บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะบอล

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 24-07-2024

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ยัง บอยส์
รอง 0/0.5 (SUI SL 01:30)
เออีเค เอเธนส์
ต่อ 3/3.5 (UEFA ECL 01:00)
พีเอโอเค ซาโลนิก้า
ต่อ 2.5 (UEFA CL 00:30)
เซาเปาโล
ต่อ 0/0.5 (BRA D1 05:30)
ริก้า เอฟซี
ต่อ เสมอ (UEFA ECL 00:30)
โดโกเรต์ส รัซกราด
ต่อ 1/1.5 (UEFA CL 01:00)
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
รอง 1 (ARG D1 03:00)
ดินาโม บาตูมี
ต่อ 1 (UEFA ECL 00:00)
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
ต่อ 0/0.5 (UEFA CL 01:15)
เต็ง ยาโร
ต่อ 1.5/2 (FIN D2 22:30)
ยัง บอยส์
รอง 0/0.5 (SUI SL 01:30)
เซาเปาโล
ต่อ 0/0.5 (BRA D1 05:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 24-07-2024

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เออีเค เอเธนส์
ต่อ 3/3.5 (UEFA ECL 01:00)
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
รอง 1 (ARG D1 03:00)
ฟลาเมงโก
ต่อ 0.5 (BRA D1 06:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  05:00  คริซิอุม่า คริซิอุม่า VS Fortaleza  Fortaleza  
  05:00  ครูไซโร ครูไซโร VS Juventude  Juventude  
  05:30  เซาเปาโล เซาเปาโล VS โบตาโฟโก  โบตาโฟโก  
  06:00  วิตอเรีย วิตอเรีย VS ฟลามิงโก้  ฟลามิงโก้  
  07:30  ฟลูมิเนเซ่ ฟลูมิเนเซ่ VS พัลไมรัส  พัลไมรัส  
  07:30  Atletico GO Atletico GO VS บาเฮีย  บาเฮีย  

ข่าวฟุตบอล

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพุธที่ 24 กรกฎาคม 2567
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
กีฬาฟุตบอลในโอลิมปิก-ชาย
20:00 อาร์เจนติน่า(ยู23) โมร็อคโค (ยู23) 0.5 ต่อ อาร์เจนติน่า(ยู23)
20:00 อุซเบกิสถาน(ยู23) สเปน (ยู23) 1.5/2 ต่อ สเปน (ยู23)
22:00 อียิปต์ (ยู 23) สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู 23) 1.5/2 รอง สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู 23)
22:00 กินี(ยู 23) นิวซีแลนด์ (ยู 23) 0.5/1 รอง นิวซีแลนด์ (ยู 23)
00:00 ญี่ปุ่น(ยู23) ปารากวัย (ยู23) 0.5 รอง ปารากวัย (ยู23)
00:00 อิรัก (ยู23) ยูเครน (ยู23) 0.5/1 รอง อิรัก (ยู23)
02:00 ฝรั่งเศส(ยู23) สหรัฐอเมริกา (ยู 23) 1/1.5 ต่อ ฝรั่งเศส(ยู23)
02:00 มาลี (ยู23) Israel U23 เสมอ ต่อ มาลี (ยู23)
ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
22:00 FC Struga Trim Lum เอฟซี พิวนิค 0/0.5 รอง เอฟซี พิวนิค
22:59 ริก้า เอฟซี สลาสค์ วรอคลาวน์ เสมอ ต่อ ริก้า เอฟซี
00:00 ดินาโม บาตูมี Decic Tuzi 1/1.5 ต่อ ดินาโม บาตูมี
01:00 เออีเค เอเธนส์ อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 3/3.5 ต่อ เออีเค เอเธนส์
01:45 คลิฟตันวิลล์ เอฟเค ออดา ริกา 0/0.5 ต่อ เอฟเค ออดา ริกา
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 ยาโร เอ็มพี มิคเคลลี่ 1.5/2 ต่อ ยาโร
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
00:30 พีเอโอเค ซาโลนิก้า โบแรกซ์ บันจา ลูกา 2.5 ต่อ พีเอโอเค ซาโลนิก้า
01:00 โดโกเรต์ส รัซกราด ดินาโม มินส์ค 1/1.5 ต่อ โดโกเรต์ส รัซกราด
01:15 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ สโลวาน บราติสลาวา 0/0.5 ต่อ เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
สวิสซูเปอร์ลีก
01:30 เซอร์เวตต์ ยัง บอยส์ 0/0.5 รอง ยัง บอยส์
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
05:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) ยูเวนตูเด้ เสมอ ต่อ ครูไซโร่ (เอ็มจี)
05:00 คริคูม่า ฟอร์ตาเลซ่า 1 ต่อ คริคูม่า
05:30 เซาเปาโล โบตาโฟโก้ อาร์เจ 0/0.5 ต่อ เซาเปาโล
06:00 วิตอเรีย บีเอ ฟลาเมงโก 0.5 ต่อ ฟลาเมงโก
07:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ บาเฮีย บีเอ เสมอ ต่อ บาเฮีย บีเอ
07:30 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ พัลไมรัส 0/0.5 ต่อ พัลไมรัส
