บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะบอล

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 12-07-2024

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป Kerry FC
รอง 0/0.5 (IRE D1 01:45)
ดันดาล์ค
ต่อ 0.5 (IRE PR 01:45)
ชาร์ปบอร์ก 08
ต่อ เสมอ (NOR D1 00:00)
กรินดาวิค
รอง 0/0.5 (ICE D1 01:45)
Treaty United
รอง 0.5 (IRE D1 01:45)
โบฮีเมี่ยนส์
ต่อ 0.5/1 (IRE PR 01:45)
สเปน(ญ)
ต่อ 2 (UEFACW 22:59)
คอร์ก ซิตี้
ต่อ 1/1.5 (IRE D1 01:45)
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์
ต่อ 0/0.5 (IRE PR 01:45)
เต็ง เยอรมนี(ญ)
ต่อ 1/1.5 (UEFACW 23:15)
อังกฤษ(ญ)
ต่อ 2 (UEFACW 02:00)
ฝรั่งเศส(ญ)
ต่อ 0.5/1 (UEFACW 02:10)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 12-07-2024

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง Kerry FC
รอง 0/0.5 (IRE D1 01:45)
ดันดาล์ค
ต่อ 0.5 (IRE PR 01:45)
ชาร์ปบอร์ก 08
ต่อ เสมอ (NOR D1 00:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

ข่าวฟุตบอล

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันศุกร์ที่ 12 กรกฎาคม 2567
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)
21:00 คาซัคสถาน(ญ) โรมาเนีย(ญ) 1/1.5 ต่อ โรมาเนีย(ญ)
22:45 หมู่เกาะแฟโร(ญ) มอนเตเนโกร(ญ) 1.5/2 ต่อ มอนเตเนโกร(ญ
22:45 อาร์เมเนีย( (ญ) บัลแกเรีย (ญ) 0.5/1 ต่อ บัลแกเรีย (ญ)
22:59 จอร์เจีย (ญ) เบลารุส(ญ) 1.5/2 ต่อ เบลารุส(ญ)
22:59 โคโซโว (ญ) ยูเครน(ญ) 1.5/2 ต่อ ยูเครน(ญ)
22:59 สาธารณรัฐเช็ก(ญ) สเปน(ญ) 2 ต่อ สเปน(ญ)
22:59 ฟินแลนด์(ญ) นอร์เวย์(ญ) 0/0.5 ต่อ นอร์เวย์(ญ)
22:59 ออสเตรีย(ญ) โปแลนด์(ญ) 1/1.5 ต่อ ออสเตรีย(ญ)
22:59 อาเซอร์ไบจาน (ญ) ฮังการี(ญ) 0.5/1 ต่อ ฮังการี(ญ)
23:15 ไอซ์แลนด์(ญ) เยอรมนี(ญ) 1/1.5 ต่อ เยอรมนี(ญ)
00:00 กรีซ(ญ) อันดอร์รา (ญ) 4 รอง อันดอร์รา (ญ)
00:00 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) โปรตุเกส(ญ) 1.5/2 รอง บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ)
00:00 สโลวะเกีย(ญ) สกอตแลนด์(ญ) 1 ต่อ สกอตแลนด์(ญ)
00:00 มาซิโดเนีย (ญ) ลัตเวีย (ญ) 0.5/1 ต่อ มาซิโดเนีย (ญ)
00:00 มอลโดวา (ญ) สโลวีเนีย(ญ) 3.5 รอง มอลโดวา (ญ)
00:30 มอลตา(ญ) ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) 0.5/1 รอง มอลตา(ญ)
00:30 ตุรกี (ญ) สวิตเซอร์แลนด์(ญ) 1/1.5 ต่อ สวิตเซอร์แลนด์(ญ)
00:30 ลักเซมเบิร์ก (ญ) เอสโตเนีย (ญ) เสมอ ต่อ เอสโตเนีย (ญ)
01:00 เซอร์เบีย(ญ) อิสราเอล(ญ) 3 ต่อ เซอร์เบีย(ญ)
01:00 เบลเยียม(ญ) เดนมาร์ก(ญ) 0.5 รอง เบลเยียม(ญ)
01:15 โครเอเชีย(ญ) เวลส์ (ญ) 1 รอง โครเอเชีย(ญ)
01:45 เนเธอร์แลนด์(ญ) อิตาลี(ญ) 0.5/1 รอง อิตาลี(ญ)
02:00 อังกฤษ(ญ) ไอร์แลนด์(ญ) 2 ต่อ อังกฤษ(ญ)
02:10 ฝรั่งเศส(ญ) สวีเดน(ญ) 0.5/1 ต่อ ฝรั่งเศส(ญ)
เมสตริลีก้า
23:30 เอฟซี คูเลสซาเล่ ทาร์ตู เจเค มัก 0/0.5 ต่อ ทาร์ตู เจเค มัก
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
00:00 ชาร์ปบอร์ก 08 โรเซนบอร์ก 0/0.5 ต่อ ชาร์ปบอร์ก 08
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:45 โบฮีเมี่ยนส์ สลิโก โรเวอร์ส 0.5/1 ต่อ โบฮีเมี่ยนส์
01:45 ดันดาล์ค ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 0.5 ต่อ ดันดาล์ค
01:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0/0.5 ต่อ ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
01:45 คอร์ก ซิตี้ ฟินน์ ฮาร์ปส์ 1/1.5 ต่อ คอร์ก ซิตี้
01:45 แอธโลน ทาวน์ ลองฟอร์ด ทาวน์ 0.5 รอง ลองฟอร์ด ทาวน์
01:45 ยูซี ดับลิน Treaty United 0.5/1 รอง Treaty United
01:45 Kerry FC เบรย์ วันเดอเรอร์ส 0/0.5 รอง Kerry FC
01:45 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) โคห์บ รัมเบลอ 0.5 ต่อ เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
02:15 ไออาร์ เรกยะวิก กรินดาวิค 0/0.5 รอง กรินดาวิค

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพฤหัสบดีที่ 11 กรกฎาคม 2567
