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.7
(1) 1.1 การยิงประตู 0.9 (0.9)
(53%) 52% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 55% (50%)
(0.7) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.5)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.1 (1.4)
  • Hertha Berlin logo
  • แฮร์ธา เบอร์ลิน
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 B. Dortmund 13 1 6 40
16 H. Berlin 4 5 11 17

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ดอร์ทมุนด์
แฮร์ธา เบอร์ลิน
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Mateu Morey ลงไม่ได้ N/A
Youssoufa Moukoko ลงไม่ได้ 6.71
Thomas Meunier อาจจะลงได้ 6.57
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Kelian Nsona ลงไม่ได้ N/A
Chidera Ejuke ลงไม่ได้ 6.56
Peter Pekarík ลงไม่ได้ 6.15
Agustín Rogel อาจจะลงได้ 6.2
Stevan Jovetic อาจจะลงได้ 6.52
Wilfried Kanga อาจจะลงได้ 6.5

บทวิเคราะห์

1
ดอร์ทมุนด์
0
แฮร์ธา เบอร์ลิน

พรีเมียร์ลีก สเปอร์ส VS เวสต์ แฮม 19-02-2023

สเปอร์ส
3-4-2-1
เวสต์ แฮม
3-4-2-1
  • Forster
  • 6.02
  • Davies
  • 6.58
  • Dier
  • 6.77
  • Romero
  • 6.62
  • Perisic
  • 6.69
  • Sarr
  • 6.38
  • Højbjerg
  • 7.12
  • Porro
  • 6.4
  • Kulusevski
  • 6.87
  • Heung-Min
  • 6.90
  • Kane
  • 7.47
  • Fabianski
  • 6.71
  • Johnson
  • 6.50
  • Ogbonna
  • 6.51
  • Kehrer
  • 6.33
  • Emerson
  • 6.46
  • Rice
  • 6.93
  • Soucek
  • 6.76
  • Coufal
  • 6.55
  • Bowen
  • 6.70
  • Benrahma
  • 6.62
  • Antonio
  • 6.40

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Tottenham logo
  • สเปอร์ส
  • West Ham logo
  • เวสต์ แฮม
  • Tottenham logo
  • สเปอร์ส
(40) 31 การทำประตู 12 (19)
(26) 18 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (9)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27.4 อายุเฉลี่ย 28.5
185.8 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.9
(0.8) 1.2 การยิงประตู 1 (0.9)
(55%) 56% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 49% (52%)
(0.8) 0.7 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.4)
  • West Ham logo
  • เวสต์ แฮม
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
5 สเปอร์ส 12 3 8 39
16 W. Ham 5 5 12 20

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

สเปอร์ส
เวสต์ แฮม
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Hugo Lloris ลงไม่ได้ 6.66
Yves Bissouma ลงไม่ได้ 6.26
Rodrigo Bentancur ลงไม่ได้ 7.22
Ryan Sessegnon ลงไม่ได้ 6.4
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Maxwel Cornet ลงไม่ได้ 6.17
Kurt Zouma ลงไม่ได้ 6.71
Alphonse Aréola ลงไม่ได้ 5.78
Lucas Paquetá ลงไม่ได้ 6.8
Gianluca Scamacca อาจจะลงได้ 6.5
Aaron Cresswell อาจจะลงได้ 6.66
Nayef Aguerd อาจจะลงได้ 6.73

บทวิเคราะห์

1
สเปอร์ส
2
เวสต์ แฮม

ลีกเอิง ล็องส์ VS น็องต์ส 19-02-2023

ล็องส์
3-4-1-2
น็องต์ส
4-2-3-1
  • Samba
  • 6.77
  • Medina
  • 6.72
  • Danso
  • 6.99
  • Gradit
  • 6.78
  • Machado
  • 6.70
  • Fofana
  • 6.97
  • Samed
  • 6.75
  • Frankowski
  • 6.95
  • Costa
  • 6.74
  • Openda
  • 6.67
  • Sotoca
  • 7.22
  • Lafont
  • 6.86
  • Traoré
  • 6.26
  • Castelletto
  • 6.81
  • Girotto
  • 7.30
  • Corchia
  • 6.24
  • Chirivella
  • 6.59
  • Moutoussamy
  • 6.50
  • Simon
  • 6.75
  • Mollet
  • 6.55
  • Blas
  • 6.95
  • Guessand
  • 6.56