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:00 ทัลเลเรส กอร์โดบา เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 1 รอง เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
03:15 ซาร์เมียนโต้ ราซิ่ง คลับ 0.5 ต่อ ราซิ่ง คลับ
05:30 ซีเอ ฮูราแคน เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า เสมอ ต่อ เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
05:30 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า ริเวอร์เพลท 0.5 ต่อ ริเวอร์เพลท
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:00 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 1 รอง ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง
07:30 บรากันติโน้ บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 1 ต่อ บรากันติโน้
07:30 โบคา จูเนียร์ส อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 0.5/1 ต่อ โบคา จูเนียร์ส

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอังคารที่ 23 กรกฎาคม 2567
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
India Mizoram Premier League
14:00 Chanmari FC 0-0 Aizawl FC XI
17:00 Sihphir Venghlun 3-2 Ramhlun Athletic
Australia Northern NSW League 1 Reserves
15:00 Wallsend FC Reserves 1-5 Toronto Awaba Reserves
กระชับมิตร (สโมสร)
16:00 สโตรกิโน่ มอสโก 1-1 เชอตาโนโว มอสโก
16:30 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 0-2 มาริติโม่
16:30 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-8 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
17:00 เซลต้า บีโก้ 2-1 สปอร์ติ้ง กิฆอน
17:00 บริสตอล โรเวอร์ส 1-2 บรอมลีย์
17:00 Paris 13 Atletico 1-0 บิวแวร์ส
18:00 บริสตอล ซิตี้ 2-0 นิวพอร์ต เคาน์ตี้
19:30 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 1-2 แบล็คพูล
19:40 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 2-2 Gornik Zabrze U19
20:00 วิเทสส์ อาร์นเฮม 1-2 แอชดอด เอ็มเอส
20:00 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 6-5 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์
21:00 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 0-1 ชีวาสสปอร์
21:00 โคแคลิสปอร์ 3-0 อดาน่าสปอร์
21:00 โอโบโลน เคียฟ 2-1 FC Chernigiv
21:00 Sagadam FK 1-4 อัล คูเวต เอสซี
21:00 LNZ Cherkasy 0-0 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ
21:00 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 1-1 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00 Lokomotiv Kyiv 1-3 เวเลซ
21:15 นอร์บี้ ไอเอฟ 2-0 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ
22:00 อัล เรย์ยาน 0-2 อัล กาดาซิย่า
22:00 ยูเมีย เอฟซี 5-0 ทาฟเดีย ไอเค
22:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 2-0 อัล ทาวอน
22:00 ครีฟบาส 3-4 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์
22:00 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 3-2 Warta Sieradz
22:30 IMT Novi Beograd 0-0 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)
22:59 Raca Bratislava 2-1 น็อยซีเดิล
22:59 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 2-2 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ
22:59 แคนเนส เอเอส 1-1 วิลเลฟรองเช
22:59 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 2-1 โลโค ทาวิน
22:59 สโคลาร์เรซิต้า 2-3 อัล ดาฮัม
22:59 ฟัลเค่นเบิร์ก 1-1 วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค
22:59 SK Petrin Plzen 1-6 ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
22:59 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 2-0 ซีมูน
22:59 บรอนชอยจ์ 0-1 เอบี โคเปนฮาเกน
22:59 บาสเตีย 1-2 Balagne
23:15 Rishoj 4-4 ฮอลเบค