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Chinese Women FA Cup
12:30 Qingdao West (W) 2-5 อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)
12:30 เหอหนาน ฮุยซาง (ญ) 1-3 ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)
12:30 Taiyuan Uni. Of Technology(W) 0-4 Beijing ZaoTai Woman
12:30 ShanXi Oya Women 1-1 Guangdong Meizhou (W)
15:00 Tianjin Shengde (W) 1-4 เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)
15:00 Shanghai Jiading Huilong (W) 3-1 Guangxi Pingguo Beinong W
15:00 Foshan Athletics (W) 1-4 เจ้อเจียง(ญ)
15:00 Beijing Star (w) 0-6 เจียงซูซูหนิง(ญ)
Chinese Champions League
12:30 Changchun XIdu Football Club 3-0 Yingkou Chaoyue
15:30 Shanxi Longchengren 3-0 Yantai Ruixiang
กระชับมิตร (สโมสร)
13:30 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 0-1 เบต้าเยรูซาเล็ม
16:00 Mladost Novi Sad 2-0 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด
16:00 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1 เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี
18:00 โคลดิ้ง 1-1 ซีดี มาฟรา
19:00 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 5-1 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ)
20:00 SGV ไฟร์เบิร์ก 0-2 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
21:00 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1-0 คิซิลคัม ซารัชโชน
21:00 Skala 1911 Stryi 2-2 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส
21:10 อัล-อันซาร์(เลบานอน) 2-1 อัล อาเฮด
21:30 โบเคลจ์ โคเตอร์ 1-1 Jedinstvo Bijelo Polje
21:30 บัซคา โทโพลา 1-0 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
22:00 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 1-0 ดิออสกียอร์ วีทีเค
22:00 ฮาโปเอล ริซอน 3-1 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
22:00 UCSA 6-2 FK Yarud Mariupol
22:30 เอฟซี เอล 0-11 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
22:30 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 2-1 สปาร์ตัก เพลเวน
22:30 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 5-2 เอฟซี ฮีบาร์
22:30 มูนิซิปัล ลิเบเรีย 4-2 Escorpiones de Belen FC
22:30 อาร์ดา 1-1 เดริต้า จิลาน
22:59 คิทซ์บูเฮล 0-7 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)
22:59 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 4-1 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ
00:00 SC Spelle-Venhaus 3-1 เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2
00:00 Turkspor Dortmund 8-1 Concordia Wiemelhausen
00:00 Hallwang 2-5 เอสวี คูเคิล
00:30 โบแร็ค คาแค็ก 2-0 โอเอฟเคเปโตรวัค
00:30 FSV Spandauer Kickers 1-1 SC Staaken
00:30 แอลเอเอสเค ลินซ์ 3-2 กาลาตาซาราย
00:30 SV Todesfelde 2-0 FC Suderelbe
00:30 TSV Kornburg 5-0 SV Buckenhofen
00:30 FC Borussia Droschede 0-6 ทูเอส เอ็นเนเปเทล
01:40 ดาร์เวน เอฟซี 1-2 คลิททีโร
01:40 Prestwich Heys 2-0 แอทเธอตัน คอลเลียรี่
01:45 เชสเตอร์ เอฟซี 0-3 สโต๊ค ซิตี้
01:45 อายร์ ยูไนเต็ด 3-2 คิลมาร์น็อค
Northern NSW U20 League
17:00 NWS Spirit FC U20 4-1 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20)
Australia New South Wales Cup Women
15:45 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 4-0 Gladesville Ravens (W)
Myanmar National League
16:00 ชาน ยูไนเต็ด 2-1 ดากอนเอฟซี
Australia Capital Territory Premier League Women
16:00 แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) 1-2 กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ)
NSW Premier W-League
16:30 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) 2-1 UNSW FC (W)
Calcutta Football League
16:30 Peerless SC 1-2 เรนโบว์ เอสซี
16:30 Bengal Nagpur Railway FC 3-1 George Telegraph FC