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Lens logo
  • ล็องส์
  • Nantes logo
  • น็องต์ส
  • Lens logo
  • ล็องส์
(35) 27 การทำประตู 13 (23)
(26) 22 การส่งบอลให้ทำประตู 10 (16)
(6.5) 6.8 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.6)
26.1 อายุเฉลี่ย 27.4
179.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 179.8
(0.8) 1.2 การยิงประตู 0.9 (0.7)
(52%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 53% (52%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.6)
(1.1) 1 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • Nantes logo
  • น็องต์ส
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
4 ล็องส์ 13 7 3 46
13 น็องต์ส 6 10 7 28

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ล็องส์
น็องต์ส
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Alexis Claude-Maurice ลงไม่ได้ 6.47
Jimmy Cabot ลงไม่ได้ 6.75
Adam Buksa ลงไม่ได้ 5.95
Wuilker Fariñez ลงไม่ได้ N/A
Steven Fortès ลงไม่ได้ 6.28
Wesley Saïd อาจจะลงได้ 6.51
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ignatius Ganago ลงไม่ได้ 6.51
Quentin Merlin อาจจะลงได้ 6.74
Jaouen Hadjam อาจจะลงได้ 7.15
Andy Delort อาจจะลงได้ 6.32

บทวิเคราะห์

1
ล็องส์
1
น็องต์ส

พรีเมียร์ดัตช์ อาแจ๊กซ์ VS Sparta Rotterdam 19-02-2023

อาแจ๊กซ์
4-3-3
Sparta Rotterdam
4-2-3-1
  • Rulli
  • 6.98
  • Wijndal
  • 6.66
  • Bassey
  • 6.92
  • Timber
  • 6.89
  • Rensch
  • 6.78
  • Taylor
  • 7.02
  • Álvarez
  • 7.31
  • Berghuis
  • 7.46
  • Bergwijn
  • 7.38
  • Tadic
  • 7.74
  • Kudus
  • 7.08
  • Olij
  • 7.22
  • Pinto
  • 6.87
  • Auassar
  • 6.89
  • Abels
  • 6.6
  • Sambo
  • 6.66
  • Guzmán
  • 6.58
  • Kitolano
  • 6.88
  • Crooij
  • 7.17
  • Verschueren
  • 7.01
  • Namli
  • 6.58
  • Lauritsen
  • 7.42

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Ajax logo
  • อาแจ๊กซ์
  • Sparta Rotterdam logo
  • Sparta Rotterdam
  • Ajax logo
  • อาแจ๊กซ์
(59) 38 การทำประตู 26 (32)
(47) 35 การส่งบอลให้ทำประตู 18 (28)
(6.8) 7.1 คะแนนเฉลี่ย 6.9 (6.6)
24.9 อายุเฉลี่ย 27.2
181.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 181.3
(1.3) 1.4 การยิงประตู 1 (0.8)
(53%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 58% (57%)
(0.7) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.4 (0.5)
(1.5) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.3)
  • Sparta Rotterdam logo
  • Sparta Rotterdam
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
3 อาแจ๊กซ์ 12 7 2 43
6 S. Rotterdam 10 7 4 37

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

อาแจ๊กซ์
Sparta Rotterdam
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Ahmetcan Kaplan ลงไม่ได้ N/A
Youri Baas ลงไม่ได้ 6.43
Jorge Sánchez อาจจะลงได้ 6.88
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Bart Vriends ลงไม่ได้ 6.97

บทวิเคราะห์

2
อาแจ๊กซ์
0
Sparta Rotterdam

Liga Portugal Santa Clara VS Famalicao 19-02-2023

Santa Clara
4-3-3
Famalicao
4-3-3
  • Batista
  • 6.8
  • Henrique
  • 6.57
  • Boateng
  • 6.85
  • Ítalo
  • 6.62
  • Nanú
  • 6.21
  • Babi
  • 6.32
  • Bobsin
  • 6.50
  • Costinha
  • 6.03
  • Silva
  • 6.76
  • González
  • 6.54
  • Allano
  • 6.33
  • Júnior
  • 6.74
  • Moura
  • 6.62
  • Riccieli
  • 6.78
  • Mihaj
  • 6.56
  • Penetra
  • 6.86
  • Youssouf
  • 6.83
  • Colombatto
  • 6.86
  • Jaime
  • 6.91
  • Pablo
  • 6.17
  • Cádiz
  • 6.61
  • Kadile
  • 6.41