23:30 Steinbrun 3-4 SC Bad Sauerbrunn
23:30 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ 1-1 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
23:30 Gryf Slupsk 3-1 Baltyk Koszalin
23:30 เอลเอซี อินเตอร์ 2-5 Sportunion Mauer
23:30 เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ 0-0 ชาโตรูซ์
23:30 SC Katzelsdorf 2-2 ASK Klingenbach
23:30 ลาส พัลมาส 0-0 อัล ซาดด์
00:00 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 4-1 แมตเตอร์สเบิร์ก
00:00 สตวร์มกราซ 0-2 ปอร์โต้
00:00 ASV Gartenstadt 0-2 VfR Mannheim
00:00 Egenburg 1-0 SC Retz
00:00 เดเลมอน 0-2 โซโชซ์
00:00 เอสซี ชวาส 5-1 SPG Motz/Silz
00:00 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 0-1 BK Astrio
00:00 บียาร์เรอัล บี 1-1 เยย์ดา
00:00 ดินาโม ซาเกร็บ 3-0 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
00:00 เอฟซี ฮาเนา 93 0-3 เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91
00:00 Eimsbutteler TV 4-1 วีเอฟบี ลูเบ็ค 2
00:00 Xinabajul (W) 3-2 Sagitun Girlz (W)
00:00 ไอเอฟเค ลูเลีย 2-2 โบเดน บีเค
00:30 Rot-Weiss Walldorf 3-2 กอนเซนไฮม์
00:30 วีเอฟเอล เบรเมน 4-4 BTS Neustadt
00:30 เชลซี(ยู21) 1-2 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
01:00 VV Eemdijk 0-4 สปาเคนเบิร์ก
01:00 บอสตัน ยูไนเต็ด 4-6 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
01:00 บาเรนเดร๊กท์ 3-3 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน)
01:00 Luxembourg City 2-2 ซีเอส เพแทนจ์
01:00 ฮาโรเกต ทาวน์ 1-4 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
01:00 สตีฟเนจ โบโรห์ 1-3 โคเวนทรี ซิตี้
01:00 จี.เซโกเบียน่า 2-5 เรอัล บายาโดลิด
01:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 2-1 มิลล์วอลล์
01:00 Bottesford Town 1-6 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
01:00 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ 0-5 เอสซี เทลสตาร์
01:00 เวย์เม้าท์ 2-2 อีสต์ไลก์
01:00 โอเรนเซ 0-4 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
01:15 Abbey Villa FC Millisle 2-2 อาดส์ เอฟซี
01:30 Knockbreda Parish 0-2 ครูซาเดอร์
01:30 กิสโบโร่ ทาวน์ 1-2 ไวท์บี้ ทาว์น
01:30 เพนนี่บอนท์เอฟซี 6-0 อาแฟน ลิโด้
01:30 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 3-1 Annagh United
01:30 อีสต์ กรินสเตด ทาวน์ 0-0 เลเวส
01:30 เอเวสแฮม 1-2 เรดดิตช์ ยูไนเตด
01:30 ดาร์ลิงตัน 3-3 ยอร์ค ซิตี้
01:30 สต็อกตันทาวน์ 2-2 สเปนนีมูร์ ทาวน์
01:30 นิวรี่ ซิตี้ 0-4 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
01:30 Dollingstown 1-5 เกล็นนาโวน ลูร์กัน
01:30 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 1-1 แบรคเนล์ล ทาวน์
01:30 Shildon 0-2 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี
01:30 บอร์แฮม วู๊ด 2-0 เบรนท์ฟอร์ด(สำรอง)
01:30 มอร์เพธ ทาวน์ 2-3 Ashington
01:30 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0-4 โบลตัน วอนเดอเรอส์
01:30 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 0-2 เอเอฟซี ฟิลด์
01:30 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 2-0 โอลด์แฮม แอทเลติก
01:30 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1-2 สโต๊ค ซิตี้
01:30 Downton FC 2-2 พูล ทาวน์
01:30 วอคกิ้ง 0-2 เร้ดดิ้ง
01:30 อัลเฟรตัน ทาวน์ 0-3 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
01:30 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 4-2 สวินดอน ซูเปอร์มารีน
01:30 วีลด์สโตน เอฟซี 1-0 คราวเลย์ ทาวน์
01:30 ดิดค็อต ทาวน์ 1-4 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์
01:45 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 4-0 ฮัลล์ ซิตี้
01:45 วิทแฮม ทาว์น 0-2 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