กระชับมิตรทีมชาติ
17:00 จีน-ฮ่องกง (ญ) 3-2 อินโดนีเซีย (ญ)
22:59 ตูนิเซีย (ญ) 0-5 แทนซาเนีย (ญ)
22:59 Liechtenstein (W) 1-1 นามิเบีย (ญ)
22:59 สวีเดน(ญ) ยู19 0-2 นอร์เวย์ (ญ) ยู19
02:15 ฝรั่งเศส(ยู23) 7-0 สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู 23)
08:00 นิการากัว (ญ) 2-0 ปานามา (ญ)
08:00 เบลีซ ( ญ ) 2-0 เบอร์มิวดา (ญ)
Bhutan Thimphu League
17:00 Tensung FC 2-2 RTC FC
Kazakhstan Division 1
19:00 อ็อคเซเปส 3-0 Kairat Almaty II
19:00 Yassy Turkistan 1-1 Ulytau Zhezkazgan
21:00 SD Family 6-1 FK Arys
Kyrgyzstan Top Liga
19:30 FC Talant 0-2 ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค
Uruguay Segunda
19:45 โคลอนซีเอฟ 1-0 CSyD Cooper
00:30 Albion FC 1-2 ทาคูแรมโบ
Argentina Reserve League
20:00 เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) 0-0 ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง)
21:00 เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) 1-1 ลูจัน (สำรอง)
21:00 ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) 0-2 CA Atlanta Reserves
21:00 Centro Espanyol Reserves 1-1 Juventud Unida San Miguel Reserves
21:10 เรอัลพิลาร์(สำรอง) 2-1 Deportivo Paraguayo Reserves
22:00 นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) 2-1 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง)
22:00 Puerto Nuevo Reserves 1-1 ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง)
22:00 Argentino de Rosario Reserves 1-2 เบรัสเตกี(สำรอง)
22:10 General Lamadrid Reserves 0-3 Leandro N. Alem Reserves
22:59 ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) 3-1 Deportivo Camioneros Reserves
22:59 Deportivo Muniz Reserves 1-5 Defensores de Cambaceres Reserves
00:00 ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) 3-1 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง)
01:00 CA Claypole Reserves 1-0 CA Lugano Reserves
01:00 CA Atlas Reserves 0-3 เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง)
01:00 Argentino Quilmes Reserves 6-1 อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง)
01:00 อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) 2-3 คิลเมส(สำรอง)
01:00 ออล บอยส์(สำรอง) 0-2 Agropecuario Reserves
CAFA U-20
21:00 Afghanistan U20 1-1 Turkmenistan U20
ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
22:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 1-1 ไวกิงเกอร์ โกตู
22:00 อัคโตเบ 0-1 เอฟเค ซาราเยโว
22:00 ซิอัวลิอาย 0-2 เลวาเดีย ทัลลินน์
22:00 Malisheva 1-0 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า
22:59 Brunos Magpie 2-0 เดอร์รี่ ซิตี้
22:59 NK Bravo 0-1 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี
22:59 เอฟซี โนอาห์ 2-0 เอฟเค สเกนดิจา 79
23:30 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 1-2 บานานต์ส
23:30 แอทเลติก เอสคาลเดส 0-1 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
00:00 วีพีเอส วาซ่า 1-2 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส
00:00 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 1-1 เอสเค ติรานา
00:00 โฟลเรียน่า เอฟซี 3-1 เตร เพนน์
00:00 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 0-0 คูพีเอส
00:30 แกลร์นาร์ฟอน 2-0 ครูซาเดอร์
01:00 บาลา ทาวน์ 1-2 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์
01:00 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 2-4 เอฟซี มิลซามี่
01:00 ปาร์ติซานี ทิราน่า 1-1 มาร์ซักลอกก์ เอฟซี
01:30 FK Tikves Kavadarci 3-2 เบรย์ดาบลิค
01:45 เชลบอร์น 2-1 เซนต์โยเซฟ เอฟซี
01:45 เอฟเค มอร์นาร์ 2-1 ดินาโม ทบิลิซี
01:45 เอสพี ลา ฟิโอริต้า 0-1 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