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Santa Clara logo
  • Santa Clara
  • Famalicao logo
  • Famalicao
  • Santa Clara logo
  • Santa Clara
(14) 9 การทำประตู 11 (18)
(10) 1 การส่งบอลให้ทำประตู 7 (16)
(6.4) 6.5 คะแนนเฉลี่ย 6.7 (6.5)
25.1 อายุเฉลี่ย 22.8
182.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.2
(0.6) 0.9 การยิงประตู 1 (0.9)
(50%) 54% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 54% (50%)
(0.6) 0.5 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.7)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.2 (1.3)
  • Famalicao logo
  • Famalicao
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
15 Famalicao 6 3 11 21
16 S. Clara 3 6 11 15

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Santa Clara
Famalicao
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Tomás Domingos ลงไม่ได้ N/A
Marco Pereira ลงไม่ได้ 6.58
Adriano ลงไม่ได้ 6.36
Ricardinho อาจจะลงได้ 6.23
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Théo Fonseca ลงไม่ได้ 6.16
Puma Rodríguez ลงไม่ได้ 6.77

บทวิเคราะห์

2
Santa Clara
1
Famalicao

LaLiga ราโย บาเยกาโน VS เซบีญ่า 19-02-2023

ราโย บาเยกาโน
4-2-3-1
เซบีญ่า
4-2-3-1
  • Dimitrievski
  • 6.59
  • García
  • 6.68
  • Catena
  • 6.82
  • Lejeune
  • 6.76
  • Balliu
  • 6.50
  • Valentín
  • 6.70
  • Comesaña
  • 6.70
  • Martín
  • 6.35
  • Trejo
  • 6.66
  • Palazón
  • 7.01
  • Camello
  • 6.73
  • Bounou
  • 6.58
  • Acuña
  • 6.83
  • Nianzou
  • 6.29
  • Fernando
  • 6.60
  • Montiel
  • 6.29
  • Rakitic
  • 6.54
  • Gueye
  • 7.21
  • Lamela
  • 6.43
  • Torres
  • 6.68
  • Gil
  • 6.86
  • En-Nesyri
  • 6.42

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Rayo Vallecano logo
  • ราโย บาเยกาโน
  • Sevilla logo
  • เซบีญ่า
  • Rayo Vallecano logo
  • ราโย บาเยกาโน
(25) 17 การทำประตู 14 (23)
(17) 13 การส่งบอลให้ทำประตู 6 (17)
(6.3) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
27.5 อายุเฉลี่ย 27.8
179.5 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 182.5
(0.9) 1 การยิงประตู 1 (0.8)
(46%) 46% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 45% (49%)
(0.6) 0.4 การเลี้ยงลูก 0.5 (0.6)
(1.3) 1 การแย่งลูก 1 (1.4)
  • Sevilla logo
  • เซบีญ่า
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 R. Vallecano 9 6 6 33
12 เซบีญ่า 6 6 9 24

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

ราโย บาเยกาโน
เซบีญ่า
ไม่มีผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Papu Gómez ลงไม่ได้ 6.29
Marcão ลงไม่ได้ 6.58
Jesús Corona ลงไม่ได้ 6.2
Karim Rekik ลงไม่ได้ 6.34
Nemanja Gudelj ลงไม่ได้ 6.73
Joan Jordán ลงไม่ได้ 6.43
Loïc Badé อาจจะลงได้ 6.7

บทวิเคราะห์

1
ราโย บาเยกาโน
1
เซบีญ่า

บุนเดสลีกา Union Berlin VS ชาลเก้ 04 19-02-2023

Union Berlin
3-5-2
ชาลเก้ 04
4-5-1
  • Rønnow
  • 7.00
  • Knoche
  • 6.75
  • Leite
  • 6.61
  • Doekhi
  • 7.15
  • Trimmel
  • 6.73
  • Khedira
  • 6.59
  • Laïdouni
  • 6.44
  • Haberer
  • 6.68
  • Juranovic
  • 6.67
  • Becker
  • 6.92
  • Behrens
  • 6.69
  • Fährmann
  • 7.09
  • Brunner
  • 6.56
  • Yoshida
  • 6.67
  • Jenz
  • 6.97
  • Uronen
  • 6.49
  • Skarke
  • 6.53
  • Balanta
  • 6.64
  • Král
  • 6.38
  • Krauß
  • 6.66
  • Kozuki
  • 6.82
  • Frey
  • 6.35