01:45 มาร์โลว์ 3-3 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์
01:45 เมโทรโพลิแทน โปลิศ 1-1 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์
01:45 แทรฟฟอร์ด 1-5 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
01:45 วอคโซป ทาวน์ 7-0 Pontefract Collieries
01:45 Cheshunt 2-1 แวร์ เอฟซี
01:45 บักซ์ตัน เอฟซี 1-0 มัตล็อค ทาวน์
01:45 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 1-1 บริสตอล ซิตี้ (ยู 21)
01:45 Corinthian 2-3 มาร์เกต
01:45 วีซีดี แอธเลติก 2-2 Sepei Unite
01:45 Soham Town Rangers 0-5 คิงส์ ลินน์
01:45 รอยสตัน ทาวน์ 1-0 เซนต์ อัลบัน ซิตี้
01:45 Melksham Town 0-3 บาธ ซิตี้
01:45 Liversedge 0-1 สการ์โบโรห์
01:45 ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์ 0-5 กลูเซสเตอร์ ซิตี้
01:45 แยกซ์ลีย์ 3-3 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต
01:45 เบรนทรี ทาวน์ 0-5 คริสตัล พาเลซ (ยู 21)
01:45 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 0-2 บริสตอล ซิตี้
01:45 Harborough Town 0-2 แบล็คเลย์ ทาวน์
01:45 อัลทริงแคม 1-1 ซอลฟอร์ด ซิตี้
01:45 นีดแฮมมาร์เก็ต 3-1 Brightlingsea Regent
01:45 Ballymacash Rangers 1-3 นิววิงตัน
01:45 แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ 2-2 อเวเลย์
01:45 ดัลลิช แฮมเลต 1-3 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช
01:45 Shepshed Dynamo 0-5 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต
01:45 Clevedon Town 0-2 ทอนตัน ทาวน์
01:45 ฮาเลโซเวนทาวน์ 0-3 โซลิฮัลล์ มอร์
01:45 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 1-3 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
01:45 เกรสลี่ย์ โรเวอร์ส 0-1 นูเนียตัน โบโรห์
01:45 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 1-2 เลสเตอร์ ซิตี้
01:45 อีสต์บอร์นทาวน์ 0-4 เฮสติงส์ ยูไนเต็ด
01:45 เบชลี่ย์ 1-6 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์
01:45 ทอนบริดจ์ แองเจิล 0-3 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
01:45 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 3-0 เชลแน่ม ทาวน์
01:45 แทมเวิร์ธ 2-0 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
01:45 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 2-2 โรชเดล
01:45 ดาร์ทฟอร์ด 0-4 จิลลิ่งแฮม
01:45 คาร์ริค แรนเจอร์ส 1-3 บังกอร์
01:45 อาร์มาก์ ซิตี้ 0-4 พอร์ทาดาวน์
01:45 อีกส์สตัน เอฟซี 2-0 เบลเปอร์ทาวน์
01:45 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 0-3 ซัตตั้น ยูไนเต็ด
01:45 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 1-0 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
01:45 เชสทาวน์ 2-0 Walsall Wood
02:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 2-1 เซบีย่า
03:00 Alajuelense (W) 1-3 อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ)
05:30 CDF Under (W) 0-3 Real Esteli (W)
06:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 3-4 เซลติก
08:00 UNIFUT Antigua (W) 0-1 Santa Fe FC (W)
Myanmar League Women
16:00 เมียวดี เอฟซี (ญ) 1-2 Ayeyawady Utd (W)
Malaysia MFL Cup
16:15 Kuala Lumpur City U23 2-0 ซาบาห์(ยู23)
16:30 Kedah II 2-0 ตรังกานู บี
19:30 Kelantan United U23 3-2 ปูเลาปีนัง(ยู23)
FFSA SLR
16:15 อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) 0-2 แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง)
16:30 เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) 1-4 เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง)
17:30 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 5-2 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง)
Calcutta Football League