02:00 วาลูร์ เรย์ยาวิค 2-2 วัลลัซเนีย
02:00 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 2-0 ลินฟีลด์ เอฟซี
Finland - Kakkonen Lohko
22:30 ฟูทูร่า ปอร์โว 0-1 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:59 เอ็มพี มิคเคลลี่ 2-6 คาพา
NOR D4
22:59 Ardal 2-1 ฟาน่า
23:30 สคีด ฟุตบอล บี 4-3 ฟริกก์
00:00 โซล่า 7-2 วิโกร
ยูฟ่ายูโรปาลีก
00:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล 0-1 ซีล่า เอฟเค
00:00 เอล์ฟส์บอร์ก 3-0 เออีพี ปาฟอส
00:00 ปาคซิ เซ 0-4 ซีเอส ฮูเนโดอารา
00:00 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 5-2 โทบอล คอสตาเนย์
01:00 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 2-1 มาริบอร์
01:30 วิสล่า คราคอฟ 2-0 KF Llapi
Germany Landespokal
00:00 TSV Kareth-Lappersdorf 1-3 SV Fortuna Regensburg
Paraguay Cup
01:00 24 de Setiembre 1-0 12 de Junio VH
03:15 โอลิมเปีย ดิอิตา 0-1 มาร์ตินเลเดสมา
05:30 ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส 0-1 Atletico Tembetary
Egyptian Premier League
01:00 เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ 1-2 Future FC
01:00 ทาลา เอล เจช 1-2 ซามาเล็ค
Uruguay Reserve League
01:00 ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง) 1-0 Torque Reserves
Latvia 3. Liga
01:00 เอฟซี รีกา ยูไนเต็ด 3-2 FK RSU
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
01:00 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 2-1 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์
02:15 เลคเนียร์ เรกยะวิก 0-1 ฟจอลเนอร์
02:15 เคฟลาวิค 2-1 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส
Brazil national youth (U20) Football Championship
01:00 FC Atlético Cearense U20 1-3 ซิเอร่า(เยาวชน)
02:00 เซาเปาลูคริลตัลเอฟซี(เยาวชน) 1-3 Serra Branca U20
Brazil Youth
01:00 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 2-2 เซาเปาโล(เยาวชน)
Argentina Regional League
01:30 Central Norte Argentino 3-1 Don Orione
Iceland Division 2
02:15 เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ 1-2 เรยเนียร ซานเกอร์ได
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
02:15 เฟรม เรย์จาวิค 1-0 เคอาร์ เรย์ยาวิค
Iceland 4 Deild
02:15 อีเมียร์ 7-0 เคอาร์ไอเอ
03:00 Hond Midasar 5-2 Skautafelag Reykjavikur
03:00 Arborg 3-1 ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ
Venezuela Cup
02:30 Deportivo Rayo Zuliano 1-1 Maritimo de La Guaira
04:00 อัลกอสตูร่า เอฟซี 1-2 โมนาคัส เอสซี
06:00 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 0-0 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา
06:00 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 2-4 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส
Ecuador Campeonato Serie B
03:00 CD Independiente Juniors 1-1 Cuniburo FC
03:00 มอนต้า เอฟซี 2-2 กวายากิล ซิตี้
Brazilian Brazil Copa Rio OPGU20 Cup
03:00 นาซีอองนัล ฟาสต์ คลับ(เยาวชน) 1-0 Sao Raimundo AM U20
USA MLS Next Pro League
05:00 เบธเลเฮม สตีล 3-1 ชัตตานูกา
07:00 Houston Dynamo B 2-0 Austin FC II
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
05:30 พัลไมรัส 3-1 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
06:00 ฟลาเมงโก 1-2 ฟอร์ตาเลซ่า
06:00 คริคูม่า 1-1 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
07:30 อัตเลติโก มิไนโร่ 2-1 เซาเปาโล
07:30 วิตอเรีย บีเอ 0-1 โบตาโฟโก้ อาร์เจ
ชิลี คัพ
06:00 นูเบลนเซ่ 5-1 ลิน่าเรส ยูนิโด
Brazil Campeonato Goiano 2
06:00 เอเอ อนาโปลิน่า 0-1 Trindade AC
OFC Club Championship U19
06:00 ปาปัว นิว กินี(ยู 19) 0-10 นิวซีแลนด์ ยู19
Brazil Catarinense Division 2
07:00 CA Carlos Renaux 3-1 เมโตรโปลิตาโน เอสซี
Nicaragua Cup
08:00 เดปอร์ติโวโอโกตัล 1-1 มานากัว เอฟซี