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Union Berlin logo
  • Union Berlin
  • Schalke 04 logo
  • ชาลเก้ 04
  • Union Berlin logo
  • Union Berlin
(34) 22 การทำประตู 2 (13)
(25) 14 การส่งบอลให้ทำประตู 1 (9)
(6.5) 6.7 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
28.5 อายุเฉลี่ย 27.1
185.3 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184.6
(0.7) 0.7 การยิงประตู 1.3 (0.9)
(50%) 51% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 51% (47%)
(0.2) 0.3 การเลี้ยงลูก 0.3 (0.4)
(1.2) 1.1 การแย่งลูก 1.1 (1.5)
  • Schalke 04 logo
  • ชาลเก้ 04
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
2 U. Berlin 13 3 4 42
18 S. 04 2 6 12 12

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

Union Berlin
Schalke
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
András Schäfer ลงไม่ได้ 6.4
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Sepp van den Berg ลงไม่ได้ 6.35
Sebastian Polter ลงไม่ได้ 6.3
Justin Heekeren ลงไม่ได้ N/A
Marcin Kaminski อาจจะลงได้ 6.71
Tim Skarke อาจจะลงได้ 6.53
Niklas Tauer อาจจะลงได้ N/A
Danny Latza อาจจะลงได้ 6.08

บทวิเคราะห์

1
Union Berlin
0
Schalke

ลีกเอิง แรนส์ VS Clermont Foot 19-02-2023

แรนส์
3-4-3
Clermont Foot
3-4-2-1
  • Mandanda
  • 6.56
  • Theate
  • 6.58
  • Rodon
  • 6.57
  • Omari
  • 5.97
  • Truffert
  • 6.82
  • Majer
  • 6.52
  • Santamaría
  • 6.92
  • Spence
  • 6.82
  • Tait
  • 6.71
  • Kalimuendo
  • 6.59
  • Bourigeaud
  • 6.91
  • Diaw
  • 6.79
  • Caufriez
  • 6.56
  • Wieteska
  • 6.59
  • Seidu
  • 6.80
  • Borges
  • 6.92
  • Magnin
  • 6.57
  • Gonalons
  • 6.44
  • Allevinah
  • 6.39
  • Maurer
  • 6.62
  • Cham
  • 6.50
  • Kyei
  • 6.42

ข้อมูลเปรียบเทียบทางสถิติ

  • Rennes logo
  • แรนส์
  • Clermont Foot logo
  • Clermont Foot
  • Rennes logo
  • แรนส์
(40) 14 การทำประตู 11 (23)
(27) 17 การส่งบอลให้ทำประตู 5 (15)
(6.5) 6.6 คะแนนเฉลี่ย 6.6 (6.4)
25.5 อายุเฉลี่ย 25.5
181.1 ความสูงเฉลี่ย (ซ.ม) 184
(1.1) 0.8 การยิงประตู 0.7 (0.7)
(51%) 50% การเลี้ยงหลบสำเร็จ 52% (50%)
(0.8) 0.8 การเลี้ยงลูก 0.6 (0.8)
(1.4) 1.2 การแย่งลูก 1.2 (1.5)
  • Clermont Foot logo
  • Clermont Foot
* ค่าในวงเล็บคือคะแนนรวมของนักเตะในทัวร์นาเมนต์นี้

ผลการแข่งขันที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม

อันดับ ชื่อทีม W D L แต้ม
6 แรนส์ 12 4 7 40
12 C. Foot 8 6 9 30

รายชื่อผู้เล่นที่ลงสนามไม่ได้

แรนส์
Clermont Foot
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Xeka ลงไม่ได้ 6.47
Martin Terrier ลงไม่ได้ 7.71
Lorenz Assignon อาจจะลงได้ 6.23
Hamari Traoré อาจจะลงได้ 6.83
ชื่อนักเตะ สาเหตุ สถานะ คะแนน
Saîf-Eddine Khaoui ลงไม่ได้ 6.65
Jérémie Bela อาจจะลงได้ 6.34
Johan Gastien อาจจะลงได้ 6.75

บทวิเคราะห์

2
แรนส์
1
Clermont Foot