16:30 Peerless SC 0-3 Bhawanipore
16:30 Calcutta Polica Club 1-1 Mohun Bagan SG II
Australia FFA Cup
16:30 บริสแบน โรว์ 2-4 เพิร์ท กลอรี่
Australia NPL Queensland U23
16:30 Gold Coast United U23 1-0 WDSC Wolves U23
Northern NSW U20 League
16:30 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) 1-0 ดัลวิชฮิลล์(ยู20)
Australia Northern NSW Women’s Premier League
17:00 Charlestown Azzuri (W) 2-2 Maitland FC (W)
Australia New South Wales League 2
17:00 เฟรเซอร์ พาร์ค เอฟซี 0-2 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส
Australia South Australia State League 2
17:22 เดอะ โคฟ เอฟซี 3-0 Gawler Eagles
เคลีก 2
17:30 ซองนัม เอฟซี 1-2 ชุนนัมดรากอนส์
17:30 ปูซานไอปาร์ค 2-1 กยองนัม เอฟซี
17:30 บูโชน เอฟซี 1995 0-3 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
สิงคโปร์ ลีก
18:45 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 1-0 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี
Argentina Youth League
19:00 Excursionistas U20 6-2 Deportivo Merlo U20
Kazakhstan Women’s Super League
19:00 บีไอไอเคไชม์เคนท์(ญ) 6-0 Tomiris Turan (W)
AFF U-19 Youth Championship
19:30 กัมพูชา(ยู19) 1-0 ฟิลิปปินส์ (ยู19)
19:30 อินโดนีเซีย (ยู19) 6-2 ติมอร์-เลสเต (ยู 19)
Sweden Folksam U21 Allsvenskan Norra
20:00 แลนด์สโครน่า(ยู 21) 2-2 ออสเตอร์(ยู 21)
Uruguay Reserve League
20:00 Torque Reserves 3-0 ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง)
เอสโตเนีย คัพ
21:00 JK Saare Latte 2-6 Hiiumaa
00:00 Laanemaa Haapsalu 5-1 โรโมลี
Paraguay Women League
21:00 โซล เดอ อเมริกา(ญ) 0-6 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ญ)
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
22:00 โบโด กลิมท์ 4-0 ริกาสฟุทโบลา สโกลา
22:30 บอลติกปาเนเวจิส 0-4 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
22:59 เอฟซี ลินคอล์น 0-2 คาราบัค
22:59 KF Ballkani 0-0 ฮัมรุน สปาร์ตันส์
00:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 4-1 เคไอ แคร๊กสวิก
00:00 อโปเอล นิโคเซีย 1-0 ซีเอส เปโตรคุบ
00:00 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 1-0 ออร์ดาบาซี่ย์
00:30 สเตอัว บูคาเรสต์ 1-1 มัคคาบี้เทลอาวีฟ
01:00 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 5-0 เดอะ นิว เซนต์ส
01:00 ยูอี ซานต้า โคโลม่า 0-3 มิดทิลแลนด์
01:00 ดินาโม เคียฟ 6-2 ปาร์ติซาน เบลเกรด
01:30 ลูกาโน 3-4 เฟเนร์บาห์เช่
02:00 SS Virtus 0-0 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
02:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 0-2 สปาร์ตาปราก
Bulgaria B PFG
22:30 Yantra Gabrovo 1-2 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
Finland - Kakkonen Lohko
22:59 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 6-2 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท
Finland Kolmonen
22:59 PeKa 4-0 เอ็นดุสตุส ไอพีเอส
22:59 FC Haka Juniors 6-2 พีพี 70
23:15 วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 2-0 Narpes Kraft II
23:30 วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส 6-0 ซันดอม ไอเอฟ
23:45 Zulimanit 2-2 คิงส์ คัวปิโอ
Estonia Esi Liiga
22:59 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 1-3 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
22:59 Jyvaskylan Pallokerho (W) 1-2 ฮอนก้าเอสพู (ญ)
อิรัก ลิก
23:30 Duhok 1-0 อัล นาจาฟ
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
00:00 รัวฟอส 0-3 เลวานเจอร์ เอฟเค
COTIF Tournament
00:00 มอริเตเนีย (ยู20) 1-1 วาเลนเซีย(ยู20)
02:00 เซบีย่า (ยู 19) 0-1 อุรุกวัย(ยู 20)
04:00 อาร์เจนตินา(ยู 20) 1-0 เลบานเต้(ยู20)
Brazil Campeonato Paulista Youth
01:00 โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) 1-2 Ibrachina Youth
Argentina Reserve League
01:00 ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) 2-2 CA Atlanta Reserves
Brazil Youth
01:00 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 2-1 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน)
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
01:00 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 2-0 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
04:45 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 0-0 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย
04:45 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 0-1 ซาน ลอเรนโซ่
07:00 อินดิเพนเดนเต้ 0-0 บาร์รากัส เซ็นทรัล
BRA SPC
01:00 Uniao Suzano AC SP 0-1 โอเอสเต้
Brazil national youth (U20) Football Championship
01:00 Cariri U20 0-0 Crato U20
Ireland U20 League
01:15 Treaty United FC U20 2-0 Cobh Ramblers U20
01:15 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 0-2 Wexford FC U20
01:15 Bohemians Dublin U20 2-1 UCD U20
Argentina Regional League
01:30 CA Villa Alvear 1-1 Resistencia Central
01:30 C.U.N.E. 1-2 Don Orione
สก็อตแลนด์ ลีก คัพ
01:45 Kelty Hearts 0-1 ปีเตอร์เฮด
01:45 อินเวอร์เนสส์ 0-0 อาร์บรอท
01:45 โคฟ เรนเจอร์ 0-2 ลิฟวิงสตัน
01:45 อีสต์ ไฟฟ์ 4-0 เบรซิน ซิตี้
01:45 อเบอร์ดีน 2-1 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
01:45 ดันดี 3-1 แอนนัน แอธเลติก
01:45 อัลลัว แอทเลติค 3-2 เซนต์ จอห์นสโตน
01:45 East Kilbride 1-3 ควีน ออฟ เซาธ์
01:45 มอนโทรส 2-1 อีดินเบิร์ก ซิตี้
01:45 แพททริค ทริสเทล 2-3 ไคลด์
01:45 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 1-2 รอสส์ เคาน์ตี้
01:45 ควีนส์ ปาร์ค 4-0 เอลจิน ซิตี้
01:45 สเตนเฮาส์มัวร์ 1-4 อายร์ ยูไนเต็ด
01:45 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 2-2 สแตรนแรร์
01:45 สปาร์ตันส์ 1-0 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก
02:00 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี 2-5 ดันดี ยูไนเต็ด
Iceland 4 Deild
02:15 เคเอช ฮลิดาเรนดิ 0-2 Arborg
02:15 เคเอ อัสเวลเลียร์ 3-3 อีเมียร์
03:00 เคอาร์ไอเอ 5-4 RB Keflavik
Ecuador Campeonato Serie B
03:00 San Antonio(ECU) 1-1 Cuniburo FC
CONCACAF Championship U20
03:00 แคนาดา(ยู 20) 1-0 สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู20)
Colombia Copa Mustang A
04:00 ปาตริโอตาสเอฟซี 0-2 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี
06:10 ลา อีคูดัด 1-0 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:30 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 0-4 การาโบโบ เอฟซี
07:15 อัลกอสตูร่า เอฟซี 1-1 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
05:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1-1 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี
05:00 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 0-0 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่
06:00 มิราสโซล 0-0 อาไว เอฟซี เอสซี
07:00 อิทัวโน่ เอสพี 0-0 อเมริกา เอ็มจี
07:30 ปอนเต เปรตา 2-0 วิลา โนวา
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:00 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 0-1 ฮัวชิปาโต้
07:30 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 1-1 โรซาริโอ เซ็นทรัล
Bolivia Campeonato Integracion Women
05:55 CD Bustillos Presto (W) 7-1 Club Pedro Antonio Flores (W)
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
06:00 Santa Ana 0-2 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่
Mexico Liga MX Femenil
08:00 มอนเทอร์เรย์(ญ) 5-0 อัตลาส(ญ)